Kết quả trận Sony Sendai vs Run Mel Aomori, 11h00 ngày 03/10

Sony Sendai
Sony Sendai
1
Run Mel Aomori
Run Mel Aomori
0
Kết quả bóng đá Nhật Bản Football League

Sony Sendai vs Run Mel Aomori


11:00 ngày 03/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Sony Sendai vs Run Mel Aomori


TLCA
0.67 : 0:0 : 1.23
TL bàn thắng:
7.14 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 8.00 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Sony Sendai vs Run Mel Aomori

 87'    Ueno goal 1-0  

Đội hình thi đấu Sony Sendai vs Run Mel Aomori

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Sony Sendai vs Run Mel Aomori

Sony Sendai   Run Mel Aomori
6
 
Phạt góc
 
5
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
0
 
Thẻ vàng
 
1
6
 
Tổng cú sút
 
7
2
 
Sút trúng cầu môn
 
1
4
 
Sút ra ngoài
 
6
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
94
 
Pha tấn công
 
70
55
 
Tấn công nguy hiểm
 
29

02:30 Villarreal 3-3 Cadiz

02:00 1 RCD Espanyol 1-1 Athletic Bilbao

00:00 Alaves 1-0 Elche

01:45 AC Milan 1-0 Torino

23:30 1 Venezia 1-2 Salernitana

23:30 Spezia 1-1 Genoa

19:00 Indonesia U23 2-3 U23 Australia

01:45 Chelsea 1-1 Southampton

01:45 Arsenal 2-0 Leeds United

01:45 Queens Park Rangers (QPR) 0-0 Sunderland A.F.C

21:00 Cobresal 2-3 O.Higgins

02:00 Club Guabira 0-0 The Strongest

01:00 Zamalek 2-0 Enppi

22:30 El Gounah 1-1 Ceramica Cleopatra FC

20:00 El Mokawloon El Arab 1-0 El Sharqia Dokhan

01:45 1 VfL Osnabruck 1-1 SC Freiburg

01:45 Nurnberg 1-1 Hamburger SV

01:45 FSV Mainz 05 2-2 Arminia Bielefeld

01:00 Borussia Dortmund 2-0 Ingolstadt

23:30 1 Preuben Munster 1-3 Hertha Berlin

23:30 TSV 1860 Munchen 1-0 Schalke 04 1

23:30 SV Babelsberg 03 0-1 RB Leipzig

23:30 TSG Hoffenheim 5-1 Holstein Kiel

22:59 KP Calisia Kalisz 1-2 Rakow Czestochowa

20:45 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Lechia Gdansk

18:30 Unia Skierniewice 0-2 Lech Poznan

18:30 Lechia Zielona Gora 0-1 Arka Gdynia

22:59 AC Horsens 1-1 Vejle

22:59 Fredericia 1-2 Hvidovre IF

03:15 Sporting CP 2-1 FC Famalicao

01:00 Santa Clara 3-1 FC Porto

21:00 Kazanka Moscow 7-1 Torpedo Vladimir

23:35 Al-Garrafa 5-0 Al Khor SC

21:20 Umm Salal 1-3 Al-Sadd

21:20 Al Rayyan 4-2 Al-Sailiya

00:00 Sete FC 4-0 Boulogne

00:00 Cholet So 3-4 Villefranche

00:00 Chateauroux 2-1 Chambly FC

00:00 Bourg Peronnas 0-2 Concarneau

00:00 Avranches 2-0 Annecy

01:45 1 Colchester United 1-3 Sutton United

01:45 Inverness 0-1 Arbroath

01:45 Hamilton Academical 1-0 Queen of South

01:45 Dunfermline Athletic 1-1 Raith Rovers

01:45 Ayr United 0-1 Kilmarnock

01:30 Greenock Morton 0-0 Partick Thistle

22:00 Kedus Giorgis 4-1 Ethiopia Bunna

19:00 Sebeta City 0-1 Mekelakeya

19:00 CSF Baliti 3-0 FC Cahul-2005

