Kết quả trận Queretaro FC vs Pumas U.N.A.M., 08h00 ngày 15/01

Queretaro FC
Queretaro FC
1
Pumas U.N.A.M.
Pumas U.N.A.M. 1
3
Kết quả bóng đá Mexico

Queretaro FC vs Pumas U.N.A.M.


08:00 ngày 15/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Queretaro FC vs Pumas U.N.A.M.


TLCA
0.27 : 0:0 : 2.70
TL bàn thắng:
4.00 : 4 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 9.70 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính Queretaro FC vs Pumas U.N.A.M.

 4'    Angel Baltazar Sepulveda Sanchez (Assist:Leonardo Sequeira) goal 1-0  
 16'    1-1   goalLeonel Lopez Gonzalez (Assist:Higor Meritao)
 43'      substitutionJeronimo Rodriguez Guemes↑Efrain Velarde Calvillo↓
 45'      yellow_cardAlfredo Talavera Diaz
 45'    1-2   goalMarco Antonio Garcia Robledo (Assist:Alan Rodriguez Mozo)
 55'    Jorge Daniel Hernandez Govea↑Kevin Escamilla↓ substitution  
 55'    Jonathan Alexander Gonzalez Mendoza↑Kevin Balanta Lucumi↓ substitution  
 55'    Fidel Martinez↑Angel Baltazar Sepulveda Sanchez↓ substitution  
 65'      red_cardAlan Rodriguez Mozo
 69'    1-3   goalJose Rogerio de Oliveira
 71'      substitutionWashington Bryan Corozo Becerra↑Sebastian Saucedo↓
 72'      yellow_cardJose Ricardo Galindo Gutierrez
 73'    Pablo Edson Barrera Acosta↑Erick Vera Franco↓ substitution  
 73'    Jefferson Antonio Montero Vite↑Juan Romagnoli↓ substitution  
 75'      substitutionJorge Ruvalcaba↑Jose Rogerio de Oliveira↓

Đội hình thi đấu Queretaro FC vs Pumas U.N.A.M.

Queretaro FC Pumas U.N.A.M.
1 Washington Aguerre
17 Erick Vera Franco
22 Enzo Martinez
26 Maximiliano Perg Schneider
2 Omar Israel Mendoza
8 Juan Romagnoli
35 Kevin Balanta Lucumi
5 Kevin Escamilla
7 Leonardo Sequeira
15 Angel Baltazar Sepulveda Sanchez
9 Jonathan David Dos Santos Dure
1 Alfredo Talavera Diaz
25 Arturo Ortiz Martinez
47 Jose Ricardo Galindo Gutierrez
18 Efrain Velarde Calvillo
2 Alan Rodriguez Mozo
48 Marco Antonio Garcia Robledo
8 Higor Meritao
17 Leonel Lopez Gonzalez
7 Sebastian Saucedo
33 Diogo de Oliveira Barbosa
21 Jose Rogerio de Oliveira
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Jose Angulo
18 Pablo Edson Barrera Acosta
25 Daniel Angel Cervantes Fraire
6 Jonathan Alexander Gonzalez Mendoza
4 Arelibetsiel Hernandez Huerta
14 Jorge Daniel Hernandez Govea
11 Fidel Martinez
33 Juan Pablo Meza Tepezano
10 Jefferson Antonio Montero Vite
13 Jose Antonio Rodriguez
249 Alek Alvarez Bermudez
31 Washington Bryan Corozo Becerra
239 Abraham Freyfeld
14 Amaury Garcia Moreno
20 Julio Jose Gonzalez Vela Alvizu
19 Omar Islas Hernandez
27 Emanuel Montejano
16 Jeronimo Rodriguez Guemes
198 Jorge Ruvalcaba
194 Santiago Trigos Nava

Số liệu thống kê Queretaro FC vs Pumas U.N.A.M.

Queretaro FC   Pumas U.N.A.M.
8
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
2
0
 
Red card
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
11
3
 
Sút trúng cầu môn
 
6
14
 
Sút ra ngoài
 
5
11
 
Cản sút
 
4
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
255
 
Số đường chuyền
 
350
7
 
Phạm lỗi
 
7
3
 
Việt vị
 
0
19
 
Đánh đầu thành công
 
18
3
 
Cứu thua
 
2
14
 
Rê bóng thành công
 
14
8
 
Đánh chặn
 
9
1
 
Woodwork
 
0
9
 
Thử thách
 
5
91
 
Pha tấn công
 
99
49
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

21:00 Korea Rep (w) 3-0 Vietnam (w)

19:00 Thái Lan (nữ) 0-1 Philippines (w)

17:00 Australia nữ 18-0 Indonesia (w)

15:00 Nhật Bản nữ 5-0 Myanmar (w)

15:45 Wellington Phoenix 2-1 Western United FC 1

00:30 FC Artmedia Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:30 MFK Petrzalka 5-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

