Kết quả trận Pumas U.N.A.M. vs Club America, 09h05 ngày 03/05

Pumas U.N.A.M.
Pumas U.N.A.M.
0
Club America
Club America
1
Kết quả bóng đá VĐQG Mexico

Pumas U.N.A.M. vs Club America


09:05 ngày 03/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Pumas U.N.A.M. vs Club America


TLCA
1.06 : 0:0 : 0.86
TL bàn thắng:
5.55 : 1 1/2 : 0.11
TL Thắng - Hòa - Bại
180.00 : 9.10 : 1.04
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Pumas U.N.A.M. vs Club America

 32'    Johan Felipe Vasquez Ibarra yellow_card  
 57'      yellow_cardLuis Fernando Fuentes Vargas
 59'      substitutionRichard Rafael Sanchez Guerrero↑Pedro Jesus Aquino Sanchez↓
 59'      substitutionJesus Alonso Escoboza Lugo↑Mauro Laínez↓
 66'    Jeronimo Rodriguez Guemes↑Sebastian Saucedo↓ substitution  
 67'      substitutionHenry Josue Martin Mex↑Federico Sebastian Vinas Barboza↓
 68'      substitutionNicolas Benedetti↑Leonardo Suarez↓
 71'    Fabio Enrique Alvarez↑Carlos Gutierrez Estefa↓ substitution  
 77'      substitutionAlan Medina↑Roger Martinez↓
 81'    Emmanuel Montejano↑Gabriel Arturo Torres Tejada↓ substitution  
 82'    0-1   goalHenry Josue Martin Mex

Đội hình thi đấu Pumas U.N.A.M. vs Club America

Pumas U.N.A.M. Club America
22 Juan Vigon
8 Gabriel Arturo Torres Tejada
12 Facundo Federico Waller Martiarena
5 Johan Felipe Vasquez Ibarra
1 Alfredo Talavera Diaz
9 Juan Ignacio Dinenno
6 Erik Antonio Lira Mendez
23 Nicolas Freire
2 Alan Rodriguez Mozo
7 Sebastian Saucedo
14 Carlos Gutierrez Estefa
13 Francisco Guillermo Ochoa Magana
25 Jordan de Jesus Silva Diaz
24 Federico Sebastian Vinas Barboza
4 Sebastian Enzo Caceres Ramos
2 Luis Fernando Fuentes Vargas
198 Santiago Naveda Lara
3 Jorge Sanchez
5 Pedro Jesus Aquino Sanchez
7 Leonardo Suarez
9 Roger Martinez
9 Roger Martinez
28 Mauro Laínez
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Leonel Lopez Gonzalez
20 Julio Jose Gonzalez Vela Alvizu
16 Jeronimo Rodriguez Guemes
13 Gerardo Moreno Cruz
10 Fabio Enrique Alvarez
210 Emmanuel Montejano
47 Jose Ricardo Galindo Gutierrez
54 Jose Francisco Alcantara Perez
205 Angel Garcia
8 Jesus Alonso Escoboza Lugo
14 Nicolas Benedetti
31 Alfonso Sanchez
6 Sergio Diaz
16 Alan Medina
32 Bryan Colula Alarcon
27 Oscar Francisco Jimenez Fabela
21 Henry Josue Martin Mex
20 Richard Rafael Sanchez Guerrero
10 Giovani Alex dos Santos Ramirez
18 Bruno Amilcar Valdez

Số liệu thống kê Pumas U.N.A.M. vs Club America

Pumas U.N.A.M.   Club America
6
 
Phạt góc
 
10
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
1
 
Thẻ vàng
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
15
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
12
 
Sút ra ngoài
 
11
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
15
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
2
2
 
Cứu thua
 
5
90
 
Pha tấn công
 
119
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

02:00 Brighton Hove Albion 1-1 West Ham United

21:00 Southampton 3-1 Fulham

18:30 Burnley 0-4 Leeds United

20:30 1 Augsburg 2-0 Werder Bremen 1

20:30 Arminia Bielefeld 1-1 TSG Hoffenheim

20:30 Schalke 04 4-3 Eintracht Frankfurt

20:30 Hertha Berlin 0-0 FC Koln

20:30 SC Freiburg 2-2 Bayern Munchen

20:30 Monchengladbach 1-2 VfB Stuttgart

20:30 Bayer Leverkusen 1-1 Union Berlin

01:45 AS Roma 2-0 Lazio 1

22:59 1 Juventus 3-2 Inter Milan 1

20:00 Spezia 4-1 Torino

20:00 Genoa 3-4 Atalanta

23:15 Leicester City 1-0 Chelsea

17:00 Incheon United 2-1 Gwangju Football Club

14:30 Gangwon FC 0-0 Suwon City

15:05 Yokohama FC 2-0 Shonan Bellmare

14:00 Oita Trinita 1-1 Sagan Tosu

14:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Tokushima Vortis

14:00 Kashiwa Reysol 0-4 FC Tokyo

14:00 Vissel Kobe 1-1 Cerezo Osaka

13:00 1 Kashima Antlers 5-3 Yokohama Marinos

12:00 Vegalta Sendai 0-1 Avispa Fukuoka

12:00 Shimizu S-Pulse 0-3 Nagoya Grampus

17:00 Qingdao FC 1-0 Chongqing Liangjiang Athletic

02:30 LA Galaxy 2-0 Austin FC

00:10 New York City FC 1-1 Toronto FC

16:10 Newcastle Jets 0-1 Central Coast Mariners

01:00 1 Riopardense RS 2-1 Riograndense RS 1

22:00 Como 0-3 Ternana

22:00 Pachuca U20 0-2 Toluca U20

20:00 Sandviken (w) 9-1 Aasane (w)

20:00 Matlama FC 3-0 FC Likhopo

20:00 Triestina U19 1-3 Albinoleffe U20

20:00 Amazon Grimstad (w) 1-1 Klepp (w)

20:00 Arna Bjornar (w) 1-0 Avaldsnes (w)

19:00 Valerenga (w) 0-1 Rosenborg BK (w)

19:00 Roa (w) 1-3 Lyn (w)

19:00 Floya (w) 3-0 Medkila (w)

18:30 LSK Kvinner (w) 1-0 Kolbotn (w)

18:00 Kurugenzi FC 1-1 Mashujaa FC

02:30 Rio Ave 0-3 FC Porto

00:00 Benfica 4-3 Sporting Lisbon

21:30 SC Farense 1-0 CD Tondela 1

21:30 Boavista FC 1-0 Portimonense

18:30 Saint Johnstone 0-0 Livingston

18:30 Glasgow Rangers 4-0 Aberdeen

18:30 Hibernian 0-0 Celtic FC

01:30 Vaduz 1-3 Servette

01:30 St. Gallen 5-0 Lausanne Sports

01:30 Lugano 3-1 FC Sion

01:30 Basel 4-0 FC Zurich 1

01:30 Young Boys 5-2 Luzern

00:30 Trabzonspor 2-1 Genclerbirligi

00:30 1 Kayserispor 1-2 Fenerbahce

00:30 Goztepe 1-2 Besiktas JK

00:30 Galatasaray 3-1 Yeni Malatyaspor

22:00 Sivasspor 2-1 Kasimpasa

22:00 Caykur Rizespor 0-2 Istanbul BB

22:00 Karagumruk 5-1 Denizlispor 1

22:00 Hatayspor 0-1 Gazisehir Gaziantep

22:00 Antalyaspor 0-0 Konyaspor

22:00 Ankaragucu 0-1 Alanyaspor

22:59 Trencin 1-1 Dunajska Streda

22:00 FK Senica 0-0 Sokol Dolna Zdana

22:00 MFK Ruzomberok 2-0 Nitra

22:00 Michalovce 2-2 SKF Sered

22:00 Zlate Moravce 0-4 Slovan Bratislava

01:45 Anderlecht 1-2 Racing Genk

00:05 NK Lokomotiva Zagreb 0-2 ZNK Osijek

22:00 Istra 1961 Pula 1-0 Slaven Koprivnica

02:00 Almeria 1-1 Albacete 1

02:00 Las Palmas 0-2 Zaragoza

23:30 CD Lugo 2-1 Mirandes

21:00 Castellon 0-2 Ponferradina

22:00 CD Mafra 0-1 FC Arouca

21:00 Vilafranquense 0-0 Cova Piedade

17:00 GD Chaves 3-1 Leixoes

01:00 1 Chamois Niortais 0-2 Guingamp

01:00 Nancy 2-2 Amiens

01:00 Le Havre 3-2 Troyes

01:00 Grenoble 1-0 Rodez Aveyron

01:00 USL Dunkerque 3-3 Toulouse 1

01:00 Chateauroux 0-0 Ajaccio

01:00 1 Caen 2-1 Clermont

01:00 Sochaux 2-3 AJ Auxerre

01:00 Pau FC 4-3 Valenciennes

01:00 Paris FC 3-0 Chambly FC 1

16:00 FC Ryukyu 4-2 Tochigi SC

12:00 Renofa Yamaguchi 1-0 SC Sagamihara

12:00 V-Varen Nagasaki 2-2 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Jubilo Iwata 1-0 Thespa Kusatsu

12:00 Matsumoto Yamaga FC 0-0 Zweigen Kanazawa FC

12:00 Ventforet Kofu 1-0 Blaublitz Akita

00:00 1 Shamrock Rovers 1-1 Derry City 1

00:00 Longford Town 0-2 Bohemians

02:00 Almere City FC 0-4 NEC Nijmegen

23:45 De Graafschap 2-3 Roda JC

21:30 NAC Breda 4-1 Volendam

01:00 NK Aluminij 0-0 NK Mura 05

21:45 Maribor 3-0 ND Gorica

20:00 1 ASK Bravo Publikum 1-1 Tabor Sezana

01:30 CS Universitatea Craiova 1-3 CFR Cluj

20:30 Astra Giurgiu 0-3 FC Voluntari

18:00 CSM Politehnica Iasi 0-1 Hermannstadt

00:00 Lokomotiv Plovdiv 2-0 CSKA Sofia

21:30 Ludogorets Razgrad 4-1 Arda

03:30 Estudiantes La Plata 0-0 Independiente 1

22:00 Korona Kielce 3-0 GKS Belchatow

22:00 Chrobry Glogow 1-0 Zaglebie Sosnowiec

22:00 GKS Jastrzebie 2-0 OKS Stomil Olsztyn

21:00 Gornik Leczna 1-1 Odra Opole

17:40 Miedz Legnica 2-3 GKS Tychy

21:10 FK Ryazan 2-0 Strogino Moscow

19:00 Metallurg Vidnoye 3-1 Avangard

19:00 SKA Rostov 1-1 Krasnodar III

19:00 1 FK Khimik Novomoskovsk 0-4 Salyut-Energia Belgorod

18:15 Kvant Obninsk 0-0 FK Znamya Noginsk

18:00 Sokol 2-0 Saturn Moscow

18:00 FC Krasny Smolensk 2-0 Metallurg Lipetsk 1

13:00 SY Sakhalinsk 1-1 FK Kaluga

21:00 1 Ahli Al-Fujirah 1-4 Al Wehda(UAE)

