Kết quả trận VfL Wolfsburg vs RB Leipzig, 21h30 ngày 16/01

VfL Wolfsburg
VfL Wolfsburg
2
RB Leipzig
RB Leipzig
2
Kết quả bóng đá Bundesliga

VfL Wolfsburg vs RB Leipzig


21:30 ngày 16/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 3

Tỷ lệ VfL Wolfsburg vs RB Leipzig


TLCA
1.78 : 0:0 : 0.48
TL bàn thắng:
4.16 : 4 1/2 : 0.16
TL Thắng - Hòa - Bại
16.00 : 1.15 : 8.40
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính VfL Wolfsburg vs RB Leipzig

 5'    0-1   goalNordi Mukiele (Assist:Emil Forsberg)
 22'    Wout Weghorst (Assist:Yannick Gerhardt) goal 1-1  
 35'    Renato Steffen (Assist:Yannick Gerhardt) goal 2-1  
 42'      yellow_cardNordi Mukiele
 46'      substitutionChristopher Nkunku↑Emil Forsberg↓
 48'    Paulo Otavio Rosa Silva yellow_card  
 50'    Kevin Mbabu yellow_card  
 54'    2-2   goalWilli Orban
 59'    Wout Weghorst yellow_card  
 66'      substitutionLukas Klostermann↑Nordi Mukiele↓
 70'    Josip Brekalo↑Bote Baku↓ substitution  
 71'      yellow_cardKevin Kampl
 78'      substitutionJustin Kluivert↑Kevin Kampl↓
 81'    Maxence Lacroix yellow_card  
 85'    Maximilian Philipp↑Renato Steffen↓ substitution  
 90'      yellow_cardJose Angel Esmoris Tasende
 90'      substitutionYussuf Yurary Poulsen↑Dani Olmo↓

Đội hình thi đấu VfL Wolfsburg vs RB Leipzig

VfL Wolfsburg RB Leipzig
1 Koen Casteels
6 Paulo Otavio Rosa Silva
25 John Anthony Brooks
4 Maxence Lacroix
19 Kevin Mbabu
23 Josua Guilavogui
24 Xaver Schlager
8 Renato Steffen
31 Yannick Gerhardt
20 Bote Baku
9 Wout Weghorst
1 Peter Gulacsi
4 Willi Orban
5 Dayot Upamecano
23 Marcel Halstenberg
22 Nordi Mukiele
44 Kevin Kampl
7 Marcel Sabitzer
3 Jose Angel Esmoris Tasende
8 Amadou Haidara
25 Dani Olmo
10 Emil Forsberg
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
39 Tim Siersleben
2 William de Asevedo Furtado
12 Pavao Pervan
7 Josip Brekalo
33 Daniel Ginczek
21 Bartosz Bialek
17 Maximilian Philipp
14 Admir Mehmedi
40 Joao Victor Sa Santos
18 Christopher Nkunku
21 Justin Kluivert
33 Josep MartInez
14 Tyler Adams
16 Lukas Klostermann
19 Alexander Sorloth
9 Yussuf Yurary Poulsen
11 Hee-Chan Hwang
20 Lazar Samardzic

Số liệu thống kê VfL Wolfsburg vs RB Leipzig

VfL Wolfsburg   RB Leipzig
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
4
 
