Kết quả trận Tây Ban Nha vs Thụy Điển, 02h00 ngày 15/06

Tây Ban Nha
Tây Ban Nha
0
Thụy Điển
Thụy Điển
0
Kết quả bóng đá Euro

Tây Ban Nha vs Thụy Điển


02:00 ngày 15/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Tây Ban Nha vs Thụy Điển


TLCA
0.15 : 0:0 : 4.34
TL bàn thắng:
6.25 : 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
4.90 : 1.19 : 27.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Tây Ban Nha vs Thụy Điển

 55'      yellow_cardMikael Lustig
 66'    Pablo Sarabia Garcia↑Alvaro Morata↓ substitution  
 66'    Thiago Alcantara do Nascimento↑Rodrigo Hernandez↓ substitution  
 69'      substitutionViktor Claesson↑Alexander Isak↓
 69'      substitutionRobin Quaison↑Marcus Berg↓
 74'    Mikel Oyarzabal↑Ferran Torres↓ substitution  
 74'    Gerard Moreno Balaguero↑Dani Olmo↓ substitution  
 75'      substitutionEmil Henry ­Kristoffer Krafth↑Mikael Lustig↓
 84'      substitutionPierre Bengtsson↑Emil Forsberg↓
 84'      substitutionJens Cajuste↑Kristoffer Olsson↓
 87'    Fabian Ruiz Pena↑Jorge Resurreccion Merodio, Koke↓ substitution  

Đội hình thi đấu Tây Ban Nha vs Thụy Điển

Tây Ban Nha Thụy Điển
23 Unai Simón
18 Jordi Alba Ramos
4 Pau Torres
24 Aymeric Laporte
6 Marcos Llorente Moreno
26 Pedro Golzalez Lopez
16 Rodrigo Hernandez
8 Jorge Resurreccion Merodio, Koke
19 Dani Olmo
7 Alvaro Morata
11 Ferran Torres
1 Robin Olsen
2 Mikael Lustig
3 Victor Nilsson-Lindelof
24 Marcus Danielsson
6 Ludwig Augustinsson
7 Sebastian Larsson
20 Kristoffer Olsson
8 Albin Ekdal
10 Emil Forsberg
9 Marcus Berg
11 Alexander Isak
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
9 Gerard Moreno Balaguero
17 Fabian Ruiz Pena
21 Mikel Oyarzabal
3 Diego Javier Llorente Rios
22 Pablo Sarabia Garcia
20 Adama Traore Diarra
1 David De Gea Quintana
14 Jose Luis Gaya Pena
13 Robert Sanchez
10 Thiago Alcantara do Nascimento
2 Caesar Azpilicueta
12 Garcia Erick
17 Viktor Claesson
14 Filip Helander
22 Robin Quaison
16 Emil Henry ­Kristoffer Krafth
5 Pierre Bengtsson
25 Jordan Larsson
15 Ken Sema
13 Gustav Svensson
26 Jens Cajuste
18 Pontus Jansson
12 Karl Johan Johnsson
23 Kristoffer Nordfeldt

