Kết quả trận Minnesota United FC vs Los Angeles FC, 07h00 ngày 24/10

Minnesota United FC
Minnesota United FC
1
Los Angeles FC
Los Angeles FC
1
Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

Minnesota United FC vs Los Angeles FC


07:00 ngày 24/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Minnesota United FC vs Los Angeles FC


TLCA
0.67 : 0:0 : 1.33
TL bàn thắng:
3.44 : 2 1/2 : 0.21
TL Thắng - Hòa - Bại
6.90 : 1.20 : 9.80
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Minnesota United FC vs Los Angeles FC

 32'    0-1   goalCristian Arango
 32'    Wil Trapp yellow_card  
 46'      substitutionTristan Blackmon↑Kim Moon Hwan↓
 46'      substitutionDanny Musovski↑Bernd Duker↓
 56'    Chase Gasper yellow_card  
 63'      yellow_cardJesus Murillo
 65'    Osvaldo Alonso goal 1-1  
 74'      yellow_cardJose Adoni Cifuentes Charcopa
 75'      substitutionMarco Farfan↑Raheem Edwards↓
 78'    Ethan Finlay↑Adrien Hunou↓ substitution  
 88'    Bakaye Dibassy yellow_card  

Đội hình thi đấu Minnesota United FC vs Los Angeles FC

Minnesota United FC Los Angeles FC
1 Tyler Miller
77 Chase Gasper
12 Bakaye Dibassy
15 Michael Boxall
31 Hassani Dotson
6 Osvaldo Alonso
20 Wil Trapp
7 Franco Fragapane
10 Emanuel Reynoso
17 Robin Lod
23 Adrien Hunou
1 Jamal Blackman
5 Mamadou Fall
94 Jesus Murillo
12 Diego Jose Palacios Espinoza
33 Kim Moon Hwan
7 Latif Blessing
11 Jose Adoni Cifuentes Charcopa
44 Raheem Edwards
19 Bernd Duker
17 Paul Brian Rodriguez Bravo
29 Cristian Arango
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
9 Fanendo Adi
18 Joseph Yeramid Rosales Erazo
11 Niko Hansen
8 Jan Gregus
13 Ethan Finlay
22 Jukka Raitala
5 Jacori Hayes
14 Brent Kallman
97 Dayne St. Clair
25 Sebastien Ibeagha
2 Jordan Harvey
30 Tomás Romero
16 Danny Musovski
45 Michee Ngalina
32 Marco Farfan
27 Tristan Blackmon
15 Daniel Crisostomo
26 Cal Jennings

Số liệu thống kê Minnesota United FC vs Los Angeles FC

Minnesota United FC   Los Angeles FC
8
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
2
18
 
Tổng cú sút
 
6
7
 
Sút trúng cầu môn
 
4
8
 
Sút ra ngoài
 
1
3
 
Cản sút
 
1
14
 
Sút Phạt
 
11
70%
 
Kiểm soát bóng
 
30%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
617
 
Số đường chuyền
 
263
85%
 
Chuyền chính xác
 
75%
7
 
Phạm lỗi
 
12
4
 
Việt vị
 
2
18
 
Đánh đầu
 
18
6
 
Đánh đầu thành công
 
12
3
 
Cứu thua
 
6
23
 
Rê bóng thành công
 
19
14
 
Đánh chặn
 
16
27
 
Ném biên
 
13
23
 
Cản phá thành công
 
19
8
 
Thử thách
 
26
155
 
Pha tấn công
 
70
101
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

03:00 Osasuna 1-1 Elche

03:30 Colon Chivilcoy 0-1 Compania General

02:45 Derby County 1-2 Queens Park Rangers (QPR)

