Kết quả trận Maccabi Netanya vs Hapoel Bikat Hayarden, 18h00 ngày 19/02

Maccabi Netanya
Maccabi Netanya
2
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Bikat Hayarden
0
Kết quả bóng đá Cúp QG Israel

Maccabi Netanya vs Hapoel Bikat Hayarden


18:00 ngày 19/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Maccabi Netanya vs Hapoel Bikat Hayarden


TLCA
0.19 : 0:0 : 2.32
TL bàn thắng:
2.94 : 2 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 5.70 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Maccabi Netanya vs Hapoel Bikat Hayarden

 29'    Azubel goal 1-0  
 74'    Azubel goal 2-0  

Đội hình thi đấu Maccabi Netanya vs Hapoel Bikat Hayarden

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Maccabi Netanya vs Hapoel Bikat Hayarden

Maccabi Netanya   Hapoel Bikat Hayarden
11
 
Phạt góc
 
3
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
3
17
 
Tổng cú sút
 
5
7
 
Sút trúng cầu môn
 
1
10
 
Sút ra ngoài
 
4
62%
 
Kiểm soát bóng
 
38%
61%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
39%
107
 
Pha tấn công
 
78
88
 
Tấn công nguy hiểm
 
25

18:00 U23 Hàn Quốc 3-6 U23 Mexico

17:00 U23 Brazil 1-0 U23 Ai Cập

16:00 U23 Nhật Bản 0-0 U23 New Zealand

15:00 U23 Tây Ban Nha 2-2 U23 Bờ Biển Ngà

18:00 FC Seoul 0-0 Ulsan Hyundai FC

18:00 Jeju United 1-4 Incheon United

19:30 Hebei FC 2-1 Tianjin Tigers

19:30 Shanghai Port 1-0 Shanghai Shenhua

17:30 Dalian Pro 0-1 Beijing Guoan

15:30 Wuhan FC 2-2 Changchun Yatai

05:00 New York Red Bulls 2-3 New England Revolution

04:00 Seattle Sounders 0-1 San Jose Earthquakes

00:00 1 Slovan Liberec 0-5 Sparta Praha

21:00 Mlada Boleslav 3-0 Baumit Jablonec

21:00 MFK Karvina 1-1 Hradec Kralove

21:00 Sigma Olomouc 3-2 Pardubice

22:00 Slovan Velvary 2-0 Slovan Liberec II 1

22:00 Jiskra Usti nad Orlici 1-0 Bohemians1905 B

22:00 Domazlice 3-1 Vysehrad

22:00 FK Prepere 3-3 Teplice B

22:00 Zivanice 0-1 FK Zbuzany 1953

22:00 Slavia Kromeriz 2-1 SC Znojmo

22:00 Blansko 0-1 FC Vratimov

15:15 SK Rakovnik 0-0 Viktoria Plzen B

15:15 Loko Vltavin 1-2 FC Pisek

15:15 Otrokovice 0-3 Hlucin

15:15 Frydek-Mistek 1-3 Slovan Rosice

15:15 FK Banik Sokolov 1-2 SK Motorlet Praha

02:00 Monza 1-2 Juventus

02:00 Marseille 2-1 Villarreal 1

01:45 Hemel Hempstead Town 0-3 Dagenham Redbridge

01:30 Cordoba 0-1 CD Linares Deportivo

01:30 Nice 1-1 AC Milan

01:00 Extremadura 1-1 Sevilla Atletico

01:00 Macva Sabac 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

01:00 Real Madrid Castilla 0-1 Leganes

01:00 Toledo 0-1 UD San Sebastian Reyes

01:00 Real Avila CF 1-2 G. Segoviana

01:00 Atletico Sanluqueno 0-1 Xerez Deportivo FC

01:00 Leganes 0-1 Real Madrid Castilla

01:00 FC Utrecht 2-3 Venezia

00:30 Go Ahead Eagles 1-2 Emmen

00:30 EC Granollers 2-1 UE Cornella

00:30 Teruel 0-0 UD Levante B

00:30 Dessel Sport 4-2 ASV Geel

00:30 FCV Dender EH 7-1 Royal Cappellen FC

00:30 Calahorra 1-3 SD Amorebieta

00:03 HNK Vukovar 91 2-0 NK Granicar Zupanja

00:00 Tenerife 0-0 FC Cartagena

00:00 Real Sociedad B 0-0 Burgos CF

00:00 Viveiro CF 0-4 Deportivo La Coruna

00:00 Real Union Irun 2-2 Racing Santander

00:00 Manchester City 4-0 Barnsley

00:00 Numancia 1-3 Osasuna B

00:00 RUS Rebecquoise 0-5 Jeunesse Molenbeek

00:00 Alaves 0-1 Elche

00:00 Oudenaarde 0-4 KMSK Deinze

00:00 Troyes 1-1 Bordeaux 1

00:00 Tuoer De Cilliers 0-0 Burgos Promesas

00:00 Malaga 1-1 Almeria

00:00 Apollon Smirnis 1-3 Ionikos

00:00 VfB Stuttgart 0-3 Barcelona

23:45 PEC Zwolle 0-2 SC Heerenveen

23:35 Strasbourg 1-2 SC Freiburg

23:30 AS Roma 0-0 Sevilla 1

23:30 FC Porto 5-3 Lyon

23:30 Sporting Gijon 1-0 Ponferradina 1

23:30 Como 2-0 Renate AC

22:59 Vlasina 1-4 FK Dubocica

22:59 Bjelovar 4-0 HNK Segesta Sisak

22:59 Rennes 1-0 Torino 1

22:59 Sirens 1-1 Valletta FC

22:59 Metz 1-0 Montpellier

22:59 Pro Patria 0-1 Alessandria

22:59 FC Paradiso 0-2 Bellinzona

22:59 Kustosija 1-0 NK Dubrava Zagreb

22:59 MVV Maastricht 2-1 KVSK Lommel

22:59 Spal 6-0 Pontedera

22:59 CD Lugo 1-1 Real Oviedo

22:59 Kasimpasa 1-2 Istanbul BB

22:59 NK Split 1-0 Zadar

22:59 VfL Wolfsburg 1-2 Atletico Madrid

22:59 Besiktas JK 0-3 Kayserispor

22:59 Lens 4-1 Udinese

22:59 Fenerbahce 3-2 Greuther Furth

22:30 SpVg Frechen 20 4-2 SSV Homburg Numbrecht

22:30 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-1 Voska Sport

22:30 Belasica Strumica 1-1 Borec Veles

22:30 ACD Virtus Entella 1-1 Albinoleffe 1

22:30 FSV Mainz 05 3-2 Genoa

22:30 FK Ohrid 2004 3-2 KF Veleshta