14:00 Gimcheon Sangmu 1-1 Daejeon Citizen

22:59 Villefranche 5-1 Lyon Duchere

22:59 1 Sete FC 0-1 Stade Briochin

22:59 Le Mans 3-2 Annecy

22:59 Stade Lavallois MFC 0-0 Orleans US 45

22:59 Concarneau 2-1 Avranches

22:59 Bourg Peronnas 4-1 Cholet So

22:59 Boulogne 1-0 Quevilly

22:59 Bastia Borgo 3-0 Creteil

22:59 Bastia 3-1 Red Star FC 93

19:00 Uerdingen KFC 05 1-0 Magdeburg

19:00 SC Verl 0-1 SV Waldhof Mannheim

19:00 Unterhaching 0-1 Hansa Rostock

19:00 Viktoria koln 3-3 Kaiserslautern

19:00 MSV Duisburg 1-5 Ingolstadt

04:00 Deportivo La Guaira 0-0 Gran Valencia FC

01:45 Dundee 0-1 Raith Rovers

04:00 Monarcas Morelia 2-2 Tepatitlan de Morelos

00:00 Gefle IF 1-1 Haninge

22:30 Brommapojkarna 5-0 Hudiksvalls ABK 1

21:00 IF Sylvia 0-2 Umea FC

21:00 Assyriska Turab IK JKP 0-3 Atvidabergs

21:00 FC Linkoping City 1-1 Ljungskile

21:00 Lunds BK 4-1 Vanersborgs IF

21:00 Oskarshamns AIK 4-1 Osterlen FF

21:00 Orebro Syrianska IF 2-1 Taby

18:00 Tvaakers IF 2-0 IFK Malmo FK

18:00 Skovde AIK 1-3 FC Trollhattan

22:59 Reynir Sandgerdi 0-2 KF Fjallabyggdar

22:59 Volsungur husavik 1-2 IR Reykjavik

21:00 Magni 2-2 UMF Njardvik

21:00 Leiknir F 2-5 Haukar Hafnarfjordur

21:00 Throttur Vogum 1-1 KF Fjardabyggd

14:55 ACS Comuna Recea 2-0 FC Unirea 2004 Slobozia

22:00 Gornik Polkowice 2-2 Slask Wroclaw II

22:00 Pogon Siedlce 1-2 Garbarnia Krakow

22:00 1 Sokol Ostroda 1-1 Bytovia Bytow 1

22:00 Olimpia Grudziadz 2-0 Skra Czestochowa

22:00 Lech II Poznan 2-0 KP Calisia Kalisz

22:00 Hutnik Krakow 5-0 Motor Lublin

20:15 GKS Katowice 2-2 Wigry Suwalki

20:00 Znicz Pruszkow 0-2 Stargard Szczecinski

18:45 Apollon Larissas 2-2 Giorgos Karaiskakis

18:45 Trikala 1-1 Doxa Dramas

18:45 Ierapetra 2-3 Panahaiki-2005

22:00 1 FK Dubocica 1-0 IMT Novi Beograd 1

22:00 1 FK Buducnost Dobanovci 1-1 Radnicki 1923 Kragujevac

22:00 FK Zeleznicar Pancevo 0-1 Radnicki Pirot

22:00 Sloga Kraljevo 1-3 FK Graficar Beograd

22:00 FK Loznica 6-0 Zemun

22:00 Kolubara 3-1 Borac Cacak

22:00 Jagodina 2-3 Kabel Novi Sad

21:00 FC Tighina 0-6 Real Succes

21:00 Glodeni 0-4 FC Sucleia

22:00 Krsko Posavlje 1-1 Jadran Dekani

22:00 NK Fuzinar 1-1 ND Beltinci

22:00 NK Rudar Velenje 2-1 NK Bilje

22:00 Radomlje 2-0 NK Brezice

22:00 NK Primorje 0-0 Drava

22:00 Roltek Dob 3-4 Krka

22:00 Smartno 3-0 Brda 1

19:00 Triglav Gorenjska 0-1 NK Nafta

19:00 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 0-0 Sportist Svoge 1

20:00 Namungo FC 0-0 Young Africans

20:00 Mtibwa Sugar 1-0 Tanzania Prisons

20:00 Azam 2-1 KMC FC

14:00 Jinju Citizen 2-1 Gangwon II

13:00 Geoje Citizen 0-0 Yeoju Sejong

13:00 Dangjin Citizen 2-1 Pocheon FC

13:00 Seoul United 3-1 Jungnang Chorus Mustang FC

15:45 Eastern Suburbs SC (w) 4-1 Logan Lightning (w)

15:00 Virginia United SC (w) 0-6 Gold Coast city (w)

14:15 Brisbane City (w) 0-9 Queensland Lions(w)

14:05 Capalaba (w) 11-0 Dare southwest Queensland (w)

20:00 FK Atyrau 1-0 FK Taraz

18:00 1 Ordabasy 1-1 Tobol Kostanai

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 2-0 FK Kaspyi Aktau

16:00 Gyirmot SE U19 2-1 ZalaegerzsegTE U19

16:00 Dunaujvaros PASE U19 2-3 KaposvarU19

15:00 Szeged-Csanad Grosics U19 2-0 Bekescsaba U19

22:30 1 Medjimurje 1-6 Hajduk Split II

22:30 1 Inter Zapresic 2-1 Bijelo Brdo 1

22:30 NK Dugopolje 0-1 Radnik Sesvete 1

19:55 NK Junak 1-4 NK Solin

17:00 RoPS (w) 0-1 PK Keski Uusimaa (w)

