Bảng xếp hạng Hạng 3 Nga 2016 - BXH BD Nga

Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 3 Nga mới nhất hôm nay (ngày 24/07/2018), mùa bóng 2016 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng theo múi giờ của Việt Nam, NHANH & CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

Bảng điểm hôm nay, bảng tổng sắp tạm thời giải Russia Division 3 (Vô địch Nga) theo từng vòng đấu hoặc theo SÂN NHÀ, SÂN KHÁCH cũng được thiết kế tiện lợi nhất để giúp các bạn tiện theo dõi.

Bongdanet.vn cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại bảng XH bóng đá nhất: BXH vòng tròn tính điểm, BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông), BXH cúp thể thức loại trực tiếp.

BXH vòng tròn tính điểm thường là các giải VĐQG như BXH NHA, Đức, BXH TBN, Pháp, Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ, BXH Ý, Bỉ, Scotland, Wales, BXH K-League Classic (Hàn Quốc) hay BXH V-League (Việt Nam). Các đội bóng đá vòng tròn 2 lượt (lượt đi, lượt về) và đội bóng nhiều điểm nhất là đội vô địch.

BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông) như giải Mexico, Brazil, Argentina, Nhật Bản - các giải này chia theo giai đoạn 1 (mùa đông), giai đoạn 2 (mùa hè) rồi chọn các đội đứng đầu tham gia giải đấu phụ tìm đội vô địch, các đội đứng cuối tham gia giải đấu phụ tìm đội xuống hạng.

BXH thể thức đấu cúp & loại trực tiếp như BXH Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), BXH cúp FA (Anh), Cúp Liên Đoàn Anh - Capital One Cup, BXH cúp Nhà Vua TBN, Cúp Quốc Gia Đức, Pháp, Italia, World Cup, Euro hay Copa America.

Mùa bóng Vòng đấu hiện tại:

Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý
XH Đội bóng ST T H B BT BB HS Đ Phong độ gần nhất
1 Fsm 2 260 258 1 1 1785 509 1276 775
TTTTTTT
2 Tyumen D 255 251 2 2 760 10 750 755
HBBTTHT
3 Fsm 255 250 4 1 1238 725 513 754
THHTT
4 Fakel Kirov 252 251 0 1 1001 2 999 753
TB
5 Khimki M 259 247 6 6 1006 754 252 747
BBTHTTHBH
6 Laz St Petersburg 248 245 2 1 737 249 488 737
HTBHT
7 Rosich 15 11 3 1 59 17 42 36
HTTHTTBHTT
TTTTT
8 Troitsk 14 10 2 2 36 12 24 32
TTTTTBTTHT
TBHT
9 Zelenograd 12 10 1 1 51 18 33 31
TTTTTTBHTT
TT
10 Lyubertsy 9 8 0 1 34 7 27 24
TTTTTTTTB
11 Strogino Moscow 17 6 5 6 31 30 1 23
TBBHTTBHHB
TTBHTHB
12 Titan Klin 11 7 0 4 38 22 16 21
BBTBTTTBTT
T
13 Sportakademklub Moscow 14 7 0 7 25 17 8 21
TTBBTTBTTT
BBBB
14 Znamya Noginsk 8 6 1 1 22 6 16 19
TBTTTHTT
15 FK Istra 9 6 0 3 33 22 11 18
TBTBTBTTT
16 Chertanovo Moscow 7 5 1 1 27 11 16 16
HBTTTTT
17 Letnii Dozhdik 494 4 4 486 1475 2189 -714 16
BHTHH
18 Kvant Obninsk 7 4 3 0 17 8 9 15
TTHHTHT
19 Vulkan 10 4 3 3 22 15 7 15
BTTHHBTTHB
20 Lokomotiv Moscow 9 4 2 3 14 13 1 14
BHTTHBTBT
21 Uor 5 Egoryevsk 9 4 1 4 29 15 14 13
TBTTHBTBB
22 Grad Moscow 7 3 3 1 30 13 17 12
BHTHTHT
23 Metallurg Asha 6 3 3 0 13 4 9 12
HTTHHT
24 Yunost Moskvy Spartak 2 258 4 0 254 521 1774 -1253 12
BBBT
25 Ssh 75 12 3 2 7 25 41 -16 11
TBBTBBBBHH
BT
26 Metallist Korolev 6 3 1 2 17 5 12 10
TBTHTB
27 Mashtekh 4 3 1 0 12 3 9 10
TTTH
28 Ararat 3 3 0 0 10 4 6 9
TTT
29 Torpedo Miass 4 3 0 1 10 4 6 9
TBTT
30 Olimp Skopa Moscow 5 2 2 1 17 6 11 8
BTHHT
31 Saturn-2 Moscow Region 8 2 2 4 15 19 -4 8
HBBHBTBT
32 Zenit Moskva 17 2 2 13 28 78 -50 8
BBBBBBBBBT
HHBBBBT
33 Std Petrovich 246 2 2 242 252 733 -481 8
HHT
34 Setun Kuntsevo 3 2 1 0 10 5 5 7
THT
35 Magnitogorsk 5 2 1 2 11 7 4 7
TTBHB
36 Ural D Yekaterinburg 3 2 1 0 5 2 3 7
HTT
37 Irtysh D Omsk 5 2 1 2 4 8 -4 7
BHTTB
38 A Multi Garp Reserve 9 2 1 6 15 21 -6 7
BTBTBHBBB
39 Tobol Tobolsk 6 2 1 3 10 18 -8 7
HBBTTB
40 Leningrad St Petersburg 2 2 0 0 9 1 8 6
TT
41 Sokol Moscow 3 2 0 1 8 1 7 6
BTT
42 Kobart 2 2 0 0 7 0 7 6
TT
43 Vaynakh Shali 2 2 0 0 6 1 5 6
TT
44 Torpedo M Sdysshor Vladimir 2 2 0 0 6 2 4 6
TT
45 Vityaz Podolsk 4 2 0 2 10 8 2 6
BTTB
46 Rosich 2 4 2 0 2 7 7 0 6
TTBB
47 Khimik Koryazhma 3 2 0 1 6 6 0 6
TTB
48 Shakhtar Korkino 5 1 3 1 6 7 -1 6
HHTHB
49 Vityaz M Podolsk 6 2 0 4 8 24 -16 6
TTBBBB
50 Prialit Reutov 10 2 0 8 12 30 -18 6
TBBBBBBBBT
51 Amkar Unior Perm 254 1 3 250 7 754 -747 6
BTHBHB
52 Zvezda St Petersburg 2 1 1 0 6 3 3 4
HT
53 Metallurg-Oskol 2 1 1 0 2 1 1 4
TH
54 Inter Alfa 7 1 1 5 10 15 -5 4
BBBTHBB
55 Inter Alpha 9 1 1 7 7 52 -45 4
BBBBBBHTB
56 Lokomotiv Kazanka Moscow 1 1 0 0 7 0 7 3
T
57 Sibir B 1 1 0 0 5 0 5 3
T
58 Timiryazevets 1 1 0 0 5 1 4 3
59 Dinamo Kostroma 1 1 0 0 4 0 4 3
T
60 Chita M 1 1 0 0 5 2 3 3
T
61 Khimik Dzerzhinsk 1 1 0 0 3 0 3 3
T
62 Zvezda Sint Petersburg 1 1 0 0 3 0 3 3
T
63 Chertanovo M 1 1 0 0 4 2 2 3
T
64 Dongazdobycha Sulin 1 1 0 0 3 1 2 3
T
65 Kavkaztransgaz-2005 Ryzdvyany 1 1 0 0 3 1 2 3
T
66 Novokuzneck 1 1 0 0 3 1 2 3
T
67 Spartak Kostroma 1 1 0 0 3 1 2 3
T
68 Murom 1 1 0 0 2 0 2 3
T
69 Olimpus Skopje Balashikha 1 1 0 0 2 0 2 3
T
70 Shakhta Raspadskaya 1 1 0 0 2 0 2 3
T
