Kết quả trận Mazatlan FC vs Atlas, 09h00 ngày 16/10

Mazatlan FC
Mazatlan FC
1
Atlas
Atlas 1
0
Kết quả bóng đá Mexico

Mazatlan FC vs Atlas


09:00 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 4

Tỷ lệ Mazatlan FC vs Atlas


TLCA
1.05 : 0:0 : 0.85
TL bàn thắng:
6.66 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.09 : 5.70 : 96.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Mazatlan FC vs Atlas

 5'      yellow_cardLuis Reyes
 7'    Camilo da Silva Sanvezzo goal 1-0  
 17'      yellow_cardyellow_cardLuis Reyes
 35'      yellow_cardHugo Martin Nervo
 43'      yellow_cardHernan Adrian Chala Ayovi
 54'    Jorge Antonio Padilla Leal yellow_card  
 58'    Giovanni Augusto Oliveira Cardoso↑Daniel Guadalupe Amador Osuna↓ substitution  
 58'    Brian Rubio yellow_card  
 58'    Alfonso Sanchez↑Brian Rubio↓ substitution  
 71'    Michael Rangel↑Camilo da Silva Sanvezzo↓ substitution  
 71'      substitutionBryan Eduardo Garnica Cortez↑Hernan Adrian Chala Ayovi↓
 78'    Gonzalo Freitas yellow_card  
 80'    Jesus Eduardo Zavala Castaneda↑Bryan Colula Alarcon↓ substitution  
 80'    Salvador Rodriguez Morales↑Ivan Jared Moreno Fuguemann↓ substitution  
 83'      substitutionFranco Troyansky↑Ian Jairo Misael Torres Ramirez↓
 83'      substitutionGonzalo Maroni↑Miguel Angel Marquez Machado↓
 90'      substitutionChristopher Brayan Trejo Morantes↑Julian Quinones↓

Đội hình thi đấu Mazatlan FC vs Atlas

Mazatlan FC Atlas
7 Camilo da Silva Sanvezzo
27 Nicolas Vikonis Moreau
3 Nestor Vicente Vidrio Serrano
28 Jorge Antonio Padilla Leal
5 Carlos Vargas
15 Bryan Colula Alarcon
8 Gonzalo Freitas
11 Daniel Guadalupe Amador Osuna
6 Roberto Meraz
23 Brian Rubio
17 Ivan Jared Moreno Fuguemann
12 Camilo Andres Vargas Gil
9 Julio Cesar Furch
18 Miguel Angel Marquez Machado
15 Diego Zaragoza
21 Hernan Adrian Chala Ayovi
20 Ian Jairo Misael Torres Ramirez
2 Hugo Martin Nervo
26 Aldo Paul Rocha Gonzalez
27 Jesus Ricardo Angulo Uriarte
14 Luis Reyes
33 Julian Quinones
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
211 Jose Manuel Garcia
189 Salvador Rodriguez Morales
10 Giovanni Augusto Oliveira Cardoso
195 Sagir David Arce Chavez
13 Ulises Israel Cardona
16 Alfonso Sanchez
1 Walter Gael Sandoval
33 Ricardo Gutierrez
9 Michael Rangel
22 Jesus Eduardo Zavala Castaneda
4 Jose Abella
19 Edyairth Alberto Ortega Alatorre
11 Bryan Eduardo Garnica Cortez
10 Gonzalo Maroni
13 Gaddi Aguirre
1 Jose Hernandez
28 Christopher Brayan Trejo Morantes
6 Edgar Zaldivar
22 Franco Troyansky
24 Brayton Vazquez

Số liệu thống kê Mazatlan FC vs Atlas

Mazatlan FC   Atlas
1
 
Phạt góc
 
8
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
8
 
Tổng cú sút
 
12
3
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
8
2
 
Cản sút
 
7
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
295
 
Số đường chuyền
 
402
13
 
Phạm lỗi
 
7
0
 
Việt vị
 
1
22
 
Đánh đầu thành công
 
12
4
 
Cứu thua
 
2
32
 
Rê bóng thành công
 
11
10
 
Đánh chặn
 
7
2
 
Woodwork
 
0
12
 
Thử thách
 
7
61
 
Pha tấn công
 
144
29
 
Tấn công nguy hiểm
 
73

00:30 Fiorentina 3-1 Sampdoria

00:30 Atalanta 4-0 Venezia

00:30 Naxara 0-1 Andorra CF

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

00:00 Korona Kielce 1-2 Gornik Leczna

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

00:00 Pisa 1-1 Perugia 1

00:00 Cremonese 1-1 Frosinone

22:30 Beroe Stara Zagora 2-1 Slavia Sofia 1

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

22:30 Universitaea Cluj 1-2 Astra Giurgiu

17:00 FC Ahal 1-2 FC Altyn Asyr

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

22:59 Azam 1-0 Mtibwa Sugar

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

22:59 BDF XI 2-1 Gaborone United

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

23:30 Qatar 1-0 Bahrain

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 3-0 Bnei Sakhnin U19

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

00:30 Maccabi Herzliya 2-3 Maccabi Shaarayim

22:30 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

00:00 Molino Viejo 0-0 CD Los Del Sur

22:59 Al-Nasr Benghazi 2-0 Al-Tahaddi

20:30 Al Khmes 0-1 Al Zawi A

20:00 Al Akhdar 2-0 Altai Phoenix

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

22:30 Colombia (w) 1-0 Uruguay (w)

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

00:00 Denmark (w) 3-1 Russia (w)

00:00 Slovenia (w) 0-0 Greece (w)

00:00 Cyprus (w) 0-4 Iceland (w)

00:00 Hungary (w) 4-2 Ukraine (w)

23:30 Lithuania (w) 0-7 Switzerland (w)

23:30 Romania (w) 0-5 Italy (w)

22:59 Croatia (w) 4-0 Moldova (w)

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

00:30 1 Maccabi Netanya 0-1 Ashdod MS

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Hadera

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

22:30 SOL FC Abobo 2-0 USC Bassam

22:59 Adana Demirspor 5-0 Serik Belediyespor

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

00:30 NK Lokomotiva Zagreb 3-6 Hajduk Split

22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657