21:00 Partizan Belgrade 3-0 FK Vozdovac Beograd

18:30 Indjija 0-5 Proleter

18:30 Zlatibor Cajetina 0-0 Radnicki Nis

18:30 FK Rad Beograd 7-1 Macva Sabac

18:30 FK Napredak Krusevac 2-0 Mladost Lucani

18:30 Metalac Gornji Milanovac 1-1 Novi Pazar 1

18:30 Habitpharm Javor 1-2 Cukaricki Stankom

01:00 Botafogo RJ(w) 2-0 Minas ICESP DF (w)

00:00 Atletico Mineiro (w) 4-0 Alianca FC (w)

03:30 Birmingham Legion 1-0 Memphis 901

01:00 Botafogo/PB (w) 6-1 Santos Dumont (w)

00:30 Ispartaspor 0-0 Erokspor

00:30 Fethiyespor 1-1 Erzin Belediyespor

20:00 1 Aksarayspor 0-1 Yldrm Belediyesispor

20:00 Yesilyurt Belediyespor 1-2 Bukaspor 1

22:00 KFC Komarno 1-1 Dukla Banska Bystrica

22:00 FC Artmedia Petrzalka 1-1 MFK Dubnica nad Vahom

22:00 FK Kosice 1-0 MSK Zilina B

22:00 STK Samorin 1-2 MFK Skalica

22:00 Slovan Bratislava B 2-1 Slavoj Trebisov

22:00 1 Partizan Bardejov 0-1 Sport Podbrezova

22:00 MSK Puchov 0-2 Tatran LM

03:00 Clube Do Remo 3-0 Castanhal PA

22:59 B36 Torshavn II 1-2 KI Klaksvik II 1

22:00 EB/Streymur II 2-1 NSI Runavik II

20:30 HBTorshavn II 2-5 Skala Itrottarfelag

20:00 Les Elephants FC 1-2 BS Dynamic

20:00 Royal Muramvya FC 1-3 Bumamuru

20:00 Rukinzo FC 0-3 Inter Stars

18:00 Quinns FC 1-4 Stirling Macedonia

14:00 Western Knights 1-1 Subiaco AFC

14:00 Fremantle City 1-1 Joondalup United

21:00 Weymouth 2-1 Altrincham

21:00 Aldershot Town 1-3 Hartlepool United

21:00 Solihull Moors 2-1 Woking

21:00 Maidenhead United 0-3 Sutton United

21:00 Eastleigh 3-0 Barnet

21:00 Notts County 2-2 Bromley

21:00 Dagenham Redbridge 3-0 Halifax Town

21:00 Chesterfield 0-0 Wealdstone FC

21:00 Yeovil Town 3-1 Kings Lynn

21:00 1 Boreham Wood 2-3 Wrexham

18:00 FC Ilbirs 0-1 FC Abdish-Ata Kant

00:00 1 Clube Desportivo Trofense 0-1 Anadia

04:30 Deportivo Amatitlan (w) 1-1 Tunecas (W)

02:00 FC Cremas (W) 6-0 Chimaltecas CSDFF (w)

00:00 Cobaneras FC (w) 1-1 CSD Municipal (W)

02:00 Wydad Fes 2-0 Olympique Dcheira

00:00 ASS Association Sportive de Sa 3-1 Chabab Ben Guerir

00:00 KAC de Kenitra 2-1 Chabab Atlas Khenifra

00:00 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-2 Racing Casablanca

21:00 HIFK 1-1 Ilves Tampere

21:00 AC Oulu 0-2 SJK Seinajoen

04:15 Alianza FC San Salvador U20 3-3 CD Aguila Reserves

12:30 Sutherland Sharks 1-5 Northbridge Bulls

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 1-4 Manly United U20

14:00 St.George Saints U20 0-4 Hakoah Sydney City East U20

14:00 1 Hills Brumbies U20 1-4 St George City FA U20

14:00 Blacktown Spartans U20 1-1 SD Raiders U20

21:00 US Cremonese U20 3-3 Vicenza U19

20:00 Parma U20 2-1 Pordenone Youth

17:00 Pescara U20 3-0 Spezia U19

19:15 AFC Leopards 1-0 Nzoia United

19:00 Bandari 1-1 Bidico

19:00 Weston Shitima 1-1 Posta Rangers

17:00 Tusker 0-0 KCB SC

03:00 1 Noroeste 3-3 Desportivo Brasil SP

03:00 Marilia Ac 0-3 Nacional SP

03:00 Linense(BRA) 4-4 Comercial-SP

03:00 1 Barretos SP 3-1 Olimpia SP

01:00 CA Votuporanguense SP 3-1 Penapolense

01:00 Rio Preto SP 2-2 Esporte Clube Sao Jose SP 1

01:00 Capie Warrero 1-1 Primavera

01:00 Batatais 0-1 Bandeirante 1

22:30 Bratstvo Gracanica 2-1 HNK Capljina

22:00 Zeljeznicar Banja Luka 6-2 FK Podrinje

22:00 Zvi Jerzy Da 7-0 FK Jedinstvo Brcko 1

22:30 1 NK Spansko 1-2 HNK Segesta Sisak

22:30 1 NK Ponikve 3-2 GAJ Mace 1

22:30 NK Naprijed Hreljin 2-1 NK Rudar Labin

22:30 Zagreb Hask 2-1 Karlovac

22:30 Crikvenica NK 2-1 NK Vinodol

22:30 Jadran LP 1-0 Nk Neretvanac Opuzen

22:30 NK Maksimir 6-1 NK Udarnik Kurilovec 1

22:00 NK Zagora Unesic 3-1 NK Uskok

21:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 2-0 KKP Bydgoszcz (w)

16:00 KKPK Medyk Konin (w) 2-3 UKS Lodz (w)

