Kết quả trận Mlada Boleslav vs Baumit Jablonec, 21h00 ngày 31/07

Mlada Boleslav
Mlada Boleslav
3
Baumit Jablonec
Baumit Jablonec
0
Kết quả bóng đá hạng nhất Séc

Mlada Boleslav vs Baumit Jablonec


21:00 ngày 31/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Mlada Boleslav vs Baumit Jablonec


TLCA
0.55 : 0:0 : 1.53
TL bàn thắng:
3.70 : 3 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.60 : 184.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Mlada Boleslav vs Baumit Jablonec

 3'    David Doudera yellow_card  
 11'    Daniel Fila goal 1-0  
 14'    Milan Skoda goal 2-0  
 32'      substitutionMichal Surzyn↑David Stepanek↓
 38'      yellow_cardMilos Kratochvil
 65'      substitutionDavid Houska↑Vojtech Kubista↓
 65'      substitutionVaclav Pilar↑Tomas Malinsky↓
 66'    Lukas Masek↑Daniel Fila↓ substitution  
 66'    Vojtech Smrz↑Marek Matejovsky↓ substitution  
 74'    Vojtech Stransky↑Ewerton Paixao Da Silva↓ substitution  
 74'    Jiri Skalak↑Tomas Ladra↓ substitution  
 79'    Milan Skoda goal 3-0  
 80'      substitutionTomas Smejkal↑Milos Kratochvil↓
 80'      substitutionTomas Cvancara↑Jan Krob↓
 86'      yellow_cardVaclav Pilar

Đội hình thi đấu Mlada Boleslav vs Baumit Jablonec

Mlada Boleslav Baumit Jablonec
33 Jan Seda
27 Dominik Preisler
17 Marek Suchy
44 Ondrej Karafiat
22 David Doudera
20 Ewerton Paixao Da Silva
8 Marek Matejovsky
16 Samuel Dancak
9 Tomas Ladra
21 Milan Skoda
23 Daniel Fila
1 Jan Hanus
5 David Stepanek
22 Jakub Martinec
12 Jaroslav Zeleny
16 Jan Krob
7 Jakub Povazanec
24 Dominik Plestil
27 Vojtech Kubista
17 Milos Kratochvil
6 Tomas Malinsky
15 Martin Dolezal
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
13 Pavel Halouska
10 Jiri Skalak
3 Dominik Plechaty
28 Lukas Masek
14 Vojtech Stransky
32 Vojtech Smrz
6 Dominik Masek
13 Tomas Vajner
14 Tomas Smejkal
11 Vaclav Pilar
10 Tomas Cvancara
8 David Houska
23 Michal Surzyn
3 Tomas Hubschman

Số liệu thống kê Mlada Boleslav vs Baumit Jablonec

Mlada Boleslav   Baumit Jablonec
6
 
Phạt góc
 
8
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
2
17
 
Tổng cú sút
 
14
9
 
Sút trúng cầu môn
 
8
8
 
Sút ra ngoài
 
6
9
 
Sút Phạt
 
16
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
14
 
Phạm lỗi
 
8
2
 
Việt vị
 
1
8
 
Cứu thua
 
4
102
 
Pha tấn công
 
110
71
 
Tấn công nguy hiểm
 
75

00:00 Montpellier 3-3 Bordeaux

00:00 Lille 2-1 Reims

00:00 Rennes 6-0 Clermont

00:00 Nantes 3-1 Stade Brestois

00:00 Monaco 3-1 Saint Etienne 1

00:30 RCD Espanyol 1-0 Alaves

00:30 Sevilla 3-1 Valencia

23:30 Spezia 2-3 Juventus

23:30 Salernitana 2-2 Verona

17:00 1 FC Tokyo 1-1 Nagoya Grampus

17:00 Kashima Antlers 1-2 Kawasaki Frontale

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Cerezo Osaka

17:00 FC Seoul 0-0 Incheon United

14:30 Suwon City 3-1 Seongnam FC

12:00 Jeju United 0-1 Daegu FC

22:00 Nasaf Qarshi 6-0 Mohun Bagan(Ind)

