Kết quả trận Leeds United vs Southampton, 01h00 ngày 21/01

Leeds United
Leeds United
?
Southampton
Southampton
?
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leeds United vs Southampton


01:00 ngày 21/01/2021

Hoãn

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Leeds United vs Southampton


TLCA
1.01 : 0:1/4 : 0.89
TL bàn thắng:
0.94 : 3 : 0.94
TL Thắng - Hòa - Bại
2.21 : 3.40 : 2.99

Đội hình thi đấu Leeds United vs Southampton

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Leeds United vs Southampton

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

03:15 Southampton 1-3 Arsenal

03:15 West Brom 0-5 Manchester City

01:00 Crystal Palace 2-3 West Ham United

01:00 Newcastle United 1-2 Leeds United

02:00 Bournemouth AFC 2-1 Crawley Town

15:05 Melbourne Victory 2-1 Perth Glory

01:30 F91 Dudelange 2-3 Swift Hesperange

00:00 BK Avarta 2-4 B93 Copenhagen

22:30 Hvidovre IF 1-2 HIK Hellerup

21:30 FK Chayka K-SR 1-0 Prishtina

21:00 FK Shkendija 79 1-1 Lou Gansike Sol

21:00 Radnicki Nis 1-1 Akron Togliatti

21:00 PFC Oleksandria 1-1 CSKA 1948 Sofia

21:00 FK Napredak Krusevac 0-1 Dinamo Tbilisi 1

20:35 1 FC Struga Trim Lum 3-2 Pelister Bitola 1

20:00 Habitpharm Javor 2-1 IMT Novi Belgrade

20:00 Novi Pazar 1-1 Slovan Bratislava

19:30 Sandecja Nowy Sacz 2-0 Sokol Sieniawa

19:30 Rotor Volgograd 2-1 NK Mura 05

19:00 ASU Politehnica Timisoara 3-2 Luceafarul Oradea

19:00 Odense BK 0-1 Randers FC

19:00 ACS Poli Timisoara 3-2 Pandurii Targu-Jiu

19:00 Etar 1-3 FC Zagorets

19:00 Helsingor 1-0 Lyngby

18:00 FK Ohrid 2004 2-0 Jagodina

18:00 Esbjerg 0-0 Vejle

17:40 Tsarsko Selo 3-0 Sportist Svoge

17:00 Dinamo Briansk 1-2 Stavropolye-2009

15:00 FC Shakhtar Donetsk 4-1 Sileks

16:00 Khatoco Khanh Hoa U19 1-0 Ben Tre U19

14:00 Dong Nai U19 0-3 Sai Gon FC U19

02:00 Millwall 0-0 Watford

02:00 Bristol City 2-1 Huddersfield Town

04:15 Boavista FC 0-2 Sporting Lisbon

02:45 Sporting Braga 1-0 Gil Vicente

03:00 Groningen 3-0 ADO Den Haag

02:00 Emmen 0-2 PSV Eindhoven

00:45 PEC Zwolle 2-2 Heracles Almelo

03:00 Girona 0-1 Villarreal

03:00 1 Betis 1-1 Sociedad 1

01:00 Valladolid 2-4 Levante

02:45 Inter Milan 2-1 AC Milan 1

03:00 Mouscron Peruwelz 1-1 Anderlecht

00:45 Red Star Waasland 2-3 Mechelen

00:45 KAS Eupen 0-2 Royal Antwerp

22:59 NK Lokomotiva Zagreb 0-4 HNK Sibenik

01:00 AD Alcorcon 1-2 Albacete

00:00 Academica Coimbra 1-1 Leixoes

22:00 1 Vilafranquense 1-1 Vizela

01:00 Valenciennes 2-0 Paris FC

02:30 VfL Osnabruck 0-1 Greuther Furth

02:30 Fortuna Dusseldorf 0-0 Hamburger SV

02:30 Eintracht Braunschweig 1-0 Heidenheimer

00:30 Erzgebirge Aue 2-1 Wurzburger Kickers

00:45 SCM Argesul Pitesti 0-0 Steaua Bucuresti

