Kết quả trận Sydney FC vs Perth Glory, 16h50 ngày 07/04

Sydney FC
Sydney FC
1
Perth Glory
Perth Glory
0
Kết quả bóng đá VĐQG Úc

Sydney FC vs Perth Glory


16:50 ngày 07/04/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 5 - 2

Tỷ lệ Sydney FC vs Perth Glory


TLCA
0.55 : 0:0 : 1.58
TL bàn thắng:
2.63 : 1 1/2 : 0.30
TL Thắng - Hòa - Bại
1.07 : 7.40 : 154.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Sydney FC vs Perth Glory

 18'    Ryan McGowan yellow_card  
 19'      yellow_cardKosuke Ota
 34'      yellow_cardCallum Timmins
 36'    Paulo Retre yellow_card  
 38'    Kosta Barbarouses yellow_card  
 52'      substitutionLuke Bodnar↑Sebastian Langkamp↓
 54'    Kosta Barbarouses (Assist:Alexander Baumjohann) goal 1-0  
 58'      substitutionDane Ingham↑Ciaran Bramwell↓
 67'      yellow_cardCarlo Armiento
 68'    Joel King yellow_card  
 73'    Luke Ivanovic↑Deivson Rogerio da Silva,Bobo↓ substitution  
 73'    Anthony Caceres↑Milos Ninkovic↓ substitution  
 81'      substitutionJoshua Rawlins↑Jason Geria↓
 82'      substitutionNeil Kilkenny↑Callum Timmins↓
 85'    Alex Wilkinson yellow_card  
 86'    Harry Van der Saag↑Alexander Baumjohann↓ substitution  

Đội hình thi đấu Sydney FC vs Perth Glory

Sydney FC Perth Glory
1 Andrew Redmayne
16 Joel King
4 Alex Wilkinson
6 Ryan McGowan
23 Rhyan Grant
10 Milos Ninkovic
8 Paulo Retre
26 Luke Brattan
5 Alexander Baumjohann
9 Deivson Rogerio da Silva,Bobo
11 Kosta Barbarouses
33 Liam Reddy
2 Jason Geria
4 Sebastian Langkamp
29 Darryl Lachman
8 Kosuke Ota
38 Ciaran Bramwell
19 Callum Timmins
6 Osama Malik
20 Carlo Armiento
10 Andrew Keogh
9 Bruno Fornaroli
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
18 Luke Ivanovic
20 Thomas Heward-Belle
3 Ben Warland
17 Anthony Caceres
33 Patrick Wood
27 Jordi Swibel
21 Harry Van der Saag
22 Joshua Rawlins
23 Dane Ingham
13 Luke Bodnar
88 Neil Kilkenny
15 Brandon Wilson
1 Tando Velaphi

Số liệu thống kê Sydney FC vs Perth Glory

Sydney FC   Perth Glory
6
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
5
 
