Kết quả trận Pohang Steelers vs Suwon City, 17h30 ngày 20/04

Pohang Steelers
Pohang Steelers
1
Suwon City
Suwon City
0
Kết quả bóng đá Hàn Quốc

Pohang Steelers vs Suwon City


17:30 ngày 20/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Pohang Steelers vs Suwon City


TLCA
0.67 : 0:0 : 1.33
TL bàn thắng:
5.00 : 1 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
1.04 : 9.00 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Pohang Steelers vs Suwon City

 12'      yellow_cardLee Gi-Hyuk
 27'    Boris Tashchi↑Lee Seung Mo↓ substitution  
 28'    Jeon Min Kwang yellow_card  
 34'      substitutionJeongho Jeon↑Lee Gi-Hyuk↓
 45'      yellow_cardKim Seung Jun
 46'      substitutionHan Seung-Gyu↑Jeongho Jeon↓
 46'    Kwang-jun Lee↑Lee Soo Bin↓ substitution  
 57'      substitutionYang Dong Hyun↑Lars Veldwijk↓
 57'      substitutionLee Yeong-Jae↑Kim Geon Woong↓
 63'    Lim Sang Hyub↑Manuel Emilio Palacios Murillo↓ substitution  
 63'    Young-jun Go↑Mario Kvesic↓ substitution  
 75'      substitutionVictor Andrade Santos↑Murilo Henrique Pereira Rocha↓
 81'    Song Min Kyu goal 1-0  

Đội hình thi đấu Pohang Steelers vs Suwon City

Pohang Steelers Suwon City
31 Kang Hyun Moo
10 Kang Sangwoo
13 Kwon Wan Kyu
4 Jeon Min Kwang
17 Shin Kwang Hoon
12 Song Min Kyu
6 Shin Jin Ho
57 Lee Soo Bin
82 Manuel Emilio Palacios Murillo
16 Lee Seung Mo
8 Mario Kvesic
1 Park Hyung Soon
2 JEONG Dong-Ho
23 Park Ji Soo
20 Cho Yu Min
3 Kim Sang Won
21 Lee Gi-Hyuk
14 Kim Geon Woong
6 Park Joo Ho
10 Murilo Henrique Pereira Rocha
9 Lars Veldwijk
7 Kim Seung Jun
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
25 Kim Sung Ju
14 Oh Beom Seok
3 Kwang-jun Lee
77 Lim Sang Hyub
7 Boris Tashchi
1 In-jae Hwang
79 Young-jun Go
24 Jeongho Jeon
13 Choi Bong Jin
18 Yang Dong Hyun
28 Lee Yeong-Jae
22 Yun Young Sun
17 Victor Andrade Santos
66 Han Seung-Gyu

Số liệu thống kê Pohang Steelers vs Suwon City

Pohang Steelers   Suwon City
7
 
Phạt góc
 
0
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
2
8
 
Tổng cú sút
 
10
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
6
12
 
Sút Phạt
 
10
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
10
 
Phạm lỗi
 
12
5
 
Cứu thua
 
5
96
 
Pha tấn công
 
96
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
40

19:00 Guangzhou City 0-0 Cangzhou Mighty Lions

17:00 Shenzhen FC 2-2 Shandong Taishan

16:05 FC Macarthur 3-1 Melbourne Victory

23:05 2 FC Altyn Asyr 2-2 Khujand

21:00 FC Ahal 3-1 Ravshan Kulob

19:00 Nasaf Qarshi 4-0 Alay

22:30 Oliveirense 2-1 Viseu

23:45 Finn Harps 1-1 Dundalk

21:30 Academica Clinceni 4-3 FC Botosani

00:00 Vejle 2-2 Odense BK

00:00 PFK Montana 0-2 Slavia Sofia

21:30 1 Etar 2-0 Botev Vratsa 1

17:00 Khimki (R) 4-0 FK Fakel Voronezh Youth

00:00 Saarbrucken 2-0 SV Meppen

00:00 Lindome GIF 2-2 Utsiktens BK

22:00 FK Trajal Krusevac 0-2 FK Zarkovo

22:59 Pirin Blagoevgrad 2-0 Strumska Slava

20:00 Gwambina FC 0-1 JKT Tanzania

17:15 Moreton Bay United (w) 3-2 The Gap NPL (w)

