Kết quả trận Southampton vs Burnley, 21h00 ngày 23/10

Southampton
Southampton
2
Burnley
Burnley
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Southampton vs Burnley


21:00 ngày 23/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Southampton vs Burnley


TLCA
1.29 : 0:1/4 : 0.69
TL bàn thắng:
1.19 : 4 1/2 : 0.74
TL Thắng - Hòa - Bại
3.04 : 1.60 : 10.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Southampton vs Burnley

 13'    0-1   goalGnaly Maxwell Cornet (Assist:Matthew Lowton)
 41'    Valentino Livramento (Assist:Nathan Redmond) goal 1-1  
 42'      yellow_cardJack Cork
 50'    Armando Broja (Assist:Ibrahima Diallo) goal 2-1  
 57'    2-2   goalGnaly Maxwell Cornet (Assist:Ashley Westwood)
 70'      yellow_cardJay Rodriguez
 70'      substitutionJay Rodriguez↑Jack Cork↓
 72'      yellow_cardAshley Westwood
 74'    Stuart Armstrong↑Theo Walcott↓ substitution  
 78'      substitutionJohann Berg Gudmundsson↑Gnaly Maxwell Cornet↓
 79'    Che Adams↑Armando Broja↓ substitution  
 81'    Mohamed Elyounoussi yellow_card  
 89'    Adam Armstrong↑Nathan Redmond↓ substitution  
 90'      substitutionMatej Vydra↑Chris Wood↓

Đội hình thi đấu Southampton vs Burnley

Southampton Burnley
1 Alex McCarthy
15 Romain Perraud
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
35 Jan Bednarek
21 Valentino Livramento
24 Mohamed Elyounoussi
27 Ibrahima Diallo
6 Oriol Romeu Vidal
32 Theo Walcott
11 Nathan Redmond
18 Armando Broja
1 Nick Pope
2 Matthew Lowton
22 Nathan Collins
5 James Tarkowski
3 Charlie Taylor
11 Dwight Mcneil
18 Ashley Westwood
4 Jack Cork
20 Gnaly Maxwell Cornet
8 Josh Brownhill
9 Chris Wood
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
9 Adam Armstrong
43 Yan Valery
4 Lyanco Evangelista Silveira Neves Vojnov
44 Fraser Forster
17 Stuart Armstrong
19 Moussa Djenepo
23 Nathan Tella
10 Che Adams
2 Kyle Walker-Peters
23 Erik Pieters
7 Johann Berg Gudmundsson
10 Ashley Barnes
13 Wayne Hennessey
26 Phil Bardsley
28 Kevin Long
17 Aaron Lennon
27 Matej Vydra
19 Jay Rodriguez

