Kết quả trận Philippines vs Guam Island, 21h00 ngày 11/06

Philippines
Philippines
3
Guam Island
Guam Island
0
Kết quả bóng đá VL World Cup kv châu Á

Philippines vs Guam Island


21:00 ngày 11/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Philippines vs Guam Island


TLCA
2.22 : 0:1/4 : 0.33
TL bàn thắng:
3.57 : 3 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 11.00 : 17.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Philippines vs Guam Island

 12'    Angel Guirado Aldecoa goal 1-0  
 31'      yellow_cardIsiah Kazunori Kimura Lagutang
 41'    Mikel Justin Cagurangan Baas↑Luke Woodland↓ substitution  
 58'    Javier Agustine Ocampo Gayoso↑Carlos Alberto de Murga↓ substitution  
 58'    Mark Andrew Calibjo Hartmann↑Angel Guirado Aldecoa↓ substitution  
 58'    Mark Anthony Winhoffer↑Mike Ott↓ substitution  
 60'    Mark Anthony Winhoffer goal 2-0  
 62'      substitutionMark Anthony Torres Chargualaf↑John Landa Matkin↓
 73'      substitutionDevan Jakob Camacho Mendiola↑Marcus Phillip Joseph Lopez↓
 77'      substitutionShane Tenorio Healy↑Marlon Uchiyama Evans↓
 77'      substitutionLeon Marcus Morimoto↑Alexander Francis Vei Chen Lee↓
 84'    Martin Steuble↑Manuel Gelito Ott↓ substitution  
 87'      yellow_cardTravis Nicklaw
 88'    Mark Andrew Calibjo Hartmann goal 3-0  

Đội hình thi đấu Philippines vs Guam Island

Philippines Guam Island
7 Mike Ott
10 Oliver Bias
20 Michael Kempter
6 Luke Woodland
12 Manuel Gelito Ott
18 Patrick Reichelt
1 Bernd Schipmann
17 Stephan Schrock
8 Angel Guirado Aldecoa
5 Jefferson David Tabinas
3 Carlos Alberto de Murga
4 Nathaniel Prescott Wei Wah Lee
2 Isiah Kazunori Kimura Lagutang
7 John Landa Matkin
17 Alexander Francis Vei Chen Lee
1 Dallas Jeffrey Jaye
10 Jason Ryan Quitugua Cunliffe
11 Kyle Ko Halehale
12 Clayton Sato
3 Marlon Uchiyama Evans
22 Travis Nicklaw
9 Marcus Phillip Joseph Lopez
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
4 Mar Vincent Azuero Diano
21 Mark Andrew Calibjo Hartmann
16 Kevin Ray Mendoza Hansen
15 Quincy Julian Kammeraad
13 Mikel Justin Cagurangan Baas
14 Javier Agustine Ocampo Gayoso
23 Martin Steuble
11 Mark Anthony Winhoffer
2 Alvaro Silva Linares
20 Shawn Aguigui
18 Sean Uchiyama Evans
23 Morgan McKenna
5 Ryan Christopher Quitugua
14 Eduardo Junior Pedemonte
16 Devan Jakob Camacho Mendiola
8 Mark Anthony Torres Chargualaf
13 Nathan Sablan
15 Leon Marcus Morimoto
19 Anthony Moon
6 Shane Tenorio Healy

Số liệu thống kê Philippines vs Guam Island

Philippines   Guam Island
6
 
Phạt góc
 
2
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
2
11
 
Tổng cú sút
 
4
3
 
Sút trúng cầu môn
 
1
8
 
Sút ra ngoài
 
3
112
 
Pha tấn công
 
76
79
 
Tấn công nguy hiểm
 
46

04:00 Bolivia 0-2 Uruguay

21:00 Kitchee 2-0 Port FC

17:00 Guangzhou Evergrande 0-2 Cerezo Osaka

01:45 Chatham Town 1-1 Sepei Unite

00:30 Rot-Weiss Walldorf 5-4 FC Basara Mainz

00:00 Berliner AK 07 2-2 Hertha Zehlendorf

23:30 Proleter 1-3 Krylya Sovetov

23:30 Swift Hesperange 5-2 Racing Union Luxemburg

23:20 FK Sutjeska Niksic 1-1 Vllaznia Shkoder

23:20 Domzale 2-1 FC Neftci Baku 1

22:59 NK Polet Sveti MNM 2-4 ZNK Osijek

22:59 Dinamo Zagreb 3-0 SKF Sered

22:59 Liechtenstein (w) 4-1 Gibraltar(w)

