Kết quả trận Real Madrid vs FC Shakhtar Donetsk, 00h45 ngày 04/11

Real Madrid
Real Madrid
2
FC Shakhtar Donetsk
FC Shakhtar Donetsk
1
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

Real Madrid vs FC Shakhtar Donetsk


00:45 ngày 04/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Real Madrid vs FC Shakhtar Donetsk


TLCA
0.41 : 0:0 : 2.04
TL bàn thắng:
3.70 : 3 1/2 : 0.19
TL Thắng - Hòa - Bại
1.04 : 12.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Real Madrid vs FC Shakhtar Donetsk

 14'    Karim Benzema (Assist:Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior) goal 1-0  
 39'    Ferland Mendy yellow_card  
 39'    1-1   goalFernando Dos Santos Pedro (Assist:Alan Patrick Lourenco)
 61'    Karim Benzema (Assist:Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior) goal 2-1  
 63'    Carlos Henrique Casimiro,Casemiro yellow_card  
 66'    Jose Ignacio Fernandez Iglesias Nacho↑Daniel Carvajal Ramos↓ substitution  
 71'      substitutionManor Solomon↑Mykhailo Mudryk↓
 79'      substitutionMarcos Antonio Silva San↑Alan Patrick Lourenco↓
 79'    Luka Jovic↑Karim Benzema↓ substitution  
 80'      substitutionHeorhii Sudakov↑Taras Stepanenko↓
 80'      substitutionMarlos Romero Bonfim↑Mateus Cardoso Lemos Martins↓
 86'      substitutionBruno Ferreira Bonfim Dentinho↑Fernando Dos Santos Pedro↓
 90'      yellow_cardBruno Ferreira Bonfim Dentinho

Đội hình thi đấu Real Madrid vs FC Shakhtar Donetsk

Real Madrid FC Shakhtar Donetsk
1 Thibaut Courtois
23 Ferland Mendy
4 David Alaba
3 Eder Gabriel Militao
2 Daniel Carvajal Ramos
8 Toni Kroos
14 Carlos Henrique Casimiro,Casemiro
10 Luka Modric
20 Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior
9 Karim Benzema
17 Lucas Vazquez Iglesias
81 Anatolii Trubin
2 Domilson Cordeiro dos Santos
5 Marlon Santos da Silva Barbosa
22 Mykola Matvyenko
31 Ismaily Goncalves dos Santos
7 Maycon de Andrade Barberan
6 Taras Stepanenko
14 Mateus Cardoso Lemos Martins
21 Alan Patrick Lourenco
20 Mykhailo Mudryk
99 Fernando Dos Santos Pedro
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Marcelo Vieira da Silva Junior
25 Eduardo Camavinga
7 Eden Hazard
13 Andriy Lunin
5 Jesus Vallejo Lazaro
27 Antonio Blanco
22 Francisco R. Alarcon Suarez,Isco
16 Luka Jovic
6 Jose Ignacio Fernandez Iglesias Nacho
11 Marco Asensio Willemsen
35 Miguel Ortega Gutierrez
40 Toni Fuidias
9 Bruno Ferreira Bonfim Dentinho
26 Yukhym Konoplya
30 Andriy Pyatov
45 Danylo Sikan
19 Manor Solomon
3 Vitor Eduardo da Silva Matos,Vitao
4 Serhiy Kryvtsov
8 Marcos Antonio Silva San
11 Marlos Romero Bonfim
44 Viktor Korniienko
15 Artem Bondarenko
25 Heorhii Sudakov

Số liệu thống kê Real Madrid vs FC Shakhtar Donetsk

Real Madrid   FC Shakhtar Donetsk
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
1
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
1
13
 
Tổng cú sút
 
13
6
 
Sút trúng cầu môn
 
5
3
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
4
16
 
Sút Phạt
 
10
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
57%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
43%
640
 