Số liệu thống kê Tây Ban Nha vs Thụy Điển

Tây Ban Nha   Thụy Điển
6
 
Phạt góc
 
1
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
4
5
 
Sút trúng cầu môn
 
1
8
 
Sút ra ngoài
 
2
4
 
Cản sút
 
1
17
 
Sút Phạt
 
10
85%
 
Kiểm soát bóng
 
15%
84%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
16%
917
 
Số đường chuyền
 
161
91%
 
Chuyền chính xác
 
55%
7
 
Phạm lỗi
 
11
2
 
Việt vị
 
1
30
 
Đánh đầu
 
30
17
 
Đánh đầu thành công
 
13
0
 
Cứu thua
 
5
11
 
Rê bóng thành công
 
7
5
 
Substitution
 
5
8
 
Đánh chặn
 
4
17
 
Ném biên
 
16
11
 
Cản phá thành công
 
7
3
 
Thử thách
 
23
182
 
Pha tấn công
 
52
114
 
Tấn công nguy hiểm
 
14

17:30 Suwon Samsung Bluewings 1-2 Incheon United

02:00 Plymouth Argyle 1-2 Middlesbrough

01:45 Emley AFC 2-1 Stocksbridge Park Steels

01:45 Hampton Richmond Borough 1-1 AFC Wimbledon

01:40 Northwood 0-2 Chesham United

01:30 Alfreton Town 1-2 Mansfield Town

01:30 Wycombe Wanderers 3-1 Aylesbury United

01:15 Stevenage Borough 1-0 Crystal Palace 1

01:15 Doncaster Rovers 2-3 Newcastle United

01:00 FC L 0-3 Barcelona B

01:00 Hemsworth Miners Welfare 0-8 Barnsley

00:30 Wiener SC 3-1 SV Wienerberger

00:30 Cambridge United 1-3 Brentford

00:30 FC Stern Marienfelde 0-1 SFC Stern 1900

00:30 Taverne 2-0 Chiasso

00:00 VVV Venlo 1-4 Helmond Sport

00:00 SV Atlas Delmenhorst 2-2 VfL Oldenburg

00:00 Atletico Madrid 1-1 Numancia

00:00 Go Ahead Eagles 1-1 Vitesse Arnhem

00:00 Ask-bsc Bruck/leitha 0-0 ASK Mannersdorf

00:00 SV Wildon 3-0 SV Pachern

00:00 Olimpia Elblag 4-1 GKS Przodkowo

00:00 FSG Oberpetersdorf 0-3 Traiskirchen

23:30 Szombathelyi Haladas 1-1 Al-Ettifaq

23:30 Martigues 2-2 Bourg Peronnas

23:30 Lazio 5-2 Triestina

23:30 SV Gerasdorf Stammer 0-6 SV Stripfing Weiden

23:30 SSV Jeddeloh 0-1 SV Rodinghausen

23:30 SV Lebring 7-1 SV Krottendorf

23:15 Dordrecht 2-3 Almere City FC

23:15 Liverpool 1-0 FSV Mainz 05

22:59 Herforder SV (w) 2-7 SG Essen-Schonebeck (w)

22:59 Sparta Rotterdam 1-2 NAC Breda

22:59 RB Leipzig 1-2 Montpellier

22:35 1 Hapoel Tel Aviv 1-3 Arka Gdynia

22:30 Crotone 18-0 ASD Cotronei Caccuri 1994

22:10 Ternana 3-0 Grosseto

22:05 KF Veleshta 0-1 Gjilani

22:00 Dynamo Kyiv 1-1 Union Berlin

22:00 LKS Lodz 3-0 Znicz Pruszkow

22:00 Samgurali Tskh 1-0 Sabah

22:00 Zaglebie Sosnowiec 4-0 Puszcza Niepolomice

22:00 APOEL Nicosia 0-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC

21:30 Roda JC 2-4 RKC Waalwijk

21:15 VfB Stuttgart 5-2 Arminia Bielefeld

20:30 Groningen 2-1 SC Heerenveen

19:30 Norwich City 2-0 Huddersfield Town

19:00 Bayer Leverkusen 0-0 SC Freiburg

18:15 Neerja Modi FA 1-0 Rajasthan Perfect Football

17:00 Korona Kielce 2-1 Sandecja Nowy Sacz

16:18 Wuppertaler 1-1 Shildon

16:00 Celta Vigo 3-0 Atletico Sanluqueno

16:00 Gornik Polkowice 1-1 Odra Opole

14:00 Islands United 0-5 Jaipur Elite

13:15 Brother United FC 0-2 Royal Jaipur

01:30 Stade Ouchy 1-1 Winterthur 1

01:30 Lech Poznan 0-0 Radomiak Radom

22:59 LKS Nieciecza 1-1 Stal Mielec

02:15 Portimonense 2-1 Academica Coimbra

07:00 Necaxa 0-3 Santos Laguna

00:00 Rostov FK 0-2 Dynamo Moscow

01:00 Trencin 4-0 Zlate Moravce

01:45 Standard Liege 1-1 Racing Genk

01:00 Hrvatski dragovoljac 0-4 Dinamo Zagreb

01:30 Schalke 04 1-3 Hamburger SV

22:00 Tabor Sezana 0-1 NK Publikum Celje

01:30 CS Mioveni 0-2 Rapid Bucuresti

22:30 Arges 0-1 UTA Arad

01:00 1 Beroe Stara Zagora 1-0 Lokomotiv Sofia

22:45 Tsarsko Selo 0-0 Cherno More Varna

05:00 1 Atletico Tucuman 1-0 CA Huracan

22:59 FC Olimp Odintsovo 1-1 FK Leningradets

22:30 FK Ryazan 0-4 Salyut-Energia Belgorod

22:00 Metallurg Vidnoye 0-4 Rodina Moskva 1

21:05 FK Fakel Voronezh Youth 0-2 SY Sakhalinsk

20:00 1 Irtysh 1946 Omsk 1-2 Amkar Perm 1

18:30 Dinamo Barnaul 3-1 FK Zenit Izhevsk

06:00 Monagas SC 1-1 Mineros de Guayana

03:00 Atletico Venezuela 4-1 Deportivo Metropolitano

02:15 Volsungur husavik 4-0 KF Fjardabyggd

06:00 Midwest United (W) 1-2 Connecticut Fusion (w)

