Kết quả trận West Ham United vs Southampton, 22h00 ngày 23/05

West Ham United
West Ham United
3
Southampton
Southampton
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

West Ham United vs Southampton


22:00 ngày 23/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 3

Tỷ lệ West Ham United vs Southampton


TLCA
0.77 : 0:0 : 1.17
TL bàn thắng:
3.57 : 3 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 19.00 : 159.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính West Ham United vs Southampton

 30'    Pablo Fornals goal 1-0  
 33'    Pablo Fornals (Assist:Vladimir Coufal) goal 2-0  
 48'      yellow_cardJan Bednarek
 60'      substitutionOriol Romeu Vidal↑Kyle Walker-Peters↓
 62'      substitutionNathan Tella↑Takumi Minamino↓
 67'      yellow_cardIbrahima Diallo
 69'    Mohamed Said Benrahma↑Michail Antonio↓ substitution  
 73'      yellow_cardMohammed Salisu Abdul Karim
 84'    Mark Noble↑Jarrod Bowen↓ substitution  
 84'      substitutionMichael Obafemi↑Danny Ings↓
 86'    Declan Rice (Assist:Pablo Fornals) goal 3-0  
 90'    Issa Diop↑Declan Rice↓ substitution  

Đội hình thi đấu West Ham United vs Southampton

West Ham United Southampton
1 Lukasz Fabianski
3 Aaron Cresswell
21 Angelo Obinze Ogbonna
15 Craig Dawson
5 Vladimir Coufal
41 Declan Rice
28 Tomas Soucek
18 Pablo Fornals
11 Jesse Lingard
20 Jarrod Bowen
30 Michail Antonio
1 Alex McCarthy
2 Kyle Walker-Peters
35 Jan Bednarek
4 Janick Vestergaard
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
17 Stuart Armstrong
8 James Ward Prowse
27 Ibrahima Diallo
11 Nathan Redmond
9 Danny Ings
19 Takumi Minamino
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
7 Andriy Yarmolenko
9 Mohamed Said Benrahma
4 Fabian Cornelio Balbuena Gonzalez
24 Ryan Fredericks
31 Ben Johnson
16 Mark Noble
35 Darren Randolph
23 Issa Diop
45 Ademipo Odubeko
6 Oriol Romeu Vidal
47 Will Ferry
5 Jack Stephens
12 Moussa Djenepo
40 Daniel Nlundulu
32 Theo Walcott
23 Nathan Tella
14 Michael Obafemi
44 Fraser Forster

Số liệu thống kê West Ham United vs Southampton

West Ham United   Southampton
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
3
14
 
Tổng cú sút
 
17
7
 
Sút trúng cầu môn
 
5
6
 
Sút ra ngoài
 
8
1
 
Cản sút
 
4
11
 
Sút Phạt
 
10
37%
 
Kiểm soát bóng
 
63%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
300
 
Số đường chuyền
 
534
69%
 
Chuyền chính xác
 
81%
5
 
Phạm lỗi
 
9
5
 
Việt vị
 
2
29
 
Đánh đầu
 
29
18
 
Đánh đầu thành công
 
11
5
 
Cứu thua
 
4
12
 
Rê bóng thành công
 
23
7
 
Đánh chặn
 
9
22
 
Ném biên
 
21
12
 
Cản phá thành công
 
23
10
 
Thử thách
 
7
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
102
 
Pha tấn công
 
97
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga

22:59 Ukraine 0-1 Áo

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia

07:00 Argentina 1-0 Paraguay

04:00 Uruguay 1-1 Chile

00:00 SG Einheit Zepernick 0-11 BFC Viktoria 1889

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United

06:00 Atletico Mineiro 1-1 Chapecoense SC

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF

20:05 Namungo FC 0-0 Azam

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar

08:00 Utah Arrows SC (w) 1-2 Utah Surf (W)

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w)

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou

04:00 Cortulua 0-1 Deportes Quindio

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara

21:30 Malavan 1-0 Mes krman

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe

19:30 FC Kuktosh 1-2 Ravshan Kulob

03:30 Bjorninn 0-1 KA Asvellir 1

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi

07:30 Curico Unido 1-1 Rangers Talca

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w)

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w)

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK

01:30 Deportivo Guaymallen 4-0 Lujan Sport Club Mendoza

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1

23:45 CD Los Del Sur 2-2 Sellos Colombianos

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves

07:00 1 Centro Social Dep Barber 2-1 SV SUBT

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w)

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w)

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w)

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal

23:00 Wallidan 2-1 Elite United

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w)

06:00 Santa Cruz PE 2-2 EC Jacuipense

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC

01:30 Portugal Beach Soccer 7-3 Kazakh beach foot

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer

00:15 Romania Beach Soccer 2-4 Italy Beach Soccer

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657