17:00 CSF Sparta 1-3 Dinamo-Auto

17:00 CS Petrocub 6-0 Olimp Comrat

17:00 FC Sfintul Gheorghe 1-0 Victoria Bardar

20:00 Botev Plovdiv II 2-1 Neff supporting Simic

20:45 Persija Jakarta 0-1 Persebaya Surabaya

18:15 PSIS Semarang 0-1 Persib Bandung

15:15 PSM Makassar 0-0 Pstni

02:30 Leamington 3-0 Farsley Celtic

01:45 AFC Fylde 2-0 Spennymoor Town

01:45 1 Southport FC 3-0 Darlington 1

01:45 Chorley FC 1-1 Kidderminster Harriers 1

01:45 Chester FC 3-2 Gloucester City

01:45 Boston United 2-1 York City

01:30 Rentistas Reserves 1-1 Progreso Reserves 2

01:30 Penarol Reserve 2-0 Cerro Largo Reserves

01:30 Defensor Sporting Reserve 1-1 Rampla Juniors Reserves

01:30 Atletico Fenix Reserves (RUR) 3-0 Deportivo Maldonado Reserve

01:30 Boston River Reserve 1-1 Plaza Colonia Reseves 1

20:00 1 Torque Reserves 2-1 CA River Plate Reserves

01:45 Bognor Regis Town 2-4 Folkestone

01:45 Corinthian Casuals 0-2 Bishop's Stortford

01:45 Worthing 2-1 Merstham

01:45 Margate 2-0 East Thurrock United

02:00 Ards FC 1-4 Cliftonville

01:45 Portadown 1-0 Ballinamallard United

01:00 Bangu (w) 2-1 Barcelona EC RJ (W)

22:59 Levski Sofia 7-0 Septemvri Simitli

19:00 Lokomotiv Sofia 0-2 Lokomotiv Plovdiv

19:30 Goiania (Youth) 5-2 Anapolina U20 1

01:45 Chesterfield 1-0 Eastleigh

01:45 Altrincham 1-2 Solihull Moors

01:45 Yeovil Town 2-0 Woking

01:45 Aldershot Town 0-2 Weymouth

01:45 Wealdstone FC 1-0 Grimsby Town

01:45 1 Stockport County 1-2 Barnet 1

01:45 Notts County 1-1 Bromley

01:45 Maidenhead United 3-2 Wrexham 1

01:45 Kings Lynn 0-1 Boreham Wood

01:45 Halifax Town 1-0 Dagenham Redbridge

16:00 FC Ilbirs 0-1 FC Abdish-Ata Kant 1

02:00 Louletano 2-2 Olhanense SC 1

19:00 GIF Sundsvall U21 6-0 Orebro U21

21:15 AEL Larisa 1-1 Pas Giannina 1

19:00 Levadiakos 1-0 Asteras Tripolis

19:00 Anagenisi Karditsa 0-0 Kallithea

22:30 Alrstak 1-2 Al-Nasr(OMA)

22:30 Al Ittehad Salalah 0-1 Al-Msnaa

21:00 Bahla 1-0 Al-Suwaiq

19:50 Oman Club 0-0 Dhufar

23:30 Midtjylland U19 1-0 Horsens U19

16:30 Garhwal Diamon 0-2 Delhi United

14:00 Sudeva Moonlight FC 0-1 Rangers SC

19:00 Preston (R) 3-0 Bolton (R)

19:00 Fleetwood Town Reserve 3-1 Accrington Stanley Reserves

18:00 BKMA II 0-1 Lernayin Artsakh

17:00 FK Gomel Reserves 0-0 Shakhter Soligorsk Reserves

21:15 Emirates Club 1-0 Al Ain

00:00 Senegal (w) 6-0 Liberia (w) 1

22:59 Botswana (w) 2-0 Angola (w)

22:59 Togo(w) 3-0 Sao Tome Principe (W)

22:59 Mauritania (w) 0-1 Guinea Bissau (w)

21:30 Gabon (w) 1-0 Congo (w)

21:00 Rwanda (w) 0-3 Djibouti (w)

21:00 Tunisia (w) 1-0 Egypt (w)

20:10 South Africa (w) 6-0 Mozambique (w)

20:10 Swaziland (w) 0-3 Zimbabwe (w)

20:10 Burundi (w) 1-0 Eritrea (w)

20:00 Zambia nữ 3-2 Malawi (w)

20:00 Ethiopia (w) 2-0 Uganda (w)

