Kết quả trận Saudi Arabia vs Việt Nam, 01h00 ngày 03/09

Saudi Arabia
Saudi Arabia
3
Việt Nam
Việt Nam 1
1
Kết quả bóng đá VL World Cup kv châu Á

Saudi Arabia vs Việt Nam


01:00 ngày 03/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 0 - 3

Tỷ lệ Saudi Arabia vs Việt Nam


TLCA
0.11 : 0:0 : 4.76
TL bàn thắng:
4.76 : 4 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.60 : 188.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Saudi Arabia vs Việt Nam

 3'    0-1   goalNguyen Quang Hai
 18'    Mohamed Kanno↑Abdullah Ibrahim Otayf↓ substitution  
 43'      yellow_cardVu Van Thanh
 51'      yellow_cardDo Duy Manh
 54'      yellow_cardyellow_cardDo Duy Manh
 55'    Salem Al Dawsari goal 1-1  
 56'      substitutionTran Dinh Trong↑Tuan Anh Nguyen↓
 67'    Yasir Al-Shahrani (Assist:Sultan Al Ghannam) goal 2-1  
 69'      substitutionNguyen Phong Hong Duy↑Phan Van Duc↓
 69'      substitutionLuong Xuan Truong↑Nguyen Tien Linh↓
 79'    Saleh Javier Al-Sheri goal 3-1  
 82'    Mohammed Al-Burayk↑Fahd Al Muwallad↓ substitution  
 84'      substitutionNguyen Van Toan↑Vu Van Thanh↓
 84'      substitutionHa Duc Chinh↑Nguyen Quang Hai↓
 90'    Ali Albulayhi↑Abdullah Mohammed Madu↓ substitution  
 90'    Abdulla Al Hamdan↑Saleh Javier Al-Sheri↓ substitution  

Đội hình thi đấu Saudi Arabia vs Việt Nam

Saudi Arabia Việt Nam
21 Mohammed Al Owais
13 Yasir Al-Shahrani
3 Abdullah Mohammed Madu
17 Abdulelah Al-Amri
2 Sultan Al Ghanam
10 Salem Al Dawsari
8 Abdulelah Al Malki
7 Salman Alfaraj
14 Abdullah Ibrahim Otayf
19 Fahd Al Muwallad
11 Saleh Javier Al-Sheri
1 Bui Tan Truong
2 Do Duy Manh
3 Que Ngoc Hai
16 Nguyen Thanh Chung
17 Vu Van Thanh
8 Trong Hoang Nguyen
11 Tuan Anh Nguyen
14 Nguyen Hoang Duc
19 Nguyen Quang Hai
20 Phan Van Duc
22 Nguyen Tien Linh
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 Saud Abdulhamid
5 Ali Albulayhi
6 Mohammed Al-Burayk
9 Abdulla Al Hamdan
20 Ali Al-Hassan
4 Ali Al-Boleahi
22 Fawaz Al Qarni
1 Mohammed Alyami
18 Abdulrahman Ghareeb
23 Mohamed Kanno
16 Sami Alnaji
15 Ayman Yahya
5 Nguyen Thanh Binh
23 Dang Van Lam
18 Ha Duc Chinh
13 Ho Tan Tai
6 Luong Xuan Truong
7 Nguyen Phong Hong Duy
12 Nguyen Van Toan
9 Nguyen Van Toan
15 Pham Duc Huy
10 Pham Tuan Hai
21 Tran Dinh Trong
4 Truong Van Thiet

Số liệu thống kê Saudi Arabia vs Việt Nam

Saudi Arabia   Việt Nam
6
 
Phạt góc
 
0
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
0
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
1
16
 
