Kết quả trận Wolves vs Everton, 03h15 ngày 13/01

Wolves
Wolves
1
Everton
Everton
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Wolves vs Everton


03:15 ngày 13/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Wolves vs Everton


TLCA
0.67 : 0:0 : 1.33
TL bàn thắng:
7.14 : 3 1/2 : 0.06
TL Thắng - Hòa - Bại
91.00 : 7.50 : 1.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Wolves vs Everton

 6'    0-1   goalAlex Iwobi (Assist:Lucas Digne)
 14'    Ruben Neves (Assist:Rayan Ait Nouri) goal 1-1  
 50'      yellow_cardAbdoulaye Doucoure
 64'      substitutionAndre Filipe Tavares Gomes↑Thomas Davies↓
 64'    Ki-Jana Hoever↑Morgan Gibbs White↓ substitution  
 69'      yellow_cardMason Holgate
 76'      substitutionRicharlison de Andrade↑Gylfi Sigurdsson↓
 77'    1-2   goalMichael Vincent Keane (Assist:Andre Filipe Tavares Gomes)
 78'    Patrick Cutrone↑Fabio Silva↓ substitution  
 86'      substitutionSeamus Coleman↑James David Rodriguez↓
 86'    Vitor Ferreira Pio↑Joao Filipe Iria Santos Moutinho↓ substitution  
 89'    Nelson Cabral Semedo yellow_card  
 90'    Ki-Jana Hoever yellow_card  

Đội hình thi đấu Wolves vs Everton

Wolves Everton
11 Rui Pedro dos Santos Patricio
3 Rayan Ait Nouri
27 Romain Saiss
16 Conor Coady
22 Nelson Cabral Semedo
28 Joao Filipe Iria Santos Moutinho
8 Ruben Neves
32 Leander Dendoncker
17 Fabio Silva
18 Morgan Gibbs White
7 Pedro Neto
1 Jordan Pickford
4 Mason Holgate
13 Yerry Fernando Mina Gonzalez
5 Michael Vincent Keane
22 Ben Godfrey
17 Alex Iwobi
16 Abdoulaye Doucoure
26 Thomas Davies
12 Lucas Digne
19 James David Rodriguez
10 Gylfi Sigurdsson
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
49 Max Kilman
60 Theo Corbeanu
57 Nigel Lonwijk
38 Meritan Shabani
23 Patrick Cutrone
42 Lewis Richards
21 John Ruddy
20 Vitor Ferreira Pio
2 Ki-Jana Hoever
23 Seamus Coleman
2 Jonjoe Kenny
33 Robin Olsen
21 Andre Filipe Tavares Gomes
7 Richarlison de Andrade
18 Niels Nkounkou
20 Bernard Anicio Caldeira Duarte
14 Cenk Tosun
24 Anthony Gordon

Số liệu thống kê Wolves vs Everton

Wolves   Everton
0
 
Giao bóng trước
 
6
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
5
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
7
 