22:00 FC Dunav Ruse 2-1 Steaua Bucuresti 2

22:00 Frosinone 2-0 Ternana

22:00 Empoli 9-0 Montevarchi

22:00 Cittadella 0-0 Trento

22:00 Cremonese 2-1 Feralpisalo

22:00 Ascoli 2-0 Viterbese

22:00 Kamenica-Sasa 1-3 Rabotnicki Skopje

22:00 Karmiotissa Polemidion 1-4 Olympiakos Nicosia FC

22:00 Fulham 1-0 Charlton Athletic

22:00 AZ Alkmaar 1-0 Sociedad

22:00 Voltigeurs Chateaubriant 0-1 Stade Briochin

22:00 Pevidem SC 0-1 Uniao Leiria

22:00 1 Rot-Weiss Frankfurt 4-5 Rot-Weiss Walldorf

22:00 Engers 0-2 Hennef 05

21:30 Atalanta 2-1 Pordenone Calcio SSD

21:30 Strasbourg 2-1 SC Freiburg

21:30 Farnborough Town 1-1 Maidenhead United

21:30 Bayern Munchen 0-3 Napoli

21:25 AFC Wimbledon 1-2 Scunthorpe United

21:10 VVV Venlo 2-2 Panathinaikos

21:00 Swansea City 1-3 Southampton

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 3-3 Leicester City

21:00 Hednesford Town 0-0 Leamington

21:00 Portsmouth 2-0 Peterborough United

21:00 AFC Totton 1-3 Eastleigh

21:00 Newcastle Town FC 1-1 Hereford United

21:00 Shepshed Dynamo 0-0 Walsall Wood

21:00 Ipswich Town 0-3 Millwall

21:00 Cambridge United 0-0 Northampton Town

21:00 Giresunspor 0-2 Umraniyespor

21:00 Cheltenham Town 2-0 Walsall

21:00 Birmingham City 0-4 West Brom

21:00 Kings Langley 0-5 Boreham Wood

21:00 Swindon Town 0-1 Peterborough United

21:00 Bolton Wanderers 2-2 Blackburn Rovers

21:00 Curzon Ashton FC 0-4 Stockport County

21:00 Dartford 2-2 Southend United

21:00 Brentford 0-1 West Ham United

21:00 Dorchester Town 2-5 Weymouth

21:00 Wealdstone FC 1-1 Colchester United

21:00 Worksop Town 0-0 Gainsborough Trinity

21:00 Banbridge Town 0-5 Carrick Rangers

21:00 Morecambe 1-1 Blackpool

21:00 Ossett Town 1-0 Grantham Town

21:00 Lierse Kempenzonen 2-2 Hoogstraten VV

21:00 Brackley Town 2-1 Kettering Town

21:00 Nantwich Town 0-0 leek Town

21:00 Stafford Rangers 2-0 Aston Villa U23

21:00 Scarborough 4-2 Cleethorpes Town

21:00 Sheffield FC 1-3 Matlock Town

21:00 Eastbourne Borough 2-3 lewes

21:00 Chesterfield 0-1 Port Vale 1

21:00 Cray Valley Paper Mills 1-1 Welling United

21:00 Harlow Town 6-1 Tilbury

21:00 RB Leipzig 1-1 AFC Ajax

21:00 Reading 1-3 Crystal Palace 1

21:00 Nantes 1-2 Clermont

21:00 Halesowen Town 1-2 Kidderminster Harriers

21:00 Yeovil Town 0-1 Forest Green Rovers

21:00 Hebburn Town 2-1 Blyth Spartans

21:00 Ashford Town 2-3 Folkestone

21:00 Havant Waterlooville 3-1 Gosport Borough

21:00 Salford City 0-2 Lincoln City

21:00 Mossley 1-0 Pontefract Collieries

21:00 Luton Town 1-3 Brighton Hove Albion

21:00 VFB Homberg 4-0 VfB Speldorf

21:00 Horsham 2-1 Metropolitan Police

21:00 Accrington Stanley 0-2 Bradford City

21:00 Southport FC 2-1 Barrow

21:00 Enfield Town 1-7 Hayes Yeading United

21:00 Torquay United 0-3 Plymouth Argyle

21:00 Alfreton Town 1-2 Solihull Moors

21:00 Chester FC 3-0 Fleetwood Town

21:00 Exeter City 0-2 Shrewsbury Town

21:00 Highworth Town 1-0 Swindon Supermarine

21:00 Tamworth 0-5 Wrexham

20:30 Union Berlin 2-1 Athletic Bilbao

20:30 Al Ittihad(KSA) 3-2 Grazer AK

20:30 VfL Bochum 0-2 FC Utrecht

20:30 Monchengladbach 2-1 Groningen

20:30 Hamburger SV (Youth) 2-3 Alemannia Aachen

20:30 Eintracht Frankfurt 2-1 Saint Etienne

20:30 TSG Hoffenheim 3-1 Reims

20:30 Arminia Bielefeld 1-1 FC Twente Enschede

20:30 Augsburg 3-1 Cagliari

20:30 FC Koln 1-1 Roda JC

20:00 Stocksbridge Park Steels 1-2 Spennymoor Town

20:00 Ballinamallard United 3-0 Warrenpoint Town

20:00 Coleraine 5-0 Dergview FC

20:00 Portstewart 1-3 Cliftonville

20:00 Bocholt FC 1-0 Adams Sam Beek

20:00 Stratford Town 0-2 Kings Lynn

20:00 TuS Sachsenhausen 1-1 Mahdov FC

20:00 Institute (USA) 0-2 Ballymena United

20:00 Angers 0-1 Lorient

20:00 Volendam 4-2 Jong Ajax (Youth)

20:00 Brightlingsea Regent 0-5 Altrincham

20:00 Leyton Orient 2-0 Gillingham

20:00 Bad Vilbel 2-0 FC Basara Mainz

20:00 Strasbourg W 0-0 RC Saint Etienne (w)

19:30 SV Elversberg 11-0 SG Eintracht Bad Kreuznach

19:30 Excelsior SBV 0-3 Sparta Rotterdam

19:00 SV Lippstadt 1-3 TSV Steinbach

19:00 Bristol City 0-3 Aston Villa

19:00 Chichester City 0-2 Basingstoke Town

19:00 SpVgg Vreden 1921 0-7 Preuben Munster

19:00 Stoke City 1-1 Wolves

19:00 Bristol Rovers 3-2 Oxford United

19:00 Cardiff City 2-0 Newport County

19:00 Schalke Youth 0-2 Hannover 96 Am

19:00 FV Dudenhofen 0-3 FK Pirmasens

19:00 Chorley FC 5-2 Manchester City U23

19:00 Fortuna Koln 4-2 TSV Schott Mainz

19:00 Sturm Graz/Stattegg (w) 3-0 First Vienna (W)

19:00 Legia Warszawa B 4-1 Miedz Legnica II

19:00 Tadcaster Albion 4-3 Ashton United

18:45 Downtown Heroes FC 0-0 Hyderya Sports FC 1

18:30 Leeds United 2-3 Betis

18:00 SV Unter-Flockenbach 4-0 Wayne's

18:00 FC Anker Wismar 1-0 1. FC Lok Stendal

18:00 Heracles Almelo 2-2 De Graafschap

18:00 Sutton United 2-1 Barnet

18:00 ETSV Weiche Flensburg 1-1 Kolding FC

18:00 Hessen Kassel 0-1 VfV Borussia 06 Hildesheim

18:00 Dover Athletic 0-2 Stevenage Borough

18:00 Almere City FC 0-1 Groningen

18:00 Wingate Finchley 0-2 Chesham United

17:30 KS Wieczysta Krakow 1-1 Stal Brzeg

17:30 Sporting de Gijon B 2-2 Athletic Bilbao B

17:00 Real Valladol B 2-1 CD Cristo Atletico

17:00 Thisted FC 3-1 Vegar

17:00 Hertha Zehlendorf 2-1 FC Blaus Weiss 90 Berlin

17:00 Stargard Szczecinski 0-0 Flota Swinoujscie

17:00 AZS UJ Krakow (w) 2-0 Rekord Bielsko Biala (w)

17:00 AB Copenhagen 3-3 Herlev IF

17:00 Olimpia Grudziadz 2-0 The ancient agricultural MKS

16:30 Pena Sport 0-2 SD Logrones

16:30 Leioa 1-1 Amurrio 1

16:30 Celta Vigo 2-0 AEP Paphos

16:30 J K Bank XI 1-1 Kashmir Avenger

16:00 B 73 Slagelse 3-2 FA 2000

16:00 Lyon (w) 2-0 SC Freiburg (w)

16:00 Hassia Bingen 0-2 FC Eddersheim

16:00 Blonianka Blonie 2-2 KS Legionovia Legionowo

16:00 Osasuna 1-0 Mirandes

16:00 CF La Nucia 0-2 Eibar

15:30 Al Raed 1-0 CF Intercity

15:00 Vitkovice 1-3 Valasske Mezirici

15:00 Unia Tarnow 2-2 Wisloka Debica

15:00 Dinamo Zagreb II 2-2 NK Osijek II

15:00 NK Jarun 7-0 Mladost Zdralovi

15:00 Malaga 0-3 AD Alcorcon

15:00 NK Lucko 2-1 Karlovac

15:00 Getafe 0-0 Rayo Vallecano

15:00 CD Tudelano 1-3 UD Logrones

15:00 Rayo Vallecano B 0-1 Parla Escuela

15:00 Sabadell 3-1 LHospitalet

15:00 Al Ittihad(KSA) 9-0 Gersthofer SV

14:00 CA Oradea 0-1 Crisul Chisineu Cris

22:30 Degerfors IF 1-1 Varbergs BoIS FC

02:00 Heart of Midlothian 2-1 Celtic FC

21:00 Ross County 0-0 Saint Johnstone

21:00 1 Dundee 2-2 Saint Mirren

19:30 Glasgow Rangers 3-0 Livingston

21:00 Bournemouth AFC 5-0 Milton Keynes Dons

22:59 Aarau 2-0 Schaffhausen

22:59 Yverdon 1-3 Stade Ouchy

22:59 Kriens 1-3 Thun

01:30 Young Boys 0-0 Grasshopper

22:59 FC Zurich 3-1 Lausanne Sports

01:00 1 Radomiak Radom 3-1 Legia Warszawa 2

22:30 LKS Nieciecza 2-2 Wisla Krakow

20:00 Stal Mielec 0-2 Piast Gliwice

02:45 Sporting CP 2-1 Sporting Braga

05:00 Club Leon 2-1 Club Tijuana

00:00 CSKA Moscow 1-2 Lokomotiv Moscow

21:30 1 FC Ufa 2-3 Dynamo Moscow

01:00 Slovan Bratislava 2-0 Trencin 1

22:59 Sokol Dolna Zdana 2-0 Michalovce

01:45 KAS Eupen 1-1 Anderlecht

23:30 Cercle Brugge 1-1 Oud Heverlee

23:30 Seraing United 1-0 Mechelen

21:15 Charleroi 0-0 Sint-Truidense

01:00 Istra 1961 Pula 1-2 HNK Gorica

00:00 Nancy 0-4 Toulouse

00:00 Ajaccio 3-1 Amiens

00:00 1 Rodez Aveyron 1-0 Pau FC 1

00:00 Guingamp 1-1 Valenciennes

00:00 Paris FC 2-1 USL Dunkerque

00:00 1 Chamois Niortais 0-1 Caen

00:00 Sochaux 0-2 Le Havre

20:00 Nimes 2-1 Dijon 1

01:30 Fortuna Dusseldorf 2-3 Werder Bremen

18:30 Ingolstadt 1-2 Heidenheimer

18:30 Hannover 96 0-3 Hansa Rostock

18:30 Jahn Regensburg 3-0 SV Sandhausen 1

01:30 Longford Town 0-2 Derry City

01:15 NK Publikum Celje 1-3 FC Koper

22:00 NK Mura 05 1-1 ASK Bravo Publikum

02:00 CFR Cluj 1-0 Chindia Targoviste

23:15 FC Voluntari 2-1 Universitatea Craiova

06:00 1 Internacional RS 0-0 Cuiaba

05:00 1 Sao Paulo 0-0 Palmeiras

21:00 Viborg 0-2 Midtjylland

01:00 Ludogorets Razgrad 3-0 CSKA 1948 Sofia

22:45 Botev Vratsa 2-0 Levski Sofia

06:15 CA Platense 1-1 Independiente

04:00 Racing Club 1-0 Sarmiento Junin

01:45 Lanus 1-1 Union Santa Fe

23:30 Colon de Santa Fe 1-0 Godoy Cruz Antonio Tomba

01:30 Arka Gdynia 1-1 Zaglebie Sosnowiec

22:59 GKS Jastrzebie 0-2 Puszcza Niepolomice

17:40 GKS Katowice 2-2 Resovia Rzeszow

18:00 Gyeongnam FC 2-1 FC Anyang

18:00 Gimcheon Sangmu 2-0 Bucheon FC 1995

19:00 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 SV Waldhof Mannheim

19:00 SV Wehen Wiesbaden 0-0 TSV 1860 Munchen

19:00 Viktoria koln 1-1 Zwickau

19:00 Saarbrucken 1-2 VfL Osnabruck 1

19:00 SV Meppen 1-0 Kaiserslautern

19:00 Magdeburg 0-0 SC Freiburg (Youth)

