Kết quả trận Napoli vs Bologna, 02h45 ngày 08/03

Napoli
Napoli
3
Bologna
Bologna
1
Kết quả bóng đá Serie A

Napoli vs Bologna


02:45 ngày 08/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Napoli vs Bologna


TLCA
0.87 : 0:0 : 1.05
TL bàn thắng:
5.26 : 4 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
1.15 : 6.40 : 42.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Napoli vs Bologna

 8'    Lorenzo Insigne (Assist:Piotr Zielinski) goal 1-0  
 22'    Elseid Hisaj↑Faouzi Ghoulam↓ substitution  
 52'    Kalidou Koulibaly yellow_card  
 53'    Victor James Osimhen↑Dries Mertens↓ substitution  
 58'      substitutionNicolas Dominguez↑Andrea Poli↓
 65'      substitutionMusa Barrow↑Nicola Sansone↓
 66'    Victor James Osimhen goal 2-0  
 74'    2-1   goalRoberto Soriano (Assist:Andreas Skov Olsen)
 76'      substitutionEmanuel Vignato↑Mattias Svanberg↓
 76'      substitutionRiccardo Orsolini↑Andreas Skov Olsen↓
 76'      substitutionGary Alexis Medel Soto↑Mbaye Ibrahima↓
 76'    Lorenzo Insigne goal 3-1  
 79'    Mario Rui Silva Duarte↑Piotr Zielinski↓ substitution  
 79'    Elif Elmas↑Lorenzo Insigne↓ substitution  
 85'    Mario Rui Silva Duarte yellow_card  

Đội hình thi đấu Napoli vs Bologna

Napoli Bologna
25 David Ospina Ramirez
31 Faouzi Ghoulam
26 Kalidou Koulibaly
33 Amir Rrahmani
22 Giovanni Di Lorenzo
4 Diego Demme
8 Fabian Ruiz Pena
24 Lorenzo Insigne
20 Piotr Zielinski
21 Matteo Politano
14 Dries Mertens
28 Lukasz Skorupski
29 Lorenzo De Silvestri
23 Danilo Larangeira
5 Adama Soumaoro
15 Mbaye Ibrahima
16 Andrea Poli
32 Mattias Svanberg
11 Andreas Skov Olsen
21 Roberto Soriano
10 Nicola Sansone
24 Rodrigo Sebastian Palacio
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
16 Nikita Contini
56 Giuseppe Agostinone
68 Stanislav Lobotka
19 Nikola Maksimovic
1 Alex Meret
9 Victor James Osimhen
58 Antonio Cioffi
5 Tiemoue Bakayoko
44 Konstantinos Manolas
6 Mario Rui Silva Duarte
23 Elseid Hisaj
7 Elif Elmas
55 Emanuel Vignato
18 Andri Fannar Baldursson
77 Ebenezer Annan
17 Gary Alexis Medel Soto
1 Junior Angelo Esmael Da Costa
68 Omar Khailoti
34 Federico Ravaglia
7 Riccardo Orsolini
99 Musa Barrow
80 Musa Juwara
8 Nicolas Dominguez
26 Valentin Antov

Số liệu thống kê Napoli vs Bologna

Napoli   Bologna
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
0
14
 
Tổng cú sút
 
18
7
 
Sút trúng cầu môn
 
6
7
 
Sút ra ngoài
 
12
14
 
Sút Phạt
 
13
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
415
 
Số đường chuyền
 
520
77%
 
Chuyền chính xác
 
79%
12
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
1
43
 
Đánh đầu
 
43
24
 
Đánh đầu thành công
 
19
4
 
Cứu thua
 
5
13
 
Rê bóng thành công
 
10
13
 
Đánh chặn
 
10
18
 
Ném biên
 
27
0
 
Woodwork
 
1
13
 
Cản phá thành công
 
10
12
 
Thử thách
 
6
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
101
 
Pha tấn công
 
135
37
 
Tấn công nguy hiểm
 
71

23:30 FC Koln 2-1 RB Leipzig

17:30 Pohang Steelers 1-0 Suwon City

17:00 Gangwon FC 0-1 Gwangju Football Club

19:00 Guangzhou Evergrande 2-2 Guangzhou City

19:00 Chongqing Liangjiang Athletic 0-2 Shandong Taishan

00:00 Persepolis 2-1 FC Goa

22:00 Al Quwa Al Jawiya 0-0 Tractor S.C.

21:30 Al Wehda(UAE) 3-2 Al Rayyan

22:15 Lyn (w) 1-1 Stabaek (w)

21:00 Valerenga (w) 2-2 Roa (w)

00:00 Brentford 1-1 Cardiff City

00:00 Norwich City 0-1 Watford

00:00 Chiasso 2-2 Grasshopper

00:00 Neuchatel Xamax 0-3 Kriens

22:59 Sivasspor 0-0 Besiktas JK

22:59 Hatayspor 3-2 Antalyaspor

20:00 Caykur Rizespor 5-3 Konyaspor

20:00 Kayserispor 2-2 Genclerbirligi

20:00 Karagumruk 1-1 Goztepe

22:59 Warta Poznan 0-2 Rakow Czestochowa

22:59 Pogon Szczecin 1-0 Gornik Zabrze

00:05 Slaven Koprivnica 1-1 Hajduk Split 1

22:00 1 HNK Sibenik 1-1 HNK Gorica

23:30 Greuther Furth 3-0 Eintracht Braunschweig

23:30 Erzgebirge Aue 0-1 Nurnberg

23:30 1 Wurzburger Kickers 1-3 Darmstadt

22:15 Maribor 1-3 Domzale

20:00 NK Publikum Celje 0-1 NK Aluminij

22:59 FC Viitorul Constanta 1-0 Gaz Metan Medias

20:45 Hermannstadt 1-3 Astra Giurgiu

00:30 Cherno More Varna 1-0 Botev Plovdiv

22:15 Arda 3-2 Etar

20:00 Slavia Sofia 0-2 Botev Vratsa

22:40 GKS Tychy 1-0 Radomiak Radom 2

21:00 Urozhay Krasnodar 4-0 FC Yessentuki

20:00 Anzhi Makhachkala 1-1 Spartak Nalchik

19:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 FK Volna Nizhegorodskaya 1

18:00 Dinamo Barnaul 0-1 Volga Ulyanovsk

22:59 Boulogne 1-0 Stade Lavallois MFC

00:00 MSV Duisburg 2-2 Kaiserslautern

00:00 Zwickau 1-1 Bayern Munchen (Youth)

00:00 TSV 1860 Munchen 1-1 Viktoria koln

00:00 Hallescher FC 1-1 SC Verl

22:59 NK Brezice 1-1 Krsko Posavlje

22:00 Radomlje 1-1 Krka 1

22:00 Roltek Dob 2-1 Smartno

22:00 Brda 3-2 NK Primorje

22:00 Jadran Dekani 3-2 NK Bilje 1

22:00 NK Rudar Velenje 0-1 ND Beltinci

22:00 Drava 4-5 NK Nafta

21:00 Triglav Gorenjska 1-0 NK Fuzinar

20:00 Sheriff Tiraspol 4-1 FC Milsami

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-1 Speranta Nisporeni 1

23:45 Vinder Vatanspor-VRI 1-1 Aarhus Fremad 2

23:30 Husum BK 0-4 Frederikssund IK

23:30 KFUM 0-1 Tarnby FF

22:59 Young Africans 3-1 Gwambina FC

20:00 Coastal Union 0-2 Mtibwa Sugar

18:00 KMC FC 1-1 Biashara United FC

17:40 1 Brisbane City (w) 1-4 Capalaba (w)

17:20 Weston Pud(w) 2-2 Souths United SC (w)

19:55 Bijelo Brdo 1-0 Hrvatski dragovoljac 1

16:00 Phong Phu Ha Nam (w) 1-0 Ho Chi Minh City B (w)

16:00 Ha Noi (w) 1-0 TNG Thai Nguyen (w)

00:00 West Ham United (w) 0-0 Aston Villa (w)

23:30 SKU Amstetten 0-2 FC Blau Weiss Linz

23:30 FC Liefering 1-1 FC Superfund Pasching 1

21:00 1 Mjallby AIF U21 0-2 Malmo U21

20:00 Falkenbergs FF U21 2-1 Jonkopings Sodra U21

19:00 Gais Goteborg U21 6-2 IFK Goteborg U21

16:30 Northbridge FC Bulls U20 2-1 Marconi Stallions U20

16:00 Mt Druitt Town Rangers U20 3-2 Sydney FC U20

19:30 Virtus Entella U20 1-0 Spezia U19 1

00:45 1 Beitar Ashdod 0-4 Maccabi Ironi Netivot

00:30 Hapoel Mahane Yehuda 3-3 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva

00:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-1 Hapoel Kfar Bara 1

20:50 Ironi Beit Dagan 2-1 Hapoel Pardesiyah Noam

20:45 1 Hapoel Sandala Gilboa 2-1 MS Pardes Hana Karkur

20:35 SC Shicun Hamizrah 2-2 MS Hapoel Lod 1

20:30 Bnei Bir Al Maksur 1-7 Ironi Nesher

20:30 FC Tzeirey Tamra 1-2 Hapoel Ironi Karmiel

20:20 Hapoel Hod HaSharon 6-1 Hapoel Qalansawe

20:05 Hapoel Beit She'any 3-1 Maccabi Ahi Iksal 1

18:05 Beitar Petah Tikva 0-4 Hapoel Kiryat Ono

22:00 Amator Kielpino 2-1 Kaszubia Studzienice

00:30 Maccabi Bnei Raina 1-3 Maccabi Tamra

22:00 Maccabi Kabilio Jaffa 0-2 AS Ashdod

21:00 2 Hapoel Holon Yaniv 0-2 Hapoel Bikat Hayarden

21:00 Moadon Sport Tira 1-1 Hapoel Kaukab

17:15 1 Pacific Pines Green 3-4 Tally Valley

18:00 FC Didube 1-2 FC Gori

18:00 Dinamo Tbilisi II 2-1 WIT Georgia Tbilisi

18:00 Spaeri FC 0-1 FC Saburtalo Tbilisi

18:00 FC Chiatura 0-3 Samgurali Tskh

16:05 Guria Lanchkhuti 1-2 Chikhura Sachkhere

16:00 Legioni Gori 0-5 FC Shevardeni

17:58 FC Robo (w) 2-0 Bayelsa Queens FC (W)

19:00 Urartu II 2-2 FC West Armenia

23:45 Aluminium Arak U23 1-0 Navad Urmia U23

22:00 Bloemfontein Celtic 1-1 Moroka Swallows

20:00 Chippa United 0-1 Baroka FC

00:00 Eintracht Stadtallendorf 0-2 SG Sonnenhof Grossaspach

00:00 TSV Schott Mainz 2-4 Kickers Offenbach

00:00 Rot-Weiss Koblenz 3-2 Astoria Walldorf

00:00 FK Pirmasens 0-1 FSV Frankfurt

22:59 FC Giessen 3-0 TSG Balingen

22:59 FC 08 Hombrug 2-2 FSV Mainz 05 (Youth)

22:59 Bayern Alzenau 1-3 SC Freiburg (Youth)

19:00 VfB Stuttgart II 2-1 TSG Hoffenheim (Youth)

23:30 TSV Hartberg 0-0 St.Polten 1

23:30 Rheindorf Altach 0-1 Trenkwalder Admira Wacker

21:40 NA Hussein Dey 4-0 AS Ain Mlila

21:30 OM Medea 2-1 ASO Chlef 1

21:30 MC Magra 3-0 CS Constantine

21:30 Ararat Yerevan 2-0 FC Avan Academy

18:00 Alashkert 1-1 FC Noah

00:00 Swindon Town 3-1 Portsmouth

20:00 Fano U19 1-0 Vis Pesaro U19

20:00 Renate U19 0-0 Giana Erminio U19

16:00 FC Vorskla U21 3-1 Rukh Vynnyky U21

16:00 Lviv U21 2-4 Dinamo KyivU21

22:00 Baumit Jablonec 3-0 MFK Karvina

20:00 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Sigma Olomouc

20:00 Banik Ostrava 2-1 Mlada Boleslav

22:30 Petro Atletico de Luanda 1-0 Academica Do Lobito

19:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 FK Epitsentr Dunayivtsi 1

23:45 GFA Rumilly Vallieres 2-0 Toulouse

00:30 Hapoel Kfar Shalem 0-1 Hapoel Tel Aviv

20:00 Barcelona (w) 6-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w)

22:30 ZalaegerzsegTE 5-0 Dafuji cloth MTE

00:00 Helsingborg 4-1 Orgryte 1

22:55 Ironi Nesher U19 0-0 Hapoel Beer Sheva U19

20:40 Hapoel Tel Aviv U19 3-3 Hapoel Hadera U19

20:30 Hapoel Qiryat Ono U19 3-3 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

20:30 Maccabi Tel Aviv U19 12-0 Maccabi Ironi Sderot U19

19:00 Beitar Nes Tubruk U19 2-3 Hapoel Ramat Gan U19

19:00 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 1-1 AS Nordia Jerusalem U19 1

16:05 Bnei HaGolan VeHaGalil U19 0-6 Maccabi Petach Tikva U19

16:35 Gold Coast Knights 2-0 Taringa Rovers

16:30 Gold Coast United 2-2 Albany Creek

16:30 Redlands United FC 2-5 Brisbane City

16:30 3 Rochedale Rovers 1-1 Souths United

16:30 Palm Beach 4-2 Magic United TFA

16:30 Eastern Suburbs Brisbane 3-6 Moreton Bay United

16:00 St George City FA 2-1 Bankstown United FC

22:05 FC Constantine(w) 4-0 MZ Biskra (w)

22:05 FC Bejaia(w) 0-0 JF Khroub(w)

22:00 Afak Relizane(w) 1-1 ASEAC(w)

00:30 Benfica U23 1-1 Leixoes U23

17:00 Maritimo U23 2-3 Braga U23

18:00 Renown SC 0-0 Defenders SC

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 0-1 Tallinna JK Legion 1

22:45 Viljandi Tulevik 3-3 FC Flora Tallinn

22:59 Suduva 3-1 Alytis Alytus Dainava

21:00 FK Zalgiris Vilnius 2-2 Dziugas Telsiai

18:30 Sabah II 0-2 PFC Neftchi II

21:00 Caiman Douala (w) 1-3 Louves Minproff (w) 1

21:00 1 Renaissance de Guider (W) 1-3 Vision Sports Bamenda (w)

20:30 Sogdiana Jizak 2-2 Nasaf Qarshi

20:30 FK Rubin (UZB) 0-10 Kuruvchi Bunyodkor

18:30 FK Andijon 1-2 Lokomotiv Tashkent

18:30 Turon Nukus 4-1 Aral Nukus

18:30 Buxoro FK 1-1 Dinamo Samarqand

19:00 FK Avanhard Kramatorsk 2-1 Kremin Kremenchuk

19:00 Barnsley U23 1-0 Millwall U23

19:00 Sheffield Wed U23 2-0 Colchester United U23

20:00 BUL FC 4-3 defense forces

20:00 1 Onduparaka FC 2-3 Malaba youth Football 1

20:00 Vipers 0-0 Wakiso Giants FC

20:00 Kyetume 1-0 Busoga United

20:00 Uganda Police FC 4-1 Airtel Kitara FC

20:00 Bright Stars 2-1 Express FC

17:00 Kashima Antlers 3-0 Consadole Sapporo 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s