Kết quả trận Sibir-M Novosibirsk vs FK Volna Nizhegorodskaya, 19h00 ngày 20/04

Sibir-M Novosibirsk
Sibir-M Novosibirsk
1
FK Volna Nizhegorodskaya
FK Volna Nizhegorodskaya 1
0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga

Sibir-M Novosibirsk vs FK Volna Nizhegorodskaya


19:00 ngày 20/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 5

Tỷ lệ Sibir-M Novosibirsk vs FK Volna Nizhegorodskaya


TLCA
1.81 : 0:1/4 : 0.35
TL bàn thắng:
2.56 : 1 1/2 : 0.25
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 7.10 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Sibir-M Novosibirsk vs FK Volna Nizhegorodskaya

 38'    Kositsin goal 1-0  
 50'      red_cardIvanov

Đội hình thi đấu Sibir-M Novosibirsk vs FK Volna Nizhegorodskaya

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Sibir-M Novosibirsk vs FK Volna Nizhegorodskaya

Sibir-M Novosibirsk   FK Volna Nizhegorodskaya
10
 
Phạt góc
 
3
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
5
0
 
Red card
 
1
21
 
Tổng cú sút
 
0
9
 
Sút trúng cầu môn
 
0
12
 
Sút ra ngoài
 
0
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
162
 
Pha tấn công
 
93
100
 
Tấn công nguy hiểm
 
49

02:15 Manchester United 2-4 Liverpool

00:00 Aston Villa 0-0 Everton

03:00 Granada CF 1-4 Real Madrid

01:00 Eibar 1-1 Real Betis

00:00 Real Valladolid 0-2 Villarreal

01:45 Crotone 2-1 Verona 1

07:00 DC United 1-0 Chicago Fire

16:05 Melbourne City 4-1 Adelaide United

22:59 ZFK Sloga Zemun (w) 2-1 ZFK Radnicki 1923 (w)

16:00 FK Aksu 2-3 Sdushor-8

19:30 PSV Eindhoven 4-2 PEC Zwolle

19:30 Emmen 3-1 SC Heerenveen 2

19:30 RKC Waalwijk 2-1 FC Twente Enschede 1

19:30 1 AFC Ajax 3-1 VVV Venlo

19:30 Sparta Rotterdam 0-0 FC Utrecht

19:30 ADO Den Haag 1-4 Willem II

19:30 Fortuna Sittard 3-3 Vitesse Arnhem

19:30 Heracles Almelo 1-1 Feyenoord

19:30 Groningen 0-0 AZ Alkmaar

23:30 IFK Norrkoping FK 1-1 Degerfors IF

23:30 AIK Solna 1-1 Malmo FF

22:00 Halmstads 1-1 Mjallby AIF

01:45 RB Leipzig 1-4 Borussia Dortmund

07:30 1 America de Cali 1-3 Atletico Mineiro

07:00 Always Ready 1-2 Olimpia Asuncion

05:00 Velez Sarsfield 3-1 Liga Dep. Universitaria Quito 1

01:00 Rosenborg 5-0 Viking

22:59 Tromso IL 3-3 Molde

09:10 Santos Laguna 2-1 Monterrey

07:00 Pachuca 3-1 Club America 1

20:00 1 Randers FC 4-0 Sonderjyske

23:30 Royal Antwerp 0-0 Club Brugge

21:00 Standard Liege 1-2 Mechelen 1

18:30 KAA Gent 2-1 Oostende

02:00 Venezia 1-1 Chievo

23:30 Cittadella 1-0 Brescia

20:30 Holstein Kiel 3-2 Jahn Regensburg

00:00 Levski Sofia 2-1 Cherno More Varna

21:30 Tsarsko Selo 0-0 Botev Plovdiv

06:15 Portuguesa FC 5-0 Trujillanos

04:00 Yaracuyanos 1-2 Carabobo FC 1

21:00 Pitea IF 3-0 Sollentuna United 1

19:00 Torns IF 1-4 Qviding FIF

00:30 Rapid Bucuresti 1-0 FC Timisoara 1

21:30 Universitatea Craiova 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

19:00 Awassa Kenema 1-2 Adama City

14:00 Bahir Dar Kenema FC 2-2 Ethiopia Bunna 1

22:59 Silkeborg KFUM 1-2 Vinder Vatanspor-VRI

21:00 Horsens Freja 1-0 Odder IGF

20:00 Tj rring 4-0 FC Djursland

19:00 Union 1-2 BSF

18:00 OKS 5-3 Marienlyst

18:00 Vejgaard B 2-3 IF Lyseng

18:00 Koge Nord FC 5-2 KFUM

17:00 GVI 3-1 Herlev IF

19:00 FC Sozopol 3-2 Neff supporting Simic

19:00 Septemvri Simitli 1-4 Lokomotiv Sofia

18:00 Mbeya City 2-0 Ruvu Shooting

20:20 Baobab Queens (w) 1-1 Tanzanite SC (w)

