Kết quả trận Melbourne Victory vs Brisbane Roar, 12h05 ngày 28/11

Melbourne Victory
Melbourne Victory
3
Brisbane Roar
Brisbane Roar
0
Kết quả bóng đá Úc

Melbourne Victory vs Brisbane Roar


12:05 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Melbourne Victory vs Brisbane Roar


TLCA
1.03 : 0:0 : 0.89
TL bàn thắng:
5.88 : 3 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 214.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Melbourne Victory vs Brisbane Roar

 15'    Joshua Brillante yellow_card  
 24'      yellow_cardKai Trewin
 27'    Brendan Michael Hamill goal 1-0  
 28'    Kai Trewin(OW) goal 2-0  
 46'      substitutionLuke Ivanovic↑Cyrus Dehmie↓
 50'    Ben Folami (Assist:Marco Rojas) goal 3-0  
 63'    Nishan Velupillay↑Marco Rojas↓ substitution  
 67'      substitutionNicholas Olsen↑Anton Mlinaric↓
 67'    Robbie Kruse↑Joshua Brillante↓ substitution  
 67'      substitutionJesse Daley↑Matti Steinmann↓
 68'    Francesco Margiotta↑Nicholas DAgostino↓ substitution  
 74'      substitutionJuan Lescano↑Nikola Mileusnic↓
 78'    Leigh Michael Broxham yellow_card  
 81'      substitutionHenry Hore↑Rahmat Akbari↓
 81'    Jake Brimmer yellow_card  
 83'      yellow_cardCorey Browne
 86'    Lleyton Brooks↑Ben Folami↓ substitution  
 86'    Stefan Nigro↑Jason Alan Davidson↓ substitution  
 90'      yellow_cardJesse Daley

Đội hình thi đấu Melbourne Victory vs Brisbane Roar

Melbourne Victory Brisbane Roar
20 Ivan Kelava
3 Jason Alan Davidson
6 Leigh Michael Broxham
17 Brendan Michael Hamill
2 Jason Geria
8 Joshua Brillante
4 Rai Marchan
11 Ben Folami
22 Jake Brimmer
23 Marco Rojas
18 Nicholas DAgostino
1 Macklin Freke
19 Jack Hingert
2 Scott Neville
27 Kai Trewin
4 Anton Mlinaric
3 Corey Browne
8 Matti Steinmann
7 Rahmat Akbari
26 James O Shea
29 Cyrus Dehmie
10 Nikola Mileusnic
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Jerrad Tyson
16 Stefan Nigro
14 Jay Barnett
10 Robbie Kruse
26 Lleyton Brooks
9 Francesco Margiotta
24 Nishan Velupillay
12 Jordan Holmes
15 Jesse Daley
16 Josh Brindell-South
13 Henry Hore
23 Juan Lescano
21 Nicholas Olsen
9 Luke Ivanovic

Số liệu thống kê Melbourne Victory vs Brisbane Roar

Melbourne Victory   Brisbane Roar
3
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
9
 
Tổng cú sút
 
9
4
 
Sút trúng cầu môn
 
6
5
 
Sút ra ngoài
 
3
4
 
Cản sút
 
6
13
 
Sút Phạt
 
11
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
488
 
Số đường chuyền
 
523
13
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
1
17
 
Đánh đầu thành công
 
13
6
 
Cứu thua
 
2
26
 
Rê bóng thành công
 
24
7
 
Đánh chặn
 
5
0
 
Woodwork
 
1
26
 
Cản phá thành công
 
24
11
 
Thử thách
 
16
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
115
 
Pha tấn công
 
137
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
49

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

22:00 WSG Wattens 2-2 Aalborg

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

21:45 Al-Nejmeh 1-2 Shabab Sahel

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

21:45 Russell City 0-1 Al Markhiya

21:45 Al Nasa(QAT) 2-2 Al Bidda SC

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657