Sút ra ngoài
 
1
3
 
Cản sút
 
1
13
 
Sút Phạt
 
6
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
551
 
Số đường chuyền
 
491
91%
 
Chuyền chính xác
 
88%
6
 
Phạm lỗi
 
11
0
 
Việt vị
 
1
25
 
Đánh đầu
 
25
9
 
Đánh đầu thành công
 
16
1
 
Cứu thua
 
2
14
 
Rê bóng thành công
 
11
12
 
Đánh chặn
 
11
13
 
Ném biên
 
18
1
 
Woodwork
 
0
14
 
Cản phá thành công
 
11
14
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
119
 
Pha tấn công
 
103
55
 
Tấn công nguy hiểm
 
54

03:15 Southampton 1-3 Arsenal

03:15 West Brom 0-5 Manchester City

01:00 Crystal Palace 2-3 West Ham United

01:00 Newcastle United 1-2 Leeds United

02:00 Bournemouth AFC 2-1 Crawley Town

15:05 Melbourne Victory 2-1 Perth Glory

01:30 F91 Dudelange 2-3 Swift Hesperange

00:00 BK Avarta 2-4 B93 Copenhagen

22:30 Hvidovre IF 1-2 HIK Hellerup

21:30 FK Chayka K-SR 1-0 Prishtina

21:00 FK Shkendija 79 1-1 Lou Gansike Sol

21:00 Radnicki Nis 1-1 Akron Togliatti

21:00 PFC Oleksandria 1-1 CSKA 1948 Sofia

21:00 FK Napredak Krusevac 0-1 Dinamo Tbilisi 1

20:35 1 FC Struga Trim Lum 3-2 Pelister Bitola 1

20:00 Habitpharm Javor 2-1 IMT Novi Belgrade

20:00 Novi Pazar 1-1 Slovan Bratislava

19:30 Sandecja Nowy Sacz 2-0 Sokol Sieniawa

19:30 Rotor Volgograd 2-1 NK Mura 05

19:00 ASU Politehnica Timisoara 3-2 Luceafarul Oradea

19:00 Odense BK 0-1 Randers FC

19:00 ACS Poli Timisoara 3-2 Pandurii Targu-Jiu

19:00 Etar 1-3 FC Zagorets

19:00 Helsingor 1-0 Lyngby

18:00 FK Ohrid 2004 2-0 Jagodina

18:00 Esbjerg 0-0 Vejle

17:40 Tsarsko Selo 3-0 Sportist Svoge

17:00 Dinamo Briansk 1-2 Stavropolye-2009

15:00 FC Shakhtar Donetsk 4-1 Sileks

16:00 Khatoco Khanh Hoa U19 1-0 Ben Tre U19

14:00 Dong Nai U19 0-3 Sai Gon FC U19

02:00 Millwall 0-0 Watford

02:00 Bristol City 2-1 Huddersfield Town

04:15 Boavista FC 0-2 Sporting Lisbon

02:45 Sporting Braga 1-0 Gil Vicente

03:00 Groningen 3-0 ADO Den Haag

02:00 Emmen 0-2 PSV Eindhoven

00:45 PEC Zwolle 2-2 Heracles Almelo

03:00 Girona 0-1 Villarreal

03:00 1 Betis 1-1 Sociedad 1

01:00 Valladolid 2-4 Levante

02:45 Inter Milan 2-1 AC Milan 1

03:00 Mouscron Peruwelz 1-1 Anderlecht

00:45 Red Star Waasland 2-3 Mechelen

00:45 KAS Eupen 0-2 Royal Antwerp

22:59 NK Lokomotiva Zagreb 0-4 HNK Sibenik

01:00 AD Alcorcon 1-2 Albacete

00:00 Academica Coimbra 1-1 Leixoes

22:00 1 Vilafranquense 1-1 Vizela

01:00 Valenciennes 2-0 Paris FC

02:30 VfL Osnabruck 0-1 Greuther Furth

02:30 Fortuna Dusseldorf 0-0 Hamburger SV

02:30 Eintracht Braunschweig 1-0 Heidenheimer

00:30 Erzgebirge Aue 2-1 Wurzburger Kickers

00:45 SCM Argesul Pitesti 0-0 Steaua Bucuresti

22:30 CS Voluntari 1-1 CS Universitatea Craiova

20:30 FC Viitorul Constanta 3-3 Sepsi

01:00 Annecy 2-2 Bourg Peronnas

02:00 Cheltenham Town 2-0 Oldham Athletic

02:00 Stevenage Borough 0-0 Colchester United

02:00 Southend United 1-3 Bradford City

02:00 Scunthorpe United 2-0 Port Vale

02:00 Tranmere Rovers 3-2 Harrogate Town 1

01:00 Exeter City 0-2 Morecambe

01:00 Kaiserslautern 0-0 Te Cu Kukuh Atta Seip

01:00 Zwickau 3-1 MSV Duisburg

01:00 SV Waldhof Mannheim 1-0 Dynamo Dresden 2

01:00 SV Wehen Wiesbaden 2-2 Viktoria koln

02:45 1 Raith Rovers 0-4 Heart of Midlothian

17:00 Erzincanspor 1-1 Amedspor

02:00 Tigres Zipaquira 1-1 Union Magdalena

02:45 Eastleigh 3-0 Dagenham Redbridge

02:45 Dover Athletic 3-1 Barnet

02:45 Bromley 2-2 Woking

02:45 Boreham Wood 0-0 Chesterfield

02:45 Altrincham 2-0 Wealdstone FC

02:45 1 Aldershot Town 0-2 Weymouth

02:00 Wrexham 0-0 Halifax Town

02:00 1 Torquay United 0-0 Sutton United

00:30 Uniao Leiria 1-0 Benfica C.Branco

23:40 Al-Seeb 4-0 Al-Suwaiq

20:25 Dhufar 2-0 Al-Msnaa

20:05 Oman Club 1-0 Nizwa Club

20:05 Al-Nahda Muscat 0-0 Al Ittehad Salalah

22:59 Al-Wasl 2-0 Al-Sharjah

20:15 Al Ahli(UAE) 5-0 Khor Fakkan

20:00 Rukinzo FC 1-0 Athletico Olympic

17:40 Paykan U23 2-0 Havadar SC U23

17:30 Espahbod U23 0-3 Esteghlal Tehran U23

15:45 PAS Ghavamin U23 0-0 Naft Iranian U23

14:45 Cypress teresopolis U23 3-0 Spad Alvand U23 1

14:40 Etihad Salar U23 0-3 Abi Pooshan U23

21:00 WA Tlemcen 1-0 MC Alger

21:00 USM Alger 2-0 MC Oran 2

21:00 JS Saoura 1-0 CS Constantine

21:00 ASO Chlef 2-1 Paradou AC

21:00 ES Setif 0-0 OM Medea 1

20:30 1 CR Belouizdad 3-1 USM Bel Abbes

20:30 MC Magra 1-0 JS kabylie

20:30 JSM Skikda 0-1 NA Hussein Dey

20:30 AS Ain Mlila 0-0 RC Relizane

20:30 Biskra 1-1 CA Bordj Bou Arreridj

02:00 Togo 2-3 Rwanda

02:00 Uganda 2-5 Morocco

20:10 Al Entesar 1-0 Al Qaisoma

20:10 Al-Ansar 1-1 Bisha FC

20:00 Hercue 1-2 Al-Arabi(KSA)

20:00 Al-Jndal 2-2 Al-Zlfe

20:00 Al-Akhdoud 0-0 Kumait

19:50 Al-Taqdom 1-1 Al Liwaa

19:45 Al mojzel 1-3 Al-Trgee

19:25 Al Safa(KSA) 0-0 Al-Sadd FC(SA)

20:00 Olympique de Beja 1-4 Esperance Sportive de Tunis

20:00 Sifakesi 2-1 Etoile Metlaoui

05:15 Oeste 1-0 Parana PR

16:15 CR Belouizdad U21 4-1 USM Bel Abbes U21

16:00 AS Ain Mlila U21 0-0 RC Relizane U21

16:00 WA Tlemcen U21 1-0 MC Alger U21

16:00 USM Alger U21 3-1 MC Oran U21

16:00 JSM Skikda U21 0-1 NA Hussein Dey U21

16:00 ASO Chlef U21 1-0 Paradou AC U21

16:00 JS Saoura U21 1-1 CS Constantine U21

16:00 ES Setif U21 2-1 Olympique Medea U21

16:00 NC Magra U21 1-3 JS Kabylie U21

16:00 US Biskra U21 1-3 CA Bordj Bou Arreridj U21 1

19:55 Delphi SC (W) 0-5 Al Haram (W)