Số đường chuyền
 
548
92%
 
Chuyền chính xác
 
90%
10
 
Phạm lỗi
 
15
0
 
Việt vị
 
1
7
 
Đánh đầu
 
7
5
 
Đánh đầu thành công
 
2
4
 
Cứu thua
 
4
16
 
Rê bóng thành công
 
15
12
 
Đánh chặn
 
9
10
 
Ném biên
 
13
0
 
Woodwork
 
1
16
 
Cản phá thành công
 
15
7
 
Thử thách
 
14
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
117
 
Pha tấn công
 
88
69
 
Tấn công nguy hiểm
 
44

15:45 Melbourne Victory 2-2 Sydney FC

16:15 FC Artmedia Petrzalka 4-0 SC Znojmo

15:30 Visakha FC 3-2 Boeung Ket Angkor

06:30 Liverpool URU 0-2 Instituto

03:00 Zamora Barinas 2-1 Monagas SC 1

03:00 Deportivo Tachira 3-0 Academia Puerto Cabello

02:30 Derry City 5-0 Institute FC

02:00 Hennef 05 5-2 Eintracht Hohkeppel

01:50 ASK Voitsberg 2-1 SC Kalsdorf

01:30 VfR Garching 2-1 TSV Buchbach

01:30 Kriens 5-1 FC Schotz

01:20 IF Lyseng 1-0 Aarhus Fremad

01:00 TSG Hoffenheim (Youth) 4-2 Neckarsulmer Sport-Union

01:00 TSV Steinbach Haiger 7-1 Waldgirmes

01:00 FC Lauterach 0-1 Austria Lustenau

00:30 Wiener SC 1-4 SV Horn

00:30 SKU Amstetten 2-2 Ardagger

00:00 Kapfenberg 3-4 Leoben

00:00 FCM Traiskirchen 2-1 SV Schwechat

22:59 Real Murcia 1-3 Dynamo Kyiv

22:59 Austria Wien (Youth) 2-1 Rapid Vienna (Youth)

