Kết quả trận Mito Hollyhock vs Fagiano Okayama, 12h00 ngày 24/10

Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
1
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama 1
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

Mito Hollyhock vs Fagiano Okayama


12:00 ngày 24/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Mito Hollyhock vs Fagiano Okayama


TLCA
0.33 : 0:0 : 2.32
TL bàn thắng:
7.69 : 2 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
5.20 : 1.17 : 19.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Mito Hollyhock vs Fagiano Okayama

 32'      yellow_cardTomohiko Miyazaki
 49'      yellow_cardMitchell Duke
 55'      yellow_cardyellow_cardMitchell Duke
 58'      substitutionRiyo Kawamoto↑Shuhei Tokumoto↓
 62'      substitutionTakaya Kimura↑Kohei Kiyama↓
 64'    Kai Matsuzaki↑Yuto Mori↓ substitution  
 64'    Masato Nakayama↑Mizuki Ando↓ substitution  
 71'    Koya Okuda↑Ryotaro Ito↓ substitution  
 76'    Shota Fujio yellow_card  
 80'    Masato Nakayama yellow_card  
 81'    Takahiro Nakazato↑Junya Hosokawa↓ substitution  
 81'    Towa Yamane↑Shota Fujio↓ substitution  
 90'      substitutionMizuki Hamada↑Tomohiko Miyazaki↓
 90'      substitutionBrenner Marlos Varanda de Oliveira↑Satoki Uejo↓
 90'    0-1   goalHideki Ishige
 90'    Kai Matsuzaki goal 1-1  

Đội hình thi đấu Mito Hollyhock vs Fagiano Okayama

Mito Hollyhock Fagiano Okayama
32 Akihito Ozawa
3 Koshi Osaki
43 Yoshitake Suzuki
24 Junya Hosokawa
44 Koki Imakake
46 Ryotaro Ito
17 Ryo Niizato
25 Yuto Hiratsuka
8 Yuto Mori
11 Mizuki Ando
31 Shota Fujio
31 Togo Umeda
16 Ryosuke Kawano
5 Rikito Inoue
22 Takashi Abe
11 Tomohiko Miyazaki
48 Hideki Ishige
26 Paulo Roberto Gonzaga, Paulinho
6 Kohei Kiyama
41 Shuhei Tokumoto
14 Satoki Uejo
19 Mitchell Duke
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
15 Koya Okuda
4 Jefferson David Tabinas
14 Kai Matsuzaki
7 Towa Yamane
9 Masato Nakayama
50 Takahiro Nakazato
16 Ayumi Niekawa
4 Mizuki Hamada
24 Wakaba Shimoguchi
38 Brenner Marlos Varanda de Oliveira
15 Hiroki Yamamoto
20 Riyo Kawamoto
13 Junki Kanayama
27 Takaya Kimura

Số liệu thống kê Mito Hollyhock vs Fagiano Okayama

Mito Hollyhock   Fagiano Okayama
7
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
2
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
3
 