01:10 CS Alagoano (w) 2-0 Guerreiras Esporte Clube (w)

00:30 Berlin Hilalspor 1-3 TuS Makkabi Berlin

00:30 BSV Al-Dersimspor 3-2 FC Neubrandenburg 04 1

22:10 Rejiche 2-0 CS.Hammam-Lif

18:15 Slavoj Vysehrad U19 3-1 Bohemians 1905 U19

23:45 Go Ahead Eagles 1-2 PSV Eindhoven

23:45 NEC Nijmegen 0-3 FC Utrecht

00:00 Djurgardens 3-2 Degerfors IF 1

00:00 IK Sirius FK 2-4 IFK Norrkoping FK

00:00 Orebro 2-0 Ostersunds FK

00:00 Elfsborg 0-1 Malmo FF

01:30 Brighton Hove Albion 2-0 Swansea City

00:00 CD Artistico Navalcarnero 3-0 Las Rozas

23:30 CD Roda 0-0 Atzeneta UE

22:59 Lausanne Sports 1-6 Young Boys

00:00 Kayserispor 3-0 Galatasaray

00:00 1 Goztepe 0-2 Hatayspor

21:00 Gazisehir Gaziantep 1-0 Istanbul BB

22:59 MFK Ruzomberok 1-0 Slovan Bratislava

01:15 NK Olimpija Ljubljana 2-1 Domzale

22:00 Radomlje 0-2 ASK Bravo Publikum

22:59 Shakhter Soligorsk 2-0 Energetik-BGU Minsk

22:59 Kriens 0-2 Yverdon

16:00 Gamba Osaka 4-1 Shonan Bellmare

00:45 WKP Wloclavia Wloclawek 0-2 Piast Gliwice

00:15 Stal Rzeszow 2-4 Rakow Czestochowa

00:00 Miedz Legnica 4-0 Odra Opole

00:00 Motor Lublin 1-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala

22:30 Wigry Suwalki 1-3 Legia Warszawa

21:00 1 Gawin Sleza Wroclaw 3-2 Chojniczanka Chojnice

21:00 Concordia Elblag 0-2 Unia Skierniewice

20:30 Orleta Radzyn Podlaski 2-3 Lechia Zielona Gora

19:30 Gornik Zabrze 2-0 Radomiak Radom

01:00 Fehervar Videoton 0-1 Ferencvarosi TC

00:30 Aris Thessaloniki 1-0 Panathinaikos

00:30 AEK Athens 1-0 Lamia

22:15 Panaitolikos Agrinio 1-2 PAOK Saloniki

22:15 OFI Crete 0-0 Asteras Tripolis

22:15 Olympiakos Piraeus 4-1 Apollon Smirnis

23:30 Marienlyst 1-1 Middelfart G og

22:59 Fremad Amager 2-3 Randers FC

22:59 Nykobing FC 3-0 FC Copenhagen

21:30 Aalborg Chang 5-4 IF Lyseng

21:30 VSK Arhus 1-2 Nordsjaelland

21:30 Kjellerup 0-5 Midtjylland

21:30 B 1913 Odense 3-4 Sonderjyske

21:30 Vanlose 3-4 Vejle

01:00 Rio Ave 2-2 Santa Clara 1

01:30 Cremonese 0-3 Perugia 1

22:59 Ternana 3-1 Parma

01:15 1 Alianza Lima 1-0 FBC Melgar

22:59 Sport Boys 3-2 Cusco FC

20:00 FK Kuban Kholding 4-0 Rotor Volgograd B

23:30 Al Khor SC 1-2 Al-Wakra

23:30 Al Rayyan 2-4 Al-Sadd

20:45 Al Duhail 3-1 Al-Garrafa

17:00 Busan I Park 1-1 Seoul E-Land FC

00:00 SC Freiburg (Youth) 0-1 Eintracht Braunschweig

22:30 FK Napredak Krusevac 1-2 Cukaricki Stankom

22:30 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Proleter

20:30 Radnicki 1923 Kragujevac 2-1 Novi Pazar

00:00 Habitpharm Javor 2-0 FK Backa Backa Palanka

21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 3-0 FK Buducnost Dobanovci