22:59 Fehervar Videoton 2-2 Rostov FK

22:59 FV Dudenhofen 0-8 Kaiserslautern

22:35 FC Struga Trim Lum 1-1 Partizani Tirana

22:00 Gazovik Orenburg 0-1 Slovan Bratislava

21:50 Sileks 0-1 Teuta Durres

19:00 FC Copenhagen 1-1 Hvidovre IF

18:30 IFK Norrkoping FK 1-0 Orebro

18:15 Hobro 1-0 Aalborg

15:30 Rubin Kazan 2-1 FK Nizhny Novgorod

01:00 1 Stabaek 0-2 Valerenga

22:59 Odd Grenland 3-0 Tromso IL

22:59 Stromsgodset 4-0 Sandefjord

22:59 Kristiansund BK 1-1 Mjondalen IF

22:59 Haugesund 1-0 Brann

22:59 Bodo Glimt 0-2 Molde

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Sport Club Recife PE

02:00 1 America MG 1-1 Juventude

03:00 Pitea IF 3-0 IFK Lulea

00:00 Skovde AIK 1-0 Lunds BK

00:00 Lindome GIF 1-1 Qviding FIF

00:00 Vanersborgs IF 1-3 Utsiktens BK

23:45 1 Jarra West FC 4-2 SK East BI

23:30 Red Hawks FC 2-0 Latrikunda Utd

23:30 Gunjur United 1-3 Samger FC

20:00 Ruvu Shooting 1-1 Polisi Tanzania FC

22:00 Dynamo FC 2-2 Dragons

01:00 EC Bahia (w) 2-3 Sao Paulo/SP (w)

01:00 Gremio (w) 0-0 Botafogo RJ(w)

01:00 Ferroviaria SP (w) 2-1 Flamengo/RJ (w)

01:00 Minas ICESP DF (w) 2-3 Palmeiras SP (w)

01:00 Real Brasilia FC (w) 1-0 Internacional(w)

01:00 Santos (w) 1-2 Cruzeiro MG (w)

03:30 Deportes Quindio 1-0 Cortulua

02:00 NSI Runavik II 5-1 B36 Torshavn II

01:30 SC Jau U20 3-0 Novo Hamburgo RS U20

00:00 Palestine 5-1 Comoros

18:00 FK Alga Bishkek 1-1 FK Kara-Balta

04:30 Cumbaya FC 2-0 CD Independiente Juniors 1

22:30 Honka Espoo 2-1 FC Haka

22:30 1 AC Oulu 0-2 KuPs

22:30 HJK Helsinki 2-0 KTP Kotka

22:30 IFK Mariehamn 0-1 SJK Seinajoen

02:15 Valur Reykjavik 2-0 Leiknir F

02:15 Deportivo Cali 1-2 KR Reykjavik

02:15 Fylkir 7-0 Ulfarnir

01:00 Vikingur Reykjavik 3-0 Sindri

21:00 Tzeirey Um El Fahem 3-1 Hapoel Ramot Menashe

01:00 Legon Cities FC 1-2 Accra Hearts of Oak

22:00 Liberty Professionals 1-5 Ashanti Gold

22:00 Ebusua Dwarfs 1-0 Inter Allies

16:00 Medeama SC 1-1 King Faisal

14:00 Abia Warriors 0-1 Enyimba

00:00 Yemen U20 1-2 Saudi Arabia U20

00:00 Lebanon U20 0-2 Iraq U20

21:00 Uzbekistan U20 0-1 Tunisia U20

21:00 Comoros U20 1-5 Senegal U20

18:05 Curtin University FC (w) 1-1 Subiaco AFC (w)

01:00 IBV Vestmannaeyjar (w) 0-1 Valur (w) 1

03:00 Vaengir Jupiters 2-1 Vatnaliljur

03:00 KB(ICE) 1-2 Hviti Riddarinn

03:00 Alftanes 7-1 Hond Midasar

00:00 Orzel Rostarzewo 4-2 Czantoria Goscieszyn

01:00 Umea FC Academy 1-1 Ytterhogdal IK

00:30 Notvikens IK 0-0 Sandviks IK

00:30 Tyreso FF 1-2 Trosa Vagnhärad SK

00:30 Sandvikens AIK FK 1-0 Skiljebo SK

00:30 Mjolby AI FF 1-2 Rynninge IK

00:00 Rappe GOIF 0-1 Asarums IF FK

00:00 IFK Berga 5-1 Solvesborgs GoIF

00:00 Kumla 1-1 Nordvarmland FF

00:00 Ahlafors IF 4-4 Stenungsunds IF

00:00 Syrianska Botkyrka IF 1-0 Huddinge IF

02:00 Dalvik Reynir 0-1 HotturHuginn 1

04:30 Universidad de Chile 1-0 Deportes Recoleta

22:00 Santiago Wanderers 0-1 Universidad de Concepcion

22:30 2 KPV 0-2 Gnistan Helsinki

22:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 FC Shevardeni

21:00 FC Merani Tbilisi 3-5 FC Sioni Bolnisi

00:30 LP Super Sport Sofia (w) 3-1 Lokomotiv Plovdiv (w)