01:45 AFC Wimbledon 0-2 Crystal Palace U21

01:45 1 Oxford United 3-2 Tottenham U21

01:00 Rotherham United 5-0 Manchester City U21

01:00 Cheltenham Town 0-0 Chelsea U21

01:00 Gillingham 0-2 West Ham U21

01:00 Milton Keynes Dons 2-4 Aston Villa U21

01:00 IFK Karlshamn 2-1 Solvesborgs GoIF

00:00 Esbjerg FB U17 2-2 Randers FC U17

01:45 Mouscron Peruwelz 0-1 Standard Liege

01:30 Mechelen 2-1 Saint Gilloise

01:30 Jeunesse Molenbeek 1-2 Zulte-Waregem

01:00 Oostende 8-1 Onhaye 1

01:30 resistencia SC 0-0 Independiente Luque

01:30 2 de Mayo PJC 1-8 Sportivo San Lorenzo

01:30 Tacuary 4-0 Rubio nu

01:30 Sportivo Ameliano 3-0 Sportivo Iteno

16:30 US Chaouia U21 2-0 JSM Skikda U21

16:30 CA Batna U21 2-0 JSM Bejaia U21

16:20 MO Bejaia U21 2-0 CA Bordj Bou Arreridj U21

16:20 Hamra Annaba U21 1-1 IRB Ouargla U21

16:20 WA Boufarik U21 2-0 USM Bel Abbes U21

16:15 MC EI Eulma U21 0-0 USM Khenchela U21

16:00 RC Kouba U21 0-1 ES Ben Aknoun U21

16:00 MCB Oued Sly U21 1-0 CRB Ain Oussera U21

22:00 Sport Podbrezova 2-2 Spartak Trnava 1

21:00 SV Telfs 5-4 WSG Swarovski Tirol B

21:00 FC Kitzbuhel 0-0 SC Imst

20:00 SV Hall 1-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

19:00 SC Schwaz 2-0 Kufstein 1

16:00 Worgl Obi SV 6-2 SV Innsbruck

15:30 SVG Reichenau 4-2 SV Fugen

23:30 AL Minaa 1-1 Al Quwa Al Jawiya

21:15 Arbil 2-1 Al Talaba

19:00 Naft Misan 2-1 Samarra

19:00 Zakho 0-1 AL Najaf

19:00 Naft Al Junoob 2-1 Al Diwaniya

01:45 Witton Albion 2-0 Atherton Collieries

23:40 Al-Nahdha 0-0 Al-adalh

22:05 Al Kholood 0-0 Al Wehda Mecca

21:55 Al-Kawkab 0-1 Bisha FC

21:00 MC Saida 1-0 JSM Tiaret

21:00 MC El Eulma 1-2 Hanshely

21:00 MCB Oued Sly 0-0 CRB Ain Ouessara 1

21:00 MO Bejaia 3-1 CA Bordj Bou Arreridj

21:00 RC Kouba 2-1 ES Ben Aknoun

21:00 NRB Teleghma 2-0 USM Annaba

21:00 SC Ain Defla 0-0 CRB Temouchent

21:00 El Bayadh 2-0 SKAF Khemis Melina

21:00 ASM Oran 0-0 USM EL HARRACH 1

21:00 USMM Hadjout 0-5 GC Mascara

21:00 WA Boufarik 3-1 USM Bel Abbes

21:00 Hamra Annaba 0-0 IRB Ouargla

21:00 US Chaouia 1-0 JSM Skikda

21:00 IRB Lakhdaria 1-1 AS Ain Mlila

21:00 JS Bordj Menaiel 3-0 MO Constantine

17:00 Kairat Academy 1-0 Lashyn Karatau

20:15 Pakistan Navy 0-3 PAF FC

17:00 1 Muslim FC 1-2 Civil Aviation Authority FC

00:00 VfB Stuttgart II 1-1 FSV Frankfurt

00:00 TSV Schott Mainz 3-1 Astoria Walldorf

00:00 FK Pirmasens 1-2 Hessen Kassel

00:00 TSG Balingen 1-1 Rot-Weiss Koblenz

00:00 Vfr Aalen 1-3 SSV Ulm 1846

21:00 Bahlinger 1-0 TSG Hoffenheim (Youth)