Tổng cú sút
 
3
8
 
Sút trúng cầu môn
 
1
8
 
Sút ra ngoài
 
2
5
 
Cản sút
 
0
11
 
Sút Phạt
 
14
72%
 
Kiểm soát bóng
 
28%
75%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
25%
669
 
Số đường chuyền
 
263
13
 
Phạm lỗi
 
13
4
 
Việt vị
 
2
12
 
Đánh đầu thành công
 
11
0
 
Cứu thua
 
5
17
 
Rê bóng thành công
 
15
10
 
Đánh chặn
 
5
1
 
Woodwork
 
0
11
 
Thử thách
 
10
115
 
Pha tấn công
 
89
112
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

02:00 PSG 2-1 Angers

01:30 TSG Hoffenheim 5-0 FC Koln

02:00 1 Home Farm FC 1-1 Kilnamanagh AFC

02:00 West Brom 1-0 Birmingham City

00:00 Istanbul BB 3-2 Besiktas JK

22:59 1 Hrvatski dragovoljac 2-2 NK Lokomotiva Zagreb

01:45 Club Brugge 2-0 Kortrijk

22:00 Tatran LM 2-1 Trencin

04:30 Universidad de Chile 0-1 Audax Italiano

02:00 Palestino 2-2 O.Higgins 1

22:30 Huachipato 0-1 CSD Antofagasta

02:00 Shamrock Rovers 2-0 Sligo Rovers

01:45 1 Waterford United 4-1 Finn Harps

01:45 1 Derry City 1-0 St. Patricks Athletic 1

01:45 Bohemians 1-1 Dundalk

01:45 Drogheda United 2-0 Longford Town

00:30 Gaz Metan Medias 2-1 Dinamo Bucuresti 1

00:00 Viborg 1-1 Silkeborg

05:00 Racing Club 0-1 CA Platense

02:45 Rosario Central 3-2 Patronato Parana

00:30 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-0 Central Cordoba SDE

01:30 Stade Ouchy 0-2 Aarau

01:30 1 Thun 0-2 Winterthur

01:30 Neuchatel Xamax 0-2 Vaduz

01:00 MTK Hungaria 0-1 Videoton Puskas Akademia

02:00 Eibar 1-0 Almeria

23:30 Hannover 96 0-1 Schalke 04

23:30 SC Paderborn 07 1-1 Jahn Regensburg

01:15 Helmond Sport 0-0 ADO Den Haag

01:15 MVV Maastricht 2-1 Dordrecht 1

01:15 Den Bosch 1-0 Almere City FC

01:00 Roda JC 2-2 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00 NAC Breda 1-0 AZ Alkmaar (Youth)

01:00 Excelsior SBV 3-0 VVV Venlo

01:00 Jong Ajax (Youth) 3-1 FC Utrecht (Youth)