Sút ra ngoài
 
0
11
 
Sút Phạt
 
16
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
16
 
Phạm lỗi
 
9
0
 
Việt vị
 
2
5
 
Cứu thua
 
1
79
 
Pha tấn công
 
64
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
32

03:00 Everton 2-1 Arsenal

03:00 Getafe 0-0 Athletic Bilbao

02:45 Cagliari 1-1 Torino

00:30 Empoli 3-1 Udinese

02:45 Boreham Wood 4-0 St Albans City

15:00 Zambia U17 3-1 Malawi U17

19:30 Laos 0-2 Việt Nam

16:30 Cambodia 1-3 Malaysia

02:00 1 CDSyC Cruz Azul U20 2-0 Caete U20

00:00 1 Goztepe 2-1 Gazisehir Gaziantep

00:00 Konyaspor 0-0 Yeni Malatyaspor

00:00 1 Istra 1961 Pula 1-2 Slaven Koprivnica

01:30 FC Botosani 2-2 CS Universitatea Craiova

22:30 Arges 1-2 Gaz Metan Medias

07:00 1 Chapecoense SC 0-1 Sport Club Recife PE

06:00 Flamengo 0-1 Santos

06:00 Cuiaba 1-0 Fortaleza

06:00 Internacional RS 1-2 Atletico Clube Goianiense

05:00 Sao Paulo 3-1 Juventude

05:00 Atletico Paranaense 0-0 Palmeiras

07:30 Newells Old Boys 0-0 Banfield

05:15 Aldosivi Mar del Plata 3-2 Argentinos juniors 1

06:00 Jorge Wilstermann 3-0 Real Tomayapo

00:00 Warta Poznan 1-1 Wisla Krakow

00:30 Lamia 0-1 Pas Giannina

03:00 Girona 3-0 Leganes

00:15 1 FC Cartagena 1-1 Tenerife

22:00 Zaragoza 1-0 Eibar

02:45 Chamois Niortais 2-1 Toulouse

02:00 FC Utrecht (Youth) 1-4 ADO Den Haag

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 2-3 De Graafschap

02:00 1 AZ Alkmaar (Youth) 0-2 Excelsior SBV

02:00 Jong Ajax (Youth) 1-0 Emmen

21:45 Arda 2-0 Tsarsko Selo

19:30 Cherno More Varna 2-0 CSKA 1948 Sofia

00:00 1 Sandecja Nowy Sacz 1-2 Odra Opole

00:30 Annecy 0-0 Chateauroux 1

01:00 SV Waldhof Mannheim 1-1 SV Wehen Wiesbaden

00:00 Backa Topola 1-1 Radnicki Nis

22:00 Cukaricki Stankom 5-0 Kolubara

20:00 Radnik Surdulica 0-0 Radnicki 1923 Kragujevac

00:00 Ankaragucu 2-0 Balikesirspor 1

00:00 Menemen Belediye Spor 2-2 Keciorengucu 1

20:30 Ripensia Timisoara 1-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

00:15 Chojniczanka Chojnice 3-1 Stal Rzeszow

21:00 Macva Sabac 1-4 Habitpharm Javor

19:00 FK Graficar Beograd 3-1 FK Rad Beograd

19:00 FK Backa Backa Palanka 3-1 FK Loznica

19:00 Zlatibor Cajetina 7-0 Kabel Novi Sad

19:00 IMT Novi Beograd 3-2 FK Buducnost Dobanovci

00:30 Dnipro-1 3-1 Chernomorets Odessa

22:00 Jimma Aba Jifar 0-2 Bahir Dar Kenema FC

19:00 1 Ethiopia Bunna 1-0 Mekelakeya

19:00 Botev Plovdiv II 0-0 FC Dobrudzha

19:00 FC Sozopol 3-0 Livstrom

19:00 Etar 1-2 Ludogorets Razgrad II

17:00 Minyor Pernik 1-3 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Mbeya City 2-0 Dodoma Jiji FC

15:15 PSS Sleman 1-1 Persipura Jayapura

20:45 Bhayangkara Surabaya United 2-0 Persela Lamongan

17:00 Turgutluspor 0-0 Sakaryaspor

17:00 S.Urfaspor 0-0 Pendikspor

17:00 Kirklarelispor 5-1 Akhisar Bld.Geng 1

20:00 Gorilla FC 2-2 Etincelles

17:00 Fatsa Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

02:00 Newcastle U23 2-0 Sunderland U23 1

02:00 Everton U23 2-0 Arsenal U23

01:00 West Bromwich U23 3-2 Middlesbrough U23

01:00 Aston Villa U23 3-3 Birmingham City U23

22:59 Stoke City U23 3-0 Southampton U23

20:00 Crystal Palace U23 2-4 West Ham U23

02:00 Qatar 3-0 Iraq

02:00 Oman 3-0 Bahrain

22:00 Syrian 1-2 Mauritania

22:00 Tunisia 1-0 UAE

03:30 Imortal DC 0-0 Esp. Lagos 1

10:00 Monterrey (w) 1-1 Tijuana (w)

08:00 Chivas Guadalajara (w) 0-0 Club America (w)

08:00 Tigres (w) 4-0 Cruz Azul (w)

01:00 Atlas (w) 2-1 Santos Laguna (w) 1

00:00 Ethnikos Achnas FC 0-1 Apollon Limassol FC

20:30 Urartu II 3-0 BKMA II

01:00 Nautico PE (Youth) 5-1 CRB (Youth)

19:15 Uniao Barbarense (Youth) 0-3 Remo PA (Youth)

01:00 UCD Burlades 0-1 Beti Kozkor KE

15:15 Kodagu FC 0-1 Bangalore Eagles

13:15 FC Bengaluru United 3-0 BUFC

17:15 Jawahar Union 2-0 Bangalore Dream United FC 1

15:15 Student Union FC 2-0 ADE FC

14:04 Kickstart Karnataka FC 4-0 Bangalore Independents

16:00 Tbilisi City 2-3 WIT Georgia Tbilisi

18:00 Lesotho U17 1-1 Swaziland U17

03:00 Crusaders Reserves 2-0 Glenavon Reserves

02:45 Portadown Reserves 1-7 Glentoran Reserves

21:00 Genoa U20 3-1 Verona U20

21:25 Al Sahel 3-1 Al Kholood

19:20 Al-Orubah 1-1 Al-Kawkab 1

16:00 Konyaspor U19 3-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Goztepe U19 2-0 Gazisehir Gaziantep FK U19