22:00 FK Lokomotiv Stara Zagora (w) 1-2 FC NSA Sofia (w)

00:30 SC Vahr Blockdiek 0-2 Aumund-Vegesack

00:30 Union 60 Bremen 0-4 FC Oberneuland

02:00 Sportivo Trinidense 1-1 Independiente Luque

01:00 1 Breidablik UBK U19 3-2 FH Hafnarfjordur U19

22:00 SK Blava 1928 1-0 TJ Nafta Gbely

03:00 1 UTC Cajamarca 0-0 Carlos Manucci

22:30 Sport Chavelines Juniors 1-2 Atletico Grau

21:10 Maleyet El Zayiat 3-2 El Olympi

21:10 1 El Hammam 1-0 Ala ab Damanhour

21:10 Sporting Alexandria 0-1 Baladiyet El Mahallah

21:00 1 Abo Qair Semads 1-0 El Mansoura

21:00 Haras El Hedoud 0-1 Kafr El Shaikh

21:00 Biyala SC 0-2 Pharco

22:30 TPS Turku II 2-0 Peimari United

22:00 Hammarby (w) 2-1 Vaxjo (w) 1

22:59 Oslo FA 0-1 Pikine

16:00 KSPO FC (w) 2-2 Boeun Sangmu (w)

16:00 Suwon FMC (w) 2-3 Seoul Amazones (w)

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 3-0 Changnyeong (w) 1

16:00 Gyeongju FC (w) 1-0 Sejong Gumi Sportstoto (w)

01:30 Djoliba 1-0 Real Bamako

23:30 Stade Malien de Bamako 2-1 Onze Createurs

23:10 Diambars 1-0 Kaffrine

22:59 TPV Tampere 1-0 Ilves Tampere II

22:30 Jakobstads Bollklubb 4-1 RoPS 2

22:30 VIFK 3-2 OTP

22:59 Benfica U19 3-1 Leixoes U19

02:30 Barcelona U19 1-0 Malaga U19

00:00 Real Madrid U19 0-1 Deportivo La Coruna U19

22:30 Al Mahalla 2-2 Al Khmes

16:00 1 Tamborine Mountain Eagles Reserves 0-7 Pacific Pines Reserves

21:00 Barcelona (w) 5-0 Sporting De Huelva (w)

01:45 Nacional Montevideo 3-0 Wanderers FC

22:59 Deportivo Maldonado 1-1 Club Atletico Progreso

00:00 1 Gimnasia Jujuy 0-0 CA Brown Adrogue 1

20:00 Real Kings 0-3 Richards Bay

01:30 F.C.Barcelona Futsal 2-2 Levante Futsal

01:30 Yupanqui 1-2 Juventud Unida

01:30 Sportivo Barracas 0-0 Puerto Nuevo

04:00 Gambia Armed Force 1-0 Real Banjul

02:00 Tallinding United 0-0 Fortune FC

01:15 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 1-0 America MG Youth

01:00 1 Rio Negro AM U20 1-7 Manaus U20 1

21:05 1 FC Ebolowa (w) 2-0 Caiman Douala (w)

01:15 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 DHJ Difaa Hassani Jadidi

01:30 Kazakh beach foot 2-3 Estonia Beach Soccer

00:15 Romania Beach Soccer 3-8 Poland Beach Soccer

23:00 Denmark Beach Soccer 5-3 Norway Beach Soccer

21:30 Turkey Beach Soccer 5-5 France Beach Soccer

22:11 KS Mosir Stal Zabrze U19 5-1 ROW Rybnik II U19

18:00 Alay 1-0 FC Kaganat

03:00 Cuiaba/MT U23 1-0 Fluminense U23

01:00 Corinthians U23 3-1 Coritiba U23

01:00 Ceara U23 1-2 Avai FC U23

01:00 1 Bragantino PA U23 1-0 Ponte Preta U23

01:00 Santos U23 0-2 EC Vitoria U23

01:00 1 Fortaleza U23 2-1 Gremio RS U23

01:00 1 Figueirense U23 1-2 EC Bahia U23

01:00 CRB U23 0-0 Juventude RS U23

00:00 Lidkopings FK (w) 2-1 Alingsas (w)

22:30 IFK Kalmar (w) 3-2 Bollstanas Sk (w)

20:00 Sundsvalls DFF (w) 1-0 Brommapojkarna (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657