21:00 Lokomotiv Astana 1-0 FC Zhetysu Taldykorgan

19:00 FK Aktobe Lento 1-1 Kaisar Kyzylorda

17:00 Akzhayik Oral 1-0 FC Kairat Almaty

15:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-1 FK Arys

19:10 Metalourg Bekabad (w) 0-0 FK Buxoro (w)

14:30 1 Pakhtakor Tashkent (w) 0-3 Sogdiana (w)

14:30 PFK Qizilqum (w) 1-0 Lokomotiv Tashkent (w)

14:30 Bunyodkor Tashkent(w) 4-1 Sevinch (w)

14:30 1 AGMK (w) 4-0 Navbahor (w) 1

23:05 FK Backa Backa Palanka 0-5 Crvena Zvezda

21:00 Vojvodina Novi Sad 1-1 FK Spartak Zlatibor Voda

21:00 Radnik Surdulica 0-3 Backa Topola

22:00 1 Persepolis 1-0 Esteghlal Tehran

21:00 Tractor S.C. 1-1 Sanat-Naft

20:55 Nassaji Mazandaran 1-0 Foolad Khozestan

20:25 Gol Gohar FC 1-0 Zob Ahan

20:25 Shahrdary Arak 1-0 Shahr Khodrou

20:10 1 Bugesera 2-0 Gorilla FC

20:00 Rutsiro FC 0-1 Gasogi Utd

20:00 APR FC 3-1 Muhanga

21:00 Muzinga FC 1-1 Bujumbura City

22:30 KuPs 2-0 IFK Mariehamn

22:30 1 Honka Espoo 1-2 Inter Turku

22:30 FC Haka 0-3 KTP Kotka

16:00 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-1 Manly United

20:00 Napoli(U19) 1-2 Lecce U20

19:00 Kariobangi Sharks 1-0 Kakamega Homeboyz

22:30 1 FK Buducnost Banovici 1-3 FK Rudar Kakanj 1

21:30 Union Arafat 0-3 ASC Entente Sebkha

22:00 FK Ventspils 0-2 FK Valmiera

22:00 FK Liepaja 1-2 Rigas Futbola skola

21:00 BFC Daugavpils 1-2 Noah

16:30 Pascoe Vale SC 1-1 Langwarrin

18:10 1 Darwin Hearts 2-7 University Azzurri FC 1

16:00 Hellenic AC 3-2 Casuarina FC 1

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-0 Guastatoya 2

17:10 Kingscliff FC 1-1 Broadbeach United

23:10 Esteghlal Mollasani 1-0 Navad Urmia

22:45 Pars Jonoubi Jam 1-0 Persepolis Pakdasht

22:20 Arman Gohar Sirjan 1-0 Kheybar Khorramabad

20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-1 Shahrdari Astara

20:45 Baderan Tehran FC 2-1 Oxin Alborz 1

20:45 Khouneh Be Khouneh 0-0 Esteghlal Khozestan

20:45 Qashqai Shiraz 0-1 Fajr Sepasi

00:00 Kolding FC 0-0 Hobro

18:30 Northern Redbacks (w) 5-0 Fremantle City FC (w)

19:30 BKMA 3-1 Lernayin Artsakh

21:00 Torpedo Zhodino Reserves 0-0 FC Isloch Reserves

18:00 FC Vitebsk Reserves 3-0 Energetik-BGU Minsk Reserves

18:00 Neman Grodno Reserves 0-1 Shakhter Soligorsk Reserves

17:30 Bate Borisov Reserves 1-4 Rukh Brest Reserves

21:00 Dnepr Mogilev (w) 0-2 FK Minsk (w)

20:00 1 Bobruichanka Bobruisk (w) 8-0 Dinamo Brest (W)

19:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 17-0 FC Gomel (w)

22:59 Lietava Jonava 7-0 Atomsfera Mazeikiai

22:00 Kazlu Ruda FK Silas 2-2 Banga Gargzdai B

00:00 Dinamo Minsk 2-0 Smorgon FC

22:00 Sputnik Rechitsa 0-2 Slavia Mozyr

22:00 Al Wihdat Amman 1-1 AL Salt

16:30 Ipswich knights SC 1-2 Western Pride

22:00 Zira FK 2-0 Sabail

22:00 Standard Sumgayit 0-1 FC Neftci Baku

22:00 Qarabag 2-0 Keshla FK

20:00 FK Gilan Gabala 2-2 Sabah FK Baku

15:30 Shandong Ticai (w) 5-0 Sichuan (w)