22:59 MFK Karvina B 0-5 Frydek-Mistek

22:30 Esbjerg 2-0 Thisted FC

22:00 Maribor 1-1 Crvena Zvezda

21:30 Akron Togliatti 2-1 Proleter

21:30 NK Publikum Celje 1-0 PFK Kuban

21:00 Beroe Stara Zagora 1-3 Gazovik Orenburg

21:00 Johor Darul Takzim 2-2 MSK Zilina

20:30 NK Olimpija Ljubljana 3-0 Synot Slovacko

20:30 Hajduk Split 4-2 NK Varteks Varazdin

20:00 Mlada Boleslav 2-2 Dukla Prague

20:00 FK Buducnost Podgorica 8-1 FK Mladost DG

19:00 Austria Wien 0-0 FK Sochi

19:00 Lokomotiv Sofia 1-1 KF Dukagjini

19:00 Slavia Sofia 1-2 Teplice

19:00 Riga FC 2-1 Slovan Bratislava

19:00 Skive IK 0-5 Randers FC

18:30 Yantra Gabrovo 2-2 FC Zagorets

18:00 Partizan Bardejov 2-0 Hidasnemeti VSC

17:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-1 Trinec

17:00 Odra Opole 2-2 Chojniczanka Chojnice

16:15 Shakhter Soligorsk 1-2 Shakhter Soligorsk II

16:00 Magic United TFA 1-3 Palm Beach

15:30 Tiffy Army FC 2-1 Kirivong Sok Sen Chey

14:00 Zenit St. Petersburg 5-0 MSK Zilina

02:45 Birmingham City 2-2 Peterborough United

02:45 Luton Town 2-1 Bristol City

02:45 Queens Park Rangers (QPR) 0-0 Swansea City 1

02:45 Nottingham Forest 3-0 Barnsley

02:45 Coventry City 1-0 Stoke City

02:45 Saint Mirren 1-0 Aberdeen

03:00 KAA Gent 1-1 Oostende

03:00 Charleroi 1-1 Kortrijk

00:45 Royal Antwerp 1-1 Sint-Truidense

02:00 Morocco 2-1 Malawi

22:59 Senegal 2-0 Cape Verde 2

02:45 Benfica 1-1 Boavista FC

02:00 Excelsior SBV 2-3 ADO Den Haag

02:00 Le Mans 1-0 Cholet So

01:00 Orleans US 45 4-2 Sedan

02:45 Barrow 0-2 Salford City

02:45 Walsall 1-2 Bradford City

02:45 Scunthorpe United 2-3 Bristol Rovers

02:45 Leyton Orient 0-1 Newport County

01:00 SC Freiburg (Youth) 4-2 Te Cu Kukuh Atta Seip

01:00 VfL Osnabruck 2-0 Wurzburger Kickers

01:00 SV Waldhof Mannheim 0-1 Viktoria koln

08:10 Atletico Bucaramanga 0-0 Millonarios

06:05 1 Independiente Santa Fe 3-0 Aguilas Doradas

04:00 1 Envigado FC 1-0 Deportivo Pasto

10:05 Mineros de Zacatecas 1-0 Cancun FC

08:05 Venados FC 2-2 Pumas Tabasco 1

06:00 Tepatitlan de Morelos 1-1 Tlaxcala FC

23:10 Kanifing East FC 2-1 Bombada FC

22:59 PSV Wellingara 2-0 Tallinding United

15:15 Persiraja Aceh 2-2 Persela Lamongan

02:45 Boston United 3-0 Farsley Celtic

02:45 Chorley FC 2-2 AFC Fylde

02:45 Hereford United 2-1 Gloucester City

02:45 York City 0-3 Bradford Park Avenue

02:45 Guiseley 3-2 Alfreton Town

02:45 Kettering Town 0-1 Kidderminster Harriers

02:45 Haringey Borough 2-3 Kingstonian

02:45 Enfield Town 2-1 Carshalton Athletic FC

02:45 1 Worthing 3-1 Folkestone

02:45 Cheshunt 0-1 Bowers Pitsea

02:45 Bishop's Stortford 3-1 Bognor Regis Town

02:45 lewes 2-0 Cray Wanderers

02:45 Hornchurch 2-0 Horsham

22:59 Gaborone United 1-1 Botswana Police XI SC

07:00 Caldense MG 2-1 America MG

02:45 Weymouth 1-2 Dagenham Redbridge

02:45 Wealdstone FC 0-0 Notts County

02:45 Torquay United 0-2 Solihull Moors

02:45 Stockport County 3-0 Maidenhead United

02:45 Halifax Town 0-1 Boreham Wood

02:45 Dover Athletic 1-0 Eastleigh

02:45 Bromley 1-0 Woking 1

02:45 Wrexham 1-0 Grimsby Town

02:45 Aldershot Town 1-1 Southend United

07:00 Corinthians Paulista (SP) 0-0 Ferroviaria SP

05:00 Botafogo SP 0-0 Santo Andre

07:00 Boavista S.C. 1-1 Botafogo RJ

06:40 Sociedade Acao 0-1 Academia Futebol

02:45 1 Annagh United 1-3 Loughgall FC

19:30 Ahi Bir AL Maksur 0-5 Ihud Bnei Kfar Kara

19:30 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 4-2 FC Ironi Or Yehuda

18:30 SC Shicun Hamizrah 2-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

19:30 Hapoel Beer Sheva U19 0-0 Sectzya Nes Ziona U19 1

20:00 1 Santos (Youth) 0-4 Palmeiras (Youth)

19:00 APS Bomet 0-0 SS Assad

20:00 Accrington Stanley Reserves 7-0 Walsall Reserve

22:30 Bahla 1-0 Saham

20:30 Al Ittehad Salalah 1-3 Oman Club

02:00 UE Llagostera 2-2 Barcelona B

01:00 Athletic Bilbao B 1-2 Cultural Leonesa

22:00 1 CD Tudelano 0-2 SD Logrones

02:45 EE Guineueta 1-0 FC Asco 1

02:45 Sutton United 1-0 Harrogate Town

02:10 Wigan Athletic 1-0 Arsenal U21

02:00 Rotherham United 1-1 Cambridge United

02:00 Hartlepool United 2-2 Charlton Athletic

22:59 JS Saoura 1-1 ES Setif

21:00 CR Belouizdad 2-0 RC Relizane 1

21:00 RC Arba 3-1 NA Hussein Dey

20:30 MC Oran 2-1 MC Magra

20:30 ASO Chlef 4-0 WA Tlemcen

20:30 HB Chelghoum Laid 1-1 CS Constantine

20:30 1 USM Alger 2-1 Paradou AC

20:30 Biskra 2-1 OM Medea

02:00 Southend United U23 1-0 Colchester United U23 1

18:10 JS Saoura U21 1-0 ES Setif U21

16:00 US Biskra U21 0-1 Olympique Medea U21

06:00 Nautico (PE) 0-0 Campinense

21:45 Qatar SC Doha U23 4-0 Al-Ahli Doha U23

21:45 Umm Salal U23 2-3 Al Rayyan Reserves

21:45 Al Wakra Reserves 2-0 Al-Arabi Doha (R)

06:15 1 Falcon FC 0-1 Itabaiana(SE)

02:45 Radcliffe Borough 0-1 Stafford Rangers

02:45 Morpeth Town 1-1 Stalybridge Celtic

02:45 FC United of Manchester 3-4 Whitby Town

02:45 South Shields 3-1 Witton Albion

02:45 Nantwich Town 0-1 Mickleover Sports

22:45 Al Wehda Mecca 3-0 Al Sahel

21:55 Al-Qadasiya 0-0 AL-jeel 1

19:50 1 Najran SC 1-1 Al-Kawkab

19:20 1 Al-adalh 1-0 Al Kholood

02:30 Poland Indoor Soccer 2-2 Slovakia Indoor Soccer

18:00 Khalij Fars Mahshahr 2-0 Mes Novin Kerman 1

17:30 Oghab Tehran 0-0 Foolad Khuzestan B 1

02:00 Jeunesse Molenbeek 0-2 Westerlo

02:45 Fleetwood Town 3-3 Plymouth Argyle

02:45 Gillingham 0-0 Shrewsbury Town

02:45 AFC Wimbledon 0-2 Ipswich Town 1

02:45 Burton Albion 0-1 Milton Keynes Dons

22:00 Sporting Lisbon U19 1-1 Benfica U19 1

23:50 Al-Arabi Club (KUW) 4-1 Al-Shabab(KUW)