03:15 Estoril 2-2 Santa Clara

01:10 Elfsborg 2-4 AIK Solna

01:00 IK Sirius FK 3-0 Hacken

01:00 Mjallby AIF 0-0 Orebro

00:00 Goztepe 1-1 Fenerbahce 1

22:59 Arsenal Tula 3-1 Lokomotiv Moscow

21:00 FC Ufa 1-1 Spartak Moscow 1

00:00 Slovan Bratislava 2-0 SKF Sered

01:30 CFR Cluj 2-0 Academica Clinceni

22:30 Gaz Metan Medias 1-1 Farul Constanta

05:00 Atletico Clube Goianiense 2-1 Bahia 1

01:00 Vejle 1-1 Midtjylland

05:15 Racing Club 3-1 Lanus

03:00 Union Santa Fe 3-0 Atletico Tucuman

16:30 FC Shukura Kobuleti 1-2 FC Saburtalo Tbilisi

16:30 Samgurali Tskh 0-3 Dinamo Batumi

02:30 1 Ternana 1-0 Crotone

03:00 Eibar 4-2 Girona 1

01:00 2 Estrela da Amadora 3-6 SL Benfica B

02:00 Emmen 3-0 Almere City FC

19:00 MVV Maastricht 1-1 Roda JC

22:15 Ludogorets Razgrad 2-0 CSKA Sofia

01:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-2 Zwickau

22:59 Vojvodina Novi Sad 3-1 Mladost Lucani

21:00 Novi Pazar 2-0 Proleter

19:00 1 Mladost Novi Sad 1-1 IMT Novi Beograd

17:00 1 Sagadam FK 0-1 Nebitchi

17:00 Kopetdag Asgabat 1-1 FC MERW

17:00 HTTU Asgabat 5-0 Energetik Mary 1

02:30 Cerro Largo 1-1 Torque

00:30 PFC Oleksandria 0-1 Zorya

22:00 Sebeta City 2-4 Wolaita Dicha

19:00 Bahir Dar Kenema FC 0-2 Mekelakeya

21:20 1 Pusamania Borneo FC 2-1 Persija Jakarta

02:00 Kecskemeti TE 0-1 Szombathelyi Haladas

02:00 Rampla Juniors Reserves 0-3 Defensor Sporting Reserve

22:00 Persepolis 1-0 Naft Masjed Soleyman FC

19:30 Sanat-Naft 1-1 Esteghlal Tehran

19:30 Sepahan 2-0 Nassaji Mazandaran

18:30 Mes Rafsanjan 1-0 Persepolis Pakdasht

18:30 Peykan 0-1 Gol Gohar FC

02:00 Wolves U23 0-5 Norwich City U23

02:00 Reading U23 2-1 Middlesbrough U23

02:00 1 Manchester City U23 3-2 Leeds United U23

18:00 Nepal Army FC 0-0 Machhindra FC

14:15 Brigade Boys FC 0-0 New Road Team

23:30 Thies FC 0-1 Mbour

23:30 US Ouakam Dakar 0-0 Oslo FA

04:00 Deportes Limache 3-3 Independiente de Cauquenes

00:00 Maccabi Kabilio Jaffa 0-0 SC Maccabi Ashdod

01:00 NSI Runavik 2-2 HB Torshavn

01:00 B36 Torshavn 3-0 Vikingur Gotu

22:45 Anorthosis Famagusta FC 1-1 Apollon Limassol FC 1

20:50 DTB FC 2-1 Ndanda FC

19:00 FC Nordsjaelland Reserve 1-3 Brondby Reserve

21:20 Al-Nasr(OMA) 0-1 Dhufar

19:40 Alrstak 3-2 Al-Msnaa

19:35 Oman Club 3-1 Al-Seeb

17:00 Pyunik B 1-1 Alashkert B Martuni

19:00 Proline FC 1-3 Kataka FC 1

01:30 AD Tarma 0-0 CD Alfonso Ugarte de Puno

17:15 Kodagu FC 0-4 FC Bengaluru United

15:15 Bangalore Dream United FC 1-1 Student Union FC

13:15 ASC 2-2 Bangalore Eagles

02:45 Brechin City 1-1 Darvel FC

03:00 Glentoran Reserves 4-1 Coleraine Reserves

02:45 Glenavon Reserves 2-2 Dungannon Swifts Reserves

02:45 Carrick Rangers Reserves 1-3 Linfield Reserves

19:00 FK Gilan Gabala 0-0 Qarabag

14:30 Shandong Ticai (w) 1-0 HeNan Huishang (w)

