Kết quả trận Real Madrid vs Liverpool, 02h00 ngày 07/04

Real Madrid
Real Madrid
3
Liverpool
Liverpool
1
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

Real Madrid vs Liverpool


02:00 ngày 07/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Real Madrid vs Liverpool


TLCA
1.04 : 0:0 : 0.88
TL bàn thắng:
9.09 : 4 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 225.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Real Madrid vs Liverpool

 27'    Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior (Assist:Toni Kroos) goal 1-0  
 36'    Marco Asensio Willemsen goal 2-0  
 39'      yellow_cardSadio Mane
 42'      substitutionThiago Alcantara do Nascimento↑Naby Deco Keita↓
 49'    Lucas Vazquez Iglesias yellow_card  
 51'    2-1   goalMohamed Salah Ghaly
 56'      yellow_cardThiago Alcantara do Nascimento
 65'    Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior (Assist:Luka Modric) goal 3-1  
 70'    Santiago Federico Valverde Dipetta↑Marco Asensio Willemsen↓ substitution  
 81'      substitutionXherdan Shaqiri↑Diego Joto↓
 81'      substitutionRoberto Firmino Barbosa de Oliveira↑Ozan Kabak↓
 83'      yellow_cardTrent Arnold
 85'    Rodrygo Silva De Goes↑Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior↓ substitution  

Đội hình thi đấu Real Madrid vs Liverpool

Real Madrid Liverpool
1 Thibaut Courtois
23 Ferland Mendy
6 Jose Ignacio Fernandez Iglesias Nacho
3 Eder Gabriel Militao
17 Lucas Vazquez Iglesias
8 Toni Kroos
14 Carlos Henrique Casimiro,Casemiro
10 Luka Modric
20 Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior
9 Karim Benzema
11 Marco Asensio Willemsen
1 Alisson Becker
66 Trent Arnold
47 Nathaniel Phillips
19 Ozan Kabak
26 Andrew Robertson
8 Naby Deco Keita
3 Fabio Henrique Tavares,Fabinho
5 Georginio Wijnaldum
11 Mohamed Salah Ghaly
20 Diego Joto
10 Sadio Mane
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
24 Mariano Diaz Mejia
13 Andriy Lunin
22 Francisco R. Alarcon Suarez,Isco
25 Rodrygo Silva De Goes
19 Alvaro Odriozola Arzallus
30 Sergio Arribas Calvo
26 Diego Altube Suarez
15 Santiago Federico Valverde Dipetta
12 Marcelo Vieira da Silva Junior
32 Victor Chust
9 Roberto Firmino Barbosa de Oliveira
7 James Milner
17 Curtis Jones
28 Ben Davies
46 Rhys Williams
64 Jake Cain
6 Thiago Alcantara do Nascimento
21 Konstantinos Tsimikas
13 Adrian San Miguel del Castillo
15 Alex Oxlade-Chamberlain
23 Xherdan Shaqiri
53 Harvey Davies

Số liệu thống kê Real Madrid vs Liverpool

Real Madrid   Liverpool
 
Giao bóng trước
 
0
5
 
Phạt góc
 
3
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
3
15
 
Tổng cú sút
 
7
7
 
Sút trúng cầu môn
 
1
3
 
Sút ra ngoài
 
3
5
 
Cản sút
 
3
12
 
Sút Phạt
 
13
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
507
 
Số đường chuyền
 
605
82%
 
Chuyền chính xác
 
86%
6
 
Phạm lỗi
 
11
3
 
Việt vị
 
0
16
 
Đánh đầu
 
16
11
 
Đánh đầu thành công
 
5
0
 
Cứu thua
 
3
22
 
Rê bóng thành công
 
9
6
 
Đánh chặn
 
9
20
 
Ném biên
 
35
22
 
Cản phá thành công
 
9
13
 
Thử thách
 
16
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
93
 
Pha tấn công
 
101
49
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

02:15 Manchester United 2-4 Liverpool

00:00 Aston Villa 0-0 Everton

03:00 Granada CF 1-4 Real Madrid

01:00 Eibar 1-1 Real Betis

00:00 Real Valladolid 0-2 Villarreal

01:45 Crotone 2-1 Verona 1

07:00 DC United 1-0 Chicago Fire

16:05 Melbourne City 4-1 Adelaide United

22:59 ZFK Sloga Zemun (w) 2-1 ZFK Radnicki 1923 (w)

16:00 FK Aksu 2-3 Sdushor-8

19:30 PSV Eindhoven 4-2 PEC Zwolle

19:30 Emmen 3-1 SC Heerenveen 2

19:30 RKC Waalwijk 2-1 FC Twente Enschede 1

19:30 1 AFC Ajax 3-1 VVV Venlo

19:30 Sparta Rotterdam 0-0 FC Utrecht

19:30 ADO Den Haag 1-4 Willem II

19:30 Fortuna Sittard 3-3 Vitesse Arnhem

19:30 Heracles Almelo 1-1 Feyenoord

19:30 Groningen 0-0 AZ Alkmaar

23:30 IFK Norrkoping FK 1-1 Degerfors IF

23:30 AIK Solna 1-1 Malmo FF

22:00 Halmstads 1-1 Mjallby AIF

01:45 RB Leipzig 1-4 Borussia Dortmund

07:30 1 America de Cali 1-3 Atletico Mineiro

07:00 Always Ready 1-2 Olimpia Asuncion

05:00 Velez Sarsfield 3-1 Liga Dep. Universitaria Quito 1

01:00 Rosenborg 5-0 Viking

22:59 Tromso IL 3-3 Molde

09:10 Santos Laguna 2-1 Monterrey

07:00 Pachuca 3-1 Club America 1

20:00 1 Randers FC 4-0 Sonderjyske

23:30 Royal Antwerp 0-0 Club Brugge

21:00 Standard Liege 1-2 Mechelen 1

18:30 KAA Gent 2-1 Oostende

02:00 Venezia 1-1 Chievo

23:30 Cittadella 1-0 Brescia

20:30 Holstein Kiel 3-2 Jahn Regensburg

00:00 Levski Sofia 2-1 Cherno More Varna

21:30 Tsarsko Selo 0-0 Botev Plovdiv

06:15 Portuguesa FC 5-0 Trujillanos

04:00 Yaracuyanos 1-2 Carabobo FC 1

21:00 Pitea IF 3-0 Sollentuna United 1

19:00 Torns IF 1-4 Qviding FIF

00:30 Rapid Bucuresti 1-0 FC Timisoara 1

21:30 Universitatea Craiova 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

19:00 Awassa Kenema 1-2 Adama City

14:00 Bahir Dar Kenema FC 2-2 Ethiopia Bunna 1

22:59 Silkeborg KFUM 1-2 Vinder Vatanspor-VRI

21:00 Horsens Freja 1-0 Odder IGF

20:00 Tj rring 4-0 FC Djursland

19:00 Union 1-2 BSF

18:00 OKS 5-3 Marienlyst

18:00 Vejgaard B 2-3 IF Lyseng

18:00 Koge Nord FC 5-2 KFUM

17:00 GVI 3-1 Herlev IF

19:00 FC Sozopol 3-2 Neff supporting Simic

19:00 Septemvri Simitli 1-4 Lokomotiv Sofia

18:00 Mbeya City 2-0 Ruvu Shooting

20:20 Baobab Queens (w) 1-1 Tanzanite SC (w)

20:00 Simba Sports Club (w) 4-0 Mlandizi Queens (w)

20:00 VAC Varosi LSE U19 3-1 Budai FC U19

22:00 Dragons 1-0 Dynamo FC

22:00 Requins de lAtlantique FC 2-1 Damissa FC

08:15 North Carolina University (w) 1-3 Santa Clara (w)

05:00 Virginia (w) 0-0 Florida State (w)

18:00 TPS Turku (w) 1-0 VIFK Vaasa (w)

18:00 Turun Weikot (w) 0-6 FC Ilves II (w)

06:00 Sao Jose (w) 2-8 SC Corinthians Paulista (w)

03:00 Flamengo/RJ (w) 2-0 Santos (w)

02:00 Palmeiras SP (w) 4-0 Real Brasilia FC (w)

01:00 Gremio (w) 4-2 EC Bahia (w)

01:00 AA Napoli SC (w) 1-2 Internacional(w) 1

09:10 Tacoma Defiance 3-1 San Diego loyalty

20:00 1 Police FC 0-2 AS Kigali

20:00 1 Musanze FC 3-1 Etincelles 1

20:00 Mukura 0-1 Espoir FC

20:00 Marines FC 2-1 Sunrise FC

02:15 Grindavik (w) 1-1 Haukar (w)

21:00 HK Kopavogur (w) 1-4 KR Reykjavik (w)

01:45 EC Flamengo PI 0-4 Fluminense PI

18:00 FK Alga Bishkek 3-1 FK Kara-Balta

07:00 Ponte Preta 0-0 Botafogo SP

01:00 Ituano SP 5-1 Santo Andre

07:00 Club Atletico Porteno 1-4 CD Independiente Juniors

00:00 Partizani Tirana 0-0 KF Tirana

21:00 Apolonia Fier 0-3 KS Perparimi Kukesi

21:00 Kastrioti Kruje 1-2 Teuta Durres

21:00 KS Bylis 0-1 Vllaznia Shkoder

21:00 KF Laci 0-0 Skenderbeu Korca

15:30 Rapid Vienna (Youth) 1-1 Austria Wien (Youth)

15:30 FC Dornbirn 1913 3-1 SK Vorwarts Steyr

21:00 HB Koge (w) 1-1 Fortuna Hjorring (w)

19:15 Nordsjaelland (w) 5-1 Thisted FC (w)

19:00 Aalborg (w) 1-0 Boldklubben AF 1893 (w)

19:00 Brondby IF (w) 0-0 Kolding BK (w)

17:00 Sundby BK (w) 0-6 Odense BK (w)

02:00 1 Nova Mutum EC 2-2 Sociedade Acao

21:00 Riga FC 2-1 FK Spartaks Jurmala 1

20:20 FC Lubumbashi Sport 1-0 SM Sanga Balende

01:00 Great Olympics 2-3 Aduana Stars

22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Ebusua Dwarfs

19:15 BK Hacken (W) 3-0 Eskilstuna United (w)

07:30 CA Penarol 4-0 Corinthians Paulista (SP)

07:30 Sociedad Deportiva Aucas 2-1 FBC Melgar

07:30 Libertad 1-0 Newells Old Boys 1

07:30 River Plate (PAR) 2-1 Sport Huancayo

05:15 Gremio (RS) 3-1 Lanus

05:15 Aragua FC 1-2 La Equidad

05:15 1 Club Guabira 0-1 Bahia

04:00 HYH Export Sebaco FC 0-0 Gutierrez Nicaragua

22:59 Thor Akureyri 4-1 Grindavik 1

20:45 Chooka Talesh 1-1 Mes krman

20:10 DTB FC 2-0 Kurugenzi FC

18:00 Green Warriors 1-0 Pan African

21:00 Olympiakos Volou 3-0 AEP Kozani

02:00 Sousa PB 1-0 Treze Campina Grande PB

20:57 Sputnik 2 6-1 Slavia Mozyr Reserve

21:00 Hamar Hveragerdi 2-0 IBU Uppsveitir

21:00 Neman Grodno (w) 2-2 Energetik-BGU Minsk (w)

19:00 ABFF U19 (w) 2-2 Lokomotiv Vitebsk (w)

16:45 1 St George Willawong FC 0-2 Albany Creek

20:00 MP MIKELI 2-1 Ekenas IF Fotboll

20:00 Jaro 4-1 Klubi 04 Helsinki 1

20:00 JIPPO 1-2 RoPS Rovaniemi

20:00 KPV 1-1 TPS Turku

18:00 Brondby IFU17 5-0 VejleU17

18:00 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 1-5 Midtjylland U17

00:00 Hapoel Beer Sheva (w) 3-0 Maccabi Holon FC (w)

01:00 NK Publikum Celje 1-0 FC Koper

18:00 1 Arsenal Tula Youth 2-0 FK Ural Youth

20:00 Club Olimpia (w) 5-2 Club Guarani (w)

22:30 HauPa 5-1 Tervarit

22:00 Toftir B68 2-2 Vikingur Gotu 1

21:00 TB/FCS/Royn 0-2 NSI Runavik

21:00 EB Streymur 0-1 HB Torshavn

21:00 IF Fuglafjordur 0-5 B36 Torshavn

21:00 07 Vestur Sorvagur 0-9 KI Klaksvik

21:00 Osterbro IF (w) 1-2 Naesby BK (w)

