Kết quả trận Pohang Steelers vs Nagoya Grampus, 12h00 ngày 17/10

Pohang Steelers
Pohang Steelers
3
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
0
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á

Pohang Steelers vs Nagoya Grampus


12:00 ngày 17/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Pohang Steelers vs Nagoya Grampus


TLCA
1.42 : 0:0 : 0.62
TL bàn thắng:
3.57 : 2 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 12.00 : 286.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Pohang Steelers vs Nagoya Grampus

 35'    Shin Jin Ho yellow_card  
 46'    Young-jun Go yellow_card  
 53'    Lim Sang Hyub goal 1-0  
 57'      substitutionNaoki Maeda↑Ryoya Morishita↓
 61'      substitutionYuki Soma↑Mateus dos Santos Castro↓
 67'    Lee Soo Bin↑Young-jun Go↓ substitution  
 70'    Lee Seung Mo (Assist:Shin Jin Ho) goal 2-0  
 78'      substitutionShumpei Naruse↑Kazuya Miyahara↓
 78'      substitutionMu Kanazaki↑Yoichiro Kakitani↓
 80'    Lee Ho jae↑Lee Seung Mo↓ substitution  
 89'    Kwon Ki Pyo↑Manuel Emilio Palacios Murillo↓ substitution  
 90'    Lim Sang Hyub (Assist:Shin Jin Ho) goal 3-0  

Đội hình thi đấu Pohang Steelers vs Nagoya Grampus

Pohang Steelers Nagoya Grampus
21 Lee Jun
10 Kang Sangwoo
2 Alex Grant
13 Kwon Wan Kyu
32 Park Seung Wook
6 Shin Jin Ho
17 Shin Kwang Hoon
77 Lim Sang Hyub
79 Young-jun Go
82 Manuel Emilio Palacios Murillo
16 Lee Seung Mo
1 Mitchell James Langerak
17 Ryoya Morishita
4 Shinnosuke Nakatani
20 Kim Min Tae
23 Yutaka Yoshida
15 Sho Inagaki
14 Yasuki Kimoto
6 Kazuya Miyahara
40 Jakub Swierczok
8 Yoichiro Kakitani
16 Mateus dos Santos Castro
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
57 Lee Soo Bin
20 Lee Ho jae
4 Jeon Min Kwang
88 Kwon Ki Pyo
41 Cho Sung Hun
3 Kwang-jun Lee
8 Mario Kvesic
25 Kim Sung Ju
14 Oh Beom Seok
30 Kim Ryun sung
9 Ryogo Yamasaki
11 Yuki Soma
24 Ryotaro Ishida
31 Haruki Yoshida
44 Mu Kanazaki
26 Shumpei Naruse
19 Manabu Saito
21 Yohei Takeda
13 Haruya Fujii
25 Naoki Maeda

Số liệu thống kê Pohang Steelers vs Nagoya Grampus

Pohang Steelers   Nagoya Grampus
1
 
Phạt góc
 
4
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
0
9
 
Tổng cú sút
 
8
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
4
1
 
Cản sút
 
1
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
484
 
Số đường chuyền
 
508
16
 
Phạm lỗi
 
10
2
 
Việt vị
 
0
13
 
Đánh đầu thành công
 
12
3
 
Cứu thua
 
3
17
 
Rê bóng thành công
 
16
9
 
Đánh chặn
 
8
0
 
Woodwork
 
1
7
 
Thử thách
 
17
86
 
Pha tấn công
 
78
37
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

15:55 Wellington Phoenix 0-2 Western Sydney

22:00 Dinamo Batumi 2-2 Dila Gori

22:00 1 Concordia Chiajna 0-0 Hermannstadt 1

18:00 FC Altyn Asyr 1-0 Sagadam FK

17:00 Nebitchi 0-1 Kopetdag Asgabat

17:00 FC MERW 4-0 HTTU Asgabat

17:00 Energetik Mary 0-0 FC Ahal

22:00 FC Shakhtar Donetsk 6-1 FC Lviv 1

22:00 Hadiya Hossana 0-1 Addis Ababa Ketema

19:00 Sebeta City 0-0 Dire Dawa

20:00 Ruvu Shooting 1-2 Namungo FC

20:45 Persija Jakarta 1-0 Pstni

18:15 PSIS Semarang 1-2 PSS Sleman

15:15 Persik Kediri 2-0 Persita Tangerang 1

19:25 Dinamo Zagreb II 1-0 Kustosija

22:00 Oriental Dragon 0-0 Sporting CP B

22:00 Norwich City U23 5-2 Reading U23

20:00 Brighton U23 3-0 Liverpool U23 1

18:00 Satdobato Youth Club 4-1 Nepal APF

14:15 Friends FC 1-1 Three Star

20:00 Royal Muramvya FC 0-3 Les Crocos

20:00 Oman 1-2 Qatar

17:00 Bahrain 0-0 Iraq

21:30 Raja de Beni Mellal 1-0 Itihad Z. Khemisset

19:45 KF Laci 5-0 KS Dinamo Tirana

19:00 1 Rentistas U19 4-0 Danubio U19 3

19:00 Liverpool Montevideo U19 4-3 Cerro U19

19:00 Boston River U19 2-1 Racing Club de Montevideo U19

18:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-2 Hapoel Qalansawe

18:15 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 4-2 Beitar Kfar Saba Shlomi