00:00 Austria Wien (Youth) 4-1 SC Mannsdorf

00:00 Trencianske Stankovce 2-6 TJ Spartak Myjava

23:30 Lafnitz 3-1 Allerheiligen

22:59 Norrby IF 1-2 Hacken

22:30 Sportfreunde Dorfmerkingen 2-5 SSV Ulm 1846

22:00 WSG Wattens 2-2 Aalborg

21:00 Radomiak Radom 1-2 Hradec Kralove

21:00 Grasshopper 1-1 Winterthur

20:30 Wolfsberger AC 3-3 Ludogorets Razgrad

20:15 CSM Ramnicu Sarat 1-5 Gloria Buzau

20:00 Levski Sofia 1-1 Bohemians 1905

20:00 CSKA Sofia 1-1 Stal Mielec

20:00 AC Horsens 2-1 Randers FC

20:00 NK Aluminij 0-0 Dafuji cloth MTE

20:00 Rot-Weiss Koblenz 0-7 SV Elversberg

20:00 Pirin Blagoevgrad 1-3 Sportist Svoge

19:30 MTK Hungaria 3-0 FC Shakhtar Donetsk

19:30 Energie Cottbus 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 FK Gilan Gabala 1-0 Borec Veles

19:00 Warta Poznan 2-4 Slovan Liberec

19:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

19:00 Yverdon 0-1 Gjilani

19:00 MFK Ruzomberok 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Rijeka 1-1 Synot Slovacko

18:55 Midtjylland 5-1 Esbjerg

17:30 ACS Foresta Suceava 0-1 FK Iskra Danilovgrad

17:30 Ruch Chorzow 5-3 Sandecja Nowy Sacz

17:00 FC Rukh Brest 0-0 Slavia Mozyr

17:00 HNK Sibenik 2-0 NK Opatija

16:30 Qarabag 0-1 Backa Topola

16:00 FC Olimp Odintsovo 2-3 Peresvet Podolsk

16:00 Stade Ouchy 0-0 Servette

15:00 Radomiak Radom 2-3 MTK Hungaria

15:00 Wisla Krakow 1-3 Banik Ostrava

15:00 Rodina Moskva 3-1 Saturn Moscow

01:00 Arges 2-1 Dinamo Bucuresti

00:30 Hamburger SV 2-1 St. Pauli

00:30 Fortuna Dusseldorf 0-1 Nurnberg

01:00 1 Red Star FC 93 1-2 Chambly FC

01:00 Orleans US 45 2-1 Boulogne

01:00 Le Mans 1-0 Chateauroux

01:00 Cholet So 2-1 Bourg Peronnas 1

01:00 Bastia Borgo 3-1 Sedan

01:00 Avranches 2-1 Sete FC

01:00 Villefranche 1-2 Stade Lavallois MFC

01:00 Stade Briochin 0-1 Creteil

01:00 1 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 SC Freiburg (Youth)

22:59 Samsunspor 3-0 Kocaelispor 1

22:59 Dodoma Jiji FC 1-2 Kagera Sugar

20:00 Mbeya Kwanza 1-1 KMC FC

20:00 Kisugu United 1-4 Busoga United

19:10 Basere FC 1-2 Luweero United

17:00 Kireka United 1-1 Airtel Kitara FC

17:00 Zonguldak 2-3 Pendikspor

21:00 Botswana Police XI SC 4-0 Gilport Lions

21:30 Oliveira Hospital 1-2 Alverca

21:00 Brighton U23 1-2 Manchester United U23

17:10 MO Bejaia U19 1-1 JSM Bejaia U19

15:00 CRB Ain Oussera U19 2-1 MCB Oued Sly U19

21:30 USM Oujda 2-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Itihad Z. Khemisset 0-1 Chabab Ben Guerir

22:45 Vllaznia Shkoder 1-1 Egnatia

22:59 Mazatlan U20 1-0 Toluca U20

22:00 1 Puebla U20 0-2 Club Tijuana U20

20:05 Al-Msnaa 0-1 Muscat

18:45 Hapoel Ramat Israel 0-1 Hapoel Kiryat Ono

18:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Hapoel Ramot Menashe

18:00 1 FC Ironi Or Yehuda 0-0 SC Shicun Hamizrah

17:30 Hapoel Hod HaSharon 1-3 Beitar Kfar Saba Shlomi

17:15 Hapoel Merhavim 4-0 Beitar Ironi Maale Adumim

17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-1 Beitar Ramat Gan

16:45 Maccabi Ironi Netivot 1-1 MS Hapoel Lod

16:40 Shimshon Bnei Tayibe 3-6 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:45 1 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Maccabi Beer Sheva

22:00 Kakadl FC 1-1 AS Binah 1

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3 Gadna Tel Aviv U19

22:10 1 Heartland FC 0-3 Enugu Rangers International

19:10 SS Assad 2-2 Gusii FC

19:00 Muranga Seal 1-0 Mombasa Elite

17:20 Muhoroni Youth 2-1 Naivas FC

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:00 MS Tseirey Taybe 1-0 Tzeirey Kafr Kana

