Kết quả trận Levante vs Athletic Bilbao, 03h00 ngày 27/02

Levante
Levante
1
Athletic Bilbao
Athletic Bilbao
1
Kết quả bóng đá La Liga

Levante vs Athletic Bilbao


03:00 ngày 27/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Levante vs Athletic Bilbao


TLCA
1.66 : 0:0 : 0.52
TL bàn thắng:
5.26 : 2 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
2.01 : 3.20 : 4.15
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Levante vs Athletic Bilbao

 33'    RogerLast Martiacute Salvador goal 1-0  
 41'    Jorge Andujar Moreno, Coke yellow_card  
 47'    Francisco Javier Hidalgo Gomez yellow_card  
 56'    1-1   goalRaul Garcia Escudero
 56'    Nikola Vukcevic yellow_card  
 57'    Jorge Miramon Santagertrudis↑Jorge Andujar Moreno, Coke↓ substitution  
 57'    Mickael Malsa↑Nikola Vukcevic↓ substitution  
 67'      substitutionInigo Lekue↑Mikel Balenziaga Oruesagasti↓
 67'      substitutionJon Morcillo↑Iker Muniain Goni↓
 73'    Daniel Gomez Alcon↑Jose Luis Morales Martin↓ substitution  
 75'      substitutionOscar de Marcos Arana Oscar↑Alejandro Berenguer Remiro↓
 76'      substitutionAsier Villalibre↑Inaki Williams Dannis↓
 84'    Antonio Garcia Aranda, Tono↑Jorge de Frutos Sebastian↓ substitution  
 84'      substitutionOier Zarraga↑Unai Vencedor↓
 84'    Sergio Leon Limones↑RogerLast Martiacute Salvador↓ substitution  
 90'      yellow_cardJon Morcillo

Đội hình thi đấu Levante vs Athletic Bilbao

Levante Athletic Bilbao
13 Aitor Fernandez Abarisketa
4 Roberto Suarez Pier
6 Oscar Duarte
23 Jorge Andujar Moreno, Coke
19 Carlos Clerc Martinez
17 Nikola Vukcevic
16 Ruben Rochina
2 Francisco Javier Hidalgo Gomez
11 Jose Luis Morales Martin
18 Jorge de Frutos Sebastian
9 RogerLast Martiacute Salvador
1 Unai Simón
21 Ander Capa Rodriguez
3 Unai Nunez Gestoso
4 Inigo Martinez Berridi
24 Mikel Balenziaga Oruesagasti
12 Alejandro Berenguer Remiro
6 Mikel Vesga
27 Unai Vencedor
10 Iker Muniain Goni
22 Raul Garcia Escudero
9 Inaki Williams Dannis
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
39 Eusebio Monzo
12 Mickael Malsa
27 Alejandro Blesa
3 Antonio Garcia Aranda, Tono
7 Sergio Leon Limones
21 Daniel Gomez Alcon
34 Dani Cardenas
20 Jorge Miramon Santagertrudis
25 Cheick Doukoure
18 Oscar de Marcos Arana Oscar
20 Asier Villalibre
17 Yuri Berchiche
13 Jokin Ezkieta
15 Inigo Lekue
7 Ibai Gomez Perez
2 Jon Morcillo
19 Oier Zarraga
5 Yeray Alvarez Lopez
23 Peru Nolaskoain Esnal
26 Inigo Vicente
16 Oihan Sancet

Số liệu thống kê Levante vs Athletic Bilbao

Levante   Athletic Bilbao
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
10
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
3
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
11
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
4
1
 
Cản sút
 
2
16
 
Sút Phạt
 
11
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
42%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
58%
388
 
