Kết quả trận Saint Mirren vs Heart of Midlothian, 21h00 ngày 07/08

Saint Mirren
Saint Mirren 1
1
Heart of Midlothian
Heart of Midlothian
2
Kết quả bóng đá Scotland

Saint Mirren vs Heart of Midlothian


21:00 ngày 07/08/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Saint Mirren vs Heart of Midlothian


TLCA
1.56 : 0:0 : 0.54
TL bàn thắng:
4.16 : 3 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 7.40 : 1.04
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Saint Mirren vs Heart of Midlothian

 16'    0-1   goalAndy Halliday (Assist:Liam Boyce)
 28'      yellow_cardPeter Haring
 36'      yellow_cardBeni Baningime
 64'      substitutionArmand Gnanduillet↑Josh Ginnelly↓
 73'    0-2   goalLiam Boyce (Assist:Gary Mackay-Steven)
 76'      substitutionAaron McEneff↑Gary Mackay-Steven↓
 77'    Cameron MacPherson↑Greg Kiltie↓ substitution  
 77'    Jay Henderson↑Richard Tait↓ substitution  
 77'    Kristian Dennis↑Eamonn Brophy↓ substitution  
 85'    Joseph Shaughnessy (Assist:Scott Tanser) goal 1-2  
 86'    Kristian Dennis red_card  
 89'      substitutionEuan Henderson↑Liam Boyce↓
 90'    Curtis Main yellow_card  

Đội hình thi đấu Saint Mirren vs Heart of Midlothian

Saint Mirren Heart of Midlothian
1 Jak Alnwick
18 Charles Dunne
4 Joseph Shaughnessy
22 Marcus Fraser
3 Scott Tanser
6 Alan Power
7 Jamie McGrath
2 Richard Tait
11 Greg Kiltie
9 Eamonn Brophy
10 Curtis Main
1 Craig Gordon
4 John Souttar
19 Craig Halkett
17 Alex Cochrane
2 Michael Smith
5 Peter Haring
6 Beni Baningime
16 Andy Halliday
30 Josh Ginnelly
11 Gary Mackay-Steven
10 Liam Boyce
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
23 Lee Erwin
20 Kristian Dennis
12 Jay Henderson
14 Cameron MacPherson
26 Dean Lyness
16 Ethan Erhahon
5 Conor McCarthy
8 Aaron McEneff
21 Armand Gnanduillet
22 Euan Henderson
27 Connor Smith
34 Leon Watson
13 Ross Stewart
35 Aidan Denholm

