Kết quả trận Scotland vs Czech, 20h00 ngày 14/06

Scotland
Scotland
0
Czech
Czech
2
Kết quả bóng đá Euro

Scotland vs Czech


20:00 ngày 14/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Scotland vs Czech


TLCA
0.82 : 0:0 : 1.11
TL bàn thắng:
10.00 : 2 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 18.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Scotland vs Czech

 42'    0-1   goalPatrik Schick (Assist:Vladimir Coufal)
 46'    Che Adams↑Ryan christie↓ substitution  
 52'    0-2   goalPatrik Schick (Assist:Tomas Soucek)
 67'      substitutionTomas Holes↑Alex Kral↓
 67'    Ryan Fraser↑Stuart Armstrong↓ substitution  
 67'    Callum McGregor↑Jack Hendry↓ substitution  
 72'      substitutionMatej Vydra↑Lukas Masopust↓
 72'      substitutionAdam Hlozek↑Jakub Jankto↓
 79'    Kevin Nisbet↑Lyndon Dykes↓ substitution  
 79'    James Forrest↑Stephen Odonnell↓ substitution  
 87'      substitutionMichal Krmencik↑Patrik Schick↓
 87'      substitutionPetr Sevcik↑Vladimir Darida↓

Đội hình thi đấu Scotland vs Czech

Scotland Czech
1 David Marshall
24 Jack Hendry
16 Liam Cooper
5 Grant Hanley
3 Andrew Robertson
4 Scott Mctominay
7 John McGinn
17 Stuart Armstrong
2 Stephen Odonnell
11 Ryan christie
9 Lyndon Dykes
1 Tomas Vaclik
5 Vladimir Coufal
3 Ondrej Celustka
6 Tomas Kalas
18 Jan Boril
15 Tomas Soucek
21 Alex Kral
12 Lukas Masopust
8 Vladimir Darida
14 Jakub Jankto
10 Patrik Schick
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
13 Greg Taylor
21 Jon McLaughlin
12 Craig Gordon
23 Billy Gilmour
10 Che Adams
20 Ryan Fraser
18 David Turnbull
26 Scott McKenna
8 Callum McGregor
19 Kevin Nisbet
25 James Forrest
22 Nathan Patterson
13 Petr Sevcik
20 Matej Vydra
17 David Zima
16 Ales Mandous
11 Michal Krmencik
24 Tomas Pekhart
4 Jakub Brabec
7 Antonin Barak
2 Pavel Kaderabek
19 Adam Hlozek
9 Tomas Holes