Số đường chuyền
 
477
77%
 
Chuyền chính xác
 
84%
11
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
4
20
 
Đánh đầu
 
20
5
 
Đánh đầu thành công
 
15
4
 
Cứu thua
 
3
10
 
Rê bóng thành công
 
8
7
 
Đánh chặn
 
6
21
 
Ném biên
 
17
10
 
Cản phá thành công
 
8
16
 
Thử thách
 
6
79
 
Pha tấn công
 
119
16
 
Tấn công nguy hiểm
 
50

02:00 Benfica 1-1 PSG

02:00 Juventus 3-1 Maccabi Haifa

02:00 Chelsea 3-0 AC Milan

02:00 Sevilla 1-4 Borussia Dortmund

02:00 Manchester City 5-0 FC Copenhagen

02:00 Real Madrid 2-1 FC Shakhtar Donetsk

23:45 Red Bull Salzburg 1-0 Dinamo Zagreb

23:45 RB Leipzig 3-1 Celtic FC

07:05 Inter Miami 4-1 Orlando City

06:00 Charlotte FC 2-2 Columbus Crew

01:45 Bury AFC 2-0 Clitheroe

18:30 Wuhan FC 0-1 Chengdu Better City FC

18:30 Shanghai Port 0-1 Beijing Guoan

18:30 Meizhou Hakka 1-2 Shandong Taishan

14:30 Changchun Yatai 0-0 Guangzhou Evergrande

20:00 Sogdiana Jizak 0-0 Kuala Lumpur City F.C.