Số liệu thống kê Saint Mirren vs Heart of Midlothian

Saint Mirren   Heart of Midlothian
4
 
Phạt góc
 
0
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
11
2
 
Sút trúng cầu môn
 
5
8
 
Sút ra ngoài
 
6
12
 
Sút Phạt
 
17
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
360
 
Số đường chuyền
 
412
11
 
Phạm lỗi
 
11
5
 
Việt vị
 
1
26
 
Đánh đầu thành công
 
31
2
 
Cứu thua
 
2
14
 
Rê bóng thành công
 
20
8
 
Đánh chặn
 
4
0
 
Woodwork
 
1
14
 
Cản phá thành công
 
19
6
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
115
 
Pha tấn công
 
117
67
 
Tấn công nguy hiểm
 
42

02:00 Glasgow Rangers 2-0 Brondby IF

02:00 Lokomotiv Moscow 0-1 Galatasaray

02:00 Eintracht Frankfurt 3-1 Olympiakos Piraeus

02:00 West Ham United 3-0 Racing Genk

02:00 Napoli 3-0 Legia Warszawa

02:00 1 Sturm Graz 0-1 Sociedad

02:00 PSV Eindhoven 1-2 Monaco

02:00 Sparta Praha 3-4 Lyon 1

23:45 Ludogorets Razgrad 0-1 Sporting Braga

23:45 Lazio 0-0 Marseille

23:45 Fenerbahce 2-2 Royal Antwerp

23:45 Rapid Wien 2-1 Dinamo Zagreb

23:45 Betis 1-1 Bayer Leverkusen

23:45 Midtjylland 1-1 Crvena Zvezda

02:00 CFR Cluj 0-1 AZ Alkmaar

02:00 Baumit Jablonec 2-2 Randers FC

02:00 Basel 3-1 Omonia Nicosia FC

02:00 1 CSKA Sofia 0-1 Zorya

02:00 Slovan Bratislava 2-0 FC Lincoln

02:00 Partizan Belgrade 0-1 KAA Gent

23:45 1 FC Copenhagen 1-2 PAOK Saloniki

23:45 Alashkert 0-3 LASK Linz

23:45 Maccabi Haifa 1-0 Slavia Praha

23:45 Feyenoord 3-1 Union Berlin

23:45 Qarabag 2-1 FC Kairat Almaty

23:45 Bodo Glimt 6-1 AS Roma

23:45 Vitesse Arnhem 1-0 Tottenham Hotspur

23:45 NK Mura 05 1-2 Rennes

23:45 Anorthosis Famagusta FC 2-2 FC Flora Tallinn

21:30 HJK Helsinki 0-5 Maccabi Tel Aviv

01:15 Koninklijke HFC 8-0 JOS Watergraafsmeer

22:59 Cordoba (w) 0-0 Real Betis (w)

16:00 Mandala (w) 0-3 Sunrise FC (w)

07:00 Union La Calera 1-2 Cobresal

04:30 Universidad de Chile 0-1 Palestino

02:00 CSD Antofagasta 1-2 Union Espanola

06:00 Internacional RS 1-1 Bragantino

07:15 Talleres Cordoba 0-2 River Plate 1

05:00 Independiente 1-1 Sarmiento Junin

02:45 Newells Old Boys 0-0 Aldosivi Mar del Plata

00:30 Argentinos juniors 3-1 Colon de Santa Fe 1

23:30 Al-Wasl 0-2 Al Ain

21:15 Banni Yas 2-2 Khor Fakkan 1

21:15 Ittihad Kalba 2-1 Al Oruba (UAE)

02:00 Mirandes 1-2 Girona

02:00 Real Oviedo 1-3 Burgos CF

00:00 Zaragoza 1-1 Ponferradina

23:45 Almeria 3-1 Real Sociedad B

23:10 1 OKS Stomil Olsztyn 2-4 Podbeskidzie Bielsko-Biala

23:30 Al-Wakra 4-1 Al Duhail

06:00 Deportiva Once Caldas 2-1 La Equidad

07:00 Portuguesa FC 1-1 Zulia FC

07:00 Zamora Barinas 0-0 Estudiantes Merida FC

03:00 Atletico Venezuela 2-4 Monagas SC 1

03:00 CD Hermanos Colmenares 2-1 Trujillanos

22:00 Universidad Central de Venezuela 4-1 Mineros de Guayana

21:30 FK Napredak Krusevac 1-1 Novi Pazar 1

05:00 Club Chivas Tapatio 1-3 CSyD Dorados de Sinaloa

23:30 Petrolul Ploiesti 2-0 CSA Steaua Bucuresti

06:30 Wanderers FC 1-0 Nacional Montevideo

01:30 Club Atletico Progreso 2-0 Deportivo Maldonado

23:15 Boston River 3-2 CS Cerrito

21:00 1 IA Sud America 0-0 Cerro Largo

08:00 Atletico Nacional Medellin 1-0 Deportivo Cali

20:30 Persebaya Surabaya 1-1 Persela Lamongan

18:15 Persik Kediri 4-2 Persipura Jayapura

08:10 Cavalry FC 2-1 Pacific FC

16:00 FC Kaganat 0-2 FC Ilbirs

03:00 1 Jocoro FC Reserves 4-2 CD FAS U20 1

16:00 White City Woodville 2-0 West Torrens Birkalla

19:00 Nairobi Star City 3-1 Wazito FC

07:00 San Francisco Reserves 0-2 Aguilas UP

06:00 Plaza Amador Reserves 4-1 Tauro Reserves 2

22:00 Bahrain (w) 0-0 Laos (w)

18:00 Guam (w) 0-8 Myanmar (w)

13:00 Lebanon (w) 1-0 UAE (nữ)

22:59 Al-Seeb 3-0 Muscat 1

20:15 Dhufar 1-0 Nizwa Club

20:00 Al-Nahda Muscat 4-0 Saham 1

19:55 Al-Msnaa 3-1 Sohar Club

22:00 1 Hapoel Segev Shalom 0-1 Hapoel Ironi Gedera

21:30 Hapoel Kfar Shalem 2-1 Hapoel Azor

21:00 Hapoel Bnei Lod 0-2 Maccabi Herzliya

17:15 Salgaocar Sports Club 1-1 Sesa Football Academy

17:00 Rangers SC 5-1 Garhwal Diamon

17:00 Garhwal FC 4-0 Sudeva Moonlight FC

14:30 Shastri FC 1-7 Hindustan Aeronautics Limited

18:00 Lernayin Artsakh 1-0 Shirak

01:00 1 Marilia (Youth) 2-2 Monte Azul SP (Youth)

01:00 Guarani SP (Youth) 2-1 Santos (Youth)

01:00 Ponte Preta (Youth) 0-1 Tanabi SP (Youth)

01:00 Desportiva Ferroviaria U20 1-0 Fernando Boris U20 1

01:00 Desportivo Brasil Youth 3-3 Portuguesa Santista U20

21:00 Juventus-AC (Youth) 1-2 Sao Bernardo (Youth)

21:00 XV de Piracicaba (Youth) 0-0 Capivariano FC SP Youth

21:00 1 Palmeira FC RN (Youth) 1-1 Osasco Audax Youth

21:00 Taubate (Youth) 2-1 Amparo U20

21:00 XV de Jau (Youth) 1-1 Velo Clube Youth

21:00 Sao Paulo (Youth) 4-1 AA Flamengo Guarulhos U20

20:00 Neman Grodno Reserves 1-2 Bate Borisov Reserves

07:00 Deportivo Saprissa 4-3 C.S.D. Comunicaciones

00:30 Sahab SC 0-2 Al Wihdat Amman

22:00 Ramtha Club 4-2 Shabab AlOrdon

22:00 Al Aqaba SC 4-0 Al-Jazeera

01:00 Moss U19 0-1 Follo U19

22:00 Tromso U19 3-0 Sandnes UlfU19

20:00 Aalesund FKU19 5-2 Asane Fotball U19

19:00 Brann u19 2-2 Stabaek U19

18:30 Haugesund U19 2-1 Molde U19

05:30 Vila Nova 3-0 Rio Branco VN 1

04:00 Atletico Acreano 1-1 Aquidauanense

00:30 VfR Krefeld-Fischeln 4-2 SC Union Nettetal

19:25 Al-Saqer 0-0 Al-Arabi(KSA)

01:30 Sportivo Trinidense 2-1 Guarani de Trinidad

21:30 CS Constantine U21 3-1 MC Oran U21

07:30 CRB AL 2-1 River PI

05:00 America FC Natal RN 1-1 Moto Club Sao Luis MA

19:30 Abo Qair Semads 1-0 EI Raja Marsa Matruh

19:30 Haras El Hedoud 2-2 Sporting Alexandria

19:30 Baladiyet El Mahallah 1-0 Dekernes

19:30 El Hammam 2-2 Al Zarka

19:30 El Olympi 1-0 Petrojet

23:30 Naft Alwasat 2-0 AL Minaa

21:15 Al Shorta 3-2 Zakho

19:00 Baghdad 2-2 Al-Naft

19:00 Al Diwaniya 3-1 Arbil

19:00 Samarra 0-1 Al Zawraa

01:00 Atletico PE 1-1 1 de Maio FC

21:00 TB/FCS/Royn 0-1 EB Streymur

00:00 Al-Tai 1-2 Al Ahli Jeddah

21:55 Al-Baten 2-0 Al-Feiha

02:00 Lecco 2-3 Renate AC

22:30 Pro Vercelli 2-1 Giana

20:15 Pakistan Army 1-1 WAPDA FC

17:00 Khan Research Laboratories 0-3 SSGC

18:00 Aral Nukus 1-1 Shurtan Guzor

18:00 Xorazm Urganch 1-1 Yangiyer

22:59 Srbija C.Gora U17 11-0 Liechtenstein U17

17:00 Bulgaria U17 1-0 Croatia U17

21:30 Flekkeroy 2-2 Kjelsas

01:00 Ibis SC 0-1 Petrolina PE

18:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-0 Inhulets Petrove U21 1

