Kết quả trận Torque vs Rentistas, 22h45 ngày 16/10

Torque
Torque
1
Rentistas
Rentistas 1
2
Kết quả bóng đá Uruguay

Torque vs Rentistas


22:45 ngày 16/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 4 - 3

Tỷ lệ Torque vs Rentistas


TLCA
0.29 : 0:0 : 2.22
TL bàn thắng:
10.00 : 3 3/4 : 0.01
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 8.10 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Torque vs Rentistas

 17'      yellow_cardLucas Morales
 33'      yellow_cardMateo Baltasar Barcia Fernandez
 37'    Renzo Miguel Orihuela Barcos yellow_card  
 50'    0-1   goalEderson Salomon Rodriguez Lima
 60'      yellow_cardRamiro Cristobal
 68'    0-2   goalEderson Salomon Rodriguez Lima
 75'      yellow_cardMolina
 79'    Natanael Guzman yellow_card  
 90'    Sebastian Guerrero Martinez yellow_card  
 90'    Matias Julio Cabrera Acevedo goal 1-2  
 90'    Matias Julio Cabrera Acevedo yellow_card  
 90'      red_cardFacundo Parada Rocha

Đội hình thi đấu Torque vs Rentistas

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Torque vs Rentistas

Torque   Rentistas
5
 
Phạt góc
 
1
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
4
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
11
4
 
Sút trúng cầu môn
 
3
8
 
Sút ra ngoài
 
8
11
 
Sút Phạt
 
12
65%
 
Kiểm soát bóng
 
35%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
1
 
Cứu thua
 
5
122
 
Pha tấn công
 
96
85
 
Tấn công nguy hiểm
 
53

03:00 FC Shakhtar Donetsk 1-1 Sheriff Tiraspol

03:00 Real Madrid 2-0 Inter Milan 1

03:00 2 FC Porto 1-3 Atletico Madrid 1

03:00 AC Milan 1-2 Liverpool

03:00 Borussia Dortmund 5-0 Besiktas JK 1

03:00 AFC Ajax 4-2 Sporting CP

00:45 RB Leipzig 2-1 Manchester City 1

00:45 PSG 4-1 Club Brugge

18:00 Angola U17 3-0 Swaziland U17

15:00 Zambia U17 3-1 Malawi U17

01:00 SV Burgaltendorf 1913 2-3 Spvgg Steele 03/09

19:30 Dordrecht Reserve 3-6 ADO Den Haag (Youth)

18:00 1 Pistoiese U19 2-6 US Fiorenzuola U19

21:00 ASK Bravo Publikum 0-3 Radomlje

02:45 Walsall 1-1 Crawley Town

02:45 Stevenage Borough 1-1 Scunthorpe United

02:45 Oldham Athletic 0-1 Tranmere Rovers

02:45 Newport County 3-2 Sutton United 1

02:45 Mansfield Town 1-0 Carlisle United

02:45 Leyton Orient 4-1 Swindon Town

02:45 Harrogate Town 1-4 Forest Green Rovers

02:45 Exeter City 1-2 Northampton Town

02:45 2 Bristol Rovers 1-2 Port Vale

20:00 FK Vozdovac Beograd 3-1 Vojvodina Novi Sad

22:00 Petrolul Ploiesti 1-0 Universitaea Cluj

06:30 Plaza Colonia 1-1 CA Penarol

23:20 1 Jarra West FC 1-2 Gunjur United

23:10 Young Africans 0-3 PSV Wellingara

20:45 PSM Makassar 0-3 Persija Jakarta

18:15 Persita Tangerang 2-3 PSIS Semarang

15:15 PSS Sleman 1-1 Persipura Jayapura

02:45 Guiseley 0-2 Southport FC

02:45 Gateshead 2-0 York City

07:15 Juventud Pueyrredon 0-1 EFI Juniors

07:00 Ben Hur Rafaela 2-0 Colon de San Justo

07:00 Union Sociedad Italiana 1-2 CAYB Campana

07:00 Club Sportivo 9 de Julio 1-1 Atenas

07:00 Mariano Moreno Junin 3-0 9 de Julio Chacabuco

07:00 CSD Accion Juvenil de Rio Cuarto 6-0 Olimpo Laborde

06:30 Libertad Sunchales 2-0 Union y Juventud Bandera 1

06:30 Sportivo Baradero 1-0 Deportivo Estudiantes

06:30 Atletico Carcarana 0-4 Puerto San Martin Futbol

05:30 Juventud de Pergamino 3-0 Argentino Oeste 1

04:15 Union Santiago 2-0 Union Bobadal

03:45 1 Gutierrez 0-0 FADEP Mendoza

03:30 1 Musou Argentina 1-0 CSD Jose C Paz

03:20 Hipolito Yrigoye 1-1 Sportivo Del Carril

03:00 1 Argentino Penarol 2-2 DYC Union Oncativo

03:00 1 CA Las Palmas 1-0 Deportivo Brinkmann 1

03:00 1 Independiente Cosquin 0-1 Deportivo Colon CC 1

03:00 1 Deportivo Malvinas 0-2 Club Deportivo Zoe 1

03:00 Alumni Los Hornos 0-0 Unidos de Olmos

03:00 CSD Fontana 3-1 Ferrocarril Belgrano Saenz Pena 1

03:00 1 Ferroviario Corrientes 2-1 Deportivo Canonazo Lavelle 2

03:00 1 Las Campanas 1-2 Social Atletico Television 2

03:00 Defensores de Glew 2-3 Estrella de Berisso

02:00 1 Defensor Sporting Reserve 0-1 Juventud De Las Piedras Reserves

02:45 Haringey Borough 2-2 Worthing

02:45 Folkestone 0-0 Bishop's Stortford

22:59 Township Rollers 0-2 Orapa United

22:00 Lusitania 0-1 Oliveirense

22:00 Oliveira Hospital 0-1 Real Sport Clube Queluz

21:00 S. Joao Ver 3-4 Sporting Braga II 1

02:30 Glasgow Rangers U19 3-0 Septemvri Sofia U19

22:00 Real Madrid U19 2-1 Inter Milan U19

21:30 FC Porto U19 1-2 Atletico de Madrid U19

20:30 1 AC Milan U19 1-1 Liverpool U19

20:30 Ajax U19 2-3 Sporting Lisbon U19

20:00 1 U19 PSG 3-2 Club Brugge U19

20:00 Borussia Dortmund U19 6-2 Besiktas JK U19

19:00 RB LeipzigU19 0-1 Manchester City U19

17:00 Shakhtar Donetsk U19 6-0 FC Sheriff U19

02:00 1 Lebanon 1-0 Sudan 1

02:00 1 Algeria 1-1 Ai Cập

22:00 Morocco 1-0 Saudi Arabia 1

22:00 Jordan 5-1 Palestine

02:45 Southend United 1-1 Maidenhead United

05:30 Sportivo Ameliano 3-2 Sportivo Luqueno

22:45 KF Tirana 3-0 Kastrioti Kruje

22:45 KS Dinamo Tirana 0-1 Teuta Durres

00:45 Hapoel Kfar Saba U19 0-2 Hapoel Ramat Gan U19

00:30 Hapoel Raanana Roei U19 1-3 Hapoel Tel Aviv U19

21:45 FC Ashdod U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19 1

21:30 Maccabi Petach Tikva U19 1-2 Hapoel Hadera U19

19:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 5-3 Hapoel Beer Sheva U19 1

