Kết quả trận Suwon FMC (w) vs Seoul Amazones (w), 16h00 ngày 24/06

Suwon FMC (w)
Suwon FMC (w)
2
Seoul Amazones (w)
Seoul Amazones (w)
3
Kết quả bóng đá Vô địch quốc gia nữ Hàn Quốc

Suwon FMC (w) vs Seoul Amazones (w)


16:00 ngày 24/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Suwon FMC (w) vs Seoul Amazones (w)

 15'    Choe So Mi goal 1-0  
 19'    1-1   goalPark Eun Sun
 60'    1-2   goal
 70'    1-3   goal
 90'    goal 2-3  

Đội hình thi đấu Suwon FMC (w) vs Seoul Amazones (w)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Suwon FMC (w) vs Seoul Amazones (w)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

18:00 U23 Nhật Bản 0-0 U23 Tây Ban Nha

15:00 U23 Mexico 0-0 U23 Brazil

17:00 Vegalta Sendai 0-1 Gamba Osaka

19:30 Tianjin Tigers 1-3 Dalian Pro

19:30 Beijing Guoan 2-1 Wuhan FC

17:30 Changchun Yatai 2-1 Shanghai Port

15:30 Shanghai Shenhua 0-0 Hebei FC

21:00 Antalyaspor 0-1 Altay Spor Kulubu

20:00 FC Twente Enschede 0-1 Venezia

19:00 Fleetwood Town 0-4 Wrexham

18:00 Alanyaspor 2-0 Caykur Rizespor

20:00 Perak 3-5 Pulau Pinang

20:00 Melaka 0-1 Johor Darul Takzim

20:00 Selangor 2-0 UiTM FC

20:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Navbahor (w)

19:45 Sogdiana (w) 2-0 Sevinch (w)

19:45 Pakhtakor Tashkent (w) 1-5 Bunyodkor Tashkent(w)

19:30 PFK Qizilqum (w) 2-2 Bukhoro (w)

19:30 AGMK (w) 2-0 Metallurg(w)

19:30 Alay 2-2 Neftchi Kochkor

19:30 FK Kara-Balta 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn

19:30 FK Alga Bishkek 0-0 FC Kaganat

19:30 FC Abdish-Ata Kant 3-0 FC Ilbirs

19:15 Wazito FC 1-1 Bidco United

19:15 Nairobi Star City 2-1 AFC Leopards

19:00 Nairobi Stima 0-1 FC Talanta

19:00 Gusii FC 0-0 Kibera Black Stars

17:00 Posta Rangers 2-1 Vihiga United

21:00 FK Trakai II 4-2 FK Zalgiris Vilnius B

21:00 Bryne FK U19 6-0 Asane Fotball U19

20:00 Brann u19 1-7 Haugesund U19

20:30 Traeff (w) 0-8 KIL/Hemne (w)

21:00 FA Kalev Tartu U19 5-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19

21:00 JK Nomme United U19 1-5 FC Flora Tallinn U19

18:00 SD Family 2-2 Jas Qyran

16:00 Slavia Praha U19 10-0 Marila Pribram U19

16:00 Hradec Kralove U19 4-1 Mlada Boleslav U19

17:00 Uttar Baridhara SC 3-4 Chittagong Abahani

17:00 Brothers Union 0-2 Rahmatganj MFS

20:00 Terengganu B 1-0 Sarawak United

16:30 Port Melbourne 1-5 Avondale FC

14:30 Sichuan Minzu 2-0 Shanghai Jiading Huilong

14:30 Shaanxi Beyond 4-1 Kunming Zheng He Shipman

14:30 Hebei Gongfu 2-5 Xi'an Wolves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657