Kết quả trận Leicester City vs Southampton, 22h00 ngày 22/05

Leicester City
Leicester City
4
Southampton
Southampton
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leicester City vs Southampton


22:00 ngày 22/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Leicester City vs Southampton


TLCA
0.66 : 0:0 : 1.35
TL bàn thắng:
3.84 : 4 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Leicester City vs Southampton

 49'    James Maddison goal 1-0  
 63'    Ayoze Perez↑Kiernan Dewsbury-Hall↓ substitution  
 63'      substitutionChe Adams↑Adam Armstrong↓
 70'      yellow_cardOriol Romeu Vidal
 70'    Ricardo Domingos Barbosa Pereira↑Timothy Castagne↓ substitution  
 72'      substitutionMoussa Djenepo↑Mohamed Elyounoussi↓
 74'    Jamie Vardy (Assist:Harvey Barnes) goal 2-0  
 77'    Ademola Lookman↑Harvey Barnes↓ substitution  
 79'    2-1   goalJames Ward Prowse
 81'    Ayoze Perez (Assist:James Maddison) goal 3-1  
 82'    Daniel Amartey↑James Maddison↓ substitution  
 83'      substitutionShane Long↑Nathan Redmond↓
 90'    Ayoze Perez (Assist:Ricardo Domingos Barbosa Pereira) goal 4-1  
 90'      substitutionWill Smallbone↑Oriol Romeu Vidal↓

Đội hình thi đấu Leicester City vs Southampton

Leicester City Southampton
1 Kasper Schmeichel
2 James Justin
6 Jonny Evans
3 Wesley Fofana
27 Timothy Castagne
8 Youri Tielemans
24 Nampalys Mendy
7 Harvey Barnes
22 Kiernan Dewsbury-Hall
10 James Maddison
9 Jamie Vardy
1 Alex McCarthy
2 Kyle Walker-Peters
5 Jack Stephens
4 Lyanco Evangelista Silveira Neves Vojnov
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
8 James Ward Prowse
6 Oriol Romeu Vidal
24 Mohamed Elyounoussi
17 Stuart Armstrong
11 Nathan Redmond
9 Adam Armstrong
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
29 Patson Daka
14 Kelechi Iheanacho
21 Ricardo Domingos Barbosa Pereira
18 Daniel Amartey
11 Marc Albrighton
37 Ademola Lookman
4 Caglar Soyuncu
17 Ayoze Perez
12 Danny Ward
20 Will Smallbone
7 Shane Long
13 Wilfredo Caballero
19 Moussa Djenepo
10 Che Adams
27 Ibrahima Diallo
35 Jan Bednarek
32 Theo Walcott
43 Yan Valery

Số liệu thống kê Leicester City vs Southampton

Leicester City   Southampton
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
7
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
5
2
 
Cản sút
 
0
8
 
Sút Phạt
 
9
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
443
 
Số đường chuyền
 
419
79%
 
Chuyền chính xác
 
78%
10
 
Phạm lỗi
 
5
1
 
Việt vị
 
3
17
 
Đánh đầu
 
17
8
 
Đánh đầu thành công
 
9
1
 
Cứu thua
 
2
20
 
Rê bóng thành công
 
18
6
 
Đánh chặn
 
7
18
 
Ném biên
 
21
20
 
Cản phá thành công
 
18
4
 
Thử thách
 
9
3
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
83
 
Pha tấn công
 
105
31
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

18:30 Guangzhou City 0-3 Dalian Pro

17:30 Shandong Taishan 2-0 Henan Songshan Longmen 1

02:00 Hibernians FC 2-2 Gzira United

01:45 Longridge Town FC 0-9 Bolton Wanderers

01:45 Melksham Town 0-3 Forest Green Rovers

01:30 Falkirk 1-0 Stranraer

01:30 Alloa Athletic 4-1 Stirling Albion

01:30 Forfar Athletic 0-6 Dunfermline Athletic

01:30 Keith 0-5 Elgin City

01:30 Stenhousemuir 0-1 Greenock Morton

01:00 Habitpharm Javor 3-2 Decic Tuzi

01:00 Ayr United 3-0 Darvel FC

00:30 Mladost Lucani 2-1 FK Vozdovac Beograd

00:30 FK Vozdovac Beograd 1-2 Mladost Lucani

00:30 RUS Rebecquoise 1-3 Saint Gilloise

00:15 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 Rijeka

00:00 Augsburg 5-0 TSV Schwaben Augsburg

00:00 Rapid Vienna (Youth) 2-5 SV Stripfing Weiden

00:00 Vaduz 1-1 Winterthur

23:30 Brook thunders 1-2 SV Horn

23:30 VfL Oldenburg 3-2 Oldenburg

23:30 Trenkwalder Admira Wacker 0-4 Wiener SC

22:59 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 Preuben Munster

22:59 KF Llapi 0-2 KF Laci

22:59 FCM Traiskirchen 0-3 Austria Wien

22:59 SC Mannsdorf 0-1 Floridsdorfer AC

22:59 FC Krasnodar 2-0 Rostov FK

22:59 AFC Ajax 3-0 SV Meppen

22:59 Partizan Belgrade 3-0 Spartak Trnava

22:59 NK Bravo 2-1 Cukaricki Stankom

22:30 Kaiserslautern 3-4 Lugano

22:00 Lech Poznan 2-1 Jagiellonia Bialystok

22:00 Synot Slovacko 1-0 Zlate Moravce

22:00 Beroe Stara Zagora 1-0 Yantra Gabrovo

22:00 Ferencvarosi TC 4-1 Karlsruher SC

21:30 FC Viktoria Plzen 3-1 Slovan Bratislava

21:30 Torpedo moskva 1-1 Volgar-Gazprom Astrachan

21:30 Radnicki Nis 6-0 FC Maritsa 1921

21:00 Arka Gdynia 0-2 Wisla Plock

21:00 Young Boys 2-1 Neuchatel Xamax

21:00 Gornik Zabrze 2-2 Tatran LM

21:00 Piast Gliwice 2-0 Resovia Rzeszow

20:30 Eintracht Braunschweig 1-0 SC Freiburg (Youth)

19:10 Rubin Kazan 3-1 Krylya Sovetov

19:00 CSKA Sofia 0-0 Ferencvarosi TC

19:00 Darmstadt 1-1 SV Elversberg

19:00 Kilmarnock 2-2 Lincoln Red Imps FC

18:00 Slavia Sofia 1-2 FC Hebar Pazardzhik

16:00 Bohemians 1905 5-3 FK MAS Taborsko

15:30 Radunia Stezyca 2-3 Wisla Plock

15:00 LKS Lodz 1-1 Stal Mielec

02:30 Zamalek 3-2 Ceramica Cleopatra FC

00:00 El Mokawloon El Arab 1-1 NBE SC

00:00 Ghazl El Mahallah 0-0 Ismaily

05:15 Club Sport Emelec 1-1 Atletico Mineiro 1

14:00 Mekelakeya 1-2 Hawassa City FC

20:00 Johor Darul Takzim 4-0 MISC-MIFA

20:00 Selangor 1-1 Sabah

05:15 Downtown United SC (W) 4-0 STA (W)

06:00 Hartford Athletic 2-0 Colorado Springs Switchbacks FC

02:15 Augnablik (w) 2-0 Haukar (w) 1

01:45 NSI Runavik II 2-3 Undrid FF

01:00 U19 Pháp 1-2 Israel U19

22:00 U19 Anh 2-1 Italy U19

22:00 Slovakia U19 1-0 U19 Áo 2

22:59 Atlantis U20 6-0 HJK Helsinki U20

22:59 Utsiktens BK U21 3-1 Skowad U21

21:45 Osters U21 2-1 IFK Varnamo U21

02:45 1 UMF Selfoss 0-6 Vikingur Reykjavik

17:30 Shillong Lajong FC 1-1 Nangkiew Irat

05:15 Nacional Montevideo 2-0 Union Santa Fe

02:00 Portugal U18 2-0 Turkey U18 1

02:00 Spain U18 1-1 France U18

22:59 Italy U18 4-0 Greece U18

22:59 1 Algeria U18 0-2 Morocco U18

17:30 Western Spirit 2-3 Acacia Ridge

19:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 5-1 Dnepr Mogilev Reserves

03:00 FC Arbaer 6-2 isbjorninn

03:00 Ulfarnir 4-1 KA Asvellir

03:00 KFK Kopavogur 5-1 Skautafelag Reykjavikur

02:00 Skallagrimur 6-0 Hordhur

06:00 AFC Cleveland 0-3 Kings Hammer FC

04:00 Seacoast Utd Phantoms 1-0 Bostong

03:00 Davis Legacy SC 3-2 Hippocampus of southern California

06:00 Greenville Liberty (W) 5-1 Asheville City SC (W) 1

05:00 Patuxent Football Athletics (W) 0-2 Christos FC (W)