18:00 Beitar Haifa Yakov 1-0 Hapoel Tirat Karmel

18:00 Ironi Beit Dagan 1-1 Hapoel Hod HaSharon

18:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-2 Hapoel Kiryat Ono

17:00 Hapoel Merhavim 1-3 Ironi Modiin

17:00 Maccabi Ironi Netivot 2-0 Maccabi Ironi Sderot

16:00 Beitar Ramat Gan 6-0 Hapoel Pardesiyah Noam 1

16:00 Ironi Or Yehuda 0-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

15:30 Maccabi Nujeidat Ahmed 2-1 Tzeirey Um El Fahem

16:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

19:00 Hapoel Kaukab 1-2 Tzeirey Kafr Kana

18:45 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Bikat Hayarden

18:15 Hapoel Holon Yaniv 2-0 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

18:00 SC Maccabi Ashdod 0-2 Shimshon Kafr Qasim 1

18:00 Maccabi Shaarayim 2-1 Hapoel Azor

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 2-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 Hapoel Kafr Kanna 0-0 Maccabi Tzur Shalom

17:45 Hapoel Herzliya 4-2 Ironi Nesher 1

17:45 Moadon Sport Tira 1-3 Rubi Shapira

17:30 MS Ironi Kuseife 1-2 Maccabi Yavne

17:15 Bnei Eilat 2-1 Maccabi Kabilio Jaffa 1

17:00 Hapoel Ashkelon 0-1 Shimshon Tel Aviv 1

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 2-1 Maccabi Herzliya

15:45 Ironi Tiberias 3-1 Hapoel Bnei Zalfa 1

18:00 1 Pyunik B 0-5 Lernayin Artsakh

17:30 Alashkert B Martuni 2-1 Gandzasar Kapan 1

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 2-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

15:45 Canberra United (w) 0-1 Melbourne City (w)

13:20 Wellington Phoenix (W) 0-0 WS Wanderers (w)

17:15 Bangalore Dream United FC 0-1 BUFC

15:15 Kickstart Karnataka FC 7-0 ADE FC

13:15 Student Union FC 0-1 ASC

21:00 WA Tlemcen 0-2 OM Medea

21:00 RC Relizane 1-1 CS Constantine

16:30 FC Merani Tbilisi 2-1 FC Sioni Bolnisi

16:30 FC Metalurgi Rustavi 5-3 FC Shevardeni

16:30 WIT Georgia Tbilisi 4-0 Baia Zugdidi

16:30 Chikhura Sachkhere 0-6 Merani Martvili

16:30 FC Gagra 3-0 Gareji Sagarejo

19:00 Swansea City U23 2-4 West Ham U23

19:35 1 Wajj 1-1 Al Dahab

19:25 Al Liwaa 1-1 Al-Sadd FC(SA)

19:20 Al-Arabi(KSA) 2-1 Al Entesar 2

19:20 Al Bukayriyah 2-2 Al-Riyadh

18:55 Al-Rawdhah 0-1 Al-Saqer 1

18:55 Al Safa(KSA) 0-0 Al Nairyah

21:15 1 MC Oran U21 1-1 RC Arba U21

21:00 HB Chelghoum Laid U21 1-1 USM Alger U21

16:00 JS Kabylie U21 1-0 US Biskra U21

16:00 CR Belouizdad U21 7-1 NA Hussein Dey U21

16:00 NC Magra U21 1-2 ES Setif U21

16:00 ASO Chlef U21 2-1 JS Saoura U21

20:00 El Gounah (W) 1-0 Maadi Yacht Club (w)

18:00 FK Nizhny Novgorod Youth 5-2 Konopliev Youth

18:00 PFC Sochi Youth 4-2 Zenit St.Petersburg Youth

18:00 Krylya Sovetov Samara Youth 1-2 Dinamo Moscow Youth

18:00 FK Ural Youth 4-1 Ufa Youth

18:00 Strogino Youth 0-1 Rubin Kazan (R)