09:00 Juventus Managua 1-1 Walter Ferretti

02:30 Sportivo Del Bono 1-4 CA Trinidad

21:00 France U16 3-0 Wales U16

20:30 1 NK Opatija 1-1 Jadran Porec 1

18:00 Khangarid Klub 0-4 Tuv Buganuud

17:30 Chile (w) U17 3-1 Morocco (w) football U17

02:00 Preston North End 1-0 West Brom

01:45 Watford 1-2 Swansea City

01:45 Rotherham United 1-1 Millwall

01:45 Middlesbrough 1-0 Birmingham City

01:45 Burnley 1-1 Stoke City

01:45 Hull City 2-1 Wigan Athletic

01:45 Kilmarnock 2-1 Saint Johnstone

01:30 CD San Roque de Lepe 1-0 Moralo CP

01:30 CD Arenteiro 2-1 Zamora CF

01:00 1 UD Alzira 2-1 Mar Menor 1

01:00 Panaderia Pulido 1-0 RSD Alcala Henares

00:30 Villarrubia CF 2-1 CF Platges De Calvia

00:30 Real Union Irun 2-0 CF Illueca

00:00 Terrassa 1-1 CD Izarra

21:30 UD Marbella 1-1 UD Melilla 1

07:30 Flamengo 0-0 Internacional RS

07:30 1 Santos 1-2 Atletico Mineiro

05:30 Atletico Paranaense 1-1 Fortaleza

05:00 Bragantino 2-1 Cuiaba

05:00 Atletico Clube Goianiense 3-2 Fluminense RJ

05:00 1 Ceara 1-1 Goias

07:30 River Plate 5-0 Estudiantes La Plata

07:30 Independiente 1-2 Central Cordoba SDE

05:00 Defensa Y Justicia 3-3 Racing Club

05:00 Atletico Tucuman 2-1 CA Platense

02:30 1 Colon de Santa Fe 1-0 Patronato Parana

07:30 Oriente Petrolero 3-1 Real Santa Cruz 3

06:30 Aurora 0-0 The Strongest

05:00 1 Real Tomayapo 0-3 Always Ready

17:30 Kyoto Sanga 1-1 Hiroshima Sanfrecce

15:30 Ventforet Kofu 1-0 Kashima Antlers

20:45 Saedding GIF 0-6 Middelfart G og

17:00 Omiya Ardija 1-1 Montedio Yamagata

08:00 Universitario De Deportes 3-0 Carlos Manucci

03:30 Ayacucho Futbol Club 0-1 Sporting Cristal

03:00 AD Tarma 1-1 FBC Melgar

06:15 Cerro Porteno 2-1 Sportivo Ameliano 1

06:00 Olimpia Asuncion 1-0 Tacuary

03:30 General Caballero LJM 0-0 Guairena 1

17:30 Chungnam Asan 2-1 Seoul E-Land FC

17:00 Daejeon Citizen 2-1 Jeonnam Dragons

07:30 1 Independiente Santa Fe 3-2 Millonarios

06:15 Zamora Barinas 1-1 Monagas SC

04:00 Metropolitanos FC 1-0 Carabobo FC

09:05 1 Correcaminos UAT 4-2 Atletico La Paz 1

07:05 1 Alebrijes de Oaxaca 0-1 Raya2 Expansion

05:00 CD Alacranes de Durango 2-2 Monarcas Morelia 1

18:00 Lech II Poznan 1-2 Pogon Siedlce

20:30 Roltek Dob 2-1 Krka

17:00 FK Eskhata 1-1 FC Istiklol Dushanbe

18:30 FC Ahal 4-2 Kopetdag Asgabat

21:00 1 Slovan Velvary 0-2 Most Mus

19:55 Arba Minch 3-4 Ethiopian Insurance FC

17:00 Bahir Dar Kenema FC 0-1 Welkite Ketema

17:00 Akzhayik Oral 1-1 FK Arys 1

06:00 Forge FC 0-1 Pacific FC

22:59 Balikesirspor 1-0 Kirsehir Koyhizmetleri

22:59 Bukaspor 3-1 Sariyer

22:59 Amedspor 2-0 Batman Petrolspor 1

22:59 Erzincanspor 1-1 Utkoi 1

22:59 Fethiyespor 0-2 Ankarademirspor

22:30 Tarsus Idman Yurdu 1-1 Nazillispor

19:30 Usakspor 0-1 Serik Belediyespor

19:30 Inegolspor 1-2 S.Urfaspor

19:30 Erokspor 5-1 Afjet Afyonspor

19:30 1 Kirklarelispor 0-2 Iskenderun FK

19:00 Zonguldak 0-0 Bursa Niluferspor AS

19:00 Duzcespor 1-0 Isparta 32 Spor

19:00 Ankaraspor FK 1-1 Bursaspor

18:30 Adiyamanspor 0-0 Etimesgut Belediye Spor

18:30 Belediye Vanspor 1-1 Diyarbakirspor

18:30 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-2 Corum Belediyespor

18:30 Hekimoglu Trabzon 1-1 Kastamonuspor

18:30 Pazarspor 1-3 Kocaelispor

18:30 1 Bayburt Ozel Idare 0-3 Somaspor

16:00 Hantharwady United 3-1 Ispe FC

