Kết quả trận Leeds United vs Newcastle United, 22h00 ngày 22/01

Leeds United
Leeds United
0
Newcastle United
Newcastle United
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leeds United vs Newcastle United


22:00 ngày 22/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 2

Tỷ lệ Leeds United vs Newcastle United


TLCA
0.50 : 0:0 : 1.72
TL bàn thắng:
7.14 : 1 1/2 : 0.08
TL Thắng - Hòa - Bại
80.00 : 6.70 : 1.13
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leeds United vs Newcastle United

 42'      substitutionSean Longstaff↑Joelinton Cassio Apolinario de Lira↓
 57'      yellow_cardAllan Saint-Maximin
 57'    Daniel James yellow_card  
 62'      yellow_cardPaul Dummett
 63'      substitutionJavier Manquillo Gaitan↑Paul Dummett↓
 67'    Stuart Dallas yellow_card  
 69'      substitutionCiaran Clark↑Jamaal Lascelles↓
 71'    Tyler Roberts↑Daniel James↓ substitution  
 74'    Diego Javier Llorente Rios yellow_card  
 75'    0-1   goalJonjo Shelvey
 80'    Joe Gelhardt↑Mateusz Klich↓ substitution  
 85'    Rodrigo Moreno Machado,Rodri yellow_card  

Đội hình thi đấu Leeds United vs Newcastle United

Leeds United Newcastle United
1 Illan Meslier
15 Stuart Dallas
21 Pascal Struijk
14 Diego Javier Llorente Rios
2 Luke Ayling
43 Mateusz Klich
5 Robin Koch
22 Jack Harrison
19 Rodrigo Moreno Machado,Rodri
10 Raphael Dias Belloli,Raphinha
20 Daniel James
1 Martin Dubravka
15 Kieran Trippier
6 Jamaal Lascelles
5 Fabian Schar
3 Paul Dummett
28 Joseph Willock
8 Jonjo Shelvey
7 Joelinton Cassio Apolinario de Lira
21 Ryan Fraser
20 Chris Wood
10 Allan Saint-Maximin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
11 Tyler Roberts
13 Kristoffer Klaesson
39 Stuart McKinstry
26 Lewis Bate
45 Liam McCarron
33 Leo Fuhr Hjelde
54 Nohan Kenneh
52 Kris Moore
30 Joe Gelhardt
16 Jeff Hendrick
23 Jacob Murphy
34 Dwight Gayle
12 Jamal Lewis
24 Miguel Angel Almiron Rejala
26 Karl Darlow
19 Javier Manquillo Gaitan
2 Ciaran Clark
36 Sean Longstaff

Số liệu thống kê Leeds United vs Newcastle United

Leeds United   Newcastle United
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
7
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
4
 
Thẻ vàng
 
2
8
 
Tổng cú sút
 
7
4
 
Sút trúng cầu môn
 
3
4
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
8
9
 
Sút Phạt
 
8
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
470
 
Số đường chuyền
 
276
74%
 
Chuyền chính xác
 
65%
9
 
Phạm lỗi
 
8
43
 
Đánh đầu
 
43
14
 
Đánh đầu thành công
 
30
2
 
Cứu thua
 
4
21
 
Rê bóng thành công
 
19
13
 
Đánh chặn
 
8
23
 
Ném biên
 
22
21
 
Cản phá thành công
 
18
7
 
Thử thách
 
16
111
 
Pha tấn công
 
98
73
 
Tấn công nguy hiểm
 
51

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657