16:00 Czarni Sosnowiec (w) 4-1 WKS Slask Wroclaw (w)

01:30 CA San Miguel 1-0 Los Andes

01:30 Deportivo Merlo 1-0 Argentino de Quilmes

01:30 Comunicaciones BsAs 2-1 Defensores Unidos

01:30 Canuelas FC 0-0 Sacachispas

00:00 Flandria 2-0 Uhl Que Sa

23:30 Africa Promo Foot 0-1 Guediawaye

23:30 EJ Fatick 1-0 Jamono Fatick

23:30 US Ouakam Dakar 1-1 Demba Diop

04:00 Racing Louisville (W) 0-0 Kansas City NWSL (W)

22:00 Patronage Sainte-Anne 1-0 JS Talangai

14:00 1 Goulburn Valley Suns 0-1 Northcote City

12:15 Manningham United Blues 2-2 Brunswick City

12:00 Moreland City 1-1 Werribee City

22:00 WAFA 1-0 Legon Cities FC

13:30 Mindil Aces 2-4 Darwin Olympics

15:05 Palm Beach 4-1 Burleigh Heads

15:00 Musgrave Yellow 1-4 Southport Warriors

13:15 Ormeau White 5-0 Runaway Bay II

13:10 Tamborine Mountain Eagles 1-5 Palm Beach SC B

13:00 Runaway Bay Green 0-4 Surfers Paradise

20:00 Throttur Reykjavik 1-3 Vestri

18:00 Sveikata 3-2 BFA Vilnius II

16:00 1 DFK Dainava Alytus B 1-2 FK Kauno Zalgiris III

20:15 Nordsjaelland U19 3-0 Odense BK U19

19:15 Esbjerg U19 2-1 FC Kobenhavn U19

18:00 BrondbyU19 2-5 Vejle U19

17:30 Horsens U19 1-2 Randers Freja U19

22:10 Malavan 0-0 Shahin Bushehr

04:30 Florida U23 0-2 Florida Elite

20:00 Esbjerg 0-4 Viborg

19:00 Hvidovre IF 2-2 Vendsyssel 1

18:00 Silkeborg 4-1 Herfolge Boldklub Koge

15:00 North Pine United 2-0 AC Carina 1

15:00 Annerley FC 4-2 New Farm

14:00 2 Ripley Valley FC 2-2 Newmarket SFC

14:00 Ipswich City 0-2 Logan Metro

20:00 Arusha FC 3-2 Alliance FC

20:00 Pamba SC 1-0 Transit Camp

20:00 Fountain Gate FC 0-2 Geita Gold

21:00 FK Skopje 3-0 KF Veleshta 1

21:00 FK Kadino 2-2 FK Rinija Gostivar

21:00 FK Teteks Tetovo 1-0 FK Ohrid 2004

21:00 Bregalnica Stip 5-0 FK Tikves Kavadarci 1

21:00 FK Drita Bogovinje 3-4 Korab Debar

21:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-0 Pehchevo

21:00 Pobeda Prilep 2-2 FK Kozuv

21:00 FC Plackovica 2-0 FK Osogovo

21:00 Kamenica-Sasa 3-0 FK Roseman

18:45 Panserraikos 1-0 AO Triglia

01:00 Etoile Filante Ouagadougou 0-2 AS Sonabel

22:59 Majestic FC 1-1 Rahimo FC

22:59 US Ouagadougou 0-3 RC Bobo Dioulasso

19:00 FC Khatlon 2-0 FC Kuktosh

16:30 Tampines Rovers FC 5-1 Balestier Khalsa FC

16:30 Albirex Niigata FC 2-1 Young Lions

21:57 ZFK Sloga Zemun (w) 0-0 ZFK Masinac (w)

03:00 Centro Sportivo Alagoano 0-0 CRB AL

02:00 1 Perilima PB 1-4 Atletico Cajazeirense PB 1

04:30 Universidad Catolica 0-1 Delfin SC

02:00 Olmedo Riobamba 1-3 Independiente Jose Teran

21:00 SMS Lodz Youth 0-0 Arka Gdynia (Youth)

20:30 Cracovia Krakow (Youth) 4-0 Zha Buse U19

17:15 Gornik Zabrze (Youth) 0-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 0-0 Lech Poznan (Youth)

17:00 Lechia Gdansk (Youth) 1-2 Slask Wroclaw U21

17:00 Nowy Hutnik Youth 0-5 Wisla Krakow (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 1-1 Nacional AC SP (Youth)

21:00 Resende RJ U20 1-1 Volta Redonda U20

20:00 Portuguesa Santista U20 0-3 Madureira Youth

20:00 Macae U20 1-3 Fluminense U20 1

20:00 Bangu U20 1-1 Nova Iguacu U20

17:52 FC Slutsk Reserves 1-0 FC Minsk Reserves

15:50 Dinamo Brest Reserves 2-0 FK Gomel Reserves

20:00 FC Viktoria Plzen (w) 1-2 Slovacko (w)

19:00 1 Sparta Praha (w) 1-1 Slavia Praha (w)

21:00 Vaengir Jupiters 4-3 Ulfarnir

21:00 Lettir Reykjavik 3-2 Kormakur

21:00 Hviti Riddarinn 6-0 Vatnaliljur 1

14:30 Monaro Panthers 2-2 Tuggeranong United

12:00 Belconnen United 3-3 Gungahlin United

12:00 Canberra Olympic 2-5 Canberra FC

00:00 Conil CF 0-1 Coria CF

00:00 1 Silla CF 1-1 CD Roda 1

00:00 Ourense CF 3-0 SD Festra 1

23:30 CD Ferriolense 4-1 Santa Catalina Atletico

23:30 1 Racing B 1-3 U.M. Escobedo

23:30 SD Revilla 0-2 Barreda Balompie

22:59 Urduliz FT 0-3 Sestao

22:59 Acero 2-2 Hercules II

22:59 CD Genova 3-3 UD Alcudia

22:59 Atletico Ibanes 1-0 CD Madridejos

22:59 3-0 2

22:30 CE Felanitx 0-1 CD Binissalem

22:30 UD Ibarra 0-0 Villa Santa Brigida

22:00 Manzanares CF 1-1 CD Illescas

22:00 Santurtzi CD 4-1 Urgatz

22:00 CD La Granja 3-1 CD Penaranda

22:00 Suodu Pei 3-0 SD Balmaseda FC

21:30 Comillas 2-3 CA River Ebro

21:00 Colegios Diocesanos 2-1 CD Becerril

18:00 Las Palmas C 2-2 Tenisca

18:00 Panaderia Pulido 1-1 CD Atletico Paso

17:00 Union Viera 0-1 CD Santa Ursula

19:00 FK Trakai II 3-4 FK Neptunas Klaipeda

18:00 FK Minija 0-1 FK Panevezys-2

18:00 1 Babrungas 2-3 FK Zalgiris Vilnius B

16:00 Universitaea Cluj U19 0-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

16:00 Concordia Chiajna U19 1-0 FC Voluntari U19 1

16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 1-4 FC Academica Clinceni U19

15:00 ACS Sepsi U19 3-2 Petrolul Ploiesti U19

18:59 Swit Warsaw 1-3 UKS Walka Kosow

00:30 BATE Borisov 3-2 FC Rukh Brest

22:30 FC Torpedo Zhodino 3-3 FK Isloch Minsk

20:30 FK Vitebsk 3-2 Energetik-BGU Minsk

18:30 1 Neman Grodno 1-2 Shakhter Soligorsk

00:00 Grasshopper (w) 1-1 St Gallen (w)

21:00 FC Zurich Frauen (w) 6-2 Young Boys (w)

18:00 Fcf Rapid Lugano (w) 0-4 Servette (w)

00:30 Al Hussein Irbid 3-1 Al-Jalil 1

21:00 IH Hafnarfjordur 3-3 Dalvik Reynir

21:00 Vidir Gardur 3-2 KFS Vestmannaeyjar

15:00 Maroochydore 3-6 Buderim

01:00 Real Sociedad B 1-1 Andorra CF 2

01:00 CD Linares Deportivo 1-2 SD Amorebieta

22:59 1 Valencia CF Mestalla 1-2 AE Prat

22:59 Hercules 1-2 UE Cornella 1

22:59 Burgos CF 0-0 Calahorra

22:30 Atzeneta UE 1-2 LHospitalet

21:30 Osasuna B 2-0 Racing Santander

21:00 UD Levante B 0-1 Lleida

17:00 UD San Sebastian Reyes 1-3 Algeciras

21:00 1 Asil Lysi 3-1 Ahironas Liopetriou

21:00 1 AE Zakakiou 2-2 Alki Oroklini

21:00 Onisilos Sotiras 6-1 Dignis Yepsonas

21:00 1 PAEEK 2-2 Othellos Athienou

21:00 Omonia Psevda 2-1 Anagennisi FC Deryneia

21:00 Kouris Erimi 4-2 Omonia Aradippou

21:00 1 Digenis Morphou 1-1 Thoi Lakatamias

21:00 Akritas Chloraka 0-1 Aris Limassol

21:00 Agia Napa 2-2 Xylotympou

16:30 Brisbane City 1-0 Rochedale Rovers

15:30 Souths United 3-2 Sunshine Coast FC

15:00 SWQ Thunder 2-0 Southside Eagles

15:00 Mitchelton FC 4-1 Brisbane Wolves 2

14:30 Samford Ranges 0-2 North Star

20:00 Rekord Bielsko Biala (w) 1-0 UKS SMS II Lodz (w)

18:00 Baia Zugdidi 2-5 Merani Martvili

18:00 FC Shevardeni 1-0 Gareji Sagarejo

17:00 FC Merani Tbilisi 4-3 FC Gagra

19:00 LP Super Sport Sofia (w) 0-0 FK Barocco (w)

17:00 FC Kobenhavn U17 3-4 Odense BK U17

01:00 1 Sao Bernardo 1-1 AE Velo Clube SP

01:00 Portuguesa Desportos 3-0 Audax Sao Paulo

01:00 XV de Piracicaba 0-0 Atibaia

01:00 Oeste 0-0 Rio Claro

01:00 Monte Azul SP 1-2 Red Bull Brasil SP

01:00 Juventus SP 2-1 EC Sao Bernardo/SP

01:00 1 Ah so Santa SP 3-3 AA Portuguesa Santista

01:00 Taubate 1-3 Sertaozinho

03:05 Sao Raimundo AM 2-1 Manaus (AM) 1

01:00 Yalong City (w) 0-1 DLR Waves (w)

00:30 Wexford Youths (w) 7-1 Bohemians Dublin (w)

00:00 Peamount Utd (w) 3-1 Cork City (w)

20:00 Shelbourne (w) 5-0 Galway LFC (w)

21:00 General Diaz 1-0 Rubio nu

21:00 2 de Mayo PJC 3-4 3 De Febrero

21:00 Club Fernando de la Mora 0-0 Fulgencio Yegros

22:59 1 Al-Ittifaq 1-2 Al-Ittihad(BHR)

