Kết quả trận Wolves vs Southampton, 22h00 ngày 15/01

Wolves
Wolves
3
Southampton
Southampton
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Wolves vs Southampton


22:00 ngày 15/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Wolves vs Southampton


TLCA
1.38 : 0:0 : 0.64
TL bàn thắng:
9.09 : 4 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.08 : 8.40 : 159.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Wolves vs Southampton

 37'    Raul Alonso Jimenez Rodriguez goal 1-0  
 43'    Daniel Castelo Podence yellow_card  
 46'      substitutionChe Adams↑Ibrahima Diallo↓
 58'      yellow_cardLyanco Evangelista Silveira Neves Vojnov
 59'    Conor Coady goal 2-0  
 62'    Raul Alonso Jimenez Rodriguez yellow_card  
 71'      substitutionStuart Armstrong↑Nathan Tella↓
 78'      substitutionAdam Armstrong↑Armando Broja↓
 78'    Adama Traore Diarra↑Francisco Trincao↓ substitution  
 80'    Fabio Silva↑Raul Alonso Jimenez Rodriguez↓ substitution  
 84'    2-1   goalJames Ward Prowse
 86'      yellow_cardJames Ward Prowse
 87'      yellow_cardMohammed Salisu Abdul Karim
 90'    Luke James Cundle↑Daniel Castelo Podence↓ substitution  
 90'    Adama Traore Diarra (Assist:Rayan Ait Nouri) goal 3-1  

Đội hình thi đấu Wolves vs Southampton

Wolves Southampton
1 Jose Sa
24 Toti Gomes
16 Conor Coady
23 Max Kilman
3 Rayan Ait Nouri
28 Joao Filipe Iria Santos Moutinho
32 Leander Dendoncker
22 Nelson Cabral Semedo
10 Daniel Castelo Podence
9 Raul Alonso Jimenez Rodriguez
11 Francisco Trincao
44 Fraser Forster
35 Jan Bednarek
4 Lyanco Evangelista Silveira Neves Vojnov
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
23 Nathan Tella
8 James Ward Prowse
6 Oriol Romeu Vidal
27 Ibrahima Diallo
15 Romain Perraud
11 Nathan Redmond
18 Armando Broja
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
33 Ryan John Giles
13 Louie Moulden
39 Luke James Cundle
34 Dion Sanderson
6 Bruno Jordao
37 Adama Traore Diarra
21 John Ruddy
77 Chem Campbell
17 Fabio Silva
5 Jack Stephens
43 Yan Valery
13 Wilfredo Caballero
2 Kyle Walker-Peters
17 Stuart Armstrong
9 Adam Armstrong
16 Thierry Small
10 Che Adams
7 Shane Long

Số liệu thống kê Wolves vs Southampton

Wolves   Southampton
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
10
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
9
2
 
Thẻ vàng
 
3
9
 
Tổng cú sút
 
13
5
 
Sút trúng cầu môn
 
10
3
 
Sút ra ngoài
 
3
1
 
Cản sút
 
0
4
 
Sút Phạt
 
9
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
304
 
Số đường chuyền
 
426
72%
 
Chuyền chính xác
 
81%
13
 
Phạm lỗi
 
13
2
 
Việt vị
 
1
30
 
Đánh đầu
 
30
13
 
Đánh đầu thành công
 
17
9
 
Cứu thua
 
2
23
 
Rê bóng thành công
 
10
7
 
Đánh chặn
 
11
20
 
Ném biên
 
29
2
 
Woodwork
 
1
23
 
Cản phá thành công
 
10
11
 
Thử thách
 
8
6
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
79
 
Pha tấn công
 
121
28
 
Tấn công nguy hiểm
 
50

17:30 Incheon United 2-2 Daegu FC

17:00 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimcheon Sangmu

16:05 Western United FC 0-1 Melbourne Victory

21:15 Al-Wasl 2-4 Ajman

21:15 1 Al-Dhafra 0-1 Al Ahli(UAE)

21:15 Emirates Club 0-1 Al Oruba (UAE)

