Kết quả trận Leicester City vs Slavia Praha, 03h00 ngày 26/02

Leicester City
Leicester City
0
Slavia Praha
Slavia Praha
2
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu âu

Leicester City vs Slavia Praha


03:00 ngày 26/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Leicester City vs Slavia Praha


TLCA
0.34 : 0:0 : 2.38
TL bàn thắng:
5.26 : 2 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
179.00 : 12.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leicester City vs Slavia Praha

 49'    0-1   goalLukas Provod (Assist:Nicolae Stanciu)
 61'    Ricardo Domingos Barbosa Pereira↑Daniel Amartey↓ substitution  
 61'    Timothy Castagne↑Marc Albrighton↓ substitution  
 61'    Harvey Barnes↑Hamza Choudhury↓ substitution  
 69'      substitutionOscar Dorley↑Nicolae Stanciu↓
 73'      yellow_cardDavid Zima
 75'      substitutionOndrej Lingr↑Jakub Hromada↓
 79'    0-2   goalAbdallah Dipo Sima (Assist:Peter Oladeji Olayinka)
 80'    Sidnei Tavares↑Cengiz Under↓ substitution  
 82'      yellow_cardLukas Provod
 84'    Caglar Soyuncu yellow_card  
 84'      substitutionLukas Masopust↑Jan Kuchta↓
 88'    Harvey Barnes yellow_card  
 90'      yellow_cardOndrej Kolar

Đội hình thi đấu Leicester City vs Slavia Praha

Leicester City Slavia Praha
1 Kasper Schmeichel
33 Luke Thomas
4 Caglar Soyuncu
6 Jonny Evans
18 Daniel Amartey
25 Wilfred Onyinye Ndidi
11 Marc Albrighton
20 Hamza Choudhury
8 Youri Tielemans
19 Cengiz Under
9 Jamie Vardy
1 Ondrej Kolar
5 Alexander Bahr
15 Ondrej Kudela
6 David Zima
18 Jan Boril
25 Jakub Hromada
12 Abdallah Dipo Sima
17 Lukas Provod
7 Nicolae Stanciu
9 Peter Oladeji Olayinka
16 Jan Kuchta
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
28 Christian Fuchs
15 Harvey Barnes
24 Nampalys Mendy
12 Danny Ward
50 Sidnei Tavares
27 Timothy Castagne
21 Ricardo Domingos Barbosa Pereira
35 Eldin Jakupovic
53 Shane Flynn
38 Thakgalo Khanya Leshabela
32 Ondrej Lingr
19 Oscar Dorley
27 Ibrahim Traore
4 Simon Deli
13 Jan Stejskal
3 Tomas Holes
31 Premysl Kovar
28 Lukas Masopust
41 Denis Vi?inský

Số liệu thống kê Leicester City vs Slavia Praha

Leicester City   Slavia Praha
 
Giao bóng trước
 
0
5
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
3
11
 
Tổng cú sút
 
8
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
8
 
Sút ra ngoài
 
5
15
 
Sút Phạt
 
10
62%
 
Kiểm soát bóng
 
38%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
491
 
Số đường chuyền
 
300
79%
 
Chuyền chính xác
 
67%
8
 
Phạm lỗi
 
15
2
 
Việt vị
 
0
37
 
Đánh đầu
 
37
18
 
Đánh đầu thành công
 
19
1
 
Cứu thua
 
3
15
 
Rê bóng thành công
 
19
4
 
Đánh chặn
 
3
29
 
Ném biên
 
27
15
 
Cản phá thành công
 
18
13
 
Thử thách
 
18
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
124
 
Pha tấn công
 
76
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

18:00 Nam Định FC 1-1 Hà Nội FC

17:00 Sagan Tosu 5-0 FC Tokyo

16:30 Kyoto Sanga 0-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Urawa Red Diamonds

16:00 Nagoya Grampus 1-1 Kashima Antlers

16:00 Cerezo Osaka 1-1 Shimizu S-Pulse

12:00 Consadole Sapporo 1-0 Gamba Osaka

17:30 Gangwon FC 4-2 Jeju United

17:00 Pohang Steelers 1-1 Gimcheon Sangmu

16:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Seongnam FC

18:30 Chengdu Better City FC 2-2 Shenzhen FC

16:30 Shanghai Shenhua 2-1 Guangzhou Evergrande

14:30 Wuhan three town 5-0 Hebei FC

19:00 Alemannia Haibach 1-5 Bayern Alzenau

18:30 Randers FC 6-2 Helsingor

18:00 SV Tasmania Berlin 1-5 SV Babelsberg 03

18:00 SV Lippstadt 3-1 TuS Bersenbruck

18:00 Koln Am 1-4 KAS Eupen

17:30 Rakow Czestochowa 5-1 Chojniczanka Chojnice

18:00 1 Phố Hiến 2-2 Công An Nhân Dân

17:00 Bình Phước 0-1 Phù Đổng

15:30 Đắk Lắk 1-2 Huế FC

17:00 Omiya Ardija 0-1 Zweigen Kanazawa FC

17:00 Renofa Yamaguchi 2-1 Ventforet Kofu

16:30 FC Ryukyu 0-1 Machida Zelvia

16:00 Yokohama FC 2-0 Albirex Niigata

16:00 Tokushima Vortis 1-0 Thespa Kusatsu

16:00 1 Tochigi SC 1-1 Grulla Morioka

12:00 1 JEF United Ichihara Chiba 3-1 Tokyo Verdy

18:00 Gwangju Football Club 1-4 Gyeongnam FC

18:00 Daejeon Citizen 1-1 Gimpo FC

16:00 Busan I Park 0-2 Bucheon FC 1995

18:00 Motala AIF FK 0-3 Pitea IF

16:30 Geylang United FC 1-0 Tanjong Pagar Utd

18:00 Mtibwa Sugar 2-4 Namungo FC

17:00 Pyeongchang FC 2-3 Goyang KH FC)