22:59 Duna-Tisza 0-1 Szeged Csanad

22:59 Bodajk FC Siofok 0-0 Pecsi MFC

22:59 Kozarmisleny SE 1-0 Bekescsaba

22:59 Szombathelyi Haladas 1-0 Kazincbarcika

22:59 Diosgyor VTK 2-1 Dorogi FC

22:00 Gyori ETO 0-2 Gyirmot SE

20:00 Csakvari TK 2-1 Szentlorinc SE

20:00 SOROKSAR 2-0 FC Ajka

20:00 Nyiregyhaza 2-0 MTK Hungaria

20:00 MTE Mosonmagyarovar 0-1 Dafuji cloth MTE

08:05 El Paso Locomotive FC 1-4 Colorado Springs Switchbacks FC

07:00 Memphis 901 2-2 Rio Grande Valley

06:35 Louisville City FC 2-1 Detroit City

01:45 Corinthian Casuals 1-3 Cray Wanderers

20:00 Humenne 0-1 Slavoj Trebisov

01:00 Audax Rio RJ U20 0-1 Botafogo RJ U20

01:00 Resende RJ U20 0-2 Madureira U20

01:00 Hibernian U19 2-1 Molde U19

00:00 Racing Union Luxembourg U19 2-3 AIK Solna U19

22:59 Domzale U19 2-2 Young Boys U19

22:59 Zaglebie Lubin U19 0-0 Rukh Vynnyky U19

22:59 Trencin U19 4-0 FK Zalgiris Vilnius U19

21:00 Slavia Sofia U19 2-2 Panathinaikos U19

21:00 Benfica U19 0-1 U19 PSG

21:00 Omonia Nicosia U19 1-2 Red Star Belgrade U19

21:00 Manchester City U19 1-1 FC Kobenhavn U19

21:00 Sevilla U19 1-1 Borussia Dortmund U19

21:00 Chelsea FC U19 1-1 AC Milan U19

19:30 Red Bull Salzburg U19 2-0 Dinamo Zagreb U19

19:00 Galatasaray U19 4-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

19:00 FC Pyunik U19 0-3 Nantes U19

19:00 1 Slavia Praha U19 2-4 KRC Genk U19

19:00 1 Pobeda Prilep U19 2-2 Coleraine U19 1

19:00 KF Apolonia Fier U19 3-1 Lokomotiv Astana U19

19:00 Real Madrid U19 6-1 FC Shakhtar Donetsk U19

18:00 Jelgava U19 0-1 MTK Budapest U19

18:00 RB LeipzigU19 1-2 Celtic U19

01:30 IAPE (Youth) 3-1 Sao Raimundo-RR Youth

01:00 ABC FC RN (Youth) 3-3 Fluminense PI (Youth)

01:00 Nautico PE (Youth) 3-1 Ceara (Youth)

07:00 Guayaquil SC 1-1 Chacaritas SC

03:00 CD Puerto Quito 1-0 SC Imbabura

03:00 1 CD Independiente Juniors 0-1 Libertad FC

01:45 Hearts U21 2-3 Tranent Juniors

01:45 Cumbernauld Colts 2-3 Gretna

22:00 KuPs 0-0 FC Haka

16:00 2 RTC FC 6-2 BFF Academy U19 1

19:30 Osters U21 6-0 Brommapojkarna U21

20:00 Egaleo Athens 1-1 Panserraikos

20:00 Diagoras 0-0 Apollon Kalamarias

20:00 Asteras Stavros 0-3 Almopos Arideas

20:00 Makedonikos 0-0 Anagenisi Karditsa

05:00 Volta Redonda 3-2 Americano RJ

01:00 Portuguesa RJ 2-0 Goncalense

22:30 1 Sutjeska Foca 3-2 FK Kozara Gradiska

22:00 Radnik Bijeljina 3-0 FK Modrica

20:00 Laktasi 2-0 Slavija Sarajevo

20:00 1 Famos Vojkovici 1-1 FK Omarska

20:00 Drina Zvornik 2-1 FK Podrinje

20:00 Zeljeznicar Banja Luka 1-0 FK Zvijezda 09 1

22:00 Puebla U20 0-0 Atlas U20

22:00 Pumas U20 3-1 Tigres UANL U20

21:00 Leon U20 0-1 Club America U20

05:30 Internacional(w) 2-2 Gremio (w)

01:10 1 Amadense SE 0-2 Rosario Central SE

08:00 C.S.D. Comunicaciones 1-0 Deportivo Xinabajul

20:30 FK Jonava II 2-6 DFK Dainava Alytus B

01:30 KI Klaksvik 4-0 07 Vestur Sorvagur

01:00 HB Torshavn 0-1 Vikingur Gotu

22:59 US Forces Armees 1-2 Rahimo FC

18:00 MH Nakhonsi 1-3 Kamphaeng Phet

17:00 Sisaket United 2-1 Samut Prakan FC

15:00 Kasem Bundit University FC 2-0 Narathiwat FC

14:50 Royal Rangers FC (W) 1-1 Growing Star (W)

01:45 Grays Athletic 0-2 Tilbury

17:00 Rakow Czestochowa (Youth) 4-2 Legia Warszawa (Youth)

16:00 1 Arka Gdynia (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

04:00 Sao Paulo (Youth) 3-0 Ponte Preta (Youth)

