Kết quả trận Pachuca vs FC Juarez, 09h00 ngày 25/10

Pachuca
Pachuca
1
FC Juarez
FC Juarez
1
Kết quả bóng đá Mexico

Pachuca vs FC Juarez


09:00 ngày 25/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Pachuca vs FC Juarez


TLCA
5.55 : 0:1/4 : 0.10
TL bàn thắng:
8.33 : 2 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
5.80 : 1.19 : 15.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Pachuca vs FC Juarez

 33'    0-1   goalPedro Raul Garay da Silva
 46'    Romario Andres Ibarra Mina↑Aviles Hurtado Herrera↓ substitution  
 46'    Jahaziel Marchand Herrera↑Harold Mosquera↓ substitution  
 46'      substitutionFabian Castillo↑Pedro Raul Garay da Silva↓
 71'      yellow_cardPedro Raul Garay da Silva
 74'    Romario Andres Ibarra Mina goal 1-1  
 78'      yellow_cardJefferson Alfredo Intriago Mendoza
 79'    Roberto Carlos De La Rosa Gonzalez↑Erick Daniel Sanchez Ocegueda↓ substitution  
 87'    Jesus Hernandez↑Olivan Bryan Gonzalez↓ substitution  

Đội hình thi đấu Pachuca vs FC Juarez

Pachuca FC Juarez
5 Oscar Ustari
10 Yairo Moreno
15 Miguel Angel Herrera Equihua
22 Gustavo Cabral
3 Kevin Nahin Alvarez Campos
28 Erick Daniel Sanchez Ocegueda
6 Victor Alfonso Guzman
13 Harold Mosquera
35 Olivan Bryan Gonzalez
11 Aviles Hurtado Herrera
7 Nicolas Ibanez
33 Carlos Felipe Rodriguez Rangel
5 Jaime Gomez Valencia
25 Gustavo Velazquez
24 Jose Garcia
15 Maximiliano Martin Olivera de Andrea
7 Fernando José Marques Maciel
35 Jefferson Alfredo Intriago Mendoza
14 Francisco Contreras Baez
32 Ariel Matias Garcia
9 Diego Alejandro Rolan Silva
34 Pedro Raul Garay da Silva
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
33 Jose Castillo Perez
2 Matias Catalan
9 Roberto Carlos De La Rosa Gonzalez
8 Francisco Antonio Figueroa Díaz
16 Jorge Daniel Hernandez Govea
190 Jesus Hernandez
30 Romario Andres Ibarra Mina
27 Pablo Cesar Lopez Martinez
186 Jahaziel Marchand Herrera
25 Carlos Agustin Moreno
26 Alberto Joshimar Acosta Alvarado
11 Fabian Castillo
12 Juan Pablo Chavez Hernandez
16 Jose Esquivel
10 Martin Luis Galvan Romo
4 Pol Garcia Tena
23 Jose Antonio Maduena Lopez
2 Adrian Mora Barraza
17 Flavio de Jesus Santos Carrillo
6 Andres Iniestra Vazquez Mellado

Số liệu thống kê Pachuca vs FC Juarez

Pachuca   FC Juarez
10
 
Phạt góc
 
3
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
3
20
 
Tổng cú sút
 
8
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
15
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
3
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
398
 
Số đường chuyền
 
310
12
 
Phạm lỗi
 
14
2
 
Việt vị
 
2
19
 
Đánh đầu thành công
 
13
3
 
Cứu thua
 
4
17
 
Rê bóng thành công
 
11
10
 
Đánh chặn
 
6
11
 
Thử thách
 
10
129
 
Pha tấn công
 
78
61
 
Tấn công nguy hiểm
 
29

03:00 Osasuna 1-1 Elche

03:30 Colon Chivilcoy 0-1 Compania General

02:45 Derby County 1-2 Queens Park Rangers (QPR)