21:00 FK Zarkovo 1-3 Macva Sabac

21:00 Indjija 5-3 FK Graficar Beograd

21:00 FK Rad Beograd 2-1 Zlatibor Cajetina

21:00 FK Loznica 2-0 Timok

21:00 Kabel Novi Sad 0-3 IMT Novi Beograd

21:00 FK Zeleznicar Pancevo 3-0 Mladost Novi Sad

21:00 Krsko Posavlje 0-1 ND Gorica

21:00 Jadran Dekani 0-0 NK Bilje

18:00 FC Kuktosh 2-1 FC Istaravshan

18:00 Dushanbe-83 1-2 FK Eskhata

18:00 Ravshan Kulob 1-2 CSKA Pamir Dushanbe

13:00 Gangwon II 4-1 FC Namdong

21:00 Dinamo Zagreb II 1-1 NK Solin

01:00 Palmeiras SP (w) 1-1 SC Corinthians Paulista (w) 1

21:00 Santos (w) 2-1 Ferroviaria SP (w)

17:00 Tusker 1-1 Gor Mahia 1

22:00 Xebur 0-3 CSKA Sofia

20:00 Sportist Svoge 0-1 Septemvri Sofia

20:00 Septemvri 98 Tervel 0-1 Septemvri Simitli

20:00 Bansko 1-2 Pirin Blagoevgrad

17:00 Marek Dupnitza 0-2 Levski Sofia

21:00 Olaria RJ U20 2-2 Tigres Brasil U20

21:00 KS Elbasani 0-2 Kastrioti Kruje

21:00 KF Maliqi 0-0 KS Perparimi Kukesi

21:00 FK Vora 2-1 KS Korabi Peshkopi

21:00 Laberia 2-1 Vllaznia Shkoder

21:00 Beselidhja Lezhe 0-0 Burreli

21:00 Luzi 2008 1-4 Teuta Durres

21:00 Erzeni 1-0 KS Dinamo Tirana

21:00 KF Oriku 1-2 KS Bylis

21:00 Lushnja KS 0-3 Tomori berat

21:00 KS Veleciku Koplik 0-3 Skenderbeu Korca

21:00 Turbina Cerrik 1-1 Egnatia

21:00 Shkumbini Peqin 0-3 KF Tirana

21:00 Flamurtari 1-1 Apolonia Fier

21:00 Terbuni Puke 0-3 Partizani Tirana

19:00 Besa Kavaje 1-0 Pogradeci

18:30 Butrinti Sarande 1-1 KF Laci

22:30 Inter Turku 4-0 AC Oulu

22:30 HJK Helsinki 0-2 HIFK

22:30 1 KTP Kotka 1-2 Lahti

22:30 FC Haka 4-0 SJK Seinajoen

22:30 Ilves Tampere 2-0 IFK Mariehamn

22:30 1 Honka Espoo 0-1 KuPs

16:00 1 Ugyen Academy 4-0 Tensung FC

19:00 Djurgardens U21 1-2 GIF Sundsvall U21

20:00 Villa Espanola U19 0-0 Albion FC U19

01:00 America-RJ 1-1 Americano RJ

21:00 1 Monterrey U20 1-0 Toluca U20 1

22:15 NK Udarnik Kurilovec 2-1 Bistra

22:00 NK Maksimir 1-3 NK Lucko

22:00 NK Tresnjevka 1-2 Zagreb Hask

22:00 GAJ Mace 5-0 NK Mladost Petrinja

22:00 NK Ponikve 1-0 NK Lukavec

22:00 1 DUGO SELO 2-1 NK Zagorec Krapina

19:30 Palestine (w) 0-2 Malaysia (w)

17:00 Iran (w) 5-0 Bangladesh (w)

22:00 Rigas Futbola skola 2-1 FK Liepaja

22:15 Maccabi Haifa U19 2-0 Hapoel Tel Aviv U19

22:15 Hapoel Raanana Roei U19 1-0 Maccabi Netanya U19

21:30 Maccabi Tel Aviv U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

21:00 Ashdod MS U19 1-1 Maccabi Petach Tikva U19

20:45 Hapoel Ramat Gan U19 2-1 Hapoel Hadera U19

20:45 Bnei Sakhnin U19 1-3 Sectzya Nes Ziona U19

20:30 Hapoel Beer Sheva U19 2-1 Ironi Nesher U19 1

20:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19

15:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 3-1 Beitar Jerusalem Oren U19

23:30 Koln U19 0-1 Monchengladbach U19

00:15 B71 Sandur 0-5 HB Torshavn

17:30 Slack Creek 3-1 Logan Metro

01:00 CS Petange 0-1 Jeunesse Esch

01:00 UNA Strassen 2-1 Progres Niedercorn

01:00 Racing Union Luxemburg 7-0 Hostert

01:00 US Mondorf-les-Bains 0-1 F91 Dudelange

01:00 Fola Esch 2-1 Swift Hesperange

01:00 Etzella Ettelbruck 3-1 FC Wiltz 71

01:00 Red Boys Differdange 3-0 Hamm RM Benfica FC 1

01:00 Victoria Rosport 3-2 Rodange 91

01:00 Gremio Esportivo Laranjeiras U20 2-2 Real Noroeste ES U20

01:00 Nova Iguacu U20 0-0 Resende RJ U20

01:00 Itarema EC U20 0-7 Ceara (Youth)

01:00 Corinthians Paulista (Youth) 3-0 Juventus-AC (Youth)

01:00 Fluminense U20 4-1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 1

01:00 1 Mirassol FC (Youth) 4-1 Olimpia SP U20

01:00 Concordia U20 0-0 Chapecoense (Youth)

01:00 1 Apafut RS (Youth) 1-1 Internacional RS (Youth)

18:00 FC Minsk Reserves 2-0 FC Slutsk Reserves

15:30 Brisbane Knights Reserves 2-2 The Gap FC Reserve

01:00 Urraca 1-1 UD Gijon Industrial

00:30 Caudal 1-1 CD Covadonga

22:45 UP Langreo B 0-0 SD Lenense

22:30 CD Tuilla 1-3 Real Oviedo B

22:30 EI San Martin 2-1 Real Titanico Laviana

22:15 Sporting de Gijon B 3-2 CD Praviano

22:15 CD Lealtad 1-1 SD Navarro CF

22:15 CD Colunga 0-2 CD Llanes

00:30 Tallinna FC Ararat TTU 1-4 Flora Paide

12:00 Frigates Utd (W) 0-0 Koloale FC (W)

16:15 CSS Caransebes U19 0-3 CSM Resita U19

16:00 CSS Lugoj U19 3-1 CS Luceafarul Oradea U19

16:00 FC Academica Clinceni U19 0-4 Farul Constanta U19

00:30 IFK Skovde FK 1-2 Grebbestads IF

00:30 1 Bodens BK 1-2 Skelleftea FF

00:00 IFK Berga 1-0 Kristianstads FF

01:30 FC Black Stars Basel 1-0 YF Juventus Zurich

01:00 Biel Bienne 1-1 Basuli B team

01:00 Grasshoppers U21 6-0 SC Buochs

00:30 Young Boys U21 1-5 Etoile Carouge

16:45 Brisbane City 7-2 SWQ Thunder

19:00 1 Kitchee 1-1 Eastern A.A Football Team

00:30 Al Hussein Irbid 2-1 Al Aqaba SC

00:46 KSV Vatan Sport Bremen 7-0 Habenhauser

21:00 FC Kairat Almaty 3-0 Kaisar Kyzylorda

21:00 Tobol Kostanai 1-0 Kyzylzhar Petropavlovsk

19:00 FK Taraz 0-0 FC Shakhtyor Karagandy

19:00 1 FK Kaspyi Aktau 0-0 Lokomotiv Astana

16:00 Southern Samity 2-3 Bhawanipore

20:30 OK castkovce 1-1 SKM Puchov

20:30 Jednota Banova 0-0 MSK Zilina

20:30 Sport Podbrezova 2-1 Dukla Banska Bystrica

20:30 1 Novohrad Lucenec 2-5 FK Kosice

20:30 Spartak Medzilaborce 0-0 Vranov

20:30 MFK Spartak Medzev 1-3 Humenne

20:30 Lokomotiva Kosice 1-2 Lipany

20:30 OFK Trebatice 0-9 Zlate Moravce

20:30 1 KFC Komarno 0-0 Dunajska Streda

20:30 TJ Nafta Gbely 0-3 FK Senica

00:30 Ponte San Pietro 2-0 Arconatese

20:00 SC Caronnese 2-0 Sangiuliano City Nova

22:00 Maritzburg United 1-0 Marumo Gallants FC

20:00 Lamontville Golden Arrows 2-2 AmaZulu

21:30 FK Zeleziarne Podbrezova U19 3-0 FK Senica U19

22:00 AL Najaf 3-0 Al Diwaniya

22:59 JJK/2 2-1 PAVE

22:15 TPK 0-1 Peimari United

00:15 Al-adalh 3-0 Al-Draih

22:50 Bisha FC 0-1 Uhud

22:15 Al-Qadasiya 3-1 Al-Akhdoud 1

01:00 Coatepecano IB 2-0 Quiche FC 1

00:10 Suchitepequez 1-0 Marquense

22:10 C.S.D. Comunicaciones B 0-1 CD Zacapa

00:00 Venezuela Futsal 2-3 Morocco Futsal

21:30 Russia Indoor Soccer 3-2 Viet Nam Futsal

15:00 Alliance FC 3-4 Khukh Arslanguud 1

22:59 Suduva 0-0 FK Zalgiris Vilnius 1

01:30 USD Virtus Verona 1-1 Piacenza

21:30 JuventusU23 2-1 Triestina

01:00 CA Serranense U20 0-4 America MG (Youth)

00:30 VFB Lubeck 2-2 Hamburger SV (Youth)