Số liệu thống kê Scotland vs Czech

Scotland   Czech
6
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
19
 
Tổng cú sút
 
10
4
 
Sút trúng cầu môn
 
7
4
 
Sút ra ngoài
 
3
11
 
Cản sút
 
0
8
 
Sút Phạt
 
8
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
469
 
Số đường chuyền
 
347
77%
 
Chuyền chính xác
 
69%
6
 
Phạm lỗi
 
6
1
 
Việt vị
 
2
57
 
Đánh đầu
 
57
32
 
Đánh đầu thành công
 
25
5
 
Cứu thua
 
5
9
 
Rê bóng thành công
 
14
5
 
Substitution
 
5
14
 
Đánh chặn
 
7
26
 
Ném biên
 
30
1
 
Woodwork
 
0
9
 
Cản phá thành công
 
14
11
 
Thử thách
 
13
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
135
 
Pha tấn công
 
104
58
 
Tấn công nguy hiểm
 
45

17:30 Suwon Samsung Bluewings 1-2 Incheon United

02:00 Plymouth Argyle 1-2 Middlesbrough

01:45 Emley AFC 2-1 Stocksbridge Park Steels

01:45 Hampton Richmond Borough 1-1 AFC Wimbledon

01:40 Northwood 0-2 Chesham United

01:30 Alfreton Town 1-2 Mansfield Town

01:30 Wycombe Wanderers 3-1 Aylesbury United

01:15 Stevenage Borough 1-0 Crystal Palace 1

01:15 Doncaster Rovers 2-3 Newcastle United

01:00 FC L 0-3 Barcelona B

01:00 Hemsworth Miners Welfare 0-8 Barnsley

00:30 Wiener SC 3-1 SV Wienerberger

00:30 Cambridge United 1-3 Brentford

00:30 FC Stern Marienfelde 0-1 SFC Stern 1900

00:30 Taverne 2-0 Chiasso

00:00 VVV Venlo 1-4 Helmond Sport

00:00 SV Atlas Delmenhorst 2-2 VfL Oldenburg

00:00 Atletico Madrid 1-1 Numancia

00:00 Go Ahead Eagles 1-1 Vitesse Arnhem

00:00 Ask-bsc Bruck/leitha 0-0 ASK Mannersdorf

00:00 SV Wildon 3-0 SV Pachern

00:00 Olimpia Elblag 4-1 GKS Przodkowo

00:00 FSG Oberpetersdorf 0-3 Traiskirchen

23:30 Szombathelyi Haladas 1-1 Al-Ettifaq

23:30 Martigues 2-2 Bourg Peronnas

23:30 Lazio 5-2 Triestina

23:30 SV Gerasdorf Stammer 0-6 SV Stripfing Weiden

23:30 SSV Jeddeloh 0-1 SV Rodinghausen

23:30 SV Lebring 7-1 SV Krottendorf

23:15 Dordrecht 2-3 Almere City FC

23:15 Liverpool 1-0 FSV Mainz 05

22:59 Herforder SV (w) 2-7 SG Essen-Schonebeck (w)