01:00 FK Vozdovac Beograd 2-1 Proleter

22:30 Radnicki 1923 Kragujevac 3-2 FK Spartak Zlatibor Voda

06:35 Charleston Battery 2-0 Charlotte Independence

06:00 New York Red Bulls B 1-3 Pittsburgh Riverhounds

04:00 Universitario de Popayan 0-1 Boyaca Chico

03:00 Independiente Azogues 3-0 CD DLeon FC

22:30 HIFK 2-2 KTP Kotka

23:30 1 Kapfenberg 0-2 FC Liefering 1

23:30 SV Horn 2-1 SK Vorwarts Steyr

23:30 FC Superfund Pasching 2-4 Lafnitz

23:30 Austria Wien (Youth) 1-1 FC Wacker Innsbruck

23:30 SKU Amstetten 1-1 FAC Team Fur Wien

05:00 Club America (w) 3-0 Puebla (w)

02:10 St Kevins Boys 1-4 Kilnamanagh AFC

02:00 Shamrock Rovers 2-0 Salthill Devon Galway

02:00 Maynooth University Town FC 4-0 Malahide United

01:45 UC Dublin 2-0 Shelbourne

01:45 St. Patricks Athletic 6-0 Bray Wanderers

01:45 Athlone Town 3-3 Waterford United 1

01:45 Wexford (Youth) 3-0 Cabinteely FC

22:00 FC Juarez U20 0-1 Toluca U20

21:00 Necaxa U20 3-0 Santos Laguna U20

18:00 Casuarina FC 1-0 University Azzurri FC

16:00 Musgrave Yellow 1-0 Runaway Bay Green

01:00 Thor Akureyri 4-2 Grotta Seltjarnarnes

01:00 IBV Vestmannaeyjar 4-1 Grindavik

06:05 Baltimore Christos 1-0 Hartford City FC

06:00 New England Revolution B 1-0 Toronto FC II

04:30 West Chester United 0-1 West Mass Pioneers 1

04:30 Portland Timbers U23 3-3 Park City Red Wolves

00:00 Helsingor 1-0 Fremad Amager

00:00 AC Horsens 0-2 Herfolge Boldklub Koge

23:30 Fredericia 2-0 Hobro

18:30 Murdoch University Melville FC (w) 4-0 Fremantle City FC (w)

18:45 Albirex Niigata FC 1-1 Lion City Sailors

07:00 Sociedad Deportiva Aucas 1-1 Mushuc Runa

21:00 Neman Grodno Reserves 3-1 FC Slutsk Reserves

19:00 Dinamo Minsk Reserves 3-0 FC Vitebsk Reserves

03:00 Skautafelag Reykjavikur 0-4 KH Hlidarendi

15:35 Brisbane Knights Reserves 3-3 Acacia Ridge Reserves

18:00 Ethiopia U23 1-1 Burundiu 23

22:30 FK Minsk (w) 5-1 Dnepr Mogilev (w)

20:30 Energetik-BGU Minsk (w) 3-1 Neman Grodno (w)

23:30 Transfer Wise 4-0 JK Tallinna Kalev

22:59 FC Helios 3-1 Rakvere FC Flora

22:59 Tulevik II 2-9 Turi JK Ganvix

02:00 Crusaders Strikers (w) 4-0 St. James Swifts (W)

01:30 Mid Ulster (w) 0-7 Sion Swifts (w)