01:30 FC Ordino 3-1 FS La Massana

20:00 Tshakhuma TM 1-0 Maritzburg United

18:00 Inter Milan U20 1-0 Fiorentina U20

17:30 Ascoli U20 0-1 Cagliari U19

16:00 Spal U19 0-1 AC Milan U20

01:00 Cobh Ramblers 1-2 Shelbourne

03:30 CD Victoria La Ceiba 4-1 Olancho FC 1

23:30 Prevalje 1-2 Dobrovce

20:00 Koroska Dravograd 1-7 Bistrica 1

02:00 CS Sergipe 3-1 Lagarto 1

23:35 1 Uhud 1-1 Al-Jabalain 1

23:35 Al-Tai 2-1 Al-Kawkab

23:10 Al-Draih 0-1 AL-Rbeea Jeddah

22:55 Al-Thuqbah 4-0 Al-Nojoom

22:55 Al-Nahdha 0-2 Al-Feiha

03:00 Club Aurora 0-0 Nueva Concepcion

22:59 Quiche FC 1-1 CSD Solola

17:00 Amazulu Reserves 1-1 Cape Town City FC Reserves 1

23:15 Mons Calpe SC 0-3 Europa FC

01:00 Dhamk 1-1 Al Ittihad(KSA)

23:20 Al Raed 1-2 Al-Taawon

22:55 Al-Fateh 2-3 Al Wehda Mecca

02:00 EL Ahly 2-0 Mamelodi Sundowns

22:59 CR Belouizdad 2-0 Esperance Sportive de Tunis

22:59 Kaizer Chiefs 4-0 Simba Sports Club

21:00 Thisted FC 1-0 Dalum

20:00 Nykobing FC 3-0 AB Copenhagen 1

20:00 Bronshoj 0-4 Roskilde

19:00 Holbaek 1-2 Middelfart G og

19:00 Naesby 0-1 Jammerbugt

19:00 Aarhus Fremad 3-1 BK Frem

18:45 1 FA 2000 0-0 Hillerod Fodbold

18:30 VSK Arhus 1-2 Holstebro BK

18:30 KFUM Roskilde 1-2 B 73 Slagelse

18:00 Vanlose 1-2 Skovshoved 1

18:00 FC Sydvest 0-2 B93 Copenhagen

18:00 SfB Oure 1-3 Brabrand

16:30 Kitchee 0-1 LeeMan

14:00 Eastern A.A Football Team 4-0 Sun Pegasus

14:00 Daejeon Korail 2-0 Hwaseong FC

13:00 Gimpo FC 2-0 Cheongju Jikji

13:00 Gangneung City 2-0 Yangju Citizen

13:00 Cheonan City 2-2 Paju Citizen FC 1

13:00 Busan Transportation Corporation 1-0 Pyeongtaek Citizen

22:30 Ravenna 0-1 Legnago Salus

22:30 Bisceglie 1913 2-1 Paganese

17:00 JK Tallinna Kalev 0-2 Paide Linnameeskond B

01:00 CA Serranense U20 1-1 Cruzeiro (Youth)

20:00 Coimbra EC U20 2-0 Minas Boca/MG Youth

19:00 Bonner 2-1 VFB Homberg

19:00 Rot-Weiss Ahlen 2-1 SV Rodinghausen

19:00 Wiedenbruck 3-5 Wuppertaler

19:00 Wegberg-Beeck 2-1 Preuben Munster

19:00 Rot-Weiss Essen 2-1 Alemannia Aachen

19:00 FC Giessen 1-0 FK Pirmasens

19:00 TSG Balingen 1-0 FC 08 Hombrug

19:00 Bahlinger 2-2 Astoria Walldorf

19:00 SSV Ulm 1846 2-0 VfB Stuttgart II

19:00 Bayern Alzenau 0-3 TSV Schott Mainz

19:00 TSV Steinbach 1-1 Hessen Kassel 1

19:00 SV Lippstadt 2-0 Schalke 04 (Youth)

19:00 Kickers Offenbach 4-2 Rot-Weiss Koblenz

19:00 Fortuna Koln 0-1 Monchengladbach AM.

19:00 TSG Hoffenheim (Youth) 0-2 SV Elversberg

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 0-2 FSV Frankfurt

22:00 Shams Azar Qazvin 1-1 Sardar Bukan FC

22:00 1 Shahrdari Mahshahr 3-0 Shahrdari Bam

22:00 Pas 0-1 Shahid Ghandi 1

22:00 Oghab Tehran 4-0 Naft Omidiyeh 1

21:30 Mes Shahr-e Babak 3-0 Shohada Babolsar

22:00 TSV Hartberg 2-0 Trenkwalder Admira Wacker

22:00 Rheindorf Altach 3-0 SV Ried 1

22:00 Austria Wien 2-1 St.Polten

22:00 FC Milsami 2-1 Zimbru Chisinau

22:00 Codru Lozova 0-4 Dacia-Buiucani

20:00 Dinamo-Auto 0-7 Sheriff Tiraspol

20:00 FK Chigatoy 3-2 Navbahor Namangan B

19:45 Buxoro FK 2-1 Xorazm Urganch

19:30 Oktepa 1-0 Dinamo Samarqand

19:00 Zaamin 1-0 Jizak

19:00 FK Rubin (UZB) 2-2 FC Neftgazmontaj

17:00 Olimpija Ljubljana U19 5-0 NK Drava Ptuj U19

00:00 Monrovia Black Star 2-1 AS Nianan

21:00 Club Brugge (w) 5-2 Standard Liege (w)

19:00 Anderlecht (w) 2-0 Oud Heverlee Leuven (w)