01:00 FC Oss 1-2 Emmen

01:00 De Graafschap 0-0 FC Eindhoven

01:00 SC Telstar 1-5 Volendam

00:15 Lokomotiv Plovdiv 0-0 Arda

22:00 Pirin Blagoevgrad 3-1 Botev Vratsa 1

01:30 Korona Kielce 0-1 Widzew lodz 1

22:59 Puszcza Niepolomice 3-0 Odra Opole

00:00 BFC Viktoria 1889 1-2 VfL Osnabruck

05:15 Universidad Central de Venezuela 1-1 Deportivo Metropolitano

03:00 Zulia FC 2-0 Trujillanos

22:00 FK Vozdovac Beograd 0-0 FK Napredak Krusevac

20:00 Novi Pazar 0-1 FK Spartak Zlatibor Voda

01:45 Hamilton Academical 1-6 Partick Thistle

00:00 Ljungskile 2-0 Qviding FIF

21:30 Ripensia Timisoara 0-3 Universitaea Cluj

22:59 1 Znicz Pruszkow 1-1 Olimpia Elblag

19:00 FCM Ungheni 2-2 Victoria Bardar

19:00 Dacia-Buiucani 5-0 CSF Sparta

19:00 FC Sheriff B 0-1 Sporting Trestieni

19:00 FC Sucleia 1-0 Iskra Stal Ribnita

01:00 1 NK Nafta 1-1 Krka

22:59 Triglav Gorenjska 3-0 NK Bilje

20:30 Drava 0-0 MNK FC Ljubljana

21:00 FC Shakhtar Donetsk 6-1 Zorya

22:59 Slavia Kromeriz 3-1 Blansko 1

00:00 1 Marienlyst 3-2 OKS

20:00 Septemvri Sofia 3-0 Minyor Pernik

20:00 Transit Camp 3-3 JKT Tanzania

18:15 PSS Sleman 3-2 Barito Putera

15:15 PSIS Semarang 3-0 Persik Kediri

22:00 Inter Zapresic 1-0 NK Orijent Rijeka

17:35 Adelaide Comets FC 0-0 Sturt Lions

20:00 Sport Podbrezova 3-0 MSK Zilina B

01:00 Fulham U23 3-0 Reading U23

19:00 Burnley U23 4-3 Norwich City U23

21:00 Bujumbura City 1-1 Aigle Noir

20:00 Kayanza Utd 0-0 Royal Muramvya FC

16:30 1 FC Kaganat 5-2 Neftchi Kochkor 1

22:30 Olympique Dcheira 3-2 Wydad Fes

22:30 Kawkab de Marrakech 0-1 Maghrib Association Tetouan

19:35 Al-Taawon Youths 0-1 Al Wehda (Youth)

19:30 Al-Faisaly Harmah Youth 6-1 Al-Orubah Youths

04:00 Pelileo SC 1-2 SC Imbabura

04:00 AD Isidro Metapan Reserves 0-0 Santa Tecla U20

02:00 Atletico Marte U20 1-0 CD Chalatenango Reserves

23:30 St.Polten 6-1 Grazer AK 1

23:30 FC Liefering 2-0 FC Superfund Pasching

23:30 Floridsdorfer AC 2-0 SK Vorwarts Steyr

23:30 Austria Lustenau 6-0 Kapfenberg

19:00 Bella Vista U19 0-3 Danubio U19

19:00 Boston River U19 4-1 CA Juventud U19

19:00 Nacional De Football U19 1-0 Santiago Wanderers U19

19:00 Penarol U19 3-1 Liverpool Montevideo U19

19:15 Posta Rangers 4-0 Vihiga Bullets

18:00 Nzoia United 0-0 Sofapaka FC

17:00 Bidco United 2-3 Bandari

05:00 Queretaro (w) 0-1 Toluca (w)

19:30 Zeljeznicar Banja Luka 6-0 FK Borac Kozarska

21:40 1 Mazatlan U20 3-1 Atlas U20

19:00 Hapoel Tirat Karmel 5-3 Hapoel Daliyat Al Karmel

18:00 Ironi Beit Dagan 3-0 Sporting Club Tel Aviv

17:00 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 0-2 Hapoel Kiryat Ono

16:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 2-1 Shimshon Bnei Tayibe

16:30 SC Shicun Hamizrah 1-1 MS Hapoel Yeroham

16:30 Hapoel Qalansawe 2-0 Beitar Ramat Gan

16:00 Hapoel Ironi Gedera 1-1 SC Ramla

15:30 Maccabi Nujeidat Ahmed 1-0 MS Tirat HaCarmel

15:00 Hapoel Sandala Gilboa 4-3 Hapoel Ihud Bnei Gat

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 2-2 Hapoel Petach Tikva U19

02:45 1 CF Os Belenenses 0-4 Sporting CP

00:45 Sintrense 0-5 FC Porto

00:00 Academica Coimbra 0-4 FC Famalicao

19:00 Hapoel Iksal 1-2 Hapoel Kafr Kanna

19:00 Hapoel Bnei Pardes 0-3 Hapoel Bnei Arrara Ara

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Shimshon Tel Aviv 1

18:30 Maccabi Shaarayim 0-1 SC Maccabi Ashdod

18:30 Shimshon Kafr Qasim 0-1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