21:00 FC Giessen 0-3 Kickers Offenbach

17:45 Aral Nukus 1-4 Xorazm Urganch

17:30 Shurtan Guzor 2-1 Yangiyer

19:30 Mansheiat Bani Hasan 0-3 Moghayer Al Sarhan

19:30 Ethad Al-Ramtha 1-0 Al Yarmouk

22:00 San Marino U17 0-5 Romania U17

22:00 Russia U17 1-2 Germany U17

19:00 Cyprus U17 0-3 Greece U17

18:00 France U17 3-0 Moldova U17

00:00 Ukraine (w) U19 0-1 Austria (w) U19

00:00 Scotland (w) U19 0-3 Netherlands (w) U19

21:00 Romania (w) U19 1-0 Israel (w) U19

20:00 Italy (w) U19 1-1 Norway (w) U19

20:00 Azerbaijan (w) U19 0-2 Poland (w) U19

19:00 1 Turkey (w) U19 0-3 Hungary (w) U19 1

19:00 England (w) U19 1-0 Switzerland (w) U19

19:00 Denmark (w) U19 2-1 Finland (w) U19

19:00 Ireland (w) U19 2-0 Northern Ireland (w) U19 1

18:30 Kazakhstan (w) U19 0-1 Lithuania (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 2-0 Greece (w) U19

18:00 Faroe Islands (w) U19 0-5 Belarus (w) U19

18:00 Cyprus (w) U19 2-4 North Macedonia (w) U19

16:00 malta (w) (U19) 0-1 Georgia (w) U19

01:45 Wigan Athletic 1-2 Lincoln City

01:45 Doncaster Rovers 1-1 Cambridge United

01:45 Stowmarket Town 1-4 Tilbury

01:15 CR Flamengo (RJ) (Youth) 3-0 Vasco da Gama (Youth)

03:30 1 Coronel Aguirre 2-1 Sportivo FC 1

00:00 2 Godoy Cruz Reserves 5-4 Deportivo Rodeo Del Medio Reserves 1

00:00 Talento y Vida 1-2 Ferrovalvulas FC

19:30 1 SC Weiz 1-1 SG Austria Klagenfurt

16:30 Lafnitz 3-3 Wolfsberger AC

02:00 NAC Breda 1-1 VVV Venlo

01:00 PEC Zwolle 4-1 De Graafschap

01:00 Spakenburg 3-0 Dordrecht

01:00 ASWH 1-3 Heracles Almelo

01:00 ACV 0-3 MVV Maastricht

01:00 Sparta Nijkerk 0-2 ADO Den Haag

01:00 Volendam 0-3 Emmen

01:00 Kozakken Boys 1-1 SC Telstar 2

01:00 DVS 33 Ermelo 2-1 FC Eindhoven

01:00 Roda JC 2-1 Den Bosch

23:45 SteDoCo 0-5 FC Utrecht

19:30 Al-Arabi 1-1 Al Kiswa

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Nabek

19:00 Al-Dumair FC 1-2 Al-Mohafza

01:05 Scotland (w) 0-2 Thụy Điển nữ

22:59 U19 Tây Ban Nha 0-1 Israel U19

22:59 Ecuador (w) 1-4 Venezuela (w)

16:05 Australia nữ 2-2 Brazil nữ

23:30 Metalist 1925 Kharkiv 2-5 PFC Oleksandria

01:00 Heeslinger SC 3-0 TB Uphusen

00:00 Sectzya Nes Ziona 0-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

23:50 Maccabi Ahi Nazareth 2-0 Hapoel Raanana

23:45 Hapoel Akko 1-0 Ironi Nir Ramat HaSharon

23:40 Hapoel Ramat Gan 2-2 Beitar Tel Aviv Ramla

18:00 FC Achva Kfar Manda 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel 2-2 Maccabi Kabilio Jaffa

18:00 Maccabi Shaarayim 1-0 Maccabi Bnei Raina

18:00 Maccabi Yavne 0-2 Kafr Qasim

18:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Maccabi Tzur Shalom

18:00 Bnei Eilat 0-4 Hapoel Kfar Saba

18:00 Moadon Sport Tira 2-1 Tzeirey Tira

18:00 Rubi Shapira 0-5 Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Bikat Hayarden

01:45 Waltham Abbey 0-2 AFC Dunstable

01:45 Hastings United 1-3 Ashford Utd

01:45 Iceland (w) 5-0 Cyprus (w)