03:15 Estoril 2-2 Santa Clara

01:10 Elfsborg 2-4 AIK Solna

01:00 IK Sirius FK 3-0 Hacken

01:00 Mjallby AIF 0-0 Orebro

00:00 Goztepe 1-1 Fenerbahce 1

22:59 Arsenal Tula 3-1 Lokomotiv Moscow

21:00 FC Ufa 1-1 Spartak Moscow 1

00:00 Slovan Bratislava 2-0 SKF Sered

01:30 CFR Cluj 2-0 Academica Clinceni

22:30 Gaz Metan Medias 1-1 Farul Constanta

01:00 Vejle 1-1 Midtjylland

03:00 Union Santa Fe 3-0 Atletico Tucuman

16:30 FC Shukura Kobuleti 1-2 FC Saburtalo Tbilisi

16:30 Samgurali Tskh 0-3 Dinamo Batumi

02:30 1 Ternana 1-0 Crotone

03:00 Eibar 4-2 Girona 1

01:00 2 Estrela da Amadora 3-6 SL Benfica B

02:00 Emmen 3-0 Almere City FC

19:00 MVV Maastricht 1-1 Roda JC

22:15 Ludogorets Razgrad 2-0 CSKA Sofia

01:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-2 Zwickau

22:59 Vojvodina Novi Sad 3-1 Mladost Lucani

21:00 Novi Pazar 2-0 Proleter

19:00 1 Mladost Novi Sad 1-1 IMT Novi Beograd

17:00 1 Sagadam FK 0-1 Nebitchi

17:00 Kopetdag Asgabat 1-1 FC MERW

17:00 HTTU Asgabat 5-0 Energetik Mary 1

02:30 Cerro Largo 1-1 Torque

00:30 PFC Oleksandria 0-1 Zorya

22:00 Sebeta City 2-4 Wolaita Dicha

19:00 Bahir Dar Kenema FC 0-2 Mekelakeya

21:20 1 Pusamania Borneo FC 2-1 Persija Jakarta

02:00 Kecskemeti TE 0-1 Szombathelyi Haladas

02:00 Rampla Juniors Reserves 0-3 Defensor Sporting Reserve

22:00 Persepolis 1-0 Naft Masjed Soleyman FC

19:30 Sanat-Naft 1-1 Esteghlal Tehran

19:30 Sepahan 2-0 Nassaji Mazandaran

18:30 Mes Rafsanjan 1-0 Persepolis Pakdasht

18:30 Peykan 0-1 Gol Gohar FC

02:00 Wolves U23 0-5 Norwich City U23

02:00 Reading U23 2-1 Middlesbrough U23

02:00 1 Manchester City U23 3-2 Leeds United U23

18:00 Nepal Army FC 0-0 Machhindra FC

14:15 Brigade Boys FC 0-0 New Road Team

23:30 Thies FC 0-1 Mbour

23:30 US Ouakam Dakar 0-0 Oslo FA

04:00 Deportes Limache 3-3 Independiente de Cauquenes

00:00 Maccabi Kabilio Jaffa 0-0 SC Maccabi Ashdod

01:00 NSI Runavik 2-2 HB Torshavn

01:00 B36 Torshavn 3-0 Vikingur Gotu

22:45 Anorthosis Famagusta FC 1-1 Apollon Limassol FC 1

20:50 DTB FC 2-1 Ndanda FC

19:00 FC Nordsjaelland Reserve 1-3 Brondby Reserve

21:20 Al-Nasr(OMA) 0-1 Dhufar

19:40 Alrstak 3-2 Al-Msnaa

19:35 Oman Club 3-1 Al-Seeb

17:00 Pyunik B 1-1 Alashkert B Martuni

19:00 Proline FC 1-3 Kataka FC 1

01:30 AD Tarma 0-0 CD Alfonso Ugarte de Puno

17:15 Kodagu FC 0-4 FC Bengaluru United

15:15 Bangalore Dream United FC 1-1 Student Union FC

13:15 ASC 2-2 Bangalore Eagles

02:45 Brechin City 1-1 Darvel FC

03:00 Glentoran Reserves 4-1 Coleraine Reserves

02:45 Glenavon Reserves 2-2 Dungannon Swifts Reserves

02:45 Carrick Rangers Reserves 1-3 Linfield Reserves

19:00 FK Gilan Gabala 0-0 Qarabag

14:30 Shandong Ticai (w) 1-0 HeNan Huishang (w)