18:00 1 Tzeirey Kafr Kana 1-1 Rubi Shapira

18:00 1 Maccabi Tamra 1-0 Ironi Nesher

18:00 Maccabi Herzliya 0-0 Hapoel Kfar Shalem

18:00 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Migdal HaEmek

17:45 Agudat Sport Nordia Jerusalem 1-2 Hapoel Holon Yaniv 1

17:30 1 Maccabi Yavne 2-1 Hapoel Bnei Lod

17:30 Hapoel Bnei Zalfa 1-2 Hapoel Herzliya

17:30 Ironi Tiberias 0-0 Moadon Sport Tira 2

17:00 Hapoel Ashkelon 3-2 MS Ironi Kuseife

16:30 Hapoel Azor 1-2 Sport Club Dimona 1

16:10 Hapoel Bikat Hayarden 2-1 Bnei Eilat

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

00:00 Fremad Amager 0-1 Fredericia 1

03:00 AD Guanacasteca U20 0-2 Alajuelense U20

00:00 1 AD Grecia U20 0-2 AD San Carlos U20

00:00 1 Municipal Perez Zeledon U20 4-0 Sporting San Jose U20

04:15 FC Aserri 1-0 CD Barrio Mexico

17:00 Rakow Czestochowa (Youth) 0-0 Pogon Szczecin(Youth)

02:00 Andorra CF 1-0 C.D. San Fernando Isleno

02:00 1 CD Alcoyano 3-2 UCAM Murcia

00:00 Calahorra 2-4 Real Union Irun

00:00 Sabadell 1-0 Atletico Sanluqueno

01:00 Vocem SP Youth 1-5 Palmeiras (Youth)

01:00 Santos (Youth) 5-2 Taubate (Youth)

01:00 Portuguesa Santista U20 2-0 Agua Santa SP Youth

01:00 Nacional AC SP (Youth) 0-1 Desportivo Brasil Youth

01:00 Monte Azul SP (Youth) 1-2 Mirassol FC (Youth)

01:00 Capivariano FC SP Youth 2-1 Sao Paulo (Youth)

01:00 Amparo U20 1-1 Guarani SP (Youth)

19:00 FC Isloch Reserves 3-2 FC Slutsk Reserves

18:00 Smorgon 2 1-2 FC Vitebsk Reserves

18:00 1 Slavia Mozyr Reserve 2-3 Bate Borisov Reserves

00:30 Slovan Liberec (w) 2-1 Dukla Prague (w)

00:00 Slovacko (w) 1-2 Slavia Praha (w)

23:30 Ajman 2-2 Al-Sharjah

21:15 Ittihad Kalba 4-0 Al Oruba (UAE)

21:15 Al Ain 2-0 Emirates Club

16:30 Albany Creek Reserve 3-0 Toowong Reserves

00:00 Al-Ahly Merowe 1-3 Gor Mahia

23:30 Binga 0-1 ASFA-Yennega 1

22:59 Futuro Kings 2-1 AS Vita Club

21:30 Diables Noirs 0-0 Orlando Pirates

19:00 Biashara United FC 2-0 Al-Ahli tripoli

00:00 Banga Gargzdai B 3-1 FK Kauno Zalgiris II 1

22:00 Lietava Jonava 1-1 FK Panevezys-2

19:30 Silver Strikers 2-0 Ekwendeni Hammers

01:30 Crusaders Strikers (w) 0-2 Glentoran (w)

01:00 Yverdon (w) 0-4 St Gallen (w)