14:30 Sichuan (w) 0-2 Beijing Beikong (w)

16:20 NRB Teleghma U21 1-1 MC EI Eulma U21

16:15 JSM Bejaia U21 0-2 USM Khenchela U21

16:15 USMM Hadjout U21 0-1 MC El Bayadh U21

16:15 MO Constantine U21 3-0 MO Bejaia U21

16:10 1 CA Bordj Bou Arreridj U21 1-4 IRB Ouargla U21 3

16:10 CR Temouchent U21 1-0 ES Ben Aknoun U21

16:10 USM Bel Abbes U21 2-2 Ain Defla U21

16:10 USM El Harrach U21 4-2 JSM Tiaret U21 1

16:10 WA Boufarik U21 0-1 RC Kouba U21

16:00 GC Mascara U21 3-1 MC Saida U21 1

19:30 Kafr El Shaikh 1-0 EI Raja Marsa Matruh

21:30 AL-jeel 0-0 Al-Kawkab

19:35 Bisha FC 1-3 Al-Shoalah

19:15 Al Kholood 3-1 Al-Jabalain

18:00 Goztepe U19 4-5 Fenerbahce U19

19:00 FK Mladost DG 1-0 FK Berane

21:00 USM Bel Abbes 1-0 SC Ain Defla

21:00 MO Constantine 1-1 MO Bejaia

21:00 GC Mascara 2-1 MC Saida

21:00 JSM Skikda 2-0 IRB Lakhdaria

21:00 USM EL HARRACH 0-0 JSM Tiaret

21:00 1 USM Annaba 1-1 AS Ain Mlila 1

21:00 JSM Bejaia 0-1 Hanshely

21:00 CA Bordj Bou Arreridj 2-2 IRB Ouargla

21:00 NRB Teleghma 2-1 MC El Eulma

21:00 US Chaouia 1-1 CA Batna

21:00 SKAF Khemis Melina 1-1 CRB Ain Ouessara

21:00 CRB Temouchent 0-0 ES Ben Aknoun

21:00 ASM Oran 2-2 MCB Oued Sly

21:00 USMM Hadjout 0-2 El Bayadh

21:00 WA Boufarik 0-0 RC Kouba

21:00 JS Bordj Menaiel 1-0 Hamra Annaba

21:00 Bolivar Reserves 3-4 The Strongest Reserves 3

18:45 Swadhinata KS 1-2 Abahani Limited

00:00 1 Hapoel Umm Al Fahm 1-2 Bnei Yehuda Tel Aviv

00:00 Sectzya Nes Ziona 1-1 Hapoel Kfar Saba

00:00 Kafr Qasim 3-1 Hapoel Afula 1

15:45 1 Chandigarh 0-2 Services

03:00 Juve Stabia 3-2 Taranto Sport

20:30 Albinoleffe 2-3 Piacenza

20:00 Hamburger SV (Youth) 0-3 Holstein Kiel II

01:20 Lafia Club de Bamako 0-0 AS Bakaridjan

22:59 Yeelen 1-0 Djoliba

18:35 1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-4 Kunshan FC

14:00 Bei Li Gong 2-2 Xinjiang Tianshan Leopard

02:45 Hashtag United 3-2 Sudbury

02:45 CA Regional 0-2 Estudiantes de Resistencia

00:10 Ferrovalvulas FC 0-6 Total Soccer FC

22:59 Independiente Sabaneta 4-5 FC Leones Reserves

22:59 Al Ahli Benghzi 3-1 Shah Bob Chyba

20:30 Al-Shat 0-1 Al-Madina

20:00 Al Sadaqa FC 0-1 AlHilal

19:00 Persidafon 2-1 Persid Jember

16:00 PSPK Pasuruan Kota 2-1 Persemag Magetan

14:15 Persidago Gorontalo 7-1 Kreasindo FC

13:00 Sumbersari FC 3-0 AFA Syailendra