05:00 Universidad Central de Venezuela 3-0 Monagas SC 1

03:00 Zulia FC 1-2 Deportivo Tachira 1

21:00 Raith Rovers 4-4 Hamilton Academical

21:00 Partick Thistle 3-2 Queen of South

21:00 Greenock Morton 2-2 Dunfermline Athletic

21:00 Arbroath 0-1 Inverness

17:30 Hermannstadt 2-1 Gloria Buzau 1

15:00 Concordia Chiajna 2-0 Unirea Constanta 1

15:00 Astra Giurgiu 1-2 Metaloglobus

15:00 ACS Viitorul Selimbar 3-1 Dacia Unirea Braila

15:00 Unirea Dej 0-2 FC Unirea 2004 Slobozia

15:00 Ripensia Timisoara 3-3 Dunarea Calarasi

15:00 Petrolul Ploiesti 2-0 CSM Politehnica Iasi

00:00 Stal Rzeszow 5-1 Garbarnia Krakow

22:59 Sokol Ostroda 0-2 Pogonmazovik

22:59 KP Calisia Kalisz 2-2 Olimpia Elblag

22:59 Wisla Pulawy 2-1 GKS Belchatow

22:00 Znicz Pruszkow 1-4 Motor Lublin

22:00 Radunia Stezyca 1-0 Lech II Poznan

22:00 CSF Sparta 2-2 Olimp Comrat

22:00 Drochia 0-2 Sporting Trestieni

22:00 Real Succes 1-3 Iskra Stal Ribnita

00:00 NK Brezice 1-1 NK Fuzinar

23:30 NK Rudar Velenje 3-4 Krka

22:30 NK Primorje 2-0 NK Rogaska

22:30 Roltek Dob 1-1 Jadran Dekani

22:00 NK Bilje 1-0 MNK FC Ljubljana

20:00 Pulau Pinang 1-4 Selangor

20:00 Johor Darul Takzim 5-0 Perak

20:00 Kuala Lumpur 1-1 Melaka

00:00 Litex Lovech 0-1 Sportist Svoge

22:30 Marek Dupnitza 2-1 Septemvri Sofia

22:30 Livstrom 0-0 FC Sozopol

22:30 Spartak Varna 2-1 Strumska Slava

14:00 Jeonju Citizen FC 1-1 Chuncheon Citizen

17:00 VJS Vantaa (w) 2-1 NJS (w)

02:00 Radnik Surdulica 1-1 Radnicki Nis

23:55 FK Spartak Zlatibor Voda 1-3 Crvena Zvezda

12:00 ECU Joondalup U20 1-2 Balcatta U20

12:00 Cockburn City U20 3-2 FloreatAthena U20

12:00 Gwelup Croatia U20 1-3 Pires U20

12:00 Inglewood United U20 0-2 Bayswater U20

12:00 Sorrento F.C. U20 4-0 Rockingham City FC U20

06:30 Louisville City FC 2-1 OKC Energy FC

06:00 Pittsburgh Riverhounds 3-1 Hartford Athletic

06:00 Loudoun United 1-3 Colorado Springs Switchbacks FC

06:00 Charlotte Independence 2-0 Tampa Bay Rowdies

02:00 1 Universidad Nacional de Cuyo 2-4 Boca Juniors Bermejo

21:00 Newry City 2-1 Tobermore United FC

21:00 Ballyclare Comrades 2-1 Queen's University

22:59 MFK Skalica 0-0 Dukla Banska Bystrica

22:00 Slavoj Trebisov 1-0 Namestovo

22:00 MSK Puchov 1-1 Partizan Bardejov

22:00 KFC Komarno 1-1 MSK Zilina B

22:00 FK Kosice 1-1 Humenne

21:00 Coton Sport 2-3 Les Astres FC De Douala

21:00 PWD de Bamenda 3-0 Union Douala

03:00 Valledupar FC 1-1 Leones

02:00 Real Santander 3-3 Union Magdalena

00:00 Skala Itrottarfelag 0-2 EB/Streymur II

14:00 Forrestfield United 1-2 Olympic Kingsway SC

14:00 Swan United 0-1 FC Ashfield

14:00 Mandurah City 4-4 Fremantle City

14:00 Joondalup United 3-2 Quinns FC

14:00 UWA-Nedlands FC 0-2 Western Knights

14:00 Stirling Macedonia 5-1 Subiaco AFC

06:05 Deportivo Cali 1-2 Atletico Bucaramanga

04:00 Deportes Tolima 1-1 Alianza Petrolera

04:00 1 Deportivo Ibarra 3-3 CD Otavalo

00:30 2 Independiente Ibarra 0-1 La Cantera FC

22:59 Club Deportivo Espoli 1-2 Deportivo Meridiano

21:00 East Kilbride 0-1 Civil Service Strollers FC

21:00 HJK Helsinki 0-0 SJK Seinajoen

03:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-0 Jocoro FC Reserves 1

22:59 CD FAS U20 3-3 Santa Tecla U20

01:00 1 FC Dornbirn 1913 0-6 SKU Amstetten

02:00 La Equidad (w) 2-0 Fortaleza CEIF FC (w)

19:00 River Plate U19 3-1 Central Espanol U19

19:00 Liverpool Montevideo U19 2-1 Santiago Wanderers U19

19:00 Kakamega Homeboyz 4-1 Kariobangi Sharks

19:00 Mathare United 2-1 Sofapaka FC

19:00 Mount Kenya United 2-0 Muranga Seal

19:00 FC Talanta 1-0 Fortune Sacco

17:00 Kenya Police FC 3-0 SoNy Sugar 1

00:00 Toluca (w) 1-0 Saint Louis Athletica (w)

02:00 CA Serranense 0-3 Tupynambas

01:30 Nacional AC MG 1-1 Villa Nova-MG

01:00 Aymores 0-2 Guarani MG

01:00 Uniao Luziense 2-0 Tupi Juiz de Fora MG

21:00 Betim FC 1-1 Democrata

21:00 Atlas U20 2-1 FC Juarez U20

21:00 Monterrey U20 3-1 Pumas U20

21:00 Leon U20 2-1 Club Tijuana U20

21:00 Club America U20 3-1 Necaxa U20

01:00 Club Atletico Acassuso 0-0 Deportivo Armenio

01:00 Sacachispas 3-0 Villa San Carlos 1

01:00 Flandria 1-1 UAI Urquiza

01:00 Canuelas FC 1-0 Comunicaciones BsAs

01:00 Argentino de Quilmes 1-1 CA Fenix Pilar

22:59 FK Valmiera 2-1 FK Spartaks Jurmala

22:59 LNZ Lebedyn 4-0 AFSK Kiev

06:00 North Carolina (w) 1-1 Orlando Pride (w)