22:59 Sparta Rotterdam 1-2 NAC Breda

22:59 RB Leipzig 1-2 Montpellier

22:35 1 Hapoel Tel Aviv 1-3 Arka Gdynia

22:10 Ternana 3-0 Grosseto

22:05 KF Veleshta 0-1 Gjilani

22:00 Dynamo Kyiv 1-1 Union Berlin

22:00 LKS Lodz 3-0 Znicz Pruszkow

22:00 Samgurali Tskh 1-0 Sabah

22:00 Zaglebie Sosnowiec 4-0 Puszcza Niepolomice

22:00 APOEL Nicosia 0-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

21:30 Roda JC 2-4 RKC Waalwijk

21:15 VfB Stuttgart 5-2 Arminia Bielefeld

20:30 Groningen 2-1 SC Heerenveen

19:30 Norwich City 2-0 Huddersfield Town

19:00 Bayer Leverkusen 0-0 SC Freiburg

18:15 Neerja Modi FA 1-0 Rajasthan Perfect Football

17:00 Korona Kielce 2-1 Sandecja Nowy Sacz

16:18 Wuppertaler 1-1 Shildon

16:00 Celta Vigo 3-0 Atletico Sanluqueno

16:00 Gornik Polkowice 1-1 Odra Opole

14:00 Islands United 0-5 Jaipur Elite

13:15 Brother United FC 0-2 Royal Jaipur

01:30 Stade Ouchy 1-1 Winterthur 1

01:30 Lech Poznan 0-0 Radomiak Radom

22:59 LKS Nieciecza 1-1 Stal Mielec

02:15 Portimonense 2-1 Academica Coimbra

00:00 Rostov FK 0-2 Dynamo Moscow

01:00 Trencin 4-0 Zlate Moravce

01:45 Standard Liege 1-1 Racing Genk

01:00 Hrvatski dragovoljac 0-4 Dinamo Zagreb

01:30 Schalke 04 1-3 Hamburger SV

22:00 Tabor Sezana 0-1 NK Publikum Celje

01:30 CS Mioveni 0-2 Rapid Bucuresti

22:30 Arges 0-1 UTA Arad

01:00 1 Beroe Stara Zagora 1-0 Lokomotiv Sofia

22:45 Tsarsko Selo 0-0 Cherno More Varna

05:00 1 Atletico Tucuman 1-0 CA Huracan

22:59 FC Olimp Odintsovo 1-1 FK Leningradets

22:30 FK Ryazan 0-4 Salyut-Energia Belgorod

22:00 Metallurg Vidnoye 0-4 Rodina Moskva 1

21:05 FK Fakel Voronezh Youth 0-2 SY Sakhalinsk

20:00 1 Irtysh 1946 Omsk 1-2 Amkar Perm 1

18:30 Dinamo Barnaul 3-1 FK Zenit Izhevsk

06:00 Monagas SC 1-1 Mineros de Guayana

03:00 Atletico Venezuela 4-1 Deportivo Metropolitano

02:15 Volsungur husavik 4-0 KF Fjardabyggd

01:00 FK Vozdovac Beograd 2-1 Proleter

22:30 Radnicki 1923 Kragujevac 3-2 FK Spartak Zlatibor Voda

06:00 New York Red Bulls B 1-3 Pittsburgh Riverhounds

04:00 Universitario de Popayan 0-1 Boyaca Chico

03:00 Independiente Azogues 3-0 CD DLeon FC

22:30 HIFK 2-2 KTP Kotka

23:30 1 Kapfenberg 0-2 FC Liefering 1

23:30 SV Horn 2-1 SK Vorwarts Steyr

23:30 FC Superfund Pasching 2-4 Lafnitz

23:30 Austria Wien (Youth) 1-1 FC Wacker Innsbruck

23:30 SKU Amstetten 1-1 FAC Team Fur Wien

05:00 Club America (w) 3-0 Puebla (w)

02:10 St Kevins Boys 1-4 Kilnamanagh AFC

02:00 Shamrock Rovers 2-0 Salthill Devon Galway

02:00 Maynooth University Town FC 4-0 Malahide United

01:45 UC Dublin 2-0 Shelbourne

01:45 St. Patricks Athletic 6-0 Bray Wanderers

01:45 Athlone Town 3-3 Waterford United 1

01:45 Wexford (Youth) 3-0 Cabinteely FC

22:00 FC Juarez U20 0-1 Toluca U20

21:00 Necaxa U20 3-0 Santos Laguna U20

18:00 Casuarina FC 1-0 University Azzurri FC

16:00 Musgrave Yellow 1-0 Runaway Bay Green

01:00 Thor Akureyri 4-2 Grotta Seltjarnarnes

01:00 IBV Vestmannaeyjar 4-1 Grindavik

06:05 Baltimore Christos 1-0 Hartford City FC

06:00 New England Revolution B 1-0 Toronto FC II

04:30 West Chester United 0-1 West Mass Pioneers 1

04:30 Portland Timbers U23 3-3 Park City Red Wolves

00:00 Helsingor 1-0 Fremad Amager

00:00 AC Horsens 0-2 Herfolge Boldklub Koge

23:30 Fredericia 2-0 Hobro

18:30 Murdoch University Melville FC (w) 4-0 Fremantle City FC (w)

18:45 Albirex Niigata FC 1-1 Lion City Sailors

21:00 Neman Grodno Reserves 3-1 FC Slutsk Reserves

19:00 Dinamo Minsk Reserves 3-0 FC Vitebsk Reserves

03:00 Skautafelag Reykjavikur 0-4 KH Hlidarendi

15:35 Brisbane Knights Reserves 3-3 Acacia Ridge Reserves

18:00 Ethiopia U23 1-1 Burundiu 23

22:30 FK Minsk (w) 5-1 Dnepr Mogilev (w)

20:30 Energetik-BGU Minsk (w) 3-1 Neman Grodno (w)

23:30 Transfer Wise 4-0 JK Tallinna Kalev

22:59 FC Helios 3-1 Rakvere FC Flora

22:59 Tulevik II 2-9 Turi JK Ganvix

02:00 Crusaders Strikers (w) 4-0 St. James Swifts (W)

01:30 Mid Ulster (w) 0-7 Sion Swifts (w)

01:30 Taffs Well 0-1 Goytre Utd

01:30 Llanelli 0-3 Ammanford

01:30 Briton Ferry Athletic 3-0 Swansea University

01:30 Gresford 0-3 Colwyn Bay

01:30 Buckley Town 1-0 Bangor City FC

01:00 Undy Athletic 2-3 Cambrian Clydach

00:30 FC Rukh Brest 1-0 FC Minsk

21:00 Sputnik Rechitsa 0-3 FC Gomel

00:30 Al-Baq's 0-2 Sahab SC

22:00 AL Salt 5-0 Maan

03:00 MC Oran 0-0 CS Constantine 1

03:00 AS Ain Mlila 2-1 ES Setif 1

02:35 USM Bel Abbes 1-0 NA Hussein Dey

02:30 USM Alger 2-1 Biskra

02:30 MC Alger 3-0 JSM Skikda

00:00 JS Saoura 2-2 ASO Chlef

00:00 RC Relizane 1-0 JS kabylie

00:00 OM Medea 1-2 Paradou AC

00:00 CR Belouizdad 1-0 MC Magra

23:45 CA Bordj Bou Arreridj 0-1 WA Tlemcen

16:30 Southside Eagles 3-0 Brisbane Wolves

06:00 Ponte Preta 2-1 Goias

02:00 Londrina PR 1-0 Remo Belem (PA)