17:45 Vildbjerg SF (w) 1-1 JAI Fodbold (w)

17:00 IF Lyseng (w) 2-0 Romalt Woman's

17:00 Varde (w) 5-3 Fortuna Hjorring B (w)

16:30 Solrod (w) 5-0 Frederiksberg Boldklub (w)

16:10 Skovlunde IF (w) 1-1 Herlufsholm GF (w)

01:30 St Joseph's FC 2-2 FC Lincoln

00:10 Boca Unidos 0-2 Godoy Cruz Antonio Tomba

20:00 Linkopings (w) 4-3 Pitea IF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 4-0 AIK Solna (w)

22:59 FC Maardu 5-0 Parnu JK 1

21:00 Aland United (w) 5-1 HPS (w)

02:00 Dourados 0-0 Costa Rica MS

02:00 Operario FC MS 1-1 Comercial-MS 1

21:30 Pozarevac (w) 1-5 ZFK Spartak Subotica (w)

21:30 ZFK Masinac (w) 2-2 Vojvodina (w)

20:00 LASK Crvena Zvezda (w) 4-0 ZFK Zemun (w)

19:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 Ordabasy Reserves

18:00 1 Kyran Reserves 2-1 SD Family 1

18:00 Akademia Ontustyk Reserves 0-1 FK Aktobe Reserves

17:00 FK Atyrau Reserves 3-1 Yassy Turkistan

16:00 4-1

16:00 Jenis FK 2-0 FC Ruzayevka

16:30 Apia L Tigers (w) 3-1 Northern Tigers FC (w)

22:30 VIFK 4-1 Jakobstads Bollklubb

20:00 OTP 4-0 Narpes Kraft

22:59 Dynamo Kyiv 0-0 Zorya

02:15 GFA Rumilly Vallieres 1-5 Monaco

03:30 Club Nanas (w) 1-2 Independiente del Valle (W) 2

22:59 1 Quito FC (W) 0-0 CD Espuce (W) 1

04:00 Atletico Chiriqui (w) 4-0 SD Panama Oeste (w)

03:00 CD Universitario (w) 2-0 Veraguas CD (W)

04:00 Racing Club Haitien 4-0 Real Hope FA

20:00 Lumwana Radiants 1-1 Kitwe United

20:00 Buildcon FC 0-0 Indeni FC

20:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 1-2 Andernach (w)

20:00 FFC Frankfurt II (w) 0-3 Koln (w)

20:00 Berghofen s (w) 0-2 Wolfsburg II (w)

19:00 FC Gutersloh (w) 0-5 Monchengladbach (w)

19:00 Herforder SV (w) 2-1 Arminia Bielefeld (w)

19:00 Wurzburger Kickers (w) 0-0 Ingolstadt 04 (w)

19:00 RB Leipzig (w) 1-0 FFC Turbine Potsdam II (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 3-1 Saarbrucken (w) 1

07:10 Atletico Rafaela 2-2 Tristan Suarez 1

01:00 ASEC MIMOSAS 5-2 Stella Club d'Adjame

22:59 Tanda 1-0 SOL FC Abobo

22:30 Racing Club Abidjan 0-3 Societe Omnisports De L'Armee

08:00 Managua FC 3-1 Real Esteli

02:15 Hafnarfjordur 5-1 Akranes 1

02:15 Stjarnan Gardabaer 2-3 Vikingur Reykjavik

02:15 Breidablik 4-0 Keflavik

02:15 Valur Reykjavik 3-2 HK Kopavogs

01:00 CD Riudoms W 1-3 Girona FC (W)

20:45 Turon Nukus 0-1 Qizilqum Zarafshon

04:00 Herediano 2-0 Limon FC

04:00 Alajuelense 0-0 Guadalupe FC

04:00 Santos De Guapiles 2-2 AD Grecia

04:00 Perez Zeledon 3-1 Sporting San Jose

04:00 1 Jicaral 1-0 Cartagines Deportiva SA

04:00 AD San Carlos 2-0 Deportivo Saprissa 1

04:00 Atletico San Cristobal 2-1 Atletico Pantoja

06:30 ABC RN 0-0 Palmeira RN

01:00 Globo 4-1 Potiguar RN

01:00 Gaucho/RS 2-1 Elite Clube Desportivo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com