Kết quả trận West Ham United vs Everton, 22h30 ngày 09/05

West Ham United
West Ham United
0
Everton
Everton
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

West Ham United vs Everton


22:30 ngày 09/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ West Ham United vs Everton


TLCA
0.70 : 0:0 : 1.28
TL bàn thắng:
8.33 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
114.00 : 7.50 : 1.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính West Ham United vs Everton

 24'    0-1   goalDominic Calvert-Lewin (Assist:Ben Godfrey)
 43'    Jarrod Bowen↑Manuel Lanzini↓ substitution  
 59'    Ryan Fredericks↑Aaron Cresswell↓ substitution  
 62'      substitutionMason Holgate↑Yerry Fernando Mina Gonzalez↓
 72'    Tomas Soucek yellow_card  
 73'    Andriy Yarmolenko↑Mohamed Said Benrahma↓ substitution  
 75'    Jesse Lingard yellow_card  
 77'      yellow_cardAllan Marques Loureiro
 84'      substitutionJoshua King↑Richarlison de Andrade↓
 85'      substitutionFabian Delph↑Gylfi Sigurdsson↓

Đội hình thi đấu West Ham United vs Everton

West Ham United Everton
1 Lukasz Fabianski
3 Aaron Cresswell
23 Issa Diop
15 Craig Dawson
5 Vladimir Coufal
10 Manuel Lanzini
28 Tomas Soucek
9 Mohamed Said Benrahma
11 Jesse Lingard
18 Pablo Fornals
30 Michail Antonio
1 Jordan Pickford
23 Seamus Coleman
22 Ben Godfrey
13 Yerry Fernando Mina Gonzalez
5 Michael Vincent Keane
12 Lucas Digne
6 Allan Marques Loureiro
26 Thomas Davies
10 Gylfi Sigurdsson
9 Dominic Calvert-Lewin
7 Richarlison de Andrade
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
45 Ademipo Odubeko
7 Andriy Yarmolenko
24 Ryan Fredericks
21 Angelo Obinze Ogbonna
4 Fabian Cornelio Balbuena Gonzalez
31 Ben Johnson
54 Conor Coventry
20 Jarrod Bowen
35 Darren Randolph
20 Bernard Anicio Caldeira Duarte
8 Fabian Delph
4 Mason Holgate
18 Niels Nkounkou
11 Joshua King
17 Alex Iwobi
33 Robin Olsen
16 Abdoulaye Doucoure
21 Andre Filipe Tavares Gomes

Số liệu thống kê West Ham United vs Everton

West Ham United   Everton
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
2
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
9
0
 
Sút trúng cầu môn
 
3
6
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
2
12
 
Sút Phạt
 
10
69%
 
Kiểm soát bóng
 
31%
63%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
37%
606
 
Số đường chuyền
 
276
90%
 
Chuyền chính xác
 
74%
8
 
Phạm lỗi
 
10
2
 
Việt vị
 
2
29
 
Đánh đầu
 
29
12
 
Đánh đầu thành công
 
17
2
 
Cứu thua
 
1
16
 
Rê bóng thành công
 
23
7
 
Đánh chặn
 
13
24
 
Ném biên
 
12
1
 
Woodwork
 
1
16
 
Cản phá thành công
 
23
2
 
Thử thách
 
7
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
138
 
Pha tấn công
 
70
76
 
Tấn công nguy hiểm
 
24

02:15 Chelsea 2-1 Leicester City

01:00 Brighton Hove Albion 3-2 Manchester City 1

00:00 Southampton 0-2 Leeds United

00:00 Manchester United 1-1 Fulham

01:30 Lazio 0-0 Torino

17:30 Suwon City 3-4 Pohang Steelers

01:45 Halesowen Town 0-2 Redditch United

01:45 Golcar Utd 2-2 Liversedge

02:15 CD Tondela 2-3 Pacos de Ferreira

23:30 Degerfors IF 3-0 Orebro

07:30 Sao Paulo 0-1 Racing Club

07:30 Fluminense RJ 1-2 Atletico Junior Barranquilla

07:30 Universitario De Deportes 3-2 Independiente Jose Teran

05:15 Nacional Montevideo 1-0 Univ Catolica

05:15 1 The Strongest 2-1 Santos

05:15 1 Palmeiras 3-4 Defensa Y Justicia

02:30 Ponferradina 1-4 RCD Espanyol

02:30 Albacete 1-1 CD Lugo

00:00 FC Cartagena 3-2 Almeria

01:45 Grenoble 2-0 Paris FC

22:00 NK Aluminij 3-0 ASK Bravo Publikum

00:30 FC Botosani 0-1 CFR Cluj

00:00 Botev Vratsa 1-1 Slavia Sofia

21:30 Etar 1-2 PFK Montana 1

22:00 FC Murom 0-1 FK Leningradets 1

21:00 FK Orenburg-2 0-6 FK Ural-2

20:00 1 Dolgiye Prudy 2-0 Dnepr Smolensk

20:00 1 Lada SOK Dimitrovgrad 0-3 KAMAZ Naberezhnye Chelny

20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 1-0 Krylia Sovetov II

20:00 Nosta Novotroitsk 0-3 Chelyabinsk

19:00 FC Tver 3-0 Luki Energiya

17:00 FC Lada Togliatti 1-5 FK Zenit Izhevsk

17:00 Kazanka Moscow 1-2 Dinamo Moscow B

17:00 Zenit-2 St.Petersburg 3-0 Torpedo Vladimir

17:00 Zvezda Sint Petersburg 3-3 Rodina Moskva

02:15 Newport County 2-0 Forest Green Rovers

01:35 Airdrie United 0-1 Greenock Morton

22:00 1 Altinordu 1-0 Samsunspor

19:30 Giorgos Karaiskakis 0-3 Ierapetra

19:30 Trikala 3-1 Apollon Larissas

19:30 Panahaiki-2005 1-2 Doxa Dramas

19:00 Sebeta City 1-0 Adama City

14:00 Kedus Giorgis 0-1 Hadiya Hossana

23:30 Bombada FC 1-1 PSV Wellingara

23:30 Team Rhino FC 0-0 Falcons FC

20:00 Mtibwa Sugar 2-0 Mbeya City

17:55 Mwadui FC 0-1 Tanzania Prisons

00:00 Schweinfurt 05 FC 2-1 SpVgg Bayreuth

22:00 Kaisar Kyzylorda 2-5 Lokomotiv Astana

20:00 FC Kairat Almaty 4-2 FK Aktobe Lento

19:00 FK Arys 0-2 Akzhayik Oral

23:05 Mladost Lucani 1-0 Partizan Belgrade

21:00 Cukaricki Stankom 2-1 Radnik Surdulica

21:00 Backa Topola 2-1 Indjija

21:00 Macva Sabac 1-0 Zlatibor Cajetina

06:05 Loudoun United 1-2 New York Red Bulls B

01:45 1 Yeovil Town 0-0 Maidenhead United

01:45 Aldershot Town 1-3 Eastleigh

01:45 Weymouth 1-3 Boreham Wood

01:00 Wrexham 0-1 Notts County

01:00 Floresta CE Youth 1-2 Botafogo RJ (Youth)

20:00 IFK Goteborg U21 1-1 Varbergs BoIS U21

21:00 Pordenone Youth 3-0 Vicenza U19

22:00 Rigas Futbola skola 1-0 FK Spartaks Jurmala

23:30 Amator Kielpino 2-5 KS Wierzyca Pelplin

07:30 Talleres Cordoba 0-1 Bragantino

05:15 River Plate (PAR) 2-1 CA Penarol

05:15 Independiente 1-0 Bahia

17:10 Burleigh Heads 2-2 Southport Warriors

16:00 Ormeau White 1-2 Musgrave Mustangs B

17:00 Cooks Hill United 5-2 Thornton Reid Backus

07:00 St. Louis Scott Gallagher Missouri 0-1 Des Moines Menace

06:30 East Atlanta 1-2 SC United Bantams

06:00 Charlotte Eagles 0-2 Southern Soccer Academy Kings

02:40 AS Garde Nationale 0-1 ASC Police

00:00 FC Sahel 2-1 King Nouakchott

19:00 BKMA 1-0 Lernayin Artsakh

06:00 Treze Campina Grande PB 1-1 Perilima PB

20:00 Vasco (Youth) 6-0 Boavista (RJ) Youth

19:00 FC Isloch Reserves 1-3 FC Vitebsk Reserves

01:30 Vikingur Gota (W) 2-4 B36 Torshavn (w)

