Kết quả trận Stade Brestois vs Reims, 20h00 ngày 17/10

Stade Brestois
Stade Brestois
1
Reims
Reims
1
Kết quả bóng đá Ligue 1

Stade Brestois vs Reims


20:00 ngày 17/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 4

Tỷ lệ Stade Brestois vs Reims


TLCA
0.73 : 0:0 : 1.23
TL bàn thắng:
9.09 : 2 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
8.70 : 1.14 : 11.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Stade Brestois vs Reims

 11'    Hianga Mbock yellow_card  
 12'    0-1   goalWout Faes (Assist:Ilan Kais Kebbal)
 26'      yellow_cardEl Bilal Toure
 32'    Romain Faivre yellow_card  
 35'    Haris Belkbela↑Hianga Mbock↓ substitution  
 46'      substitutionNdri Koffi↑El Bilal Toure↓
 46'      substitutionFode Doucoure↑Dion Lopy↓
 60'    Irvin Cardona↑Jeremy Le Douaron↓ substitution  
 61'      yellow_cardAndrew Gravillon
 66'      yellow_cardNdri Koffi
 66'      substitutionMitchell Van Bergen↑Nathanael Mbuku↓
 71'      substitutionSambou Sissoko↑Alexis Flips↓
 74'    Franck Honorat goal 1-1  
 75'      substitutionValon Berisha↑Ilan Kais Kebbal↓
 87'    Jere Uronen↑Jean Kevin Duverne↓ substitution  
 87'    Rafiki Said↑Romain Faivre↓ substitution  
 87'    Youssouph Mamadou Badji↑Steve Mounie↓ substitution  
 90'    Gautier Larsonneur yellow_card  
 90'      yellow_cardMitchell Van Bergen

Đội hình thi đấu Stade Brestois vs Reims

Stade Brestois Reims
40 Marco Bizot
2 Jean Kevin Duverne
3 Lilian Brassier
5 Brendan Chardonnet
22 Julien Faussurier
28 Hianga Mbock
27 Hugo Magnetti
26 Jeremy Le Douaron
21 Romain Faivre
9 Franck Honorat
15 Steve Mounie
1 Predrag Rajkovic
6 Andrew Gravillon
2 Wout Faes
5 Yunis Abdelhamid
12 Alexis Flips
21 Azor Matusiwa
26 Dion Lopy
3 NClomande Ghislain Konan
20 Ilan Kais Kebbal
11 Nathanael Mbuku
7 El Bilal Toure
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
29 Youssouph Mamadou Badji
33 Noah Sow
17 Denys Bain
20 Jere Uronen
19 Rafiki Said
7 Haris Belkbela
1 Gautier Larsonneur
14 Irvin Cardona
14 Valon Berisha
17 Anastasios Donis
33 Sambou Sissoko
30 Nicolas Penneteau
13 Fode Doucoure
19 Mitchell Van Bergen
23 Moreto Moro Cassama
28 Bradley Locko
27 Ndri Koffi

Số liệu thống kê Stade Brestois vs Reims

Stade Brestois   Reims
0
 
Giao bóng trước
 
7
 
Phạt góc
 
7
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
3
 
Thẻ vàng
 
4
9
 
Tổng cú sút
 
13
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
2
 
Sút ra ngoài
 
5
3
 
Cản sút
 
6
14
 
Sút Phạt
 
18
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
47%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
53%
434
 
Số đường chuyền
 
360
78%
 
Chuyền chính xác
 
72%
18
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
1
43
 
Đánh đầu
 
43
27
 
Đánh đầu thành công
 
16
1
 
Cứu thua
 
3
13
 
Rê bóng thành công
 
20
4
 
Đánh chặn
 
11
29
 
Ném biên
 
23
13
 
Cản phá thành công
 
20
11
 
Thử thách
 
12
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
120
 
Pha tấn công
 
91
71
 
Tấn công nguy hiểm
 
40

22:00 CD Marchamalo 0-1 Valladolid

22:00 1 CD Cayon 0-2 SD Huesca

21:00 FK Senica 2-2 MSK Zilina

18:00 Olimpia Grudziadz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

20:00 Botev Plovdiv 2-1 Botev Vratsa

19:45 CA River Plate 4-2 Villa Espanola

22:00 Ethiopia Bunna 2-1 Jimma Aba Jifar

19:00 Kedus Giorgis 1-1 Sidama Bunna

20:00 Biashara United FC 1-1 Polisi Tanzania FC

20:45 Bali United 5-0 Persiraja Aceh

19:30 Foolad Khozestan 0-0 Tractor S.C.