00:30 Lindome GIF 0-1 GAIS

00:00 1 IFK Lidingo FK 2-2 FC Stockholm Internazionale 1

16:30 Spirit FC 2-0 Wollongong United

22:30 1 Lahti 2-1 JaPS

17:00 Redlands United FC 3-0 Sunshine Coast FC

02:00 Al Zawraa 0-1 Al Karkh

22:59 Zakho 0-2 AL Kahrabaa

06:00 USA U20 2-0 Costa Rica U20

01:00 Stjarnan SkinandiU19 1-2 IA Kari U19

01:00 Fjolnir U19 3-0 KR KV U19

01:00 Breidablik UBK U19 0-1 HK YmirU19

05:00 Gremio (RS) 1-0 Londrina PR

05:00 Brusque FC 0-2 Bahia

22:59 CD Coopsol Reserves 2-3 Universidad San Martin Reserves

01:30 Jordan U16 2-1 Syria U16

22:00 Iraq U16 0-1 Lebanon U16

23:30 AS Kigali 1-0 APR FC

22:59 Djoliba 1-1 Monrovia Black Star

00:15 Al Merreikh 1-0 Hilal El Fasher

00:15 Khartoum Al Watani 1-1 Wad Nobawi

21:00 Tuti SC Khartoum 0-1 Ahli Al Khartoum

21:00 Kober Khartoum 1-1 Hilal O Baye

04:00 Fulgencio Yegros 2-0 Deportivo Santani

01:30 Primavera de Curuguaty 1-1 Nacional de Yby Yau

22:59 Kaarinan Pojat 0-2 Tampere United

22:30 Honka Akatemia 2-1 MuSa

16:30 Queensland Lions(w) 4-0 Brisbane Olympic (w)

22:00 2 Termalica BB Nieciecza II 0-3 KS Wieczysta Krakow

19:30 Civo United 0-0 Be Forward Wanderers

16:45 1 SWQ Thunder U23 0-8 Brisbane Strikers U23 1

16:30 Western Pride FC U23 7-0 Southside Eagles U23

16:30 Brisbane Roar U23 2-0 Gold Coast United U23

15:30 St George Willawong FC U23 3-0 Bayside United U23

05:30 Chile nữ 1-3 Venezuela (w)

04:00 Paraguay (w) U20 3-0 Panama (w) U20

03:00 Portugal (w) 1-1 Australia nữ

02:00 France (w) U20 2-1 Mexico (w) U20

01:00 Belgium (w) 6-1 Luxembourg (w)

00:00 Romania (w) 3-1 Jordan (w)

00:00 Faroe Islands (w) 1-0 Andorra (w)

00:00 Sweden (w) U23 0-3 USA (w) U23

00:00 New Zealand nữ 0-0 Wales (w)

00:00 Zambia nữ 0-5 Uganda (w)

23:30 Thụy Điển nữ 3-1 Brazil nữ

22:59 Costa Rica (w) 2-4 Haiti (w)

22:00 USA (w) U20 2-2 Netherlands (w) U20

22:00 Mexico (w) 3-0 Peru (w)

22:00 Turkey (w) 2-2 Azerbaijan (w)

00:00 Grorud B 3-3 Skeid Oslo II

01:45 Hà Lan nữ 3-0 Belarus (w)

01:00 Ukraine (w) 2-0 Hungary (w)

22:59 Estonia (w) 4-2 Kazakhstan (w)

22:00 Moldova (w) 1-1 Lithuania (w)

00:00 Jonkopings Sodra IF 2-2 Orgryte

00:00 Halmstads 1-2 Trelleborgs FF

00:00 Norrby IF 2-0 Ostersunds FK

01:00 Internacional RS U20 5-0 Caxias RS U20

01:00 Atletico Torres PE U20 6-0 Serrano RJ U20

00:00 JK Tallinna Kalev 0-3 Nomme JK Kalju

22:00 FC Kuressaare 1-1 Levadia Tallinn 1

17:00 Uttar Baridhara SC 1-1 Rahmatganj MFS

17:00 Saif Sporting Club 1-2 Swadhinata KS

17:00 1 Chittagong Abahani 2-3 Abahani Limited

17:05 Tallebudgera Valley FC 0-5 Kingscliff FC

17:05 Musgrave Yellow 0-4 Runaway Bay Green

22:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 Dinamo Samarqand

16:30 Green Gully Cavaliers 2-3 Heidelberg United

20:30 Madura United 2-1 Persija Jakarta

16:00 Borneo FC 3-0 Cilegon United

01:30 Sarmiento de Resistencia Reserves 0-0 CA Chaco For Ever Reserves 1

01:30 El Porvenir Reserves 0-4 CA Claypole Reserves

01:00 Deportivo Armenio Reserves 1-0 Deportivo Merlo Reserves

00:30 Real Pilar Reserves 1-1 Victoriano Arenas Reserves

00:00 1 UAI Urquiza Reserves 3-1 Defensores Unidos Reserves

22:59 Excursionistas Reserves 3-1 San Martin Burzaco Reserves

22:15 General Lamadrid Reserves 2-0 Lujan Reserves

22:00 2 Argentino Merlo Reserves 1-3 Ferrocarril Midland Reserves

22:00 CA Atlas Reserves 2-2 Leandro N. Alem Reserves

21:00 Deportivo Laferrere Reserves 2-1 Puerto Nuevo Reserves

21:00 1 Almirante Brown Reserves 1-0 CA Brown de Adrogue Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657