Số liệu thống kê Southampton vs Burnley

Southampton   Burnley
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
3
16
 
Tổng cú sút
 
9
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
7
 
Sút ra ngoài
 
3
5
 
Cản sút
 
1
8
 
Sút Phạt
 
7
61%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
440
 
Số đường chuyền
 
279
77%
 
Chuyền chính xác
 
62%
10
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
1
42
 
Đánh đầu
 
42
13
 
Đánh đầu thành công
 
29
3
 
Cứu thua
 
2
9
 
Rê bóng thành công
 
10
7
 
Đánh chặn
 
5
31
 
Ném biên
 
24
1
 
Woodwork
 
0
9
 
Cản phá thành công
 
10
10
 
Thử thách
 
15
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
117
 
Pha tấn công
 
103
55
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

03:00 Everton 2-1 Arsenal

03:00 Getafe 0-0 Athletic Bilbao

02:45 Cagliari 1-1 Torino

00:30 Empoli 3-1 Udinese

02:45 Boreham Wood 4-0 St Albans City

19:30 Laos 0-2 Việt Nam

16:30 Cambodia 1-3 Malaysia

02:00 1 CDSyC Cruz Azul U20 2-0 Caete U20

00:00 1 Goztepe 2-1 Gazisehir Gaziantep

00:00 Konyaspor 0-0 Yeni Malatyaspor

00:00 1 Istra 1961 Pula 1-2 Slaven Koprivnica

01:30 FC Botosani 2-2 CS Universitatea Craiova

22:30 Arges 1-2 Gaz Metan Medias

05:00 Sao Paulo 3-1 Juventude

05:00 Atletico Paranaense 0-0 Palmeiras

05:15 Aldosivi Mar del Plata 3-2 Argentinos juniors 1

00:00 Warta Poznan 1-1 Wisla Krakow

00:30 Lamia 0-1 Pas Giannina

03:00 Girona 3-0 Leganes

00:15 1 FC Cartagena 1-1 Tenerife

22:00 Zaragoza 1-0 Eibar

02:45 Chamois Niortais 2-1 Toulouse

02:00 FC Utrecht (Youth) 1-4 ADO Den Haag

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 2-3 De Graafschap

02:00 1 AZ Alkmaar (Youth) 0-2 Excelsior SBV

02:00 Jong Ajax (Youth) 1-0 Emmen

21:45 Arda 2-0 Tsarsko Selo

19:30 Cherno More Varna 2-0 CSKA 1948 Sofia

00:00 1 Sandecja Nowy Sacz 1-2 Odra Opole

00:30 Annecy 0-0 Chateauroux 1

01:00 SV Waldhof Mannheim 1-1 SV Wehen Wiesbaden

00:00 Backa Topola 1-1 Radnicki Nis

22:00 Cukaricki Stankom 5-0 Kolubara

20:00 Radnik Surdulica 0-0 Radnicki 1923 Kragujevac

00:00 Ankaragucu 2-0 Balikesirspor 1

00:00 Menemen Belediye Spor 2-2 Keciorengucu 1

20:30 Ripensia Timisoara 1-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

00:15 Chojniczanka Chojnice 3-1 Stal Rzeszow

21:00 Macva Sabac 1-4 Habitpharm Javor

19:00 FK Graficar Beograd 3-1 FK Rad Beograd

19:00 FK Backa Backa Palanka 3-1 FK Loznica

19:00 Zlatibor Cajetina 7-0 Kabel Novi Sad

19:00 IMT Novi Beograd 3-2 FK Buducnost Dobanovci

00:30 Dnipro-1 3-1 Chernomorets Odessa

22:00 Jimma Aba Jifar 0-2 Bahir Dar Kenema FC

19:00 1 Ethiopia Bunna 1-0 Mekelakeya

19:00 Botev Plovdiv II 0-0 FC Dobrudzha

19:00 FC Sozopol 3-0 Livstrom

19:00 Etar 1-2 Ludogorets Razgrad II

17:00 Minyor Pernik 1-3 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Mbeya City 2-0 Dodoma Jiji FC

20:45 Bhayangkara Surabaya United 2-0 Persela Lamongan

17:00 Turgutluspor 0-0 Sakaryaspor

17:00 S.Urfaspor 0-0 Pendikspor

17:00 Kirklarelispor 5-1 Akhisar Bld.Geng 1

20:00 Gorilla FC 2-2 Etincelles

17:00 Fatsa Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

02:00 Newcastle U23 2-0 Sunderland U23 1

02:00 Everton U23 2-0 Arsenal U23

01:00 West Bromwich U23 3-2 Middlesbrough U23

01:00 Aston Villa U23 3-3 Birmingham City U23

22:59 Stoke City U23 3-0 Southampton U23

20:00 Crystal Palace U23 2-4 West Ham U23

02:00 Qatar 3-0 Iraq

02:00 Oman 3-0 Bahrain

22:00 Syrian 1-2 Mauritania

22:00 Tunisia 1-0 UAE

03:30 Imortal DC 0-0 Esp. Lagos 1

01:00 Atlas (w) 2-1 Santos Laguna (w) 1

00:00 Ethnikos Achnas FC 0-1 Apollon Limassol FC

20:30 Urartu II 3-0 BKMA II

01:00 Nautico PE (Youth) 5-1 CRB (Youth)

19:15 Uniao Barbarense (Youth) 0-3 Remo PA (Youth)

