Kết quả trận Liverpool vs Fulham, 21h00 ngày 07/03

Liverpool
Liverpool
0
Fulham
Fulham
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Liverpool vs Fulham


21:00 ngày 07/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Liverpool vs Fulham


TLCA
0.37 : 0:0 : 2.22
TL bàn thắng:
8.33 : 1 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
94.00 : 7.00 : 1.12
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Liverpool vs Fulham

 38'      yellow_cardKenny Tete
 42'    Diego Joto yellow_card  
 45'    0-1   goalMario Lemina
 47'      yellow_cardMario Lemina
 62'    Sadio Mane↑Georginio Wijnaldum↓ substitution  
 67'      substitutionRuben Loftus Cheek↑Josh Maja↓
 76'    Fabio Henrique Tavares,Fabinho↑James Milner↓ substitution  
 76'    Trent Arnold↑Neco Williams↓ substitution  
 83'      substitutionAntonee Robinson↑Ademola Lookman↓
 85'      substitutionAleksandar Mitrovic↑Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro↓
 90'      yellow_cardAleksandar Mitrovic
 90'    Naby Deco Keita yellow_card  

Đội hình thi đấu Liverpool vs Fulham

Liverpool Fulham
1 Alisson Becker
26 Andrew Robertson
46 Rhys Williams
47 Nathaniel Phillips
76 Neco Williams
8 Naby Deco Keita
5 Georginio Wijnaldum
7 James Milner
20 Diego Joto
11 Mohamed Salah Ghaly
23 Xherdan Shaqiri
1 Alphonse Areola
2 Kenny Tete
5 Joachim Andersen
16 Oluwatosin Adarabioyo
34 Ola Aina
14 Bobby Reid
18 Mario Lemina
21 Harrison Reed
19 Ademola Lookman
17 Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro
27 Josh Maja
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
6 Thiago Alcantara do Nascimento
66 Trent Arnold
15 Alex Oxlade-Chamberlain
21 Konstantinos Tsimikas
27 Divock Origi
17 Curtis Jones
3 Fabio Henrique Tavares,Fabinho
13 Adrian San Miguel del Castillo
10 Sadio Mane
13 Tim Ream
3 Michael Hector
31 Fabricio Agosto Ramirez
30 Terence Kongolo
33 Antonee Robinson
29 Andre Zambo Anguissa
9 Aleksandar Mitrovic
23 Joe Bryan
15 Ruben Loftus Cheek

Số liệu thống kê Liverpool vs Fulham

Liverpool   Fulham
0
 
Giao bóng trước
 
9
 
Phạt góc
 
4
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
3
16
 
Tổng cú sút
 
10
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
11
 
Sút ra ngoài
 
5
2
 
Cản sút
 
2
9
 
Sút Phạt
 
13
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
702
 
Số đường chuyền
 
409
84%
 
Chuyền chính xác
 
77%
10
 
Phạm lỗi
 
8
3
 
Việt vị
 
1
32
 
Đánh đầu
 
32
16
 
Đánh đầu thành công
 
16
2
 
Cứu thua
 
3
13
 
Rê bóng thành công
 
15
7
 
Đánh chặn
 
8
22
 
Ném biên
 
14
1
 
Woodwork
 
0
13
 
Cản phá thành công
 
15
9
 
Thử thách
 
18
149
 
Pha tấn công
 
86
84
 
Tấn công nguy hiểm
 
30

17:30 Nagoya Grampus 1-0 Hiroshima Sanfrecce

17:00 Kawasaki Frontale 3-1 Avispa Fukuoka

17:00 Sagan Tosu 0-1 Gamba Osaka

16:00 Cerezo Osaka 1-2 Tokushima Vortis

16:35 Adelaide United 3-1 FC Macarthur

18:00 Puszcza Niepolomice 0-4 Radomiak Radom

15:00 FK Chita 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

17:30 Menemen Belediye Spor 2-2 Samsunspor

16:00 CSS Islla Te Nagh 0-0 Ripensia Timisoara

15:00 1 ACS Comuna Recea 3-1 Metaloglobus

18:00 Lech II Poznan 2-5 Znicz Pruszkow

18:00 Tobol Kostanai 1-0 Kaisar Kyzylorda 1

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-1 FC Kairat Almaty 1

16:00 Ordabasy 1-4 Lokomotiv Astana

18:00 Yesilyurt Belediyespor 3-1 1877 Alemdagspor

17:00 Fatsa Belediyespor 2-1 Manisaspor

17:00 Agri 1970 Spor 3-1 Tepecik Bld

16:30 Sydney Olympic 0-1 Wollongong Wolves

16:00 Surfers Paradise White 7-0 Bond Bullsharks

16:00 Mudgeeraba 0-4 Runaway Bay Metro

18:30 Olimpia Cluj II (w) 0-3 FCM Targu Mures (w)

