Kết quả trận Nancy vs Le Havre, 00h00 ngày 19/09

Nancy
Nancy 1
1
Le Havre
Le Havre
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Pháp

Nancy vs Le Havre


00:00 ngày 19/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 4 - 2

Tỷ lệ Nancy vs Le Havre


TLCA
0.79 : 0:0 : 1.14
TL bàn thắng:
4.34 : 2 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
7.90 : 1.17 : 10.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Nancy vs Le Havre

 35'    Andrew Jung yellow_card  
 37'    Thomas Basila yellow_card  
 40'      yellow_cardPierre Gibaud
 48'    Andrew Jung goal 1-0  
 56'    1-1   goalQuentin Cornette
 69'      substitutionAbdoullah Ba↑Alexandre Bonnet↓
 70'      substitutionNabil Alioui↑Pape Ibnou Ba↓
 76'    Warren Bondo↑Sieben Dewaele↓ substitution  
 77'    Mamadou Khady Thiam↑Andrew Jung↓ substitution  
 83'      substitutionYlan Gomes↑Jamal Thiare↓
 83'      substitutionArouna Sangante↑Fernand Mayembo↓
 86'    Neil El Aynaoui↑William Bianda↓ substitution  
 86'    Elliot Simoes↑Lamine Cisse↓ substitution  
 90'    Neil El Aynaoui yellow_card  
 90'      yellow_cardAbdoullah Ba
 90'    Thomas Basila yellow_cardyellow_card  

Đội hình thi đấu Nancy vs Le Havre

Nancy Le Havre
16 Nathan Trott
22 Shaquil Delos
19 William Bianda
15 Thomas Basila
18 Souleymane Karamoko
15 Kelvin Patrick Joia Rodrigues Araujo
28 Sieben Dewaele
7 Mickael Biron
21 Vinni Triboulet
29 Lamine Cisse
9 Andrew Jung
30 Yahia Fofana
4 Thierno Balde
5 Fernand Mayembo
27 Pierre Gibaud
2 Abdelwahed Wahib
11 Quentin Cornette
7 Jean-Pascal Fontaine
22 Victor Lekhal
17 Alexandre Bonnet
25 Pape Ibnou Ba
14 Jamal Thiare
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
6 Gregory Lefebvre
8 Warren Bondo
33 Axel Thurel Sahuye Guessand
1 Baptiste Valette
17 Elliot Simoes
10 Mamadou Khady Thiam
12 Neil El Aynaoui
15 Abdoullah Ba
33 Memel Roland Lasme
21 Ylan Gomes
10 Nabil Alioui
29 Arouna Sangante
36 Souleymane Isaak Toure
1 Mathieu Gorgelin

Số liệu thống kê Nancy vs Le Havre

Nancy   Le Havre
4
 
Phạt góc
 
3
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
4
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
7
5
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
1
61%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
63%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
37%
416
 
Số đường chuyền
 
262
17
 
Phạm lỗi
 
14
6
 
Việt vị
 
0
14
 
Đánh đầu thành công
 
14
4
 
Cứu thua
 
4
22
 
Rê bóng thành công
 
10
14
 
Đánh chặn
 
5
11
 
Thử thách
 
11
122
 
Pha tấn công
 
100
81
 
Tấn công nguy hiểm
 
53

02:00 Arsenal 2-2 Crystal Palace

02:00 RCD Espanyol 2-0 Cadiz

00:00 Alaves 0-1 Betis

01:45 Venezia 1-0 Fiorentina 1

08:00 Barranquilla FC 0-1 Leones

02:00 Tigres Zipaquira 0-2 Llaneros FC

02:00 Orsomarso 1-2 Union Magdalena

00:10 Djurgardens 0-3 Elfsborg

00:00 Hacken 5-0 IFK Norrkoping FK

00:00 Alanyaspor 6-3 Kayserispor

00:00 Hatayspor 2-1 Gazisehir Gaziantep

22:00 NK Publikum Celje 1-0 ASK Bravo Publikum

01:15 1 Shamrock Rovers 1-1 Bohemians

00:30 CS Universitatea Craiova 5-0 Academica Clinceni

21:30 FC Botosani 0-0 Chindia Targoviste 1

06:00 Sao Paulo 1-0 Corinthians Paulista (SP)

00:15 Aarhus AGF 1-0 Aalborg

02:00 Club Guabira 3-2 Nacional Potosi 1

01:30 Jagiellonia Bialystok 1-1 Radomiak Radom

22:59 Stal Mielec 4-2 Zaglebie Lubin 1

23:30 1 Lamia 0-1 Aris Thessaloniki

01:45 Nimes 0-2 Ajaccio

01:00 FC Utrecht (Youth) 1-2 Roda JC

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 2-3 SC Telstar

01:00 1 AZ Alkmaar (Youth) 1-1 Jong Ajax (Youth)

01:00 Volendam 1-0 NAC Breda

03:30 Univ.Cesar Vallejo 0-0 Sport Huancayo

01:15 EM Deportivo Binacional 1-2 Universitario De Deportes

22:59 Cusco FC 3-5 Deportivo Municipal

00:00 CSKA 1948 Sofia 1-0 Beroe Stara Zagora 1

23:00 GKS Tychy 1-2 OKS Stomil Olsztyn

16:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-4 FK Volna Nizhegorodskaya 1

14:00 FK Chita 1-0 Zenit-2 St.Petersburg

13:00 1 SKA Khabarovsk II 1-1 Peresvet Podolsk

12:00 Dinamo Vladivostok 0-0 FK Kaluga

10:00 SY Sakhalinsk 1-1 Dinamo Briansk

20:00 Alania-d Vladikavkaz 1-3 Anzhi Makhachkala

18:00 FC Tuapse 1-3 FK Biolog

06:30 Cerro Porteno 2-0 River Plate (PAR) 1

04:15 12 de Octubre 1-2 Guarani CA

00:00 SC Verl 5-3 Havelse

04:00 Envigado FC 4-1 Aguilas Doradas

22:00 1 Metalac Gornji Milanovac 0-2 Mladost Lucani

00:00 Istanbulspor 1-0 Tuzlaspor

00:30 FC Trollhattan 2-0 Skovde AIK

19:30 Unirea Dej 1-1 Hermannstadt

20:00 IMT Novi Beograd 0-1 FK Zarkovo

23:30 Chernomorets Odessa 0-1 Veres 1

22:00 Arba Minch 0-1 Mekelakeya

19:00 Adama City 1-1 Welkite Ketema 1

21:30 PFK Montana 1-0 Botev Plovdiv II

20:00 Litex Lovech 1-2 Ludogorets Razgrad II

01:00 1 Vasas 1-0 III.Keruleti TUE

01:35 Deportivo Maldonado Reserve 1-5 Nacional de Montevideo Reserves

01:30 1 CA River Plate Reserves 0-5 Penarol Reserve

01:30 IA Sud America Reserve 2-1 Boston River Reserve

01:30 Liverpool Montevideo Reserve 1-0 Torque Reserves

01:00 Sunderland U23 1-2 Newcastle U23

01:00 Stoke City U23 1-0 Nottingham Forest U23

01:00 Tottenham Hotspur U23 3-4 West Ham U23

01:00 Everton U23 4-2 Leeds United U23

18:00 Wolves U23 0-1 Southampton U23

19:20 1 Al-Hilal (Youth) 0-0 Al-Ettifaq (Youth)

03:00 1 CD FAS U20 1-4 CD Aguila Reserves

00:45 Vllaznia Shkoder 6-3 Tirana De Namo

09:00 1 Juarez FC (w) 1-3 Pachuca (w)

05:10 Santos Laguna (w) 2-0 Unam Pumas (w) 1

22:00 Laos (w) 0-4 Chinese Taipei (w)

18:00 UAE (nữ) 2-1 Guam (w) 1

13:00 Myanmar (w) 4-0 Lebanon (w)

14:30 Rangers SC 6-1 Delhi United

17:00 National United SC 2-2 Ahbab FC

14:30 Jaguar FC 0-2 Friends United

23:30 King Nouakchott 2-1 AS Armee

21:30 AS Garde Nationale 4-0 Kaedi FC

22:59 APOEL Nicosia 2-1 Ethnikos Achnas FC

22:00 Doxa Katokopias 1-2 Aris Limassol

15:30 Silkeborg IF Reserve 3-3 Aarhus AGF Reserve

18:00 Hobro Reserve 0-4 Viborg Reserve

16:00 Vejle Reserve 4-0 Odense BK Reserve

18:30 Pyunik B 3-0 Ararat-Armenia B

18:20 BKMA II 2-1 Urartu II

07:00 Independiente Jose Teran 1-1 Manta FC

23:00 Sierra Leone (w) 0-2 Gambia (w)

00:30 Syrianska Eskilstuna IF 1-1 Karlslunds IF HFK

17:30 Chikhura Sachkhere 3-2 FC Merani Tbilisi 1

17:30 WIT Georgia Tbilisi 1-1 FC Gagra

17:30 Merani Martvili 1-0 FC Metalurgi Rustavi

17:30 FC Sioni Bolnisi 3-2 FC Shevardeni

17:30 Gareji Sagarejo 1-1 Baia Zugdidi

02:00 Crusaders Reserves 4-1 Carrick Rangers Reserves

01:45 Larne Reserves 0-1 Cliftonville Reserves

19:30 Sportivo San Lorenzo 5-1 Sportivo Trinidense

22:00 Busaiteen 2-2 Al-Ittifaq

22:00 Isa Town 0-1 Al-Ittihad(BHR)

06:00 Vila Nova 0-0 CRB AL 1

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:15 Jiangsu Suning (w) 1-0 Shandong Ticai (w)

15:00 Beijing Beikong (w) 1-4 Changchun Masses Properties (w)

13:15 Sichuan (w) 0-1 HeNan Huishang (w)

13:15 Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Wuhan Jianghan (w)

18:15 Racing Beirut 2-0 AL Nabi Sheet 1

20:00 Pescara Youth 0-3 AS Roma U20

04:15 CA Boca Juniors Tocoa 2-1 Saba FC

23:45 Al-Shoalah 4-0 Al-Draih

22:25 Bisha FC 1-0 Al Kholood 1

22:20 Al-Akhdoud 3-1 Al-Jabalain

21:50 Hajer 2-0 Al-Nahdha

22:00 Club Aurora Reserves 1-2 Real Tomayapo Reserves

16:00 Lashyn Karatau 1-2 Maktaaral

16:00 Bulat Temirtau 5-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

22:59 1 Hapoel Raanana 0-1 Hapoel Rishon Lezion

22:59 1 Hapoel Umm Al Fahm 2-1 Hapoel Ramat Gan

22:59 Sectzya Nes Ziona 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla

19:00 Tadamon Sour 4-1 Sporting Club Beirut

19:00 Al-Safa 1-2 Trables Sports Club

02:00 Renate AC 2-2 Pro Vercelli 1

19:30 Moghayer Al Sarhan 3-1 Al-Arabi Irbid 1

19:30 Kufer Soom 2-1 Al-Ahly

16:00 Latvia (w) U19 0-3 Kosovo U19(w)

00:40 Senja 1-0 Valerenga B

20:00 Fram Larvik 0-1 Odd Grenland 2

03:00 1 Atletico Paranaense (Youth) 1-1 Sao Paulo (Youth) 1

01:00 Internacional RS (Youth) 2-1 Palmeiras (Youth)

04:00 Lobos ULM 2-3 Club Canoneros Marina

08:10 Talleres de Maria Juana 2-4 Sportivo Norte

23:45 Al-Arabi Club (KUW) 5-2 Al-Sahel

21:45 Al-Qadsia SC 4-2 Al-Ttadamon(KUW)

21:45 Kazma 4-0 Al-Shabab(KUW) 1

00:00 Estudiantes de Medellin 2-1 Politecnico J.I.C. 1

22:59 Al Markhiya 1-0 Al Nasa(QAT)

22:59 Al-Khuraitiat 1-0 Al Mesaimeer Club

18:00 1 Rubikon 0-3 Cherkaskyi Dnipro

22:00 Qatar U23 2-2 Kuwait U23

00:40 2 Finnsnes 3-4 Stabaek B

00:30 Ullensaker/Kisa B 2-2 Nybergsund IL Trysil 1

00:30 Traff 3-2 Molde B

00:00 Sparta Sarpsborg B 4-1 Assiden

00:00 Halsen 0-1 Stromsgodset B

00:00 Mjondalen IF B 1-2 Krakeroy IL

22:59 Brann 2 2-1 Os Turn Fotball

21:00 Spjelkavik 0-2 Aalesund FK B

00:00 FC Speyer 2-3 TUS Mechtersheim

15:15 Putra Sinar Giri 0-2 PSIM Yogyakarta

20:30 1 Dewa United FC 2-0 PSKC Cimahi

18:15 Persis Solo FC 2-1 PS Hizbul Wathan

15:15 Persijap Jepara 0-0 PSCS Cilacap

15:15 Perserang Serang 1-3 Persekat Tegal

15:30 West Torrens Birkalla B 2-3 Modbury Jets Reserves

15:30 North Eastern MetroStars Reserve 1-1 Adelaide Raiders SC Reserve

00:00 GIF Sundsvall 3-0 Akropolis IF

00:00 Osters IF 3-2 Vasalunds IF

00:00 Orgryte 2-2 Trelleborgs FF

06:00 Sportivo Italiano 0-0 Real Pilar

03:00 Excursionistas 0-0 Sportivo Dock Sud

01:00 El Porvenir 0-0 General Lamadrid

15:30 Marila Pribram U19 1-1 Sigma Olomouc U19

00:55 Hapoel Tel Aviv 1-0 Beitar Jerusalem

07:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1-0 Alvarado Mar del Plata

07:10 San Martin Tucuman 2-1 Temperley

07:05 Belgrano 1-1 Estudiantes Rio Cuarto

01:35 Atletico Atlanta 0-0 Club Atletico Tigre

01:30 Deportivo Riestra 0-0 Gimnasia Mendoza

01:00 1 San Telmo 0-1 Deportivo Moron

01:45 Beaconsfield SYCOB 2-4 Walton Casuals

01:00 Juventud Unida 1-1 Argentino de Rosario

01:00 1 Central Ballester 0-1 Defensores de Cambaceres

01:00 1 Deportivo Muniz 1-1 Centro Espanol

01:30 Canedense U20 0-1 Itaberai U20

16:30 Roundglass Punjab FC 2-2 SGHS FA 1

16:30 Dalbir Football Academy 0-1 BSF FC

14:45 Kashmir Avenger 1-2 Arco FC

23:30 Heracles Almelo Reserves 1-0 FC Emmen Reserves

20:00 Feyenoord U21 2-0 Heerenveen U21

19:30 Jong Den Haag Reserve 4-2 Fortuna Sittard Reserve

18:30 MVV Maastricht Reserve 0-1 RKC Waalwijk Reserve

06:20 Colatina ES 1-1 Nova Venecia FC

06:00 Navegantes EC 2-4 CA Itajai

02:00 Atletico Amazonense 2-2 Taruma/AM

21:00 Nevezis Kedainiai 1-3 FK Zalgiris Vilnius

13:00 Khukh Chononuud (W) 4-0 Khovd Western (w)

16:00 Khad (w) 0-1 Arvis (w)

12:00 Kharaatsai (w) 0-2 UBC FC (W)

22:00 Atlantis U20 7-0 GrIFK U20

02:00 Tombense 1-2 Gremio Novorizontin

01:45 Huracan (w) 2-1 Comunicaciones(W)

23:30 Villa San Carlos (w) 1-3 Platense (w)

20:10 Gimnasia LP (w) 2-3 Racing Club (w)

19:15 Ahrobiznes TSK Romny 2-1 Metalist Kharkiv

14:30 Wuhan FC 4-0 Qingdao FC

14:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-2 Shanghai Port

14:00 Cangzhou Mighty Lions 1-3 Shenzhen FC

18:30 Henan Songshan Longmen 2-0 Chongqing Liangjiang Athletic

18:30 Shandong Taishan 3-0 Qingdao Youth Island

14:30 Dalian Pro 2-0 Tianjin Tigers

14:00 1 Changchun Yatai 0-2 Shanghai Shenhua 1

01:00 Hull City U23 0-2 Sheffield Utd U23

19:00 Watford U23 2-4 Bristol City U23

19:00 Coventry City U23 5-3 Wigan U23

20:00 Gaddafi FC 0-2 Busoga United 1

00:00 San Lorenzo Reserves 0-0 Lanus Reserves 1

22:00 Newell's Reserves 1-0 CA Aldosivi Reserves

20:00 Banfield Reserves 1-2 Huracan Reserves

20:00 1 Platense Reserves 2-2 Defensa y Justicia Reserves

20:00 1 Union Santa Fe Reserves 1-1 Racing Club Reserves

20:00 Platense Reserves 0-3 Rosario Central Reserves

20:00 CA Independiente Reserves 2-1 Sarmiento Junin Reserve

01:00 KV Mechelen U21 0-1 Oud Heverlee Leuven U21

01:00 Lierse U21 1-4 AS Eupen U21

01:00 Beerschot Wilrijk U21 4-0 Lommel SK U21

01:00 Westerlo U21 1-0 St. Gilloise U21

01:00 Seraing U21 0-3 Deinze U21

00:30 Cercle Brugge U21 0-1 Royal Charleroi U21

00:30 KAA GentU21 4-1 Zulte-Waregem U21

00:30 Kortrijk U21 0-0 KV Oostende U21

00:30 RS Waasland Beveren U21 3-2 Excelsior Virton U21

00:30 1 Excelsior Mouscron U21 4-2 RWD Molenbeek U21

00:30 Royal Antwerp FC U21 1-2 St.-Truidense U21

08:30 Albion FC 2-0 Rampla Juniors FC

05:45 1 Uruguay Montevideo 2-3 Danubio FC

03:15 CA Atenas 0-1 Central Espanol

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657