01:00 NSI Runavik (w) 2-2 Ki Klaksvik (w)

03:00 Golfklubbur Grindavikur 1-1 isbjorninn

03:00 KRIA 4-2 KFR Hvolsvollur

23:15 Tur Jaktorow 0-0 Blonianka Blonie II

16:30 Brisbane Knights 3-0 Oxley United

00:30 Al-Baq's 0-3 Al Wihdat Amman

22:30 Klubi 04 Helsinki 3-1 MP MIKELI

17:30 Grange Thistle SC 3-2 Virginia United

07:30 XV de Piracicaba 0-0 Oeste

05:00 Portuguesa Desportos 0-2 Ah so Santa SP

01:30 Sao Bernardo 1-0 Atibaia

21:00 Red Bull Brasil SP 1-2 Rio Claro

22:59 Al-Hala 2-1 Al Khaldiya

22:59 Al-Ittifaq 0-0 Al-Shabbab

01:30 Vikingur U19 1-0 Keflavik U19

01:30 Njardvik Grindavik GG U19 7-2 Valur KH Hlidarendi U19

01:00 IA Kari U19 7-2 Breidablik UBK U19 1

01:00 Fylkir/Ellidi U19 1-2 Fjolnir U19

16:45 MC EI Eulma U21 2-0 USM Annaba U21

16:30 SKAF Khemis Miliana U21 1-0 MC Saida U21

16:25 ASM Oran U21 0-0 Ain Defla U21

16:20 MO Constantine U21 0-3 CRB Ouled Djellal U21

16:20 RCB Oued Rhiou U21 0-0 MCB Oued Sly U21

16:15 WA Boufarik U21 2-2 USM El Harrach U21 1

16:15 NRB Teleghma U21 2-3 MSP Batna U21

16:15 RC Kouba U21 1-1 IB Lakhdaria U21

16:15 CA Batna U21 2-1 AS Khroub U21

16:10 JSM Bejaia U21 0-1 RC Arba U21

16:10 OM Arzew U21 3-2 IRB El Kerma U21

16:10 Tadjenant U21 0-1 US Chaouia U21

22:00 Chippa United 1-2 Bloemfontein Celtic

20:00 Moroka Swallows 0-0 Stellenbosch FC

20:00 Baroka FC 0-0 Tshakhuma TM

21:00 Telephonaat Bani Suweif FC 1-2 El Alominiom

21:00 Suhag 1-2 El Sharqia Dokhan

21:00 Qena SC 0-2 Beni Suef

21:00 1 El Alameen 1-0 Asmant Asyut

21:20 1 WA Boufarik 4-3 USM EL HARRACH 1

21:10 DRB Tadjenant 1-7 US Chaouia

21:00 US Remchi 2-0 CRB Ain Ouessara

21:00 MO Constantine 1-1 CRB Ouled Djellal

21:00 JSM Tiaret 1-0 CRB Temouchent

21:00 NRB Teleghma 4-1 MSP Batna

21:00 RC Oued Rhiou 0-1 MCB Oued Sly

21:00 CA Batna 1-0 AS Khroub

21:00 JSM Bejaia 1-0 RC Arba

21:00 MC El Eulma 0-0 USM Annaba

21:00 CR Beni Thour 1-2 A Bou Saada

21:00 WRB Msila 2-1 MO Bejaia

21:00 Hanshely 1-1 HB Chelghoum Laid

21:00 ES Ben Aknoun 2-0 USM Blida

21:00 SKAF Khemis Melina 1-0 MC Saida

21:00 1 OM Arzew 2-2 IRB El Kerma 1

21:00 RC Kouba 2-1 IRB Lakhdaria

21:00 ASM Oran 2-0 SC Ain Defla

19:00 LeeMan 2-1 Eastern A.A Football Team

23:30 Linkopings (w) 1-1 Kristianstads DFF (w)