18:00 Spartak Moscow Youth 0-1 CSKA Moscow (R) 1

18:00 FK Rostov Youth 0-2 Chertanovo Moscow Youth

18:00 1 FC Terek Groznyi Youth 1-2 Khimki Youth

18:00 Lokomotiv Moscow Youth 1-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 4-0 Arsenal Tula Youth

19:40 FC Porto Suez 1-1 ZED FC

19:30 Al Nasr Cairo 1-1 Petrojet

19:30 El Entag Al Harby 1-1 Banha

19:30 El Daklyeh 3-1 Bur Fouad

19:25 Belbeis FC 2-3 Wadi Degla SC

19:15 Nahda Barelias 1-0 AL egtmaaey trablos

19:15 Sporting Al Koulailah 2-3 Shabab Majdal Anjar

18:45 Rahmatganj MFS 2-3 Swadhinata KS

20:00 Hapoel Kfar Saba 1-2 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Hapoel Afula 1-2 Hapoel Raanana

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 1-2 Hapoel Petah Tikva 1

20:00 AS Ashdod 0-0 Sectzya Nes Ziona 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Rishon Lezion 0-2 Hapoel Akko

20:00 Hapoel Ramat Gan 0-1 Kafr Qasim

13:00 Haryana 0-4 Delhi FC

17:45 Sepidrood Rasht 1-0 Payam Mashhad

17:30 Shahrdari Mahshahr 4-0 Niroye Zamini 1

17:30 Shahid Oraki Eslamshahr 1-1 Naft Gachsaran

18:30 Xinjiang Tianshan Leopard 0-3 Heilongjiang Lava Spring

14:00 Jiangxi Liansheng FC 2-2 Bei Li Gong

17:00 Rukh Vynnyky U21 2-0 FC Vorskla U21

17:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1 Kolos Kovalivka U21

16:00 Sikkim (W) 1-1 Maharashtra (W)

16:00 Rajasthan (W) 2-2 Bihar (W)

20:00 Uganda (w) U20 1-0 South Africa (w) U20

16:10 PSKBS Kuta Binjai 0-0 PSSA Asahan

16:00 Deltras Sidoarjo 4-0 Blitar Poetra FC

14:10 Persemar Martapura 2-2 Perseam Amuntai

14:00 Sahedewa Galapagos Utd 0-2 PS Tunas Muda Ubud

14:00 PSDS Deli Serdang 3-2 Saba Bangunan United

14:00 Batak United 1-3 Karo United

17:30 fugador sumida Futsal 9-0 Espo Lada Hokkaido Futsal

15:00 Fuchu Athletic FC Futsal 3-2 Shonan Bellmare Futsal

14:00 Labasa FC 2-1 Navua FC

22:15 2 AS Police (Niamey) 1-1 AS Douanes de Niamey

18:00 CSM Flacara Moreni 1-3 AFC Progresul Spartac Bucuresti

18:00 ACS Sepsi II 1-1 ACS KSE Targu Secuiesc 1

18:00 Arges Pitesti B 0-2 Rapid Bucuresti II

18:00 CSC Dumbravita 1-0 Gloria Lunca Teuz Cermei

18:00 Steaua Bucuresti 2 4-2 Real Bradu

18:00 FCM Alexandria 5-1 CS Sporting Rosiori

18:00 Unirea Bascov 3-0 Dinamo Bucuresti 2 1

18:00 AFC Hermannstadt 2 0-7 FC Pucioasa

18:00 CS Aerostar Bacau 1-0 CSM Ramnicu Sarat

18:00 ACS Viitorul Cluj 2-0 Avantul Reghin

18:00 CSM Slatina 2-0 CSO Petrolul Potcoava

18:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2 CNS Cetate Deva 1

21:00 Chennai Titans 0-0 East Bengal

21:30 Urartu 0-0 FC Avan Academy

20:00 1 Wadi Al Nes 3-0 Islami Sour Baher

18:00 Vitoria Guimaraes U23 0-2 Braga U23

20:30 Platinum City 0-1 Cape Town All Stars

21:20 Al-Ttadamon(KUW) 2-1 Al-Yarmouk

19:40 Al-Hamriyah 3-1 Gulf Heroes FC

19:35 Al Taawon 2-3 Al-Jazira Al-Hamra

19:35 Ahli Al-Fujirah 1-1 Masfut

19:35 Dabba Al-Fujairah 1-0 Masafi 1

13:00 Kunming Zheng He Shipman 1-1 Yanbian Longding

20:00 Wigan U23 2-3 Barnsley U23

19:00 River Plate R 2-1 Defensa y Justicia Reserves

19:00 Colon Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Union Santa Fe Reserves

19:00 Lanus Reserves 2-3 Rosario Central Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 0-2 Platense Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657