22:00 Lokomotiv Moscow Youth 3-0 FK Krasnodar Youth

21:00 FC Terek Groznyi Youth 1-2 Zenit St.Petersburg Youth

20:00 Dinamo Moscow Youth 1-4 CSKA Moscow (R)

20:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 3-1 Konopliev Youth

19:00 Ufa Youth 1-1 Strogino Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

17:00 Khimki Youth 2-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

16:00 FK Ural Youth 2-1 Spartak Moscow Youth

15:00 FK Rostov Youth 3-1 PFC Sochi Youth

00:00 St. Johann 2-1 FC Pinzgau Saalfelden

00:00 Allerheiligen 3-1 Santa Ana

00:00 WSC Hertha Wels 2-3 Union Gurten

00:00 Vocklamarkt 1-0 FC Wels

00:00 SK Treibach 1-1 SV Ried B 1

00:00 SC Weiz 2-2 SC Gleisdorf

00:00 Deutschlandsberger SC 2-1 Wolfsberger AC Amateure 1

00:00 1 TUS Bad Gleichenberg 2-1 SC Kalsdorf

00:00 SV Seekirchen 4-1 USK Anif 1

00:00 SC Schwaz 2-1 SV Hall

00:00 SV Kuchl 1-0 Bischofshofen

22:59 FC Lauterach 2-2 Sc Rothis

00:15 FC Espoo 2 0-2 SAPA

00:15 Valtti 3-1 FC Kapina

23:30 FC Kuusysi 1-2 Futura Porvoo

22:59 LehPa Kontiolahti 3-1 PAVE 1

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 4-0 Warkaus

22:59 Saaksjarven Loiske 4-1 PP-70

22:59 JanPa 2-0 TKT Tampere

22:59 PKKU II 4-1 FC Kontu

22:59 Puiu 1-3 LPS Helsinki

22:30 Kultsu Lappeenranta 4-1 KyPa

22:30 1 VG 62 2-1 TPK 1

22:30 MaPS Masku 3-0 TP-T

22:15 Poxyt 5-1 Tikka

22:30 Honka Espoo (w) 2-0 HPS (w)

00:30 1 FC Memmingen 1-1 SC Eltersdorf

00:00 Unterhaching 1-2 Wacker Burghausen

00:00 Bayern Munchen (Youth) 1-0 SV Heimstetten

00:00 SV Tasmania Berlin 2-0 SV Babelsberg 03

00:00 Germania Halberstadt 4-0 Hertha BSC Berlin Youth

00:00 Chemnitzer 3-1 Tennis Borussia Berlin

23:30 SV Schalding Heining 1-1 Nurnberg (Youth) 1

23:30 Viktoria Aschaffenburg 1-0 TSV Buchbach

22:59 Greuther Furth (Youth) 0-5 SpVgg Bayreuth

01:30 Sturm Graz 1-3 Red Bull Salzburg

03:30 Carlos Manucci 1-2 Deportivo Municipal

01:15 Cienciano 0-0 Academia Deportiva Cantolao

19:00 Sichuan Jiuniu 2-0 Nanjing City

18:35 Xinjiang Tianshan Leopard 0-7 Chengdu Better City FC

16:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Wuhan three town

22:59 1 TPV Tampere 3-3 FC Ilves-Kissat

23:30 Tecnico Universitario Reserves 0-2 Universidad Catolica del Ecuador Reserves