22:00 Ararat Yerevan 3-1 Alashkert 1

03:30 Inti Gas Deportes 3-3 Universitario De Deportes 3

01:15 1 Deportivo Municipal 1-1 Cusco FC

22:59 EM Deportivo Binacional 1-2 Univ.Cesar Vallejo

21:30 Foligno Calcio 2-1 Trastevere Calcio 1

21:00 AC Mestre 0-1 Luparense FC

20:00 Union Feltre Asd 1-3 US Adriese

13:30 Geelong Sc 0-0 Melbourne City NPL

12:15 Box Hill United SC 2-3 Nunawading City

12:00 Whittlesea Ranges 1-1 Springvale White Eagles

12:00 Doveton 4-3 North Sunshine Eagles

12:00 Ballarat City FC 0-7 Melborune Victory NPL

16:06 Fitzroy City 0-2 FC Clifton Hill

18:35 Xinjiang Tianshan Leopard 0-2 Zhejiang Greentown

18:35 Kunshan FC 6-0 Jiangxi Liansheng FC

18:35 Bei Li Gong 2-0 Guizhou Hengfeng F.C. 1

14:00 Beijing BeiKong 0-1 Nanjing City

20:12 Vibonese U19 0-2 Catania U19

20:10 Lecco U19 2-3 Pro Patria U19

20:00 Imolese U19 3-0 Pro Piacenza U19

20:00 Legnago Salus U19 2-0 SudTirol U19

20:00 CartanU19 3-0 Bisceglie 1913 U19

20:00 Ternana u19 3-2 Gubbio U19

20:00 Teramo U19 0-1 Fermana U19

20:00 1 Pontedera U19 0-3 Livorno U19

20:00 Novara U20 1-1 Como U20 1

20:00 Ravenna U19 1-1 Mantova U20

20:00 US Pergolettese U19 2-3 AC Feralpisalo U19

20:00 1 Casertana U19 0-0 Cavese U19

20:00 Renate U19 1-0 Pro Sesto U19

20:00 Monopoli U19 3-1 Bari U19

20:00 Alessandria U19 4-2 Giana Erminio U19

19:30 Modena U19 2-6 Cesena U20

17:00 Perugia U20 2-1 Fano U19

20:00 Sisters FC (W) 4-0 Tshandama Young Stars (W)

20:00 Sealene FC (W) 3-5 Morning Stars Lacoste FC (W) 1

19:00 Kempton Park FC (W) 5-2 Springs Home Sweepers FC (w)

18:00 Croesus (w) 2-1 Soweto Fabulous (w)

22:00 MTK Hungaria FC (w) 7-0 Taksony (w)

22:00 Diosgyori VTK (w) 2-3 Ferencvarosi TC (w)

20:00 Kelen SC (w) 0-2 Gyori Dozsa (w)

22:59 OLS Oulu 0-2 RoPS 2

20:45 FC Vaajakoski 2-2 JS Hercules

00:00 Alverca U19 8-0 Vilafranquense U19

22:59 GD Estoril-Praia U19 4-2 Amora FC U19

22:59 Vitoria FC Setubal U19 0-0 Sacavenense U19

22:59 Tondela U19 2-1 Vizela U19

22:59 Pacos Ferreira U19 0-0 Rio Ave U19

22:59 Belenenses U19 2-0 Academica Coimbra U19

22:59 Leixoes U19 0-3 Braga U19

22:59 Vitoria SC Guimaraes U19 2-2 FC Porto U19

22:00 Sporting Lisbon U19 0-2 Benfica U19

22:30 Suure-Jaani United (w) 0-1 Saku Sporting (w)

18:00 Ajax Tallinna (w) 0-3 JK Tallinna Kalev (w)

18:00 Tammeka Tartu (w) 0-3 FC Flora Tallinn (w)

00:10 1 Polonia Warszawa 0-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:59 Ruch Chorzow 5-0 KS Energetyk ROW

22:00 Avia Swidnik 2-1 Siarka Tarnobrzeg

22:00 Huragan Morag 1-3 Wikielec

22:00 Sokol Sieniawa 0-1 Wisla Pulawy 1

22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-1 Miedz Legnica II

22:00 Jutrzenka Giebultow 5-3 Hetman Zamosc

22:00 MKS Kluczbork 1-3 Rekord Bielsko-Biala

22:00 Stal Stalowa Wola 2-2 KS Wiazownica

21:00 Blonianka Blonie 1-4 RKS Radomsko

21:00 Gryf Wejherowo 1-3 Flota Swinoujscie

20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-1 Concordia Elblag

20:00 Ursus Warszawa 2-1 Ruch Wysokie Mazowieckie

19:00 1 Chemik Police 1-3 Unia Swarzedz

19:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-4 KS Kutno

18:00 1 Cracovia II 2-1 Stal Krasnik 1

18:00 Zaglebie Lubin B 6-1 Foto-Higiena Olawa 1

17:00 Jagiellonia Bialystok II 1-2 Unia Skierniewice

17:00 Baltyk Gdynia 3-6 Radunia Stezyca

17:00 Legia Warszawa B 3-1 KS Legionovia Legionowo

16:00 Drukarz Warszawa 0-1 KS Raszyn

16:00 Unia Janikowo 0-0 Baltyk Koszalin 1

01:00 CF Damm U19 5-1 Sabadell U19

22:59 Elche U19 2-1 Villarreal U19

22:59 Espanyol U19 2-2 Real Zaragoza U19

22:30 Vazquez Cultural U19 0-1 Cadiz U19

22:30 Atletico Madrileno U19 1-3 Valencia U19

22:00 AD Huracan U19 1-1 Llanos Aridane U19 2

22:00 CE Europa U19 2-0 CD Ebro U19

21:30 Conxo Santiago U19 2-4 CD Roces U19

21:30 Real Murcia U19 2-3 Alboraya U19