16:00 Ankaragucu U19 2-0 Balikesirspor U19 1

16:00 1 Menemenspor U19 2-1 Keciorengucu U19

19:00 Saif Sporting Club 1-1 Mohammedan Dhaka

17:00 Muktijoddha SKC 1-1 Bangladesh Army 1

00:00 Hapoel Petah Tikva 2-1 Hapoel Rishon Lezion

03:00 Avellino 1-1 Bari

03:20 River Plate Reserves (W) 2-3 Platense Reserves (w)

14:00 Heilongjiang Lava Spring 4-0 Jiangxi Liansheng FC

20:00 CD Los Del Sur 0-2 Talento y Vida

22:59 AlHilal 1-1 Al Akhdar

20:30 Al Khmes 0-1 J Verhoe Leigh

20:00 Al Sadaqa FC 0-2 Al Ahli Benghzi

06:00 Deportes Temuco 1-0 CD Copiapo S.A. 1

00:00 1 Fredrikstad 2-2 KFUM Oslo 1

22:59 Morocco (w)U20 3-1 Gambia U20 (w)

14:00 Mutu FC 0-3 Tri Brata Rafflesia FC

13:00 1 Persatu Tuban 1-2 Persewangi B.

13:00 Persigubin Pegunungan Bintan 1-0 Persitoli Tolikara

16:00 Putra Delta Sidoarjo FC 3-0 Madura FC

22:30 Petro Atletico de Luanda 2-0 Sporting Cabinda

19:00 Al-Arabi 2-0 Al-Mohafza 1

19:00 Shortet Homa 0-2 Morek

21:00 Jamshedpur FC 2-1 Mohun Bagan(Ind)

01:15 Hapoel Haifa 0-1 Hapoel Beer Sheva

07:10 Ferrol Carril Oeste 1-1 Quilmes

03:00 Almirante Brown 0-0 Barracas Central

15:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-1 Western Sydney

15:30 Western United FC 0-1 Wellington Phoenix

22:00 Leixoes U23 2-1 Vizela U23

18:30 Cacereno B (W) 2-1 UCD Canada Atletico (W)

21:00 Sea Hawks FC Hanj 1-0 Up Country Lions SC

17:00 Renown SC 0-0 Blue Star

01:00 Bahia (Youth) 1-1 Vitoria da Conquista BA U20

19:45 Tuna Luso U20 0-0 Paysandu(PA) (Youth)

19:00 FC Twente Enschede Reserve 2-0 SC Heerenveen Reserve

01:55 Americano Bacabal 0-3 Cordino

01:30 Iape 2-1 Sao Jose MA

01:30 1 Imperatriz(MA) 3-1 CAB Tuntum

03:00 Larkview Boys 2-1 Ardmore Rovers

17:00 1 FK MOIK Baku 1-1 FK Kapaz Ganca

17:00 FK Qabala II 0-2 Qaradag Lokbatan

17:00 Zaqatala FK 0-0 Standard Sumgayit II

20:40 Cardiff City U23 4-0 Watford U23

20:00 Ipswich U23 3-3 Charlton U23

19:00 Velez Sarsfield Reserves 1-0 CA Patronato Reserves

19:00 Newell's Reserves 2-0 Banfield Reserves

19:00 CA Independiente Reserves 1-0 San Lorenzo Reserves

02:00 Seraing U21 6-0 Lommel SK U21

02:00 Lierse U21 4-1 Kortrijk U21

02:00 Deinze U21 3-3 RWD Molenbeek U21

02:00 Royal Charleroi U21 0-2 Standard Liege U21

01:30 Zulte-Waregem U21 1-1 Cercle Brugge U21

01:30 St.-Truidense U21 2-5 Oud Heverlee Leuven U21

01:30 AS Eupen U21 0-3 Beerschot Wilrijk U21

01:30 Royal Antwerp FC U21 1-1 KAA GentU21 1

01:30 Anderlecht U21 5-0 KV Mechelen U21

01:30 1 Excelsior Mouscron U21 3-2 Westerlo U21

07:45 Defensor Sporting Montevideo 3-0 Racing Club Montevideo 1

05:00 1 Villa Teresa 2-0 La Luz

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657