22:00 Orlando Pirates 1-1 TS Galaxy

22:00 Kaizer Chiefs 1-1 Baroka FC

19:30 Ghomhoreyet Shebin 1-1 Petrojet

21:00 Sampdoria U19 4-1 Empoli U20

19:30 Al-Baten 2-1 Al-Ameade

17:40 FC Vista Turbine 1-0 Iran Javan Bushehr 2

17:35 Shahrdari Tabriz 3-1 Naft Gachsaran

17:30 Shahrdari Hamedan 1-0 Mohtasham Tabriz

17:30 Melli Hafari 2-0 Avalan Kamyaran

00:30 Sturm Graz 2-1 TSV Hartberg

00:30 Trenkwalder Admira Wacker 0-4 Austria Wien

19:00 Mansheiat Bani Hasan 3-4 Al Yarmouk

19:00 1 Kufer Soom 2-5 Ethad Al-Ramtha 1

02:45 Fleetwood Town 0-0 Northampton Town

02:45 1 Ipswich Town 0-1 Sunderland A.F.C

02:00 Rochdale 3-4 Oxford United

02:00 Doncaster Rovers 2-0 AFC Wimbledon

02:00 Milton Keynes Dons 0-1 Charlton Athletic

02:00 Wigan Athletic 0-5 Blackpool

02:00 Peterborough United 0-0 Bristol Rovers

02:00 1 Portsmouth 0-1 Lincoln City

02:00 Swindon Town 0-2 Plymouth Argyle

01:00 Gillingham 4-1 Crewe Alexandra

00:30 Accrington Stanley 2-0 Hull City

04:00 Intel Paja 2-0 Pioneros de Cancun

20:30 Abu Salim 0-3 Al-Wehda(LBY)

20:00 Al-Tahaddi 1-0 Al Anwar

20:00 Darnes 1-1 Shah Bob Chyba

02:30 Mgarr (w) 2-1 Kirkop United (w)

02:30 Martal Method (w) 0-6 Sliema Raiders (w)

01:00 Real Madrid (w) 1-0 Santa Teresa CD (w)

22:59 Shabab Alsamu 1-1 Shabab Althahrea

20:00 Ahli Alkhaleel 1-1 Tubas

21:00 Northeast United 2-1 Mohun Bagan(Ind)

01:00 Beitar Jerusalem 0-1 Hapoel Tel Aviv

00:45 Hapoel Haifa 1-2 Maccabi Petah Tikva FC

22:00 Rio Ave U23 2-2 Vitoria Guimaraes U23

20:30 Uthongathi FC 1-1 Cape Town Spurs

20:30 Sekhukhune United 4-2 JDR Stars

20:30 Polokwane City FC 0-1 Richards Bay

18:40 Cape Town All Stars 1-2 Jomo Cosmos

03:00 IR Reykjavik 0-8 Valur Reykjavik

03:00 Fram Reykjavik 1-6 Fjolnir

02:00 Fylkir 4-0 KR Reykjavik 1

02:00 Vikingur Reykjavik 2-0 Leiknir Reykjavik

18:10 Al-Wahda Damascus 2-0 Ha Ji lage

18:10 Al-Horiyah 2-3 Jableh SC

18:00 Hutteen FC 2-0 Al futowa

18:00 Al Wathbah 1-0 Al-Sahel(SYR)

00:30 Aris Thessaloniki 1-0 AEL Larisa

22:15 OFI Crete 0-1 Asteras Tripolis

19:00 MFK Skalica 0-3 Trencin

16:30 Dukla Prague 3-3 Hradec Kralove

13:00 Navbahor Namangan B 2-2 Neftchi Fergana 2

13:00 FK Andijan-2 4-5 FK G'ijduvon

00:30 Pyramids FC 0-0 EL Ahly

22:00 El Mokawloon El Arab 1-2 Smouha SC

02:00 Swansea City U23 1-3 Bristol City U23

20:00 Ipswich U23 2-2 Colchester United U23

23:15 Al-Garrafa 2-2 Al Shahaniya

23:15 Al-Sadd 7-0 Muaidar SC

20:30 Al Rayyan 1-0 Al Markhiya

02:45 Portadown 2-2 Crusaders

02:45 Larne FC 1-2 Coleraine

02:45 1 Glentoran FC 2-0 Carrick Rangers

02:45 Cliftonville 4-3 Linfield FC

03:00 Colon CF 0-4 Albion FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  England 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  England -2 1999

7  Châu Úc 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s