Kết quả trận Osasuna vs Real Madrid, 03h00 ngày 10/01

Osasuna
Osasuna
0
Real Madrid
Real Madrid
0
Kết quả bóng đá La Liga

Osasuna vs Real Madrid


03:00 ngày 10/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Osasuna vs Real Madrid


TLCA
2.77 : 0:0 : 0.28
TL bàn thắng:
5.88 : 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
29.00 : 1.10 : 9.40
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Osasuna vs Real Madrid

 66'      substitutionSantiago Federico Valverde Dipetta↑Marco Asensio Willemsen↓
 75'      substitutionFrancisco R. Alarcon Suarez,Isco↑Luka Modric↓
 75'      substitutionMariano Diaz Mejia↑Eden Hazard↓
 77'    Jonathan Rodriguez Menendez, Jony↑Ruben Garcia Santos↓ substitution  
 78'    Ante Budimir↑Jonathan Calleri↓ substitution  

Đội hình thi đấu Osasuna vs Real Madrid

Osasuna Real Madrid
1 Sergio Herrera
3 Juan Cruz
5 David Garcia
23 Aridane Hernandez Umpierrez
2 Nacho Vidal
27 Jon Moncayola Tollar
14 Ruben Garcia Santos
21 Inigo Perez
6 Oier Sanjurjo Mate
10 Roberto Torres Morales
16 Jonathan Calleri
1 Thibaut Courtois
17 Lucas Vazquez Iglesias
5 Raphael Varane
4 Sergio Ramos Garcia
23 Ferland Mendy
10 Luka Modric
14 Carlos Henrique Casimiro,Casemiro
8 Toni Kroos
11 Marco Asensio Willemsen
9 Karim Benzema
7 Eden Hazard
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Facundo Roncaglia
19 Enrique Gallego Puigsech
29 Aimar Oroz
4 Unai Garcia Lugea
17 Ante Budimir
25 Juan Manuel Perez Ruiz
18 Brandon Thomas Llamas
11 Enrique Barja
26 Inaki Alvarez
22 Raul Navas
7 Jonathan Rodriguez Menendez, Jony
28 Javier Martinez Calvo
12 Marcelo Vieira da Silva Junior
21 Martin Odegaard
13 Andriy Lunin
3 Eder Gabriel Militao
20 Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior
6 Jose Ignacio Fernandez Iglesias Nacho
22 Francisco R. Alarcon Suarez,Isco
15 Santiago Federico Valverde Dipetta
19 Alvaro Odriozola Arzallus
26 Diego Altube Suarez
24 Mariano Diaz Mejia

Số liệu thống kê Osasuna vs Real Madrid

Osasuna   Real Madrid
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
4
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
8
 
Tổng cú sút
 
9
2
 
Sút trúng cầu môn
 
1
4
 
Sút ra ngoài
 
4
2
 
Cản sút
 
4
6
 
Sút Phạt
 
10
30%
 
Kiểm soát bóng
 
70%
34%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
66%
328
 
Số đường chuyền
 
772
73%
 
Chuyền chính xác
 
90%
9
 
Phạm lỗi
 
3
1
 
Việt vị
 
3
26
 
Đánh đầu
 
26
13
 
Đánh đầu thành công
 
13
1
 
Cứu thua
 
2
10
 
Rê bóng thành công
 
14
13
 
Đánh chặn
 
15
20
 
Ném biên
 
21
10
 
Cản phá thành công
 
14
19
 
Thử thách
 
7
69
 
Pha tấn công
 
98
24
 
Tấn công nguy hiểm
 
59

02:00 Italy 3-0 Thụy Sĩ

22:59 Thổ Nhĩ Kỳ 0-2 Wales

20:00 Nga 1-0 Phần Lan

00:00 Santa Ana 1-3 NK Mura 05

00:00 SC Eltersdorf 2-2 Feucht SC

22:59 FC Wels 0-4 CFR Cluj

22:59 Ludogorets Razgrad 2-0 SV Heimstetten

22:59 FK Nachod-Destne 4-2 Trutnov

22:59 Proleter 0-0 FK Spartak Zlatibor Voda

22:59 SC Weiz 0-3 Maribor

22:00 Prishtina 2-0 FK Shkendija 79

22:00 Golyazi Belediyespor 0-0 Ispartaspor

22:00 Buca Zaferspor 2-0 Bornova Yesilova Spor

22:00 Aliaga Futbol 3-0 Cigli Belediyespor

22:00 Gazovik Orenburg 0-1 Frydek-Mistek

21:00 1 FC Ufa 2-1 FK Chayka K-SR

21:00 RAEC Mons 2-6 Saint Gilloise

17:00 Kashima Antlers 8-1 Yokohama SCC

16:00 Vissel Kobe 4-0 Suzuka Point Getters

16:00 Tokyo Verdy 0-1 Fagiano Okayama

16:00 Yokohama FC 1-2 Vanraure Hachinohe FC

16:00 Hiroshima Sanfrecce 1-5 Kyoto Welcome

16:00 Gamba Osaka 3-1 Kwansei Gakuin University

01:00 Valerenga 1-1 Odd Grenland

22:59 Molde 4-1 Sarpsborg 08

22:59 Bodo Glimt 7-2 Stromsgodset

05:00 Internacional RS 0-1 Atletico Mineiro

05:00 1 Sao Paulo 1-1 Chapecoense SC

01:45 Arka Gdynia 0-1 LKS Lodz

22:59 GKS Tychy 1-1 Gornik Leczna

17:00 Chungnam Asan 0-0 Seoul E-Land FC

23:50 Kiang West FC 1-2 PSV Wellingara

23:30 Immigration FC 2-3 Steve Biko 1

23:30 SK East BI 2-3 Falcons FC

20:00 Kagera Sugar 1-0 Tanzania Prisons

18:00 JKT Tanzania 2-0 Ihefu SC

04:30 Charlotte Lady Eagles(w) 3-0 Asheville City SC (w)

20:30 Marines FC 0-1 AS Kigali

20:30 Rayon Sports FC 0-1 APR FC

20:00 Espoir FC 2-1 Bugesera

17:00 Police FC 1-1 Rutsiro FC 1

21:00 Fovu de Baham 0-1 Union Douala

21:00 UMS de Loum 1-2 Les Astres FC De Douala

04:00 Fortaleza F.C 0-2 Atletico Huila

04:00 Cortulua 3-0 Leones

03:00 CD Puerto Quito 0-1 Guayaquil SC

03:00 Sociedad Deportivo Quito 1-1 CD Independiente Juniors

22:00 Aussie FC 0-3 Da Encarnacao

19:00 Druk Lhayul FC 1-2 Thimphu City

19:00 Fortune Sacco 2-1 SoNy Sugar

19:00 Shabana FC 2-0 Silibwet Leons FC

19:00 Kisumu Hot Stars 0-0 Kenya Police FC

19:00 Sofapaka FC 2-2 AFC Leopards

19:00 Bidico 0-1 KCB SC

19:00 Soy United 0-0 Muranga Seal

19:00 Wazito FC 2-0 Kariobangi Sharks

19:00 Mathare United 0-1 Gor Mahia

17:00 Nairobi Stima 2-3 Kibera Black Stars

17:00 1 Mount Kenya United 4-3 Kisumu All Stars

17:00 Coast Stima 0-5 Vihiga Bullets

16:00 Mwatate United 2-2 APS Bomet 1

15:00 FC Talanta 1-1 MCF FC

22:30 Hrvace 1-0 Zmaj Makarska

01:30 Horizonte CE 2-0 Floresta CE

01:30 Tiradentesce 1-0 CE Uniao 1

00:20 FC Medina 3 1-2 FC Deuz 1

22:15 FC Souvara Riadh 0-0 FC Dar El Barka

22:15 Powisle Dzierzgon 1-0 Arka Gdynia II

22:00 AS Togo-Port 1-1 Dyto FC

22:00 Gbohloesu 1-0 Maranatha Fiokpo

22:00 AS Binah 1-0 Sara FC

01:00 Fram Reykjavik 5-1 Throttur Reykjavik

21:30 Aalborg BK U19 1-6 Midtjylland U19

05:00 Manhattan SC 0-0 Long Island Rough Riders

01:00 Glasgow Girls (w) 0-4 Dundee United (w)

21:00 Apollon Kalamarias 2-0 Olympiakos Volou

22:59 US Forces Armees 1-1 Leopard St Camille

22:59 ASFA-Yennenga 0-0 ASF Bobo Dioulasso

20:00 Neman Grodno Reserves 7-2 Slavia Mozyr Reserve

17:30 FC Minsk Reserves 2-2 Energetik-BGU Minsk Reserves

03:00 Stokkseyri 2-4 Hamar Hveragerdi

01:00 CD San Fernando de Henares 4-1 Real Aranjuez CF

01:00 CD Paracuellos Antamira 1-3 Atletico Pinto

00:00 Dalstorps IF 5-3 Varbergs GIF FK

01:00 Tyreso FF 0-6 Brommapojkarna

00:30 FBK Karlstad 2-3 Karlslunds IF HFK

00:30 Balinge IF 1-4 IFK Lidingo FK

00:00 Skiljebo SK 1-0 Haninge

00:00 Vastra Frolunda 0-0 Utsiktens BK

00:00 IF Sylvia 3-2 Assyriska Turab IK JKP

00:00 Varmbols FC 2-1 Orebro Syrianska IF

03:00 Ellidi 3-0 HotturHuginn

03:00 1 Augnablik Kopavogur 2-2 KF Gardabaer

00:30 1 Mjondalen U19 4-2 Stromsgodset U19

02:00 San Antonio Unido 2-0 Union San Felipe

02:00 Lautaro de Buin 1-1 CD Magallanes

23:45 FC Kosova Zurich 1-5 FC Tuggen

22:00 Panaitolikos U19 2-0 Apollon Smirnis U19

20:00 PAS Giannina U19 1-1 AEL Larisa U19 1

02:30 Afturelding Hviti U19 1-0 IR LettirU19

02:00 Fjolnir U19 3-2 Leiknir KB U19

05:00 Vasco da Gama 0-2 Avai FC SC

04:00 Operario Ferroviario PR 1-0 Sampaio Correa

02:00 Remo Belem (PA) 0-0 Vitoria BA

22:10 Druzstevnik Radimov 3-1 Slovan Hlohovec

03:00 1 Atletico Grau 0-0 Deportivo Municipal

22:00 Inti Gas Deportes 0-0 Alianza Atletico Sullana

20:00 Sassuolo U20 1-2 Fiorentina U20

20:00 Sampdoria Youth 5-0 Torino U20

20:00 Lazio U20 2-3 Ascoli U20

20:00 Empoli U20 3-0 Spal U19

20:00 Bologna U20 2-4 AS Roma U20

20:00 Atalanta U20 2-2 Inter Milan U20

20:00 AC Milan U20 1-2 Genoa U20

20:00 Juventus U20 2-0 Cagliari U19

00:00 NJS II 0-1 PKKU II

23:30 OPS-jp 2-0 HauPa

22:59 Edustus IPS 6-0 Liry

22:30 FC Inter II 0-2 TP-T

21:00 Goztepe U19 3-3 Alanyaspor U19 1

19:30 Trabzonspor U19 1-1 Kasimpasa U19

17:00 Caykur Rizespor U19 4-2 Kayserispor U19

15:00 Fatih Karagumruk U19 3-3 Erzurum BB U19 1

22:59 Baltija Panevezys 2-2 Kauno Zalgiris

22:59 Garr and Ava 2-1 Silute

22:59 Kazlu Ruda FK Silas 0-4 Hegelmann Litauen

22:59 ASD Fanfulla 1-1 A.C. Crema 1908

22:59 Latina 0-0 Nocerina

21:25 FC Savoia 1908 2-0 Vis Artena

21:00 A.S Andria Bat 3-1 USD Bitonto

21:00 Legnano 3-1 Sanremese

21:00 San Donato Tavarnelle 4-0 ASD Grassina

21:00 Aglianese 1-2 Prato

21:00 ASD Montegiorgio 0-1 Aprilia

21:00 ASD Seravezza Calcio 1-2 Bagnolese

21:00 FC Matese 1-1 Asd Pineto Calcio

21:00 Chieri 0-2 ASD Citta Di Varese

21:00 ASD Manzanese 0-1 Clodiense

21:00 1 A.S.D. Bra 2-2 Sestri Levante

21:00 Azy based nano Bo 0-0 ASD Caldiero Terme

21:00 Rimini 1-3 Ghivizzano

21:00 Arconatese 3-2 As Casale Calcio

21:00 US Corticella 2-0 ASD Pro Livorno

21:00 USD Castellanzese 3-1 US Folgore Caratese

21:00 Trastevere Calcio 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana

21:00 SCD Progresso Calcio 0-1 Lentigione

21:00 Sammaurese 1-2 ASD Sasso Marconi 1

21:00 1 Castelnuovo 1-1 Rieti

21:00 San Nicolo 2-2 Giulianova

21:00 Foligno Calcio 3-3 AS Ostia Mare

21:00 ASD San Luca 2-0 Rotonda

21:00 Derthona 2-1 USD Pont Donnaz

21:00 Montevarchi 4-0 Tiferno Lerchi 1

17:00 FC Astana Reserves 6-3 Zhetysu Taldykorgan Reserves

01:45 Glentoran (w) 3-0 Linfield (w)

18:00 Croesus (w) 6-1 Blue Birds FC (w)

15:15 University of Sydney (w) 0-1 Sydney Olympic FC (w)

22:30 Mypa 1-0 SC KuFu-98

22:30 GBK Kokkola 3-1 PS Kemi Kings

00:00 2 Rio Ave U19 0-1 Vizela U19

22:00 1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:00 Jagiellonia Bialystok II 1-5 KS Legionovia Legionowo

22:00 Unia Skierniewice 1-1 MLKS Znicz Biala Piska

22:00 Legia Warszawa B 0-3 MKS Polonia Warsaw

22:00 Kotwica Kolobrzeg 3-1 Gornik Konin

22:00 Pogon Szczecin II 2-3 Elana Torun

22:59 Levante U19 1-1 Barcelona U19

19:30 Ntopwa United FC 0-3 Big Bullets FC

19:27 Red Lions FC 0-2 Be Forward Wanderers

21:00 Santa Rita FC 1-0 Academica Do Lobito

17:00 Brisbane Roar U23 3-3 Peninsula Power U23

21:00 Podillya Khmelnytskyi 0-1 FK Metal Kharkiv 1

20:00 Zanaco 1-1 Nkana FC

20:00 Kabwe Warriors 0-2 Prison Leopards FC

20:00 Buildcon FC 1-2 Nkwazi

01:30 Sportivo Italiano 1-1 Claypole

01:30 San Martin Burzaco 2-2 Deportivo Laferrere

01:30 Ferrocarril Midland 1-0 CA Atlas 1

01:30 Excursionistas 0-0 Ituzaingo 1

01:30 1 El Porvenir 1-1 Real Pilar

01:30 Deportivo Espanol 0-1 General Lamadrid

01:30 Club Lujan 1-0 Victoriano Arenas

01:30 Central Cordoba De Rosario 0-0 Sood G

01:30 Berazategui 1-3 Argentino de Merlo

00:30 2 Maccabi Petach Tikva U19 0-2 Ashdod MS U19 2

22:00 FK Leskhoz 1-1 Uzda

03:10 Atletico Mitre de Santiago del Estero 4-2 Club Atletico Tigre

01:10 Atletico Atlanta 0-0 Quilmes

16:35 Ted Reiter Mountain City Rovers 2-1 Rockdale City Suns

16:30 1 Manly United 0-2 Sydney Olympic

00:00 VST Volkermarkt 4-0 SV Lendorf

23:30 ATSV Wolfsberg 4-1 SVG Bleiburg

01:20 Atletico Paranaense 0-0 Parana PR

01:30 1 Vaidepenas Futsal 1-1 Levante Futsal

01:00 F.C.Barcelona Futsal 4-4 Palma Futsal

01:30 Puerto Nuevo 1-1 Defensores de Cambaceres 1

01:30 Central Ballester 0-2 Liniers

01:30 Deportivo Paraguayo 1-2 Sportivo Barracas 1

01:30 Juventud Unida 0-1 CA Lugano

01:30 1 Centro Espanol 1-1 Argentino de Rosario

22:00 Levski Sofia U19 1-2 Pirin Blagoevgrad U19

22:00 Natsional Sofia U19 3-0 Neff supporting Simic U19

22:00 Septemvri Sofia U19 2-0 Botev Plovdiv U19

22:00 Hebar 1918 Pazardzhik U19 1-6 Tsarsko Selo U19

22:00 Lokomotiv Plovdiv U19 0-7 Ludogorets Razgrad U19

19:00 FC Ebolowa (w) 0-1 Eclair de Saa (w)

03:30 IRT Itihad de Tanger 0-3 Raja Casablanca Atlhletic

01:15 Wydad Casablanca 0-0 Renaissance Zmamra

03:15 Hafnarfjordur 1-1 Stjarnan Gardabaer

03:15 Valur Reykjavik 3-1 Breidablik

01:00 1 Akranes 0-2 KA Akureyri

01:00 Keflavik 2-0 HK Kopavogs

00:30 CD Oceja (w) 2-1 UD Mos (W)

02:00 Oeste 0-1 Mirassol

01:00 Macae Esporte FC 0-4 Sampaio Correa (RJ)

01:00 Duque de Caxias RJ 2-2 Goncalense

01:00 CFRJ Marica RJ 2-1 Angra Dos Reis RJ

01:00 Cabofriense(RJ) 0-2 Artsul RJ

01:00 America-RJ 1-0 Audax Rio RJ

01:00 Americano RJ 1-2 Friburguense RJ

02:00 Ceramica Cleopatra FC 1-2 EL Masry

00:00 NBE SC 2-3 Enppi

05:00 Cibao FC 2-0 Delfines Del Este

03:00 1 Moca FC 2-1 UniversidadO M 1

03:00 Jarabacoa FC 2-2 Atletico Pantoja

01:00 Globo 2-1 ABC RN 1

01:15 Karlovac 1-0 Duga Resa

00:30 IFK Kalmar (w) 2-1 Borgeby FK (w)

00:00 Moron BK (w) 2-1 Umea IK (w)

00:00 Lidkopings FK (w) 2-3 Mallbackens IF (w)

01:00 Gaucho/RS 2-0 Elite Clube Desportivo

20:00 Kyetume 1-3 Mbarara City

03:15 Albion FC 2-2 Defensor Sporting Montevideo

22:30 Villa Teresa 0-1 Rampla Juniors FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657