Kết quả trận Manchester City vs Leeds United, 18h30 ngày 10/04

Manchester City
Manchester City
1
Leeds United
Leeds United 1
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Manchester City vs Leeds United


18:30 ngày 10/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Manchester City vs Leeds United


TLCA
1.96 : 0:1/4 : 0.41
TL bàn thắng:
7.69 : 3 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
4.40 : 1.22 : 29.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Manchester City vs Leeds United

 35'    Nathan Ake yellow_card  
 42'    0-1   goalStuart Dallas (Assist:Patrick Bamford)
 45'      substitutionPascal Struijk↑Patrick Bamford↓
 45'      red_cardLiam Cooper
 59'    Ilkay Gundogan↑Nathan Ake↓ substitution  
 63'      substitutionRobin Koch↑Tyler Roberts↓
 66'      yellow_cardEzgjan Alioski
 74'    Phil Foden↑Benjamin Mendy↓ substitution  
 76'    Ferran Torres (Assist:Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva) goal 1-1  
 83'    Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva yellow_card  
 90'    Fernando Luis Roza, Fernandinho yellow_card  
 90'    1-2   goalStuart Dallas (Assist:Ezgjan Alioski)
 90'      substitutionJamie Shackleton↑Raphinha↓

Đội hình thi đấu Manchester City vs Leeds United

Manchester City Leeds United
31 Ederson Santana de Moraes
22 Benjamin Mendy
6 Nathan Ake
5 John Stones
27 João Cancelo
11 Olexandr Zinchenko
25 Fernando Luis Roza, Fernandinho
20 Bernardo Mota Veiga de Carvalho e Silva
7 Raheem Sterling
9 Gabriel Fernando de Jesus
21 Ferran Torres
1 Illan Meslier
2 Luke Ayling
14 Diego Javier Llorente Rios
6 Liam Cooper
10 Ezgjan Alioski
23 Kalvin Phillips
18 Raphinha
15 Stuart Dallas
11 Tyler Roberts
17 Helder Costa
9 Patrick Bamford
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Rodrigo Hernandez
17 Kevin De Bruyne
50 Garcia Erick
47 Phil Foden
3 Ruben Dias
2 Kyle Walker
8 Ilkay Gundogan
26 Riyad Mahrez
13 Zackary Steffen
7 Ian Carlo Poveda
43 Mateusz Klich
19 Pablo Hernandez Dominguez
30 Joe Gelhardt
28 Gaetano Berardi
13 Francisco Casilla Cortes
5 Robin Koch
46 Jamie Shackleton
21 Pascal Struijk

Số liệu thống kê Manchester City vs Leeds United

Manchester City   Leeds United
 
Giao bóng trước
 
0
9
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
1
0
 
Red card
 
1
29
 
Tổng cú sút
 
2
7
 
Sút trúng cầu môn
 
2
11
 
Sút ra ngoài
 
0
11
 
Cản sút
 
0
18
 
Sút Phạt
 
14
71%
 
Kiểm soát bóng
 
29%
63%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
37%
615
 
Số đường chuyền
 
252
90%
 
Chuyền chính xác
 
68%
12
 
Phạm lỗi
 
15
2
 
Việt vị
 
3
24
 
Đánh đầu
 
24
13
 
Đánh đầu thành công
 
11
0
 
Cứu thua
 
6
8
 
Rê bóng thành công
 
16
17
 
Đánh chặn
 
9
23
 
Ném biên
 
9
8
 
Cản phá thành công
 
16
9
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
155
 
Pha tấn công
 
52
115
 
Tấn công nguy hiểm
 
23

17:30 Daegu FC 1-0 Suwon Samsung Bluewings 1

17:30 Seongnam FC 1-3 Incheon United

17:30 Jeju United 2-1 FC Seoul

17:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Jeonbuk Hyundai Motors

19:00 Henan Songshan Longmen 1-2 Shenzhen FC

17:00 Qingdao FC 2-1 Cangzhou Mighty Lions

20:10 Valerenga 2-1 Sarpsborg 08

20:00 Odd Grenland 1-1 Jerv

19:05 Aalesund FK 1-0 Sogndal

18:00 Mjondalen IF 4-0 Sandefjord

20:00 Erzurum BB 1-0 Yeni Malatyaspor

20:00 Ankaragucu 1-1 Denizlispor

17:00 Montedio Yamagata 1-3 V-Varen Nagasaki

17:00 Machida Zelvia 3-0 FC Ryukyu

17:00 Ehime FC 3-1 Matsumoto Yamaga FC

17:00 Ventforet Kofu 2-0 SC Sagamihara

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Blaublitz Akita

17:00 Jubilo Iwata 3-2 Omiya Ardija

17:00 Tochigi SC 2-2 Albirex Niigata

17:00 Thespa Kusatsu 1-0 Fagiano Okayama

17:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Giravanz Kitakyushu 0-0 Renofa Yamaguchi

