Kết quả trận Rotherham United vs Manchester City U21, 01h00 ngày 27/10

Rotherham United
Rotherham United
5
Manchester City U21
Manchester City U21
0
Kết quả bóng đá England Johnstone

Rotherham United vs Manchester City U21


01:00 ngày 27/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Rotherham United vs Manchester City U21


TLCA
0.71 : 0:0 : 1.14
TL bàn thắng:
2.43 : 4 1/2 : 0.27
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 7.40 : 60.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Rotherham United vs Manchester City U21

 27'    Kieran Sadlier yellow_card  
 38'    Joshua Kayode yellow_card  
 41'    Durose C. yellow_card  
 51'    William Grigg (Assist:Kieran Sadlier) goal 1-0  
 63'    Kieran Sadlier goal 2-0  
 66'    Jake Hulley (Assist:Mikel Miller) goal 3-0  
 81'    Kieran Sadlier goal 4-0  
 89'      yellow_cardCharles S.
 90'    Kieran Sadlier goal 5-0  

Đội hình thi đấu Rotherham United vs Manchester City U21

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Rotherham United vs Manchester City U21

Rotherham United   Manchester City U21
7
 
Phạt góc
 
7
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
1
16
 
Tổng cú sút
 
15
8
 
Sút trúng cầu môn
 
4
8
 
Sút ra ngoài
 
11
7
 
Cản sút
 
9
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
247
 
Số đường chuyền
 
437
19
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
1
11
 
Đánh đầu thành công
 
9
4
 
Cứu thua
 
2
23
 
Rê bóng thành công
 
13
4
 
Đánh chặn
 
12
9
 
Thử thách
 
8
73
 
Pha tấn công
 
57
54
 
Tấn công nguy hiểm
 
30

15:55 Wellington Phoenix 0-2 Western Sydney

22:00 Dinamo Batumi 2-2 Dila Gori

22:00 1 Concordia Chiajna 0-0 Hermannstadt 1

18:00 FC Altyn Asyr 1-0 Sagadam FK

17:00 Nebitchi 0-1 Kopetdag Asgabat

17:00 FC MERW 4-0 HTTU Asgabat

17:00 Energetik Mary 0-0 FC Ahal

22:00 FC Shakhtar Donetsk 6-1 FC Lviv 1

22:00 Hadiya Hossana 0-1 Addis Ababa Ketema

19:00 Sebeta City 0-0 Dire Dawa

20:00 Ruvu Shooting 1-2 Namungo FC

20:45 Persija Jakarta 1-0 Pstni

18:15 PSIS Semarang 1-2 PSS Sleman

15:15 Persik Kediri 2-0 Persita Tangerang 1

19:25 Dinamo Zagreb II 1-0 Kustosija

22:00 Oriental Dragon 0-0 Sporting CP B

22:00 Norwich City U23 5-2 Reading U23

20:00 Brighton U23 3-0 Liverpool U23 1

18:00 Satdobato Youth Club 4-1 Nepal APF

14:15 Friends FC 1-1 Three Star

20:00 Royal Muramvya FC 0-3 Les Crocos

20:00 Oman 1-2 Qatar

17:00 Bahrain 0-0 Iraq

21:30 Raja de Beni Mellal 1-0 Itihad Z. Khemisset

19:45 KF Laci 5-0 KS Dinamo Tirana

19:00 1 Rentistas U19 4-0 Danubio U19 3

19:00 Liverpool Montevideo U19 4-3 Cerro U19

19:00 Boston River U19 2-1 Racing Club de Montevideo U19

18:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-2 Hapoel Qalansawe

18:15 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 4-2 Beitar Kfar Saba Shlomi

18:00 Beitar Haifa Yakov 1-0 Hapoel Tirat Karmel

18:00 Ironi Beit Dagan 1-1 Hapoel Hod HaSharon

18:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-2 Hapoel Kiryat Ono

17:00 Hapoel Merhavim 1-3 Ironi Modiin

17:00 Maccabi Ironi Netivot 2-0 Maccabi Ironi Sderot

16:00 Beitar Ramat Gan 6-0 Hapoel Pardesiyah Noam 1

16:00 Ironi Or Yehuda 0-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

15:30 Maccabi Nujeidat Ahmed 2-1 Tzeirey Um El Fahem

16:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

19:00 Hapoel Kaukab 1-2 Tzeirey Kafr Kana

18:45 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Bikat Hayarden

18:15 Hapoel Holon Yaniv 2-0 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