02:31 San Antonio Unido 2-3 Independiente de Cauquenes

02:30 D. Concepcion 0-0 AC Colina

23:30 Deportes Valdivia 0-0 Deportes Limache

13:00 Goulburn Valley Suns 1-1 Langwarrin

12:00 Pascoe Vale SC 2-2 North Geelong Warriors

12:00 Moreland City 3-0 Moreland Zebras

12:00 Werribee City 2-2 Manningham United Blues

17:30 Port Darwin FC 1-2 Casuarina FC

13:30 University Azzurri FC 2-1 Darwin Olympics

04:00 CSD Municipal 1-0 Guastatoya

02:00 CD Puerto de Iztapa 1-0 Antigua GFC

21:00 IBV Vestmannaeyjar 2-0 Afturelding 1

22:00 Garliava Kaunas 1-1 DFK Dainava Alytus B

19:00 FM Klaipedos 3-2 FK Dziugas Telsiai II

12:00 Cooks Hill United 5-1 Toronto Awaba

06:00 Baltimore Christos 0-1 Tulsa Athletics

06:00 Chattanooga Red Wolves 1-1 Forward Madison FC

05:30 Richmond Kickers 1-0 FC Tucson

18:30 Esbjerg 1-3 Helsingor

18:30 Fremad Amager 1-4 AC Horsens

17:30 Delhi FC 2-2 Indian Air Force

16:30 Balestier Khalsa FC 2-3 Young Lions

14:00 ECU Joondalup 4-1 Balcatta FC

14:00 Cockburn City 1-1 Floreat Athena

14:00 Sorrento F.C. 3-1 Rocking ham City

14:00 Inglewood United 5-0 Bayswater City

14:00 Willip 1-2 Perth SC

04:30 Guayaquil City 2-1 Deportivo Cuenca

02:00 Mushuc Runa 1-2 9 de Octubre

01:00 Confianca PB Youth 2-0 CS Maruinense U20 1

16:00 FC Slutsk Reserves 1-1 Dinamo Minsk Reserves

14:30 Monaro Panthers 2-1 West Canberra Wanderers

12:00 Belconnen United 4-1 Canberra Olympic

12:10 Henderson Eels FC 2-1 FC Isabel United

21:00 Neman Grodno (w) 1-2 FK Minsk (w)

19:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 11-0 Dinamo Brest (W)

22:00 Siauliai 4-1 FK Neptunas Klaipeda 1

22:00 1 FK Panevezys-2 1-6 Banga Gargzdai B

22:00 Fomat Martin 0-0 Rakytovce 1

21:30 Spisska Nova Ves 4-2 Poprad

21:30 Lipany 12-0 FK Svidnik 2

19:00 Dolny Kubin 1-2 Novohrad Lucenec

20:30 Trefelin 2-2 Pontypridd

20:30 Prestatyn Town FC 1-2 Gresford

20:30 Port Talbot 0-7 Briton Ferry Athletic

20:30 Llanrhaeadr 1-3 Llandudno

20:30 Goytre Utd 2-1 Undy Athletic

20:30 Llangefni town 1-5 Penrhyncoch

20:30 Cwmbran Celtic 0-1 Swansea University

20:30 Holywell 2-3 Buckley Town

20:30 Guilsfield 3-0 Holyhead

20:30 Cambrian Clydach 3-3 Llantwit Major

20:30 Conwy Utd 1-3 Llanidloes Town

20:30 Colwyn Bay 0-1 Ruthin Town FC

20:30 Airbus UK Broughton 1-4 Bangor City FC 1

22:00 1 Smorgon FC 0-2 Slavia Mozyr

21:00 Karlslunds IF HFK 2-1 Varmbols FC

21:00 Karlstad BK B 2-4 Vanersborg FK

20:10 Taftea IK 0-2 Ytterhogdal IK

20:00 IFK Skovde FK 3-3 Angered BK

20:00 1 Tegs SK 3-1 Sandviks IK

20:00 Gamla Upsala SK 2-3 FC Gute

20:00 Solvesborgs GoIF 3-0 IFK Hassleholm

20:00 IFK Karlshamn 0-1 FBK Balkan

20:00 Syrianska Botkyrka IF 0-1 Trosa Vagnhärad SK 1

20:00 Hassleholms IF 0-1 Rappe GOIF

19:00 Eskilsminne IF 1-0 Husqvarna

19:00 Enkoping 1-3 IFK Osterakers Fk

19:00 FC Rosengard 3-1 Asarums IF FK

19:00 BK Astrio 3-3 Ullared

19:00 Gottne IF 2-0 IFK Ostersund

19:00 IFK Berga 1-0 Nosaby IF

19:00 KSF Prespa Birlik 0-1 BK Olympic

19:00 Eskilstuna City FK 1-0 Huddinge IF

19:00 Karlbergs BK 7-0 FC Arlanda

19:00 Enskede IK 0-3 Jarfalla

19:00 Rynninge IK 1-4 Mjolby AI FF

19:00 1 Syrianska FC 2-2 Motala AIF FK

19:00 Torslanda IK 2-3 Hoganas BK

18:30 Tyreso FF 0-3 Smedby AIS

18:00 Storfors AIK 2-0 Notvikens IK

18:00 Stenungsunds IF 2-3 Yxhults IK

18:00 Stöde IF 2-0 Skelleftea FF

18:00 Sandvikens AIK FK 3-1 Kungsangens IF

17:00 Froso IF 1-2 Bodens BK

01:00 Royal Marloie Sport 4-0 La Roche

01:00 San Hubert 1-6 Habay la Neuve

00:30 KFC Eksel 3-0 Lummen

00:30 A.S. Snef-Tyber 1-0 PAC Buzet

00:30 Achel 0-2 KFC De Kempen

00:30 Bichengmu Sports 3-2 Torpedo Hasselt

00:30 Berlaar-Heikant 1-0 KV Herselt

00:30 Esperanza Neerpelt 3-0 Wibodelin lomer

00:30 Witgoor Sport 5-0 St. Joseph rickforsel

00:30 Antoing 0-4 Tempo Overijse

00:30 Svelta Melsele 5-0 SK Berlare

00:00 KAC Betekom 2-0 Pontalum

00:00 Oppagne-Weris 5-0 SPA

00:00 Herabekzuyubemd 0-1 Sartbenado

00:00 KSV Rumbeke 2-1 Sassport Boezinge

22:59 Sint-Dymphna 3-4 Zwarte leeuw

22:59 Adegem 1-5 Hauclester

21:00 RENAISSANCE MONS 44 B 1-0 Shi Tong

22:00 DLR Waves (w) 1-1 Yalong City (w)

20:00 Bohemians Dublin (w) 0-1 Wexford Youths (w)

22:59 Kaisar Kyzylorda 1-0 FK Aktobe Lento

21:00 FK Arys 4-3 FC Kairat Almaty

21:00 Sportivo Trinidense 1-0 General Caballero

21:00 General Diaz 1-0 Sportivo San Lorenzo

05:00 Brasil de Pelotas 1-2 Sampaio Correa

02:30 Vitoria BA 0-0 Avai FC SC

21:00 Guarani SP 1-4 Vila Nova

22:30 SK Vrakuna Bratislava 0-0 SFM Senec

15:30 OK castkovce 4-1 Nove Mesto

01:30 FK Podgorica 1-3 OFK Petrovac

01:00 FK Buducnost Podgorica 1-1 Mornar

00:00 Jezero Plav 0-0 Decic Tuzi

00:00 FK Rudar Pljevlja 0-0 FK Iskra Danilovgrad

00:00 1 Santa Ana 1-2 Deutschlandsberger SC

22:59 Wiener Viktoria 4-1 FC Magna Wiener Neustadt

22:59 FC Lauterach 0-1 Admira Dornbirn

22:00 SV Wals-Grunau 1-1 FC Pinzgau Saalfelden

22:00 Sc Rothis 3-0 Dornbirner SV

22:00 SV Austria Salzburg 3-0 SV Seekirchen

22:00 SV Ried B 3-3 Wolfsberger AC Amateure

21:00 Team Wiener Linien 1-0 Trenkwalder Admira (Youth)