01:30 Taffs Well 0-1 Goytre Utd

01:30 Llanelli 0-3 Ammanford

01:30 Briton Ferry Athletic 3-0 Swansea University

01:30 Gresford 0-3 Colwyn Bay

01:30 Buckley Town 1-0 Bangor City FC

01:00 Undy Athletic 2-3 Cambrian Clydach

00:30 FC Rukh Brest 1-0 FC Minsk

21:00 Sputnik Rechitsa 0-3 FC Gomel

00:30 Al-Baq's 0-2 Sahab SC

22:00 AL Salt 5-0 Maan

03:00 MC Oran 0-0 CS Constantine 1

03:00 AS Ain Mlila 2-1 ES Setif 1

02:35 USM Bel Abbes 1-0 NA Hussein Dey

02:30 USM Alger 2-1 Biskra

02:30 MC Alger 3-0 JSM Skikda

00:00 JS Saoura 2-2 ASO Chlef

00:00 RC Relizane 1-0 JS kabylie

00:00 OM Medea 1-2 Paradou AC

00:00 CR Belouizdad 1-0 MC Magra

23:45 CA Bordj Bou Arreridj 0-1 WA Tlemcen

16:30 Southside Eagles 3-0 Brisbane Wolves

06:00 Ponte Preta 2-1 Goias

02:00 Londrina PR 1-0 Remo Belem (PA)

22:00 Lokomotiv Moscow Youth 3-0 FK Krasnodar Youth

21:00 FC Terek Groznyi Youth 1-2 Zenit St.Petersburg Youth

20:00 Dinamo Moscow Youth 1-4 CSKA Moscow (R)

20:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 3-1 Konopliev Youth

19:00 Ufa Youth 1-1 Strogino Youth

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

17:00 Khimki Youth 2-2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

16:00 FK Ural Youth 2-1 Spartak Moscow Youth

15:00 FK Rostov Youth 3-1 PFC Sochi Youth

00:00 St. Johann 2-1 FC Pinzgau Saalfelden

00:00 Allerheiligen 3-1 Santa Ana

00:00 WSC Hertha Wels 2-3 Union Gurten

00:00 Vocklamarkt 1-0 FC Wels

00:00 SK Treibach 1-1 SV Ried B 1

00:00 SC Weiz 2-2 SC Gleisdorf

00:00 Deutschlandsberger SC 2-1 Wolfsberger AC Amateure 1

00:00 1 TUS Bad Gleichenberg 2-1 SC Kalsdorf

00:00 SV Seekirchen 4-1 USK Anif 1

00:00 SC Schwaz 2-1 SV Hall

00:00 SV Kuchl 1-0 Bischofshofen

22:59 FC Lauterach 2-2 Sc Rothis

00:15 FC Espoo 2 0-2 SAPA

00:15 Valtti 3-1 FC Kapina

23:30 FC Kuusysi 1-2 Futura Porvoo

22:59 LehPa Kontiolahti 3-1 PAVE 1

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 4-0 Warkaus

22:59 Saaksjarven Loiske 4-1 PP-70

22:59 JanPa 2-0 TKT Tampere

22:59 PKKU II 4-1 FC Kontu

22:59 Puiu 1-3 LPS Helsinki

22:30 Kultsu Lappeenranta 4-1 KyPa

22:30 1 VG 62 2-1 TPK 1

22:30 MaPS Masku 3-0 TP-T

22:15 Poxyt 5-1 Tikka

22:00 Pirkkalan JK 1-2 NOPS

22:30 Honka Espoo (w) 2-0 HPS (w)

00:30 1 FC Memmingen 1-1 SC Eltersdorf

00:00 Unterhaching 1-2 Wacker Burghausen

00:00 Bayern Munchen (Youth) 1-0 SV Heimstetten

00:00 SV Tasmania Berlin 2-0 SV Babelsberg 03

00:00 Germania Halberstadt 4-0 Hertha BSC Berlin Youth

00:00 Chemnitzer 3-1 Tennis Borussia Berlin

23:30 SV Schalding Heining 1-1 Nurnberg (Youth) 1

23:30 Viktoria Aschaffenburg 1-0 TSV Buchbach

22:59 Greuther Furth (Youth) 0-5 SpVgg Bayreuth

01:30 Sturm Graz 1-3 Red Bull Salzburg

03:30 Carlos Manucci 1-2 Deportivo Municipal

01:15 Cienciano 0-0 Academia Deportiva Cantolao

19:00 Sichuan Jiuniu 2-0 Nanjing City

18:35 Xinjiang Tianshan Leopard 0-7 Chengdu Better City FC

16:30 Shanxi Chang An Athletic FC 1-1 Wuhan three town

22:59 1 TPV Tampere 3-3 FC Ilves-Kissat

23:30 Tecnico Universitario Reserves 0-2 Universidad Catolica del Ecuador Reserves