21:00 El Gounah 0-1 Misr Elmaqasah

19:30 Gagra Tbilisi 0-2 Samgurali Tskh

19:30 FC Sioni Bolnisi 0-0 Dila Gori

17:30 Seoul E-Land FC 3-1 Gimpo FC 1

17:00 Jeonnam Dragons 2-0 FC Anyang

17:00 Daejeon Citizen 4-3 Busan I Park

20:00 Arba Minch 2-1 Awassa Kenema

17:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Adama City

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Dire Dawa

20:00 Kedah 0-0 Negeri Sembilan

20:00 Pulau Pinang 2-4 Sabah

19:15 Sarawak United 1-2 Kuala Lumpur

20:00 Biashara United FC 1-2 Namungo FC

18:00 1 Mbeya Kwanza 0-1 Geita Gold

19:00 Vipers 4-0 Mbarara City

20:00 Yldrm Belediyesispor 0-1 Utkoi

20:00 Kutahyaspor 0-0 Artvin Hopaspor

18:15 Delhi Young Boys 0-1 Victory FC

19:00 Djurgardens U21 7-1 Degerfors IF U21

16:30 Pascoe Vale SC 1-2 Kingston City 1

19:00 Odense BK Reserve 0-2 Silkeborg IF Reserve

19:00 Edo Queens (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

15:30 Naija Ratels (W) 0-4 Bayelsa Queens FC (W)

20:00 Perlis United FC 0-3 Kuching FA

19:15 BFF Elite Football Academy 0-1 Azampur FC Uttara

17:00 Wari Club 0-1 Gopalganj SC

20:00 Spaeri FC 3-1 WIT Georgia Tbilisi

20:00 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samtredia

20:00 FC Metalurgi Rustavi 2-0 Gareji Sagarejo 1

20:30 Maritimo U23 0-2 Braga U23

17:00 Benfica U23 1-0 Estoril U23

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 FC Terek Groznyi Youth

21:00 El Alameen 2-0 Al Badari SC

16:00 Trabzonspor U19 4-0 Altay Spor KulubuU19

18:00 Hunters FC 0-4 Khukh Chononuud

20:00 Al Akhaahli Alay 4-0 Sporting Club Beirut

20:00 Al-Hikma 1-0 Al-Safa

22:00 FK Tauras Taurage 1-4 Marijampole City

21:30 Denmark U17 1-2 Sweden U17

21:30 Srbija C.Gora U17 1-1 Belgium U17

21:00 FC Flora Tallinn U19 0-4 Tartu JK Tammeka U19

21:00 1 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Nomme United U19

21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-3 Ida-Virumaa FC Alliance U19

20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves

19:45 Dynamic Herb Cebu 0-1 United City FC

16:00 Kaya FC 1-0 Stallion Laguna FC

19:00 Perth SC 1-2 Armadale SC

18:45 1 Murdoch Uni Melville 1-0 FC Ashfield

18:30 Western Knights 3-0 Willip

17:30 Stirling Macedonia 3-0 Balga SC

17:00 Sydney University 3-1 Norwest FC

17:00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Marconi Stallions

16:45 SWQ Thunder 0-7 Queensland Lions SC

16:45 Hellenic AC 1-2 Mindil Aces

16:30 Melbourne Knights 1-0 Collingwood

16:30 Dandenong Thunder 1-0 Port Melbourne

16:30 Hearst Neville 4-0 Macquarie Dragons

16:30 Mounties Wanderers 3-0 Enfield Rovers)

16:30 Spirit FC 4-2 Hills Brumbies 1

16:30 Bonnyrigg White Eagles 1-1 Bankstown City Lions

16:00 Charleston City Blues 0-3 Newcastle Olympic

16:00 Monaro Panthers 3-3 Canberra Olympic

16:00 Kingborough Lions 2-0 Hobart United 1

16:00 Arncliffe Aurora 1-2 PCYC Parramatta Eagles

16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club

14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club

20:00 Kampala Queens (w) 1-0 Olila High School (w)

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2-0 Lady Doves FC (w)

20:00 Uganda Martyrs (w) 5-1 She Maroons (W)

22:00 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev

18:30 Turan Tovuz 2-0 Zira FK II

18:30 Standard Sumgayit II 1-3 FK Qabala II

18:30 Qarabag II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:30 PFC Neftchi II 2-3 Zaqatala FK

18:30 Keshla FK II 6-0 FK MOIK Baku 1

18:30 2 FK Kapaz Ganca 0-0 Sabah II

21:00 Navbahor Namangan 0-0 Neftchi Fargona 1

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Qizilqum Zarafshon

21:00 Metallurg Bekobod 2-1 Dinamo Samarqand 1

16:45 Rydalmere Lions FC 1-4 Inter Lions

19:15 FAM-MSN Project Squad 0-1 UiTM FC

21:33 Sacachispas Reserves 1-4 Almagro Reserves

21:20 Argentino Merlo Reserves 0-0 Berazategui Reserves

21:00 Puerto Nuevo Reserves 1-1 Lujan Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 1-2 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Atletico Fenix Reserves 3-6 UAI Urquiza Reserves

20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 2-1 CA San Telmo Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657