20:30 SVG Reichenau 3-0 SC Schwaz

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 0-0 MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 Spartak Trnava U19 6-0 FK Senica U19

16:00 SCP RuzomberokU19 1-2 FC Petrzalka U19

16:00 MSK Zilina U19 1-0 Trencin U19

16:00 FK Poprad U19 2-4 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 Slovan Bratislava U19 1-0 FC Kosice U19

16:00 DAC Dunajska Streda U19 5-0 FC Nitra U19

20:00 Aland 4-0 FC Inter II

19:00 KaIK TePa 4-1 VPV Pallo-Veikot

19:00 Malmin Palloseura Helsinki 4-0 FC Espoo 2

18:00 Virkia 0-2 Sporting Kristina

22:00 FK Dinamo Riga 9-0 Saldus SS/Leevon

22:00 FK Smiltene BJSS 2-0 JFC Jelgava

21:00 Rezekne/BJSS 2-1 Super Nova

20:00 JDFS Alberts 1-1 Skanstes SK

19:00 FK Limbazi 0-2 Tukums-2000

18:00 FK Auda Riga 3-1 FC Caramba

04:00 Club Aurora 1-0 Deportivo Mixco

22:00 C.S.D. Comunicaciones B 0-1 Sacachispas GT

22:59 JK Welco Elekter 3-0 Elva

20:00 KuPs (w) 2-0 Honka Espoo (w)

20:00 TiPS Vantaa (w) 2-0 PK-35 Vantaa (w)

18:00 HPS (w) 1-2 Aland United (w)

22:00 FC Pipinsried 1-0 SC Eltersdorf

22:00 SV Schalding Heining 0-0 SV Heimstetten

21:00 FC Lokomotive Leipzig 0-0 Carl Zeiss Jena

19:00 Schweinfurt 05 FC 5-1 TSV Aubstadt 1

18:00 Berliner AK 07 2-0 Tennis Borussia Berlin

18:00 SV Babelsberg 03 1-0 Lichtenberg 47

18:00 SV Tasmania Berlin 1-1 Hertha BSC Berlin Youth

22:00 LASK Linz 1-1 Rapid Wien

22:00 TSV Hartberg 1-2 Rheindorf Altach

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 4-0 SG Austria Klagenfurt 2

06:30 Bolivar 4-0 Jorge Wilstermann

02:00 1 Aurora 0-1 The Strongest

02:00 1 Real Santa Cruz 2-0 Independiente Petrolero 1

22:00 FC Floresti 1-3 Sheriff Tiraspol

22:00 Dinamo-Auto 1-4 CSF Baliti

20:00 FC Zhomboy 3-3 FK Chigatoy

19:00 Feucht 1.SC 2-2 Sander

03:30 Sport Huancayo 0-0 UTC Cajamarca

01:15 Universitario De Deportes 1-3 Carlos Manucci

22:59 Univ.Cesar Vallejo 2-0 Alianza Atletico Sullana

14:30 Geelong Sc 4-0 Ballarat City FC

12:15 Box Hill United SC 2-1 Preston Lions

12:00 Doveton 3-1 Nunawading City

12:00 North Sunshine Eagles 0-1 Melbourne Victory NPL

12:00 Whittlesea Ranges 2-1 Melbourne City NPL

16:00 Fitzroy City 2-2 Corio

15:00 Altona City 3-0 FC Clifton Hill

12:00 Malvern City 0-1 Beaumaris

18:35 Zhejiang Greentown 3-0 Beijing BeiKong

18:35 1 Heilongjiang Lava Spring 0-0 Nantong Zhiyun

22:30 MiPK Mikkeli 0-5 JaPS

22:30 FC Ilves-Kissat 2-2 Jazz Pori

22:00 JS Hercules 0-1 FC Vaajakoski

21:00 EPS Espoo 1-2 HJS Akatemia

21:00 RoPS 2 1-3 OLS Oulu

21:00 Vantaa 0-3 Ilves Tampere II

21:00 1 PS Kemi Kings 0-2 GBK Kokkola

21:00 Mypa 5-2 PK Keski Uusimaa

21:00 Lahden Reipas 1-1 Atlantis

22:00 FC Lootos Polva (w) 3-1 Vaprus Parnu (w)

22:00 Tammeka Tartu (w) 1-0 Suure-Jaani United (w)

22:00 Ajax Tallinna (w) 1-4 Saku Sporting (w)

20:00 JK Tallinna Kalev (w) 1-4 FC Flora Tallinn (w)

04:00 Inder Girardota 1-2 Atletico Nacional Medellin Reserves

04:00 Sol de Oriente 0-1 Estudiantes de Medellin

22:59 SK Rapid Plzen 0-1 FK Okula Nyrsko

22:00 Cesky Brod 3-0 FK Louny

22:00 1 Tachov 0-0 Meteor Praha

22:00 TJ Tatran Litovel 2-1 TJ Bohunovice 1

19:00 FC Rokycany 0-5 Sokol Lom

15:30 Velke Hamry 2-2 SK Tochovice

15:15 Brandys Nad Labem 1-0 FK Chomutov

15:15 CLU Beroun 2-1 FK Jindrichuv Hradec

15:15 Ceska Lipa 4-3 Aritma Praha

15:15 SK Kladno 1-1 FK Olympie Brezova

04:30 Union San Felipe 0-2 Santiago Morning

02:00 Deportes Temuco 1-0 Cobreloa

21:00 1 AS Trencin (w) 0-3 Spartak Trnava (w)

01:30 Boca Unidos 2-2 Crucero del Norte

01:00 Douglas Haig 0-1 Chaco For Ever

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-2 Huracan Las Heras

21:00 Recreativo Caala 1-0 CRD Libolo

21:00 Petro Atletico de Luanda 0-1 Sagrada Esperanca

21:00 Primeiro de Agosto 4-1 Ferroviario Do Huambo

21:00 Academica Do Lobito 0-1 Desportivo Huila

23:30 Chernomorets Odessa 0-3 Dnipro-1

21:00 Olimpic Donetsk 1-0 PFC Oleksandria

22:00 Marila Pribram 0-2 FK MAS Taborsko

15:15 Vyskov 1-1 Lisen

15:15 Trinec 1-3 Dukla Prague

22:00 FC Trostianets 2-1 FC Vovchansk

22:00 Metalurh Zaporizhya 3-0 Nikopol-NPGU

22:00 Dinaz Vyshgorod 1-1 Cherkaskyi Dnipro

22:00 Niva Vinica 3-1 FC Lyubomyr Stavyshe

22:00 FC Livyi Bereh 4-0 FK Epitsentr Dunayivtsi

22:00 FC Bukovyna chernivtsi 0-1 MFA Munkach Mukachevo

22:00 FC Karpaty Lviv 3-0 Rubikon

21:00 FC Sumy 1-4 FK Yarud Mariupol

21:00 FC Peremoga Dnieper 0-1 SC Poltava

20:00 FC Halych 1-0 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka

00:30 Hapoel Jerusalem 1-0 Beitar Jerusalem

00:00 1 Hapoel Haifa 1-1 Hapoel Hadera

23:45 Hapoel Natzrat Illit 1-2 Hapoel Bnei Sakhnin FC

22:30 FC Belshina Babruisk 1-0 Krumkachy Minsk 1

20:30 Naftan Novopolock 2-2 Kommunalnik Slonim

18:30 FC Baranovichi 1-2 Arsenal Dzyarzhynsk

17:00 FK Lida 1-3 Shakhter Soligorsk II

02:30 1 Fluminense RJ 3-0 Criciuma

22:00 Gundelfingen 3-0 TSV Schwabmünchen

22:00 Grossbardorf 1-3 ASV Neumarkt

21:00 Bayern Hof 4-1 DJK Don Bosco Bamberg

21:00 DJK Gebenbach 1-4 ATSV Erlangen

21:00 TSV Abtswind 0-0 TSV Karlburg

21:00 SV Kirchanschoring 3-0 SSV Jahn Regensburg II

21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 2-1 Türkspor Augsburg

21:00 ASV Cham 4-0 TSV Vatanspor

20:00 VfR Garching 1-2 TSV Schwaben Augsburg

19:00 SV Pullach 1-2 FC Deisenhofen

19:00 SpVgg Ansbach 2-2 DJK Ammerthal

19:00 1 Feucht SC 2-2 1. FC Sand 1

19:00 TSV Dachau 1865 0-1 TSV 1880 Wasserburg

19:00 SV Seligenporten 0-5 Eintracht Bamberg

18:00 TSV Landsberg 1-1 FC Ismaning

21:00 Harstad 2-2 Senja

21:00 Gjovik Lyn 0-3 Ham-Kam

21:00 IF Floya 1-5 KFUM Oslo

21:00 1 Brattvag 2-3 Aalesund FK

21:00 Sola 0-6 Bryne

21:00 Stord-Moster 0-4 Asane Fotball

20:00 Floro 1-5 Sogndal

20:00 Vidar 0-2 Start Kristiansand

20:00 Kongsvinger 3-0 Strommen

21:00 Lossiemouth 2-2 Inverurie Loco Works

21:00 Fort William 0-4 fraserburgh

21:00 Formartine United 4-1 Forres Mechanics

21:00 Clachnacuddin 2-5 Huntly

21:00 Brechin City 4-0 Keith

21:00 Turriff United 0-4 Buckie Thistle FC

21:00 Strathspey Thistle 3-3 Wick Academy

21:00 Nairn County 0-2 Deveronvale

02:30 Titanes FC 1-0 Yaracuy FC

02:30 Libertador FC 2-0 Deportivo Petare FC

01:00 1 Budapest Honved 1-4 Debrecin VSC

22:45 Ferencvarosi TC 1-2 Varda SE

12:00 Mandurah City FC Reserves 2-2 Fremantle City FC Reserves

12:00 Joondalup Utd Reserves 3-2 Quinns FC Reserves

12:00 Forrestfield Utd Reserves 3-3 Olympic Kingsway Reserves

12:00 UWA-Nedlands FC Reserves 4-1 Western Knights Reserves

12:00 Swan Utd Reserves 4-1 Ashfield SC Reserves

22:30 Vasalunds IF 4-2 AFC Eskilstuna 1

22:00 Trelleborgs FF 2-0 Helsingborg

20:15 PSP Macau 2-2 Hang Sai

18:00 Casa De Portugal 3-1 CD Monte Carlo

03:15 Wanderers FC 2-0 Club Atletico Progreso

01:00 Boston River 2-0 IA Sud America 1

01:00 Argentino de Merlo 2-2 Real Pilar

19:30 Tescoma Zlin U19 1-3 Viktoria Plzen U19

15:30 Opava U19 0-8 Sigma Olomouc U19

15:15 Pardubice U19 0-1 Sparta Praha U19

15:00 Meteor Praha(U19) 1-2 Slavia Praha U19 1

15:00 Banik Ostrava U19 2-2 Slovacko U19

04:00 Belgrano 3-0 Alvarado Mar del Plata 1

02:00 San Martin San Juan 0-0 Guillermo Brown

01:30 All Boys 1-1 CA Brown Adrogue 1

01:10 Deportivo Riestra 1-3 Club Atletico Tigre

01:00 Defensores de Belgrano 0-0 Barracas Central

01:00 Temperley 0-2 Deportivo Maipu

00:00 Villa Dalmine 1-0 Atletico Rafaela

13:30 Riverside Olympic 2-2 Hobart Zebras

04:15 Sportivo Luqueno 2-1 FC Nacional Asuncion

22:59 ATUS Ferach 3-0 SVG Bleiburg

21:30 1 Gurnitz 1-4 SV Gallizien

20:00 Rheindorf Altach B 3-3 FC Alberschwende

13:30 Launceston City B 1-5 Somerset

13:00 Kingborough Lions Reserves 4-2 Metro Claremont SC

01:00 Liniers 3-0 Yupanqui 1

01:00 Argentino de Rosario 2-1 CA Lugano 1

03:30 Harbour View FC 1-1 Portmore United

01:00 Humble Lions 2-1 Waterhouse FC

21:00 Al futowa 0-0 Al Ittihad (SYR)

04:00 EC Timon U20 0-1 EC Flamengo Piaui U20 1

02:30 1 Avai Rondonia U20 0-1 Brazuca U20 1

02:00 Picos U20 2-1 Fluminense PI (Youth)

01:00 Legiao DF Youth 4-1 SESP Taguatinga U20

01:00 Gremio Esportivo Brazlandia U20 1-5 Capital U20

20:00 Gama DF (Youth) 1-0 Luziania U20

20:00 FC Samambaia U20 1-3 Real Brasilia FC U20 1

22:59 Vandra JK Vaprus 3-4 Tallinna FC Ararat TTU 1

22:59 Tallinna JK Legion B 5-1 Nomme JK Kalju II

22:59 Tabasalu Charma 1-0 JK Tallinna Kalev II

22:59 Laanemaa Haapsalu 2-3 Kohtla Jarve JK Jarve 1

15:30 Altona Magic 2-1 Eastern Lions SC

14:30 Hume City 1-1 South Melbourne

13:30 Oakleigh Cannons 1-0 Port Melbourne

12:00 Avondale FC 2-1 St Albans Saints

22:59 Kuban Krasnodar 1-2 Spartak Moscow II

22:59 Rotor Volgograd 1-1 Volgar-Gazprom Astrachan 2

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 5-0 Metallurg Lipetsk

22:00 1 FK Krasnodar 2 2-0 Dolgiye Prudy

21:30 Veles 1-0 Tom Tomsk

21:00 Akron Togliatti 0-0 Baltika Kaliningrad

21:00 Torpedo moskva 0-0 Tekstilshchik Ivanovo

21:00 1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-2 SKA Khabarovsk

21:00 1 Gazovik Orenburg 0-2 Fakel

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-3 Alania Vladikavkaz

05:00 Gremio Sorriso U19 1-1 Acao U19

05:00 1 Portuguesa Desportos 1-1 Bangu

04:00 Fast Clube AM 4-0 GA Sampaio

03:00 Inter de Limeira 1-0 Boavista S.C.

03:00 Boa 1-1 Rio Branco-ES

03:00 Sao Raimundo/RR 3-1 Galvez AC

02:30 1 Mixto EC 2-1 Academia FC

02:00 1 Aparecidense GO 1-0 Brasiliense 1

02:00 1 Atletico Alagoinhas 1-0 Murici

02:00 Tocantinopolis 0-1 Juventude MA

02:00 1 Juazeirense 0-0 CS Sergipe

02:00 Esportivo RS 0-0 Marcilio Dias SC

01:30 Jaragua EC 0-2 Uniao Rondonopolis MT

01:30 Moto Club Sao Luis MA 1-0 4 de Julho

01:00 Juventus SC 1-1 Cascavel PR 1

01:00 America FC Natal RN 2-2 Treze Campina Grande PB

01:00 Guarany CE 1-1 Imperatriz(MA)

01:00 Madureira 1-2 Sao Bento

01:00 SE do Gama 1-1 Porto Velho EC

01:00 Campinense 3-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

22:59 Flora Paide 0-0 FC Flora Tallinn

17:00 Viljandi Tulevik 5-3 Tartu JK Maag Tammeka

15:30 National Police Commissary 1-1 Tiffy Army FC 1

06:00 Walter Ferretti 4-1 Real Madriz FC 1

16:45 1 Hume City U20 1-2 South Melbourne U20

13:30 Altona Magic U20 0-1 Eastern Lions U20

12:00 Green Gully Cavaliers U20 0-0 Bentleigh greens U20

22:00 Chertanovo Moscow (w) 0-1 Zenit St Petersburg (w)

21:00 Lokomotiv Moscow (w) 4-2 FK Rostov (w)

21:00 CSKA Moscow (w) 4-2 Krasnodar FK (w)

19:00 FK Ryazan (w) 2-1 Yenisey Krasnoyarsk (w)

15:00 Zvezda 2005 (w) 4-0 Rubin Kazan (w)

21:00 Nevezis Kedainiai 0-6 Hegelmann Litauen

21:10 Albion Rovers 2-0 Edinburgh City

21:00 Elgin City 1-1 Stranraer

21:00 Annan Athletic 0-2 Forfar Athletic

21:00 Stenhousemuir 0-1 Stirling Albion 1

21:00 Kelty Hearts 2-0 Cowdenbeath

12:15 Heidelberg United (w) 0-3 Alamein (w)

12:15 Bayside United (w) 0-9 Calder United SC (w)

22:00 Sogdiana Jizak 0-0 OTMK Olmaliq

22:00 FK Andijon 1-1 Turon Nukus

22:00 Pakhtakor 1-0 Kuruvchi Bunyodkor

19:00 FC Honka U20 2-0 Haka Youth

18:00 TPS Turku U20 1-2 PPJ U20

18:00 TPVTampereU20 1-3 IF Gnistan U20

05:00 Santos De Guapiles 1-0 AD Grecia

04:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 AD Guanacasteca 1

20:00 Negeri Sembilan 5-0 PKNP FC

15:45 Kelantan 0-2 Terengganu B

05:00 1 EC Jacuipense 1-1 Floresta CE 1

03:00 1 SC Paysandu Para 1-0 Tombense

03:00 Mirassol 2-1 Oeste

01:00 Ferroviario CE 0-0 Botafogo PB

05:00 Placido de Castro 0-7 Humaita AC

03:00 Nauas AC 0-3 Sao Francisco AC

01:00 Duque de Caxias RJ 1-1 Angra Dos Reis RJ

01:00 Friburguense RJ 1-1 Audax Rio RJ

01:00 Americano RJ 1-0 Sampaio Correa (RJ) 1

01:00 Cabofriense(RJ) 1-3 CFRJ Marica RJ

01:00 Goncalense 1-0 America-RJ

22:30 Moldova Beach Soccer 5-2 Czech Republic Beach Soccer

21:15 Estonia Beach Soccer 1-0 Kazakh beach foot

20:00 Romania Beach Soccer 1-1 Norway Beach Soccer

18:30 Lithuania Beach Soccer 0-6 Slovakia Beach Soccer

17:15 Bulgaria Beach Soccer 0-3 Greece Beach Soccer

15:00 Sweden Beach Soccer 3-2 Norway Beach Soccer

02:00 1 Sarajevo 0-2 HSK Zrinjski Mostar

00:00 FK Zeljeznicar 1-0 Posusje

12:15 Anu FC 8-2 Wagga City Wanderers

12:00 Brindabella Blues FC 0-5 Canberra White Eagles

22:59 Polissya Zhytomyr 0-2 Hirnyk-Sport

22:59 FC Mynai 2-0 Prykarpattya Ivano Frankivsk

21:00 Vpk Agro Magdalinovka 3-0 Ahrobiznes TSK Romny 1

21:00 FK Avanhard Kramatorsk 2-0 MFK Mikolaiv

05:00 Cibao FC 1-0 Jarabacoa FC

14:00 Maitland 4-2 Adamstown Rosebuds FC

15:30 FC Vsetin 0-1 SSK Bilovec

12:00 Monaro Panthers U23 3-0 West Canberra Wanderers FC U23

14:30 Yanbian Longding 0-4 Shanghai Jiading Huilong

14:30 Xi'an Wolves 4-1 Shanxi Longjin

14:30 Qingdao Manatee 1-3 Shaanxi Beyond

14:30 Kunming Zheng He Shipman 5-2 Dongguan Guanlian

14:30 Hunan Billows 1-3 Sichuan Minzu

14:30 Hebei Gongfu 1-1 Shaoxing Keqiao Yuejia

17:00 Borgeby FK (w) 2-4 Brommapojkarna (w)

21:00 Al-Nejmeh 3-3 Al-Ahed

21:00 Cove Rangers 1-1 Falkirk

21:00 Clyde 0-3 Dumbarton

21:00 Airdrie United 0-3 Montrose

21:00 Peterhead 2-0 Alloa Athletic

21:00 East Fife 1-1 Queen's Park

00:00 Deportivo Merlo Reserves 1-3 Acassuso Reserves

21:50 Rampla Juniors FC 0-1 Cerro Montevideo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657