18:00 1 FC Vitebsk Reserves 2-2 Bate Borisov Reserves

01:00 Elche CF Ilicitano 1-2 Orihuela CF

18:00 PP Henan (w) 2-0 Ha Noi II(w)

15:25 TNG Thai Nguyen (w) 1-2 CLB TPHCM (w)

13:30 Bengaluru B 5-0 Bangalore Eagles

08:05 CD Motagua 0-0 CD Olimpia

00:00 BEA Mountain FC 1-0 Nimba Kwado

20:00 Galanta 0-1 SKF Sered

06:30 Plaza Colonia 0-1 CA Penarol

02:00 Torque 1-2 Club Atletico Progreso

18:00 Royal Thai Navy 5-0 Inter Bangkok

18:00 1 Samut Prakan City 2-0 Maejo United 1

06:00 Baraunas 4-0 Parnamirim SC

16:00 Nippon Sport Science Universit (w) 3-0 Angeviolet Hiroshima (w)

01:30 Bulle 1-2 Etoile Carouge

01:00 SV Hongg 2-1 USV Eschen Mauren 1

00:30 Kriens 3-0 Zurich B team

00:30 Cosmos Koblenz 1-4 FC Karbach

00:00 SG Bornheim 1945 Grun-Weiss 3-7 SV Wehen Wiesbaden

00:00 Pforzheim 2-0 ATSV Mutschelbach

04:00 Senegal U17 1-2 Mali U17

01:45 Cliftonville Reserves 0-2 Linfield Reserves

07:30 1 Cruzeiro (MG) 1-1 Ituano SP

23:30 FC Damso (w) 2-3 Solrod (w)

00:30 Moroka Swallows 1-2 Kaizer Chiefs

22:00 AmaZulu 0-1 Richards Bay

00:15 AL-Rbeea Jeddah 1-1 Al Ahli Jeddah

22:40 Al-Orubah 0-1 Al-Faisaly Harmah

22:25 1 Al Kholood 0-2 Al Sahel

01:00 Ipojuca AC 1-0 Ferroviario do Cabo

01:00 Santoli 5-0 ADJG Jaguar 1

09:00 Marquense 3-0 Suchitepequez

07:00 1 Deportivo Mictlan 1-0 Deportivo Barberena FC 2

07:00 1 Club Aurora 1-0 CD Zacapa

04:00 Deportivo Sanarate 4-3 San Benito FC

04:00 Chimaltenango FC 1-1 C.S.D. Comunicaciones B

01:30 Coatepecano IB 3-0 San Juan FC

00:00 Puerto San Jose 1-0 Santa Catarina Clube

00:00 CSD Solola 2-0 Nueva Concepcion

22:00 Romania (w) U17 2-0 Lithuania (w) U17

21:30 Hegelmann Litauen 0-0 FK Panevezys

00:00 FSV Frankfurt 2-1 FSV Mainz 05 (Youth) 1

18:30 Xorazm Urganch 2-1 Turon Nukus

07:00 Mushuc Runa 2-1 9 de Octubre 1

02:00 Deportivo Ju Va 2-2 Deportivo Cerveceria

02:00 Stormers Sporting Club 1-1 Escuela Enrique Happ

00:00 1 Deportivo FATIC 0-0 Real Oruro

18:00 1 FC West Armenia 1-4 Alashkert

18:00 MIKA Ashtarak 1-2 Gandzasar Kapan

18:00 FC Syunik 1-5 Shirak

21:00 Italy U17 5-2 Kosovo U17

18:00 Finland U17 2-1 Greece U17

00:00 Spain (w) U19 6-0 Scotland (w) U19

22:59 Portugal (w) U19 1-0 Belgium (w) U19

22:00 1 Slovakia (w) U19 1-6 Denmark (w) U19

20:00 Italy (w) U19 2-2 Serbia (w) U19

20:00 Wales (w) U19 0-3 Hungary (w) U19

20:00 Norway (w) U19 10-0 malta (w) (U19)