22:30 CS Voluntari 1-1 CS Universitatea Craiova

20:30 FC Viitorul Constanta 3-3 Sepsi

01:00 Annecy 2-2 Bourg Peronnas

02:00 Cheltenham Town 2-0 Oldham Athletic

02:00 Stevenage Borough 0-0 Colchester United

02:00 Southend United 1-3 Bradford City

02:00 Scunthorpe United 2-0 Port Vale

02:00 Tranmere Rovers 3-2 Harrogate Town 1

01:00 Exeter City 0-2 Morecambe

01:00 Kaiserslautern 0-0 Te Cu Kukuh Atta Seip

01:00 Zwickau 3-1 MSV Duisburg

01:00 SV Waldhof Mannheim 1-0 Dynamo Dresden 2

01:00 SV Wehen Wiesbaden 2-2 Viktoria koln

02:45 1 Raith Rovers 0-4 Heart of Midlothian

17:00 Erzincanspor 1-1 Amedspor

02:00 Tigres Zipaquira 1-1 Union Magdalena

02:45 Eastleigh 3-0 Dagenham Redbridge

02:45 Dover Athletic 3-1 Barnet

02:45 Bromley 2-2 Woking

02:45 Boreham Wood 0-0 Chesterfield

02:45 Altrincham 2-0 Wealdstone FC

02:45 1 Aldershot Town 0-2 Weymouth

02:00 Wrexham 0-0 Halifax Town

02:00 1 Torquay United 0-0 Sutton United

00:30 Uniao Leiria 1-0 Benfica C.Branco

23:40 Al-Seeb 4-0 Al-Suwaiq

20:25 Dhufar 2-0 Al-Msnaa

20:05 Oman Club 1-0 Nizwa Club

20:05 Al-Nahda Muscat 0-0 Al Ittehad Salalah

22:59 Al-Wasl 2-0 Al-Sharjah

20:15 Al Ahli(UAE) 5-0 Khor Fakkan

20:00 Rukinzo FC 1-0 Athletico Olympic

17:40 Paykan U23 2-0 Havadar SC U23

17:30 Espahbod U23 0-3 Esteghlal Tehran U23

15:45 PAS Ghavamin U23 0-0 Naft Iranian U23

14:45 Cypress teresopolis U23 3-0 Spad Alvand U23 1

14:40 Etihad Salar U23 0-3 Abi Pooshan U23

21:00 WA Tlemcen 1-0 MC Alger

21:00 USM Alger 2-0 MC Oran 2

21:00 JS Saoura 1-0 CS Constantine

21:00 ASO Chlef 2-1 Paradou AC

21:00 ES Setif 0-0 OM Medea 1

20:30 1 CR Belouizdad 3-1 USM Bel Abbes

20:30 MC Magra 1-0 JS kabylie

20:30 JSM Skikda 0-1 NA Hussein Dey

20:30 AS Ain Mlila 0-0 RC Relizane

20:30 Biskra 1-1 CA Bordj Bou Arreridj

02:00 Togo 2-3 Rwanda

02:00 Uganda 2-5 Morocco

20:10 Al Entesar 1-0 Al Qaisoma

20:10 Al-Ansar 1-1 Bisha FC

20:00 Hercue 1-2 Al-Arabi(KSA)

20:00 Al-Jndal 2-2 Al-Zlfe

20:00 Al-Akhdoud 0-0 Kumait

19:50 Al-Taqdom 1-1 Al Liwaa

19:45 Al mojzel 1-3 Al-Trgee

19:25 Al Safa(KSA) 0-0 Al-Sadd FC(SA)

20:00 Olympique de Beja 1-4 Esperance Sportive de Tunis

20:00 Sifakesi 2-1 Etoile Metlaoui

05:15 Oeste 1-0 Parana PR

16:15 CR Belouizdad U21 4-1 USM Bel Abbes U21

16:00 AS Ain Mlila U21 0-0 RC Relizane U21

16:00 WA Tlemcen U21 1-0 MC Alger U21

16:00 USM Alger U21 3-1 MC Oran U21

16:00 JSM Skikda U21 0-1 NA Hussein Dey U21

16:00 ASO Chlef U21 1-0 Paradou AC U21

16:00 JS Saoura U21 1-1 CS Constantine U21

16:00 ES Setif U21 2-1 Olympique Medea U21

16:00 NC Magra U21 1-3 JS Kabylie U21

16:00 US Biskra U21 1-3 CA Bordj Bou Arreridj U21 1

19:55 Delphi SC (W) 0-5 Al Haram (W)