21:05 Gateway Utd FC 1-1 Bayelsa United

21:00 Rivers United 1-0 Niger Tornadoes FC

21:00 Nasarawa United 1-0 Gombe United

21:00 Kano Pillars 0-1 Sunshine Stars FC

01:00 Al-Ahli tripoli 4-0 Al Khmes

22:30 Al Athad 1-1 Al Mahalla

22:30 Abu Salim 2-3 Al-Madina

22:00 Khaleej Sart 1-0 Al-Tahaddi

22:00 Ngom Egdabya 0-3 AlHilal

22:00 Al Akhdar 1-0 Al-Nasr Benghazi

16:30 Moreton Bay United 1-6 Peninsula Power

16:30 Brisbane Roar (Youth) 0-3 Gold Coast Knights

23:30 FC Lviv 1-1 FC Mariupol

07:00 Scherpenheuvel 1-0 SV SUBT

22:59 Vysocina jihlava 2-1 SK Slovan Varnsdorf

22:59 FK MAS Taborsko 0-1 Brno

00:15 1 DJK Ammerthal 2-1 Würzburger FV

00:00 Feucht SC 2-0 DJK Don Bosco Bamberg

23:30 SV Pullach 1-2 FC Ismaning

03:00 LDU Quito (W) 1-1 EL Nacional (W)

20:00 Windsor Arch Ka I 2-0 Lun Lok

17:50 Brisbane Knights 0-5 Acacia Ridge

06:00 1 Tristan Suarez 1-1 Almagro

16:30 Launceston City 3-2 Riverside Olympic

06:00 Sol de America 2-1 Sportivo Luqueno

00:00 ATSV Wolfsberg 2-0 St Michael Bleiburg

23:45 Villacher SV 6-2 Nussdorfer AC

01:30 SESP Taguatinga U20 2-1 Gremio Esportivo Brazlandia U20

21:00 Dolgiye Prudy 1-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1

03:00 Mixto U19 0-2 Atletico MT U19 1

02:00 Cherry Orchard 0-3 Wayside Celtic

01:30 Portlaoise AFC 4-1 Dublin Bus FC

01:00 Glenville FC 1-0 Collinstown

01:00 Bluebell United 3-1 Edenderry Town FC

00:00 Banga Gargzdai 1-4 Hegelmann Litauen

22:05 FK Riteriai 3-2 Dziugas Telsiai

01:30 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-3 CAYB Club Athletic Youssoufia

01:30 1 Raja Casablanca Atlhletic 1-0 Renaissance Zmamra 2

01:30 Renaissance Sportive de Berkane 3-2 Union Touarga Sport Rabat

01:30 RCOZ Oued Zem 2-1 Maghrib Association Tetouan

06:00 Oeste 1-1 Parana PR

02:00 Criciuma 1-0 Figueirense

22:59 Ukraine Beach Soccer 8-3 Turkey Beach Soccer

21:30 United Arab Emirates Beach Soccer 2-1 Oman Beach Soccer

15:00 Sichuan Minzu 0-0 Yanbian Longding

15:00 Qingdao Red Lions 0-3 Xiamen Ludao

14:30 Wuxi Wugou 1-2 Dongguan Guanlian

14:30 Dantong Tengyue 0-3 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

14:30 Kunming Zheng He Shipman 0-0 Yichun Grand Tiger

14:30 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-1 Hebei Gongfu

17:00 Broadmeadow Magic (W) 5-1 Newcastle Olympic FC (W)

18:00 Toi Seng 1-2 Macau Chiba FC

01:00 Coritiba U23 0-2 Ceara U23

22:59 Bzenec 1-3 Uhersky Brod

22:59 Slavicin 3-1 Holesov

22:59 Havlickuv Brod 0-3 Velke Mezirici

22:00 MFK Havirov 2-2 FC Vratimov

01:00 Racing Club Reserves 0-0 Gimnasia LP Reserves

20:15 Colon Reserves 0-1 Lanus Reserves

20:05 Defensa y Justicia Reserves 2-1 Godoy Cruz Reserves 1

20:00 Banfield Reserves 1-3 Boca Juniors Reserve

20:00 1 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves 1

20:00 1 CA Patronato Reserves 1-1 Sarmiento Junin Reserve

20:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 Huracan Reserves

20:00 Rosario Central Reserves 3-0 Velez Sarsfield Reserves

20:00 River Plate R 2-0 Union Santa Fe Reserves

20:00 Argentinos Jrs Reserves 3-1 Newell's Reserves

20:00 San Lorenzo Reserves 1-0 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 Platense Reserves 2-0 CA Aldosivi Reserves 1

20:00 Estudiantes LP Reserves 2-2 CA Independiente Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657