16:00 Tokyo Verdy 0-2 Kyoto Sanga

20:00 Tabor Sezana 3-1 NK Mura 05 1

20:00 Beroe Stara Zagora 0-1 Tsarsko Selo

20:00 Mashuk-KMV 0-0 Legion Dynamo

20:00 FK Chita 3-0 Zvezda Irkutsk

20:00 Inter Cherkessk 0-1 FK Kuban Kholding

20:00 FK Makhachkala 1-0 FK Biolog

19:00 FK Forte Taganrog 1-1 SKA Rostov 1

19:00 Lada SOK Dimitrovgrad 0-1 FK Orenburg-2

19:00 FC Lada Togliatti 1-1 Nosta Novotroitsk

17:00 FC Tuapse 2-1 Krasnodar III

14:00 FK Ural-2 1-1 Krylia Sovetov II

18:00 Garbarnia Krakow 2-1 Motor Lublin

19:30 SKODA Xanthi 4-0 Panahaiki-2005

19:30 Giorgos Karaiskakis 2-1 Diagoras

19:30 Ionikos 1-1 Kissamikos 1

19:30 Doxa Dramas 0-4 Levadiakos

19:30 Apollon Larissas 0-3 Ergotelis

19:30 Trikala 0-0 Ierapetra

18:00 Iskra Stal Ribnita 2-1 Real Succes

20:00 Sebeta City 2-2 Wolaita Dicha

20:00 Polisi Tanzania FC 0-1 Mbeya City

20:00 Kagera Sugar 0-2 Simba Sports Club

18:00 Ruvu Shooting 5-1 Mwadui FC

19:00 Budai FC U19 1-2 ZalaegerzsegTE U19

16:00 CLB TPHCM (w) 3-0 Ha Noi II(w)

19:10 Sultanbeyli 3-2 Kelkit Belediye Hurriyet

19:10 2 Erbaaspor S 0-0 Carsambaspor

19:00 1 Dai Lin Jissbon 1-2 Ofspor

19:00 Utkoi 3-1 Kemerspor 2003 1

19:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yalovaspor 1

19:00 Kestel 3-0 Modafen Spor

19:00 Yomraspor 1-1 Agri 1970 Spor

19:00 Yeni Altindag BS 4-2 Karsiyaka

19:00 Karaman Belediyesi Spor 4-0 Muglaspor

19:00 Tepecik Bld 0-1 Sanger

19:00 1877 Alemdagspor 1-2 Cankaya FK

19:00 Duzcespor 1-0 Bergama Belediyespor

19:00 1 Bukaspor 4-0 Fatsa Belediyespor

19:00 Yldrm Belediyesispor 1-0 Turk Metal Kirikkale

19:00 Sile Yildizspor 0-1 Batman Petrolspor

19:00 Bayrampasa 3-1 Kozan BLD.SPOR

19:00 Osmaniyespor 1-1 Somaspor

19:00 Yeni Orduspor 4-2 Aksarayspor 2

19:00 Ispartaspor 4-0 Arhavispor

19:00 Payasspor 1-3 Diyarbakirspor

19:00 Golcukspor 1-1 Cizrespor 2

19:00 Nevsehirspor Genclik 0-0 Kizilcabolukspor

19:00 Erokspor 3-1 Catalca Spor

19:00 1 Manisaspor 1-2 EdirnesporGenclik

19:00 Artvin Hopaspor 2-1 Yesilyurt Belediyespor

19:00 Tekirdagspor 1-3 Darica Genclerbirligi

19:00 Mardin BB 2-0 Erzin Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor 1-2 Nazillispor

19:00 Kahta 02 Spor 2-1 Kutahyaspor

19:00 Fethiyespor 2-0 Tokatspor

19:00 Ceyhanspor 0-5 Halide Edip Adivarspor

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2 Adiyamanspor

19:00 River PI 3-2 Picos

20:10 Uniao Inhumas U20 2-2 Goiania (Youth)

16:15 APIA Leichhardt Tigers U20 0-0 Sutherland Sharks U20

20:20 Verona U19 0-0 US Cremonese U20

20:00 Venezia F.C. Youth 1-0 Pordenone Youth

17:41 Robina City Metro 4-3 Coomera Metro

16:20 Surfers Paradise Blue 2-3 Musgrave Metro

16:20 Bond Bullsharks 2-1 Tamborine Mountain Eagles Metro

16:20 Runaway Bay Metro 0-1 Southport Warriors Metro 1

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-2 Dinamo Batumi

18:00 Merani Martvili 0-0 Torpedo Kutaisi

18:00 FC Gagra 5-2 Baia Zugdidi

18:00 FC Sioni Bolnisi 2-2 Samtredia

18:00 Samgurali B 1-3 FC Telavi

17:00 Sabutaroti billisse B 2-5 Gareji Sagarejo

17:00 Merani Martvili 2-5 Lokomotiv Tbilisi

17:00 WIT Georgia Tbilisi B 0-0 Dila Gori

16:00 FC Shukura Kobuleti 1-0 Dinamo Tbilisi

20:05 Kataka FC 1-0 Maroons

17:00 Wisla Krakow (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

19:10 HNK Gorica U19 3-0 Slaven Belupo U19

20:00 Namungo FC 0-3 Raja Casablanca Atlhletic

20:00 Nkana FC 0-1 Pyramids FC

20:00 1 Coton Sport 1-2 JS kabylie

20:00 Orlando Pirates 0-0 ES Setif

16:30 Bethania Rams SC 1-3 Kangaroo Point Rovers FC

20:00 Xylotympou 0-0 Alki Oroklini

19:30 2 Jerba Midoun 1-1 CO Medenine

19:30 CS.Hammam-Lif 1-0 E.Gawafel.S.Gafsa

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-3 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

18:00 FC Tambov Youth 0-0 FK Ural Youth

18:00 FK Krasnodar Youth 3-0 Zenit St.Petersburg Youth 2

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Strogino Youth

17:00 PFC Sochi Youth 0-1 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 3-2 Ufa Youth

16:00 FC Terek Groznyi Youth 2-0 Rubin Kazan (R)

20:00 Jezero Plav 0-0 OFK Titograd

20:00 Black Leopards 0-0 Stellenbosch FC

20:00 AmaZulu 0-0 Mamelodi Sundowns

19:00 1 Cagliari U19 0-1 Bologna U20

17:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-2 Kasimpasa U19 2

17:00 Goztepe U19 5-1 Fatih Karagumruk U19

13:00 Maruyasu Industries 1-1 FC Tiamo Hirakata

18:00 Rekord Bielsko Biala (w) 0-5 GKS Gornik Leczna (w)

20:00 Juve Stabia 0-1 Catanzaro

20:00 Foggia 1-0 AC Monopoli

20:00 Pro Vercelli 1-3 Lecco

20:15 Nuova Monterosi 3-0 Cassino

20:00 1 ASD Lornano Badese 1-3 San Donato Tavarnelle

20:00 Correggese Calcio 2-2 Rimini

20:00 Asd Pineto Calcio 2-0 FC Matese

20:00 Delta Porto Tolle 3-0 GSD Ambrosiana

20:00 Insieme Formia 2-1 Giugliano

20:00 ASD Grassina 0-1 Robur Siena S.S.D.

20:00 Team Nuova Florida 0-0 Afragolese 1944

20:00 US Folgore Caratese 1-0 A.S. Varese

20:00 FBC Gravina 2-1 Real Agro Aversa 1

20:00 Real Forte Querceta 1-2 Bagnolese

20:00 SCD Progresso Calcio 0-2 Mezzolara

20:00 1 Casarano 2-1 Nardo

20:00 Pro Piacenza U19 0-0 Cesena U20

20:00 Sambenedettese U19 1-2 Matelica U19

20:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 3-1 Ruch Wysokie Mazowieckie

20:00 Olimpia Cluj II (w) 6-2 Olimpic Star Cluj (w)

20:00 Teplice 0-1 FC Viktoria Plzen

20:00 Synot Slovacko 4-2 Brno

20:00 Marila Pribram 1-4 Bohemians 1905

20:00 Opava 0-2 Slovan Liberec

16:35 Brisbane Strikers 0-1 Capalaba Bulldogs

18:00 FC Lviv 1-0 FC Mynai

18:00 Pecsi MFC U19 3-0 Puskas Akademia FehervarU19

20:00 Klis Buturovic Polje 1-2 Borac Banja Luka

20:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-3 Dynamo Kyiv

20:15 MTK Hungaria 0-1 Varda SE

16:15 Koln (w) 4-0 Ingolstadt 04 (w)

17:00 Mount Gravatt Hawks 4-1 Acacia Ridge

16:40 Mitchelton FC 0-2 Surfers Paradise

20:00 Cape Town All Stars 0-1 Cape Town Spurs

20:00 Real Kings 0-1 Richards Bay

20:00 Terek Grozny 0-0 Krylya Sovetov

18:00 Taiwan CPC 0-3 Taiwan Power Company

18:00 Taicheng Lions 0-1 Taichung Futuro

15:00 Tainan City Steel 2-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 1-2 NTUPES

17:00 Gainare Tottori 0-1 FC Gifu

18:30 Yangiyer 2-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

18:30 Mashal Muborak 2-1 Metallurg Bekobod

18:30 Istiklol Fergana 2-3 Termez Surkhon

20:00 KF Llapi 2-2 Prishtina

19:30 Tonnerre Yaounde 1-1 UMS de Loum

19:30 Dragon Club Yaounde 0-2 Djiko FC de Bandjoun

16:00 1 Cooma Tigers U23 1-7 Tuggeranong United U23

19:00 Crewe Alexandra U23 0-1 Wigan U23

20:00 Mbarara City 0-0 Kampala City Council FC

20:00 SC Villa 0-0 URA Kampala

17:00 Shimizu S-Pulse 0-0 Yokohama Marinos

17:00 Sagan Tosu 0-1 Avispa Fukuoka

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Vegalta Sendai

17:00 Yokohama FC 1-2 Urawa Red Diamonds

17:00 Oita Trinita 0-1 FC Tokyo

16:00 Kashiwa Reysol 1-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Tokushima Vortis

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s