19:30 Bosnia (w) U19 3-2 Moldova (w) U19

19:30 1 Albania U19(w) 3-1 Latvia (w) U19

19:00 Switzerland (w) U19 0-2 Finland (w) U19

17:00 England (w) U19 5-0 Slovenia (w) U19

17:00 Romania (w) U19 8-0 Armenia (w) U19

15:00 Kazakhstan (w) U19 0-7 Czech (w) U19

01:00 1 Prato 0-1 Pistoiese

00:00 AC Locri 1-1 ASD San Luca

21:00 Sanremese 0-0 Asti

20:00 Legnano 2-2 Chisola 1

20:00 Gozzano 3-1 Fossano Calcio

20:00 Fezzanese 0-0 USD Pont Donnaz

20:00 Castanese 0-4 Pinerolo FC

20:00 Cittanova Interpiana 1-1 Santa Maria

20:00 Citta Di S. Agata 0-1 Trapani

20:00 1 Renty ging 1-1 Correggese Calcio

20:00 Catania 3-0 Vibonese 1

20:00 Bagnolese 0-2 Forli

20:00 1 Castrovillari 0-4 Acireale

20:00 US Corticella 1-1 Riccione

20:00 A.S.D. Bra 3-2 Derthona

20:00 ASD Canicatti 0-1 Real Agro Aversa

20:00 Aglianese 1-0 Athletic Carpi

20:00 1 Scandicci 0-0 A.C. Crema 1908 1

20:00 FC Vado 3-2 Borgosesia

20:00 US Mariglianese 0-0 ASD Licata

20:00 ACD SantAngelo 0-0 Salsomaggiore

20:00 ASD Paterno 0-2 ASD Ragusa Calcio

20:00 Stresa Vergante 4-0 Chieri

20:00 Sammaurese 3-1 Mezzolara

20:00 Sestri Levante 3-2 USD Castellanzese

20:00 Real Forte Querceta 0-0 ASD Fanfulla

20:00 FC Lamezia Terme 3-2 ASD Sancataldese

20:00 Ravenna 3-3 Giana

20:00 1 Ligorna 0-0 As Casale Calcio

02:00 Glentoran (w) 10-1 Mid Ulster (w)

01:45 Derry City (w) 0-7 Crusaders Newtownabbey Strikers (w)

20:00 Vasco Da Gama RSA (w) 0-2 Mamelodi Sundowns (w)