19:30 Maccabi Netanya U19 3-0 Ironi Nesher U19

19:00 Hapoel Kiryat Shmona U19 2-0 Sectzya Nes Ziona U19

19:00 Hapoel Iksal 1-5 Maccabi Tamra

18:30 Hapoel Bnei Zalfa 0-0 Hapoel Kaukab

17:15 Dempo 3-0 Panjim Footballers

02:45 Larne FC 8-0 Ballyclare Comrades

19:00 FK Ohrid 2004 4-2 FK Rinija Gostivar 1

19:00 FK Kadino 1-3 Korab Debar

19:00 KF Besa Doberdoll 0-1 FC Vardar Skopje

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-1 Detonit Junior

19:00 Kamenica-Sasa 0-0 Belasica Strumica

19:00 FK Osogovo 1-3 Pobeda Prilep

19:00 FK Kozuv 2-1 Pehchevo

19:00 Bratstvo 07 4-1 FK Lokomotiva Gradsko

19:00 KF Veleshta 1-2 Voska Sport

19:00 Sileks 3-1 FK Teteks Tetovo

19:00 FC Nordsjaelland Reserve 0-0 Lyngby Reserve

01:00 Fluminense PI (Youth) 3-0 Ceara (Youth) 1

01:00 Floresta CE Youth 3-0 Sampaio Correa RJ U20

01:00 1 ABC FC RN (Youth) 0-1 Sport Club Recife (Youth) 1

01:00 Fortaleza (Youth) 8-4 Presidente Medici/MA U20

17:15 ASC 0-4 Bengaluru B

15:15 Kodagu FC 0-1 Bangalore Eagles

13:15 FC Bengaluru United 3-0 BUFC

02:45 Queen of South 0-3 Cove Rangers

02:45 Greenock Morton 1-1 Inverness

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 FC Kolkheti Poti

16:00 Tbilisi City 2-3 WIT Georgia Tbilisi

00:30 Cape Town City 3-2 Maritzburg United

22:30 TS Galaxy 3-1 Chippa United

22:45 Yemen U16 3-1 Jordan U16

21:00 Iraq U16 3-0 Lebanon U16

19:00 Palestine U16 0-2 United Arab Emirates U16

02:45 Buxton FC 5-1 Scarborough

22:15 AL-Rbeea Jeddah 0-0 Al-Akhdoud

21:30 Hajer 2-0 Al Wehda Mecca

21:25 Al Khaleej Club 1-0 Bisha FC

19:20 Al-Jabalain 0-0 Al-Qadasiya

21:00 Bolivar Reserves 0-1 Atletico Palmaflor Vinto Reserves

00:00 Sectzya Nes Ziona 4-0 Hapoel Afula

00:00 Kafr Qasim 0-2 Hapoel Raanana

00:00 Maccabi Ahi Nazareth 2-1 Hapoel Kfar Saba

00:00 1 Hapoel Ramat Gan 0-4 Beitar Tel Aviv Ramla

00:00 Hapoel Umm Al Fahm 2-0 AS Ashdod

00:00 Hapoel Akko 1-1 Maccabi Bnei Raina

00:00 1 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-1 Bnei Yehuda Tel Aviv

02:00 Aston Villa U18 0-2 Leicester City U18

02:00 Nottingham Forest U18 3-1 Bristol City U18

02:00 Coventry U18 1-4 Leeds United U18

02:00 Burnley U18 3-0 Luton Town U18

02:45 Wycombe Wanderers 2-1 Burton Albion

02:45 Cheltenham Town 0-5 Cambridge United

02:45 Doncaster Rovers 1-2 Oxford United

02:45 Accrington Stanley 0-2 AFC Wimbledon

02:45 Rotherham United 5-1 Gillingham 1

02:45 Fleetwood Town 3-0 Bolton Wanderers 1

02:45 Crewe Alexandra 2-0 Lincoln City 1

02:45 Charlton Athletic 2-0 Ipswich Town

02:45 Sunderland A.F.C 5-0 Morecambe

02:45 Portsmouth 0-0 Sheffield Wednesday 1

18:30 Nanjing City 5-0 Xinjiang Tianshan Leopard

18:30 Sichuan Jiuniu 0-0 Suzhou Dongwu

18:30 Shenyang City Public 0-2 Beijing BeiKong

14:00 Heilongjiang Lava Spring 4-0 Jiangxi Liansheng FC

02:25 Sol de Oriente 3-1 Club Deportivo La Chalaca

22:59 Al-Tahaddi 1-0 Khaleej Sart

20:30 Al Mahalla 0-0 Abu Salim

20:30 Al Zawi A 2-0 Al-Shat

20:00 Shah Bob Chyba 0-2 Darnes

20:00 Altai Phoenix 2-3 Al-Nasr Benghazi

02:30 Mgarr United FC 1-2 St Georges

00:30 Victoria Hotspurs 1-4 Zebbug Rangers

02:30 Mgarr (w) 3-0 San Gwann FC (W)

02:30 Birkirkara (w) 3-1 Swieqi United (w)

07:15 AH Zapla 1-0 Monterrico San Vicente

13:00 Dogiyai FC 0-1 Persimer Merauke

13:00 Jakarta City 5-1 ABC Wirayudha

13:00 Persija Muda 4-1 MC Utama

14:00 Mutu FC 0-3 Tri Brata Rafflesia FC

13:00 1 Persatu Tuban 1-2 Persewangi B.