21:50 Al-Sahel 1-1 Burgan SC

16:00 Pattaya Dolphins Utd 4-0 Banbueng FC

16:00 Maejo United 1-0 Chiangrai FC

15:30 Krabi FC 3-1 Pattani

15:30 Bangkok 0-0 Samut Prakan FC

15:30 Grakcu Sai Mai United 0-1 Royal Thai Air Force FC

15:30 Maptaphut Rayong FC 2-0 Sa Kaeo City

15:30 Assumption Thonburi 0-1 Samut Songkhram FC

15:30 North Bangkok College 1-2 Phram Bangkok FC

15:30 Khonkaen Mordindang FC 0-2 Sisaket FC

15:30 Sisaket United 2-2 Surin Khongcheemool

15:30 Kamphaeng Phet 1-4 Uthai Thani FC

15:30 Ayutthaya FC 1-1 Chainat United

15:30 Nakhon Ratchasima United FC 2-2 Sakon Nakhon FC

22:30 Petro Atletico de Luanda 4-1 Kabuscorp do Palanca

01:00 VFL Lohbrugge 1-6 Bramfelder SV

06:30 Anapolis FC 2-0 Goianesia GO 1

06:30 Aparecidense GO 2-2 Ipora EC

05:30 Vila Nova 1-0 Goiatuba

02:45 Harlow Town 3-0 Colney Heath FC

02:45 Plymouth Parkway 6-1 Slimbridge AFC

22:15 AS GNN 1-1 Sahel SC

02:45 Stratford Town 1-1 Coalville

02:45 Leiston FC 1-0 Biggleswade Town

02:45 Worksop Town 6-0 Sheffield FC 2

02:45 Colney Heath 1-1 Runcorn Linnets

02:45 1 Shildon 1-2 Yorkshire Amateur 1

21:00 1 Mumbai City 1-1 Northeast United

07:10 Boca Juniors 1-0 San Lorenzo

15:35 AR Guelma (w) 0-6 ASE Alger Centre (w)

21:00 Portimonense U23 0-1 Rio Ave U23

02:45 1 Weston Super Mare 2-2 Farnborough Town

02:45 Dorchester Town 1-1 Truro City

02:45 Hendon 1-0 Swindon Supermarine

02:45 Hayes Yeading United 8-1 Wimborne Town

02:30 Hartley Wintney 2-1 Poole Town

03:15 Molynes United 0-1 Vere United

01:00 Portmore United 1-2 Arnett Gardens

02:45 UWIC Inter Cardiff 2-0 Barry Town United

02:45 Flint Town 1-1 Connahs Quay Nomads FC

02:45 Elgin City 2-0 Kelty Hearts

02:45 Slough Town 1-1 Billericay Town

02:45 Maidstone United 4-0 Ebbsfleet United 1

02:45 Hemel Hempstead Town 1-0 Hungerford Town

02:45 Hampton Richmond Borough 4-0 Bath City 1

02:45 Dulwich Hamlet 1-1 Eastbourne Borough

02:45 Dartford 0-0 Concord Rangers

02:45 Chippenham Town 3-1 St Albans City

02:45 Braintree Town 2-2 Welling United

08:00 Estudiantes de Queretaro 0-4 Aguacateros de Periban FC

21:00 Bristol City U23 1-2 Charlton U23

20:00 Barnsley U23 1-1 Crewe Alexandra U23

20:00 Watford U23 2-0 Millwall U23

20:00 Cardiff City U23 1-1 Swansea City U23

02:45 Warrenpoint Town 0-3 Larne FC

02:45 Portadown 0-1 Crusaders

02:45 Glentoran FC 2-1 Coleraine

02:45 Glenavon Lurgan 3-1 Dungannon Swifts

02:45 Cliftonville 2-2 Linfield FC

02:45 Carrick Rangers 3-0 Ballymena United

02:45 Clyde 2-2 Airdrie United

15:40 1 UKB 2-0 KIYC

13:25 Sagolband United 6-0 AIM

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657