20:00 Simba Sports Club (w) 4-0 Mlandizi Queens (w)

20:00 VAC Varosi LSE U19 3-1 Budai FC U19

22:00 Dragons 1-0 Dynamo FC

22:00 Requins de lAtlantique FC 2-1 Damissa FC

08:15 North Carolina University (w) 1-3 Santa Clara (w)

05:00 Virginia (w) 0-0 Florida State (w)

18:00 TPS Turku (w) 1-0 VIFK Vaasa (w)

18:00 Turun Weikot (w) 0-6 FC Ilves II (w)

06:00 Sao Jose (w) 2-8 SC Corinthians Paulista (w)

03:00 Flamengo/RJ (w) 2-0 Santos (w)

02:00 Palmeiras SP (w) 4-0 Real Brasilia FC (w)

01:00 Gremio (w) 4-2 EC Bahia (w)

01:00 AA Napoli SC (w) 1-2 Internacional(w) 1

09:10 Tacoma Defiance 3-1 San Diego loyalty

20:00 1 Police FC 0-2 AS Kigali

20:00 1 Musanze FC 3-1 Etincelles 1

20:00 Mukura 0-1 Espoir FC

20:00 Marines FC 2-1 Sunrise FC

02:15 Grindavik (w) 1-1 Haukar (w)

21:00 HK Kopavogur (w) 1-4 KR Reykjavik (w)

01:45 EC Flamengo PI 0-4 Fluminense PI

18:00 FK Alga Bishkek 3-1 FK Kara-Balta

07:00 Ponte Preta 0-0 Botafogo SP

01:00 Ituano SP 5-1 Santo Andre

07:00 Club Atletico Porteno 1-4 CD Independiente Juniors

00:00 Partizani Tirana 0-0 KF Tirana

21:00 Apolonia Fier 0-3 KS Perparimi Kukesi

21:00 Kastrioti Kruje 1-2 Teuta Durres

21:00 KS Bylis 0-1 Vllaznia Shkoder

21:00 KF Laci 0-0 Skenderbeu Korca

15:30 Rapid Vienna (Youth) 1-1 Austria Wien (Youth)

15:30 FC Dornbirn 1913 3-1 SK Vorwarts Steyr

21:00 HB Koge (w) 1-1 Fortuna Hjorring (w)

19:15 Nordsjaelland (w) 5-1 Thisted FC (w)

19:00 Aalborg (w) 1-0 Boldklubben AF 1893 (w)

19:00 Brondby IF (w) 0-0 Kolding BK (w)

17:00 Sundby BK (w) 0-6 Odense BK (w)

02:00 1 Nova Mutum EC 2-2 Sociedade Acao

21:00 Riga FC 2-1 FK Spartaks Jurmala 1

20:20 FC Lubumbashi Sport 1-0 SM Sanga Balende

01:00 Great Olympics 2-3 Aduana Stars

22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Ebusua Dwarfs

19:15 BK Hacken (W) 3-0 Eskilstuna United (w)

07:30 CA Penarol 4-0 Corinthians Paulista (SP)

07:30 Sociedad Deportiva Aucas 2-1 FBC Melgar

07:30 Libertad 1-0 Newells Old Boys 1

07:30 River Plate (PAR) 2-1 Sport Huancayo

05:15 Gremio (RS) 3-1 Lanus

05:15 Aragua FC 1-2 La Equidad

05:15 1 Club Guabira 0-1 Bahia

04:00 HYH Export Sebaco FC 0-0 Gutierrez Nicaragua

22:59 Thor Akureyri 4-1 Grindavik 1

20:45 Chooka Talesh 1-1 Mes krman

20:10 DTB FC 2-0 Kurugenzi FC

18:00 Green Warriors 1-0 Pan African

21:00 Olympiakos Volou 3-0 AEP Kozani

02:00 Sousa PB 1-0 Treze Campina Grande PB

20:57 Sputnik 2 6-1 Slavia Mozyr Reserve

21:00 Hamar Hveragerdi 2-0 IBU Uppsveitir

21:00 Neman Grodno (w) 2-2 Energetik-BGU Minsk (w)

19:00 ABFF U19 (w) 2-2 Lokomotiv Vitebsk (w)

16:45 1 St George Willawong FC 0-2 Albany Creek

20:00 MP MIKELI 2-1 Ekenas IF Fotboll

20:00 Jaro 4-1 Klubi 04 Helsinki 1

20:00 JIPPO 1-2 RoPS Rovaniemi

20:00 KPV 1-1 TPS Turku

18:00 Brondby IFU17 5-0 VejleU17

18:00 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 1-5 Midtjylland U17

00:00 Hapoel Beer Sheva (w) 3-0 Maccabi Holon FC (w)