18:30 Shahr Khodrou 0-0 Fajr Sepasi

18:30 Shahrdary Arak 0-0 Zob Ahan

20:00 Musanze FC 2-1 Gorilla FC

20:00 1 Santa Barbara U20 2-1 Belavistense U20 1

19:30 Goiania (Youth) 3-2 Maracana U20 1

20:00 1 Iraq 1-1 Oman

17:00 Tunisia 5-1 Mauritania

21:30 1 Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Sectzya Nes Ziona U19

21:00 Maccabi Tel Aviv U19 2-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:00 Beitar Jerusalem Oren U19 5-0 Ironi Nesher U19

19:30 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Hapoel Hadera U19

19:30 Tzeirey Kafr Kana 0-1 Hapoel Kafr Kanna

19:30 Shimshon Kafr Qasim 2-0 Hapoel Holon Yaniv

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 5-0 Moadon Sport Tira

19:30 1 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 1-2 MS Ironi Kuseife

19:00 Hapoel Azor 1-3 Bnei Eilat

19:00 Shimshon Tel Aviv 3-0 Hapoel Bnei Lod

19:00 Sport Club Dimona 1-3 Hapoel Kfar Shalem

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hapoel Ashkelon

19:00 Rubi Shapira 0-1 Hapoel Herzliya

18:30 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Hapoel Migdal HaEmek

19:58 Morecambe Reserve 1-1 Preston (R)

20:00 Odense BK Reserve 1-2 Vejle Reserve

17:15 1 MEG 0-3 Bengaluru B

15:15 Kickstart Karnataka FC 4-1 BUFC

13:15 ADE FC 1-3 Deccan Rovers FC 1

14:30 Jiangsu Suning (w) 1-2 Wuhan Jianghan (w)

14:00 Shanghai RCB (w) 2-1 Changchun Masses Properties (w)

20:00 Kuala Lumpur 2-0 Johor Darul Takzim

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-1 Metalac Gornji Milanovac

21:25 Al-Nahdha 1-1 Al-Ameade

19:35 Uhud 3-2 Al Khaleej Club

19:20 Al-Orubah 1-0 Al-adalh

19:05 Al-Draih 2-4 Al Sahel

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves

15:30 Nagaland 0-1 Mizoram 1

15:30 Arunachal 0-0 Assam

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Wuhan three town

18:30 Suzhou Dongwu 0-1 Nantong Zhiyun

18:30 Beijing BeiKong 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC

14:00 Zhejiang Greentown 1-3 Chengdu Better City FC

22:00 Rio Ave U19 1-0 Braga U19

16:00 Pondicherry (W) 0-12 Manipur FC (W)

16:00 Mizoram (W) 4-0 Madhya Pradesh (W)

19:00 1 Persekabpas Pasuruan 0-1 Persatu Tuban

16:00 Gresik United 2-0 Bumi Wali FC

15:00 PSJS Jakarta Selatan 0-2 Taruna Persada

15:00 Jakarta United FC 2-0 Persitara Jakarta Utara

14:15 Sulut FC 0-1 Panzer Pegadaian

13:00 Persepam Pamekasan 0-1 Persepon Ponorogo

17:00 Korea Rep (w) 0-2 New Zealand nữ

16:05 Australia nữ 1-1 Mỹ nữ

22:00 Turkey (w) 3-2 Israel (w)

22:00 Kosovo (w) 1-3 Albania (w)

21:00 Bulgaria (w) 1-4 Serbia (w)

21:00 Azerbaijan (w) 1-0 Montenegro (w)

19:00 Bosnia and Herzegovina (w) 1-0 malta (w)

20:30 Perserang Serang 1-0 Perseru Serui

18:15 Sriwijaya FC 1-2 PSMS Medan

18:15 Persijap Jepara 0-1 PSIM Yogyakarta

15:15 Dewa United FC 0-1 Persekat Tegal

15:15 Putra Sinar Giri 1-1 PS Hizbul Wathan

21:00 Odisha FC 6-4 East Bengal

17:00 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

21:00 1 Istanbul BB 1-1 Bodrumspor

19:00 Altay Spor Kulubu 4-2 Manisa BB Spor

19:00 Bursaspor 1-1 Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Istanbulspor 2-3 Afjet Afyonspor

18:00 Genclerbirligi 1-1 Mardin BB

17:00 Bandirmaspor 5-0 S.Urfaspor

17:00 Kasimpasa 5-0 Kestel

18:00 1 Ommal Hama 0-3 Mork

18:00 Afrin SC 6-0 Hayjanah SC

21:00 1 FC Groningen Reserves 3-2 Heerenveen U21

17:00 1 Standard Sumgayit II 0-3 FK MOIK Baku

17:00 1 Qarabag II 1-1 Zaqatala FK

17:00 Qaradag Lokbatan 3-2 Sabah II

20:30 Millwall U23 1-1 Bristol City U23

20:00 Watford U23 1-4 Ipswich U23

20:00 Cardiff City U23 2-0 Colchester United U23

19:00 Tooro United 2-4 defense forces

19:00 Onduparaka FC 1-1 Express FC 1

19:00 Mbarara City 1-0 SC Villa

19:00 Busoga United 0-1 Arua Hill SC

19:00 Wakiso Giants FC 4-2 Bright Stars

19:00 URA Kampala 0-0 Uganda Police FC

19:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Colon Reserves

19:00 Temperley Reserves 0-2 Tigre Reserves 1

19:00 Argentinos Jrs Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves 1

19:00 2 Boca Juniors Reserve 1-0 Newell's Reserves 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657