17:00 Desna Chernihiv U21 0-1 PFC Oleksandria U21

16:00 Sunshine Coast Wanderers U23 3-0 Peninsula Power U23

07:00 Mỹ nữ 0-0 Korea Rep (w)

02:30 Trinidad Tobago (w) 0-0 Panama (w)

01:00 Spain (w) 3-0 Morocco (w)

23:00 Costa Rica (w) 0-1 Jamaica (w)

21:05 Honduras U20 3-1 NicaraguaU20

20:30 Italy (w) U23 1-4 Spain (w) U23

20:30 Qatar U17 2-2 Saudi ArabiaU17

20:00 Boca Juniors (w) 0-3 Uruguay (w)

16:00 Czech Republic U16 2-1 Slovakia U16

01:00 Ireland (w) 0-1 Thụy Điển nữ

01:00 Belgium (w) 7-0 Kosovo (w)

00:15 Poland (w) 0-0 Norway (w)

00:00 Portugal (w) 2-1 Serbia (w)

22:59 Ukraine (w) 4-0 Faroe Islands (w)

22:59 Israel (w) 0-1 Germany (w)

22:59 Denmark (w) 8-0 Bosnia and Herzegovina (w)

22:00 Georgia (w) 0-3 Finland (w)

22:00 Turkey (w) 1-0 Bulgaria (w)

22:00 Latvia (w) 1-4 North Macedonia (w)

22:00 Albania (w) 5-0 Armenia (w)

21:00 Russia (w) 3-0 malta (w)

19:00 Montenegro (w) 2-0 Azerbaijan (w)

15:15 Sriwijaya FC 2-0 AS Abadi

00:00 GAIS 2-3 AFC Eskilstuna 1

19:15 Hapoel Shfaram U19 4-2 Neve Yosef U19

21:00 BKMA 0-1 FC Pyunik

18:00 1 Noravank 0-1 Urartu

01:00 Argentino de Rosario 1-2 Deportivo Muniz

01:30 Bela Vista U20 1-1 Independente AP(U20)

01:10 Riopardense RS 0-1 GE Bage 1

01:30 Guanabara City FC 1-2 ABD FC

01:30 Arapongas EC 0-1 Rolandia EC

00:30 Al Orthodoxi (w) 6-0 Al Istiqlal (W)

22:00 Amman (W) 19-0 Al Qadisiyah (W)

08:00 Real Madriz FC 0-1 UNAN Managua

08:00 Diriangen 3-0 Deportivo Ocotal

02:30 Wydad Casablanca 1-0 Olympique de Safi

21:00 MFK Tyumen Futsal 4-4 Novali Futsal

05:00 1 San Martin FC 1-2 Costa Del Este Reserves

04:40 1 Veraguas FC Reserves 2-0 CD Universitario Reserves

04:00 CD Centenario 0-4 Sporting San Miguelito Reserves

03:00 UMECIT 3-1 Colon C 3

20:15 Metallurg Bekobod 0-1 OTMK Olmaliq

02:00 Ceara U23 2-1 Gremio RS U23

01:15 Deportivo Armenio Reserves 1-0 Canuelas FC Reserves

01:10 Deportivo Merlo Reserves 1-1 CA San Miguel Reserves

01:00 JJ Urquiza Reserves 0-1 UAI Urquiza Reserves

01:00 1 CSD Flandria Reserves 3-1 Los Andes Reserves

01:00 Club Comunicaciones Reserves 1-1 CA Colegiales Reserves 1

01:00 1 CA Atlas Reserves 1-0 El Porvenir Reserves

01:00 Villa San Carlos Reserves 1-1 Talleres Remedios Reserves

22:10 1 Excursionistas Reserves 1-3 Berazategui Reserves

22:00 Sportivo Italiano Reserves 0-0 CA Ituzaingo Reserves

20:00 Deportivo Moron Reserves 3-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Argentinos Jrs Reserves 2-1 Colon Reserves

19:00 1 Almagro Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657