Kết quả trận Negeri Sembilan vs PKNP FC, 20h00 ngày 31/07

Negeri Sembilan
Negeri Sembilan
5
PKNP FC
PKNP FC
0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Malaysia

Negeri Sembilan vs PKNP FC


20:00 ngày 31/07/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Negeri Sembilan vs PKNP FC


TLCA
0.51 : 0:0 : 1.23
TL bàn thắng:
1.88 : 5 1/2 : 0.33
TL Thắng - Hòa - Bại
1.02 : 6.50 : 80.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 4 - 0

Diễn biến chính Negeri Sembilan vs PKNP FC

 20'    Haniff goal 1-0  
 33'    Nyanasegar goal 2-0  
 41'    Akono goal 3-0  
 44'    Kone goal 4-0  
 82'    Adha goal 5-0  

Đội hình thi đấu Negeri Sembilan vs PKNP FC

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Negeri Sembilan vs PKNP FC

Negeri Sembilan   PKNP FC
6
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
1
19
 
Tổng cú sút
 
8
10
 
Sút trúng cầu môn
 
4
9
 
Sút ra ngoài
 
4
61%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
61%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
39%
117
 
Pha tấn công
 
68
87
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

23:30 Aston Villa 3-0 Everton

21:00 Liverpool 3-0 Crystal Palace

21:00 Norwich City 1-3 Watford

21:00 Manchester City 0-0 Southampton

21:00 Burnley 0-1 Arsenal

18:30 Wolves 0-2 Brentford 1

02:00 Saint Etienne 1-2 Bordeaux

22:00 Lens 1-0 Lille

02:00 Alaves 0-2 Osasuna

23:30 Elche 1-1 Levante

21:15 1 Atletico Madrid 0-0 Athletic Bilbao

19:00 Rayo Vallecano 3-0 Getafe

01:45 Salernitana 0-1 Atalanta

22:59 Inter Milan 6-1 Bologna

20:00 Genoa 1-2 Fiorentina

23:30 FC Koln 1-1 RB Leipzig

20:30 FSV Mainz 05 0-0 SC Freiburg

20:30 Augsburg 1-0 Monchengladbach

20:30 Arminia Bielefeld 0-0 TSG Hoffenheim

20:30 Bayern Munchen 7-0 VfL Bochum

17:00 Sagan Tosu 0-0 Oita Trinita

17:00 Nagoya Grampus 2-1 Yokohama Marinos

17:00 Shimizu S-Pulse 2-1 Vegalta Sendai

17:00 FC Tokyo 4-0 Yokohama FC

17:00 Urawa Red Diamonds 2-0 Cerezo Osaka

16:30 Tokushima Vortis 1-3 Kawasaki Frontale

16:00 Kashima Antlers 3-1 Gamba Osaka

16:00 Shonan Bellmare 1-1 Avispa Fukuoka

16:00 Kashiwa Reysol 0-3 Hiroshima Sanfrecce

16:00 Vissel Kobe 1-0 Consadole Sapporo

12:00 Incheon United 0-1 Seongnam FC

17:00 Daegu FC 2-1 Ulsan Hyundai FC

14:30 Gwangju Football Club 1-1 Jeju United

12:20 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0 Suwon Samsung Bluewings

08:35 Houston Dynamo 3-2 FC Dallas

08:35 Real Salt Lake 1-0 Seattle Sounders

07:10 1 Austin FC 3-4 San Jose Earthquakes

07:05 Minnesota United FC 3-0 LA Galaxy

06:30 Toronto FC 2-1 Nashville

06:30 2 FC Cincinnati 1-2 New York City FC

06:05 New England Revolution 1-1 Columbus Crew

02:50 Atlanta United 3-2 DC United

21:00 Poole Town 1-1 Chippenham Town

21:00 Colney Heath 0-1 Guiseley

21:00 Merstham 4-1 Margate

21:00 AFC Fylde 1-1 Spennymoor Town

21:00 Basingstoke Town 3-4 Wimborne Town

21:00 Chorley FC 2-2 Southport FC

21:00 Kingstonian 1-1 Horsham

21:00 Tiverton Town 1-3 Sholing FC

21:00 Chichester City 1-3 Maidstone United

21:00 Broadfields United 2-3 Hastings United

21:00 Aylesbury United 5-1 Bishop·s Cleeve

21:00 Buxton FC 4-0 Rushall Olympic

21:00 Phoenix Sports 1-3 Redhill

21:00 Leatherhead 0-0 Corinthian Casuals

21:00 Braintree Town 1-2 Billericay Town

21:00 Leamington 3-1 Stone Old Alleynians

21:00 Bedford Town 1-3 Welwyn Garden City

21:00 Mossley 1-2 Radcliffe Borough

21:00 Cleethorpes Town 1-0 Alfreton Town

21:00 Marske United 3-0 South Shields

21:00 Ware 2-2 Hemel Hempstead Town

21:00 Mickleover Sports 1-3 Basford Utd

21:00 Blyth Spartans 1-1 FC United of Manchester

21:00 Halesowen Town 1-3 Handsworth Parramore

21:00 Runcorn Linnets 3-1 Bamber Bridge

21:00 Kings Langley 1-1 Leiston FC

21:00 Hungerford Town 1-0 Truro City

21:00 Squires Gate 2-3 Pontefract Collieries

21:00 Bedworth United 1-3 Long Eaton Utd

21:00 Prescot Cables 0-3 Whitby Town

21:00 Chelmsford City 2-1 little oakley

21:00 Gateshead 6-2 Bradford Park Avenue

21:00 Burgess Hill Town 0-4 Dorking

21:00 Carshalton Athletic FC 1-2 Ebbsfleet United

21:00 Marine 3-0 Warrington Town AFC

21:00 Hanley Town 2-1 Chasetown

21:00 Morpeth Town 4-1 Lancaster City

21:00 Wingate Finchley 3-0 Baldock Town

21:00 Frome Town 2-1 Oxford City

21:00 Walton Casuals 0-3 Hampton Richmond Borough

21:00 Bromsgrove Sporting FC 6-0 Worksop Town

21:00 Chertsey Town 1-0 Chesham United

21:00 York City 3-0 Hebburn Town

21:00 Concord Rangers 0-0 St Albans City

21:00 Nantwich Town 1-2 Banbury United

21:00 Abbey Rangers 0-2 Marlow

21:00 Sudbury 0-0 Stowmarket Town

21:00 Darlington 0-0 Chester FC

21:00 Hayes Yeading United 5-0 Tonbridge Angels

21:00 1 Bishop's Stortford 0-2 Bowers Pitsea

21:00 East Thurrock United 2-2 Needham Market

21:00 Cirencester 3-1 Hamworthy Utd

21:00 Boston United 6-0 Corby Town

21:00 Ashford Town 2-7 Folkestone

21:00 Stratford Town 4-0 Nuneaton Borough

21:00 Lymington New Milton 2-2 Hereford United

21:00 Dulwich Hamlet 0-1 Bedfont Sports

21:00 Metropolitan Police 1-1 Farnborough Town

21:00 Atherton Collieries 3-1 Witton Albion

21:00 Norwich United 3-2 Mildenhall Town

21:00 Sporting Khalsa 1-3 Kidderminster Harriers

21:00 Great Wakering Rovers 3-5 Peterborough Sports

21:00 Spalding United 1-1 Kettering Town 1

21:00 Yate Town 2-0 Gosport Borough

21:00 Dartford 5-1 Hythe Town

21:00 Beaconsfield SYCOB 3-5 Havant Waterlooville

21:00 1 AFC Telford United 1-2 Stamford

21:00 Barking and East Ham 1-3 AFC Dunstable

21:00 Brackley Town 4-2 Coalville

21:00 Hitchin Town 0-3 Cheshunt

21:00 Welling United 0-2 Harrow Borough

21:00 Shaftesbury Town 0-1 Bath City

21:00 City of Liverpool 3-0 Farsley Celtic

21:00 Hanwell Town 0-2 Eastbourne Borough

21:00 Hornchurch 4-1 Walthamstow

21:00 Belper Town 0-5 Tamworth

21:00 Enfield Town 1-1 Hadley

21:00 Slough Town 1-3 Whitehawk

21:00 Weston Super Mare 5-1 Taunton Town

21:00 Curzon Ashton FC 4-0 Stockton Town

18:30 Sutton Common Rovers 2-2 Jersey Bulls

18:30 Buriram United 4-0 JL Chiangmai United FC

18:15 Chiangrai United 0-0 Ratchaburi FC 1

18:00 Chonburi Shark FC 3-1 Nong Bua Lamphu

17:30 Port FC 2-0 Khonkaen United

06:30 Christchurch United 5-0 Otago University

23:30 Esperance Sportive de Tunis 1-1 U.S.Monastir

13:30 1 Bayswater U20 2-2 Perth Glory FC U20

21:00 Cardiff City 0-1 Bournemouth AFC

21:00 Huddersfield Town 0-2 Nottingham Forest

21:00 Barnsley 0-0 Blackburn Rovers

21:00 Preston North End 1-1 West Brom

21:00 Peterborough United 3-0 Birmingham City 1

21:00 Luton Town 3-3 Swansea City

21:00 Millwall 1-1 Coventry City

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 1-2 Bristol City

21:00 Fulham 1-2 Reading

21:00 Derby County 2-1 Stoke City

21:00 Middlesbrough 1-2 Blackpool

18:30 Hull City 1-3 Sheffield United

02:30 FC Arouca 2-2 Vitoria Guimaraes

00:00 Belenenses 1-1 Gil Vicente

21:40 FC Famalicao 0-0 Maritimo

02:00 FC Utrecht 2-2 RKC Waalwijk

01:00 AFC Ajax 9-0 SC Cambuur

23:45 Willem II 2-1 Groningen

21:30 SC Heerenveen 1-0 Fortuna Sittard

09:00 Mazatlan FC 2-2 Pumas U.N.A.M.

09:00 Chivas Guadalajara 1-0 Pachuca

07:10 1 Toluca 3-1 Club America 1

05:00 Club Leon 0-1 FC Juarez

05:00 1 Barranquilla FC 2-2 Cortulua 2

03:00 Llaneros FC 1-0 Boca Juniors De Cali

22:59 Bogota FC 1-1 Real Santander

22:30 Hacken 0-0 Mjallby AIF

20:00 Degerfors IF 1-2 IK Sirius FK

20:00 Malmo FF 1-1 Djurgardens

21:00 Ross County 2-2 Heart of Midlothian

21:00 Hibernian 2-2 Saint Mirren

21:00 Aberdeen 0-1 Saint Johnstone

22:59 Antalyaspor 2-3 Besiktas JK

22:59 Adana Demirspor 3-1 Caykur Rizespor

20:00 Kasimpasa 0-1 Trabzonspor

17:30 Sivasspor 1-1 Gazisehir Gaziantep

00:05 HNK Sibenik 2-1 NK Lokomotiva Zagreb

22:00 Slaven Koprivnica 1-1 Istra 1961 Pula 1

01:45 Charleroi 0-1 Club Brugge

23:30 Saint Gilloise 2-1 Zulte-Waregem 1

23:30 Mechelen 2-0 Oud Heverlee 1

21:15 Oostende 3-1 Beerschot Wilrijk

22:59 1 Terek Grozny 0-2 FC Krasnodar

20:30 Krylya Sovetov 4-2 Rostov FK

18:00 FC Ufa 3-2 Khimki

22:59 MFK Ruzomberok 1-2 Dunajska Streda

22:59 Michalovce 2-1 Zlate Moravce

22:59 Tatran LM 5-1 Sokol Dolna Zdana 1

22:59 Trencin 3-3 FK Senica

01:15 1 NK Olimpija Ljubljana 1-0 NK Publikum Celje

22:00 Domzale 2-0 Radomlje

01:45 Sligo Rovers 0-1 Shamrock Rovers

00:00 Universitatea Craiova 0-1 FC Steaua Bucuresti

18:30 Chindia Targoviste 2-0 FC Viitorul Constanta

07:00 Ceara 0-0 Santos

07:00 Bahia 1-1 Bragantino

05:00 Atletico Mineiro 3-0 Sport Club Recife PE

04:45 Atletico Paranaense 2-1 Juventude 1

03:00 Chapecoense SC 0-2 Palmeiras

06:15 1 Atletico Tucuman 1-2 Boca Juniors

04:00 1 Racing Club 1-2 Talleres Cordoba 1

01:45 Velez Sarsfield 3-2 Aldosivi Mar del Plata

23:30 1 Godoy Cruz Antonio Tomba 1-1 Sarmiento Junin

00:00 Al Ahli(UAE) 4-3 Al-Sharjah 1

21:45 Al-Wasl 1-1 Al Wehda(UAE)

22:59 BATE Borisov 1-0 Shakhter Soligorsk

21:00 Dinamo Brest 0-3 Slavia Mozyr

19:00 Sputnik Rechitsa 0-3 FC Rukh Brest

19:00 Slutsksakhar Slutsk 1-4 FC Gomel

06:30 Nacional Potosi 0-2 Always Ready

04:15 Aurora 2-0 Blooming 1

02:00 Real Santa Cruz 2-1 Royal Pari FC

01:00 Lechia Gdansk 1-0 Piast Gliwice

22:30 Radomiak Radom 1-1 Slask Wroclaw

20:00 Pogon Szczecin 1-1 Cracovia Krakow

17:40 Wisla Plock 3-0 Jagiellonia Bialystok

22:59 Kristiansund BK 3-2 Haugesund

22:59 Odd Grenland 2-3 Lillestrom

00:30 Pas Giannina 1-0 Panathinaikos

23:30 Cittadella 1-0 Pordenone Calcio SSD

21:15 Vicenza 1-3 Pisa

19:00 Perugia 1-1 Cosenza Calcio 1914 1

19:00 Lecce 3-2 Alessandria 1

19:00 Reggina 2-1 Spal

19:00 Ascoli 0-2 Benevento

19:00 Monza 1-1 Ternana

02:00 FC Cartagena 2-1 CD Lugo

01:30 Girona 1-0 Valladolid

23:15 Zaragoza 1-1 Real Sociedad B 1

23:15 Leganes 1-0 SD Amorebieta

21:00 Ibiza Eivissa 1-1 Real Oviedo

21:30 CD Mafra 0-0 Clube Desportivo Trofense

17:00 1 Rio Ave 0-4 Feirense

00:00 Quevilly 0-0 AJ Auxerre 1

00:00 Chamois Niortais 2-0 Guingamp

00:00 Bastia 1-1 Caen

00:00 Pau FC 1-1 Valenciennes

00:00 Nimes 3-3 Amiens

00:00 Dijon 2-0 USL Dunkerque

00:00 1 Nancy 1-1 Le Havre

00:00 Rodez Aveyron 0-2 Ajaccio

20:00 Sochaux 2-0 Paris FC

20:00 Toulouse 4-1 Grenoble

01:30 1 Werder Bremen 0-2 Hamburger SV 1

18:30 Fortuna Dusseldorf 1-1 Jahn Regensburg

18:30 SV Sandhausen 1-3 Heidenheimer

18:30 1 Holstein Kiel 0-3 Hannover 96

17:00 FC Ryukyu 0-1 Thespa Kusatsu

17:00 Machida Zelvia 3-3 V-Varen Nagasaki 1

17:00 Jubilo Iwata 1-1 Fagiano Okayama

17:00 Montedio Yamagata 0-2 Kyoto Sanga

16:00 Ventforet Kofu 1-0 Omiya Ardija

16:00 JEF United Ichihara Chiba 1-0 Ehime FC

16:00 Tochigi SC 0-0 Mito Hollyhock

03:30 EM Deportivo Binacional 1-2 Sport Boys

01:15 1 Univ.Cesar Vallejo 0-0 Academia Deportiva Cantolao

22:59 1 Carlos Manucci 1-1 Alianza Universidad

23:45 Levski Sofia 0-0 CSKA 1948 Sofia

21:30 Cherno More Varna 1-1 Lokomotiv Sofia

01:30 Korona Kielce 0-1 Sandecja Nowy Sacz

17:40 LKS Lodz 1-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala

22:59 1 Dinamo Saint Petersburg 1-3 FK Leningradets

21:30 1 Druzhba Maykop 1-1 Mashuk-KMV

21:00 1 Dinamo Briansk 0-0 Avangard 1

20:30 FK Makhachkala 3-0 Chernomorets Novorossiysk

20:00 Sokol 5-0 Salyut-Energia Belgorod

20:00 Zenit Penza 1-0 FK Kaluga

20:00 1 Saturn Moscow 1-3 Mordovya Saransk

20:00 2 Kairat Moskva 0-6 FC Tver

20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 0-1 Torpedo Vladimir

20:00 FK Kuban Kholding 2-1 FK Biolog

20:00 FC Murom 0-1 Kazanka Moscow

20:00 FK Forte Taganrog 6-0 FC Yessentuki

19:30 Anzhi Makhachkala 2-0 Spartak Nalchik

19:00 Alania-d Vladikavkaz 0-2 Legion Dynamo

19:00 Nosta Novotroitsk 1-1 Tyumen

18:00 1 Chelyabinsk 1-3 Volga Ulyanovsk

18:00 FK Ryazan 1-1 FK Fakel Voronezh Youth

18:00 1 FK Orenburg-2 0-0 Zvezda Perm

18:00 Znamya Truda 1-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2 1

17:00 Metallurg Vidnoye 2-1 Kvant Obninsk

17:00 Zenit-2 St.Petersburg 2-1 Baltika-BFU Kaliningrad

17:00 Khimki (R) 1-2 FK Znamya Noginsk

16:00 FK Ural-2 4-3 FC Lada Togliatti 1

14:00 SKA Khabarovsk II 4-1 Strogino Moscow

13:00 FK Chita 1-2 FC Olimp Odintsovo

07:15 Cerro Porteno 0-0 Guarani CA

16:30 1 Busan I Park 1-3 FC Anyang

14:00 Gyeongnam FC 2-3 Gimcheon Sangmu

21:00 Mansfield Town 1-1 Rochdale

21:00 Exeter City 2-0 Sutton United

21:00 Colchester United 0-1 Crawley Town

21:00 Carlisle United 2-2 Scunthorpe United

21:00 1 Tranmere Rovers 2-0 Salford City 1

21:00 Bristol Rovers 1-3 Leyton Orient

21:00 Stevenage Borough 0-4 Forest Green Rovers

21:00 Bradford City 1-1 Barrow

21:00 Port Vale 2-0 Harrogate Town 1

21:00 Oldham Athletic 0-0 Hartlepool United

21:00 Newport County 2-1 Walsall

20:00 Northampton Town 1-1 Swindon Town

19:00 MSV Duisburg 3-2 Eintracht Braunschweig

19:00 VfL Osnabruck 1-0 SV Meppen

19:00 Saarbrucken 3-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

19:00 TSV 1860 Munchen 0-2 Zwickau

19:00 SV Waldhof Mannheim 2-1 Hallescher FC

19:00 Magdeburg 1-2 Wurzburger Kickers

08:05 Millonarios 3-1 Atletico Huila

06:05 Atletico Junior Barranquilla 1-3 Atletico Nacional Medellin

04:00 1 America de Cali 2-3 Jaguares de Cordoba

02:00 Envigado FC 1-1 Deportes Quindio

05:15 Gran Valencia FC 0-1 Aragua FC

03:00 Deportivo La Guaira 0-0 Academia Puerto Cabello

23:30 FK Vozdovac Beograd 1-2 Radnicki 1923 Kragujevac

21:00 Cukaricki Stankom 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda

21:00 Proleter 2-3 Mladost Lucani

21:00 Partick Thistle 0-2 Kilmarnock

21:00 Greenock Morton 0-1 Raith Rovers

21:00 Hamilton Academical 0-2 Ayr United

21:00 Dunfermline Athletic 0-0 Inverness

21:00 Queen of South 0-2 Arbroath 1

22:59 Manisa BB Spor 1-3 Bandirmaspor

20:00 Eyupspor 0-1 Erzurum BB

21:00 IF Karlstad Fotboll 2-1 Taby

21:00 Osterlen FF 0-1 Skovde AIK

21:00 Vanersborgs IF 2-4 FC Linkoping City

20:00 Lunds BK 0-2 Ljungskile

20:00 Oskarshamns AIK 1-0 IFK Malmo FK

19:00 Haninge 3-1 IF Sylvia

19:00 Assyriska Turab IK JKP 1-3 Torns IF

18:00 Brommapojkarna 0-1 Gefle IF

18:00 Lindome GIF 3-1 Tvaakers IF

18:00 Qviding FIF 0-2 Atvidabergs

16:30 Tanjong Pagar Utd 1-1 Hougang United FC

16:30 Tampines Rovers FC 2-1 Young Lions

21:00 IR Reykjavik 4-3 Reynir Sandgerdi

21:00 1 Magni 3-1 Kari Akranes

21:00 UMF Njardvik 0-1 Volsungur husavik

21:00 KF Fjardabyggd 0-3 Leiknir F

21:00 KV Vesturbaer 2-0 Throttur Vogum

21:00 Haukar Hafnarfjordur 2-2 KF Fjallabyggdar

21:00 FC Timisoara 1-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

15:00 ASC Corona Brasov 3-1 Dunarea Calarasi

15:00 Astra Giurgiu 0-2 Unirea Dej

15:00 Unirea Constanta 0-6 CSM Politehnica Iasi

15:00 Gloria Buzau 4-1 Metaloglobus

15:00 Hermannstadt 6-0 Dacia Unirea Braila

22:59 Ruch Chorzow 1-0 Wigry Suwalki

22:00 Motor Lublin 3-0 Garbarnia Krakow

21:00 Wisla Pulawy 3-1 Stal Rzeszow 1

21:00 Znicz Pruszkow 3-2 Sokol Ostroda

17:30 GKS Belchatow 0-1 Lech II Poznan

00:00 Macva Sabac 2-1 Indjija

21:00 Mladost Novi Sad 1-0 FK Buducnost Dobanovci

21:00 IMT Novi Beograd 0-0 FK Zeleznicar Pancevo

21:00 Zlatibor Cajetina 0-0 FK Loznica

21:00 FK Backa Backa Palanka 0-1 FK Rad Beograd

21:00 FK Zarkovo 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:00 Sporting Trestieni 2-0 Iskra Stal Ribnita

20:00 FC Cahul-2005 0-1 Victoria Bardar

20:00 Drochia 2-1 FCM Ungheni

20:00 Olimp Comrat 3-2 FC Sucleia

20:00 CSF Sparta 1-0 FC Sheriff B

21:00 ND Beltinci 2-2 MNK FC Ljubljana

21:00 NK Nafta 5-0 NK Brezice

21:00 Jadran Dekani 1-2 NK Fuzinar

21:00 Roltek Dob 2-0 NK Bilje

19:45 NK Primorje 4-0 NK Rudar Velenje

20:00 1 Ha Ji lage 1-2 Jableh SC

20:00 FC Istiklol Dushanbe 2-0 Ravshan Kulob

18:00 Khujand 5-0 Dushanbe-83

18:00 FC Khatlon 3-0 FC Kuktosh

01:30 Villa Espanola 1-2 IA Sud America

23:15 CS Cerrito 1-1 Cerro Largo

23:30 Dynamo Kyiv 1-0 PFC Oleksandria 1

21:00 Dnipro-1 1-0 Veres 1

21:00 FC Mariupol 0-5 FC Shakhtar Donetsk

18:00 FC Inhulets Petrove 0-2 Kolos Kovalyovka

21:30 Domazlice 3-0 FK Pribram B

20:30 Slovan Rosice 1-0 FC Vratimov

20:30 Uhersky Brod 0-1 Unicov 1

20:30 Zivanice 3-1 Slovan Velvary

16:00 Teplice B 2-2 Jablonec B

15:30 FK Prepere 0-4 Hradec Kralove B

15:15 Otrokovice 2-4 Blansko

15:15 Loko Vltavin 0-2 Benesov

15:15 1 Frydek-Mistek 2-4 Slavia Kromeriz

15:15 SK Rakovnik 4-2 Karlovy Vary Dvory

15:15 FC Pisek 2-0 SK Motorlet Praha

15:15 1 Vysehrad 0-2 FK Kraluv Dvur

15:15 Sigma Olomouc B 2-0 Velke Mezirici

15:15 FK Zbuzany 1953 1-1 Mlada Boleslav B

18:00 SfB Oure 4-1 B 1909 Odense

18:00 1 OKS 2-2 B 1913 Odense 1

18:00 Frederikssund IK 1-1 Greve Fodbold

18:00 Rishoj 4-1 B 1903 2

16:00 GVI 2-3 Ringsted

22:00 FC Sozopol 4-1 Botev Plovdiv II

21:00 Yantra Gabrovo 2-0 Neff supporting Simic

21:00 Ludogorets Razgrad II 2-1 Spartak Varna

21:00 FC Hebar Pazardzhik 1-0 Septemvri Sofia

19:00 Minyor Pernik 1-1 PFK Montana

17:00 FC Namdong 2-0 Yangpyeong

15:00 Geoje Citizen 2-1 Pyeongchang FC

13:00 Dangjin Citizen 2-1 Chungju Citizen

12:00 Seoul United 4-2 Yeoju Sejong

20:45 1 Bali United 2-2 Persib Bandung

18:15 PSM Makassar 3-1 Persebaya Surabaya

15:15 PSIS Semarang 3-1 Persiraja Aceh

15:15 Bhayangkara Surabaya United 1-0 Madura United

15:30 Souths United SC (w) 0-4 Capalaba (w)

15:15 Brisbane Olympic (w) 2-1 Virginia United SC (w)

15:00 Mitchelton (w) 7-1 Peninsula Power NPL (w)

14:00 Weston Pud(w) 4-0 The Gap NPL (w)

21:00 FK Arys 1-1 Ordabasy

19:00 FK Kaspyi Aktau 2-1 FK Atyrau

18:00 Lokomotiv Astana 2-1 FK Aktobe Lento

16:00 FC Zhetysu Taldykorgan 2-2 Akzhayik Oral

03:00 Valour 1-1 Cavalry FC

01:00 York 9 FC 0-0 HFX Wanderers FC

21:00 Saldus SS/Leevon 4-1 FK Smiltene BJSS 1

19:00 FK Auda Riga 1-1 Tukums-2000

21:30 Radnik Sesvete 1-2 Inter Zapresic

21:30 Rudes 3-1 Bijelo Brdo

21:30 NK Opatija 1-1 NK Solin

21:30 NK Jarun 1-1 Kustosija

21:30 NK Dugopolje 2-1 HNK Cibalia

21:30 NK Dubrava Zagreb 3-1 NK Orijent Rijeka

20:00 Sariyer 2-1 Turgutluspor

19:00 Hekimoglu Trabzon 5-0 Nigde Belediyespor

19:00 TPS Turku (w) 2-0 VJS Vantaa (w)

18:00 Turun Weikot (w) 0-4 NJS (w)

17:00 EBK (W) 1-3 RoPS (w)

17:00 Adelaide Comets FC 3-2 Adelaide Olympic

17:00 Adelaide Panthers 5-2 Sturt Lions 2

17:00 1 Metrostars SC 0-1 Adelaide Raiders SC

17:00 Campbelltown City SC 4-0 Adelaide Blue Eagles

17:00 Croydon Kings 1-1 Adelaide City FC

17:00 Cumberland United FC 4-0 Adelaide United FC (Youth)

09:30 2 Sacramento Republic FC 0-1 San Antonio 1

09:30 1 Phoenix Rising FC 2-1 Orange County Blues FC

09:00 Oakland Roots 0-1 Los Angeles Galaxy II

08:35 New Mexico United 2-1 Real Monarchs

07:50 Miami FC 1-1 Charleston Battery

07:30 Rio Grande Valley 1-2 Colorado Springs Switchbacks FC

07:00 Tulsa Roughneck 0-1 Austin Bold

06:30 Birmingham Legion 1-1 OKC Energy FC

06:30 Atlanta United FC II 0-2 Tampa Bay Rowdies

06:00 Indy Eleven 0-2 Louisville City FC

06:00 Charlotte Independence 1-0 Pittsburgh Riverhounds

02:00 1 Gutierrez 2-1 Deportivo Guaymallen

21:00 1 Brightlingsea Regent 0-4 lewes

21:00 Potters Bar Town 2-2 Bognor Regis Town

19:10 Rugende FC 4-2 Pepiniere FC

19:05 Garhwal Heroes FC 1-2 Amagaju

20:00 Roa (w) 1-1 Ovrevoll Hosle(w)

20:00 Sancaktepe Belediye Spor 2-3 Kelkit Belediye Hurriyet

20:00 Erokspor 1-1 Dai Lin Jissbon

20:00 Halide Edip Adivarspor 1-0 Carsambaspor

20:30 Namestovo 1-4 STK Samorin

20:30 MSK Puchov 1-2 FK Kosice

20:30 1 Humenne 1-0 MSK Zilina B

20:30 Dukla Banska Bystrica 3-0 Slavoj Trebisov

20:00 Slovan Bratislava B 2-1 Partizan Bardejov 1

01:30 FC Felgueiras 3-1 Fafe

22:59 Lusitania 3-2 Anadia

22:59 Oliveirense 2-0 Sanjoanense

22:59 Oliveira Hospital 2-2 Cova Piedade

22:59 Pevidem SC 1-1 S. Joao Ver

21:00 Manchester City U23 4-2 Crystal Palace U23

18:00 Manchester United U23 2-1 Brighton U23

18:00 AB Argir 1-1 NSI Runavik II

20:00 1 XV de Piracicaba (Youth) 2-2 EC Osasco U20 1

20:00 BS Dynamic 3-1 New Oil

20:00 Kayanza Utd 3-3 Top Junior

23:20 Weymouth 1-1 Dover Athletic

21:00 Wealdstone FC 2-2 Aldershot Town

21:00 Torquay United 1-0 Southend United

21:00 Yeovil Town 0-2 Chesterfield

21:00 Solihull Moors 3-1 Boreham Wood

21:00 Notts County 1-0 Maidenhead United

21:00 Grimsby Town 2-0 Eastleigh

21:00 Halifax Town 3-0 Stockport County

21:00 Bromley 2-0 Barnet

21:00 Wrexham 1-0 Dagenham Redbridge

22:59 1 Rabo Peixe 0-1 Operario Desportivo Lagoa

22:59 USM Oujda 0-0 Olympique Dcheira

22:59 Raja de Beni Mellal 1-0 Chabab Atlas Khenifra

22:59 Itihad Z. Khemisset 2-3 Racing Casablanca

23:10 Al Ahli Jeddah (Youth) 1-2 Al-Qadasiya (Youth)

22:50 Al-Taawon Youths 1-0 Al-Tai (Youth)

22:25 Al-Fath (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth)

20:15 Ohud Medina Youths 1-1 Al-Shabab (Youth)

20:00 Arar (Youth) 0-2 Al-Ettifaq (Youth)

20:00 Al-Orubah Youths 0-4 Al Raed U20

19:45 Al-Nasr (Youth) 2-0 Al-Jeel Youths

19:30 Al Khaleej Youths 1-2 Al-Ittihad (Youth) 1

16:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 0-2 Vegalta Sendai (w)

15:00 Nagano Parceiro (w) 0-0 NTV Beleza (w)

21:00 Lahti 0-0 AC Oulu

21:00 KTP Kotka 1-2 KuPs

21:00 FC Haka 0-1 Ilves Tampere

21:00 SJK Seinajoen 2-2 Inter Turku

19:00 HIFK 0-3 IFK Mariehamn

17:00 Transport United FC 2-2 Thimphu City

00:00 Lorient B 0-1 Caen II

23:30 Yzeure AS 0-0 Angers II

23:30 Vannes 0-1 Versailles 78

22:59 Monaco B 2-0 Martigues 1

22:59 Mont-de-Marsan 1-2 Bourges

22:59 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 0-1 Toulon

22:59 Marignane Gignac 1-0 Jura Sud Foot

22:59 Lyon Duchere 0-0 GFA Rumilly Vallieres

22:59 Saint Quentin 1-2 Sainte Genevieve Sports

22:59 Metz B 4-1 Schiltigheim

22:59 Romorantin 1-1 FC Rouen

22:59 St. Maur Lusi 0-0 Entente Sannois

22:59 Canet Roussillon 2-0 CHAMALIERES

22:59 Trelissac 0-0 Les Herbiers

22:59 1 Haguenau 0-1 Beauvais

22:59 1 Fleury Merogis U.S. 0-1 Epinal

22:59 Colomiers 0-1 FC Bergerac

22:59 Hyeres 1-0 Saint-Priest

22:59 Bobigny A.C. 1-0 Stade Reims II

22:59 Avenir Sportif Beziers 2-1 Le Puy Foot 43 Auvergne

22:59 GRACES 2-0 Chasselay M.D. Azergues

22:59 Gobelins 1-0 Auxerre B 1

22:59 Poissy As 0-1 St Pryve St Hilaire 1

22:59 1 Guingamp B 2-3 Blois

22:59 Granville 1-0 Vitre

22:59 Voltigeurs Chateaubriant 4-0 Saint Malo

22:59 Chartres FC 2-0 Plabennec

21:00 Lens B 1-1 ASM Belfortaine

21:00 Lyonnais II 3-1 Aubagne

05:00 Alianza FC San Salvador Reserves 3-1 CD Aguila Reserves

03:30 CD Chalatenango Reserves 1-1 Municipal Limeno Reserves

22:59 CD FAS U20 2-2 AD Isidro Metapan Reserves

14:30 Adelaide Cobras FC 1-1 Eastern United

14:30 West Bay 1-0 Para Hills Knlghts SC

14:30 Adelaide Hills 0-1 Modbury Jets

14:30 Fulham United FC 2-0 Western Strikers SC

14:30 Adelaide Victory 0-0 White City Woodville

14:30 Playford City Patriots 2-1 West Adelaide SC

00:45 Vllaznia Shkoder 1-1 Teuta Durres 1

21:45 Skenderbeu Korca 1-1 Partizani Tirana

01:00 SK Vorwarts Steyr 1-2 Austria Lustenau

19:30 2 FC Dornbirn 1913 0-2 Floridsdorfer AC

20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 2-1 Brescia U20

20:00 Spezia U20 2-1 Benevento (Youth)

20:00 Virtus Entella U20 1-7 Venezia F.C. Youth

20:00 US Cremonese U20 1-0 Reggiana U20

20:00 Como U20 1-1 Vicenza U20

20:00 Reggina U19 0-0 Cosenza Calcio Youth

20:00 Cittadella U20 1-3 Udinese U20

19:30 Ascoli U20 4-0 Ternana u20

19:00 Pisa U19 3-1 Frosinone Youth

16:00 Lazio U20 6-2 Crotone U19 1

16:00 Cesena U20 4-2 Sha LAN U19

16:00 2 Alessandria U19 0-4 Pordenone Youth

02:00 Hibernians FC 3-2 Mosta FC

00:00 1 Valletta FC 0-2 Gzira United

22:00 Santa Lucia 1-3 Sirens

21:00 Santiago Wanderers U19 1-0 Penarol U19

19:05 Torque U19 2-1 CA Juventud U19

21:00 NK Travnik 1-1 NK TOSK Tesanj

21:00 FK Rudar Kakanj 1-0 FK Igman Konjic

21:00 Bratstvo Gracanica 3-0 NK Tomislav

21:00 Toluca U20 3-1 Club America U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 1-2 Pachuca U20

21:00 Leon U20 2-0 FC Juarez U20 1

21:00 Mazatlan U20 2-1 Pumas U20 1

21:30 HNK Vukovar 91 1-1 NK Belisce

21:30 NK Granicar Zupanja 2-0 Vuteks Sloga

01:00 Deportivo Armenio 0-1 Defensores Unidos

01:00 Deportivo Merlo 0-1 Uhl Que Sa

01:00 Comunicaciones BsAs 1-0 CA Fenix Pilar

01:00 Canuelas FC 0-0 Club Atletico Acassuso

01:00 UAI Urquiza 0-3 Colegiales

01:00 CA San Miguel 1-1 Argentino de Quilmes

22:59 Flandria 1-1 Sacachispas

17:00 Nepal (w) 1-2 Philippines (w)

21:00 Institute FC 2-1 Ards FC 1

21:00 Dundela 1-3 Annagh United

21:00 Dergview FC 3-1 Queen's University

21:00 Ballyclare Comrades 1-0 Newry City

21:00 Ballinamallard United 2-0 Knockbreda

21:00 Loughgall FC 4-0 HW Welders

22:30 FC Kfar Qasim U19 1-1 Hapoel Hod Hasharon U19

20:00 Sectzya Nes Ziona U19 1-2 Hapoel Beer Sheva U19 1

17:15 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 0-3 Hapoel Jerusalem Malka U19

16:30 Maccabi Herzliya U19 3-3 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:10 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 5-1 Hapoel Herzliya U19 1

15:15 Hapoel Ashkelon U19 1-2 Hapoel Qiryat Ono U19

15:00 Ironi Nesher U19 1-2 Hapoel Ramat Gan U19

15:00 Maccabi Tzur ShalomU19 4-0 Hapoel Umm al-Fahm U19 1

15:00 Hapoel Haifa U19 1-1 Maccabi Achi Nazareth U19 1

15:00 Beitar Jerusalem Oren U19 0-3 Ashdod MS U19

15:00 1 Hapoel Kfar Saba U19 2-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

15:00 Beitar Nes Tubruk U19 2-2 Hapoel Akko U19

14:45 Maccabi Yaffo Kabilio U19 1-1 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19

13:00 1 Hapoel Nof HaGalil U19 1-2 Hapoel Afula U19

00:30 Maccabi Tamra 0-3 Tzeirey Kafr Kana

20:00 Hapoel Bnei Zalfa 0-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 University Azzurri FC 2-0 Casuarina FC

04:00 CSD Municipal 2-1 Coban Imperial

02:00 CD Puerto de Iztapa 1-0 C.S.D. Comunicaciones

22:59 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-0 Antigua GFC

16:00 Palm Beach 5-2 Nerang

12:00 Southport Warriors 4-1 Surfers Paradise

04:00 1 San Judas 2-3 Deportivo Masaya 1

21:00 Grindavik 2-4 Vikingur Olafsvik

21:00 Fram Reykjavik 6-1 Afturelding

21:00 UMF Selfoss 0-1 Fjolnir

21:00 Throttur Reykjavik 2-3 Thor Akureyri

18:00 Nordsjaelland U19 2-1 Randers Freja U19

18:00 BrondbyU19 1-1 Aarhus AGF U19

18:00 Midtjylland U19 3-3 Sonderjyske U19

18:00 Aalborg BK U19 0-1 FC Kobenhavn U19

18:00 1 Lyngby Fodbold Club U19 1-1 Esbjerg U19

17:30 Vejle U19 1-4 Silkeborg U19

17:30 Odense BK U19 4-0 Horsens U19

06:00 Chattanooga Red Wolves 3-1 North Carolina

19:00 Hobro 0-3 AC Horsens

18:00 Esbjerg 2-1 Fremad Amager

16:00 Slack Creek 0-4 Moggill FC

16:00 AC Carina 1-2 North Pine United

15:00 Logan Metro 3-3 Ipswich City

13:00 New Farm 3-0 Annerley FC

00:00 Olympiakos Nicosia FC 1-1 AEL Limassol

22:00 AEP Paphos 1-1 AEK Larnaca

20:00 FK Ohrid 2004 0-1 FK Teteks Tetovo

20:00 FK Kadino 0-0 FK Rinija Gostivar

20:00 KF Besa Doberdoll 1-2 Korab Debar

20:00 FK Sloga 1934 Vinica 2-1 Pobeda Prilep

20:00 Kamenica-Sasa 1-0 Detonit Junior

20:00 FK Osogovo 2-2 FK Lokomotiva Gradsko

20:00 FK Kozuv 1-2 Belasica Strumica

20:00 Bratstvo 07 0-4 Pehchevo

20:00 KF Veleshta 2-1 FC Vardar Skopje 1

20:00 Sileks 2-0 Voska Sport

20:35 1 Gulf Heroes FC 0-4 Dabba Al-Fujairah

20:30 Al-Hamriyah 2-1 Al-Jazira Al-Hamra

20:30 Al Arabi(UAE) 3-0 Al-Thaid 1

15:45 Perth SC (w) 0-2 Murdoch University Melville FC (w)

03:00 San Jose Costa Rica 1-3 Puntarenas

18:00 Perth SC 6-3 Floreat Athena

00:30 1 Swift Hesperange 1-1 Victoria Rosport

22:59 Jeunesse Esch 0-2 Racing Union Luxemburg

22:59 F91 Dudelange 3-1 CS Petange

22:59 FC Wiltz 71 1-2 US Mondorf-les-Bains

22:00 Hamm RM Benfica FC 1-3 Etzella Ettelbruck

08:00 9 de Octubre 1-1 Macara 1

05:30 Delfin SC 1-2 Sociedad Deportiva Aucas

03:00 Orense SC 2-0 Guayaquil City 1

19:00 Rakow Czestochowa (Youth) 6-0 Zha Buse U19

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 2-1 Warta Poznan Youth

17:00 Lech Poznan (Youth) 1-0 Cracovia Krakow (Youth)

16:15 Wisla Krakow (Youth) 0-2 Zaglebie Lubin (Youth)

16:00 Legia Warszawa (Youth) 1-0 Pogon Szczecin(Youth)

02:00 Villarreal B 3-0 Albacete 1

02:00 CF Rayo Majadahonda 1-0 SD Logrones

00:00 Real Betis B 0-1 C.D. San Fernando Isleno

00:00 Deportivo La Coruna 1-0 Badajoz

00:00 CD Linares Deportivo 1-2 UCAM Murcia

22:00 Andorra CF 2-2 Baleares

22:00 1 Real Valladol B 2-2 UD San Sebastian Reyes

22:00 1 CD Tudelano 0-1 Zamora CF

01:00 1 Serrano RJ U20 0-3 Petrolina PE U20 1

01:00 Brusque U20 1-4 Criciuma SC (Youth)

01:00 Novo Hamburgo RS U20 2-2 Sao Jose EC U20

18:15 Neman Grodno Reserves 4-1 Smorgon 2

16:55 FC Vitebsk Reserves 2-3 FC Minsk Reserves 2

12:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-2 The Lakes Reserves

14:00 University of Queensland FC Reserve 3-1 St George Willawong Reserves

13:00 Western Spirit Reserves 0-8 Bayside United FC Reserve

12:00 The Gap FC Reserve 6-1 Acacia Ridge Reserves

21:00 Nurnberg U17 2-2 FC IngolstadtU17

20:00 Dynamo DresdenU17 3-1 Viktoria Berlin U17

19:00 Chemnitzer(U17) 0-4 Hertha BSC Berlin U17

18:00 Hertha Zehlendorf U17 0-2 Eintr. BraunschweigU17

18:00 Wuppertaler SV Borussia U17 0-5 Preussen Munster U17

18:00 Bayern Munchen U17 2-0 Greuther Furth U17

18:00 Fortuna Dusseldorf U17 5-0 Arminia Bielefeld U17

18:00 Monchengladbach U17 3-0 SV Lippstadt U17

18:00 Union Berlin U17 3-0 RasenBallsport LeipzigU17 1

17:00 VfB Stuttgart U17 3-1 SV Darmstadt U17

16:00 Hansa Rostock U17 1-1 VfL Wolfsburg U17

16:00 Hallescher FC U17 1-11 St. PauliU17

16:00 Karlsruher SC U17 2-1 TSV 1860 Munchen U17

16:00 Koln U17 2-1 Aachen U17

16:00 SV Elversberg U17 2-1 Kaiserslautern U17

16:00 Dortmund U17 3-0 Bayer Leverkusen U17

16:00 SpVgg Unterhaching U17 2-4 SC Freiburg U17

00:30 Villarrubia CF 3-0 La Roda CF

00:30 UF Beniganim 0-0 Orihuela CF

00:30 AD Complutense Alcala 0-1 CD Paracuellos Antamira

00:00 Atletico Saguntino 1-1 Athletic Torrellano 1

00:00 Sevilla C 2-1 CD Cabecense

23:30 UD Santa Marta 2-0 Tuoer De Cilliers

23:30 SD Lenense 1-1 Caudal

23:30 Archena Sport 0-0 UCAM Murcia CF B

23:30 L Entregu CF 3-1 CD Colunga

23:30 UD Rotlet Molinar 2-1 CE Felanitx

22:59 Llosetense 0-2 UD Collerense

22:59 Torredonjimeno 1-0 Intergym Melilla 3

22:59 CyDL Jupiter Leones 6-1 CD Ribert

22:59 CD Subiza 2-1 UDC Txantrea KKE

22:59 UD Poblense 1-1 Constancia

22:59 CD Mirandes B 1-0 Palencia

22:59 Atletico Astorga 0-1 CA Bembibre

22:59 San Jodie 2-3 CE Campos

22:59 CD Cantolagua 4-4 CD Huarte

22:59 Valencia CF Mestalla 4-0 CD Olimpic Xativa

22:59 EG El Palmar 0-0 Caravaca CF

22:45 Villajoyosa 0-1 Hercules II

22:30 MRA Navarra 1-0 CD Beti Onak

22:30 CD Gares 2-1 CD Corellano

22:30 Atzeneta UE 2-1 Recambios Colon CD

22:30 UCD Burlades 2-0 Murchante

22:30 1 Samanod 1-1 Castro

22:00 CD Murense 1-1 Son Veri

22:00 CF Platges De Calvia 0-2 CE Mercadal

22:00 CD Villacanas 2-2 UB Conquense

22:00 CD Lagun Onak 2-3 Barakaldo CF

22:00 SD Beasain 2-3 Pasaia KE

21:30 Beti Kozkor KE 1-0 CD Cortes

21:00 CD Praviano 1-1 Urraca

20:45 Avance Ezcabarte 5-0 Valle de Egues

17:00 Union Viera 3-0 CD Union Sur Yaiza 1

17:00 Arucas CF 2-0 Tenerife B

22:30 AS Police (Niamey) 1-0 US Ben Guerdane

21:30 Diables Noirs 1-0 Bumamuru

21:00 Orapa United 0-0 Mangasport

20:00 Buffles du Borgou 0-0 FAR Forces Armee Royales

20:00 Horseed FC 0-1 Azam

20:00 Young Buffaloes 0-0 Red Arrows

20:00 Biashara United FC 2-0 FC Dikhil

20:00 AS Kigali 6-0 Olympique de Missiri

12:10 Honiara City FC 1-3 FC Isabel United

10:10 Henderson Eels FC 0-2 Southern United Honiara

08:05 Marist FC 2-3 Solomon Warriors FC

12:20 Real Kakamora 2-0 Central Coast Football Club

19:00 Suduva Marijampole II 1-0 Atomsfera Mazeikiai

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 2-2 FK Neptunas Klaipeda

18:00 Babrungas 1-2 Kazlu Ruda FK Silas

18:00 1 FK Minija 1-2 Siauliai

21:00 Formartine United 2-2 Cumnock Juniors FC

21:00 Brechin City 5-0 Vale of Leithen

21:00 Blackburn United 1-2 Rothes

21:00 Dunbar United 2-0 Camelon Juniors

21:00 Banks o Dee 1-0 Turriff United

21:00 Deveronvale 2-2 Haddington Athletic

21:00 Nairn County 4-0 Strathspey Thistle

21:00 Lossiemouth 0-3 Preston Athletics

21:00 Keith 1-2 Darvel FC

21:00 1 Wigtown and Bladnoch 0-8 St Cuthberts Wanderers

21:00 Irvine Meadow 1-3 Auchinleck Talbot

21:00 Coldstream 1-10 East Kilbride

21:00 Wick Academy 2-2 Boness Utd 2

21:00 Inverurie Loco Works 0-3 Jeanfield Swifts

21:00 Clydebank FC 7-0 Dalkeith Thistle FC

21:00 Tynecastle FC 0-6 Brora Rangers

21:00 Huntly 3-0 Hill of Beath FC

21:00 Clachnacuddin 1-2 Dunipace FC

21:00 Spartans 0-1 Gala Fairydean

21:00 Caledonian Braves 0-1 Stirling University

21:00 Broomhill FC 6-0 Glasgow Univ

21:00 Golspie Sutherland 0-3 Civil Service Strollers FC

21:00 fraserburgh 1-2 Sauchie Juniors FC

21:00 1 Newtongrange Star 1-1 Dalbeattie Star

21:00 Forres Mechanics 0-2 Bonnyrigg Rose

20:30 Penicuik Athletic 1-3 Trennett youth

16:00 CSA Steaua Bucuresti U19 2-2 Farul Constanta U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 2-0 AFC Botosani U19

20:00 Fomat Martin 2-0 FTC Filakovo

20:00 Slovan Duslo Sala 1-2 KFC Kalna nad Hronom

20:00 1 Spisska Nova Ves 1-1 Lipany

20:00 Povazska Bystrica 5-0 FC Vion Zlate Moravce B

15:30 Raca Bratislava 2-0 Kalinkovo

20:30 Guilsfield 2-2 Penrhyncoch

20:30 Conwy Utd 0-0 Holyhead

20:30 Airbus UK Broughton 4-1 Colwyn Bay

20:30 Ruthin Town FC 3-0 Llanrhaeadr

20:30 Prestatyn Town FC 0-2 Buckley Town

20:30 Llandudno 3-0 Llanidloes Town

20:30 Holywell 3-3 Bangor City FC

20:30 Trefelin 3-4 Cwmbran Celtic

20:30 Risca Utd 4-0 Swansea University

20:30 Carmarthen 3-1 Cambrian Clydach

21:30 IFK Lidingo FK 3-2 Kungsangens IF 1

21:00 1 FC Arlanda 0-4 FC Stockholm Internazionale

21:00 Onsala BK 1-3 Husqvarna

21:00 Karlslunds IF HFK 4-1 Syrianska Botkyrka IF

21:00 Lidkopings FK 1-2 IFK Tidaholm

20:00 IFK Hassleholm 2-2 FBK Balkan

20:00 Varmbols FC 1-1 Mjolby AI FF

20:00 Gamla Upsala SK 1-1 Skiljebo SK

20:00 IFK Stocksund 2-1 Kvarnsvedens IK

20:00 Tegs SK 2-1 Froso IF

20:00 Taftea IK 1-0 Stöde IF

20:00 Dalstorps IF 1-5 Angelholms FF 1

20:00 Solvesborgs GoIF 0-1 Hassleholms IF

19:00 Gottne IF 2-1 Umea FC Academy

19:00 Friska Viljor FC 3-0 Storfors AIK

19:00 FC Rosengard 2-3 IFK Karlshamn

19:00 Bergnasets AIK 2-1 Bodens BK

19:00 BK Olympic 0-0 Karlskrona AIF

19:00 Varbergs GIF FK 2-2 Vastra Frolunda

19:00 Smedby AIS 1-1 Huddinge IF

19:00 Torslanda IK 0-0 Eskilsminne IF

19:00 Assyriska United IK 3-3 Trosa Vagnhärad SK

19:00 Nosaby IF 2-3 Rappe GOIF 1

19:00 Karlbergs BK 2-1 Enkoping

19:00 Asarums IF FK 0-2 Kristianstads FF

19:00 Enskede IK 3-0 Sandvikens AIK FK

19:00 Sandviks IK 0-0 Skelleftea FF

19:00 Kumla 3-1 Stenungsunds IF

19:00 Grebbestads IF 5-2 Yxhults IK

19:00 IK Gauthiod 1-3 Nordvarmland FF

19:00 Angered BK 3-1 Ahlafors IF

18:30 Tyreso FF 2-4 Rynninge IK

18:00 Hoganas BK 1-2 Savedalens IF

18:00 Vanersborg FK 2-5 BK Forward

17:00 IFK Ostersund 1-1 Notvikens IK

00:30 Maan 0-0 Shabab AlOrdon 1

01:00 UD Melilla 1-3 Granada CF B

01:00 Hercules 2-1 Mar Menor 1

23:00 1 Cadiz B 0-1 Cacereno

22:59 Union Langreo 2-1 Marino luanco

22:59 UC Ceares 2-0 CD Arenteiro

22:30 Racing B 1-0 Arenas Club de Getxo

22:00 UD Mutilve 1-1 CD Izarra

21:30 UD Logrones B 4-1 Club Deportivo Tropezon 1

22:59 Xylotympou 0-1 Omonia Aradippou

22:59 Othellos Athienou 1-1 Alki Oroklini

22:59 Agia Napa 1-1 Anagennisi FC Deryneia

11:00 Ehime FC (w) 1-6 IGA Kunoichi (w)

11:00 AS Harima ALBION (w) 3-2 Angeviolet Hiroshima (w)

00:00 Delemont 1-2 FC Munsingen

00:00 Grand-Lancy 2-1 Lausanne SportsU21

22:45 Bellinzona 1-0 Zurich B team 1

22:30 La Chaux-de-Fonds 3-0 La Sarraz-Eclepens

22:30 Thalwil 3-1 FC Linth 04

22:00 US Terre Sainte 0-2 Vevey Sports

22:00 FC Naters 4-0 FC Thun U21

22:00 Echallens 2-3 Monthey

22:00 Freienbach 3-2 FC St.Gallen U21

21:00 Koniz 0-3 solothurn

21:00 Baden 6-0 FC Balzers

21:00 SV Hongg 6-0 FC Schotz

21:00 FC Kosova Zurich 3-1 Langenthal

21:00 Wohlen 3-0 Bassecourt

21:00 Bavois 1-3 Bruhl SG

21:00 FC Wettswil Bonstetten 1-2 Uzi

21:00 FC Gossau 2-0 FC Tuggen

21:00 FC Luzern U21 1-0 Zug 94

18:30 Beijing (w) 1-0 Sichuan (w)

18:30 Shanxi (w) 0-0 Liaoning (w)

15:00 Shandong Ticai (w) 0-2 Shanghai (w)

15:00 Olympic women (W) 2-1 Jiangsu (w)

16:00 Rochedale Rovers 0-1 Brisbane City

16:00 Grange Thistle SC 2-2 Samford Ranges

15:15 North Star 2-2 Taringa Rovers 1

15:00 Virginia United 3-1 Caboolture FC

13:15 Magic United TFA 2-0 Coomera

06:00 CD Olimpia 4-0 CD Victoria

17:00 LeeMan 3-0 Kitchee

14:30 Eastern A.A Football Team 2-0 Biu Chun Rangers

21:00 Oldenburger SV 0-2 TSV Pansdorf

20:00 1 TSV Kronshagen 0-1 TSV Bordesholm

19:00 Union Neumunster 0-5 Dornbreite Lubeck

20:30 Brondby IFU17 6-1 AGF Viby U17

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 3-2 Esbjerg FB U17

20:00 VejleU17 1-2 Silkeborg IF U17

21:00 1 Nice U19 2-2 Avenir Sportif Beziers U19

21:00 Troyes U19 3-0 ASPTT Dijon U19

20:00 1 Rennes U19 3-2 Chateauroux U19 1

21:00 Olympiakos Piraeus U19 2-2 Apollon Smirnis U19

15:30 OFI Crete U19 0-4 Asteras Tripolis U19

15:00 Panaitolikos U19 0-2 PAOK Saloniki U19

15:00 1 Ionikos U19 1-2 PAS Giannina U19

15:00 Aris Thessaloniki U19 2-3 Panathinaikos U19

21:00 General Diaz 0-2 Sportivo Ameliano

21:00 Rubio nu 0-0 Sportivo Iteno

16:00 Bhawanipore 2-0 Mohammedan SC

21:30 Busaiteen 0-0 Isa Town

21:30 Malkia 2-0 Al-Ittihad(BHR)

21:30 Bahrain SC 0-2 Al-Ittifaq 1

21:00 Breidablik UBK U19 1-2 Fylkir/Ellidi U19

22:15 Zira FK 1-1 Sabah FK Baku

20:00 FK Gilan Gabala 5-0 Sabail 1

05:00 1 Goias 2-1 Brasil de Pelotas

02:30 Botafogo RJ 3-1 Nautico (PE)

02:30 Londrina PR 0-2 Centro Sportivo Alagoano

16:00 Fredensborg (w) 0-6 Solrod (w)

00:00 FK Iskra Danilovgrad 4-2 FK Podgorica

22:59 FK Rudar Pljevlja 2-0 FK Zeta

22:59 SV Kuchl 2-2 SV Seekirchen

22:00 Wiener Viktoria 1-0 SV Stripfing Weiden

22:00 Union Gurten 4-0 FC Wels

21:30 SV Leobendorf 2-3 Neusiedl

21:30 SC Imst 0-4 SV Telfs

21:00 FC Wolfurt 0-2 Admira Dornbirn

21:00 SV Austria Salzburg 6-0 Bischofshofen

21:00 ATSV Stadl Paura 1-2 Vocklamarkt

19:30 FC Wacker Innsbruck Amateure 4-3 Kufstein 1

22:00 Kaizer Chiefs 1-4 Royal AM

22:00 Cape Town City 0-3 Stellenbosch FC

22:00 Baroka FC 1-0 Sekhukhune United

20:00 Chippa United 1-3 Orlando Pirates

23:30 Al-Shamal SC Reserves 3-1 Al Sailiya SC Reserves 1

23:30 Qatar SC Doha U23 2-2 Al Sadd Reserves

20:00 Empoli U20 6-0 Spal U19

18:00 Pescara Youth 3-4 Torino U20

18:00 1 Juventus U20 1-2 Napoli U20 1

16:00 AC Milan U20 2-2 AS Roma U20

16:00 Verona U20 0-2 Lecce U20

08:20 CA Independiente Siguatepeque 3-1 Parrillas One

07:50 Juticalpa 2-0 Estrella Roja

16:00 Slovan Bratislava U19 4-1 FC Nitra U19

16:00 FK Poprad U19 0-4 Dukla Banska Bystrica U19

16:00 FC Kosice U19 2-1 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 SCP RuzomberokU19 1-3 DAC Dunajska Streda U19

16:00 MSK Zilina U19 2-1 Spartak Trnava U19

21:00 NK Sobec Lesce 0-0 Izola

21:00 Gainsborough Trinity 1-0 Stalybridge Celtic

21:00 Stafford Rangers 2-0 Matlock Town

19:00 Viikingit 3-1 KoiPS

19:00 NOPS 1-2 Tampere United

18:30 EsPa 2-2 Toolon Taisto 1

18:00 FC Kirkkonummi 0-1 ToTe

17:00 TP-T 7-0 TKT Tampere

15:00 Valtti 1-4 PKKU II

20:30 SC Freiburg U19 4-3 VfB Stuttgart U19

20:00 SV Darmstadt U19 2-1 Kassel U19

19:00 Alemannia Aachen U19 0-1 Arminia Bielefeld U19

19:00 FC Heidenheim U19 3-0 Hoffenheim U19

18:00 1 VfL Wolfsburg U19 1-1 Hannover 96 U19

17:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 2-2 Energie Cottbus U19

16:00 Bayer Leverkusen U19 2-2 MSV Duisburg U19

16:00 Dynamo Dresden U19 1-3 Hamburger SV U19

16:00 SSV Ulm U19 2-1 Saarbrucken U19

16:00 Chemnitzer U19 1-1 Carl Zeiss Jena U19

16:00 Kickers Offenbach U19 0-3 Eintracht Frankfurt U19

16:00 1 Ingolstadt U19 2-2 Karlsruher SC U19

20:00 Patronato Parana U20 0-0 Gimnasia LP U20

20:00 Godoy Cruz U20 1-1 Arsenal de Sarandi U20

19:30 Gimnasia Mendoza U20 0-0 San Martin de San Juan U20

19:30 CA Tigre U20 4-0 Deportivo Riestra U20

19:25 Sportivo Estudiantes U20 1-1 Atletico Rafaela U20

19:25 Defensores de Belgrano U20 1-1 San Telmo U20

19:20 Chacarita Juniors U20 1-0 Almirante Brown U20

19:20 Belgrano U20 3-0 Instituto AC Cordoba U20

19:00 Ferrocarril Midland U20 4-4 Lujan U20

19:00 Deportivo Armenio U20 3-1 CA Colegiales U20

19:00 CD Moron U20 1-1 Ferro Carril Oeste General Pico U20

09:00 CD Zacapa 0-1 Deportivo Mictlan

04:30 Deportivo Mixco 0-0 Club Aurora 1

04:00 Quiche FC 2-1 CSD Amatitlan

04:00 Sacachispas GT 1-1 C.S.D. Comunicaciones B 1

19:00 Sundby BK (w) 3-2 Varde (w)

19:00 ASA Aarhus (w) 0-0 Vildbjerg SF (w)

00:00 Costa Rica Futsal 6-2 Lithuania Indoor Soccer

00:00 Venezuela Futsal 1-1 Kazakhstan Indoor Soccer

22:00 Guatemala Futsal 1-4 Russia Indoor Soccer

22:00 Egypt Futsal 1-2 Uzbekistan Futsal

11:00 Veertien Kuwana 0-3 Kochi United

11:00 FC Kariya 0-1 Nara Club

13:00 Honda Lock SC 0-1 FC Tiamo Hirakata

13:00 Yokogawa Musashino 2-3 Sony Sendai

13:00 Suzuka unlimited 1-1 Matsue City FC

12:00 Osaka FC 2-1 Verspah Oita

00:30 1 Al-Nasr(KSA) 1-4 Al Ittihad(KSA)

22:45 Al-Hazm 2-0 Abha

22:30 Al Hilal 3-2 Al-Ettifaq

23:10 F.C. Nouadhibou 2-0 Esae FC

22:00 Petro Atletico de Luanda 0-0 Fovu Baham

20:00 Tusker 3-0 Arta Solar FC

20:00 Zanaco 1-0 Akonangui

20:00 Big Bullets FC 1-3 AmaZulu

20:00 ZESCO United Ndola 2-1 Royal Leopards

20:00 FC Platinum 0-0 Sagrada Esperanca

20:00 Al-Hikma 0-3 Al-Ansar (LIB)

19:30 Shabab Sahel 5-0 Al-Safa

19:00 Brabrand 1-0 Kolding FC

19:00 Aarhus Fremad 1-1 Thisted FC

19:00 Skive IK 1-4 AB Copenhagen

19:00 Hillerod Fodbold 2-0 FA 2000

22:30 Juve Stabia 0-0 Nuovo Campobasso

22:30 Gubbio 3-1 ACD Virtus Entella

22:30 Pistoiese 0-2 Reggio Audace FC

22:30 Pro Sesto 0-0 US Fiorenzuola

17:00 Parnu JK 0-1 Flora Tallinn II

17:00 FC Nomme United 3-4 Paide Linnameeskond B

17:00 FC Maardu 7-0 JK Welco Elekter

17:00 Tartu JK Maag Tammeka B 0-1 JK Tallinna Kalev

20:30 VfB Stuttgart II 0-1 Bahlinger

20:00 FC Oberneuland 2-1 FC Hansa Luneburg

20:00 SSV Jeddeloh 2-2 BSV Rehden

19:15 Wuppertaler 3-1 VFB Homberg

19:00 Rot-Weiss Oberhausen 2-1 SV Rodinghausen

19:00 Schweinfurt 05 FC 6-0 SV Schalding Heining

19:00 VFB Lubeck 0-1 FC Teutonia 05 1

19:00 1 FSV Frankfurt 2-2 FK Pirmasens

19:00 TSV Rain Am Lech 0-2 FC Memmingen

19:00 Hamburger SV (Youth) 2-3 Eintracht Norderstedt

19:00 FC 08 Hombrug 1-0 TSV Schott Mainz

19:00 Nurnberg (Youth) 0-3 FC Augsburg II

19:00 SV Elversberg 5-0 FSV Mainz 05 (Youth)

19:00 Greuther Furth (Youth) 3-0 VfB Eichstatt

19:00 Monchengladbach AM. 3-1 Koln II

19:00 1 Rot-Weiss Ahlen 1-1 SV Lippstadt

19:00 Wegberg-Beeck 1-1 Uerdingen KFC 05

19:00 TSV Steinbach 1-0 Vfr Aalen

19:00 SV Straelen 0-4 Preuben Munster

19:00 Rot-Weiss Koblenz 0-2 TSG Hoffenheim (Youth)

19:00 TSV Aubstadt 2-1 SC Eltersdorf

18:30 St Pauli II 0-2 Holstein Kiel II 1

18:00 BSG Chemie Leipzig 1-1 FSV Optik Rathenow

18:00 FSV luckenwalde 1-1 Berliner FC Dynamo

22:00 SV Ried 3-3 Wolfsberger AC

22:00 1 Austria Wien 0-0 Rheindorf Altach

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 1-1 TSV Hartberg

21:00 Dinamo-Auto 1-0 FC Floresti

18:30 FK Chigatoy 0-4 FK G'ijduvon

18:00 ND Ilirija Ljubljana U19 2-1 NK Aluminij U19 1

18:00 Brinje Grosuplje U19 2-2 NK Publikum Celje U19

01:45 1 Mouscron Peruwelz 1-1 Excelsior Virton

00:00 Serbia (w) U19 0-4 Sweden (w) U19

22:00 Belgium (w) U19 5-0 Slovenia (w) U19

18:00 France (w) U19 2-0 Iceland (w) U19

16:00 Russia (w) U19 0-0 Germany (w) U19

21:00 Doncaster Rovers 1-0 Morecambe

21:00 Bolton Wanderers 0-2 Rotherham United

21:00 Wycombe Wanderers 2-1 Charlton Athletic

21:00 Lincoln City 0-1 Ipswich Town

21:00 Accrington Stanley 1-4 Wigan Athletic

21:00 1 Gillingham 1-4 Milton Keynes Dons

21:00 Crewe Alexandra 2-0 Burton Albion 1

21:00 Fleetwood Town 2-2 Sunderland A.F.C

21:00 Portsmouth 1-2 Cambridge United

21:00 Cheltenham Town 1-0 Oxford United

21:00 AFC Wimbledon 0-1 Plymouth Argyle

21:00 Sheffield Wednesday 1-1 Shrewsbury Town

21:00 FC Vado 2-2 Derthona

21:00 Clodiense 1-1 US Adriese

21:00 Cjarlins Muzane 2-2 AC Mestre

22:00 RAEC Mons (w) 2-4 Oud Heverlee Leuven II (w)

22:00 KV Mechelen (w) 2-0 Standard Liege B (w)

21:00 Famkes Merkem (w) 1-0 Royal FC Liege (w)

20:30 KVK Tienen (w) 0-3 Anderlecht II (w)

20:00 Gent B (w) 3-2 KSKV Zwevezele (w)

20:00 Wuustwezel (w) 6-2 ASE de Chastre (w)

20:00 Moldavo (w) 4-1 Ladies Genk B (w)

18:35 Wuhan three town 3-1 Zibo Cuju F.C.

18:35 Sichuan Jiuniu 1-1 Kunshan FC

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 0-3 Nantong Zhiyun

21:00 Skeid Oslo 3-0 Sotra

21:00 2 Floro 1-2 Alta

21:00 Eidsvold Turn 2-2 Moss

21:00 Fram Larvik 2-3 Notodden FK

20:30 1 Brattvag 2-0 Baerum SK 1

20:00 Vard Haugesund 2-0 Oygarden FK

04:30 Serrano PE 0-3 Petrolina PE

03:00 Ferroviaria SP 1-0 Brasiliense 1

03:00 Boa Esporte Clube 1-1 Uniao Rondonopolis MT

02:00 Juazeirense 0-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

02:00 Portuguesa Desportos 1-0 Caxias RS

02:00 4 de Julho 3-0 Penarol AM

01:00 Caruaru City FC 1-1 1 de Maio FC

01:00 2 Atletico PE 1-1 Cabense PE

01:00 America PE 1-1 Ipojuca AC

01:00 Santo Andre 0-1 CS Esportivo AL

01:00 Joinville SC 1-1 Bangu

01:00 Campinense 1-1 CS Sergipe

20:00 1 Lviv U21 0-4 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 1

17:00 Dinamo KyivU21 7-1 PFC Oleksandria U21

16:00 FC Vorskla U21 3-2 FC Mynai U21

15:00 Zorya U21 2-3 Chernomorets Odessa U21

15:00 FC Mariupol U21 1-4 FC Shakhtar Donetsk U21

18:00 Tuks FC (w) 1-0 Croesus (w)

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 2-4 Adelaide University Reserve (w)

14:45 West Adelaide (w) 2-0 Metropolis United (w)

14:30 Adelaide Comets (w) 2-0 Adelaide University (w)

08:00 Alianza San Salvador 2-1 Aguila

07:00 CD Chalatenango 1-1 Municipal Limeno

21:00 MiPK Mikkeli 0-2 Lahden Reipas

21:00 TPV Tampere 1-4 PIF Parainen

20:00 VIFK 1-3 OLS Oulu

20:00 Atlantis 3-0 KaPa

20:00 PS Kemi Kings 1-5 JS Hercules

19:00 Jazz Pori 3-2 Ilves Tampere II

19:00 SalPa 1-1 GrIFK Kauniainen

19:00 Kaarinan Pojat 2-1 Vantaa

18:00 Jyvaskyla JK 0-0 RoPS 2

22:30 1 Macara Reserves 2-0 Guayaquil City Reserves

22:00 Vizela U19 1-1 Leixoes U19

21:00 Amora FC U19 2-2 Sporting Lisbon U19

21:00 1 Feirense U19 1-1 Tondela U19

21:00 Alverca U19 5-0 Uniao Leiria U19

21:00 FC Porto U19 1-0 Gil Vicente U19

21:00 Pacos Ferreira U19 3-3 Vitoria SC Guimaraes U19

21:00 Vilafranquense U19 0-3 Academica Coimbra U19

21:00 Belenenses U19 2-0 Sacavenense U19

21:00 Benfica U19 4-1 GD Estoril-Praia U19

21:00 Nacional U19 3-2 Vitoria FC Setubal U19 1

17:00 FC Famalicao U19 4-0 Rio Ave U19 1

17:00 Braga U19 3-1 Oliveirense U19

00:00 Tatabanya 3-1 SOROKSAR 1

00:00 Bekescsaba 3-0 Dorogi FC

22:59 Diosgyor VTK 2-1 Szentlorinc SE

22:59 SC Sopron 2-6 Fehervar Videoton

22:59 1 Duna-Tisza 0-3 Ujpesti

22:59 Kazincbarcika 2-1 Szolnoki MAV FC

21:00 Papai Perutz 1-4 Dafuji cloth MTE

20:00 Monori SE 0-3 Csakvari TK

20:00 Budaorsi SC 1-3 Vasas

20:00 Veszprem 0-1 Debrecin VSC

20:00 Komarom VSE 0-2 Mezokovesd Zsory

20:00 BVSC 1-0 Ivancsa

20:00 DEAC 0-2 Varda SE

20:00 Tokol ksk 4-2 Technoroll Teskand KSE

20:00 Vac-Dunakanyar 0-4 ZalaegerzsegTE

20:00 1 MTE Mosonmagyarovar 0-3 Gyori ETO

20:00 Csepel 0-1 Szegedi VSE

20:00 Jaszberenyi 1-1 Balassagyarmat SE

20:00 Cegled 3-0 Kaposvar

20:00 Gyomro 1-9 Paksi SE Honlapja

20:00 Hungary Kelen sc 0-4 Szegedi AK

19:30 FC Dabas 1-2 Szombathelyi Haladas

18:00 Senyo Carnifex 0-7 MTK Hungaria

20:00 Tre Fiori 2-1 Murata

20:00 SP La Fiorita 5-0 SP Libertas

20:00 Folgore/Falciano 0-1 SP Domagnano

20:00 Cailungo 0-3 Fiorentino

01:00 Gremio (Youth) 7-2 Sport Club Recife (Youth)

01:00 Atletico GO (Youth) 1-2 Internacional RS (Youth)

07:00 Loros Universidad 1-2 Mazorqueros FC

04:00 Correcaminos II 2-1 Estudiantes Tecos

04:00 U.A. Zacatecas 1-1 Atletico Saltillo

00:00 Club Canoneros Marina 0-1 CD Inter Queretaro 1

22:59 Universidad Guadalajara II 2-2 Garway Lanese

00:11 Polonia Warszawa 2-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki

22:30 Stolem Gniewino 1-3 Unia Janikowo

22:00 Stal Stalowa Wola 2-2 Orleta Radzyn Podlaski

22:00 Zawisza Bydgoszcz SA 4-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

21:30 Podhale Nowy Targ 1-5 Chelmianka Chelm

21:00 Avia Swidnik 2-2 Siarka Tarnobrzeg 1

21:00 Jarota Jarocin 1-2 Elana Torun

21:00 Swit Skolwin 2-1 KP Starogard Gdanski

21:00 Wissa Szczuczyn 0-0 Legia Warszawa B

21:00 KS Legionovia Legionowo 3-1 Pilica Bialobrzegi

20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1-1 Gawin Sleza Wroclaw

20:00 Kotwica Kolobrzeg 2-0 GKS Przodkowo

20:00 Olimpia Grudziadz 2-3 Pogon Szczecin II

20:00 Unia Skierniewice 3-2 MLKS Znicz Biala Piska 1

20:00 1 KSZO Ostrowiec 1-0 Wisloka Debica

19:00 Rekord Bielsko-Biala 0-0 Polonia Bytom

19:00 1 ZKS Kluczevia 0-2 KS Polonia Sroda Wlkp

17:00 Stal Brzeg 2-4 Miedz Legnica II

17:00 Gornik II Zabrze 0-1 LKS Goczalkowice Zdroj

00:00 Villarreal U19 0-1 Levante U19

23:30 CF Damm U19 2-2 Cerdanyola del Valles FC U19

22:59 UD Unificacion Bellvitge U19 1-3 Gimnastic Tarragona U19

22:00 Compostela U19 1-1 Pontevedra U19

22:00 Torre Levante U19 1-0 Conquense U19

19:00 Union Viera CF U19 6-2 Atletico Gran Canaria CF U19

18:15 UE Sant Andreu U19 0-2 Atletico Baleares U19

18:00 CF Juventud Laguna U19 1-0 CD Aguilas Atletico U19

17:45 CD Getxo U19 0-3 Eibar U19

17:30 Real Oviedo U19 1-2 Real Aviles CF U19 1

17:00 1 Danok Bat U19 0-0 CD Pamplona U19

02:30 Huracan de San Luis 0-1 Sportivo Villa Quebrada

02:08 1 Andes Talleres 2-1 Huracan Las Heras Reserves 1

02:08 1 Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos 0-2 Defensores Potrero Funes 1

02:00 Independiente Santo Tome 0-0 Club Ateneo Inmaculada

04:00 Fantasia Cartagena 2-2 CD Fund Happy Kids 1

03:50 1 MAG FC 3-4 Academia CD Harlen Santiago

03:00 Academia Europea de Futbol 6-0 Interbaq

02:00 1 Atletico Zamba 0-0 FUNDECAI FC

21:00 FK Olympie Brezova 4-1 SK Slany

15:30 Ceske Budejovice B 7-0 FK Jindrichuv Hradec

15:30 FK Chomutov 3-1 SK Mondi Steti 1

15:30 MSK Breclav 5-0 Polna

15:15 Marianske Lazne 2-2 Tatran Sedlcany

00:00 FC Viktoria Plzen 2-1 Dynamo Ceske Budejovice

21:00 Slovan Liberec 2-1 Mlada Boleslav 1

21:00 Synot Slovacko 3-0 Tescoma Zlin 1

16:00 Magpies Crusaders 2-4 Queensland Lions SC

22:59 Ranheim IL 1-0 Stjordals Blink

20:00 Bryne 4-2 Start Kristiansand

20:00 Jerv 1-0 Sandnes Ulf

20:00 Raufoss 5-1 KFUM Oslo

20:00 Strommen 0-0 Ham-Kam

20:00 Asane Fotball 1-6 Aalesund FK

20:00 Grorud 1-2 Sogndal

04:00 Chaco For Ever 0-0 Defensores Belgrano (VR)

02:00 Gimnasia C. Uruguay 1-2 Sportivo Belgrano

01:30 Olimpo Bahia Blanca 1-0 Deportivo Camioneros

16:00 Pattaya Dolphins Utd 4-1 ACDC FC

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Ang Thong FC

11:15 Southside Eagles U23 1-0 SWQ Thunder U23

11:00 Sunshine Coast U23 2-1 Souths United U23

10:45 Gold Coast Knights U23 3-4 Eastern Suburbs U23(AUS)

13:00 Rochedale Rovers U23 1-0 Brisbane City U23 1

20:00 Opava 0-0 FK MAS Taborsko

15:15 Vyskov 2-3 Sparta Praha B

15:15 Trinec 1-1 Vysocina jihlava

15:15 Chrudim 0-2 Lisen

06:00 Alianza FC (PAN) 1-0 CD Universitario

06:00 Atletico Chiriqui 0-1 Tauro FC

06:00 1 Plaza Amador 1-1 Sporting San Miguelito

04:00 CD Arabe Unido 0-0 Veraguas FC

21:00 FC Karpaty Lviv 4-0 FC Halych

20:00 1 Real Pharma Ovidiopol 0-3 SC Tavriya

20:00 FC Vovchansk 1-1 FK Yarud Mariupol

20:00 1 FC Trostianets 0-1 FK Viktoriya Mykolaivka

20:00 1 FC Chernigiv 0-0 FC Bukovyna chernivtsi

20:00 Enerhiya Nova Kakhovka 0-0 Skoruk Tomakovka

19:00 Dinaz Vyshgorod 2-0 Niva Vinica

21:00 Kommunalnik Slonim 2-4 FK Orsha

19:00 Krumkachy Minsk 0-2 Lokomotiv Gomel 1

17:00 Dnepr Mogilev 4-2 FK Lida

02:00 Lija Athletic 2-2 San Gwann

02:00 Rabat Ajax 0-2 Zejtun Corinthians

22:00 Tarxien Rainbows F.C 0-0 Swieqi United

22:00 Mgarr United FC 1-0 Senglea Athletic

18:00 MTK Budapest U19 3-0 Debrecin VSC U19

17:00 NergihasaU19 1-4 Vasas U19

17:00 Illes Akademia Haladas U19 1-2 Budapest Honved U19

16:00 Gyori ETO U19 2-3 Diosgyor VTK U19

15:00 Ferencvarosi U19 0-0 Fehervar Videoton U19

15:00 Ujpesti TE U19 1-2 Puskas Akademia FehervarU19

06:00 Costa Rica (w) 1-2 Panama (w)

03:00 Peru (w) 0-1 Ecuador (w)

22:59 Netherlands (w) U19 7-0 Mexico (w) U20

21:00 Romania (w) U19 1-0 North Macedonia (w) U19

21:00 Portugal (w) U19 0-1 Ireland (w) U19

21:00 Estonia (w) U19 3-2 Faroe Islands (w) U19

17:00 Finland (w) U19 1-1 Sweden (w) U18

22:00 Ullern FC 5-0 Rana FK

22:00 Fana 3-0 Ardal

22:00 Fjora 0-3 Lyn Oslo

21:00 Byasen Toppfot 2-3 Orkla

21:00 Ntnui 2-0 Molde B

21:00 Gjøvik-Lyn 4-1 Gjelleraasen IL

21:00 Strindheim IL 2-2 Traff

21:00 Stord IL 1-5 Fyllingsdalen

21:00 Hinna 0-2 Sola

21:00 Nybergsund IL Trysil 1-0 Stovner

21:00 Toten 3-3 Elverum

20:00 Bodo Glimt 2 1-4 Nordstrand

20:00 Brodd 0-0 Djerv 1919

20:00 Mandalskameratene 1-1 Donn

19:30 Os Turn Fotball 1-4 Frigg

19:00 Sandvikens 1-3 Lysekloster

19:00 Staal Jorpeland 1-2 Vidar

19:00 Assiden 0-4 Eik-Tonsberg

19:00 1 Halsen 1-2 Honefoss BK

19:00 Krakeroy IL 1-0 Flint

18:00 Spjelkavik 2-1 Melhus

18:00 Tiller 1-0 Volda

18:00 IL Express 2-2 Viking B

03:00 FC Libertad 1-0 Deportivo Kivon

02:30 Ferrocarril Palmeiras FC 2-1 Rosario

02:00 Universitario de Sucre 2-1 Fancesa

21:30 ABB 1-4 Deportivo FATIC

22:59 Stuttgarter Kickers 1-0 Neckarsulmer Sport-Union

22:00 MTV Wolfenbuttel 3-1 SV Ramlingen Ehlershausen

22:00 Grossbardorf 5-1 ASV Cham

21:00 SC Velbert 2-0 FSV Duisburg

21:00 Arminia Hannover 4-2 Freie Turnerschaft Braunschweig

21:00 Sportfreunde Eisbachtal 2-2 TuS Koblenz

21:00 1. FC Sand 0-2 ATSV Erlangen

21:00 FV Eppelborn 0-1 Arminia Ludwigshafen

21:00 TSV Abtswind 3-0 Würzburger FV

21:00 TSV Kottern 4-0 VfR Garching

21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-1 SV Kirchanschoring

20:30 Kaiserslautern (Youth) 3-1 FC Karbach

20:30 1 Hassia Bingen 0-3 Engers

20:30 Nottingen 2-2 Freiburger FC

20:30 TSG Pfeddersheim 7-2 Hertha Wiesbach

20:30 SV Oberachern 2-3 Pforzheim

20:30 TUS Mechtersheim 1-1 VfR Wormatia Worms

20:00 SV Curslack Neuengamme 1-2 TSV Sasel

20:00 MSV Pampow 0-0 TSG Neustrelitz

20:00 FSV Martinroda 3-1 SV Blau-Weiss Zorbau

20:00 SV Donaustauf 3-0 FC Deisenhofen

20:00 1 Gundelfingen 0-1 TSV Landsberg

20:00 Bayern Hof 3-1 DJK Gebenbach

20:00 Türkspor Augsburg 0-3 FC Ingolstadt 04 Am

19:30 ASV Neumarkt 1-3 DJK TEUTONIA SCHALKE

19:00 TSG Backnang 4-2 FV Ravensburg

19:00 Ludwigsfelder FC 1-0 SC Staaken

19:00 VFC Plauen 1-1 Hallen

19:00 TSV Dachau 1865 1-2 SSV Jahn Regensburg II

19:00 SV Pullach 2-2 TSV 1860 Munchen (Youth)

19:00 Goppinger SV 4-1 FC Bruchsal

19:00 Brinkumer SV 5-1 ESC Geestemunde

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 0-0 FSV 08 Bissingen

19:00 SG Union Sandersdorf 2-0 Bischofswerdaer FV

19:00 Eintracht Bamberg 2-0 TSV Vatanspor

18:00 VFB Hallbergmoos 2-2 TSV Schwaben Augsburg

18:00 Tus Dassendorf 4-0 SC Concordia Hamburg

18:00 Bremer SV 5-0 OSC Bremerhaven

01:00 Tienen 2-2 Olympic Charleroi

01:00 Patro Eisden 0-0 Thes Sport

01:00 KFC Mandel United 1-2 URS Lixhe-Lanaye 1

01:00 FCV Dender EH 0-0 Royal Knokke

00:30 Dessel Sport 3-1 Sint-Eloois-Winkel

21:05 Germany (w) 7-0 Bulgaria (w)

21:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 4-1 Unirea Bascov

21:00 ACSO Filiasi 0-1 ACS Flacara Horezu

21:00 ACS Kids Tampa Brasov 0-0 CSO Plopeni

21:00 Bucovina Radauti 2-0 ACS Somuz Falticeni 1

21:00 Vaslui 0-0 ACS Foresta Suceava

21:00 Real Bradu 0-2 Arges Pitesti B

21:00 FC Voluntari II 6-0 CSM Fetesti

21:00 CSO Petrolul Potcoava 1-0 CS Universitatea Craiova B

21:00 CS Ocna Mures 1-1 Metalurgistul Cugir

21:00 CS Blejoi 1-2 SR Brasov 1

15:57 FK Graficar Beograd U19 2-1 OFK Belgrade U19

15:40 Vojvodina U19 1-1 FK Vozdovac U19

14:35 Cukaricki U19 2-4 FK Rad Belgrade U19

02:30 Yaracuy FC 2-1 Titanes FC

02:30 Urena SC 2-0 Llaneros de Guanare FC

02:00 Deportivo Petare FC 1-0 Libertador FC

12:00 Stirling Macedonia Reserves 2-2 Subiaco AFC Reserves

12:15 Adelaide Victory Reserves 0-1 White City Woodville Reserve

12:15 Adelaide Cobras Reserves 2-2 Eastern United Reserves

12:15 1 West Torrens Birkalla B 3-0 Para Hills Reserves 1

12:15 Adelaide Hills Reserves 1-1 Modbury Jets Reserves

12:15 1 Fulham United FC Reserves 2-1 Western Strikers Reserves

21:00 1 Redditch United 1-1 Barwell

22:00 GIF Sundsvall 1-0 Landskrona BoIS

20:00 IK Brage 1-4 GAIS

20:00 AFC Eskilstuna 1-2 Vasalunds IF

18:00 Norrby IF 1-1 Trelleborgs FF

16:05 Toowong 2-1 Brisbane Knights

16:00 University of Queensland 1-2 St George Willawong FC

15:00 Western Spirit 0-2 Bayside United FC

14:00 The Gap BPL 0-1 Acacia Ridge

21:00 Kendal Town 1-2 Clitheroe

20:00 FC Hanau 93 0-0 Eintracht Stadtallendorf 1

19:00 SG Barockstadt 4-1 Steinbach 1

20:00 Forest Rangers 4-1 Kafue Celtic FC

20:00 Nkwazi 0-1 Green Buffaloes

18:00 Buildcon FC 1-0 Prison Leopards FC

01:00 Sportivo Dock Sud 1-2 Deportivo Espanol

18:30 Tescoma Zlin U19 0-3 Hradec Kralove U19

18:30 Pardubice U19 4-1 MFK Karvina U19 1

18:00 Marila Pribram U19 1-1 Banik Ostrava U19

16:00 Sparta Praha U19 0-0 Mlada Boleslav U19

16:00 Slavia Praha U19 0-1 Dynamo Ceske Budejovice U19

16:00 Meteor Praha(U19) 3-2 Opava U19

16:00 Brno U19 1-1 Sigma Olomouc U19

15:30 Viktoria Plzen U19 1-1 Slovacko U19

00:30 Maccabi Tel Aviv 2-1 Maccabi Haifa

00:00 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Hapoel Tel Aviv 1

23:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-0 Hapoel Beer Sheva

22:59 Hapoel Natzrat Illit 2-0 Ashdod MS 1

01:15 Thun 1-0 Grasshopper 1

00:00 FC Bosporus Bern 0-11 Schaffhausen

22:59 Etoile Carouge 3-1 Winterthur

22:59 Paradeisos 0-1 Aarau

22:59 SC Buochs 1-1 Luzern

22:00 Stade Ouchy 4-0 FC Sion

20:00 1 FC Black Stars Basel 1-3 Biel Bienne

04:10 Almirante Brown 1-0 Deportivo Riestra

02:10 Chacarita juniors 0-0 Estudiantes Rio Cuarto

01:30 Guillermo Brown 0-1 Deportivo Moron

01:00 Villa Dalmine 1-0 Santa Marina Tandil

01:00 Barracas Central 1-1 Gimnasia Jujuy

01:00 Estudiantes de Caseros 1-1 Agropecuario de Carlos Casares

04:30 Velez Sarsfield (W) 3-2 Argentinos Jrs (W)

22:00 1 SV Gussing 0-1 UFC Markt Allhau

21:00 1 Admira Villach 3-1 SVG Bleiburg

19:00 SV Kematen 2-1 SC Kundl

18:00 Athletic 220 FC 3-0 Erchim

14:35 Ulaanbaatar City 7-4 Khoromkhon Club

12:00 FC Ulaanbaatar 1-1 Khangarid Klub

19:00 BK Frem 1-1 VSK Arhus

18:15 IF Lyseng 1-0 Vanlose

18:00 Dalum 2-1 B 73 Slagelse

22:00 Coimbra EC U23 1-1 Vizela U23

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 1-2 Estoril U23

17:00 Maritimo U23 5-2 Belenenses U23

20:00 TS Sporting 0-0 Pretoria Univ

20:00 Real Kings 0-0 Platinum City

20:00 1 JDR Stars 0-1 Cape Town All Stars

20:00 Hungry Lions 2-1 Jomo Cosmos

19:00 Udon Thani 3-1 Muangkan FC

18:00 Sukhothai 2-1 Lamphun Warrior

17:30 Raj Pracha FC 1-1 Trat FC

17:00 Kasetsart FC 1-2 Lampang FC

02:30 Vere United 0-0 Siti Worley Garden J

00:00 Harbour View FC 1-3 Mount Pleasant FA

20:30 Al Ittihad Kalba Reserves 1-3 Al Ain SCC Reserves

01:30 Vila Nova (Youth) 1-3 Aseev U20

17:00 Tabasalu Charma 3-5 Kohtla Jarve JK Jarve

23:15 The New Saints 3-1 Barry Town United

20:30 1 Newi Cefn Druids 0-3 Pen-y-Bont FC

20:30 1 Connahs Quay Nomads FC 0-1 Bala Town F.C.

20:30 Caernarfon 2-0 UWIC Inter Cardiff

20:30 Haverfordwest County 2-0 Flint Town 2

16:00 Southside Eagles (w) 0-1 North Brisbane FC(w)

15:00 Kangaroo P Rovers (w) 0-2 Robina City FC (w)

15:00 Broadbeach United SC (w) 3-0 AC Carina (w)

15:00 Annerley FC (w) 1-1 University of Queensland FC Snr (w)

20:00 Jong Den Haag Reserve 3-1 NEC Nijmegen Reserve

19:30 Jong FC Zwolle Reserve 1-0 Vitesse Arnhem (Youth)

01:00 Manthiqueira/SP 1-2 ECUS

01:00 XV de Jau 2-1 Santacruzense SP

01:00 Uniao Suzano AC SP 1-0 Maua FC

01:00 Mauaense SP 2-3 Colorado Caieiras FC

11:00 Fujieda MYFC 1-0 Fukushima United FC

17:00 Gainare Tottori 0-2 Kagoshima United

04:00 2 Atletico MT U19 1-1 Mixto U19

02:26 Boa 1-1 Uniao Rondonopolis MT

01:23 2 Cascavel PR 0-3 Cianorte PR

01:00 Gremio Esportivo Laranjeiras 0-1 Vilavelhense

01:00 Uberaba MG 1-0 SEP Patrocinense

01:00 Porto Vitoria 2-0 Pinheiros 1

19:00 Inter De Minas 1-1 Araxa EC MG

22:59 Levadia Tallinn 3-0 Trans Narva

20:00 FC Kuressaare 6-0 Vaprus Parnu

17:00 Tallinna JK Legion 3-1 Viljandi Tulevik 1

18:00 Svay Rieng FC 1-0 Phnom Penh FC

15:30 Visakha FC 1-2 Boeung Ket Angkor

15:30 Nagaworld FC 4-2 Cambodia Tiger FC

04:00 Diriangen 1-0 HYH Export Sebaco FC 1

00:00 Burgan SC 0-2 Al-Qadsia SC

21:00 Banga Gargzdai 2-3 Kauno Zalgiris

19:00 Dziugas Telsiai 2-1 FK Zalgiris Vilnius

03:30 Club Salmi 3-0 Maghreb Fez

01:15 IRT Itihad de Tanger 1-1 SCCM Chabab Mohamedia

22:59 1 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-1 Hassania Agadir

21:00 Cowdenbeath 1-1 Forfar Athletic

21:00 Albion Rovers 0-3 Kelty Hearts

21:00 Stranraer 2-0 Stenhousemuir

21:00 1 Elgin City 0-2 Annan Athletic

02:00 CD Llamoro W 0-2 Fundacion CD Tenerife (W)

22:59 Salamanca (w) 1-0 CF Extremadura (w)

22:59 Tres Cantos (W) 2-0 Laurus (W)

22:59 Las Majoreras (w) 2-2 CD Achaman Santa Lucia (w)

22:30 Bizkerre (w) 2-0 Real Sociedad II (W) 1

22:00 Viajes Interrias FF (W) 2-0 UD Mos (W)

22:00 Cacereno B (W) 2-0 CP San Miguel (w) 1

21:45 Villarreal B (W) 1-0 Fundacion Albacete B (W)

21:30 Victoria FC (w) 1-5 CPM Friol (w)

07:00 San Francisco Reserves 0-1 Mario Mendez FC

05:00 San Martin FC 3-0 Colon C 3

05:00 Herrera FC Reserves 1-0 Udelas FC

04:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 2-3 Veraguas FC Reserves

18:15 TPS Turku U20 3-0 KaPa U20

17:00 KaaPo U20 6-1 HJK Helsinki U20 1

16:00 PK-35 Vantaa U20 1-2 GrIFK U20

03:00 Jicaral 3-0 Perez Zeledon

05:00 Gremio Novorizontin 1-0 Parana PR

03:00 Botafogo SP 1-2 Figueirense

03:00 Altos/PI 2-3 SC Paysandu Para

03:00 Criciuma 3-0 Mirassol

01:00 1 Floresta CE 1-1 Volta Redonda

21:00 1 Oeste 0-1 Sao Jose PoA RS 1

01:30 Andraus Brasil 1-1 Independiente FSJ

01:00 Sao Paulo RJ 1-0 AA Carapebus 1

01:00 Olaria 2-2 Nova Cidade

01:00 1 Goytacaz RJ 1-1 Campo Grande CE 1

20:00 CGI April 7 0-1 Sao Goncalo

14:00 Mariupolchanka Mariupol (w) 1-0 EMC Podillya (w) 1

20:30 Koninklijke HFC 4-1 IJsselmeervogels 1

20:30 Katwijk 3-1 Scheveningen

20:30 1 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 3-1 Kozakken Boys

20:30 HHC Hardenberg 2-1 Rijnsburgse Boys

20:00 Excelsior Maassluis 2-1 Quick Boys

20:00 ASWH 0-3 Volendam (Youth)

20:00 Spakenburg 2-0 GVVV Veenendaal

19:30 Noordwijk 1-0 De Treffers

21:00 Malisheva 1-0 KF Feronikeli

21:00 KF Ballkani 2-0 KF Llapi 1

02:10 HSK Zrinjski Mostar 3-0 Rudar Prijedor

23:55 FK Tuzla City 1-0 Sloboda

22:00 FK Zeljeznicar 0-0 FK Velez Mostar

21:30 Posusje 1-1 Radnik Bijeljina

19:30 Volyn 1-0 Vpk Agro Magdalinovka

17:15 Prykarpattya Ivano Frankivsk 1-1 Kryvbas

09:00 California Utd Strikers 0-2 Michigan Stars

06:30 Detroit City 0-1 Stumptown Athletic FC

06:30 Chattanooga 1-0 San Diego 1904 FC

06:30 Maryland Bobcats FC 1-2 New Amsterdam

05:00 Atletico Pantoja 0-1 Atletico Vega Real

03:00 Jarabacoa FC 1-0 Moca FC

18:30 Liao Ning U20 1-2 shanghai U20

18:30 xinjiang U20 1-2 Zhejiang U20

15:00 Sichuan U20 2-1 hubei U20

15:00 Beijing U20 2-3 shanxi U20

16:00 Sesvete U19 1-4 Hajduk Split U19

21:00 Warrenpoint Town 0-3 Glentoran FC

21:00 Linfield FC 1-1 Coleraine

21:00 Dungannon Swifts 1-3 Cliftonville

21:00 Crusaders 1-0 Larne FC

21:00 Carrick Rangers 1-0 Portadown

21:00 Ballymena United 1-1 Glenavon Lurgan

02:00 Igrejinha 1-0 Cruzeiro RS

01:00 Tupi RS 0-0 Tres Passos RS

01:00 Guarani RS 1-0 Avenida RS

21:00 Falkirk 1-2 Dumbarton

21:00 Clyde 2-2 Queen's Park

21:00 Airdrie United 3-0 East Fife 1

21:00 Peterhead 0-1 Cove Rangers

21:00 Montrose 0-2 Alloa Athletic

19:05 Atletico Tucuman Reserve 1-1 Boca Juniors Reserve

01:30 Colon CF 2-1 Deportivo Colonia 1

01:30 Basanez 0-0 Mar de Fondo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657