71 Sokol 1 1 0 0 2 0 2 3
T
72 Legirus Stpetersburg 3 1 0 2 10 9 1 3
BTB
73 Atom Novovoronezh 2 1 0 1 4 3 1 3
BT
74 Saturn 1 1 0 0 2 1 1 3
T
75 Dnepr Smolensk 1 1 0 0 1 0 1 3
T
76 Dolgiye Prudy 1 1 0 0 1 0 1 3
T
77 FK Kaluga 1 1 0 0 1 0 1 3
T
78 FK Oryol 1 1 0 0 1 0 1 3
T
79 Metallurg Lipetsk 1 1 0 0 1 0 1 3
T
80 Peresvet Podolsk 1 1 0 0 1 0 1 3
T
81 Sibir M Novosibirsk 1 1 0 0 1 0 1 3
T
82 Uor Dagestan 1 1 0 0 1 0 1 3
T
83 Sertolovo 2 1 0 1 5 5 0 3
BT
84 Avangard 2 Kursk 2 1 0 1 4 4 0 3
TB
85 Kuntsevo 3 1 0 2 2 5 -3 3
BTB
86 Rassvet Krasnoyarsk 3 1 0 2 2 5 -3 3
BBT
87 Ararat Moscow 3 1 0 2 6 10 -4 3
BBT
88 Akvilon 3 1 0 2 4 9 -5 3
TBB
89 Keramik 3 1 0 2 5 11 -6 3
BTB
90 Vityaz Gazprom Tran Ufa 6 1 0 5 9 16 -7 3
BTBBBB
91 Saturn M Ramenskoye 4 1 0 3 6 14 -8 3
BBBT
92 Sergiev Posad 6 1 0 5 7 20 -13 3
BBTBBB
93 Lobnya 6 1 0 5 7 25 -18 3
BBBTBB
94 Olimp Odintsovo 5 1 0 4 5 38 -33 3
BTBBB
95 Mfk Rybinsk 251 1 0 250 2 1000 -998 3
T
96 Sheksna Cherepovets 1 0 1 0 1 1 0 1
H
97 Shinnik M Yaroslavl 1 0 1 0 1 1 0 1
H
98 Tambov M 1 0 1 0 1 1 0 1
H
99 Dinamo St Petersburg B 1 0 1 0 0 0 0 1
H
100 Energomash Belgorod 1 0 1 0 0 0 0 1
H
101 Karelia Petrozavadovsk 1 0 1 0 0 0 0 1
H
102 Torpedo Moscow 1 0 1 0 0 0 0 1
H
103 Torpedo Vladimir 1 0 1 0 0 0 0 1
H
104 Elikort 2 0 1 1 2 3 -1 1
HB
105 Izhorets Inkon 4 0 1 3 5 13 -8 1
BHBB
106 Lokomotiv Moscow U19 3 0 1 2 2 12 -10 1
BBH
107 Tobol Kurgan 5 0 1 4 1 11 -10 1
BBBHB
108 Parus 4 0 1 3 6 17 -11 1
BBHB
109 Stars Kolomna 3 0 1 2 3 14 -11 1
BBH
110 Burevestnik 6 0 1 5 2 22 -20 1
BBBHBB
111 Ekran Politechnik 1 0 0 1 2 3 -1 0
B
112 Dinamo Briansk 1 0 0 1 1 2 -1 0
B
113 Tekstilshchik Ivanovo 1 0 0 1 1 2 -1 0
B
114 FK Khimik Novomoskovsk 1 0 0 1 0 1 -1 0
B
115 FK Zvezda Ryazan 1 0 0 1 0 1 -1 0
B
116 Luki Energiya 1 0 0 1 0 1 -1 0
B
117 Rotor Volgograd Ii 1 0 0 1 0 1 -1 0
B
118 Gatchina 1 0 0 1 1 3 -2 0
B
119 Solaris 1 0 0 1 1 3 -2 0
B
120 FK Vologda 2 0 0 2 0 2 -2 0
BB
121 Pskov 747 1 0 0 1 0 2 -2 0
B
122 Tom M Tomsk 2 0 0 2 0 2 -2 0
BB
123 Zenit Penza 1 0 0 1 0 2 -2 0
B
124 FK Kolomna 2 0 0 2 2 5 -3 0
BB
125 Radian-Baikal Irkutsk 1 0 0 1 2 5 -3 0
B
126 Chayka M Peschanokopskoe 1 0 0 1 0 3 -3 0
B
127 Fakel M Voronezh 2 0 0 2 0 3 -3 0
BB
128 Neva 1 0 0 1 0 3 -3 0
B
129 Spartak Yoshkar-Ola 1 0 0 1 0 3 -3 0
B
130 Zorkyi Krasnogorsk 1 0 0 1 0 3 -3 0
B
131 Chayka K Sr 1 0 0 1 0 4 -4 0
B
132 Fakel Voronezh 1 0 0 1 0 4 -4 0
B
133 FK Rostov 1 0 0 1 0 4 -4 0
B
134 Sokol M 1 0 0 1 1 6 -5 0
B
135 Polimer Barnaul 1 0 0 1 0 5 -5 0
B
136 FK Astrakhan 3 0 0 3 1 7 -6 0
BBB
137 Fsop Russia 1 0 0 1 0 6 -6 0
B
138 Znamya Truda 1 0 0 1 0 7 -7 0
B
139 Sviblovo 2 0 0 2 3 11 -8 0
BB
140 Veles 3 0 0 3 3 11 -8 0
BBB
141 Vorobievy Gory 4 0 0 4 5 17 -12 0
BBBB
142 Kryliya Sovetov Moscow 2 0 0 2 1 17 -16 0
BB
143 Nika Moscow 3 0 0 3 2 20 -18 0
BBB

XH: Xếp hạng (Thứ hạng) | ST: Số trận | T: Thắng | H: Hòa | B: Bại | BT: Bàn thắng | BB: Bàn bại | HS: Hiệu số | Đ: Điểm | Phong độ: từ trái qua phảitrận gần đây nhất => trận xa nhất
BXH cập nhật lúc: 24/07/2018 00:02
Xem thêm: Bảng xếp hạng FIFA

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 24/07/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn