Kết quả trận Manchester United vs Newcastle United, 02h00 ngày 22/02

Manchester United
Manchester United
3
Newcastle United
Newcastle United
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Manchester United vs Newcastle United


02:00 ngày 22/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Manchester United vs Newcastle United


TLCA
0.36 : 0:0 : 2.27
TL bàn thắng:
3.57 : 4 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
1.10 : 7.80 : 63.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Manchester United vs Newcastle United

 30'    Marcus Rashford (Assist:Harry Maguire) goal 1-0  
 36'    1-1   goalAllan Saint-Maximin
 38'      yellow_cardIsaac Hayden
 38'    Bruno Joao N. Borges Fernandes yellow_card  
 39'      yellow_cardJoelinton Cassio Apolinario de Lira
 56'      substitutionRyan Fraser↑Joelinton Cassio Apolinario de Lira↓
 57'    Daniel James (Assist:Bruno Joao N. Borges Fernandes) goal 2-1  
 70'    Mason Greenwood↑Anthony Martial↓ substitution  
 75'    Bruno Joao N. Borges Fernandes goal 3-1  
 77'      substitutionJacob Murphy↑Allan Saint-Maximin↓
 79'      substitutionDwight Gayle↑Miguel Angel Almiron Rejala↓
 88'    Juan Manuel Mata Garcia↑Daniel James↓ substitution  
 89'    Shola Shoretire↑Marcus Rashford↓ substitution  

Đội hình thi đấu Manchester United vs Newcastle United

Manchester United Newcastle United
1 David De Gea Quintana
23 Luke Shaw
5 Harry Maguire
2 Victor Nilsson-Lindelof
29 Aaron Wan-Bissaka
31 Nemanja Matic
17 Frederico Rodrigues Santos
10 Marcus Rashford
18 Bruno Joao N. Borges Fernandes
21 Daniel James
9 Anthony Martial
26 Karl Darlow
17 Emil Henry ­Kristoffer Krafth
6 Jamaal Lascelles
2 Ciaran Clark
15 Jamal Lewis
28 Joseph Willock
14 Isaac Hayden
8 Jonjo Shelvey
24 Miguel Angel Almiron Rejala
9 Joelinton Cassio Apolinario de Lira
10 Allan Saint-Maximin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
74 Shola Shoretire
8 Juan Manuel Mata Garcia
19 Amad Diallo Traore
11 Mason Greenwood
38 Axel Tuanzebe
3 Eric Bertrand Bailly
26 Dean Henderson
27 Alex Nicolao Telles
33 Brandon Williams
21 Ryan Fraser
36 Sean Longstaff
11 Matt Ritchie
16 Jeff Hendrick
12 Dwight Gayle
7 Andrew Carroll
23 Jacob Murphy
1 Martin Dubravka
3 Paul Dummett

Số liệu thống kê Manchester United vs Newcastle United

Manchester United   Newcastle United
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
1
 
Thẻ vàng
 
2
15
 
Tổng cú sút
 
10
7
 
Sút trúng cầu môn
 
6
4
 
Sút ra ngoài
 
3
4
 
Cản sút
 
1
11
 
Sút Phạt
 
11
72%
 
Kiểm soát bóng
 
28%
73%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
27%
687
 
Số đường chuyền
 
257
86%
 
Chuyền chính xác
 
68%
9
 
Phạm lỗi
 
11
2
 
Việt vị
 
1
26
 
Đánh đầu
 
26
17
 
Đánh đầu thành công
 
9
5
 
Cứu thua
 
3
11
 
Rê bóng thành công
 
15
11
 
Đánh chặn
 
7
16
 
Ném biên
 
15
11
 
Cản phá thành công
 
15
5
 
Thử thách
 
8
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
127
 
Pha tấn công
 
67
64
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

03:00 West Ham United 2-0 Leeds United

01:00 Chelsea 2-0 Everton

03:00 Betis 3-2 Alaves

02:45 Inter Milan 1-0 Atalanta

15:05 Central Coast Mariners 2-0 FC Macarthur

15:00 Salyut-Energia Belgorod 0-1 FK Angusht Nazran

23:45 Helsingborg 6-1 Lunds BK

18:30 KTP Kotka 1-1 IFK Mariehamn

16:00 Sibir-M Novosibirsk 3-1 Avangard

03:15 Belenenses 0-3 Benfica

22:59 Konyaspor 0-3 Fenerbahce

22:59 Goztepe 3-1 Erzurum BB 1

20:00 Trabzonspor 1-3 Alanyaspor

20:00 Antalyaspor 1-1 Kasimpasa

00:00 Warta Poznan 2-0 Wisla Plock

10:05 1 Pachuca 2-1 Club Tijuana

20:30 Rubin Kazan 2-1 Zenit St. Petersburg

18:00 Arsenal Tula 0-3 Lokomotiv Moscow

02:45 KAA Gent 1-0 Oostende

01:00 Chievo 1-2 Vicenza

03:00 CD Lugo 0-0 Fuenlabrada 1

01:00 AD Alcorcon 4-0 Mirandes

03:00 Varzim 0-1 Leixoes 1

01:00 1 Vilafranquense 2-2 SC Covilha 2

22:59 SL Benfica B 3-1 FC Arouca 1

22:00 2 Cova Piedade 0-2 Viseu

22:00 Porto B 1-1 Casa Pia AC

02:30 Hamburger SV 1-1 Holstein Kiel

03:00 AZ Alkmaar (Youth) 2-3 NAC Breda

00:45 Jong Ajax (Youth) 1-2 Den Bosch

01:30 1 CS Voluntari 1-1 Dinamo Bucuresti

22:30 SCM Argesul Pitesti 2-1 Politehnica Iasi

01:00 Aalborg 1-0 Sonderjyske 1

22:30 Tsarsko Selo 2-0 Slavia Sofia

07:35 River Plate 0-1 Argentinos juniors

05:15 Racing Club 1-0 Rosario Central

01:00 Ingolstadt 2-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

22:59 Adanaspor 1-1 Balikesirspor

20:30 ACS Comuna Recea 1-0 Universitaea Cluj

20:00 FK Graficar Beograd 0-0 Radnicki Pirot

22:59 1 Gunjur United 0-1 Bombada FC

20:00 Ihefu SC 0-1 Biashara United FC

00:05 Zlatibor Cajetina 1-2 FK Napredak Krusevac

22:00 FK Backa Backa Palanka 1-1 Mladost Lucani

19:30 Petrojet 0-0 Kokakola Cairo

20:00 Manchester City U23 5-0 West Ham U23

20:00 West Bromwich U23 2-1 Burnley U23 1

20:00 Sunderland U23 1-1 Newcastle U23

19:00 Blackburn Rovers U23 5-1 Southampton U23

06:00 1 Union Magdalena 2-0 Leones

05:00 Ferroviaria SP 5-0 Botafogo SP

05:00 Santo Andre 0-0 Sao Caetano

08:05 Independiente Santa Fe 2-2 Deportivo Pasto

03:15 Bristol Academy (w) 3-2 Reading (w) 1

22:00 Vllaznia Shkoder 0-0 KS Perparimi Kukesi 1

19:00 KF Laci 1-1 Apolonia Fier

19:30 Malmo U21 3-0 Mjallby AIF U21

19:00 MCF FC 1-0 SoNy Sugar

08:05 Tijuana (w) 2-1 Chivas Guadalajara (w)

08:00 Aguilas de Leon (w) 1-2 Mazatlan FC (w)

06:00 Monterrey (w) 2-2 Santos Laguna (w)

04:45 Toluca (w) 0-0 Juarez FC (w)

03:00 Pocone MT 1-4 Gremio Sorriso

00:00 MS Hapoel Lod 0-1 SC Shicun Hamizrah

23:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 2-1 MS Kfar Kama

20:30 Hapoel Ironi Karmiel 3-2 FC Tzeirey Tamra

22:00 Warri Wolves FC 0-0 Akwa United

19:30 Hapoel Migdal HaEmek 0-0 MS Tseirey Taybe

18:15 Fajr Sepasi 0-0 Oxin Alborz

18:15 Chooka Talesh 3-2 Arman Gohar Sirjan

17:15 1 Churchill Brothers 1-0 Sesa Football Academy 1

03:00 Afturelding (w) 3-2 Haukar (w)

02:00 Grotta (w) 2-2 IA Akranes (w)

02:00 Vikingur Reykjavik (w) 1-1 HK Kopavogur (w)

00:00 Apollon Limassol FC 0-0 AEL Limassol

22:00 Ethnikos Achnas FC 2-1 Doxa Katokopias

07:40 Tecnico Universitario 0-0 9 de Octubre

17:35 Perth Glory (w) 0-4 Newcastle Jets (w)

17:00 Bengaluru B 2-3 FC Bengaluru United

15:00 Bangalore Dream United FC 2-1 Income Tax SC

23:15 Al Khor SC 1-3 Al-Garrafa

14:30 Fortis FC 2-1 Wari Club

14:30 Farashganj SC 1-0 Fakirapool Young Mens Club

13:35 Shree Bhagwati Club 2-1 Boys Union Club

16:45 Ranipokhari Corner Team 1-2 Pulchowk SC

13:30 Satdobato Youth Club 1-2 Madhyapur Youth Association

14:50 Naft Iranian U23 1-1 Spad Alvand U23

14:35 Ayandeh Sazan Tehran U23 0-3 Saipa U23

21:00 CR Belouizdad 1-1 CS Constantine

18:00 WIT Georgia Tbilisi 0-0 FC Shevardeni

16:00 Chikhura Sachkhere 0-4 FC Gagra

20:25 1 Al Dahab 1-0 Afief

20:10 Hottain (KSA) 4-0 Wajj

20:00 Al Najma(KSA) 2-0 Al-Rawdhah

20:00 Al Kholood 2-0 Al-Sharq

19:55 Al Selmiyah 1-3 Al-Orubah

19:55 Al mojzel 0-0 Al-Washm

19:50 Al-Riyadh 4-2 Al-Trgee

21:15 FC Neftci Baku 3-1 Keshla FK

19:00 Sabah FK Baku 1-1 Standard Sumgayit

20:00 CO Medenine 4-0 A.S Djerba

16:05 CR Belouizdad U21 0-1 CS Constantine U21

08:05 Novo Hamburgo RS 1-3 Juventude

08:05 Caxias RS 3-2 Aimore RS

06:00 Internacional RS 1-2 Sao Luiz(RS) 1

06:00 EC Pelotas(RS) 0-2 Ypiranga(RS)

20:00 Baladiyet El Mahallah 1-1 Matroh

00:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Hapoel Katamon Jerusalem 1

00:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 2-0 Hapoel Akko

00:00 Hapoel Raanana 3-1 Hapoel Iksal

03:00 Mantova 1-1 SudTirol

01:00 Vitoria PE 2-2 Vera Cruz PE

23:30 Belarus Indoor Soccer 1-6 Kazakhstan Indoor Soccer

23:30 Poland Indoor Soccer 4-1 Norway Futsal

23:10 Finland Indoor Soccer 6-1 Montenegro Indoor Soccer

18:00 Shohada Babolsar 1-0 Oghab Tehran

18:00 Niroye Zamini 0-1 Atrak Bojnourd FC

18:00 Naft Gachsaran 0-1 Mohtasham Tabriz

18:00 Shahrdari Tabriz 2-0 Sepidrood Rasht

17:30 FC Sfintul Gheorghe 3-2 FC Floresti

23:45 Khartoum Al Watani 0-0 Amal Atbara

20:45 Tuti SC Khartoum 0-4 Hilal Alsahel

05:00 1 Reboceros de La Piedad 1-0 Mineros de Fresnillo

12:40 Bangalore United FC (w) 1-0 Parikrma FC (W)

10:35 Kickstart Karnataka FC (w) 7-0 Slamzers Belgaum (W)

12:40 Bangalore Soccer Galaxy (W) 2-2 Bengaluru Braves (W)

20:30 J Verhoe Leigh 1-1 Al Khmes

20:30 Al-Shat 1-0 Rafeeq

19:00 Dnipro-1 0-0 PFC Oleksandria

19:00 Rukh Vynnyky 0-4 Desna Chernihiv

19:00 Morek 3-2 Al Jazeera

19:00 Al-Jehad 0-0 Shorta Hama

20:30 Dukla Prague 5-0 Usti nad Labem 1

03:00 Nice 0-2 Monaco

19:00 Radnicki Nis U19 2-0 FK Graficar Beograd U19

22:59 Shbab Alkhaleel 3-2 Al Birah

20:00 1 Markz Balata 4-4 Shabab Althahrea 1

20:00 Shabab Alsamu 2-2 Thaqafi Tulkarm

19:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 CSKA Moscow (w)

04:45 1 Deportivo Maldonado 0-2 Centro Atletico Fenix

02:30 Rentistas 1-3 Club Atletico Progreso

03:10 Berazategui 1-0 General Lamadrid

03:10 Argentino de Merlo 2-1 Claypole

05:30 CD El Nacional (W) 1-5 America de Cali (w)

05:30 Boca Juniors (w) 10-1 Deportivo Tropico (W)

03:00 SC Corinthians Paulista (w) 8-0 Universitario de Deportes (w)

03:00 Santiago Morning (w) 0-0 Kindermann (w)

21:00 Mumbai City 0-0 FC Goa

15:00 Banteay Meanchey 3-2 Battambong

15:00 Oddar Meanchey 1-0 Kampong Thom

15:00 1 Kampong Speu 1-2 Phnom Penh Galaxy FC

01:45 Maccabi Tel Aviv 4-1 Beitar Jerusalem

00:00 1 Ashdod MS 1-1 Hapoel Hadera 1

18:00 FC Noah 3-1 Lori Vanadzor 1

12:35 Beach City 2-1 Metro Claremont SC

15:20 AR Guelma (w) 0-0 FC Bejaia(w)

21:10 Al-Qadsia SC 1-1 Al Kuwait SC

23:05 GAMTEL 1-3 Elite United

20:30 Al Ahli Dubai Reserves 5-1 Al-Jazira Reserve

00:30 AEK Athens 2-0 Apollon Smirnis

23:30 1 Al-Najma 1-5 Manama Club

23:30 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al-Hadd

20:55 East Riffa 2-0 Al-Muharraq

08:05 Santos De Guapiles 1-0 Cartagines Deportiva SA 1

20:00 Olimpik Sarajevo 2-0 Sloboda

01:00 Santa Cruz RN 1-2 CE Forca e Luz RN

02:00 Hull City U23 0-0 Barnsley U23

20:00 Sheffield Utd U23 3-2 Coventry City U23 1

19:00 Swansea City U23 1-1 Ipswich U23 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá