Kết quả trận MVLA Wolves (w) vs Pleasanton Rage (w), 08h00 ngày 12/06

MVLA Wolves (w)
MVLA Wolves (w)
1
Pleasanton Rage (w)
Pleasanton Rage (w)
2
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ

MVLA Wolves (w) vs Pleasanton Rage (w)


08:00 ngày 12/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ MVLA Wolves (w) vs Pleasanton Rage (w)


TLCA
0.80 : 0:1 : 1.00
TL bàn thắng:
0.58 : 3 : 1.28
TL Thắng - Hòa - Bại
1.47 : 4.45 : 4.75
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Đội hình thi đấu MVLA Wolves (w) vs Pleasanton Rage (w)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê MVLA Wolves (w) vs Pleasanton Rage (w)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

04:00 Bolivia 0-2 Uruguay

21:00 Kitchee 2-0 Port FC

17:00 Guangzhou Evergrande 0-2 Cerezo Osaka

01:45 Chatham Town 1-1 Sepei Unite

00:30 Rot-Weiss Walldorf 5-4 FC Basara Mainz

00:00 Berliner AK 07 2-2 Hertha Zehlendorf

23:30 Proleter 1-3 Krylya Sovetov

23:30 Swift Hesperange 5-2 Racing Union Luxemburg

23:20 FK Sutjeska Niksic 1-1 Vllaznia Shkoder

23:20 Domzale 2-1 FC Neftci Baku 1

22:59 NK Polet Sveti MNM 2-4 ZNK Osijek

22:59 Dinamo Zagreb 3-0 SKF Sered

22:59 Liechtenstein (w) 4-1 Gibraltar(w)

22:59 Fehervar Videoton 2-2 Rostov FK

22:59 FV Dudenhofen 0-8 Kaiserslautern

22:35 FC Struga Trim Lum 1-1 Partizani Tirana

22:00 Gazovik Orenburg 0-1 Slovan Bratislava

21:50 Sileks 0-1 Teuta Durres

19:00 FC Copenhagen 1-1 Hvidovre IF

18:30 IFK Norrkoping FK 1-0 Orebro

18:15 Hobro 1-0 Aalborg

15:30 Rubin Kazan 2-1 FK Nizhny Novgorod

01:00 1 Stabaek 0-2 Valerenga

22:59 Odd Grenland 3-0 Tromso IL

22:59 Stromsgodset 4-0 Sandefjord

22:59 Kristiansund BK 1-1 Mjondalen IF

22:59 Haugesund 1-0 Brann

22:59 Bodo Glimt 0-2 Molde

05:00 Ceara 2-1 Atletico Mineiro

05:00 1 Chapecoense SC 1-2 Internacional RS

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Sport Club Recife PE

02:00 1 America MG 1-1 Juventude

05:15 1 Deportivo Metropolitano 2-4 Monagas SC 1

03:00 Pitea IF 3-0 IFK Lulea

00:00 Skovde AIK 1-0 Lunds BK

00:00 Lindome GIF 1-1 Qviding FIF

00:00 Vanersborgs IF 1-3 Utsiktens BK

23:45 1 Jarra West FC 4-2 SK East BI

23:30 Red Hawks FC 2-0 Latrikunda Utd

23:30 Gunjur United 1-3 Samger FC

20:00 Ruvu Shooting 1-1 Polisi Tanzania FC

22:00 Dynamo FC 2-2 Dragons

01:00 EC Bahia (w) 2-3 Sao Paulo/SP (w)

01:00 Gremio (w) 0-0 Botafogo RJ(w)

01:00 Ferroviaria SP (w) 2-1 Flamengo/RJ (w)

01:00 Minas ICESP DF (w) 2-3 Palmeiras SP (w)

01:00 Real Brasilia FC (w) 1-0 Internacional(w)

01:00 Santos (w) 1-2 Cruzeiro MG (w)

03:30 Deportes Quindio 1-0 Cortulua

02:00 NSI Runavik II 5-1 B36 Torshavn II

01:30 SC Jau U20 3-0 Novo Hamburgo RS U20

00:00 Palestine 5-1 Comoros

18:00 FK Alga Bishkek 1-1 FK Kara-Balta

04:30 Cumbaya FC 2-0 CD Independiente Juniors 1

22:30 Honka Espoo 2-1 FC Haka

22:30 1 AC Oulu 0-2 KuPs

22:30 HJK Helsinki 2-0 KTP Kotka

22:30 IFK Mariehamn 0-1 SJK Seinajoen

02:15 Valur Reykjavik 2-0 Leiknir F

02:15 Deportivo Cali 1-2 KR Reykjavik

02:15 Fylkir 7-0 Ulfarnir

01:00 Vikingur Reykjavik 3-0 Sindri

21:00 Tzeirey Um El Fahem 3-1 Hapoel Ramot Menashe

01:00 Legon Cities FC 1-2 Accra Hearts of Oak

22:00 Liberty Professionals 1-5 Ashanti Gold

22:00 Ebusua Dwarfs 1-0 Inter Allies

16:00 Medeama SC 1-1 King Faisal

14:00 Abia Warriors 0-1 Enyimba

00:00 Yemen U20 1-2 Saudi Arabia U20

00:00 Lebanon U20 0-2 Iraq U20

21:00 Uzbekistan U20 0-1 Tunisia U20

21:00 Comoros U20 1-5 Senegal U20

18:05 Curtin University FC (w) 1-1 Subiaco AFC (w)

01:00 IBV Vestmannaeyjar (w) 0-1 Valur (w) 1

03:00 Vaengir Jupiters 2-1 Vatnaliljur

03:00 KB(ICE) 1-2 Hviti Riddarinn

03:00 Alftanes 7-1 Hond Midasar

00:00 Orzel Rostarzewo 4-2 Czantoria Goscieszyn

01:00 Umea FC Academy 1-1 Ytterhogdal IK

00:30 Notvikens IK 0-0 Sandviks IK

00:30 Tyreso FF 1-2 Trosa Vagnhärad SK

00:30 Sandvikens AIK FK 1-0 Skiljebo SK

00:30 Mjolby AI FF 1-2 Rynninge IK

00:00 Rappe GOIF 0-1 Asarums IF FK

00:00 IFK Berga 5-1 Solvesborgs GoIF

00:00 Kumla 1-1 Nordvarmland FF

00:00 Ahlafors IF 4-4 Stenungsunds IF

00:00 Syrianska Botkyrka IF 1-0 Huddinge IF

02:00 Dalvik Reynir 0-1 HotturHuginn 1

04:30 Universidad de Chile 1-0 Deportes Recoleta

22:00 Santiago Wanderers 0-1 Universidad de Concepcion

22:30 2 KPV 0-2 Gnistan Helsinki

22:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 FC Shevardeni

21:00 FC Merani Tbilisi 3-5 FC Sioni Bolnisi

00:30 LP Super Sport Sofia (w) 3-1 Lokomotiv Plovdiv (w)

22:00 FK Lokomotiv Stara Zagora (w) 1-2 FC NSA Sofia (w)

00:30 SC Vahr Blockdiek 0-2 Aumund-Vegesack

00:30 Union 60 Bremen 0-4 FC Oberneuland

02:00 Sportivo Trinidense 1-1 Independiente Luque

01:00 1 Breidablik UBK U19 3-2 FH Hafnarfjordur U19

22:00 SK Blava 1928 1-0 TJ Nafta Gbely

03:00 1 UTC Cajamarca 0-0 Carlos Manucci

22:30 Sport Chavelines Juniors 1-2 Atletico Grau

21:10 Maleyet El Zayiat 3-2 El Olympi

21:10 1 El Hammam 1-0 Ala ab Damanhour

21:10 Sporting Alexandria 0-1 Baladiyet El Mahallah

21:00 1 Abo Qair Semads 1-0 El Mansoura

21:00 Haras El Hedoud 0-1 Kafr El Shaikh

21:00 Biyala SC 0-2 Pharco

22:30 TPS Turku II 2-0 Peimari United

22:00 Hammarby (w) 2-1 Vaxjo (w) 1

22:59 Oslo FA 0-1 Pikine

16:00 KSPO FC (w) 2-2 Boeun Sangmu (w)

16:00 Suwon FMC (w) 2-3 Seoul Amazones (w)

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 3-0 Changnyeong (w) 1

16:00 Gyeongju FC (w) 1-0 Sejong Gumi Sportstoto (w)

01:30 Djoliba 1-0 Real Bamako

23:30 Stade Malien de Bamako 2-1 Onze Createurs

23:10 Diambars 1-0 Kaffrine

22:59 TPV Tampere 1-0 Ilves Tampere II

22:30 Jakobstads Bollklubb 4-1 RoPS 2

22:30 VIFK 3-2 OTP

22:59 Benfica U19 3-1 Leixoes U19

02:30 Barcelona U19 1-0 Malaga U19

00:00 Real Madrid U19 0-1 Deportivo La Coruna U19

22:30 Al Mahalla 2-2 Al Khmes

16:00 1 Tamborine Mountain Eagles Reserves 0-7 Pacific Pines Reserves

21:00 Barcelona (w) 5-0 Sporting De Huelva (w)

01:45 Nacional Montevideo 3-0 Wanderers FC

22:59 Deportivo Maldonado 1-1 Club Atletico Progreso

00:00 1 Gimnasia Jujuy 0-0 CA Brown Adrogue 1

20:00 Real Kings 0-3 Richards Bay

01:30 F.C.Barcelona Futsal 2-2 Levante Futsal

01:30 Yupanqui 1-2 Juventud Unida

01:30 Sportivo Barracas 0-0 Puerto Nuevo

04:00 Gambia Armed Force 1-0 Real Banjul

02:00 Tallinding United 0-0 Fortune FC

01:15 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 1-0 America MG Youth

01:00 1 Rio Negro AM U20 1-7 Manaus U20 1

21:05 1 FC Ebolowa (w) 2-0 Caiman Douala (w)

01:15 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 DHJ Difaa Hassani Jadidi

01:30 Kazakh beach foot 2-3 Estonia Beach Soccer

00:15 Romania Beach Soccer 3-8 Poland Beach Soccer

23:00 Denmark Beach Soccer 5-3 Norway Beach Soccer

21:30 Turkey Beach Soccer 5-5 France Beach Soccer

22:11 KS Mosir Stal Zabrze U19 5-1 ROW Rybnik II U19

18:00 Alay 1-0 FC Kaganat

03:00 Cuiaba/MT U23 1-0 Fluminense U23

01:00 Corinthians U23 3-1 Coritiba U23

01:00 Ceara U23 1-2 Avai FC U23

01:00 1 Bragantino PA U23 1-0 Ponte Preta U23

01:00 Santos U23 0-2 EC Vitoria U23

01:00 1 Fortaleza U23 2-1 Gremio RS U23

01:00 1 Figueirense U23 1-2 EC Bahia U23

01:00 CRB U23 0-0 Juventude RS U23

00:00 Lidkopings FK (w) 2-1 Alingsas (w)

22:30 IFK Kalmar (w) 3-2 Bollstanas Sk (w)

20:00 Sundsvalls DFF (w) 1-0 Brommapojkarna (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657