Thẻ vàng
 
3
9
 
Tổng cú sút
 
12
2
 
Sút trúng cầu môn
 
9
3
 
Sút ra ngoài
 
2
4
 
Cản sút
 
1
9
 
Sút Phạt
 
18
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
435
 
Số đường chuyền
 
472
74%
 
Chuyền chính xác
 
77%
15
 
Phạm lỗi
 
9
2
 
Việt vị
 
0
46
 
Đánh đầu
 
46
18
 
Đánh đầu thành công
 
28
7
 
Cứu thua
 
0
16
 
Rê bóng thành công
 
13
11
 
Đánh chặn
 
7
23
 
Ném biên
 
27
1
 
Woodwork
 
0
16
 
Cản phá thành công
 
13
9
 
Thử thách
 
13
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
140
 
Pha tấn công
 
89
49
 
Tấn công nguy hiểm
 
56

03:00 West Ham United 2-0 Leeds United

01:00 Chelsea 2-0 Everton

03:00 Betis 3-2 Alaves

02:45 Inter Milan 1-0 Atalanta

15:05 Central Coast Mariners 2-0 FC Macarthur

23:45 Helsingborg 6-1 Lunds BK

18:30 KTP Kotka 1-1 IFK Mariehamn

16:00 Sibir-M Novosibirsk 3-1 Avangard

03:15 Belenenses 0-3 Benfica

22:59 Konyaspor 0-3 Fenerbahce

22:59 Goztepe 3-1 Erzurum BB 1

20:00 Trabzonspor 1-3 Alanyaspor

20:00 Antalyaspor 1-1 Kasimpasa

00:00 Warta Poznan 2-0 Wisla Plock

10:05 1 Pachuca 2-1 Club Tijuana

20:30 Rubin Kazan 2-1 Zenit St. Petersburg

18:00 Arsenal Tula 0-3 Lokomotiv Moscow

02:45 KAA Gent 1-0 Oostende

01:00 Chievo 1-2 Vicenza

03:00 CD Lugo 0-0 Fuenlabrada 1

01:00 AD Alcorcon 4-0 Mirandes

03:00 Varzim 0-1 Leixoes 1

01:00 1 Vilafranquense 2-2 SC Covilha 2

22:59 SL Benfica B 3-1 FC Arouca 1

22:00 2 Cova Piedade 0-2 Viseu

22:00 Porto B 1-1 Casa Pia AC

02:30 Hamburger SV 1-1 Holstein Kiel

03:00 AZ Alkmaar (Youth) 2-3 NAC Breda

00:45 Jong Ajax (Youth) 1-2 Den Bosch

01:30 1 CS Voluntari 1-1 Dinamo Bucuresti

22:30 SCM Argesul Pitesti 2-1 Politehnica Iasi

01:00 Aalborg 1-0 Sonderjyske 1

22:30 Tsarsko Selo 2-0 Slavia Sofia

07:35 River Plate 0-1 Argentinos juniors

05:15 Racing Club 1-0 Rosario Central

01:00 Ingolstadt 2-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

22:59 Adanaspor 1-1 Balikesirspor

20:30 ACS Comuna Recea 1-0 Universitaea Cluj

20:00 FK Graficar Beograd 0-0 Radnicki Pirot

22:59 1 Gunjur United 0-1 Bombada FC

20:00 Ihefu SC 0-1 Biashara United FC

00:05 Zlatibor Cajetina 1-2 FK Napredak Krusevac

22:00 FK Backa Backa Palanka 1-1 Mladost Lucani

19:30 Petrojet 0-0 Kokakola Cairo

20:00 Manchester City U23 5-0 West Ham U23

20:00 West Bromwich U23 2-1 Burnley U23 1

20:00 Sunderland U23 1-1 Newcastle U23

19:00 Blackburn Rovers U23 5-1 Southampton U23

06:00 1 Union Magdalena 2-0 Leones

05:00 Ferroviaria SP 5-0 Botafogo SP

05:00 Santo Andre 0-0 Sao Caetano

08:05 Independiente Santa Fe 2-2 Deportivo Pasto

03:15 Bristol Academy (w) 3-2 Reading (w) 1

22:00 Vllaznia Shkoder 0-0 KS Perparimi Kukesi 1

19:00 KF Laci 1-1 Apolonia Fier

19:30 Malmo U21 3-0 Mjallby AIF U21

19:00 MCF FC 1-0 SoNy Sugar

08:05 Tijuana (w) 2-1 Chivas Guadalajara (w)

08:00 Aguilas de Leon (w) 1-2 Mazatlan FC (w)

06:00 Monterrey (w) 2-2 Santos Laguna (w)

04:45 Toluca (w) 0-0 Juarez FC (w)

03:00 Pocone MT 1-4 Gremio Sorriso

00:00 MS Hapoel Lod 0-1 SC Shicun Hamizrah

23:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 2-1 MS Kfar Kama

20:30 Hapoel Ironi Karmiel 3-2 FC Tzeirey Tamra

22:00 Warri Wolves FC 0-0 Akwa United

19:30 Hapoel Migdal HaEmek 0-0 MS Tseirey Taybe

18:15 Fajr Sepasi 0-0 Oxin Alborz

18:15 Chooka Talesh 3-2 Arman Gohar Sirjan

17:15 1 Churchill Brothers 1-0 Sesa Football Academy 1

03:00 Afturelding (w) 3-2 Haukar (w)

02:00 Grotta (w) 2-2 IA Akranes (w)

02:00 Vikingur Reykjavik (w) 1-1 HK Kopavogur (w)

00:00 Apollon Limassol FC 0-0 AEL Limassol

22:00 Ethnikos Achnas FC 2-1 Doxa Katokopias

07:40 Tecnico Universitario 0-0 9 de Octubre

17:35 Perth Glory (w) 0-4 Newcastle Jets (w)

17:00 Bengaluru B 2-3 FC Bengaluru United

15:00 Bangalore Dream United FC 2-1 Income Tax SC

23:15 Al Khor SC 1-3 Al-Garrafa

14:30 Farashganj SC 1-0 Fakirapool Young Mens Club

16:45 Ranipokhari Corner Team 1-2 Pulchowk SC

13:30 Satdobato Youth Club 1-2 Madhyapur Youth Association

21:00 CR Belouizdad 1-1 CS Constantine

18:00 WIT Georgia Tbilisi 0-0 FC Shevardeni

16:00 Chikhura Sachkhere 0-4 FC Gagra

20:25 1 Al Dahab 1-0 Afief

20:10 Hottain (KSA) 4-0 Wajj

20:00 Al Najma(KSA) 2-0 Al-Rawdhah

20:00 Al Kholood 2-0 Al-Sharq

19:55 Al Selmiyah 1-3 Al-Orubah

19:55 Al mojzel 0-0 Al-Washm

19:50 Al-Riyadh 4-2 Al-Trgee

21:15 FC Neftci Baku 3-1 Keshla FK

19:00 Sabah FK Baku 1-1 Standard Sumgayit

20:00 CO Medenine 4-0 A.S Djerba

16:05 CR Belouizdad U21 0-1 CS Constantine U21

08:05 Novo Hamburgo RS 1-3 Juventude

08:05 Caxias RS 3-2 Aimore RS

06:00 Internacional RS 1-2 Sao Luiz(RS) 1

06:00 EC Pelotas(RS) 0-2 Ypiranga(RS)

20:00 Baladiyet El Mahallah 1-1 Matroh

00:00 Hapoel Rishon Lezion 1-1 Hapoel Katamon Jerusalem 1

00:00 Ironi Nir Ramat HaSharon 2-0 Hapoel Akko

00:00 Hapoel Raanana 3-1 Hapoel Iksal

03:00 Mantova 1-1 SudTirol

01:00 Vitoria PE 2-2 Vera Cruz PE

23:30 Belarus Indoor Soccer 1-6 Kazakhstan Indoor Soccer

23:30 Poland Indoor Soccer 4-1 Norway Futsal

23:10 Finland Indoor Soccer 6-1 Montenegro Indoor Soccer

18:00 Shohada Babolsar 1-0 Oghab Tehran

18:00 Niroye Zamini 0-1 Atrak Bojnourd FC

18:00 Naft Gachsaran 0-1 Mohtasham Tabriz

18:00 Shahrdari Tabriz 2-0 Sepidrood Rasht

17:30 FC Sfintul Gheorghe 3-2 FC Floresti

23:45 Khartoum Al Watani 0-0 Amal Atbara

20:45 Tuti SC Khartoum 0-4 Hilal Alsahel

05:00 1 Reboceros de La Piedad 1-0 Mineros de Fresnillo

12:40 Bangalore United FC (w) 1-0 Parikrma FC (W)

10:35 Kickstart Karnataka FC (w) 7-0 Slamzers Belgaum (W)

12:40 Bangalore Soccer Galaxy (W) 2-2 Bengaluru Braves (W)

20:30 J Verhoe Leigh 1-1 Al Khmes

20:30 Al-Shat 1-0 Rafeeq

19:00 Dnipro-1 0-0 PFC Oleksandria

19:00 Rukh Vynnyky 0-4 Desna Chernihiv

19:00 Morek 3-2 Al Jazeera

19:00 Al-Jehad 0-0 Shorta Hama

20:30 Dukla Prague 5-0 Usti nad Labem 1

03:00 Nice 0-2 Monaco

19:00 Radnicki Nis U19 2-0 FK Graficar Beograd U19

22:59 Shbab Alkhaleel 3-2 Al Birah

20:00 1 Markz Balata 4-4 Shabab Althahrea 1

20:00 Shabab Alsamu 2-2 Thaqafi Tulkarm

19:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 CSKA Moscow (w)

04:45 1 Deportivo Maldonado 0-2 Centro Atletico Fenix

02:30 Rentistas 1-3 Club Atletico Progreso

03:10 Berazategui 1-0 General Lamadrid

03:10 Argentino de Merlo 2-1 Claypole

05:30 CD El Nacional (W) 1-5 America de Cali (w)

05:30 Boca Juniors (w) 10-1 Deportivo Tropico (W)

03:00 SC Corinthians Paulista (w) 8-0 Universitario de Deportes (w)

03:00 Santiago Morning (w) 0-0 Kindermann (w)

21:00 Mumbai City 0-0 FC Goa

01:45 Maccabi Tel Aviv 4-1 Beitar Jerusalem

00:00 1 Ashdod MS 1-1 Hapoel Hadera 1

18:00 FC Noah 3-1 Lori Vanadzor 1

12:35 Beach City 2-1 Metro Claremont SC

21:10 Al-Qadsia SC 1-1 Al Kuwait SC

23:05 GAMTEL 1-3 Elite United

20:30 Al Ahli Dubai Reserves 5-1 Al-Jazira Reserve

00:30 AEK Athens 2-0 Apollon Smirnis

23:30 1 Al-Najma 1-5 Manama Club

23:30 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al-Hadd

20:55 East Riffa 2-0 Al-Muharraq

08:05 Santos De Guapiles 1-0 Cartagines Deportiva SA 1

20:00 Olimpik Sarajevo 2-0 Sloboda

01:00 Santa Cruz RN 1-2 CE Forca e Luz RN

02:00 Hull City U23 0-0 Barnsley U23

20:00 Sheffield Utd U23 3-2 Coventry City U23 1

19:00 Swansea City U23 1-1 Ipswich U23 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s

Livescore bóng đá | Kqbd | Lịch thi đấu bóng đá | Kèo bóng đá hôm nay | Nhận định bóng đá