15:30 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0 Jiangsu Suning (w)

15:00 Wuhan Jianghan (w) 5-0 Beijing Beikong (w)

13:15 Changchun Masses Properties (w) 1-2 Shanghai RCB (w)

13:15 HeNan Huishang (w) 2-1 Zhejiang Hangzhou (w)

20:00 1 Torino U20 2-3 AS Roma U20

23:20 Al-Ameade 0-2 Al-Nasr(KSA) 2

23:15 Al-Faisaly Harmah 2-1 Abha

22:50 Al-Ettifaq 4-3 Al-Shabab(KSA)

00:00 HIK Hellerup 1-0 Naestved

00:00 Vaxjo (w) 0-1 FC Rosengard (w)

00:00 Aston Villa U18 4-1 West Bromwich U18

19:30 Olympic FK Tashkent 3-0 Aral Nukus 1

00:10 AS Police 0-2 AS Olympique de Missira

17:30 Western United FC NPL 1-1 Preston Lions 1

17:30 Eltham Redbacks 0-2 Beaumaris

14:15 Western Springs AFC 2-1 Manukau United

17:00 Shanxi Chang An Athletic FC 2-0 Zibo Cuju F.C.

15:00 Meizhou Hakka 1-0 Sichuan Jiuniu

17:45 Salisbury Inter (w) 4-0 Metropolis United (w)

15:45 Adelaide University (w) 2-0 Fulham United (w)

22:00 1 Nielba Wagrowiec 1-2 Kotwica Kolobrzeg

19:30 Red Lions FC 2-0 TN Stars

22:00 Vysocina jihlava 3-2 Viktoria Zizkov

21:00 Cherkaskyi Dnipro 1-0 FK Yarud Mariupol 1

18:30 AS Adema 1-2 COSFA FC

16:00 1 Five FC 0-1 Ajesaia

22:00 Joy Cometh FC 1-1 Bayelsa United

22:00 Zamfara United FC 1-1 Road Safety FC

17:00 Elizabeth Downs SC 0-3 Playford City Patriots

00:20 Al-Arabi Club (KUW) 3-0 Al-Sahel

17:30 Bentleigh greens 5-1 Melbourne Knights

16:45 Port Melbourne 2-0 Green Gully Cavaliers

15:20 Bentleigh greens U20 4-1 Melbourne Knights U20

22:00 FK Ryazan (w) 2-0 Chertanovo Moscow (w)

20:00 Krasnodar FK (w) 1-0 Yenisey Krasnoyarsk (w)

19:00 1 FK Rostov (w) 0-1 Zenit St Petersburg (w)

00:00 Alytis Alytus Dainava 1-1 FK Riteriai

22:59 1 Nevezis Kedainiai 0-1 Hegelmann Litauen

22:00 FK Zalgiris Vilnius 1-0 Baltija Panevezys

23:30 MFK CPRF Futsal 3-1 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 1

21:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 8-0 MFK Torpedo Futsal

21:00 MFK Tyumen Futsal 3-0 Dynamo Samarra Futsal 1

18:30 Norilsky Nickel Futsal 4-1 Novali Futsal

17:00 Calder United SC (w) 2-0 Senior NTC (w)

20:55 1 OTMK Olmaliq 3-1 Kuruvchi Bunyodkor

17:15 Sydney University 4-1 Inner West Hawks 1

16:30 Bankstown City Lions 4-1 Gladesville Ryde Magic

00:00 Ghazl El Mahallah 1-2 EL Masry

22:00 Ismaily 3-2 Aswan

22:00 NBE SC 0-1 El Mokawloon El Arab

17:00 1 Zhilstroy Kharkov 2 (w) 3-0 Voskhod Stara Mayachka (w) 1

16:00 Nika Mykolaiv (w) 4-0 Pantery Uman (w)

17:00 Charlestown Azzuri (W) 2-0 New Lambton FC (W)

17:00 Broadmeadow Magic (W) 2-2 Warners Bay FC (W)

19:00 Bristol City U23 1-1 Birmingham City U23

20:00 Malaba youth Football 3-0 Busoga United

22:30 Newell's Reserves 2-1 Estudiantes LP Reserves

20:00 Boca Juniors Reserve 2-1 Godoy Cruz Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com