04:30 Once Deportivo Ahuachapan 1-1 A.D. Isidro Metapan

21:00 Sacavenense U19 3-0 Loures U19 1

00:00 1 Sol de Oriente 4-1 CD Gallegol S.A.S. 1

19:30 Civo United 3-0 TN Stars

00:00 Al Khor SC 2-1 Russell City 1

15:30 Serang Jaya 0-0 Bantara SC

13:30 Banten Jaya FC 0-3 Astam FC

00:00 1 SV Tasmania Berlin 0-0 FSV Optik Rathenow

23:30 Rielasingen Arlen 1-1 Villingen

02:00 Olbia 2-1 Sassari Torres

22:59 1 Lecco 1-3 JuventusU23

22:59 Pro Patria 1-0 Albinoleffe

22:59 Robur Siena S.S.D. 0-0 Pontedera

22:59 ACD Virtus Entella 1-1 Carrarese 1

22:59 Triestina 0-1 Azy based nano Bo

22:59 Piacenza 2-0 Pro Vercelli

22:59 Pescara 6-0 Vis Pesaro

22:59 Montevarchi 1-0 Nuova Monterosi 1

20:30 Pordenone Calcio SSD 0-1 Imolese

20:00 Cesena 3-1 Fermana

19:30 Ancona 0-1 Rimini

19:30 Alessandria 2-1 Novara

19:30 Renate AC 3-1 Pro Sesto

19:30 Viterbese 2-0 San Donato Tavarnelle 1

19:30 Us Pergolettese 1-3 Sangiuliano City Nova

19:30 Mantova 1-0 Trento

19:30 Gubbio 2-1 Recanatese

19:00 Vicenza 2-1 USD Virtus Verona

01:45 Biggleswade FC 3-1 Cirencester

01:40 Willand Rovers 3-0 Lymington Town 1

02:00 Strathspey Thistle 0-11 Brora Rangers

02:00 Rothes 2-2 Formartine United

02:00 Nairn County 2-2 Inverurie Loco Works

02:00 Lossiemouth 2-0 Keith

02:00 Forres Mechanics 4-2 Wick Academy

02:00 Clachnacuddin 1-4 Buckie Thistle FC

02:00 Brechin City 2-2 Huntly

02:00 Banks o Dee 2-0 Deveronvale

02:00 Turriff United 1-4 fraserburgh

22:00 1 AE Zakakiou 0-3 AEP Paphos

22:00 1 Othellos Athienou 1-1 Doxa Katokopias

20:00 Red Arrows 2-1 Buildcon FC

18:30 Phnom Penh FC 1-2 Visakha FC

15:30 Boeung Ket Angkor 3-0 Electricite du Cambodge

02:00 Llaneros FC U19 2-1 Fortaleza U19

01:45 AC Juvenes 2-1 Cailungo

01:45 Tre Penne 0-0 S.S Pennarossa

01:45 San Giovanni 0-0 Folgore/Falciano

01:45 Faetano 3-1 Murata 1

00:10 CA Atlas (W) 1-3 Argentino Quilmes (W)

21:15 Argentina (w) U20 1-5 Uruguay (w) U20

19:00 Paraguay (w) U20 0-5 Venezuela (w) U20

22:59 Rotor Volgograd 1-1 Shinnik Yaroslavl

22:59 Zvezda Sint Petersburg 2-0 Veles 1

22:59 Dinamo Saint Petersburg 2-3 Alania Vladikavkaz

22:30 Chernomorets Novorossiysk 0-1 Yenisey Krasnoyarsk

22:30 Tekstilshchik Ivanovo 0-0 Kuban Krasnodar

22:00 Dinamo Briansk 0-0 Arsenal Tula

22:00 Peresvet Podolsk 0-0 Baltika Kaliningrad 1

22:00 Avangard 0-2 FK Makhachkala

22:00 Torpedo Vladimir 0-1 Akron Togliatti

21:00 1 Tyumen 0-3 Volgar-Gazprom Astrachan

19:00 FK Kuban Kholding 0-1 FC Ufa

19:00 Volga Ulyanovsk 2-1 Rubin Kazan

18:00 FK Kosmos Dolgoprudny 1-1 Rodina Moskva

17:00 FK Zenit Izhevsk 0-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny

16:30 1 Dinamo Vladivostok 1-0 SKA Khabarovsk

06:00 Cruzeiro Arapiraca U20 1-0 Zumbi EC U20

01:00 Desportiva Alianca Youth 1-1 CSA U20

01:00 Barra FC U20 1-3 Chapecoense (Youth)