13:00 PSIR Rembang 2-1 PSISa Salatiga

12:15 Panipi Raya FC 6-2 Rajawali FC

22:59 Pieta Hotspurs 1-0 Senglea Athletic

01:40 Hà Lan nữ 0-0 Nhật Bản nữ

00:00 Gibraltar(w) 2-3 Liechtenstein (w)

22:00 Portugal (w) U23 0-0 Italy (w) U23

20:00 Netherlands (w) U19 1-0 England (w) U19

01:00 Arminia Ludwigshafen 3-2 TSG Pfeddersheim 1

20:15 Sahel SC 1-2 Akokana FC

02:00 Northern Ireland (w) 9-0 North Macedonia (w)

20:30 1 PSPS Pekanbaru 1-0 BaBel United

18:15 Persis Solo FC 1-2 PSCS Cilacap 1

15:15 Semen Padang 1-0 AS Abadi

17:00 Cukaricki U19 1-2 Red Star Belgrade U19

21:00 Northeast United 1-2 Chennai Titans

03:00 Almirante Brown 1-0 Independiente Rivadavia

00:45 ASI Abengourou 1-0 LYS Sassandra 1

22:30 Racing Club Abidjan 1-2 Stella Club d'Adjame

18:00 Estoril U23 2-0 Sporting Lisbon Sad U23

03:00 Sportivo Barracas 0-1 Puerto Nuevo

17:55 Al-Shorta Damascus 5-1 Shorta Hama 1

17:55 Hutteen FC 1-2 Al-Mohafza

17:55 1 AI Nabk 1-6 Al-Horiyah 1

01:00 CRB (Youth) 3-1 Azzurra U20 1

22:30 Al-Khuraitiat 2-2 Al Shahaniya

22:30 Al Nasa(QAT) 2-0 Al Markhiya

20:00 Aias Salaminas 1-1 Eolikos Mytilinis 1

13:30 Wuxi Wugou 4-0 Dantong Tengyue

13:30 Shaanxi Beyond 1-5 Hubei Istar

13:00 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 2-2 Kunming Zheng He Shipman

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 1-0 Quanzhou Yaxin

19:00 KF Drita Gjilan 4-0 KF Dukagjini 1

22:30 Obolon Kiev 1-2 Metalist Kharkiv

18:15 1 FK Avanhard Kramatorsk 0-2 Alians Lypova Dolyna

19:40 Union Santa Fe Reserves 0-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Estudiantes LP Reserves 2-3 Velez Sarsfield Reserves

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 Arsenal de Sarandi Reserves

02:30 RWD Molenbeek U21 1-3 Excelsior Virton U21

02:00 Beerschot Wilrijk U21 2-2 Excelsior Mouscron U21

02:00 KV Mechelen U21 1-1 Royal Charleroi U21

02:00 Oud Heverlee Leuven U21 0-2 Anderlecht U21

02:00 Westerlo U21 2-2 Lierse U21

01:30 Kortrijk U21 3-2 Seraing U21 1

01:30 Standard Liege U21 3-1 St.-Truidense U21

01:30 KAA GentU21 2-1 Club Brugge U21 1

01:30 Racing Genk U21 4-2 Zulte-Waregem U21

01:30 KV Oostende U21 0-3 AS Eupen U21

01:30 RS Waasland Beveren U21 3-0 Lommel SK U21

01:30 Cercle Brugge U21 3-2 Royal Antwerp FC U21 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657