16:00 FC Namdong 3-2 Jungnang Chorus Mustang FC

14:00 1 Yeoju Sejong 1-2 Yangpyeong

14:40 South China AA 1-2 Shatin SA

14:40 Eastern District SA 1-1 Yuen Long FC

12:30 Wong Tai Sin 1-1 Wofoo Tai Po

12:30 Central Western District RSA 0-0 North District FC

12:30 Wing Yee FT 6-3 Happy Valley

14:15 Capalaba (w) 0-2 Sunshine Coast Wanderers (W)

14:00 Weston Pud(w) 3-1 Logan Lightning (w)

18:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-3 Tobol Kostanai

15:30 Hantharwady United 2-0 Ayeyawady united

13:00 Sydney Olympic 4-1 Sutherland Sharks

12:10 Blacktown City Demons 3-0 Northbridge Bulls

12:00 Rockdale City Suns 3-3 Sydney United

14:10 Rockdale City Suns U20 1-3 Sydney United 58 U20

13:32 Valentine Phoenix Reserves 1-0 Maitland FC Reserves

15:15 Sydney Olympic FC (w) 0-0 Illawarra Stingrays (w)

14:10 University of Sydney (w) 2-0 Blacktown Spartans(w)

14:00 Manly Utd (w) 3-3 Football NSW Institute (w)

14:00 NWS Spirit (W) 1-3 Apia L Tigers (w)

12:25 Northern Tigers FC (w) 7-0 Aime Rigi (w)

12:25 Bankstown City Lions (w) 1-0 Maca Searle (w)

14:30 Tung Sing FC 0-2 Yau Tsim Mong

14:30 Tuen Mun Football Team 0-5 Fu Moon FC

14:00 Balcatta (w) 1-2 Fremantle City FC (w)

18:00 Neman Grodno Reserves 0-2 Bate Borisov Reserves 1

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-2 Torpedo Zhodino Reserves

12:00 Canberra FC 0-1 Gungahlin United

12:00 Central Coast Mariners (Youth) 1-1 Hake Ya Dong in Sydney City

17:00 Skelleftea FF 6-0 Ytterhogdal IK

15:15 Mitchelton FC 1-2 Ipswich knights SC

15:00 Parks Academy 0-11 Jelgava

13:00 Criacao Shinjuku 2-2 Verspah Oita

13:00 Nara Club 0-0 Sony Sendai

13:00 Suzuka unlimited 0-0 Matsue City FC

17:00 Hwaseong FC 1-0 Mokpo City

17:00 Cheonan City 0-2 Yangju Citizen

17:00 Gimhae City 0-2 Changwon City

15:00 Gyeongju KHNP 3-1 Busan Transportation Corporation

18:30 Tiong Bahru 2-3 Racing Club Warwick FC

16:00 Sporting Westlake 2-0 Mattar Sailors FC 1

12:00 Balcatta FC U21 (W) 3-1 Fremantle City FC U21 (W)

18:30 Shenyang City Public 3-1 Shanghai Jiading Huilong

15:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Shijiazhuang Kungfu

15:00 Suzhou Dongwu 0-3 Nantong Zhiyun 1

14:30 Nanjing City 0-1 Qingdao Manatee

18:00 Tromsdalen 1-0 Brattvag

16:30 TUT FC (W) 1-0 Tsunami Queens (w)

16:30 Capalaba Bulldogs 1-3 Eastern Suburbs Brisbane

12:00 Gold Coast Knights 1-1 Queensland Lions SC 1

14:10 Gold Coast Knights U23 0-2 Lions FC U23

13:00 1 Mitchelton U23 1-2 Ipswich knights U23

12:15 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3 Capalaba Bulldogs U23

16:00 U19 Thái Lan 1-1 Phuket

16:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-2 Philippines (w)

18:00 Skovde AIK 0-2 Vasteras SK FK

18:00 Utsiktens BK 1-0 IK Brage

12:30 Southern United (w) 3-0 South Yarra SC (w)

12:00 Melbourne Uni (w) 2-2 Casey Comets (w)

18:00 TC Sports Club 0-1 Club Green Streets

18:00 Tuv Buganuud 1-1 FC Ulaanbaatar

15:00 1 BCH Lions 2-2 Khovd

12:00 1 Khangarid Klub 2-1 Athletic 220 FC 1

17:00 1 Solid SC 1-7 Java Lane SC

17:00 SLTB SC 0-4 Pelicans SC

17:00 Sri Lanka Police SC 0-1 Super Sun SC

15:00 Hang Yuen FC 0-0 Taichung Futuro

14:15 Coomera 3-3 Samford Ranges

13:00 Taringa Rovers 0-4 Holland Park Hawks FC

12:00 North Star 1-1 Souths United

16:00 1 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Ban Di Tesi Iwaki

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-0 Kamatamare Sanuki

14:30 Imabari FC 0-0 Azul Claro Numazu

13:00 Miyazaki 1-4 FC Gifu

12:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Fukushima United FC 1

17:00 Bashundhara Kings 3-2 Sheikh Russel KC

12:50 Charlestown Azzuri (W) 13-0 New Lambton FC (W)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657