19:00 FC Vardar Skopje 4-0 Fortuna Singelik

19:00 Bregalnica Stip 1-0 Pelister Bitola

19:00 FC Struga Trim Lum 2-1 Rabotnicki Skopje 2

19:00 FK Tikves Kavadarci 0-1 Sileks

19:00 FK Shkendija 79 5-0 FK Skopje

19:00 FK Shkupi 6-0 Voska Sport

19:00 Academy Pandev 9-0 Ljuboten

23:55 Al-Budaiya 0-0 East Riffa

22:30 Sitra 1-2 Al Khaldiya

20:45 Al-Shabbab 3-2 Bahrain SC

17:00 Daegu FC 0-0 FC Seoul

17:00 1 Ulsan Hyundai FC 1-1 Jeonbuk Hyundai Motors

06:00 Guarany de Bage 1-1 Gremio Porto Alegre B

05:00 Sao Luiz(RS) 4-1 Gramadense

05:00 Guarani de Venancio Aires 2-1 Monsoon FC

01:30 India U17 3-0 Kuwait U17

01:00 Jordan U17 3-1 Philippines U17

23:45 IraqU17 0-0 Lebanon U17

22:30 Saudi Arabia U17 9-0 Maldives U17

21:00 Mongolia U17 0-3 Tajikistan U17

20:30 Japan U17 7-0 Turkmenistan U17

20:30 Hong Kong U17 1-2 Kyrgyzstan U17

20:00 Oman U17 2-0 Bahrain U17

20:00 Brunei Darussalam U17 0-14 Uzbekistan U17

20:00 BangladeshU17 2-1 Singapore U17

20:00 Indonesia U17 3-2 UAE U17

19:00 Viet Nam U17 4-0 Chinese Taipei U17

17:00 Yemen U17 8-0 Bhutan U17

16:00 Malaysia U17 1-1 Guam Island U17

16:00 Thailand U17 3-0 Nepal U17

16:00 Iran U17 3-0 Laos U17

15:30 Australia U17 23-0 Northern Mariana Island U17

03:30 Cruzeiro MG (w) 8-0 Araguari AC (W)

01:00 Crateus 0-0 Pacatuba

01:00 CE Uniao 0-4 Terra e Mar

19:40 Villariga pa 1-3 Tiradentes PA

01:45 1 Rockmount 2-1 Carrigaline United 1

06:00 UNAN Managua 2-2 Jalapa

18:00 Turan Tovuz II 2-0 FK Qabala II

18:00 Standard Sumgayit II 3-1 FK MOIK Baku

18:00 Kapaz PFK II 1-0 E Nel G Tick

16:00 Zira FK II 0-1 Araz Nakhchivan

01:00 Fulham U21 0-0 Valencia CF Mestalla

02:15 Vikingur Reykjavik 3-2 Valur Reykjavik

22:30 IBV Vestmannaeyjar 2-1 Hafnarfjordur

01:00 Barra Mansa FC 1-4 Goytacaz RJ

05:55 Argentina Islands Beach Soccer 4-4 Uruguay Beach Soccer

04:00 Venezuela Beach Soccer 1-2 Peru Beach Soccer

01:00 HHC Hardenberg 0-0 AFC

01:00 Rijnsburgse Boys 3-0 De Treffers

01:00 Katwijk 5-0 OFC Oostzaan

01:00 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1-0 Scheveningen

00:20 Khaitan 0-1 Al-Yarmouk

22:00 1 Al-Salibikhaet 0-2 Al-Shabab(KUW)

01:00 OJC Rosmalen 5-0 VV Dongen

01:00 SV Oss 20 1-0 HSC 21 Brein

01:00 UNA 1-0 Gemert

01:00 Urk 2-3 VV DOVO

23:45 HSK Zrinjski Mostar 3-0 NK Siroki Brijeg

09:00 California Utd Strikers 2-0 Maryland Bobcats FC 1

02:30 Michigan Stars 2-0 Albion San Diego 1

01:45 Edinburgh City 2-0 Peterhead

20:00 Busoga United 2-0 Blacks Power FC

01:00 Deportivo Moron Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves 1

00:00 Tristan Suarez Reserves 1-0 Temperley Reserves 1

21:00 Tigre Reserves 1-1 Sarmiento Junin Reserve

21:00 1 Central Cordoba SdE Reserves 0-1 CA Independiente Reserves

21:00 Sacachispas Reserves 0-2 CSD Flandria Reserves

21:00 Banfield Reserves 1-3 Velez Sarsfield Reserves

21:00 Deportivo Camioneros Reserves 1-2 Nueva Chicago Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 1-3 JJ Urquiza Reserves 1

20:00 1 Boca Juniors Reserve 2-1 Gimnasia LP Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 4-1 CA Estudiantes Caseros Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657