Thẻ vàng
 
3
23
 
Tổng cú sút
 
9
9
 
Sút trúng cầu môn
 
4
14
 
Sút ra ngoài
 
5
12
 
Sút Phạt
 
15
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
12
 
Phạm lỗi
 
13
2
 
Việt vị
 
1
5
 
Cứu thua
 
9
107
 
Pha tấn công
 
79
55
 
Tấn công nguy hiểm
 
51

17:30 Daegu FC 1-0 Suwon Samsung Bluewings 1

17:30 Seongnam FC 1-3 Incheon United

17:30 Jeju United 2-1 FC Seoul

17:00 Ulsan Hyundai FC 0-0 Jeonbuk Hyundai Motors

19:00 Henan Songshan Longmen 1-2 Shenzhen FC

17:00 Qingdao FC 2-1 Cangzhou Mighty Lions

19:05 Aalesund FK 1-0 Sogndal

18:00 Mjondalen IF 4-0 Sandefjord

17:00 Montedio Yamagata 1-3 V-Varen Nagasaki

17:00 Machida Zelvia 3-0 FC Ryukyu

17:00 Ehime FC 3-1 Matsumoto Yamaga FC

17:00 Ventforet Kofu 2-0 SC Sagamihara

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Blaublitz Akita

17:00 Jubilo Iwata 3-2 Omiya Ardija

17:00 Tochigi SC 2-2 Albirex Niigata

17:00 Thespa Kusatsu 1-0 Fagiano Okayama

17:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba

17:00 Giravanz Kitakyushu 0-0 Renofa Yamaguchi

16:00 Tokyo Verdy 0-2 Kyoto Sanga

19:00 FK Forte Taganrog 1-1 SKA Rostov 1

19:00 Lada SOK Dimitrovgrad 0-1 FK Orenburg-2

19:00 FC Lada Togliatti 1-1 Nosta Novotroitsk

17:00 FC Tuapse 2-1 Krasnodar III

14:00 FK Ural-2 1-1 Krylia Sovetov II

18:00 Garbarnia Krakow 2-1 Motor Lublin

19:30 SKODA Xanthi 4-0 Panahaiki-2005

19:30 Giorgos Karaiskakis 2-1 Diagoras

19:30 Ionikos 1-1 Kissamikos 1

19:30 Doxa Dramas 0-4 Levadiakos

19:30 Apollon Larissas 0-3 Ergotelis

19:30 Trikala 0-0 Ierapetra

18:00 Iskra Stal Ribnita 2-1 Real Succes

18:00 Ruvu Shooting 5-1 Mwadui FC

19:00 Budai FC U19 1-2 ZalaegerzsegTE U19

16:00 CLB TPHCM (w) 3-0 Ha Noi II(w)

19:10 Sultanbeyli 3-2 Kelkit Belediye Hurriyet

19:10 2 Erbaaspor S 0-0 Carsambaspor

19:00 1 Dai Lin Jissbon 1-2 Ofspor

19:00 Utkoi 3-1 Kemerspor 2003 1

19:00 Elazig Belediyespor 1-1 Yalovaspor 1

19:00 Kestel 3-0 Modafen Spor

19:00 Yomraspor 1-1 Agri 1970 Spor

19:00 Yeni Altindag BS 4-2 Karsiyaka

19:00 Karaman Belediyesi Spor 4-0 Muglaspor

19:00 Tepecik Bld 0-1 Sanger

19:00 1877 Alemdagspor 1-2 Cankaya FK

19:00 Duzcespor 1-0 Bergama Belediyespor

19:00 1 Bukaspor 4-0 Fatsa Belediyespor

19:00 Yldrm Belediyesispor 1-0 Turk Metal Kirikkale

19:00 Sile Yildizspor 0-1 Batman Petrolspor

19:00 Bayrampasa 3-1 Kozan BLD.SPOR

19:00 Osmaniyespor 1-1 Somaspor

19:00 Yeni Orduspor 4-2 Aksarayspor 2

19:00 Ispartaspor 4-0 Arhavispor

19:00 Payasspor 1-3 Diyarbakirspor

19:00 Golcukspor 1-1 Cizrespor 2

19:00 Nevsehirspor Genclik 0-0 Kizilcabolukspor

19:00 Erokspor 3-1 Catalca Spor

19:00 1 Manisaspor 1-2 EdirnesporGenclik

19:00 Artvin Hopaspor 2-1 Yesilyurt Belediyespor

19:00 Tekirdagspor 1-3 Darica Genclerbirligi

19:00 Mardin BB 2-0 Erzin Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor 1-2 Nazillispor