14:30 Sichuan (w) 0-2 Beijing Beikong (w)

16:20 NRB Teleghma U21 1-1 MC EI Eulma U21

16:15 JSM Bejaia U21 0-2 USM Khenchela U21

16:15 USMM Hadjout U21 0-1 MC El Bayadh U21

16:15 MO Constantine U21 3-0 MO Bejaia U21

16:10 1 CA Bordj Bou Arreridj U21 1-4 IRB Ouargla U21 3

16:10 CR Temouchent U21 1-0 ES Ben Aknoun U21

16:10 USM Bel Abbes U21 2-2 Ain Defla U21

16:10 USM El Harrach U21 4-2 JSM Tiaret U21 1

16:10 WA Boufarik U21 0-1 RC Kouba U21

16:00 GC Mascara U21 3-1 MC Saida U21 1

19:30 Kafr El Shaikh 1-0 EI Raja Marsa Matruh

21:30 AL-jeel 0-0 Al-Kawkab

19:35 Bisha FC 1-3 Al-Shoalah

19:15 Al Kholood 3-1 Al-Jabalain

18:00 Goztepe U19 4-5 Fenerbahce U19

19:00 FK Mladost DG 1-0 FK Berane

21:00 USM Bel Abbes 1-0 SC Ain Defla

21:00 MO Constantine 1-1 MO Bejaia

21:00 GC Mascara 2-1 MC Saida

21:00 JSM Skikda 2-0 IRB Lakhdaria

21:00 USM EL HARRACH 0-0 JSM Tiaret

21:00 1 USM Annaba 1-1 AS Ain Mlila 1

21:00 JSM Bejaia 0-1 Hanshely

21:00 CA Bordj Bou Arreridj 2-2 IRB Ouargla

21:00 NRB Teleghma 2-1 MC El Eulma

21:00 US Chaouia 1-1 CA Batna

21:00 SKAF Khemis Melina 1-1 CRB Ain Ouessara

21:00 CRB Temouchent 0-0 ES Ben Aknoun

21:00 ASM Oran 2-2 MCB Oued Sly

21:00 USMM Hadjout 0-2 El Bayadh

21:00 WA Boufarik 0-0 RC Kouba

21:00 JS Bordj Menaiel 1-0 Hamra Annaba

21:00 Bolivar Reserves 3-4 The Strongest Reserves 3

18:45 Swadhinata KS 1-2 Abahani Limited

00:00 1 Hapoel Umm Al Fahm 1-2 Bnei Yehuda Tel Aviv

00:00 Sectzya Nes Ziona 1-1 Hapoel Kfar Saba

00:00 Kafr Qasim 3-1 Hapoel Afula 1

15:45 1 Chandigarh 0-2 Services

03:00 Juve Stabia 3-2 Taranto Sport

20:30 Albinoleffe 2-3 Piacenza

20:00 Hamburger SV (Youth) 0-3 Holstein Kiel II

01:20 Lafia Club de Bamako 0-0 AS Bakaridjan

22:59 Yeelen 1-0 Djoliba

18:35 1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-4 Kunshan FC

14:00 Bei Li Gong 2-2 Xinjiang Tianshan Leopard

02:45 Hashtag United 3-2 Sudbury

02:45 CA Regional 0-2 Estudiantes de Resistencia

00:10 Ferrovalvulas FC 0-6 Total Soccer FC

22:59 Independiente Sabaneta 4-5 FC Leones Reserves

22:59 Al Ahli Benghzi 3-1 Shah Bob Chyba

20:30 Al-Shat 0-1 Al-Madina

20:00 Al Sadaqa FC 0-1 AlHilal

19:00 Persidafon 2-1 Persid Jember

16:00 PSPK Pasuruan Kota 2-1 Persemag Magetan

14:15 Persidago Gorontalo 7-1 Kreasindo FC

13:00 Sumbersari FC 3-0 AFA Syailendra