22:00 Orlando Pirates 1-1 TS Galaxy

22:00 Kaizer Chiefs 1-1 Baroka FC

19:30 Ghomhoreyet Shebin 1-1 Petrojet

21:00 Sampdoria U19 4-1 Empoli U20

19:30 Al-Baten 2-1 Al-Ameade

17:40 FC Vista Turbine 1-0 Iran Javan Bushehr 2

17:35 Shahrdari Tabriz 3-1 Naft Gachsaran

17:30 Shahrdari Hamedan 1-0 Mohtasham Tabriz

17:30 Melli Hafari 2-0 Avalan Kamyaran

00:30 Sturm Graz 2-1 TSV Hartberg

00:30 Trenkwalder Admira Wacker 0-4 Austria Wien

19:00 Mansheiat Bani Hasan 3-4 Al Yarmouk

19:00 1 Kufer Soom 2-5 Ethad Al-Ramtha 1

02:45 Fleetwood Town 0-0 Northampton Town

02:45 1 Ipswich Town 0-1 Sunderland A.F.C

02:00 Rochdale 3-4 Oxford United

02:00 Doncaster Rovers 2-0 AFC Wimbledon

02:00 Milton Keynes Dons 0-1 Charlton Athletic

02:00 Wigan Athletic 0-5 Blackpool

02:00 Peterborough United 0-0 Bristol Rovers

02:00 1 Portsmouth 0-1 Lincoln City

02:00 Swindon Town 0-2 Plymouth Argyle

01:00 Gillingham 4-1 Crewe Alexandra

00:30 Accrington Stanley 2-0 Hull City

04:00 Intel Paja 2-0 Pioneros de Cancun

20:30 Abu Salim 0-3 Al-Wehda(LBY)

20:00 Al-Tahaddi 1-0 Al Anwar

20:00 Darnes 1-1 Shah Bob Chyba

02:30 Mgarr (w) 2-1 Kirkop United (w)

02:30 Martal Method (w) 0-6 Sliema Raiders (w)

01:00 Real Madrid (w) 1-0 Santa Teresa CD (w)

22:59 Shabab Alsamu 1-1 Shabab Althahrea

20:00 Ahli Alkhaleel 1-1 Tubas

21:00 Northeast United 2-1 Mohun Bagan(Ind)

01:00 Beitar Jerusalem 0-1 Hapoel Tel Aviv

00:45 Hapoel Haifa 1-2 Maccabi Petah Tikva FC

22:00 Rio Ave U23 2-2 Vitoria Guimaraes U23

20:30 Uthongathi FC 1-1 Cape Town Spurs

20:30 Sekhukhune United 4-2 JDR Stars

20:30 Polokwane City FC 0-1 Richards Bay

18:40 Cape Town All Stars 1-2 Jomo Cosmos

03:00 IR Reykjavik 0-8 Valur Reykjavik

03:00 Fram Reykjavik 1-6 Fjolnir

02:00 Fylkir 4-0 KR Reykjavik 1

02:00 Vikingur Reykjavik 2-0 Leiknir Reykjavik

18:10 Al-Wahda Damascus 2-0 Ha Ji lage

18:10 Al-Horiyah 2-3 Jableh SC

18:00 Hutteen FC 2-0 Al futowa

18:00 Al Wathbah 1-0 Al-Sahel(SYR)

00:30 Aris Thessaloniki 1-0 AEL Larisa

22:15 OFI Crete 0-1 Asteras Tripolis

19:00 MFK Skalica 0-3 Trencin

16:30 Dukla Prague 3-3 Hradec Kralove

13:00 Navbahor Namangan B 2-2 Neftchi Fergana 2

13:00 FK Andijan-2 4-5 FK G'ijduvon

00:30 Pyramids FC 0-0 EL Ahly

22:00 El Mokawloon El Arab 1-2 Smouha SC

02:00 Swansea City U23 1-3 Bristol City U23

20:00 Ipswich U23 2-2 Colchester United U23

23:15 Al-Garrafa 2-2 Al Shahaniya

23:15 Al-Sadd 7-0 Muaidar SC

20:30 Al Rayyan 1-0 Al Markhiya

02:45 Portadown 2-2 Crusaders

02:45 Larne FC 1-2 Coleraine

02:45 1 Glentoran FC 2-0 Carrick Rangers

02:45 Cliftonville 4-3 Linfield FC

03:00 Colon CF 0-4 Albion FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s