00:00 SSV Ulm 1846 2-1 TSV Steinbach

22:00 Codru Lozova 2-4 FC Milsami

20:00 Zimbru Chisinau 1-1 Dinamo-Auto

00:00 AS Olympique de Missira 1-3 Stade Malien de Bamako

01:30 Racing Genk (w) 2-0 White Star Bruxelles (w)

01:00 1 Standard Liege (w) 2-7 Anderlecht (w)

01:00 Charleroi (w) 0-2 Eendracht Aalst (w)

00:00 Oxford United 0-3 Blackpool

16:35 Brisbane Olympic (w) 3-0 Eastern Suburbs SC (w) 1

07:30 Deportes Santa Cruz 1-7 Coquimbo Unido

05:00 Universidad de Concepcion 0-0 Union San Felipe

02:30 CD Magallanes 0-1 Rangers Talca

23:30 San Marcos de Arica 1-2 Deportes Temuco

22:59 1 CD Copiapo S.A. 0-2 Municipal Iquique

22:59 1 Cobreloa 2-2 Santiago Morning 1

22:00 Barnechea 0-1 Puerto Montt

01:00 Boca Unidos 1-1 Sportivo Las Parejas

15:35 Grange Thistle U23 4-3 Virginia United U23

14:25 Halswell United 1-2 Selwyn United

02:00 Ballymena United 0-3 Linfield FC

22:00 Larne FC 1-1 Crusaders 1

15:15 Burleigh Heads Reserves 1-1 Southport Warriors ML1

18:30 Five FC 0-2 AS Adema

16:05 Ajesaia 1-1 COSFA FC

01:45 Kelty Hearts 2-1 Brechin City

23:30 GAIS 2-3 Trelleborgs FF

23:30 Landskrona BoIS 2-1 Falkenberg

00:30 SC Heerenveen (w) 1-1 Excelsior Barendrecht (w)

04:10 Nueva Chicago 1-2 Estudiantes Rio Cuarto

02:00 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 1-4 F.C.Barcelona Futsal

01:00 Xota Navarra Futsal 3-6 DKV Seguros Zaragoza Indoor So

00:30 Paruro five foot 4-3 Cordoba Futsal

00:00 Real Betis Futsal 3-1 Peniscola Futsal

22:59 Antequera Futsal 1-4 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

01:30 1 Deportivo Muniz 1-0 Sportivo Barracas

00:45 Antalyaspor 0-2 Besiktas JK

13:00 Rines SS (W) 1-0 Kataka FC (W)

06:00 GA Sampaio 2-0 Rio Negro RR

04:00 Atletico Roraima 2-1 Nautico (RR)

22:00 FC Kuressaare 1-2 Trans Narva 1

16:40 Southside Eagles (w) 4-0 Mount Gravatt Hawks (W)

16:30 Toowong (w) 1-2 Caboolture FC (w)

03:30 Wydad Casablanca 3-1 Olympique de Safi

01:15 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-2 Maghrib Association Tetouan

21:45 Kuruvchi Bunyodkor 0-0 Navbahor Namangan

19:30 Kuruvchi Kokand Qoqon 2-3 Sogdiana Jizak

05:00 Costa Rica Beach Soccer 5-1 Turks Caicos Islands Beach Soccer

03:30 USA Beach Soccer 5-2 Trinidad-Tobago Beach Soccer

02:00 El Salvador Beach Soccer 7-1 Guatemalan beach foot

00:30 Bahamas Beach Soccer 10-2 Dominican Republic Beach Soccer

22:59 Panama Beach Soccer 8-1 Belize Beach Soccer

22:59 Shahin Bandar Anzali 1-4 Persepolis

20:00 Onduparaka FC 0-0 Bright Stars

20:00 Vipers 2-3 Mbarara City

20:00 Wakiso Giants FC 2-1 BUL FC

20:00 Airtel Kitara FC 3-1 Malaba youth Football

20:00 Busoga United 0-4 Express FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Email liên hệ: ads.bongdalive88@gmail.com