00:00 FC Hansa Luneburg 1-1 SSV Jeddeloh

00:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Tennis Borussia Berlin

00:00 Hertha BSC Berlin Youth 0-3 SV Babelsberg 03

23:05 Diambars 3-1 Pikine

22:59 Sheriff Tiraspol 4-0 FC Floresti

22:59 FC Milsami 1-0 Zimbru Chisinau

22:59 CSF Baliti 2-4 Dinamo-Auto

18:30 Shurtan Guzor 2-2 Aral Nukus

18:15 Yangiyer 1-2 Xorazm Urganch

01:00 FBC Gravina 0-0 Team Altamura

22:59 Luparense FC 0-1 US Levico Terme

22:30 Aglianese 0-3 Scandicci

21:30 Sammaurese 0-1 Ravenna

20:00 FC Messina 1-1 ASD San Luca

20:00 1 AC Mestre 2-3 Montebelluna

20:00 USD Bitonto 1-0 FB Brindisi 1912

20:00 USD Castellanzese 3-2 Legnano 1

20:00 ASD Seravezza Calcio 2-2 ASD Pro Livorno

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 5-1 Rieti

20:00 Rimini 1-1 SCD Progresso Calcio

20:00 Azy based nano Bo 2-1 Sona

20:00 ASD Cartigliano 4-0 ACD Campodarsego

20:00 ASD Brusaporto 1-1 Caravaggio

20:00 A.S.D. Bra 0-1 FC Vado

20:00 ASD Caldiero Terme 3-0 GSD Ambrosiana

20:00 USD Casatese 2-3 Virtus Ciserano Bergamo

20:00 Sangiovannese 0-2 Prato

20:00 Aprilia 2-0 AS Ostia Mare 1

18:35 Wuhan three town 3-0 Xinjiang Tianshan Leopard

18:35 1 Shanxi Chang An Athletic FC 0-2 Kunshan FC 1

15:30 Zibo Cuju F.C. 2-1 Beijing BeiKong

01:00 Joinville SC 1-1 Avai XI

22:45 EPS Espoo 2-1 Ilves Tampere II

22:30 TPV Tampere 2-1 Kaarinan Pojat

00:00 1 Karkonosze Jelenia Gora 2-2 Odra Wodzislaw

22:59 Independiente Sabaneta 1-2 Ferrovalvulas FC

19:30 Silver Strikers 3-0 Ntopwa United FC

19:30 Big Bullets FC 1-1 Mafco

01:25 Grazer AK 2-4 WSG Wattens

00:00 Red Bull Salzburg 8-0 SC Kalsdorf

00:00 SC Bregenz 0-7 Lafnitz

00:00 TSV St. John's 1-2 SG Austria Klagenfurt

23:30 VfB Hohenems 0-4 Sturm Graz

22:00 Santiago Morning 2-1 Cobreloa 1

01:00 Gemert 3-1 TEC

01:00 GVV Unitas 1-0 Ter Leede

01:00 Kozakken Boys 2-0 Groene Ster

01:00 1 Hoogland 0-1 RKVV

01:00 ADO20 2-1 Koninklijke HFC 1

01:00 Staphorst 3-1 VV Dongen

01:00 Spakenburg 5-2 UNA

16:30 Gold Coast United U23 1-1 Peninsula Power U23

00:15 Maccabi Haifa 1-1 Hapoel Beer Sheva

21:00 Portugal (w) U17 0-1 Republic of Ireland (w) U17

00:00 Eik-Tonsberg 4-1 Oppsal

22:59 Obolon Kiev 0-1 Defensores de Forres 1

21:00 1 Volyn 0-0 FC Mariupol

21:00 Vpk Agro Magdalinovka 1-2 Dnipro-1

19:00 LNZ Lebedyn 2-1 FC Inhulets Petrove 1

17:00 SC Tavriya 1-3 PFC Oleksandria 1

00:30 TuS Koblenz 1-2 Gonsenheim

00:30 VfR Wormatia Worms 7-0 TSG Pfeddersheim

00:30 Engers 2-1 Sportfreunde Eisbachtal 1

00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-0 Hassia Bingen

00:30 Wadegesi Heim 1-0 Kaiserslautern (Youth)

