Kết quả trận Sparta Rotterdam vs AFC Ajax, 18h15 ngày 28/11

Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
0
AFC Ajax
AFC Ajax
1
Kết quả bóng đá Hà Lan

Sparta Rotterdam vs AFC Ajax


18:15 ngày 28/11/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Sparta Rotterdam vs AFC Ajax


TLCA
0.85 : 1/4:0 : 1.07
TL bàn thắng:
7.69 : 1 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
248.00 : 9.00 : 1.04
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Sparta Rotterdam vs AFC Ajax

 24'    Benjamin van Leer↑Maduka Okoye↓ substitution  
 36'    0-1   goalDusan Tadic (Assist:Danilo Pereira da Silva)
 73'    Lennart Thy↑Emanuel Emegha↓ substitution  
 73'    Mario Engels↑Adil Auassar↓ substitution  
 80'      substitutionDavy Klaassen↑Danilo Pereira da Silva↓
 88'      substitutionNicolas Tagliafico↑Daley Blind↓
 90'    Mario Engels yellow_card  
 90'      yellow_cardDavid Neres Campos
 90'    Bryan Smeets yellow_card  

Đội hình thi đấu Sparta Rotterdam vs AFC Ajax

Sparta Rotterdam AFC Ajax
1 Maduka Okoye
5 Mica Pinto
2 Michael Heylen
4 Tom Beugelsdijk
3 Bart Vriends
7 Giannis Masouras
10 Bryan Smeets
8 Dirk Abels
6 Adil Auassar
11 Vito van Crooy
9 Emanuel Emegha
32 Remko Pasveer
12 Noussair Mazraoui
2 Jurrien Timber
21 Lisandro Martinez
17 Daley Blind
4 Edson Omar Alvarez Velazquez
8 Ryan Jiro Gravenberch
7 David Neres Campos
23 Steven Berghuis
10 Dusan Tadic
9 Danilo Pereira da Silva
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
19 Lennart Thy
17 Mario Engels
13 Jeremy Van Mullem
20 Benjamin van Leer
18 Kenzo Goudmijn
15 Aaron Meijers
30 Tim Coremans
14 Sven Mijnans
12 Laurent Jans
3 Perr Schuurs
25 Kenneth Taylor
31 Nicolas Tagliafico
19 Zakaria Labyad
15 Devyne Rensch
30 Mohammed Daramy
6 Davy Klaassen
24 Andre Onana
16 Jay Gorter

Số liệu thống kê Sparta Rotterdam vs AFC Ajax

Sparta Rotterdam   AFC Ajax
1
 
Phạt góc
 
11
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
2
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Tổng cú sút
 
15
0
 
Sút trúng cầu môn
 
8
1
 
Sút ra ngoài
 
2
0
 
Cản sút
 
5
7
 
Sút Phạt
 
9
28%
 
Kiểm soát bóng
 
72%
31%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
69%
279
 
Số đường chuyền
 
715
55%
 
Chuyền chính xác
 
79%
11
 
Phạm lỗi
 
5
0
 
Việt vị
 
2
45
 
Đánh đầu
 
45
17
 
Đánh đầu thành công
 
28
7
 
Cứu thua
 
0
19
 
Rê bóng thành công
 
11
4
 
Đánh chặn
 
9
26
 
Ném biên
 
23
19
 
Cản phá thành công
 
11
21
 
Thử thách
 
4
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
97
 
Pha tấn công
 
168
26
 
Tấn công nguy hiểm
 
79

15:45 Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

21:00 Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00 FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00 Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00 Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00 Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30 FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30 Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30 NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30 Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00 Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00 NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00 Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00 Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00 RB Leipzig (w) 2-9 Turbine Potsdam (w)

20:00 Basel 3-0 Lausanne Sports

19:30 1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30 Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00 Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00 Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00 Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00 Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00 FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00 FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00 1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00 LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00 Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

18:00 Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00 Algeciras 1-1 Pardubice

17:00 FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00 Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00 FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00 FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00 FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30 Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30 Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

21:00 Goztepe 2-1 Sivasspor

20:00 Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

20:00 Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00 Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00 Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00 Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00 Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00 Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00 AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00 AE Kifisias 3-0 Zakynthos

19:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

19:35 Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10 Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00 Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

20:00 Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00 1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00 1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30 The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00 Amagaju 1-1 Nyanza FC

21:00 1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

18:30 Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

21:00 SL Benfica (w) 1-0 Braga (w)

19:00 Gor Mahia 1-1 Bidco United

20:00 Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

20:00 Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00 Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00 Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00 Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00 Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00 AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00 Poros 2-0 AE Neapolis

20:00 Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00 Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00 Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30 Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

18:00 Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10 Konak BEL. (w) 2-0 Sivasspor (W)

18:00 Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00 Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00 Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00 JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00 Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

19:30 Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

19:50 Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25 Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

17:00 Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00 Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00 Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

17:30 Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

20:30 A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30 1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 Aglianese 3-2 Carpi

20:30 1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30 US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30 Scandicci 2-2 Arezzo

20:30 FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30 USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30 Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30 1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

20:30 E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30 Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00 Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

21:00 FC Goa 1-2 East Bengal

20:25 Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

16:30 Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30 SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

19:00 Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55 Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657