Kết quả trận Leicester City vs Brighton Hove Albion, 21h00 ngày 23/01

Leicester City
Leicester City
1
Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leicester City vs Brighton Hove Albion


21:00 ngày 23/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Leicester City vs Brighton Hove Albion


TLCA
1.04 : 0:0 : 0.88
TL bàn thắng:
7.69 : 2 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
11.00 : 1.17 : 9.70
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leicester City vs Brighton Hove Albion

 46'    Patson Daka goal 1-0  
 62'      substitutionDanny Welbeck↑Steven Alzate↓
 62'      substitutionTariq Lamptey↑Pascal Gross↓
 64'    Marc Albrighton↑Harvey Barnes↓ substitution  
 67'      yellow_cardDan Burn
 77'      substitutionSolomon March↑Joel Veltman↓
 78'    Boubakary Soumare↑Ademola Lookman↓ substitution  
 82'    1-1   goalDanny Welbeck (Assist:Neal Maupay)
 90'    Ayoze Perez↑Patson Daka↓ substitution  

Đội hình thi đấu Leicester City vs Brighton Hove Albion

Leicester City Brighton Hove Albion
1 Kasper Schmeichel
33 Luke Thomas
4 Caglar Soyuncu
18 Daniel Amartey
2 James Justin
22 Kiernan Dewsbury-Hall
8 Youri Tielemans
7 Harvey Barnes
10 James Maddison
37 Ademola Lookman
29 Patson Daka
1 Robert Sanchez
34 Joel Veltman
4 Adam Webster
33 Dan Burn
3 Marc Cucurella
13 Pascal Gross
17 Steven Alzate
10 Alexis Mac Allister
15 Jakub Moder
9 Neal Maupay
11 Leandro Trossard
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Janick Vestergaard
12 Danny Ward
38 Vontae Daley-Campbell
11 Marc Albrighton
20 Hamza Choudhury
62 Lewis Brunt
49 Kasey McAteer
17 Ayoze Perez
42 Boubakary Soumare
25 Moises Caicedo
5 Lewis Dunk
14 Adam Lallana
20 Solomon March
42 Marc Leonard
28 Haydon Roberts
18 Danny Welbeck
16 Kjell Scherpen
2 Tariq Lamptey

Số liệu thống kê Leicester City vs Brighton Hove Albion

Leicester City   Brighton Hove Albion
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
5
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
1
13
 
Tổng cú sút
 
15
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
10
 
Sút ra ngoài
 
10
7
 
Cản sút
 
5
9
 
Sút Phạt
 
9
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
447
 
Số đường chuyền
 
570
79%
 
Chuyền chính xác
 
81%
6
 
Phạm lỗi
 
8
3
 
Việt vị
 
3
15
 
Đánh đầu
 
15
7
 
Đánh đầu thành công
 
8
3
 
Cứu thua
 
4
18
 
Rê bóng thành công
 
21
9
 
Đánh chặn
 
9
14
 
Ném biên
 
20
18
 
Cản phá thành công
 
21
7
 
Thử thách
 
7
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
88
 
Pha tấn công
 
143
43
 
Tấn công nguy hiểm
 
79

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

22:00 Torpedo Kutaisi 1-1 FC Telavi

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

22:00 U.S.Monastir 1-0 Sifakesi

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

22:00 Sitatunga 3-0 AS Police Porto-Novo 1

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

22:00 FC Haka 1-1 SJK Seinajoen

22:00 HJK Helsinki 3-2 Lahti

22:00 AC Oulu 0-3 KuPs

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

22:00 Rivers Angels (w) 0-0 Delta Queens (w)

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

22:10 1 MC Oran U21 1-0 CR Belouizdad U21

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

22:00 Tampere United 0-0 Klubi 04 Helsinki

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

22:10 Excursionistas Reserves 2-1 El Porvenir Reserves 3

22:00 CA Atlas Reserves 2-1 Deportivo Laferrere Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Sportivo Italiano Reserves

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657