00:30 Waldgirmes 2-2 Turk Gucu Friedberg

00:00 FV Diefflen 2-1 FSV Jagersburg

00:00 SV Elversberg II 3-2 FV Eppelborn

00:00 Arminia Ludwigshafen 1-1 TUS Mechtersheim

00:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 7-1 VFB Hallbergmoos

22:15 TSG Backnang 0-3 Freiberg

21:30 FC An der Fahner Hohe 0-4 international Leipzig FC

01:10 Viking 3-1 Rosenborg

22:59 Sogndal 0-2 Asane Fotball

22:59 Kongsvinger 4-1 IF Floya

22:59 Start Kristiansand 4-2 Mjondalen IF

22:59 Ham-Kam 1-2 Raufoss

22:59 Oygarden FK 0-5 Sarpsborg 08

22:59 Harstad 0-5 Brann

22:59 Ranheim IL 1-1 Aalesund FK

22:59 Alta 1-2 Bodo Glimt

22:59 Bryne 1-4 Molde 1

22:59 1 Valerenga 0-3 Odd Grenland

22:59 Moss 1-7 Sandnes Ulf

22:59 Stromsgodset 5-1 Stabaek

22:59 Nardo FK 2-2 FK Arendal

22:00 KFUM Oslo 3-1 Kristiansund BK

22:00 Grorud 2-2 Lillestrom

21:00 Alexandria 1-0 CS Universitatea Craiova B

22:59 APOEL Nicosia 2-0 Nea Salamis

22:59 Apollon Limassol FC 3-1 Olympiada Lympion

22:59 1 Alki Oroklini 0-4 AEK Larnaca

22:59 Omonia 29is Maiou 0-1 AEP Paphos

17:30 Brisbane Knights 1-3 The Gap BPL

16:30 Albany Creek 3-0 St George Willawong FC

20:00 Kafue Celtic FC 1-2 Indeni FC

20:00 Prison Leopards FC 2-1 Power Dynamos

20:00 Green Eagles 0-0 Lusaka Dynamos

20:00 Forest Rangers 1-2 Buildcon FC

18:00 ZESCO United Ndola 2-0 Chambishi FC

21:00 FC Avan Academy 3-0 Urartu

18:00 FK Van Charentsavan 1-2 FC Noah

00:30 1 FSV Vohwinkel Wuppertal 2-3 SpVg Schonnebeck

20:00 Venda 0-0 Jomo Cosmos

20:00 Pretoria Callies 1-2 JDR Stars

20:00 Polokwane City FC 4-0 Richards Bay

20:00 Free State Stars 2-1 TS Sporting

23:30 FK Chayka Pesch 1-0 Rostov FK

22:00 Dinamo Briansk 1-6 Arsenal Tula

22:00 Mordovya Saransk 1-1 Khimki

22:00 Stavropolye-2009 0-6 Dynamo Moscow

20:00 FK Znamya Noginsk 0-10 Krylya Sovetov

20:00 FK Leningradets 0-2 FC Krasnodar

20:00 Kairat Moskva 0-3 Terek Grozny

19:00 Legion Dynamo 1-1 FC Ufa

16:30 Dinamo Barnaul 0-1 FK Nizhny Novgorod

20:00 KF Veleshta 0-1 FK Shkupi

20:00 Pehchevo 0-2 FK Shkendija 79

20:00 FK New Stars 1-4 Borec Veles

01:00 Colorado Caieiras FC 1-0 Barcelona Esportivo Capela SP 1

01:00 Catanduva FC 1-2 Matonense SP

01:00 CA Taquaritinga SP 0-1 America SP

01:00 Atletico Mogi SP 0-6 Uniao Suzano AC SP

01:00 Sao Carlos 1-4 Rio Branco(SP)

01:00 Assisense SP 1-2 Gremio Prudente

01:00 Mogi Mirim EC 0-2 Independente SP

01:00 Manthiqueira/SP 0-2 Uniao Mogi

01:00 XV de Jau 0-0 Vocem SP

01:00 Mauaense SP 1-4 Flamengo (AA)

01:00 Guarulhos SP 0-1 Paulista(SP)

01:00 1 Itapirense/SP 0-3 GD Saocarlense

01:00 Santacruzense SP 3-0 Osvaldo Cruz/SP

01:00 Fernandopolis 0-4 Inter Bebedouro/SP

01:00 ECUS 2-4 Maua FC

01:00 Santo Angelo RS 0-2 Tres Passos RS

21:00 Riopardense RS 0-3 Sao Jose PoA RS

22:59 FC Flora Tallinn 5-2 Trans Narva

18:00 Phnom Penh FC 3-1 Kirivong Sok Sen Chey

15:30 Nagaworld FC 1-2 Svay Rieng FC

15:30 National Police Commissary 4-3 Asia Euro University

20:30 Sabah II 1-0 Keshla FK II

18:30 Qaradag Lokbatan 1-1 FK Kapaz Ganca

18:30 Zaqatala FK 3-0 Turan Tovuz

18:30 Qarabag II 2-1 Standard Sumgayit II

01:00 FC Shakhtar Donetsk 3-0 Dynamo Kyiv

01:00 Campo Grande CE 1-0 Olaria

01:00 Nova Cidade 1-0 Serra Macaense 2

01:00 AA Carapebus 3-3 Duque de Caxias RJ

01:00 Serrano BA 1-0 Goytacaz RJ

01:00 Sao Goncalo 0-2 Sao Paulo RJ

01:00 Perolas Negras 3-0 CGI April 7

22:59 NK Siroki Brijeg 2-1 FK Tuzla City

22:59 Radnik Bijeljina 1-0 HSK Zrinjski Mostar

21:00 Leotar 2-1 Rudar Prijedor

23:30 Karlovac 0-2 Slaven Koprivnica

22:59 Medjimurje 0-1 HNK Sibenik

21:30 Rudar Labin 2-0 NK Split

21:00 NK Orijent Rijeka 1-4 Dinamo Zagreb

20:30 Zagreb 0-1 Oriolik

20:30 NK Belisce 4-0 NK vinogradar

20:30 Bijelo Brdo 1-0 HNK Cibalia

20:30 Bjelovar 1-5 Rudes

20:30 Radnik Sesvete 2-2 NK Varteks Varazdin 1

21:15 Slovan Velvary 2-4 Slavia Praha

21:00 Lisen 0-3 Sparta Praha

20:45 Loko Vltavin 2-2 Banik Ostrava

20:30 MFK Karvina 1-0 Chrudim

20:30 SK Prostejov 0-4 Bohemians 1905

20:30 Trinec 0-1 Teplice

20:30 FK Prepere 0-1 Baumit Jablonec

20:30 SK Zapy 0-4 Hradec Kralove

20:30 FK Zbuzany 1953 1-2 Synot Slovacko

22:00 Sassuolo U20 3-0 Perugia U20

21:00 Cosenza Calcio Youth 3-2 Crotone U19

20:00 Genoa U20 0-2 Alessandria U19

20:00 Lecce U20 2-1 Sha LAN U19 1

20:00 Napoli U20 2-0 Benevento (Youth) 1

20:00 Verona U20 2-1 Venezia F.C. Youth

20:00 AC Milan U20 6-0 Como U20

20:00 Cagliari U19 4-0 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:00 Brescia U20 6-0 Pordenone Youth

20:00 Pescara Youth 3-2 Spezia U20

20:00 1 Bologna U20 2-2 Pisa U19

20:00 Parma U20 2-2 US Cremonese U20

20:00 Torino U20 3-0 Virtus Entella U20

19:00 Ascoli U20 2-1 Frosinone U20

16:00 Lazio U20 2-0 Reggina U19

22:59 SC Sopron 2-2 MOL Fehervar FC II

22:00 Papai Perutz 1-2 UFC Nagykanizsa

21:00 Gyirmot FC Gyor II 1-2 Beech Sigit 1

21:00 MTK Hungaria FC II 1-0 Paksi B 1

21:00 Andrashida SC 0-4 Komarom VSE

21:00 Mohacs 0-0 ESMTK

21:00 FC Dabas 0-0 Monori SE

21:00 Tatabanya 0-2 BVSC

21:00 Rakosmenti KSK 1-2 Vac-Dunakanyar

21:00 DEAC 4-2 Kisvarda II

21:00 Balatonfuredi FC 1-0 Kaposvar

21:00 ETO Akademia 1-0 RCO Agde

21:00 BKV Elore 3-1 Fuzesgyarmati SK

21:00 Cegled 2-1 Ferencvarosi TC B 1

19:00 Diosgyori VTK II 2-3 Bekescsabai Elore SE II 1

18:00 Kelen SC 1-3 Veszprem

22:00 Farul Constanta 0-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

20:30 1 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 FC Timisoara 1

20:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-1 Chindia Targoviste

20:30 CSM Slatina 1-2 Dunarea Calarasi

20:30 CA Oradea 0-1 Hermannstadt

20:30 Gloria Buzau 1-1 Academica Clinceni

20:30 Concordia Chiajna 0-0 Gaz Metan Medias

19:00 Arges 0-0 FC Botosani

22:00 Canadian SC 1-1 Colon CF

20:00 Oriental 1-1 Salus 3

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657