18:30 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Bnei Lod

18:30 Hapoel Kaukab 1-2 Moadon Sport Tira

18:00 Maccabi Yavne 2-1 Shimshon Tel Aviv 1

18:00 Hapoel Azor 1-2 Shimshon Kafr Qasim

17:30 SC Maccabi Ashdod 0-0 Hapoel Holon Yaniv

17:30 Maccabi Herzliya 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:30 Ironi Tiberias 1-0 Ironi Nesher 1

17:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Herzliya

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-3 Hapoel Kfar Shalem

17:00 MS Ironi Kuseife 0-0 Sport Club Dimona

17:00 Hapoel Bnei Zalfa 6-0 Rubi Shapira

17:00 Maccabi Tamra 1-0 Maccabi Tzur Shalom

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

16:45 Bnei Eilat 1-0 Hapoel Ashkelon

16:30 Hapoel Bnei Pardes 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

14:35 Adelaide United (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

23:00 MC Alger 1-0 HB Chelghoum Laid

21:00 MC Magra 2-0 ASO Chlef

21:00 ES Setif 3-1 RC Arba

21:00 CR Belouizdad 3-0 MC Oran

21:00 WA Tlemcen 0-1 JS kabylie

21:00 RC Relizane 2-1 NA Hussein Dey

21:00 Paradou AC 1-0 Biskra

21:00 OM Medea 0-3 JS Saoura

20:30 1 CS Constantine 1-1 USM Alger

00:00 Anagennisi FC Deryneia 1-1 Agia Napa 1

19:45 Al-Rayyan 1-1 Hottain (KSA)

19:45 Al-Taqdom 1-0 Al Taraji

19:45 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Jndal

19:40 Al Qaisoma 1-0 Al-Ansar

19:20 Al-Rawdhah 1-4 Wajj 1

19:20 Al Safa(KSA) 1-0 Al-Zlfe

19:20 Al-Thuqbah 1-2 Al Nairyah

23:25 Al-Salmiyah 2-0 Al-Qadsia SC

20:25 Al-Salibikhaet 1-0 Burgan SC

16:10 Olympique Medea U21 2-2 JS Saoura U21

19:40 Al Amiria (w) 0-3 Suez Montakhab (W)

19:30 Wadi Degla (w) 0-1 El Gounah (W)

19:30 Ahli Bank (W) 8-1 Said El Mahalla (w)

17:00 Umraniyespor U19 0-1 Menemenspor U19

16:00 Samsunspor U19 0-0 Gaokaerlishibang U19

20:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Maccabi Ahi Nazareth 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 0-2 Hapoel Kfar Saba

20:00 1 Hapoel Rishon Lezion 1-1 AS Ashdod 1

20:00 Hapoel Akko 0-0 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-2 Kafr Qasim

00:10 Al Ittihad(KSA) 1-0 Al-Faisaly Harmah

19:55 1 Dhamk 1-1 Al Ahli Jeddah

19:40 Al-Taawon 0-1 Al-Nasr(KSA)

19:30 Al-Baten 1-1 Al Hilal

21:45 Al-Nejmeh 1-2 Shabab Sahel

19:15 Al Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

19:15 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

23:30 Russia Indoor Soccer 7-1 Slovakia Indoor Soccer

20:00 Tottenham Hotspur U18 6-1 West Bromwich U18

01:00 Onze Createurs 0-0 USC Kita

23:30 Afrique Football Elite 0-0 Yeelen

23:30 Yeelen 0-0 Afrique Football Elite

22:59 AS Real 0-2 US Bourgouni

22:59 Real Bamako 0-2 US Bougouni

20:30 Al-Madina 2-0 Al Mahalla

20:00 Al ittihad(LBY) 0-0 Asswehly SC

20:00 Al Athad 1-1 Al Zawi A

21:45 Russell City 0-1 Al Markhiya

21:45 Al Nasa(QAT) 2-2 Al Bidda SC

22:59 Zebbug Rangers 2-1 Fgura United

22:00 Iraq 1-0 Uganda

18:00 Moldova 0-4 Hàn Quốc

01:30 SC Concordia Hamburg 6-1 Hamm United

01:00 Bramfelder SV 0-1 SV Curslack Neuengamme

22:15 Sahel SC 0-1 Olympic FC

20:00 Sporting de Macau 1-2 Windsor Arch Ka I 1

15:30 Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

01:15 Crato CE 1-3 Iguatu CE

01:00 Ferroviario CE 2-0 Icasa CE

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 0-1 Caucaia CE

17:15 AS Surete Nationale (w) 2-0 FC Constantine(w)

16:25 AS Intissar Oran (w) 1-4 CF Akbou(w)

21:00 Baynounah SC 5-2 Regional Sports Club

22:59 Real Banjul 4-1 Team Rhino FC

01:00 Vikingur Reykjavik 5-2 Fjolnir

23:20 Manama Club 0-0 Al-Hala

22:00 Al-Riffa 1-0 Al-Budaiya

20:45 Al-Hadd 0-2 East Riffa

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab

19:30 Smouha SC 2-1 El Gounah

19:30 Ismaily 1-1 NBE SC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657