13:00 Persigubin Pegunungan Bintan 1-0 Persitoli Tolikara

18:45 Abahani Limited 3-1 Rahmatganj MFS

15:00 Song Lan - yi U21 0-2 Viettel FC U21

15:00 T T Hanoi U21 2-1 Hoang Anh Gia Lai U21

13:00 Rebecca Max U21 3-2 QNK Quang Nam U21 1

13:00 College JMG U21 6-0 Ben Tre U21

19:10 Artouz 5-3 Al Mayadin

20:30 Italy U17 3-1 France U17

02:45 Cirencester 2-0 Cinderford Town

02:45 Alvechurch 2-1 Tamworth

02:45 Workington 2-2 Bootle

02:45 Sporting Khalsa 2-1 Carlton Town

21:00 East Bengal 3-4 FC Goa

15:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-1 Western Sydney

15:30 Western United FC 0-1 Wellington Phoenix

02:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 0-2 Catgas Energia Futsal

02:45 Chesham United 0-0 Harrow Borough

02:45 Walton Casuals 3-2 Hayes Yeading United

20:55 Blue Eagles Sri Lanka 1-2 New Young's SC 1

17:00 Ratnam SC 1-2 Defenders SC

03:00 Passo Fundo U20 3-3 Caxias RS U20

01:30 Atletico Clube Sulbrasil U20 1-3 FBC Riograndense U20

01:30 Juventude (Youth) 3-2 Uniao Frederiquense U20

01:30 Internacional RS (Youth) 5-0 CA Carazinho U20

01:30 Gremio FBPA U20 1-1 Apafut RS (Youth)

00:30 Almere City Reserves 2-2 FC Emmen Reserves

17:30 Sabayi II 2-3 Keshla FK II

17:00 Zira FK II 2-2 PFC Neftchi II

17:00 Sabah II 1-1 Qarabag II

13:00 Zibo zi cheng 1-2 Qingdao Red Lions

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 1-2 Hubei Huachuang Project

19:45 Al Wasl SC U19 3-3 Al-Jazira UAE U19

19:45 Al Wahda Abu Dhabi U19 2-5 Al Nasr SC U19

19:40 Al Dhaid U19 7-1 Al Madam U19

19:40 1 Dabba Al-Fujairah U19 1-1 Al Hamriyah U19 1

19:40 1 Khor Fakkan U19 0-3 Ras Al Khaimah U19

02:00 Sheffield Utd U23 2-0 Crewe Alexandra U23

20:30 Queens Park Rangers U23 0-2 Swansea City U23

20:00 1 Coventry City U23 3-1 Peterborough United U23

02:45 Montrose 2-1 Airdrie United

19:00 Uganda Police FC 2-2 Gaddafi FC

19:00 Onduparaka FC 1-1 Wakiso Giants FC

19:00 Express FC 2-0 Mbarara City

19:00 BUL FC 5-0 Busoga United

18:55 SC Villa 2-2 URA Kampala

03:25 Gimnasia Mendoza Reserves 2-1 San Martin de Tucuman Reserves 1

03:00 Nueva Chicago Reserves 0-1 Temperley Reserves 1

19:55 Barracas Central Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves

19:45 CA San Telmo Reserves 1-3 Tigre Reserves

19:40 Villa Dalmine Reserves 3-2 All Boys Reserves

19:15 Chacarita Juniors Reserves 2-0 Tristan Suarez Reserves

19:00 Deportivo Moron Reserves 3-1 Almagro Reserves

19:00 1 Almirante Brown Reserves 0-3 Quilmes Reserves

19:00 Deportivo Riestra Reserves 2-0 CA Estudiantes Caseros Reserves

19:00 2 San Martin de San Juan Reserves 0-2 Belgrano Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657