18:00 SC Maccabi Ashdod 0-2 Shimshon Kafr Qasim 1

18:00 Maccabi Shaarayim 2-1 Hapoel Azor

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 2-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 Hapoel Kafr Kanna 0-0 Maccabi Tzur Shalom

17:45 Hapoel Herzliya 4-2 Ironi Nesher 1

17:45 Moadon Sport Tira 1-3 Rubi Shapira

17:30 MS Ironi Kuseife 1-2 Maccabi Yavne

17:15 Bnei Eilat 2-1 Maccabi Kabilio Jaffa 1

17:00 Hapoel Ashkelon 0-1 Shimshon Tel Aviv 1

17:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 2-1 Maccabi Herzliya

15:45 Ironi Tiberias 3-1 Hapoel Bnei Zalfa 1

18:00 1 Pyunik B 0-5 Lernayin Artsakh

17:30 Alashkert B Martuni 2-1 Gandzasar Kapan 1

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 2-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

15:45 Canberra United (w) 0-1 Melbourne City (w)

13:20 Wellington Phoenix (W) 0-0 WS Wanderers (w)

17:15 Bangalore Dream United FC 0-1 BUFC

15:15 Kickstart Karnataka FC 7-0 ADE FC

13:15 Student Union FC 0-1 ASC

21:00 WA Tlemcen 0-2 OM Medea

21:00 RC Relizane 1-1 CS Constantine

16:30 FC Merani Tbilisi 2-1 FC Sioni Bolnisi

16:30 FC Metalurgi Rustavi 5-3 FC Shevardeni

16:30 WIT Georgia Tbilisi 4-0 Baia Zugdidi

16:30 Chikhura Sachkhere 0-6 Merani Martvili

16:30 FC Gagra 3-0 Gareji Sagarejo

19:00 Swansea City U23 2-4 West Ham U23

19:35 1 Wajj 1-1 Al Dahab

19:25 Al Liwaa 1-1 Al-Sadd FC(SA)

19:20 Al-Arabi(KSA) 2-1 Al Entesar 2

19:20 Al Bukayriyah 2-2 Al-Riyadh

18:55 Al-Rawdhah 0-1 Al-Saqer 1

18:55 Al Safa(KSA) 0-0 Al Nairyah

21:15 1 MC Oran U21 1-1 RC Arba U21

21:00 HB Chelghoum Laid U21 1-1 USM Alger U21

16:00 JS Kabylie U21 1-0 US Biskra U21

16:00 CR Belouizdad U21 7-1 NA Hussein Dey U21

16:00 NC Magra U21 1-2 ES Setif U21

16:00 ASO Chlef U21 2-1 JS Saoura U21

20:00 El Gounah (W) 1-0 Maadi Yacht Club (w)

18:00 FK Nizhny Novgorod Youth 5-2 Konopliev Youth

18:00 PFC Sochi Youth 4-2 Zenit St.Petersburg Youth

18:00 Krylya Sovetov Samara Youth 1-2 Dinamo Moscow Youth

18:00 FK Ural Youth 4-1 Ufa Youth

18:00 Strogino Youth 0-1 Rubin Kazan (R)

18:00 Spartak Moscow Youth 0-1 CSKA Moscow (R) 1

18:00 FK Rostov Youth 0-2 Chertanovo Moscow Youth

18:00 1 FC Terek Groznyi Youth 1-2 Khimki Youth

18:00 Lokomotiv Moscow Youth 1-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 4-0 Arsenal Tula Youth