13:00 PSIR Rembang 2-1 PSISa Salatiga

12:15 Panipi Raya FC 6-2 Rajawali FC

22:59 Pieta Hotspurs 1-0 Senglea Athletic

01:40 Hà Lan nữ 0-0 Nhật Bản nữ

00:00 Gibraltar(w) 2-3 Liechtenstein (w)

22:00 Portugal (w) U23 0-0 Italy (w) U23

20:00 Netherlands (w) U19 1-0 England (w) U19

01:00 Arminia Ludwigshafen 3-2 TSG Pfeddersheim 1

20:15 Sahel SC 1-2 Akokana FC

02:00 Northern Ireland (w) 9-0 North Macedonia (w)

20:30 1 PSPS Pekanbaru 1-0 BaBel United

18:15 Persis Solo FC 1-2 PSCS Cilacap 1

15:15 Semen Padang 1-0 AS Abadi

17:00 Cukaricki U19 1-2 Red Star Belgrade U19

21:00 Northeast United 1-2 Chennai Titans

03:00 Almirante Brown 1-0 Independiente Rivadavia

00:45 ASI Abengourou 1-0 LYS Sassandra 1

22:30 Racing Club Abidjan 1-2 Stella Club d'Adjame

18:00 Estoril U23 2-0 Sporting Lisbon Sad U23

03:00 Sportivo Barracas 0-1 Puerto Nuevo

17:55 Al-Shorta Damascus 5-1 Shorta Hama 1

17:55 Hutteen FC 1-2 Al-Mohafza

17:55 1 AI Nabk 1-6 Al-Horiyah 1

01:00 CRB (Youth) 3-1 Azzurra U20 1

22:30 Al-Khuraitiat 2-2 Al Shahaniya

22:30 Al Nasa(QAT) 2-0 Al Markhiya

20:00 Aias Salaminas 1-1 Eolikos Mytilinis 1

13:30 Wuxi Wugou 4-0 Dantong Tengyue

13:30 Shaanxi Beyond 1-5 Hubei Istar

13:00 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 2-2 Kunming Zheng He Shipman

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 1-0 Quanzhou Yaxin

19:00 KF Drita Gjilan 4-0 KF Dukagjini 1

22:30 Obolon Kiev 1-2 Metalist Kharkiv

18:15 1 FK Avanhard Kramatorsk 0-2 Alians Lypova Dolyna

19:40 Union Santa Fe Reserves 0-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Estudiantes LP Reserves 2-3 Velez Sarsfield Reserves

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 Arsenal de Sarandi Reserves

02:30 RWD Molenbeek U21 1-3 Excelsior Virton U21

02:00 Beerschot Wilrijk U21 2-2 Excelsior Mouscron U21

02:00 KV Mechelen U21 1-1 Royal Charleroi U21

02:00 Oud Heverlee Leuven U21 0-2 Anderlecht U21

02:00 Westerlo U21 2-2 Lierse U21

01:30 Kortrijk U21 3-2 Seraing U21 1

01:30 Standard Liege U21 3-1 St.-Truidense U21

01:30 KAA GentU21 2-1 Club Brugge U21 1

01:30 Racing Genk U21 4-2 Zulte-Waregem U21

01:30 KV Oostende U21 0-3 AS Eupen U21

01:30 RS Waasland Beveren U21 3-0 Lommel SK U21

01:30 Cercle Brugge U21 3-2 Royal Antwerp FC U21 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657