19:00 Kahta 02 Spor 2-1 Kutahyaspor

19:00 Fethiyespor 2-0 Tokatspor

19:00 Ceyhanspor 0-5 Halide Edip Adivarspor

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2 Adiyamanspor

19:00 River PI 3-2 Picos

16:15 APIA Leichhardt Tigers U20 0-0 Sutherland Sharks U20

17:41 Robina City Metro 4-3 Coomera Metro

16:20 Surfers Paradise Blue 2-3 Musgrave Metro

16:20 Bond Bullsharks 2-1 Tamborine Mountain Eagles Metro

16:20 Runaway Bay Metro 0-1 Southport Warriors Metro 1

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-2 Dinamo Batumi

18:00 Merani Martvili 0-0 Torpedo Kutaisi

18:00 FC Gagra 5-2 Baia Zugdidi

18:00 FC Sioni Bolnisi 2-2 Samtredia

18:00 Samgurali B 1-3 FC Telavi

17:00 Sabutaroti billisse B 2-5 Gareji Sagarejo

17:00 Merani Martvili 2-5 Lokomotiv Tbilisi

17:00 WIT Georgia Tbilisi B 0-0 Dila Gori

16:00 FC Shukura Kobuleti 1-0 Dinamo Tbilisi

17:00 Wisla Krakow (Youth) 2-1 Lech Poznan (Youth)

19:10 HNK Gorica U19 3-0 Slaven Belupo U19

16:30 Bethania Rams SC 1-3 Kangaroo Point Rovers FC

19:30 2 Jerba Midoun 1-1 CO Medenine

19:30 CS.Hammam-Lif 1-0 E.Gawafel.S.Gafsa

19:00 Dinamo Moscow Youth 1-3 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

18:00 FC Tambov Youth 0-0 FK Ural Youth

18:00 FK Krasnodar Youth 3-0 Zenit St.Petersburg Youth 2

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Strogino Youth

17:00 PFC Sochi Youth 0-1 Lokomotiv Moscow Youth

17:00 Arsenal Tula Youth 3-2 Ufa Youth

16:00 FC Terek Groznyi Youth 2-0 Rubin Kazan (R)

19:00 1 Cagliari U19 0-1 Bologna U20

17:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-2 Kasimpasa U19 2

17:00 Goztepe U19 5-1 Fatih Karagumruk U19

13:00 Maruyasu Industries 1-1 FC Tiamo Hirakata

18:00 Rekord Bielsko Biala (w) 0-5 GKS Gornik Leczna (w)

16:35 Brisbane Strikers 0-1 Capalaba Bulldogs

18:00 FC Lviv 1-0 FC Mynai

18:00 Pecsi MFC U19 3-0 Puskas Akademia FehervarU19

16:15 Koln (w) 4-0 Ingolstadt 04 (w)

17:00 Mount Gravatt Hawks 4-1 Acacia Ridge

16:40 Mitchelton FC 0-2 Surfers Paradise

18:00 Taiwan CPC 0-3 Taiwan Power Company

18:00 Taicheng Lions 0-1 Taichung Futuro

15:00 Tainan City Steel 2-1 Tatung FC

15:00 Hang Yuen FC 1-2 NTUPES

17:00 Gainare Tottori 0-1 FC Gifu

18:30 Yangiyer 2-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

18:30 Mashal Muborak 2-1 Metallurg Bekobod

18:30 Istiklol Fergana 2-3 Termez Surkhon

19:30 Tonnerre Yaounde 1-1 UMS de Loum

19:30 Dragon Club Yaounde 0-2 Djiko FC de Bandjoun

16:00 1 Cooma Tigers U23 1-7 Tuggeranong United U23

19:00 Crewe Alexandra U23 0-1 Wigan U23

17:00 Shimizu S-Pulse 0-0 Yokohama Marinos

17:00 Sagan Tosu 0-1 Avispa Fukuoka

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Vegalta Sendai

17:00 Yokohama FC 1-2 Urawa Red Diamonds

17:00 Oita Trinita 0-1 FC Tokyo

16:00 Kashiwa Reysol 1-1 Shonan Bellmare

16:00 Vissel Kobe 0-1 Tokushima Vortis

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s