Kết quả trận Muranga Seal vs Mombasa Elite, 19h00 ngày 21/01

Muranga Seal
Muranga Seal
1
Mombasa Elite
Mombasa Elite
0
Kết quả bóng đá Kenya Super League

Muranga Seal vs Mombasa Elite


19:00 ngày 21/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Muranga Seal vs Mombasa Elite

 67'    goal 1-0  

Đội hình thi đấu Muranga Seal vs Mombasa Elite

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Muranga Seal vs Mombasa Elite

Muranga Seal   Mombasa Elite
4
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Tổng cú sút
 
0
1
 
Sút trúng cầu môn
 
0
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
112
 
Pha tấn công
 
106
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
42

19:00 U23 Đông Timo 0-2 Vietnam U23

16:00 Indonesia U23 3-1 Myanmar U23

22:30 2 Everton 2-3 Brentford

20:00 West Ham United 2-2 Manchester City

20:00 Leeds United 1-1 Brighton Hove Albion

20:00 Aston Villa 1-1 Crystal Palace

20:00 Wolves 1-1 Norwich City

20:00 Watford 1-5 Leicester City

18:00 Tottenham Hotspur 1-0 Burnley

00:30 Levante 3-1 Alaves

00:30 Getafe 0-0 Barcelona

00:30 Celta Vigo 1-0 Elche

00:30 Cadiz 1-1 Real Madrid

00:30 Betis 2-0 Granada CF

00:30 Atletico Madrid 1-1 Sevilla

00:30 Athletic Bilbao 2-0 Osasuna

00:30 Villarreal 1-2 Sociedad

00:30 Mallorca 2-1 Rayo Vallecano

01:45 Cagliari 1-3 Inter Milan

22:59 AC Milan 2-0 Atalanta

20:00 Napoli 3-0 Genoa

17:30 Bologna 1-3 Sassuolo

17:00 FC Seoul 1-0 Pohang Steelers

14:30 Jeonbuk Hyundai Motors 1-1 Gangwon FC

12:20 Suwon City 1-3 Jeju United

03:00 Seattle Sounders 3-1 Minnesota United FC

00:30 Atlanta United 2-2 New England Revolution

13:05 Adelaide United 3-1 Central Coast Mariners

06:00 Miami United FC (W) 1-4 Sunrise FC (w)

22:59 Polvorin 1-0 Real Oviedo B

19:00 KuPS Akatemia (W) 2-0 FC Ilves II (w)

02:30 Vitoria Guimaraes 5-0 Gil Vicente

00:00 FC Famalicao 3-2 Sporting Braga

19:30 SC Heerenveen 3-1 Go Ahead Eagles

19:30 Feyenoord 1-2 FC Twente Enschede

19:30 Vitesse Arnhem 2-2 AFC Ajax

19:30 Willem II 3-0 FC Utrecht

19:30 AZ Alkmaar 1-3 RKC Waalwijk

19:30 PEC Zwolle 1-2 PSV Eindhoven

19:30 Heracles Almelo 1-3 Sparta Rotterdam

19:30 NEC Nijmegen 0-1 Fortuna Sittard

19:30 Groningen 2-3 SC Cambuur

08:05 1 Tigres UANL 0-1 CDSyC Cruz Azul

06:00 1 Atlas 1-1 Chivas Guadalajara

22:30 Degerfors IF 2-1 Helsingborg

22:30 IFK Norrkoping FK 5-1 GIF Sundsvall

22:30 IFK Goteborg 1-1 Varbergs BoIS FC

20:00 Hacken 3-1 Kalmar

20:00 Hammarby 3-3 AIK Solna

18:00 Livingston 2-1 Dundee

18:00 Hibernian 4-0 Saint Johnstone

18:00 Aberdeen 0-0 Saint Mirren

22:59 Giresunspor 1-1 Istanbul BB

22:59 Konyaspor 3-1 Hatayspor

22:59 Alanyaspor 3-0 Gazisehir Gaziantep

22:59 Kasimpasa 2-4 Antalyaspor

22:59 Fenerbahce 0-0 Karagumruk

20:00 1 Goztepe 0-2 Besiktas JK 2

20:00 Trabzonspor 2-1 Altay Spor Kulubu

00:05 HNK Sibenik 0-2 Dinamo Zagreb

22:00 ZNK Osijek 1-0 NK Lokomotiva Zagreb

23:30 1 Anderlecht 0-2 Saint Gilloise

21:00 Racing Genk 0-2 KAA Gent

18:30 Royal Antwerp 1-3 Club Brugge

22:59 FC Krasnodar 1-0 CSKA Moscow

20:30 Spartak Moscow 1-1 Zenit St. Petersburg

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 3-0 Rubin Kazan

01:00 Dunajska Streda 2-3 MFK Ruzomberok

22:30 NK Olimpija Ljubljana 3-3 NK Mura 05

20:00 Domzale 1-1 NK Publikum Celje

04:30 1 Huachipato 1-3 Nublense

01:45 Cobresal 2-0 O.Higgins

01:30 CFR Cluj 2-1 CS Universitatea Craiova

05:00 Goias 1-0 Santos

04:00 Botafogo RJ 3-1 Fortaleza 1

04:00 Avai FC SC 1-2 Juventude 2

03:30 Coritiba PR 1-0 America MG 1

02:00 Sao Paulo 2-1 Cuiaba 1

01:00 Viborg 1-0 Aarhus AGF

22:59 2 Aalborg 1-3 Brondby IF

21:00 Randers FC 0-2 FC Copenhagen

19:00 Odense BK 1-1 Sonderjyske

19:00 Nordsjaelland 2-1 Vejle

02:00 Club Atletico Tigre 1-1 Argentinos juniors 1

22:00 Neman Grodno 2-0 Arsenal Dzyarzhynsk

20:00 Slutsksakhar Slutsk 2-2 Dnepr Mogilev

18:00 FK Isloch Minsk 0-2 Slavia Mozyr

02:00 Independiente Petrolero 0-0 Universitario De Vinto

02:00 1 Aurora 2-3 Nacional Potosi 1

02:00 Always Ready 3-0 Blooming

02:00 1 Royal Pari FC 2-1 Bolivar 2

02:00 1 Real Tomayapo 1-1 Jorge Wilstermann 1

02:00 Pyramids FC 0-0 Pharco

23:30 El Mokawloon El Arab 2-2 Enppi

21:00 Ismaily 2-0 Ceramica Cleopatra FC

22:30 Radomiak Radom 4-2 Wisla Krakow

20:00 Gornik Zabrze 4-2 Gornik Leczna

17:30 Stal Mielec 1-1 Slask Wroclaw 1

21:00 Videoton Puskas Akademia 1-2 Budapest Honved

21:00 MTK Hungaria 3-0 Debrecin VSC 1

21:00 Varda SE 2-1 ZalaegerzsegTE

23:30 Ionikos 3-1 Panaitolikos Agrinio

23:30 1 Asteras Tripolis 2-2 Apollon Smirnis

23:30 Lamia 0-0 Atromitos Athens

02:00 Tenerife 0-2 Malaga

21:00 Sporting Gijon 2-1 Girona

21:00 Mirandes 4-0 Ibiza Eivissa

19:00 AD Alcorcon 0-2 Las Palmas

21:30 Varzim 2-0 CD Mafra 1

21:30 Estrela da Amadora 0-1 SC Covilha

21:00 Feirense 4-1 Nacional da Madeira

17:00 Rio Ave 3-0 GD Chaves 1

17:00 1 Leixoes 1-5 Casa Pia AC

20:30 Dynamo Dresden 0-1 Erzgebirge Aue

20:30 Darmstadt 3-0 SC Paderborn 07 1

20:30 Hannover 96 3-2 Ingolstadt

20:30 SV Sandhausen 3-1 Holstein Kiel

20:30 Heidenheimer 2-0 Karlsruher SC

20:30 Hansa Rostock 2-3 Hamburger SV

20:30 Nurnberg 1-2 Schalke 04

20:30 Werder Bremen 2-0 Jahn Regensburg

20:30 St. Pauli 2-0 Fortuna Dusseldorf

13:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Blaublitz Akita

12:00 Machida Zelvia 2-1 Albirex Niigata

12:00 Yokohama FC 2-1 Tokushima Vortis

12:00 Vegalta Sendai 4-1 Zweigen Kanazawa FC

12:00 Fagiano Okayama 0-1 Thespa Kusatsu

06:00 1 Sport Huancayo 3-3 Cienciano 1

03:30 Carlos Manucci 0-0 Universitario De Deportes

01:15 Alianza Atletico Sullana 1-2 Sport Boys

22:00 Esperance Sportive de Tunis 1-0 ES du Sahel

21:00 US Tataouine 5-3 Rejiche

21:00 C.A.Bizertin 2-1 AS Slimane

22:59 1 LKS Lodz 0-4 Odra Opole

20:00 1 Sandecja Nowy Sacz 0-0 Chrobry Glogow

17:40 Miedz Legnica 1-0 Widzew lodz

22:00 FK Ryazan 0-0 Khimki (R)

21:30 Dinamo Moscow B 0-3 FC Tver

21:00 Salyut-Energia Belgorod 3-1 Strogino Moscow

21:00 Kazanka Moscow 0-1 FC Olimp Odintsovo

20:00 Dinamo Briansk 1-2 Mordovya Saransk

20:00 Shinnik Yaroslavl 1-1 Dinamo Saint Petersburg

20:00 FC Murom 0-1 Kairat Moskva

19:00 FK Zenit Izhevsk 2-0 FC Lada Togliatti

19:00 Torpedo Miass 1-2 Zvezda Perm

19:00 Chelyabinsk 2-0 Sibir-M Novosibirsk

19:00 Amkar Perm 1-1 Volga Ulyanovsk

19:00 FK Volna Nizhegorodskaya 2-2 Zvezda Sint Petersburg 1

19:00 1 Avangard 3-2 Rodina Moskva

18:00 FK Spartak Tuymazy 1-4 Tyumen

18:00 Sokol 0-0 SKA Khabarovsk II

18:00 Dinamo Vladivostok 1-1 Peresvet Podolsk

06:15 Tacuary 1-4 Olimpia Asuncion

04:00 1 Sportivo Ameliano 1-3 Libertad

16:30 Chungnam Asan 0-0 Bucheon FC 1995

14:00 Gwangju Football Club 2-0 Ansan Greeners FC

18:00 Swindon Town 2-1 Port Vale

07:00 1 America de Cali 1-0 Union Magdalena

02:00 1 Patriotas FC 3-0 Deportivo Cali 1

04:15 1 Zulia FC 3-2 Estudiantes Merida FC

02:00 Deportivo La Guaira 1-5 Monagas SC

23:30 FK Napredak Krusevac 0-1 Crvena Zvezda

21:30 Vojvodina Novi Sad 0-3 Cukaricki Stankom

19:25 Novi Pazar 0-1 Radnik Surdulica

19:10 Airdrie United 1-1 Queen's Park

22:00 Sandvikens IF 4-0 Taby

20:00 Haninge 1-4 Vasalunds IF

19:00 Pitea IF 1-0 FC Stockholm Internazionale

18:00 Sollentuna United 3-1 BK Forward

20:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 Petrolul Ploiesti

20:00 Hermannstadt 0-0 CSA Steaua Bucuresti

20:00 Concordia Chiajna 1-0 Universitaea Cluj

22:15 Chojniczanka Chojnice 4-1 Olimpia Elblag

22:00 Garbarnia Krakow 0-2 Wigry Suwalki

21:00 Lech II Poznan 6-4 Sokol Ostroda

20:30 Levadiakos 1-0 Veria FC

22:00 IMT Novi Beograd 1-2 FK Zeleznicar Pancevo

22:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-3 Mladost Novi Sad

22:00 2 FK Zarkovo 2-1 Habitpharm Javor

22:00 FK Loznica 2-1 Indjija

22:00 NK Fuzinar 1-1 Triglav Gorenjska

22:00 1 NK Rogaska 3-1 Roltek Dob 1

20:00 FC Istiklol Dushanbe 1-1 Khujand

19:00 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-1 FC Khatlon

19:00 Ravshan Kulob 1-0 FC Istaravshan

01:30 Albion FC 2-2 CS Cerrito 1

23:15 Centro Atletico Fenix 0-0 Danubio FC

21:00 Cerro Largo 1-0 Deportivo Maldonado

20:00 Capps linked 0-1 Chicken Inn

20:00 Triangle FC 5-2 Cranborne Bullets

20:00 Manica Diamond 0-0 Black Rhinos

22:00 Sokol Hostoun 1-0 Admira Praha

16:00 Teplice B 1-0 FK Zbuzany 1953

15:30 Karlovy Vary Dvory 0-1 Loko Vltavin

15:15 1 Mlada Boleslav B 1-1 Sokol Brozany

15:15 Slovan Liberec II 0-0 SK Zapy 1

15:15 1 Chlumec nad Cidlinou 3-1 Hradec Kralove B

15:15 Bohemians1905 B 3-4 Zivanice

15:15 Slovacko II 3-0 Vysocina Jihlava B

15:15 Sigma Olomouc B 2-1 Zlin B

01:30 Parana STC PR 1-0 EC Laranja Mecanica 1

00:30 Litex Lovech 0-1 Etar

22:00 Ludogorets Razgrad II 4-0 Septemvri Simitli

20:00 Mtibwa Sugar 0-0 Coastal Union

20:00 1 Dodoma Jiji FC 0-2 Young Africans

18:00 Mbeya City 0-0 Polisi Tanzania FC

13:00 Pyeongtaek Citizen 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors II)

13:00 Goyang KH FC) 0-2 Yangpyeong

13:00 Yeoju Sejong 1-2 Jeonju Citizen FC

12:00 Geoje Citizen 2-1 Jungnang Chorus Mustang FC

12:00 Jinju Citizen 1-2 Pyeongchang FC

21:00 FK Taraz 2-0 Akzhayik Oral

19:00 Maktaaral 2-1 FK Kaspyi Aktau

04:00 Valour 1-0 York 9 FC

01:00 HFX Wanderers FC 2-2 Cavalry FC

21:00 AFC Fylde 0-2 Boston United

22:00 Tukums-2000 II 1-2 Salaspils

20:00 Jelgava 5-0 FK Dinamo Riga 1

17:00 Grobina 4-1 Saldus SS/Leevon

21:00 Lanus Reserves 2-1 Central Cordoba SdE Reserves

01:00 Kindermann (w) 1-0 Flamengo/RJ (w)

01:00 CRESSPOM (w) 0-3 SC Corinthians Paulista (w)

21:00 Bragantino (w) 1-2 Palmeiras SP (w)

23:30 Szombathelyi Haladas 1-3 Kecskemeti TE

22:00 SOROKSAR 2-0 Csakvari TK 1

22:00 III.Keruleti TUE 2-0 Nyiregyhaza

22:00 Dorogi FC 3-0 Pecsi MFC

22:00 Budaorsi SC 0-5 Vasas

22:00 Dafuji cloth MTE 2-0 Bekescsaba

22:00 Duna-Tisza 1-2 Szolnoki MAV FC

22:00 Szentlorinc SE 2-1 Bodajk FC Siofok

22:00 1 Szegedi AK 0-1 Gyori ETO

09:00 1 Phoenix Rising FC 1-5 Tampa Bay Rowdies

20:00 Gicumbi FC 0-0 Gasogi Utd

20:00 Medkila (w) 1-2 Honefoss (w)

20:00 Klepp (w) 4-1 Grand Bodo (w)

19:00 Tromso (w) 0-1 Aasane (w)

19:00 Amazon Grimstad (w) 1-2 KIL/Hemne (w)

21:00 CSKA Sofia 0-1 Levski Sofia

22:59 1 Uniao Leiria 1-2 Alverca

21:00 Stoke City U23 2-0 Nottingham Forest U23 1

20:00 Hercilio Luz U20 0-0 Criciuma SC (Youth) 1

16:00 Glorious FC 1-2 Goodwill FC

21:00 1 Southend United 1-1 Torquay United

21:00 Maidenhead United 0-1 Notts County

21:00 Eastleigh 4-4 Grimsby Town

21:00 1 Dover Athletic 1-2 Weymouth

21:00 Dagenham Redbridge 3-0 Wrexham

21:00 Chesterfield 0-0 Woking

21:00 Boreham Wood 0-3 Solihull Moors

21:00 Barnet 2-4 Bromley

21:00 Altrincham 0-1 Yeovil Town

21:00 Stockport County 2-0 Halifax Town

21:00 Aldershot Town 1-3 Wealdstone FC

22:59 Mokala Pancheners 2-0 Pero pinheiro 2

22:59 CF Os Belenenses 3-3 Sertanense FC

22:59 Paredes 1-0 Vilaverdense

19:00 GD Fontinhas 2-0 Olhanense SC 1

17:00 Salgueiros 2-2 Maritimo B

01:00 Tunecas (W) 2-2 Muniguate (w)

22:59 Antigua GFC (W) 2-0 FCF El Estor (w) 1

21:00 UCD U19 1-2 Dundalk U19

22:59 Wydad Fes 3-1 USM Oujda

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-1 Itihad Z. Khemisset

22:59 Racing Casablanca 2-0 Stade Marocain du Rabat

22:59 Olympique Dcheira 1-2 Chabab Atlas Khenifra 1

22:59 JSM Jeunesse Sportive El Massi 0-2 Kawkab de Marrakech

22:59 Chabab Ben Guerir 1-0 Raja de Beni Mellal

22:59 ASS Association Sportive de Sa 2-1 TAS de Casablanca

13:00 1 AS Elfen Sayama (w) 1-4 JEF United Ichihara Chiba (w)

12:00 NTV Beleza (w) 2-1 Vegalta Sendai (w)

12:00 Albirex Niigata (w) 2-2 Hiroshima Sanfrecce (W)

19:00 Ilves Tampere 1-0 IFK Mariehamn

07:00 Racing Club Aruba 3-1 SV Britannia

05:00 SV Dakota 1-0 SV La Fama

14:30 Eastern United 2-0 Poet Adelarde Pirates

13:00 Rockdale City Suns 0-1 Manly United

12:10 Sydney United 2-2 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

12:00 Blacktown City Demons 1-2 Sydney Olympic

05:00 Junior (w) 2-4 America de Cali (w)

03:00 Llaneros (w) 0-6 Independiente Santa Fe (w)

22:59 Deportivo Pereira (w) 1-0 Independiente Medellin (w)

19:00 Kakamega Homeboyz 2-1 KCB SC

19:00 Nairobi Star City 0-0 Tusker

19:00 Kenya Police FC 2-0 Mathare United

18:00 Nzoia United 0-1 Wazito FC

01:30 Democrata SL/MG 2-0 Nacional AC MG

20:30 Tupi Juiz de Fora MG 0-0 Varginha EC

20:00 Tupynambas 3-0 Uniao Luziense

16:45 OF Ierapetras U20 3-2 Irodotos U20

22:00 GOSK Gabela 3-2 NK Travnik

21:00 Leon U20 3-3 Tigres UANL U20

22:30 1 NK Vodice 1-1 Slovam lovenson

22:30 NK Uskok 3-2 NK Kamen Ivanbegovina

22:30 NK Bedem Ivankovo 3-0 NK Darda

22:00 UKS Lodz (w) 6-1 APLG Gdansk (w)

18:30 Rekord Bielsko Biala (w) 1-5 GKS Gornik Leczna (w)

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 0-3 Czarni Sosnowiec (w)

17:00 Slask Wroclaw (w) 1-0 MKS Olimpia Szczecin (w)

04:00 Ituzaingo 2-2 Los Andes 1

01:30 1 Sportivo Dock Sud 0-2 Argentino de Quilmes

01:30 UAI Urquiza 1-1 Club Atletico Acassuso

01:00 Maranguape CE 0-0 Guarany CE

20:00 Metta/LU Riga 0-3 FK Valmiera

18:00 FK Auda Riga 0-1 Rigas Futbola skola

00:00 Oslo FA 1-1 Thies FC

00:00 Amitie FC 0-0 Mbour

04:00 Washington Spirit (w) 0-1 Angel City FC (W)

04:00 San Diego Wave (W) 2-1 Chicago Red Stars (w)

03:00 Colchagua CD 1-0 CD Provincial Ranco

02:30 General VelAsquez 3-0 Deportes Limache

02:00 1 Lautaro de Buin 1-2 Real Juventud San Joaquin

22:59 Deportes Valdivia 0-1 Independiente de Cauquenes

22:00 Dynamic Togolais 0-0 Gomido FC

22:00 Remo Stars 1-0 Enugu Rangers International

22:00 Plateau United 3-1 Wikki Tourist

22:00 MFM FC 2-1 Kano Pillars

22:00 Kwara United 3-1 Shooting Stars SC

22:00 Katsina United 1-0 Nasarawa United

22:00 Sunshine Stars FC 0-0 Akwa United

19:15 Dandora Love 2-3 Shabana FC

17:00 Naivas FC 3-0 Silibwet Leons FC

16:00 NWS Spirit (W) 1-2 Illawarra Stingrays (w)

14:00 Maca Searle (w) 0-2 Sydney Olympic FC (w)

12:25 University of Sydney (w) 1-1 Bankstown City Lions (w) 1

20:00 DJK TuS Hordel 1-2 FC Brunninghausen

02:00 Malacateco 0-0 Coban Imperial

23:45 Guastatoya 2-0 Antigua GFC

00:00 San Judas 2-4 Matagalpa FC

17:30 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Jonava II

06:15 1 Irving City FC 1-1 Denton Diablos FC

06:00 Charlotte Independ B 1-2 Charlotte Eagles

05:15 1 Charlotte Independence 2-1 FC Tucson

02:00 Fort Wayne FC 1-2 Kings Hammer FC

20:00 Esbjerg 2-2 Vendsyssel

22:59 APOEL Nicosia 1-1 Anorthosis Famagusta FC 1

22:59 Aris Limassol 1-4 Apollon Limassol FC

22:59 AS Douanes Ouagadougou 2-0 AS Sonabel 1

22:00 Kiko FC 0-0 RC Bobo Dioulasso

14:45 Subiaco AFC (w) 4-4 Curtin University FC (w)

14:00 Balcatta (w) 0-3 Perth RedStar (W)

18:00 Banat Girls (w) 10-1 Universitatea Galati (w)

15:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 11-0 Fairplay Bucuresti (w)

15:00 Olimpia Cluj (w) 9-1 CSM Alexandria (w)

21:00 Grindavik (w) 1-2 Vikingur Reykjavik (w)

21:00 Tindastoll Neisti (w) 2-0 IR Reykjavik (w)

21:00 F91 Dudelange 7-0 Hamm RM Benfica FC

21:00 CS Petange 0-1 Fola Esch

21:00 Racing Union Luxemburg 6-1 UNA Strassen

21:00 Progres Niedercorn 2-1 FC Wiltz 71

21:00 US Mondorf-les-Bains 3-1 Victoria Rosport

21:00 Jeunesse Esch 1-0 Rodange 91

21:00 Hostert 1-3 Swift Hesperange

21:00 Etzella Ettelbruck 0-2 Red Boys Differdange

06:00 Barcelona SC(ECU) 1-1 Deportivo Cuenca

03:30 Orense SC 2-0 Club Sport Emelec

01:00 1 Tecnico Universitario 2-3 Independiente Jose Teran 1

19:00 ZNK Donat Zadar (w) 3-4 NK Medimurje Cakovec (W)

17:30 Dinamo Maksimir (w) 2-1 ZNK Split (w)

20:00 Zaglebie Lubin (Youth) 4-2 Pogon Szczecin(Youth)

22:59 Racing Santander 1-0 Real Valladol B

22:00 Albacete 0-1 Gimnastic Tarragona

22:00 Real Madrid Castilla 5-1 UE Llagostera

22:00 Racing de Ferrol 1-1 Athletic Bilbao B

17:00 Badajoz 1-1 Celta vigo b

17:00 Zamora CF 2-0 Extremadura

17:00 UCAM Murcia 1-1 Baleares

17:00 1 Sevilla Atletico 2-1 Barcelona B

17:00 C.D. San Fernando Isleno 0-2 Algeciras

19:00 Dinamo Brest Reserves 2-1 Belshina Babruisk Reserve

18:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-0 FC Minsk Reserves

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-1 Dinamo Minsk Reserves

12:00 Gungahlin United 3-1 West Canberra Wanderers

21:00 Makedonikos 0-1 Panahaiki-2005

21:00 Agrotikos Asteras 1-0 Proodeftiki FC

21:00 Rouf FC 1-0 Ilioupoli 1

00:15 Sporting de Gijon B 0-1 CD Lealtad

00:00 Atletico Saguntino 0-0 Atzeneta UE

00:00 FC Cartagena B 1-0 Racing Murcia

00:00 UE Olot 1-1 Girona B

22:59 Alfaro 1-0 CD Varea

22:59 Huetor Tajar 1-2 Almeria B

22:00 Utebo FC 2-0 CF Illueca 1

17:00 Alcorcon B 0-0 CD Paracuellos Antamira

17:00 CD Manacor 2-1 UD Poblense 1

17:00 1 CD Utrera 1-1 Lucena CF

16:30 SD Beasain 2-1 Portugalete

18:00 Fatih Vatan Spor (w) 0-0 Fatih Karagumruk (W)

18:00 Kocaeli Bayan (w) 1-1 Dudulluspor (W)

18:00 Kirecburnu (w) 1-1 Sivasspor (W)

18:00 Kayseri Genclerbirligi (W) 2-0 Hatayspor (W) 1

16:10 Konak BEL. (w) 0-1 Besiktas (w)

16:00 Yabancilar (w) 0-1 Altay SK Izmir (W)

02:00 Renaissance Sportive de Berkane 4-1 TP Mazembe Englebert 1

22:59 Orlando Pirates 0-1 Al-Ahli tripoli

22:00 FK Nove Zamky (w) 2-0 SKF Zilina (w)

16:00 Spartak Trnava (w) 2-2 AS Trencin (w)

15:35 Slovan Bratislava (w) 2-1 TJ Spartak Myjava(w)

15:00 FC Banik Horna Nitra (w) 1-3 FC Petrzalka (w)

19:00 DFK Dainava Alytus 3-2 FK Riteriai B

18:30 1 Trans Narva 0-1 Nomme JK Kalju 1

16:00 Farul Constanta U19 2-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

22:00 Kalinkovo 2-1 Tomasov

22:00 TJ Banik Kalinovo 1-4 FK Podkonice

22:00 Lokomotiva Devinska Nova Ves 0-2 TJ Rovinka

22:00 FTC Filakovo 2-2 Fomat Martin

22:00 FK Slovan Ivanka pri Dunaji 3-0 SK Bernolakovo

22:00 MFK Rusovce 5-1 PSC Pezinok

22:00 MFK Zarnovica 0-1 MFK Banska Bystrica

22:00 Dunajska Luzna 2-1 SK Nova Dedinka

22:00 Tatran Krasno nad Kysucou 4-0 TJ Družstevník Liptovska Stiavnica

22:00 MFK Zarnovica 0-1 Rakytovce

22:00 FK Slovan Most pri Bratislave 0-2 Malacky

21:30 FK Belusa 1-2 FK Nove Zamky

21:30 Nitra 1-3 FC Vion Zlate Moravce B

21:30 Levice 3-0 TJ Imel

21:30 TeslaStropkov 1-2 Slavia TU Kosice

21:30 Spisske Podhradie 1-0 FK Svidnik

21:30 MFK Sobrance 6-3 Rudnany

21:30 Mladost Kalsa 1-2 MFK Vranov nad Topou

21:30 MFK Snina 3-0 OFK-SIM Raslavice

15:30 Raca Bratislava 4-2 SFM Senec

15:30 Jednota Banova 2-0 SK Pramen Kovacova

22:00 Assyriska 1-1 Nykopings BIS

21:00 Ragsveds IF 2-4 IFK Stocksund

21:00 Vanersborg FK 1-1 Mjolby AI FF

20:00 IFK Berga 0-1 Osterlen FF

20:00 Angered BK 2-2 Karlslunds IF HFK

19:00 1 Varbergs GIF FK 0-1 BK Astrio

19:00 Hittarps IK 3-1 Tolo IF 1

19:00 Ariana 2-2 Karlskrona AIF

19:00 Skiljebo SK 1-1 Jarfalla

19:00 Korsnas IF FK 2-1 Hudiksvalls ABK

19:00 Kumla 1-3 Herrestads AIF

19:00 Assyriska United IK 4-1 Syrianska Eskilstuna IF

18:00 Hoganas BK 0-3 Vastra Frolunda

22:59 Maan 0-0 Al Aqaba SC

01:00 MC Alger 0-1 USM Alger

17:00 Formentera 3-0 SCR Pena Deportiva

17:00 CD Coria 3-2 CD Mensajero

17:00 1 RCD Espanyol B 1-2 Brea

17:00 Sestao 4-2 Club Deportivo Tropezon 1

17:00 Cadiz B 1-0 Antequera CF

17:00 CD Ebro 1-1 AE Prat

17:00 Racing B 4-1 SD Laredo 1

17:00 Cerdanyola del Valles 2-0 SD Huesca II 1

17:00 Rio Sports 2-5 Burgos Promesas

17:00 Xerez Deportivo FC 0-1 CD San Roque de Lepe

17:00 Teruel 0-0 CF Badalona

17:00 Terrassa 1-0 SD Ejea

17:00 SD Tarazona 1-3 CE Europa

17:00 Real Aviles 1-1 CD Arenteiro

17:00 Atletico Pulpileno 1-2 Suokuaili Moss

17:00 CD Cristo Atletico 1-1 Pontevedra

17:00 CS Puertollano 1-2 Aguilas CF

17:00 CD Artistico Navalcarnero 1-2 Marino luanco 1

17:00 Real Murcia 2-0 Toledo

17:00 1 UD Melilla 0-2 Atletico Mancha real

17:00 Pena Sport 0-4 AD San Juan

17:00 coruxo FC 4-1 G. Segoviana

17:00 UD Levante B 1-2 UD Alzira 1

17:00 Velez CF 1-2 Cordoba

17:00 Osasuna B 2-1 CD Izarra

17:00 Arosa SC 1-1 Bergantinos CF

17:00 CF La Nucia 0-0 CF Intercity 1

17:00 Panaderia Pulido 1-3 Villanovense

17:00 Naxara 1-3 UD Logrones B

17:00 Hercules 1-1 CD Marchamalo

17:00 CD Montijo 1-7 UD Tamaraceite

17:00 SD Gernika 0-1 UD Mutilve 1

17:00 UC Ceares 1-2 Mostoles

17:00 Ejido 0-1 Mar Menor

17:00 Las Palmas Atletico 1-3 Merida AD

17:00 Lleida 2-0 Numancia

17:00 CD Ardoi Draw 0-3 Arenas Club de Getxo

17:00 AD Union Adarve 3-4 UD Llanera

17:00 Eldense 3-1 Granada CF B

17:00 Don Benito 2-2 UD San Fernando

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 Andratks

17:00 CF Salmantino 2-1 Compostela

17:00 AD Ceuta 3-0 Cacereno

20:00 Nouseva Laaka 0-2 KJP

22:30 Jaro 4-0 PK-35 Vantaa

22:30 SJK Akatemia 0-2 TPS Turku

22:00 Marcus Gdynia (w) 1-0 UKS Loczki Wyszkow (W)

21:00 GSS Grodzisk Wielkopolski (W) 1-6 Medyk Konin II (w)

06:00 CD Olimpia 0-1 CD Motagua

07:00 1 Arcahaie FC 0-2 Waterhouse FC

04:00 Violette AC 3-2 Cavalier FC

00:00 Real Bamako 1-0 Stade Malien de Bamako

20:15 Monaco U19 2-3 Toulouse U19

20:10 Pontarlier U19 0-1 Troyes U19

20:00 Bordeaux U19 5-1 Laval U19

20:00 USSA Vertou (U19) 1-0 Rennes U19

20:00 Pieve di Lota U19 1-2 Istres U19

20:00 1 Bourg Peronnas U19 2-5 StrasbourgU19

20:00 ASPTT Dijon U19 3-3 Clermont U19

20:00 Le Mans U19 2-2 Guingamp U19

20:00 Torcy U.S U19 2-0 AuxerreU19 1

20:00 Montfermeil U19 4-3 Lille U19

20:00 Paris FC U19 0-1 Metz U19

20:00 Saint Etienne U19 4-0 Avenir Sportif Beziers U19

20:00 LensU19 3-1 Feignies U19

20:00 Nancy U19 3-1 Lyon U19

20:00 Montpellier U19 1-0 Toulon U19

20:00 Orleans US 45 U19 1-1 Amiens U19

20:00 Tours U19 0-2 Chateauroux U19

20:00 Valenciennes US U19 2-4 Drancy U19

20:00 Dijon U19 2-2 SochauxU19

20:00 Angers SCO U19 2-0 Avranches U19

20:00 Ajaccio U19 2-1 Cannes AS U19

20:00 Nantes U19 2-0 Concarneau U19

20:00 Chambly FC U19 2-6 U19 PSG 1

17:00 Evreux U19 1-2 St Pryve St Hilaire U19

16:00 Colomiers U19 2-1 Nice U19

21:00 1 Guarani de Trinidad 0-2 Rubio nu 1

21:00 2 de Mayo PJC 1-2 Independiente Luque

20:00 Sabail 0-3 Qarabag

20:00 1 Sabah FK Baku 2-2 Standard Sumgayit

20:00 Zira FK 1-0 FC Neftci Baku

20:00 Keshla FK 0-1 FK Gilan Gabala

02:00 Nautico (PE) 0-1 Cruzeiro (MG)