01:00 NK Publikum Celje 1-0 FC Koper

18:00 1 Arsenal Tula Youth 2-0 FK Ural Youth

20:00 Club Olimpia (w) 5-2 Club Guarani (w)

22:30 HauPa 5-1 Tervarit

22:00 Toftir B68 2-2 Vikingur Gotu 1

21:00 TB/FCS/Royn 0-2 NSI Runavik

21:00 EB Streymur 0-1 HB Torshavn

21:00 IF Fuglafjordur 0-5 B36 Torshavn

21:00 07 Vestur Sorvagur 0-9 KI Klaksvik

21:00 Osterbro IF (w) 1-2 Naesby BK (w)

17:45 Vildbjerg SF (w) 1-1 JAI Fodbold (w)

17:00 IF Lyseng (w) 2-0 Romalt Woman's

17:00 Varde (w) 5-3 Fortuna Hjorring B (w)

16:30 Solrod (w) 5-0 Frederiksberg Boldklub (w)

16:10 Skovlunde IF (w) 1-1 Herlufsholm GF (w)

01:30 St Joseph's FC 2-2 FC Lincoln

00:10 Boca Unidos 0-2 Godoy Cruz Antonio Tomba

20:00 Linkopings (w) 4-3 Pitea IF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 4-0 AIK Solna (w)

22:59 FC Maardu 5-0 Parnu JK 1

21:00 Aland United (w) 5-1 HPS (w)

02:00 Dourados 0-0 Costa Rica MS

02:00 Operario FC MS 1-1 Comercial-MS 1

21:30 Pozarevac (w) 1-5 ZFK Spartak Subotica (w)

21:30 ZFK Masinac (w) 2-2 Vojvodina (w)

20:00 LASK Crvena Zvezda (w) 4-0 ZFK Zemun (w)

19:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 Ordabasy Reserves

18:00 1 Kyran Reserves 2-1 SD Family 1

18:00 Akademia Ontustyk Reserves 0-1 FK Aktobe Reserves

17:00 FK Atyrau Reserves 3-1 Yassy Turkistan

16:00 4-1

16:00 Jenis FK 2-0 FC Ruzayevka

16:30 Apia L Tigers (w) 3-1 Northern Tigers FC (w)

22:30 VIFK 4-1 Jakobstads Bollklubb

20:00 OTP 4-0 Narpes Kraft

22:59 Dynamo Kyiv 0-0 Zorya

02:15 GFA Rumilly Vallieres 1-5 Monaco

03:30 Club Nanas (w) 1-2 Independiente del Valle (W) 2

22:59 1 Quito FC (W) 0-0 CD Espuce (W) 1

04:00 Atletico Chiriqui (w) 4-0 SD Panama Oeste (w)

03:00 CD Universitario (w) 2-0 Veraguas CD (W)

04:00 Racing Club Haitien 4-0 Real Hope FA

20:00 Lumwana Radiants 1-1 Kitwe United

20:00 Buildcon FC 0-0 Indeni FC

20:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 1-2 Andernach (w)

20:00 FFC Frankfurt II (w) 0-3 Koln (w)

20:00 Berghofen s (w) 0-2 Wolfsburg II (w)

19:00 FC Gutersloh (w) 0-5 Monchengladbach (w)

19:00 Herforder SV (w) 2-1 Arminia Bielefeld (w)

19:00 Wurzburger Kickers (w) 0-0 Ingolstadt 04 (w)

19:00 RB Leipzig (w) 1-0 FFC Turbine Potsdam II (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 3-1 Saarbrucken (w) 1

07:10 Atletico Rafaela 2-2 Tristan Suarez 1

01:00 ASEC MIMOSAS 5-2 Stella Club d'Adjame

22:59 Tanda 1-0 SOL FC Abobo

22:30 Racing Club Abidjan 0-3 Societe Omnisports De L'Armee

08:00 Managua FC 3-1 Real Esteli

02:15 Hafnarfjordur 5-1 Akranes 1

02:15 Stjarnan Gardabaer 2-3 Vikingur Reykjavik

02:15 Breidablik 4-0 Keflavik

02:15 Valur Reykjavik 3-2 HK Kopavogs

01:00 CD Riudoms W 1-3 Girona FC (W)

20:45 Turon Nukus 0-1 Qizilqum Zarafshon

04:00 Herediano 2-0 Limon FC

04:00 Alajuelense 0-0 Guadalupe FC

04:00 Santos De Guapiles 2-2 AD Grecia

04:00 Perez Zeledon 3-1 Sporting San Jose

04:00 1 Jicaral 1-0 Cartagines Deportiva SA

04:00 AD San Carlos 2-0 Deportivo Saprissa 1

04:00 Atletico San Cristobal 2-1 Atletico Pantoja

06:30 ABC RN 0-0 Palmeira RN

01:00 Globo 4-1 Potiguar RN

01:00 Gaucho/RS 2-1 Elite Clube Desportivo

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com