Kết quả trận Norwich City vs Tottenham Hotspur, 22h00 ngày 22/05

Norwich City
Norwich City
0
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
5
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Norwich City vs Tottenham Hotspur


22:00 ngày 22/05/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Norwich City vs Tottenham Hotspur


TLCA
0.43 : 1/4:0 : 1.96
TL bàn thắng:
2.08 : 5 1/2 : 0.38
TL Thắng - Hòa - Bại
120.00 : 19.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Norwich City vs Tottenham Hotspur

 15'    Sam Byram yellow_card  
 16'    0-1   goalDejan Kulusevski (Assist:Rodrigo Bentancur)
 31'    Mathias Antonsen Normann yellow_card  
 32'    0-2   goalHarry Kane (Assist:Rodrigo Bentancur)
 36'    Christoph Zimmermann↑Sam Byram↓ substitution  
 61'    Tony Springett↑Kieran Dowell↓ substitution  
 64'    0-3   goalDejan Kulusevski (Assist:Harry Kane)
 68'      substitutionLucas Rodrigues Moura, Marcelinho↑Dejan Kulusevski↓
 70'    0-4   goalSon Heung Min (Assist:Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho)
 71'    Lukas Rupp↑Pierre Lees Melou↓ substitution  
 73'      substitutionSteven Bergwijn↑Emerson Aparecido Leite De Souza Junior↓
 73'      substitutionHarry Winks↑Rodrigo Bentancur↓
 74'    Tony Springett yellow_card  
 75'    0-5   goalSon Heung Min
 85'      yellow_cardSon Heung Min

Đội hình thi đấu Norwich City vs Tottenham Hotspur

Norwich City Tottenham Hotspur
1 Tim Krul
30 Dimitris Giannoulis
19 Jacob Lungi Sorensen
5 Grant Hanley
3 Sam Byram
2 Maximillian Aarons
17 Milot Rashica
20 Pierre Lees Melou
16 Mathias Antonsen Normann
10 Kieran Dowell
22 Teemu Pukki
1 Hugo Lloris
6 Davinson Sanchez Mina
15 Eric Dier
33 Ben Davies
12 Emerson Aparecido Leite De Souza Junior
5 Pierre Emile Hojbjerg
30 Rodrigo Bentancur
19 Ryan Sessegnon
21 Dejan Kulusevski
7 Son Heung Min
10 Harry Kane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
45 Tony Springett
42 Liam Gibbs
28 Angus Gunn
7 Lukas Rupp
40 Jonathan Tomkinson
18 Christos Tzolis
6 Christoph Zimmermann
46 Jonathan Rowe
11 Przemyslaw Placheta
14 Joe Rodon
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
45 Alfie Devine
22 Pierluigi Gollini
44 Dane Scarlett
51 Matthew Craig
8 Harry Winks
23 Steven Bergwijn
42 Harvey White

Số liệu thống kê Norwich City vs Tottenham Hotspur

Norwich City   Tottenham Hotspur
0
 
Giao bóng trước
 
3
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
1
9
 
Tổng cú sút
 
19
0
 
Sút trúng cầu môn
 
13
5
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
2
11
 
Sút Phạt
 
12
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
386
 
Số đường chuyền
 
599
80%
 
Chuyền chính xác
 
90%
13
 
Phạm lỗi
 
7
0
 
Việt vị
 
4
16
 
Đánh đầu
 
16
6
 
Đánh đầu thành công
 
10
7
 
Cứu thua
 
0
15
 
Rê bóng thành công
 
8
2
 
Đánh chặn
 
10
17
 
Ném biên
 
16
15
 
Cản phá thành công
 
8
11
 
Thử thách
 
9
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
4
78
 
Pha tấn công
 
104
35
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

18:30 Guangzhou City 0-3 Dalian Pro

17:30 Shandong Taishan 2-0 Henan Songshan Longmen 1

02:00 Hibernians FC 2-2 Gzira United

01:45 Longridge Town FC 0-9 Bolton Wanderers

01:45 Melksham Town 0-3 Forest Green Rovers

01:30 Falkirk 1-0 Stranraer

01:30 Alloa Athletic 4-1 Stirling Albion

01:30 Forfar Athletic 0-6 Dunfermline Athletic

01:30 Keith 0-5 Elgin City

01:30 Stenhousemuir 0-1 Greenock Morton

01:00 Habitpharm Javor 3-2 Decic Tuzi

01:00 Ayr United 3-0 Darvel FC

00:30 Mladost Lucani 2-1 FK Vozdovac Beograd

00:30 FK Vozdovac Beograd 1-2 Mladost Lucani

00:30 RUS Rebecquoise 1-3 Saint Gilloise

00:15 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 Rijeka

00:00 Augsburg 5-0 TSV Schwaben Augsburg

00:00 Rapid Vienna (Youth) 2-5 SV Stripfing Weiden

00:00 Vaduz 1-1 Winterthur

23:30 Brook thunders 1-2 SV Horn

23:30 VfL Oldenburg 3-2 Oldenburg

23:30 Trenkwalder Admira Wacker 0-4 Wiener SC

22:59 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 Preuben Munster

22:59 KF Llapi 0-2 KF Laci

22:59 FCM Traiskirchen 0-3 Austria Wien

22:59 SC Mannsdorf 0-1 Floridsdorfer AC

22:59 FC Krasnodar 2-0 Rostov FK

22:59 AFC Ajax 3-0 SV Meppen

22:59 Partizan Belgrade 3-0 Spartak Trnava

22:59 NK Bravo 2-1 Cukaricki Stankom

22:30 Kaiserslautern 3-4 Lugano

22:00 Lech Poznan 2-1 Jagiellonia Bialystok

22:00 Synot Slovacko 1-0 Zlate Moravce

22:00 Beroe Stara Zagora 1-0 Yantra Gabrovo

22:00 Ferencvarosi TC 4-1 Karlsruher SC

21:30 FC Viktoria Plzen 3-1 Slovan Bratislava

21:30 Torpedo moskva 1-1 Volgar-Gazprom Astrachan

21:30 Radnicki Nis 6-0 FC Maritsa 1921

21:00 Arka Gdynia 0-2 Wisla Plock

21:00 Young Boys 2-1 Neuchatel Xamax

21:00 Gornik Zabrze 2-2 Tatran LM

21:00 Piast Gliwice 2-0 Resovia Rzeszow

20:30 Eintracht Braunschweig 1-0 SC Freiburg (Youth)

19:10 Rubin Kazan 3-1 Krylya Sovetov

19:00 CSKA Sofia 0-0 Ferencvarosi TC

19:00 Darmstadt 1-1 SV Elversberg

19:00 Kilmarnock 2-2 Lincoln Red Imps FC

18:00 Slavia Sofia 1-2 FC Hebar Pazardzhik

16:00 Bohemians 1905 5-3 FK MAS Taborsko

15:30 Radunia Stezyca 2-3 Wisla Plock

15:00 LKS Lodz 1-1 Stal Mielec

02:30 Zamalek 3-2 Ceramica Cleopatra FC

00:00 El Mokawloon El Arab 1-1 NBE SC

00:00 Ghazl El Mahallah 0-0 Ismaily

05:15 Club Sport Emelec 1-1 Atletico Mineiro 1

14:00 Mekelakeya 1-2 Hawassa City FC

20:00 Johor Darul Takzim 4-0 MISC-MIFA

20:00 Selangor 1-1 Sabah

05:15 Downtown United SC (W) 4-0 STA (W)

02:15 Augnablik (w) 2-0 Haukar (w) 1

01:45 NSI Runavik II 2-3 Undrid FF

01:00 U19 Pháp 1-2 Israel U19

22:00 U19 Anh 2-1 Italy U19

22:00 Slovakia U19 1-0 U19 Áo 2

22:59 Atlantis U20 6-0 HJK Helsinki U20

22:59 Utsiktens BK U21 3-1 Skowad U21

21:45 Osters U21 2-1 IFK Varnamo U21

02:45 1 UMF Selfoss 0-6 Vikingur Reykjavik

17:30 Shillong Lajong FC 1-1 Nangkiew Irat

05:15 Nacional Montevideo 2-0 Union Santa Fe

02:00 Portugal U18 2-0 Turkey U18 1

02:00 Spain U18 1-1 France U18

22:59 Italy U18 4-0 Greece U18

22:59 1 Algeria U18 0-2 Morocco U18

17:30 Western Spirit 2-3 Acacia Ridge

19:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 5-1 Dnepr Mogilev Reserves

03:00 FC Arbaer 6-2 isbjorninn

03:00 Ulfarnir 4-1 KA Asvellir

03:00 KFK Kopavogur 5-1 Skautafelag Reykjavikur

02:00 Skallagrimur 6-0 Hordhur

06:00 AFC Cleveland 0-3 Kings Hammer FC

04:00 Seacoast Utd Phantoms 1-0 Bostong

03:00 Davis Legacy SC 3-2 Hippocampus of southern California

05:00 Patuxent Football Athletics (W) 0-2 Christos FC (W)

00:30 Lindome GIF 0-1 GAIS

00:00 1 IFK Lidingo FK 2-2 FC Stockholm Internazionale 1

16:30 Spirit FC 2-0 Wollongong United

22:30 1 Lahti 2-1 JaPS

17:00 Redlands United FC 3-0 Sunshine Coast FC

02:00 Al Zawraa 0-1 Al Karkh

22:59 Zakho 0-2 AL Kahrabaa

01:00 Stjarnan SkinandiU19 1-2 IA Kari U19

01:00 Fjolnir U19 3-0 KR KV U19

01:00 Breidablik UBK U19 0-1 HK YmirU19

05:00 Gremio (RS) 1-0 Londrina PR

05:00 Brusque FC 0-2 Bahia

22:59 CD Coopsol Reserves 2-3 Universidad San Martin Reserves

01:30 Jordan U16 2-1 Syria U16

22:00 Iraq U16 0-1 Lebanon U16

23:30 AS Kigali 1-0 APR FC

22:59 Djoliba 1-1 Monrovia Black Star

00:15 Al Merreikh 1-0 Hilal El Fasher

00:15 Khartoum Al Watani 1-1 Wad Nobawi

04:00 Fulgencio Yegros 2-0 Deportivo Santani

01:30 Primavera de Curuguaty 1-1 Nacional de Yby Yau

22:59 Kaarinan Pojat 0-2 Tampere United

22:30 Honka Akatemia 2-1 MuSa

16:30 Queensland Lions(w) 4-0 Brisbane Olympic (w)

22:00 2 Termalica BB Nieciecza II 0-3 KS Wieczysta Krakow

19:30 Civo United 0-0 Be Forward Wanderers

16:45 1 SWQ Thunder U23 0-8 Brisbane Strikers U23 1

16:30 Western Pride FC U23 7-0 Southside Eagles U23

16:30 Brisbane Roar U23 2-0 Gold Coast United U23

15:30 St George Willawong FC U23 3-0 Bayside United U23

05:30 Chile nữ 1-3 Venezuela (w)

04:00 Paraguay (w) U20 3-0 Panama (w) U20

03:00 Portugal (w) 1-1 Australia nữ

02:00 France (w) U20 2-1 Mexico (w) U20

01:00 Belgium (w) 6-1 Luxembourg (w)

00:00 Romania (w) 3-1 Jordan (w)

00:00 Faroe Islands (w) 1-0 Andorra (w)

00:00 Sweden (w) U23 0-3 USA (w) U23

00:00 New Zealand nữ 0-0 Wales (w)

00:00 Zambia nữ 0-5 Uganda (w)

23:30 Thụy Điển nữ 3-1 Brazil nữ

22:59 Costa Rica (w) 2-4 Haiti (w)

22:00 USA (w) U20 2-2 Netherlands (w) U20

22:00 Mexico (w) 3-0 Peru (w)

22:00 Turkey (w) 2-2 Azerbaijan (w)

00:00 Grorud B 3-3 Skeid Oslo II

01:45 Hà Lan nữ 3-0 Belarus (w)

01:00 Ukraine (w) 2-0 Hungary (w)

22:59 Estonia (w) 4-2 Kazakhstan (w)

22:00 Moldova (w) 1-1 Lithuania (w)

00:00 Jonkopings Sodra IF 2-2 Orgryte

00:00 Halmstads 1-2 Trelleborgs FF

00:00 Norrby IF 2-0 Ostersunds FK

01:00 Internacional RS U20 5-0 Caxias RS U20

01:00 Atletico Torres PE U20 6-0 Serrano RJ U20

00:00 JK Tallinna Kalev 0-3 Nomme JK Kalju

22:00 FC Kuressaare 1-1 Levadia Tallinn 1

17:00 Uttar Baridhara SC 1-1 Rahmatganj MFS

17:00 Saif Sporting Club 1-2 Swadhinata KS

17:00 1 Chittagong Abahani 2-3 Abahani Limited

17:05 Tallebudgera Valley FC 0-5 Kingscliff FC

17:05 Musgrave Yellow 0-4 Runaway Bay Green

22:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 Dinamo Samarqand

16:30 Green Gully Cavaliers 2-3 Heidelberg United

20:30 Madura United 2-1 Persija Jakarta

16:00 Borneo FC 3-0 Cilegon United

01:30 Sarmiento de Resistencia Reserves 0-0 CA Chaco For Ever Reserves 1

01:30 El Porvenir Reserves 0-4 CA Claypole Reserves

01:00 Deportivo Armenio Reserves 1-0 Deportivo Merlo Reserves

00:30 Real Pilar Reserves 1-1 Victoriano Arenas Reserves

00:00 1 UAI Urquiza Reserves 3-1 Defensores Unidos Reserves

22:59 Excursionistas Reserves 3-1 San Martin Burzaco Reserves

22:15 General Lamadrid Reserves 2-0 Lujan Reserves

22:00 2 Argentino Merlo Reserves 1-3 Ferrocarril Midland Reserves

22:00 CA Atlas Reserves 2-2 Leandro N. Alem Reserves

21:00 Deportivo Laferrere Reserves 2-1 Puerto Nuevo Reserves

21:00 1 Almirante Brown Reserves 1-0 CA Brown de Adrogue Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657