00:30 Al Hussein Irbid 3-1 Sahab SC

00:30 Al-Baq's 0-1 AL Salt

22:00 Al Faisaly 3-0 Al-Jalil

22:59 Onisilos Sotiras 1-3 Karmiotissa Polemidion

22:59 Ermis Aradippou 3-2 Nea Salamis

21:00 FC Kobenhavn U17 3-1 Nordsjaelland U17

00:30 Reinickendorfer Fuchse 2-1 TSV Rudow

00:30 1 Berlin Turkspor 3-3 FC Stern Marienfelde

20:00 1 Wajj 2-0 Al-Rawdhah

19:40 Al Liwaa 1-1 Al-Nojoom

19:35 Al-Arabi(KSA) 1-0 Tuwaiq 1

19:35 Al-Saqer 1-1 Al Bukayriyah

19:30 Al-Washm 1-0 Al Entesar

19:25 Al-Sharq 0-1 Al-Riyadh

16:00 Bnot Netanya (w) 1-4 Maccabi Hadera (w)

05:00 Independiente Luque 2-1 Club Fernando de la Mora 1

00:45 General Diaz 3-1 2 de Mayo PJC

05:00 CRB AL 2-2 Guarani SP

02:00 Brusque FC 3-1 Remo Belem (PA)

22:59 Lokomotiv Moscow Youth 3-0 Zenit St.Petersburg Youth

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-0 Strogino Youth

18:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-3 Spartak Moscow Youth

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-1 Khimki Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 1-0 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Ufa Youth 0-1 Krylya Sovetov Samara Youth

17:00 FK Rostov Youth 1-0 FK Krasnodar Youth

16:00 Konopliev Youth 0-1 CSKA Moscow (R)

16:00 1 FK Ural Youth 3-4 Rubin Kazan (R)

16:00 2 PFC Sochi Youth 2-1 FC Terek Groznyi Youth 1

22:59 OFK Petrovac 2-1 FK Podgorica

00:30 St. Johann 1-2 SV Austria Salzburg

00:30 Wiener SC 0-3 First Wien 1894

00:30 Andelsbuch 0-2 Traiskirchen

00:30 TUS Bad Gleichenberg 0-0 SC Gleisdorf

00:30 Team Wiener Linien 0-1 SC Mannsdorf

00:00 ASV Bruck 5-1 FC Magna Wiener Neustadt

00:00 Vocklamarkt 2-1 Allerheiligen

00:00 SK Treibach 2-3 Sturm Graz (Youth)

00:00 SC Weiz 1-0 Deutschlandsberger SC

00:00 SV Wals-Grunau 0-2 SV Seekirchen

00:00 SV Hall 3-2 Kufstein

00:00 Salzburger AK 1914 0-3 USK Anif

23:30 SV Grodig 0-3 SV Kuchl

19:30 El Daklyeh 2-1 El Entag Al Harby 1

19:30 Belbeis FC 0-2 FC Porto Suez

19:30 Olympic El Qanal 1-0 Banha

19:30 Wadi Degla SC 4-0 Bur Fouad

19:30 Tersana SC 0-1 ZED FC

19:30 Telecom Egypt 1-1 Al Nasr Cairo

19:30 El Merrikh 0-1 Petrojet

20:00 AC Milan U20 1-2 Napoli U20

01:45 Treaty United 1-1 Athlone Town

01:45 1 Salthill Devon Galway 2-1 Wexford (Youth)