01:15 Wales (w) 4-0 Estonia (w)

01:00 Northern Ireland (w) 2-2 Austria (w)

01:00 Belarus (w) 0-2 Hà Lan nữ

00:45 Poland (w) 2-0 Albania (w)

00:30 Latvia (w) 0-10 Anh (nữ)

00:00 Greece (w) 1-4 Slovenia (w)

00:00 Norway (w) 4-0 Belgium (w)

00:00 Switzerland (w) 5-0 Croatia (w) 1

00:00 Faroe Islands (w) 1-7 Hungary (w)

22:59 Montenegro (w) 1-5 Denmark (w)

22:59 Serbia (w) 2-0 Turkey (w) 1

22:30 Lithuania (w) 0-5 Italy (w)

22:15 Finland (w) 1-2 Ireland (w)

22:00 Kazakhstan (w) 0-5 France (w)

22:00 1 Bulgaria (w) 0-5 Portugal (w)

21:30 Slovakia (w) 2-0 Georgia (w)

21:05 Germany (w) 7-0 Israel (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-2 malta (w)

21:00 Armenia (w) 0-1 Kosovo (w)

21:00 Ukraine (w) 0-6 Spain (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 0-4 Russia (w)

18:30 North Macedonia (w) 2-3 Luxembourg (w)

18:15 PSKC Cimahi 1-2 Cilegon United

15:15 PSCS Cilacap 0-2 Persis Solo FC

01:45 Tamworth 0-0 Hitchin Town

01:45 Stratford Town 1-2 Rushden Diamonds

01:45 1 Royston Town 1-3 Banbury United

01:45 Nuneaton Borough 2-2 Alvechurch 1

01:45 Biggleswade Town 3-2 Leiston FC

00:00 Helsingborg 0-1 GAIS

00:00 Trelleborgs FF 4-0 AFC Eskilstuna 1

02:00 1 Spalding United 0-3 Belper Town

01:45 Bedworth United 1-0 Sutton Coldfield Town

00:00 Eintracht Stadtallendorf 3-1 Hünfelder SV

01:00 General Lamadrid 1-1 Sportivo Italiano 1

01:15 1 Yverdon 1-1 FC Zurich

01:00 Biel Bienne 1-0 Stade Ouchy

00:00 Aarau 0-1 Lausanne Sports

18:45 Se Wan Boy 0-0 Urartu 1

16:45 Ararat Yerevan 1-0 FK Van Charentsavan

01:45 San Giovanni 0-1 SP Domagnano

01:45 Tre Fiori 2-0 Fiorentino

22:59 Weinland Gamlitz 6-1 SV Ilz

22:00 Zwettl SC 1-5 Kremser SC

21:30 SV Wildon 1-4 SV Lafnitz II

20:00 Horitschon 2-6 Parndorf

19:00 SV Frauental 3-2 Leoben

19:00 Annabichler SV 1-1 SK Austria Klagenfurt Amateure

15:30 Slovan HAC 4-0 Favoritner AC

20:30 Polokwane City FC 0-0 Jomo Cosmos

20:30 JDR Stars 1-0 Venda

20:30 Richards Bay 1-0 Pretoria Callies

01:45 Chesham United 2-2 Beaconsfield SYCOB

01:45 Poole Town 1-4 Truro City

01:45 Harrow Borough 1-0 Gosport Borough

01:30 1 Wimborne Town 1-1 Merthyr Town

00:45 Adanaspor 2-0 Adiyamanspor

22:00 Samsunspor 2-1 Anadolu Selcukluspor

19:30 Altay Spor Kulubu 5-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Boluspor 1-0 Carsambaspor

18:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 Bergama Belediyespor

18:00 Eyupspor 2-0 Bukaspor

18:00 Amedspor 3-2 Tarsus Idman Yurdu

17:00 Ankaragucu 2-0 Somaspor

21:00 Metallurg Lipetsk 0-2 CSKA Moscow

19:00 Gazovik Orenburg 0-3 Dynamo Moscow

00:30 FC Royal Persia 2-2 SC Maccabi Wien

22:00 KSV Ankerbot 3-6 SV Schwechat

21:30 RSV Marianum 2-2 SV Essling

21:00 SV Kloch 2-0 Allerheiligen

21:00 SC Columbia Floridsdorf 5-1 Rapid Oberlaa 1

20:30 Viktoria Bregenz 2-1 RW Rankweil

19:00 Liesing Atzgersdorf 4-2 SC Ostbahn XI

19:00 Wiener Akademik 3-1 1210 Wien

19:00 SU Tillmitsch 3-0 Deutschlandsberger SC

18:30 1 Post SV Wien 2-1 SV Gerasdorf Stammer

16:00 SV Aspern 1-0 Ask Ober Sankt Veit

16:00 Lustenau 2-3 SC Bregenz

15:30 Gersthofer SV 1-3 SV Donau

15:30 FC 1980 Wien 0-3 SV Wienerberger

15:15 LAC Inter 6-0 FC Brigittenau

15:00 UFK Schwemm 2-5 DSV Fortuna 05

01:00 1 Potiguar U20 0-3 Potyguar CN RN U20

01:00 ASSU U20 1-1 Baraunas RN U20

16:40 Punjab FC 0-0 Khalsa FC Chandigarh

01:00 GE Bage 1-0 Rio Grande 1

19:15 Villariga pa 3-2 Tiradentes PA

17:30 FK Qabala II 6-0 Zira FK II

17:30 Sabah II 1-3 FK MOIK Baku

17:00 Qaradag Lokbatan 2-0 Sabayi II 1

00:00 Ledoje-Smorum U21 4-1 GVI U21

02:30 1 Raja Casablanca Atlhletic 1-1 Union Touarga Sport Rabat

00:15 IRT Itihad de Tanger 1-1 MCO Mouloudia Oujda

22:00 OCK Olympique de Khouribga 1-1 RCOZ Oued Zem

01:45 Haverfordwest County 0-2 UWIC Inter Cardiff

01:45 Bala Town F.C. 3-1 Newtown AFC

01:45 Connahs Quay Nomads FC 4-0 Holywell

01:45 Barry Town United 7-1 Pontypridd

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Hebei Gongfu

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Xiamen Ludao

01:45 Welling United 2-3 Hampton Richmond Borough

01:45 St Albans City 4-1 Billericay Town 1

01:45 Slough Town 2-0 Bath City

01:45 Hungerford Town 1-1 Havant Waterlooville 1

01:45 Ebbsfleet United 2-0 Braintree Town

01:45 Dulwich Hamlet 0-0 Maidstone United

01:45 Dorking 4-3 Eastbourne Borough

01:45 Chippenham Town 1-2 Hemel Hempstead Town

22:30 HNK Sibenik 1-1 Slaven Koprivnica 1

20:00 NK Belisce 1-5 Hajduk Split

18:00 Rudes 0-2 ZNK Osijek

22:30 Bohemians 1905 1-0 Vysocina jihlava

16:00 Mandala (w) 0-2 Ugyen Academy (W)

19:30 Verona U20 2-1 Udinese U20

19:00 Bristol City U23 0-2 Queens Park Rangers U23

18:00 Ipswich U23 1-2 Cardiff City U23

01:00 Dinamo Bucuresti 1-2 Arges

22:00 Gaz Metan Medias 0-1 Chindia Targoviste

19:00 Filiasi 1-1 Hermannstadt

19:30 Arua Hill SC 0-0 Onduparaka FC

19:00 Tooro United 1-1 Gaddafi FC

19:00 Uganda Police FC 0-1 Wakiso Giants FC

19:00 1 BUL FC 0-1 Express FC

01:30 All Boys Reserves 0-0 Almagro Reserves

01:00 CA Atlanta Reserves 1-2 CA San Telmo Reserves

01:00 Almirante Brown Reserves 2-0 Deportivo Moron Reserves

01:00 CS Dock Sud Reserves 0-1 CA Atlas Reserves

00:00 1 Lanus Reserves 1-0 CA Talleres de Córdoba Reserves 2

00:00 Tristan Suarez Reserves 2-0 Villa Dalmine Reserves

22:59 1 Victoriano Arenas Reserves 2-0 Sportivo Italiano Reserves

21:30 Ferrocarril Midland Reserves 2-2 CA Claypole Reserves

20:00 Acassuso Reserves 2-0 Villa San Carlos Reserves

20:00 River Plate R 0-3 Argentinos Jrs Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657