12:00 Koloale FC (W) 15-0 West Honiara (W)

18:00 LPS Buzau U19 0-4 Viitorul Constanta U19

16:10 1 CS U Craiova U19 4-2 CFR Cluj U19 1

16:00 FC Voluntari U19 1-1 Petrolul Ploiesti U19

16:00 Universitaea Cluj U19 1-3 Gaz Metan Medias U19

16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2-2 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 4-2 FC Academica Clinceni U19

15:00 AFC Botosani U19 1-2 ACS Sepsi U19

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:45 1 Disepshen Bay 1-6 Logan Village

16:30 Jimboomba United 0-8 Clairvaux

16:30 Narangba United 4-0 Ridge Hills Utd

16:00 Pine Rivers United 2-6 North Brisbane

18:30 Dukla Banska Bystrica 3-2 Dunajska Streda

17:00 Lokomotiv Moscow Youth 2-0 FK Rostov Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-5 Chertanovo Moscow Youth

16:00 Konopliev Youth 0-6 Arsenal Tula Youth

16:00 CSKA Moscow (R) 8-1 FC Terek Groznyi Youth 1

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 3-1 PFC Sochi Youth 1

16:00 Rubin Kazan (R) 0-3 FK Krasnodar Youth

15:00 FK Ural Youth 1-0 Dinamo Moscow Youth

14:00 Ufa Youth 6-0 FC Tambov Youth

18:30 Umraniyespor U19 2-1 Boluspor U19

17:00 Altay Spor KulubuU19 2-2 Ankaraspor U19

18:00 FC Vardar Skopje 1-1 Renova Cepciste

18:00 FC Struga Trim Lum 1-1 Rabotnicki Skopje

18:00 FK Shkupi 0-1 Belasica Strumica

18:00 FK Shkendija 79 1-0 Academy Pandev 1

18:00 Pelister Bitola 3-2 Sileks

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 Borec Veles

18:00 Cracovia II 1-2 Chelmianka Chelm

16:00 FC Karpaty Lviv 1-3 FC Halych

18:20 FK Napredak U19 0-0 FK Graficar Beograd U19

18:00 Vojvodina U19 2-0 FK Radnicki 1923 U19

17:56 FK Trayal Krusevac U19 1-0 FK Rad U19

17:56 RFK Novi Sad 1921 U19 1-4 Mladost Lucani U19

17:10 FK Internacional U19 1-0 IMT Novi Beograd U19

16:10 OFK Belgrade U19 0-3 Cukaricki U19

15:00 1 FK Brodarac U19 2-1 Red Star Belgrade U19

18:00 Kitwe United 2-1 Nkana FC

17:30 1 FK Van Charentsavan 0-3 FC Pyunik

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 7-0 Sydney University

17:00 Ghan Kilburn SC 6-1 Adelaide Titans FC

16:30 Sydney United 1-3 Bankstown City Lions

16:30 Southside Eagles 4-2 Buderim

16:30 Rockdale City Suns 2-1 Rydalmere Lions FC

16:30 Marconi Stallions 3-0 Central Coast United FC

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-0 Connells Point Rovers FC

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 7-2 Bayside United FC

16:10 New Farm 0-3 Peninsula Power

18:00 Taiwan Power Company 0-0 Hang Yuen FC

18:00 Taichung Futuro 0-1 Tainan City Steel

15:00 Taiwan CPC 2-0 Taicheng Lions

15:00 NTUPES 0-3 Tatung FC

17:30 FC Seoul 0-1 Seoul E-Land FC

17:00 Busan Transportation Corporation 2-2 Gwangju Football Club

17:00 Gyeongnam FC 1-1 Mokpo City

17:00 Cheongju Jikji 1-2 Gangwon FC

17:00 Ansan Greeners FC 0-1 Chungnam Asan

17:00 Seongnam FC 1-0 Busan I Park

17:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Jeju United

17:00 Gimhae City 1-1 Bucheon FC 1995

17:00 Incheon United 0-3 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 1-2 Suwon Samsung Bluewings

17:00 Suwon City 1-1 Jeonnam Dragons

17:00 1 Pocheon FC 0-2 Yangju Citizen

18:00 Lazio U20 2-2 Verona U19

16:00 Ujpesti TE B 1-1 Szegedi VSE

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s