01:45 UC Dublin 1-0 Cork City

01:45 Cobh Ramblers 2-0 Shelbourne

01:30 Bray Wanderers 1-2 Cabinteely FC

23:30 Naft Al Junoob 1-3 Al Shorta

21:15 Arbil 0-0 AL Najaf

19:00 Newroz SC(IRQ) 0-3 Al Quwa Al Jawiya

19:00 Naft Misan 3-1 Al Sinaah

19:00 Al Karkh 0-1 Naft Alwasat

00:00 Karlsruher SC U19 0-0 Stuttgarter Kickers Sv U19

20:30 Hansa Rostock U19 1-2 Hertha Berlin U19

20:10 Maccabi Ahi Nazareth 0-0 Hapoel Petah Tikva

20:00 1 Hapoel Afula 0-2 Maccabi Bnei Raina

20:00 AS Ashdod 0-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

20:00 1 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-3 Hapoel Akko

20:00 Kafr Qasim 2-2 Hapoel Kfar Saba

22:00 AmaZulu 0-0 TP Mazembe Englebert

22:00 Bulgaria (w) U17 0-1 Hungary (w) U17

22:00 Republic of Ireland (w) U17 2-1 Norway (w) U17

00:00 Skive IK 2-1 Aarhus Fremad

22:59 Tartu JK Maag Tammeka B 2-2 Paide Linnameeskond B

00:30 Wegberg-Beeck 1-0 Monchengladbach AM.

00:00 SV Drochtersen/Assel 0-0 Hamburger SV (Youth)

00:00 Wacker Burghausen 2-2 Bayern Munchen (Youth) 1

00:00 Rot-Weiss Ahlen 2-6 Koln Am

00:00 Carl Zeiss Jena 2-0 Berliner FC Dynamo

00:00 FSV Union Furstenwalde 3-2 Hertha BSC Berlin Youth

00:00 Viktoria Aschaffenburg 0-1 SpVgg Bayreuth

23:30 Fortuna Dusseldorf (Youth) 5-1 Schalke 04 (Youth)

19:00 1 Rabotnicki Skopje 0-1 Olimpus Skopje Balashikha

01:00 KMSK Deinze 0-0 Red Star Waasland

01:30 KAA Gent Ladies (w) 3-0 Charleroi (w)

01:30 White Star Bruxelles (w) 0-3 Anderlecht (w)

01:30 San Lorenzo Reserves (W) 4-0 Boca Juniors Reserves (W) 1

21:00 River Plate Reserves (W) 1-0 UAI Urquiza Reserves (W)

01:45 Burton Albion 3-2 Morecambe

01:45 Prato 0-0 ASD Seravezza Calcio

17:00 FK Kaspyi Aktau Reserves 2-1 FK Atyrau Reserves

17:00 FK Taraz Reserves 3-1 Kaisar Kyzylorda Reserves

17:00 Turan Turkistan Reserves 0-1 Yassy Turkistan

17:00 1 Akademia Ontustyk Reserves 2-2 Ordabasy Reserves

16:30 Jas Qyran 0-1 Zhetysu Taldykorgan Reserves

16:00 Akzhayik Uralsk Reserves 5-2 Kyran Reserves

15:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1-3 Shakhter Karagandy Reserves

17:00 Lviv U21 3-3 Dinamo KyivU21

17:00 1 FC Mariupol U21 0-1 Metalist 1925 Kharkiv(U21)

16:00 Dnipro-1 U21 2-1 Kolos Kovalivka U21

15:00 FC Shakhtar Donetsk U21 0-6 Zorya U21

18:00 Soroksar (w) 1-4 Diosgyori VTK (w)

15:30 West Adelaide (w) 4-0 Adelaide City (w)

22:59 Ilves Tampere II 1-1 HJS Akatemia

22:30 OLS Oulu 2-4 OTP

22:59 JK Tallinna Kalev (w) 1-3 Saku Sporting (w)

00:00 Pogon Szczecin II 1-2 Stargard Szczecinski

20:00 GKS Przodkowo 3-2 Elana Torun

04:00 CD Trasandino de Los Andes 5-0 Escuela Macul

01:45 1 Flint Town 0-2 Connahs Quay Nomads FC

23:30 FK Chomutov 3-3 Spolana Neratovice

03:00 1 Sport Chavelines Juniors 1-2 FC Carlos Stein

04:15 Atletico Marte (w) 0-4 Santa Tecla (w)