19:40 FC Porto Suez 1-1 ZED FC

19:30 Al Nasr Cairo 1-1 Petrojet

19:30 El Entag Al Harby 1-1 Banha

19:30 El Daklyeh 3-1 Bur Fouad

19:25 Belbeis FC 2-3 Wadi Degla SC

19:15 Nahda Barelias 1-0 AL egtmaaey trablos

19:15 Sporting Al Koulailah 2-3 Shabab Majdal Anjar

18:45 Rahmatganj MFS 2-3 Swadhinata KS

20:00 Hapoel Kfar Saba 1-2 Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Hapoel Afula 1-2 Hapoel Raanana

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 1-2 Hapoel Petah Tikva 1

20:00 AS Ashdod 0-0 Sectzya Nes Ziona 1

20:00 Maccabi Bnei Raina 2-0 Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Hapoel Rishon Lezion 0-2 Hapoel Akko

20:00 Hapoel Ramat Gan 0-1 Kafr Qasim

13:00 Haryana 0-4 Delhi FC

17:45 Sepidrood Rasht 1-0 Payam Mashhad

17:30 Shahrdari Mahshahr 4-0 Niroye Zamini 1

17:30 Shahid Oraki Eslamshahr 1-1 Naft Gachsaran

18:30 Xinjiang Tianshan Leopard 0-3 Heilongjiang Lava Spring

14:00 Jiangxi Liansheng FC 2-2 Bei Li Gong

17:00 Rukh Vynnyky U21 2-0 FC Vorskla U21

17:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1 Kolos Kovalivka U21

16:00 Sikkim (W) 1-1 Maharashtra (W)

16:00 Rajasthan (W) 2-2 Bihar (W)

20:00 Uganda (w) U20 1-0 South Africa (w) U20

16:10 PSKBS Kuta Binjai 0-0 PSSA Asahan

16:00 Deltras Sidoarjo 4-0 Blitar Poetra FC

14:10 Persemar Martapura 2-2 Perseam Amuntai

14:00 Sahedewa Galapagos Utd 0-2 PS Tunas Muda Ubud

14:00 PSDS Deli Serdang 3-2 Saba Bangunan United

14:00 Batak United 1-3 Karo United

17:30 fugador sumida Futsal 9-0 Espo Lada Hokkaido Futsal

15:00 Fuchu Athletic FC Futsal 3-2 Shonan Bellmare Futsal

14:00 Labasa FC 2-1 Navua FC

18:00 CSM Flacara Moreni 1-3 AFC Progresul Spartac Bucuresti

18:00 ACS Sepsi II 1-1 ACS KSE Targu Secuiesc 1

18:00 Arges Pitesti B 0-2 Rapid Bucuresti II

18:00 CSC Dumbravita 1-0 Gloria Lunca Teuz Cermei

18:00 Steaua Bucuresti 2 4-2 Real Bradu

18:00 FCM Alexandria 5-1 CS Sporting Rosiori

18:00 Unirea Bascov 3-0 Dinamo Bucuresti 2 1

18:00 AFC Hermannstadt 2 0-7 FC Pucioasa

18:00 CS Aerostar Bacau 1-0 CSM Ramnicu Sarat

18:00 ACS Viitorul Cluj 2-0 Avantul Reghin

18:00 CSM Slatina 2-0 CSO Petrolul Potcoava

18:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2 CNS Cetate Deva 1

21:00 Chennai Titans 0-0 East Bengal

21:30 Urartu 0-0 FC Avan Academy

20:00 1 Wadi Al Nes 3-0 Islami Sour Baher

18:00 Vitoria Guimaraes U23 0-2 Braga U23

20:30 Platinum City 0-1 Cape Town All Stars

21:20 Al-Ttadamon(KUW) 2-1 Al-Yarmouk

19:40 Al-Hamriyah 3-1 Gulf Heroes FC

19:35 Al Taawon 2-3 Al-Jazira Al-Hamra

19:35 Ahli Al-Fujirah 1-1 Masfut

19:35 Dabba Al-Fujairah 1-0 Masafi 1

13:00 Kunming Zheng He Shipman 1-1 Yanbian Longding

20:00 Wigan U23 2-3 Barnsley U23

19:00 River Plate R 2-1 Defensa y Justicia Reserves

19:00 Colon Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve 1

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-3 Union Santa Fe Reserves

19:00 Lanus Reserves 2-3 Rosario Central Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 0-2 Platense Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657