02:00 Vasco da Gama 1-0 Bahia

16:00 Penya Encarnada 5-2 FS La Massana

21:30 Mauerwerk 0-1 Wiener SC

21:00 Sc Rothis 4-2 FC Brauerei Egg

21:00 FC Wolfurt 2-1 RW Rankweil

19:00 Sturm Graz (Youth) 0-1 Union Gurten

03:00 Santiago de Cuba 7-0 Artemisa FC

19:00 AS Roma U20 4-1 Fiorentina U20

19:00 Sampdoria Youth 0-0 Inter Milan U20

19:00 Juventus U20 5-2 Spal U19

19:00 Empoli U20 1-0 Cagliari U19

19:00 1 Atalanta U20 2-4 Sassuolo U20

17:00 AC Milan U20 4-2 Genoa U20

17:00 1 Napoli U20 1-2 Verona U20

17:00 Lecce U20 2-1 Torino U20

16:00 Schalke 04 U19 1-0 Borussia Dortmund U19

22:59 NSI Runavik 1-4 AB Argir

21:00 07 Vestur Sorvagur 0-6 KI Klaksvik

21:00 Skala Itrottarfelag 1-1 HB Torshavn

20:00 Alanyaspor U19 1-1 Gazisehir Gaziantep FK U19

18:00 Giresunspor U19 0-1 Buyuksehir BLD.Spor U19

18:00 Goztepe U19 1-6 Besiktas JK U19

16:00 Tuzlaspor U19 0-1 Samsunspor U19

16:00 Konyaspor U19 2-1 Hatayspor U19

07:00 Deportivo Xinabajul 1-0 Deportivo San Pedro

07:00 Deportivo Mixco 2-2 Marquense

22:30 OSK Igalo 1-1 FK Grbalj Radanovici

22:30 Bokelj Kotor 2-0 Jedinstvo Bijelo Polje

22:30 Arsenal Tivat 5-1 FK Berane

22:30 OFK Titograd 3-1 Cetinje

22:30 FK Mladost DG 1-2 KOM Podgorica 1

18:00 Ekibastuzets 3-0 Baikonur

18:00 Bulat Temirtau 1-0 FK Igilik 1

18:00 Kairat Academy 1-1 Zhenis

18:00 Tarlan 3-1 Akademiya Ontustik

17:00 1 Okzhetpes 0-1 Yassy Turkistan

01:00 Germany (w) U17 2-2 Spain (w) U17

19:00 France (w) U17 2-0 Netherlands (w) U17

18:00 Naestved 3-2 B93 Copenhagen

18:00 AB Copenhagen 1-2 HIK Hellerup

13:00 Gimhae City 1-1 Gangneung City

13:00 Hwaseong FC 1-0 Yangju Citizen

22:59 1 Imolese 1-0 Viterbese 1

20:00 Umea IK (w) 1-2 Eskilstuna United (w)

18:00 Vittsjo GIK (w) 2-1 Pitea IF (w)

16:30 Parnu JK 0-1 Kohtla Jarve JK Jarve

16:30 Flora Tallinn II 3-2 FC Nomme United

20:00 AC Tres Coracoes U20 4-0 CA Serranense U20

20:00 America MG (Youth) 4-0 America TO MG U20

20:00 2 FC Hansa Luneburg 0-3 St Pauli II

19:00 FC Teutonia 05 6-1 SV Atlas Delmenhorst

19:00 Eintracht Norderstedt 0-0 HSC Hannover

18:00 Chemnitzer 5-0 SV Tasmania Berlin

18:00 Berliner AK 07 7-5 FSV Optik Rathenow

18:00 VSG Altglienicke 2-4 Berliner FC Dynamo

18:00 Tennis Borussia Berlin 3-0 VfB Auerbach

18:00 ZFC Meuselwitz 1-1 SV Babelsberg 03

18:00 FC Lokomotive Leipzig 3-1 FSV luckenwalde

18:00 Germania Halberstadt 2-1 Lichtenberg 47

18:00 1 FSV Union Furstenwalde 1-0 Carl Zeiss Jena

18:00 Energie Cottbus 4-1 BSG Chemie Leipzig

18:00 Eilenburg 2-3 Hertha BSC Berlin Youth

22:00 SG Austria Klagenfurt 1-2 Austria Wien

22:00 Sturm Graz 1-4 Wolfsberger AC

22:00 Rapid Wien 0-1 Red Bull Salzburg

22:00 2 Inter Club Escaldes 1-3 UE Santa Coloma

22:00 Atletic Club D Escaldes 1-2 Sant Julia

22:00 FK Skopje 4-1 Bregalnica Stip

22:00 Borec Veles 1-5 Renova Cepciste

22:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

22:00 FC Struga Trim Lum 1-1 FK Shkendija 79

22:00 FK Shkupi 3-0 Academy Pandev

22:00 Rabotnicki Skopje 2-1 Pelister Bitola

21:15 NK Bravo U19 3-0 NK Krka U19 1

22:00 Independiente Juniors 1-0 Independiente Azogues

19:45 BRM FC 2-0 Harini KS FC

21:00 Insieme Formia 0-5 Giugliano

21:00 Carbonia 1-3 ASD Muravera

21:00 Vis Artena 3-1 Team Nuova Florida

21:00 Acireale 1-1 Citta Di S. Agata

21:00 FC Matese 2-1 Atletico Terme Fiuggi

21:00 A.C. Crema 1908 3-3 Franciacorta

21:00 Gozzano 1-0 Chieri

21:00 ACD Campodarsego 2-0 Cattolica SM Calcio

21:00 Renty ging 2-0 Carpi

21:00 1 Alma Juventus Fano 1-1 Vastogirardi 1

21:00 USD Castellanzese 2-3 Caravaggio

21:00 Fossano Calcio 2-1 Asti

21:00 1 ASD Caldiero Terme 2-1 Cjarlins Muzane

21:00 Castelnuovo 1-2 ASD Montegiorgio

21:00 ASD Brusaporto 2-1 Vis Nova Giussano

21:00 As Casale Calcio 1-1 Ligorna

21:00 Castelfidardo 1-1 Nereto FC

21:00 US Breno 0-2 Villa dAlme Valbrembana

21:00 Chieti 2-2 Trastevere Calcio

21:00 Foligno Calcio 2-1 Unipomezia 1

21:00 FB Brindisi 1912 0-1 US Mariglianese

21:00 Bagnolese 1-1 ASD Alcione

21:00 Arezzo 3-1 ASD Flaminia Civita Castellana

21:00 Team Altamura 3-0 Bisceglie 1913

21:00 GSD Ambrosiana 3-2 Luparense FC

21:00 Forli 4-0 ASD Fanfulla

21:00 SS Nola 1925 1-0 FBC Gravina

21:00 ASD Troina 0-3 Gelbison

21:00 SC Caronnese 2-3 A.S.D. Bra

21:00 Tritium 0-0 Correggese Calcio

21:00 Tiferno Lerchi 2-2 Scandicci

21:00 AS Sorrento Calcio 2-1 USD Lavello

21:00 1 Trapani 2-2 ASD Paterno 2

21:00 FC Vado 2-2 Sestri Levante

21:00 1 Clodiense 1-1 Azy based nano Bo

21:00 ASD Seravezza Calcio 2-4 Ghivizzano

21:00 Sangiovannese 2-0 ASD Lornano Badese

21:00 San Giorgio 1926 1-6 Audace Cerignola

21:00 USD Casatese 2-1 Virtus Ciserano Bergamo

21:00 Sanremese 1-0 ASD RG Ticino

21:00 SCD Progresso Calcio 1-1 Real Forte Querceta

21:00 San Donato Tavarnelle 1-0 ASD Cannara

21:00 Rotonda 2-0 Polisportiva Virtus Matino

21:00 ASD Sancataldese 1-1 FC Lamezia Terme

21:00 Vastese 0-0 SSD Porto D’Ascoli

21:00 Ponte San Pietro 0-1 US Folgore Caratese

21:00 ACSD Saluzzo 0-2 ASD Imperia

21:00 AC Este 1-0 San Martino Speme

21:00 ASD Sasso Marconi 1-1 Rimini

21:00 ASD Pro Livorno 0-4 US Pianese

21:00 Nocerina 4-1 Casarano

21:00 Rende 2-0 Real Agro Aversa

21:00 Tolentino 1-3 Asd Pineto Calcio

21:00 Olginatese 2-1 AC Lannion

21:00 USD Pont Donnaz 1-2 ASD Citta Di Varese

21:00 Sammaurese 0-2 Mezzolara

21:00 Poggibonsi 2-2 ASD Cascina Caclio

21:00 ASD Molfetta 1-1 US Casertana 1908 1

21:00 Giarre 5-1 ASD San Luca

21:00 San Nicolo 3-0 Recanatese

21:00 Legnano 2-1 Real Calepina FC

21:00 Novara 3-1 Derthona

21:00 Delta Porto Tolle 2-3 US Adriese

21:00 Ravenna 2-0 Borgo San Donnino

21:00 Montespaccato 1-1 Rieti

21:00 FC Francavilla 1-0 USD Bitonto

21:00 Cittanovese 0-1 Cavese

21:00 Sambenedettese 2-1 Aurora Alto Casertano

21:00 Desenzano Calvina 0-0 Sona

21:00 Lavagnese 0-4 Borgosesia

21:00 ASD Cartigliano 2-2 FC Spinea 1966

21:00 Prato 3-1 Aglianese

21:00 Gavorrano 7-1 ASD Sporting Trestina

21:00 Citta di Fasano 3-2 Nardo

21:00 Castrovillari 3-1 ASD Licata

20:00 Aprilia 0-3 Sassari Torres

20:00 1 Montebelluna 3-1 US Levico Terme

19:30 ASD Lanusei 3-2 Real Monterotondo

19:00 1 Gladiator 2-2 Arzachena

12:00 Whittlesea United 2-2 Banyule City

19:00 FK Aktobe Reserves 2-1 FK Atyrau Reserves

19:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 0-0 FK Kaspyi Aktau Reserves

17:00 Tobol Kostanay Reserves 2-2 FK Kyzylzhar Reserves

15:00 Altay FK 0-2 Jas Sunkar

20:15 Levanger FK 1-0 Kjelsas

04:30 Reet 1-1 Afogados da Ingazeira FC

04:00 Humaita AC 2-1 Sao Raimundo/RR

03:00 Portuguesa RJ 1-1 Nova Iguacu

03:00 Icasa CE 2-2 Sousa PB

03:00 Amazonas FC 2-2 Sao Raimundo

02:30 Sociedade Acao 1-2 OperArio MT

02:00 EC Jacuipense 2-0 Santa Cruz PE

02:00 Juazeirense 0-2 Alagoinhas Atletico BA

02:00 Oeste 2-0 Santo Andre

02:00 Caldense MG 1-1 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

02:00 2 ASA AL 2-3 CS Esportivo AL 1

02:00 Fluminense PI 0-0 4 de Julho

01:30 Ipora EC 0-0 Gremio Anapolis

01:30 Brasiliense 2-1 Ceilandia DF

01:00 Perolas Negras 0-1 Parana PR

01:00 Globo 0-2 America FC Natal RN

22:30 1 Astra Hungary (W) 0-8 Ferencvarosi TC (w)

04:15 Alianza San Salvador 2-1 Luis Angel Firpo 1

04:00 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-1 CD FAS

00:00 Toure Kunda Footpro 0-2 Guediawaye

00:00 Casamance 2-1 Diambars

00:00 Linguere 0-0 US Goree

00:00 Pikine 1-0 AS Douanes Dakar

00:00 Generation Foot 5-0 ASEC Ndiambour

22:30 GrIFK Kauniainen 0-0 Honka Akatemia 1

22:30 Narpes Kraft 1-1 OLS Oulu

21:00 JIPPO 3-0 Atlantis

22:59 Vizela U19 1-1 Oliveirense U19

22:59 Tondela U19 2-0 Pacos Ferreira U19

20:00 1 SP Libertas 1-0 Tre Penne

20:00 Faetano 1-1 Tre Fiori

20:00 Fiorentino 0-2 SP La Fiorita

20:00 S.S Pennarossa 1-1 SS Virtus

09:30 Cimarrones de Sonora FC III 1-0 Coras Tepic II

16:00 Suure-Jaani United (w) 0-4 Saku Sporting (w)

22:00 Pilica Bialobrzegi 1-2 Blonianka Blonie

22:00 Lechia Gdansk II 2-3 Kaszubia Koscierzyna

22:00 Jutrzenka Giebultow 1-0 MKS Trzebinia

22:00 Podhale Nowy Targ 1-0 Orleta Radzyn Podlaski

22:00 Wisla Sandomierz 1-1 Sokol Sieniawa

21:00 LKS Lagow 4-1 Wisloka Debica

21:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-3 Ursus Warszawa

17:00 Zaglebie Lubin B 4-4 LKS Goczalkowice Zdroj

17:00 Cuiavia Inowroclaw 2-2 Notecianka Pakosc 2

17:00 Pelikan Lowicz 3-0 Wissa Szczuczyn

16:00 Chojniczanka Chojnice II 0-2 Czarni Pruszcz Gdanski

00:00 1 Coria CF U19 0-2 Recreativo Huelva U19

00:00 Castilleja CF U19 0-1 Vazquez Cultural U19

22:59 Malaga U19 0-0 Sevilla U19

22:59 Real Murcia U19 0-2 CD Roda U19 1

22:59 Tiro Pichon U19 1-2 Atletico Jaen FC U19

22:00 Alboraya U19 1-2 CF Inter San Jose U19

22:00 Atletico Perines U19 1-0 Sporting Gijon U19

22:00 UD Logrones U19 2-0 CD Oberena U19

21:30 CD Ebro U19 0-1 UD Unificacion Bellvitge U19

21:30 Barcelona U19 3-0 CD San Francisco U19

21:05 Real Sociedad U19 4-1 Danok Bat U19

21:00 Osasuna U19 1-1 Arenas Club de Getxo U19

21:00 1 Eibar U19 2-1 Tolosa CF U19

21:00 1 Fuenlabrada U19 2-0 Las Rozas U19

21:00 Cultural Leonesa U19 2-0 Alcorcon U19

21:00 UD Montecarlo U19 0-2 Girona U19

19:40 Las Palmas U19 3-0 SD San Jose U19

17:30 Burgos U19 1-0 CF Rayo Majadahonda U19

17:00 Cordoba U19 1-1 Calavera CF U19

17:00 Trival Valderas U19 3-2 Valladolid U19

21:00 AC Bihor United (w) 1-0 Atletic Drobeta (w)

15:10 Carmen Bucuresti (w) 5-5 Olimpia Cluj II (w)

22:00 FK Louny 2-1 Brandys Nad Labem

22:00 Sokol Lom 3-3 Ceske Budejovice B

22:00 SK Poricany 3-3 Sokol Libis

21:30 Stara Rise 2-2 Sokol Tasovice

21:30 SK Zdirec Nad Doubravou 7-0 Polna 1

21:30 Kozlovice 3-2 FK Nove Sady 1

21:30 Tj Sokol Lanzhot 0-2 Velka Bites

21:30 FK Bohumin 2-1 Vitkovice

21:00 FK Jindrichuv Hradec 0-6 Preddie J

15:15 MFK Havirov 2-0 Novy Jicin 1

15:15 Opava II 3-2 SSK Bilovec

15:15 Brno B 0-1 AFC Humpolec

15:15 Meteor Praha 0-2 Ceska Lipa

19:30 Rumphi United 0-1 TN Stars

19:30 1 Silver Strikers 3-0 Kamuzu Barracks 1

19:30 Mighty Tigers 1-3 Mafco

22:00 Synot Slovacko 3-0 Hradec Kralove

22:00 1 Slavia Praha 1-2 Sparta Praha 1

22:00 FC Viktoria Plzen 1-0 Banik Ostrava

03:30 Sport Chavelines Juniors 1-0 Molinos El Pirata

03:00 1 Alianza Universidad 1-3 Union Huaral

03:00 Cusco FC 2-1 Los Chankas

03:00 CD Alfonso Ugarte de Puno 1-0 Deportivo Llacuabamba

01:00 Deportivo Union Comercio 3-1 Santos Ica

23:30 CD Magallanes 1-0 CD Copiapo S.A.

23:30 Fernandez Vial 0-1 Barnechea

22:59 Kongsvinger 4-1 Raufoss

22:59 Start Kristiansand 5-1 Sogndal

22:59 1 Stjordals Blink 0-1 Ranheim IL

22:59 Bryne 2-1 Asane Fotball 1

22:59 1 Mjondalen IF 2-1 KFUM Oslo

22:00 Valletta FC 1-1 Floriana F.C.

18:00 1 ZNK Ljubljana (W) 0-6 ZNK Pomurje (w)

16:00 ZNK Cerklje (w) 4-0 ZNK MSM Ptuj (W)

04:00 Estudiantes de San Luis 3-1 Club Cipolletti

03:00 Central Norte Salta 1-0 Juventud Antoniana

02:30 Sportivo Belgrano 0-0 Racing de Cordoba

02:00 1 Defensores Belgrano (VR) 0-1 Boca Unidos

02:00 CDA Monte Miaz 1-0 Huracan Las Heras

02:00 G.San Martin Formosa 1-1 Crucero del Norte

01:30 Union Sunchales 1-0 Atletico Parana

01:30 Independiente Chivilcoy 0-0 Club Ciudad de Bolivar

01:30 Olimpo Bahia Blanca 2-0 Villa Mitre

01:30 Club Circulo Deportivo 2-2 Sportivo Penarol

01:30 Deportivo Camioneros 2-0 Desamparados

01:30 Sarmiento Resistencia 0-0 Gimnasia C. Uruguay

01:30 Defensores Pronunciamiento 2-1 Sportivo Las Parejas

01:15 Douglas Haig 3-2 Juventud U.Gualeguaychu

21:00 Liniers Bahia Blanca 1-1 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1

04:30 Mazorqueros FC 2-4 CD Alacranes de Durango

07:00 RKSV Centro Dominguito 2-0 Inter Willemstad

04:30 CRKSV Jong Colombia 4-1 Centro Social Dep Barber

21:00 Avantes Chalkidas (w) 2-0 Larisa (w)

16:00 Vorderland (w) 1-6 St. Polten (w)

06:30 Tauro FC 1-2 Sporting San Miguelito

01:00 Alianza FC San Salvador Reserves 1-2 CD Luis Angel Firpo Reserves

00:00 1 CD Platense Zacatecoluca Reserves 2-4 AD Isidro Metapan Reserves

22:00 FK Lida 4-2 Dnepr Rohachev

20:00 1 Lokomotiv Gomel 1-2 Volna Pinsk

18:00 FC Baranovichi 3-3 FC Molodechno

02:00 Dominica 3-1 St. Vincent Grenadines

22:00 Byasen Toppfot 2-0 Rana FK

21:00 IF Floya 7-1 Harstad

20:30 Rosenborg B 7-0 Bodo Glimt 2 1

20:00 Brann 2 1-0 Hou Ge Xinte B team

20:00 IL Hodd B 1-2 Aalesund FK B

19:00 Fredrikstad B 4-0 Sparta Sarpsborg B

21:00 1 FSV Duisburg 1-1 TV Jahn Hiesfeld

20:30 Fortuna Koln II 3-4 Hurth

20:30 SC Dusseldorf West 0-1 DJK Teutonia St.Tonis

20:30 SV Deutz 05 2-3 Borussia Freialdenhoven

20:30 FC Pesch 1956 0-3 Bergisch Gladbach 09

20:10 Hennef 05 5-1 VfL Vichttal 1

20:00 SC Union Nettetal 4-0 FC Kray

20:00 Ratingen SV 1-2 SSVg Velbert

20:00 SF Niederwenigern 3-1 Sterkrade

20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-0 Steinbach

20:00 Viktoria Griesheim 6-0 Buchonia Flieden

20:00 1 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-4 Kickers Emden

20:00 ASC 09 Dortmund 2-3 Wattenscheid 09

20:00 Arminia Hannover 3-2 Heeslinger SC

20:00 Siegen Sportfreunde 1-5 SV Westfalia Rhynern

19:00 Rot-Weiss Erfurt 5-1 FC Einheit Wernigerode

19:00 Hertha 06 Charlotten 2-0 Ludwigsfelder FC

19:00 TuS Koblenz 0-3 TUS Mechtersheim

19:00 FV Diefflen 0-1 Eintracht Trier

20:00 Sandviken (w) 10-0 Avaldsnes (w)

09:30 San Jose Earthquakes Reserve 7-1 Colorado Rapids II

09:00 1 Portland Timbers Reserve 1-2 Sporting Kansas City(R) 1

05:00 Chicago flame B 3-1 Cincinnati II

03:00 New York City Team B 0-1 Columbus Crew B 1

19:00 FK Vilnius (W) 1-2 MFA Zalgiris (w)

22:59 LDU Quito (W) 3-0 Carneras UPS (W)

17:00 Real Sociedad (w) 6-1 CD Alaves (w)

17:00 Real Madrid (w) 1-0 Villarreal (w)

17:00 1 Barcelona (w) 2-1 Atletico de Madrid (w) 1

17:00 Athletic Club Bibao (w) 1-4 Sevilla FC (w)

16:30 Sporting De Huelva (w) 2-0 Madrid CFF (w)

16:30 Eibar (w) 5-1 Colegio Aleman Valencia (w)

18:40 Mladost Lucani U19 2-2 Red Star Belgrade U19

17:30 FK Brodarac U19 3-1 OFK Belgrade U19

16:05 Vojvodina U19 7-2 Zemun FK U19

15:00 Partizan Belgrade U19 2-1 FK Rad U19

04:00 Atletico La Cruz 2-1 Angostura FC

03:00 1 Llaneros de Guanare FC 0-1 Royal Fuente La

03:00 Dynamo Puerto FC 1-1 Yaracuyanos

20:00 Ostersunds FK 1-3 IK Brage

18:00 Landskrona BoIS 3-3 Brommapojkarna

19:15 Chao Pak Kei 11-0 CF Benfica Macau

17:00 Lun Lok 0-5 Benfica de Macau

19:00 Koln (w) 0-0 SC Freiburg (w)

19:00 Hoffenheim (w) 3-3 SC Sand (w)

19:00 Eintracht Frankfurt (w) 4-0 Werder Bremen (w)

19:00 Bayern Munchen (w) 5-0 Turbine Potsdam (w)

19:00 VfL Wolfsburg (w) 7-1 Bayer Leverkusen (w)

19:00 SG Essen-Schonebeck (w) 3-0 Carl Zeiss Jena (w)

20:30 1 VfB Solingen 1910 0-1 Teutonia Kleinenbroich 1921

20:00 BSV Al-Dersimspor 2-2 Tukiyemspor Berlin

17:00 TUS Maccabi 2-3 Frohnauer SC

01:30 Leandro N Alem 0-0 Central Cordoba De Rosario

01:30 Deportivo Laferrere 0-0 Club Lujan

01:30 1 El Porvenir 0-2 Deportivo Espanol

01:30 Berazategui 0-1 CA Atlas

01:30 1 Argentino de Merlo 0-2 Claypole

01:30 San Martin Burzaco 1-1 Ferrocarril Midland

01:30 1 Real Pilar 1-1 Liniers 1

01:30 Puerto Nuevo 0-1 Victoriano Arenas 1

19:00 Lugano 4-1 St. Gallen

19:00 SV Meppen (w) 2-2 FC Gutersloh (w)

19:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 0-2 Elversberg (W)

16:00 Wolfsburg II (w) 4-1 Ingolstadt 04 (w)

16:00 RB Leipzig (w) 3-1 Henstedt-Ulzburg (w)

16:00 MSV Duisburg (W) 1-0 Nurnberg (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 4-5 Herforder SV (w)

23:30 AS Armee 1-1 FC Gourel Sangue

05:10 Gimnasia Jujuy 1-0 Belgrano

03:10 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-3 Chacarita juniors

03:00 Independiente Rivadavia 1-0 Atletico Rafaela

02:30 Estudiantes Rio Cuarto 2-1 San Telmo

02:30 Alvarado Mar del Plata 0-3 Chaco For Ever

01:30 Temperley 1-0 Club Atletico Guemes

01:30 Flandria 0-0 Deportivo Riestra

01:00 Instituto 2-1 Defensores de Belgrano 1

22:00 FC Pyunik 1-1 Urartu

19:00 1 Alashkert 2-1 Ararat Yerevan

22:30 USC Bassam 2-2 ASI Abengourou

20:00 Espoo (w) 1-2 VIFK Vaasa (w)

19:00 FC Sport (w) 2-2 VJS Vantaa (w)

18:15 PK Keski Uusimaa (w) 1-0 TPS Turku (w)

18:00 Ilott (w) 0-0 Jyvaskylan Pallokerho (w)

22:00 1 St Michael Bleiburg 1-3 ATUS Ferach

21:00 Hallwang 1-0 SK Adnet

21:00 DSG Ledenitzen 0-1 SV Sachsenburg

15:35 Grossklein 1-3 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf

15:30 ASK Klagenfurt 4-3 SVG Bleiburg

15:30 Slovan HAC 2-3 Helfort 15 1

18:00 Tuv Buganuud 3-2 Athletic 220 FC

15:00 Deren FC 5-0 Khovd 1

12:00 SP Falcons 5-1 BCH Lions

19:00 Young Boys FD 2-2 Vanlose

20:00 Platinum City 0-5 Black Leopards

20:00 Cape Town All Stars 0-1 JDR Stars

20:00 Venda 1-1 Free State Stars 1

20:00 Uthongathi FC 1-0 TS Sporting

20:00 Richards Bay 0-0 Cape Town Spurs

20:00 Pretoria Univ 0-0 Hungry Lions

20:00 Pretoria Callies 1-2 Jomo Cosmos

20:00 Polokwane City FC 4-2 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-0 Real Betis B (w)

17:00 Racing de Santander (w) 1-2 Sporting Gijon (w)

16:30 Madrid CFF II (w) 3-2 CD Femarguin (w) 1

19:30 Sassuolo (w) 2-1 Inter Milan (w)

19:30 Sampdoria (W) 3-1 AGSM Verona (w)

17:30 Fiorentina (w) 6-0 Empoli (w)

23:30 Team Rhino FC 0-2 Steve Biko

23:30 Gambia Ports Authority 1-2 Gambia Armed Force

20:00 FK Chigatoy 1-3 PFK Shahrixonchi

19:30 Qumqo rg on FC 0-0 Unired

19:30 FK Andijan-2 3-0 FC Neftgazmontaj

18:30 Paktako 79 2-0 FC Bunyodkor II Chrichik

05:15 Harbour View FC 0-0 Humble Lions

03:00 2 Arnett Gardens 1-0 Dunbeholden FC

21:30 Rapotin 4-0 Tj Sigma Lutin

21:30 SK Borsice 1-1 FC Slusovice

21:30 FC Moravsky Krumlov 1-2 FC Svratka Brno

15:30 Sapeli Polna 3-0 SK Pribyslav

15:30 1 Jiskra Trebon 2-0 FK Protivin

01:00 1 ARUC U20 0-2 Taguatinga U20 1

01:00 Guarani SC U20 2-1 Nacao U20

01:00 Botafogo RJ (Youth) 0-1 Atlantico BA U20 1

01:00 Atletico Catarinense U20 1-2 Atletico Tubarao U20 2

01:00 1 Aimore RS U20 0-1 Brasil de Pelotas U20

20:30 Legiao DF Youth 1-1 Brasilia DF Youth

22:00 Bechem United 2-0 Aduana Stars

14:00 Hang Yuen FC 1-1 Tatung FC 1

16:30 Tallinna JK Legion B 2-2 Tartu JK Maag Tammeka B

16:30 Tallinna FC Ararat TTU 3-1 JK Tallinna Kalev II 1

12:00 St Albans Saints 0-4 Altona Magic

12:00 Heidelberg United 2-2 Eastern Lions SC

21:30 Volgar-Gazprom Astrachan 0-3 Tom Tomsk

21:00 Alania Vladikavkaz 0-1 Rotor Volgograd

20:00 Metallurg Lipetsk 1-2 Fakel

18:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:00 Dolgiye Prudy 0-2 Akron Togliatti

17:00 Veles 1-1 Baltika Kaliningrad

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-1 Torpedo moskva

14:00 SKA Khabarovsk 1-0 Gazovik Orenburg

01:00 ECUS 1-7 SKA Brasil

01:00 Colorado Caieiras FC 2-2 Mauaense SP

20:30 1 Santacruzense SP 0-0 AA Itarare

20:00 Penapolense 4-1 America SP

20:00 Uniao Mogi 2-0 Guarulhos SP

20:00 GD Saocarlense 2-0 CA Taquaritinga SP

20:00 Batatais 1-2 Francana

17:00 FC Gifu 2-0 SC Sagamihara

17:00 AC Nagano Parceiro 0-0 Matsumoto Yamaga FC

12:00 Kataller Toyama 5-1 Yokohama SCC 1

12:00 Vanraure Hachinohe FC 1-0 Giravanz Kitakyushu

01:00 2 Miguelense FC U23 0-1 Coruripe U23 1

21:15 Levadia Tallinn 1-0 Flora Paide

08:00 Walter Ferretti 0-2 Diriangen

19:05 CA River Plate (w) 3-2 Danubio (w)

15:30 Rubin Kazan (w) 1-1 Lokomotiv Moscow (w)

22:00 Siauliai 0-0 Hegelmann Litauen

19:00 FK Panevezys 1-0 Dziugas Telsiai

21:30 FC Ebolowa (w) 2-0 Canon de Yaounde (w)

00:15 SCCM Chabab Mohamedia 1-3 Maghreb Fez

22:00 RCOZ Oued Zem 1-0 Raja Casablanca Atlhletic

02:15 Stjarnan Gardabaer 1-0 Valur Reykjavik

00:00 Akranes 0-3 KA Akureyri

21:00 Hafnarfjordur 2-0 IBV Vestmannaeyjar

03:30 SD Atletico Nacional 0-2 Atletico Chiriqui B

19:00 Laos (w) 0-5 Thái Lan (nữ)

16:00 Singapore (w) 0-1 Myanmar (w)

17:00 TuPS/KP-75 U20 1-2 Komeetat U20

06:15 Santos De Guapiles 2-0 Alajuelense

04:00 Jicaral 4-3 Cartagines Deportiva SA

04:00 Guadalupe FC 0-0 AD Guanacasteca

04:00 Perez Zeledon 2-3 Herediano

04:00 AD San Carlos 2-1 Sporting San Jose

05:00 Sao Jose PoA RS 2-0 SC Paysandu Para

04:00 Volta Redonda 3-1 Brasil de Pelotas

03:00 Remo Belem (PA) 3-1 Mirassol 1

21:00 Figueirense 2-1 Aparecidense GO

01:00 Excursionistas (w) 0-6 Racing Club (w)

22:59 Gimnasia LP (w) 1-0 Defensores de Belgrano (w)

21:00 SAT (W) 0-2 San Lorenzo (w)

22:00 Renaissance Ngoumou 0-1 Eding Sport FC

22:00 PWD de Bamenda 0-2 Bamboutos de

22:00 Racing de Bafoussam 0-0 Les Astres FC De Douala

22:00 Colombe du Dja et Lobo 2-1 Canon Yaounde

21:30 Dragon Club Yaounde 0-1 Coton Sport

21:30 Stade Renard de Melong 1-4 Panthere Sportive du Nde

21:30 Djiko FC de Bandjoun 0-1 APEJES Academy

21:30 Fovu de Baham 1-1 Avion Academy 1

20:00 AS Fortuna Mfou 3-1 Fauve Azur Elite

20:00 OFTA of Kribi 0-1 New Star De Douala

20:00 Yafoot FC 0-0 UMS de Loum

20:00 Union Douala 0-0 Tonnerre Yaounde

19:00 USV Hercules 3-1 RKSV Groene Ster

21:00 Ebbsfleet United 0-0 Chippenham Town

20:00 KF Dukagjini 3-2 KF Llapi

20:00 KF Ulpiana 6-2 KF Feronikeli

20:00 Gjilani 3-4 Malisheva

20:00 KF Drenica Skenderaj 3-1 KF Ballkani

20:00 Prishtina 0-1 KF Drita Gjilan

22:00 Posusje 2-2 HSK Zrinjski Mostar

20:00 Sloboda 2-1 Borac Banja Luka

12:00 Tuggeranong United 6-1 Wagga City Wanderers

06:15 ASC San Diego 1-0 LA Force

22:10 Hamilton FC (w) 1-2 Spartans (w)

22:10 Celtic (w) 1-3 Glasgow Rangers (w)

22:10 Motherwell (w) 3-2 Aberdeen (w)

22:10 Hibernian (w) 0-0 Glasgow City (w)

22:10 Hearts (w) 3-0 Partick Thistle (w)

17:00 Slaven Belupo U19 1-0 HNK Gorica U19

15:00 Hajduk Split U19 1-0 Zagreb locomotive U19

15:00 NK Orijent U19 1-1 ZNK Osijek U19

22:00 Hidasnemeti VSC 0-4 Diosgyori VTK II

22:00 Tiszaujvaros 6-0 Bekescsabai Elore SE II

22:00 BVSC Zuglo 2-1 Beech Sigit

16:00 Budapest Honved II 2-0 Paksi B 1

20:00 Ifo Bromolla IF (w) 0-2 Alingsas (w)

19:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-2 Ravasens IK Karlskoga (w)

23:15 Yzeure AS (w) 0-8 Paris Saint Germain (w)

01:00 EC Pelotas(RS) 2-1 Sao Gabriel RS

01:00 2 Tres Passos RS 1-1 Gaucho/RS 1

01:00 1 Avenida RS 1-1 Santa Cruz RS 1

01:00 1 Sao Paulo RS 0-0 CE Lajeadense 1

20:30 Chelsea FC (w) 2-2 Manchester City (w)

00:00 Rio Ave (W) 3-1 Vitoria SC (W)

22:00 Valadares Gaia FC (w) 7-2 Atletico CP (W)

22:00 Clube Condeixa (w) 2-1 Estoril Praia (w)

22:00 Gil Vicente FC (w) 0-3 CA Ouriense (w)

22:00 Varzim (W) 4-4 Amora (w)

21:00 Famalicao (w) 2-2 SL Benfica (w)

17:00 Maritimo (w) 3-1 SCU Torreense (w)

17:00 Sporting CP (w) 2-1 Braga (w)

05:15 Racing Club Montevideo 1-0 Rampla Juniors FC

01:00 Villa Espanola 1-1 La Luz

00:30 Miramar Misiones FC 1-2 CA Atenas

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657