22:59 Usti nad Labem 2-1 FK Graffin Vlasim

22:00 Brno 2-2 Vyskov

17:00 MFA Munkach Mukachevo 1-3 Dinaz Vyshgorod 1

02:00 Lija Athletic 4-0 Vittoriosa Stars

22:00 Tarxien Rainbows F.C 2-2 St. Andrews

19:00 Debrecin VSC U19 2-0 NergihasaU19

22:00 Qatar U23 0-1 Kuwait U23

22:59 Gjelleraasen IL 0-1 Lillestrom B

00:45 VfL Oldenburg 2-2 SC Spelle-Venhaus

00:30 SSVg Velbert 5-2 Schwarz-Weiss Essen

00:30 1 TuS Osdorf 1-2 TSV Buchholz 08

00:30 Hamm United 0-1 Tus Dassendorf

00:00 Feucht SC 0-0 Eintracht Bamberg

23:30 SV Seligenporten 0-0 TSV Vatanspor 1

20:30 PSBS Biak 0-1 Kalteng Putra FC

18:15 BaBel United 1-1 AS Abadi

15:15 1 Persiba Balikpapan 1-1 Sulut United

15:15 PSPS Pekanbaru 0-3 Sriwijaya FC

20:00 CS Dinamo Bucuresti 5-4 Metaloglobus Bucuresti II

19:00 Gloria Popesti-Leordeni 1-6 Afumati

19:00 FC Ariesu Turda 4-2 FC Gloria Bistrita

19:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-1 CSM Slatina

19:00 1 Inainte Modelu 1-2 Recolta Gheorghe Doja

19:00 CS Soimii Lipova 3-2 ACS Progresul Pecica

19:00 Unirea Ungheni 2-4 Corvinul Hunedoara

19:00 ACS Sepsi II 3-1 AFC Hermannstadt 2

19:00 Dinamo Bucuresti 2 4-6 CSM Flacara Moreni

19:00 Arges Pitesti B 0-1 Unirea Bascov

19:00 FC Academica Clinceni II 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti

19:00 Cluj II 2-0 CS Sportul Simleu Silvaniei

19:00 Pandurii Targu-Jiu 0-0 Jiul Petrosani

19:00 Rapid Bucuresti II 2-0 Steaua Bucuresti 2

19:00 1 CS Universitatea Craiova B 1-0 ACS Flacara Horezu 1

19:00 CSM Ramnicu Sarat 1-2 CSM Focsani

22:00 Red Star Belgrade U19 0-2 Partizan Belgrade U19

18:55 FK Graficar Beograd U19 1-1 Vojvodina U19

22:59 Shbab Alkhaleel 2-0 Ahli Qalqilya

20:00 Shabab Alsamu 2-3 Hilal AL Quds

14:40 Adelaide Comets Reserve 1-1 Adelaide Raiders SC Reserve

00:15 Werder Bremen (w) 1-0 SG Essen-Schonebeck (w)

01:45 Ossett United 0-5 Liversedge

00:30 VV Alkmaar (w) 3-1 Zwolle (w)

00:30 SC Heerenveen (w) 1-1 Excelsior Barendrecht (w)

00:30 FC Eddersheim 2-2 Rot-Weiss Walldorf

20:00 Green Buffaloes 5-0 Indeni FC

05:10 Defensores de Belgrano 1-0 Club Atletico Guemes

22:00 FC Pyunik 1-1 Alashkert

19:00 FC Noah 2-1 Se Wan Boy 1

01:30 Sandro Abate Avellino Futsal 2-5 L84 Futsal

00:30 Kremser SC 2-0 SCU Kilb

00:30 SC Bad Sauerbrunn 1-4 SC Ritzing

00:30 FC Deutschkreutz 5-4 SV Leithaprodersdorf

00:30 ASK Mannersdorf 0-3 Langenrohr

00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-0 SV Frohnleiten

00:00 SV Lebring 1-0 SK Furstenfeld

00:00 Feldkirchen 0-1 ATUS Ferach

23:30 SAK Klagenfurt 0-1 St Jakob/Rosental

22:59 SC Ostbahn XI 2-0 Favoritner AC

17:00 Rio Ave U23 1-1 Vitoria Guimaraes U23

01:30 F.C.Barcelona Futsal 6-1 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

00:00 Levante Futsal 2-2 Peinsa F.S. Cartagena Futsal

02:00 Operario AM U20 1-1 Comercial MS (Youth)

01:30 Anapolina U20 1-1 Goias U20

01:30 Trindade AC Youth 3-0 Uniao Inhumas U20

01:30 Aparecidense U20 1-0 Aseev U20

01:30 1 Aparecida EC U20 1-3 Vila Nova (Youth)

01:00 Internacional RS (Youth) 4-1 Caxias RS U20

02:00 1 Hartstown Huntstown 2-1 Dunboyne AFC

01:45 Leixlip United 0-1 Newbridge Town

22:00 Suduva 1-1 FK Riteriai

17:30 1 Standard Sumgayit II 1-2 FK Kapaz Ganca

17:30 Zaqatala FK 2-0 Zira FK II

17:30 1 Qaradag Lokbatan 0-2 Keshla FK II

12:00 UBC FC (W) 1-0 Khukh Chononuud (W)

01:00 Taubate 0-4 Portuguesa Desportos

01:00 Atibaia 4-0 Sao Caetano

00:00 MFK Torpedo Futsal 5-1 TTG-Ugra Yugorsk Futsal

22:00 Dynamo Samarra Futsal 1-3 MFK CPRF Futsal

21:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 2-3 Norilsky Nickel Futsal

21:00 MFK Tyumen Futsal 4-2 Ukhta Tyumen Futsal

01:45 Edinburgh City 2-3 Kelty Hearts

20:05 Al-Hamriyah 3-0 Al Taawon

20:00 Ahli Al-Fujirah 0-0 Al Bataeh

20:00 Masafi 1-1 Dubba Al-Husun

20:00 Dabba Al-Fujairah 5-0 Al-Rams

04:00 1 CD Centenario 4-1 San Martin FC 1

03:00 UMECIT 1-3 Costa Del Este Reserves

20:30 Nasaf Qarshi 1-0 Metallurg Bekobod 1

19:00 OTMK Olmaliq 3-2 Mashal Muborak

15:00 Nika Mykolaiv (w) 0-1 Bagira Kropyvnytskyi (W) 1

01:00 CA Independiente (w) 2-2 Estudiantes LP (w)

22:59 Deportivo Espanol (W) 1-1 Social Atletico Television (w)

18:10 KF Drenica Skenderaj 4-0 KF Feronikeli

18:00 KF Ulpiana 1-1 KF Drita Gjilan

22:00 1 FK Velez Mostar 0-1 HSK Zrinjski Mostar

22:30 Nyva Ternopil 2-0 Vpk Agro Magdalinovka

21:30 Kremin Kremenchuk 2-0 Obolon Kiev

20:05 Al Wahda Abu Dhabi U19 10-0 Al Dhafra SCC U19

20:05 Sharjah SCC U19 0-1 Al-Jazira UAE U19

20:05 Shabab Al Ahli Dubai U19 1-1 Al Wasl SC U19

19:00 Sheffield Wed U23 5-1 Peterborough United U23

00:00 IK Uppsala (w) 3-1 Brommapojkarna (w)

19:00 Express FC 0-2 Arua Hill SC

19:00 Onduparaka FC 1-1 defense forces

19:00 Mbarara City 3-1 Bright Stars

20:00 Colon Reserves 1-1 CA Talleres de Córdoba Reserves

20:00 1 River Plate R 1-3 San Lorenzo Reserves

19:00 Godoy Cruz Reserves 3-0 Central Cordoba SdE Reserves

00:30 Racing Genk U21 6-1 Standard Liege U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657