01:00 UCD Burlades 0-1 Beti Kozkor KE

17:15 Jawahar Union 2-0 Bangalore Dream United FC 1

15:15 Student Union FC 2-0 ADE FC

14:04 Kickstart Karnataka FC 4-0 Bangalore Independents

18:00 Lesotho U17 1-1 Swaziland U17

03:00 Crusaders Reserves 2-0 Glenavon Reserves

02:45 Portadown Reserves 1-7 Glentoran Reserves

21:00 Genoa U20 3-1 Verona U20

21:25 Al Sahel 3-1 Al Kholood

19:20 Al-Orubah 1-1 Al-Kawkab 1

16:00 Konyaspor U19 3-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 Goztepe U19 2-0 Gazisehir Gaziantep FK U19

16:00 Ankaragucu U19 2-0 Balikesirspor U19 1

16:00 1 Menemenspor U19 2-1 Keciorengucu U19

19:00 Saif Sporting Club 1-1 Mohammedan Dhaka

17:00 Muktijoddha SKC 1-1 Bangladesh Army 1

00:00 Hapoel Petah Tikva 2-1 Hapoel Rishon Lezion

03:00 Avellino 1-1 Bari

03:20 River Plate Reserves (W) 2-3 Platense Reserves (w)

20:00 CD Los Del Sur 0-2 Talento y Vida

22:59 AlHilal 1-1 Al Akhdar

20:30 Al Khmes 0-1 J Verhoe Leigh

20:00 Al Sadaqa FC 0-2 Al Ahli Benghzi

00:00 1 Fredrikstad 2-2 KFUM Oslo 1

22:59 Morocco (w)U20 3-1 Gambia U20 (w)

16:00 Putra Delta Sidoarjo FC 3-0 Madura FC

22:30 Petro Atletico de Luanda 2-0 Sporting Cabinda

19:00 Al-Arabi 2-0 Al-Mohafza 1

19:00 Shortet Homa 0-2 Morek

21:00 Jamshedpur FC 2-1 Mohun Bagan(Ind)

01:15 Hapoel Haifa 0-1 Hapoel Beer Sheva

03:00 Almirante Brown 0-0 Barracas Central

22:00 Leixoes U23 2-1 Vizela U23

18:30 Cacereno B (W) 2-1 UCD Canada Atletico (W)

21:00 Sea Hawks FC Hanj 1-0 Up Country Lions SC

17:00 Renown SC 0-0 Blue Star

01:00 Bahia (Youth) 1-1 Vitoria da Conquista BA U20

19:45 Tuna Luso U20 0-0 Paysandu(PA) (Youth)

19:00 FC Twente Enschede Reserve 2-0 SC Heerenveen Reserve

01:55 Americano Bacabal 0-3 Cordino

01:30 Iape 2-1 Sao Jose MA

01:30 1 Imperatriz(MA) 3-1 CAB Tuntum

03:00 Larkview Boys 2-1 Ardmore Rovers

17:00 1 FK MOIK Baku 1-1 FK Kapaz Ganca

17:00 FK Qabala II 0-2 Qaradag Lokbatan

17:00 Zaqatala FK 0-0 Standard Sumgayit II

20:40 Cardiff City U23 4-0 Watford U23

20:00 Ipswich U23 3-3 Charlton U23

19:00 Velez Sarsfield Reserves 1-0 CA Patronato Reserves

19:00 Newell's Reserves 2-0 Banfield Reserves

19:00 CA Independiente Reserves 1-0 San Lorenzo Reserves

02:00 Seraing U21 6-0 Lommel SK U21

02:00 Lierse U21 4-1 Kortrijk U21

02:00 Deinze U21 3-3 RWD Molenbeek U21

02:00 Royal Charleroi U21 0-2 Standard Liege U21

01:30 Zulte-Waregem U21 1-1 Cercle Brugge U21

01:30 St.-Truidense U21 2-5 Oud Heverlee Leuven U21

01:30 AS Eupen U21 0-3 Beerschot Wilrijk U21

01:30 Royal Antwerp FC U21 1-1 KAA GentU21 1

01:30 Anderlecht U21 5-0 KV Mechelen U21

01:30 1 Excelsior Mouscron U21 3-2 Westerlo U21

05:00 1 Villa Teresa 2-0 La Luz

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657