21:05 Gateway Utd FC 1-1 Bayelsa United

21:00 Rivers United 1-0 Niger Tornadoes FC

21:00 Nasarawa United 1-0 Gombe United

21:00 Kano Pillars 0-1 Sunshine Stars FC

01:00 Al-Ahli tripoli 4-0 Al Khmes

22:30 Al Athad 1-1 Al Mahalla

22:30 Abu Salim 2-3 Al-Madina

22:00 Khaleej Sart 1-0 Al-Tahaddi

22:00 Ngom Egdabya 0-3 AlHilal

22:00 Al Akhdar 1-0 Al-Nasr Benghazi

16:30 Moreton Bay United 1-6 Peninsula Power

16:30 Brisbane Roar (Youth) 0-3 Gold Coast Knights

23:30 FC Lviv 1-1 FC Mariupol

22:59 Vysocina jihlava 2-1 SK Slovan Varnsdorf

22:59 FK MAS Taborsko 0-1 Brno

00:15 1 DJK Ammerthal 2-1 Würzburger FV

00:00 Feucht SC 2-0 DJK Don Bosco Bamberg

23:30 SV Pullach 1-2 FC Ismaning

03:00 LDU Quito (W) 1-1 EL Nacional (W)

20:00 Windsor Arch Ka I 2-0 Lun Lok

17:50 Brisbane Knights 0-5 Acacia Ridge

06:00 1 Tristan Suarez 1-1 Almagro

16:30 Launceston City 3-2 Riverside Olympic

06:00 Sol de America 2-1 Sportivo Luqueno

00:00 ATSV Wolfsberg 2-0 St Michael Bleiburg

23:45 Villacher SV 6-2 Nussdorfer AC

01:30 SESP Taguatinga U20 2-1 Gremio Esportivo Brazlandia U20

21:00 Dolgiye Prudy 1-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1

03:00 Mixto U19 0-2 Atletico MT U19 1

02:00 Cherry Orchard 0-3 Wayside Celtic

01:30 Portlaoise AFC 4-1 Dublin Bus FC

01:00 Glenville FC 1-0 Collinstown

01:00 Bluebell United 3-1 Edenderry Town FC

00:00 Banga Gargzdai 1-4 Hegelmann Litauen

22:05 FK Riteriai 3-2 Dziugas Telsiai

01:30 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-3 CAYB Club Athletic Youssoufia

01:30 1 Raja Casablanca Atlhletic 1-0 Renaissance Zmamra 2

01:30 Renaissance Sportive de Berkane 3-2 Union Touarga Sport Rabat

01:30 RCOZ Oued Zem 2-1 Maghrib Association Tetouan

06:00 Oeste 1-1 Parana PR

02:00 Criciuma 1-0 Figueirense

22:59 Ukraine Beach Soccer 8-3 Turkey Beach Soccer

21:30 United Arab Emirates Beach Soccer 2-1 Oman Beach Soccer

15:00 Sichuan Minzu 0-0 Yanbian Longding

15:00 Qingdao Red Lions 0-3 Xiamen Ludao

14:30 Wuxi Wugou 1-2 Dongguan Guanlian

14:30 Dantong Tengyue 0-3 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

14:30 Kunming Zheng He Shipman 0-0 Yichun Grand Tiger

14:30 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-1 Hebei Gongfu

17:00 Broadmeadow Magic (W) 5-1 Newcastle Olympic FC (W)

18:00 Toi Seng 1-2 Macau Chiba FC

01:00 Coritiba U23 0-2 Ceara U23

22:59 Bzenec 1-3 Uhersky Brod

22:59 Slavicin 3-1 Holesov

22:59 Havlickuv Brod 0-3 Velke Mezirici

22:00 MFK Havirov 2-2 FC Vratimov

01:00 Racing Club Reserves 0-0 Gimnasia LP Reserves

20:15 Colon Reserves 0-1 Lanus Reserves

20:05 Defensa y Justicia Reserves 2-1 Godoy Cruz Reserves 1

20:00 Banfield Reserves 1-3 Boca Juniors Reserve

20:00 1 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves 1

20:00 1 CA Patronato Reserves 1-1 Sarmiento Junin Reserve

20:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 Huracan Reserves

20:00 Rosario Central Reserves 3-0 Velez Sarsfield Reserves

20:00 River Plate R 2-0 Union Santa Fe Reserves

20:00 Argentinos Jrs Reserves 3-1 Newell's Reserves

20:00 San Lorenzo Reserves 1-0 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 Platense Reserves 2-0 CA Aldosivi Reserves 1

20:00 Estudiantes LP Reserves 2-2 CA Independiente Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657