Bảng xếp hạng Hạng 3 Romania 2018-2019 - BXH BD Romania

Bảng xếp hạng bóng đá Hạng 3 Romania mới nhất hôm nay (ngày 17/08/2019), mùa bóng 2018-2019 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng theo múi giờ của Việt Nam, NHANH & CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

Bảng điểm hôm nay, bảng tổng sắp tạm thời giải Romania Liga 3 (Vô địch Romania) theo từng vòng đấu hoặc theo SÂN NHÀ, SÂN KHÁCH cũng được thiết kế tiện lợi nhất để giúp các bạn tiện theo dõi.

Bongdanet.vn cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại bảng XH bóng đá nhất: BXH vòng tròn tính điểm, BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông), BXH cúp thể thức loại trực tiếp.

BXH vòng tròn tính điểm thường là các giải VĐQG như BXH NHA, Đức, BXH TBN, Pháp, Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ, BXH Ý, Bỉ, Scotland, Wales, BXH K-League Classic (Hàn Quốc) hay BXH V-League (Việt Nam). Các đội bóng đá vòng tròn 2 lượt (lượt đi, lượt về) và đội bóng nhiều điểm nhất là đội vô địch.

BXH apertura & classura (mùa hè, mùa đông) như giải Mexico, Brazil, Argentina, Nhật Bản - các giải này chia theo giai đoạn 1 (mùa đông), giai đoạn 2 (mùa hè) rồi chọn các đội đứng đầu tham gia giải đấu phụ tìm đội vô địch, các đội đứng cuối tham gia giải đấu phụ tìm đội xuống hạng.

BXH thể thức đấu cúp & loại trực tiếp như BXH Cúp C1 Châu Âu (Champions League), Cúp C2 Châu Âu (Europa League), BXH cúp FA (Anh), Cúp Liên Đoàn Anh - Capital One Cup, BXH cúp Nhà Vua TBN, Cúp Quốc Gia Đức, Pháp, Italia, World Cup, Euro hay Copa America.

Mùa bóng Vòng đấu hiện tại:

Đặc sắc: Top ghi bàn NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý, Brazil, Argentina, Nhật Bản, Hàn Quốc
Top kiến tạo nổi bật: top kiến tạo NHA, C1, C2, TBN, Pháp, VN, Đức, Ý
Thời gian FT HT
Thứ tư, Ngày 22/05/2019
22/05 22:00 Mse Targu Mures 2-1 Cluj Ii (2-1)
Thứ sáu, Ngày 17/05/2019
17/05 22:10 Unirea Bascov 5-1 Astra Giurgiu Ii (2-0)
17/05 22:00 Acs Somuz Falticeni 1-1 Botosani 21 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 10/05/2019
10/05 22:00 Voluntari B 0-1 Cs Sporting Rosiori (0-1)
10/05 22:00 Pascani 2-3 Acs Kse Targu Secuiesc (1-2)
10/05 22:00 1Acs Dumbravita 2-0 Metalurgistul Cugir (1-0)
10/05 22:00 1Soimii Lipova 0-2 Scolar Resita (0-1)
Thứ tư, Ngày 08/05/2019
08/05 22:00 Steaua Bucuresti 2 1-1 Csm Oltenita (0-0)
08/05 22:00 Afc Hermannstadt 2 2-0 Sr Brasov (1-0)
08/05 22:00 Millenium Giarmata 1-3 Industria Galda (1-1)
08/05 22:00 Corvinul Hunedoara 1-2 Gloria Lunca Teuz Cermei (1-1)
Thứ ba, Ngày 07/05/2019
07/05 22:00 Infratirea Harman 0-2 Csikszereda (0-0)
07/05 22:00 Cs Universitatea Craiova B 1-0 Voluntari B (0-0)
07/05 22:00 Csm Flacara Moreni 1-3 Pucioasa (0-1)
07/05 22:00 Unirea Alba Iulia 1-3 Acs Dumbravita (1-1)
07/05 22:00 Ghiroda Si Giarmata Vii 2-0 Cetate Deva1 (2-0)
07/05 22:00 Maramures 1-1 Acs Unu Fotbal Club Gloria (1-0)
Thứ sáu, Ngày 03/05/2019
03/05 22:00 Acs Dumbravita 4-2 Millenium Giarmata (1-1)
03/05 22:00 Ariesu Turda 2-0 Unirea Dej (1-0)
03/05 22:00 Atletic Bradu 3-2 Afc Hermannstadt 2 (2-1)
03/05 22:00 Cetate Deva 1-0 Crisul Chisineu Cris (1-0)
03/05 22:00 Cs Sanatatea Cluj 2-2 Odorheiu Secuiesc (0-2)
03/05 22:00 Voluntari B 1-4 Acso Filiasi (0-1)
03/05 22:00 Fcm Alexandria 3-1 Astra Giurgiu Ii (2-0)
03/05 22:00 Csikszereda 2-0 Acs Unu Fotbal Club Gloria (1-0)
03/05 22:00 Ghiroda Si Giarmata Vii 0-2 Avrig (0-0)
Thứ sáu, Ngày 26/04/2019
26/04 21:00 Acs Kse Targu Secuiesc 5-2 Sporting Liesti (3-2)
26/04 21:00 Acs Somuz Falticeni 5-2 Cs Sanatatea Darabani (3-0)
26/04 21:00 Acso Filiasi 1-2 U Craiova 1948 Sa (1-1)
26/04 21:00 Astra Giurgiu Ii 0-1 Voin Tate Numa Glenn (0-1)
26/04 21:00 Afc Hermannstadt 2 1-3 Csm Flacara Moreni (0-1)
26/04 21:00 1Afc Metalul Buzau 1-0 Csm Ramnicu Sarat (1-0)
26/04 21:00 Cluj Ii 6-0 Afc Unirea Tasnad (4-0)
26/04 21:00 Cs Minaur Baia Mare 1-4 Ariesu Turda (0-1)
26/04 21:00 1Cs Sporting Rosiori 1-2 Atletic Bradu (0-0)
26/04 21:00 Cs Universitatea Craiova B 2-0 Sr Brasov (0-0)
26/04 21:00 ACS Foresta Suceava 3-1 Stiinta Miroslava (1-0)
26/04 21:00 Gaz Metan Medias Ii 0-8 Csikszereda (0-6)
26/04 21:00 Millenium Giarmata 2-3 Soimii Lipova (0-3)
26/04 21:00 Gloria Popesti-leordeni 5-0 Steaua Bucuresti 2 (3-0)
26/04 21:00 1Unirea Bascov 0-1 Voluntari B (0-0)
26/04 21:00 Unirea Dej 3-1 Cs Sanatatea Cluj (1-1)
26/04 20:00 Rapid Bucuresti 6-0 Agricola Borcea (2-0)
26/04 18:00 Tunari 0-2 Afumati (0-1)
Thứ sáu, Ngày 19/04/2019
19/04 21:00 Csm Flacara Moreni 2-0 Cs Sporting Rosiori (0-0)
19/04 21:00 Acs Dumbravita 3-3 Cs Municipal Lugoj (0-1)
19/04 21:00 Afc Unirea Tasnad 6-1 Cs Iernut (2-0)
19/04 21:00 Ariesu Turda 1-1 Acs Unu Fotbal Club Gloria (0-1)
19/04 21:00 Avantul Reghin 1-0 Unirea Dej1 (0-0)
19/04 21:00 1Cs Sanatatea Cluj 0-1 Cs Minaur Baia Mare (0-0)
19/04 21:00 Pascani 2-2 Acs Somuz Falticeni1 (1-1)
19/04 21:00 U Craiova 1948 Sa 3-0 Unirea Bascov (0-0)
19/04 21:00 Voluntari B 2-2 Astra Giurgiu Ii1 (1-1)
19/04 21:00 Gaz Metan Medias Ii 0-2 Comuna Recea (0-1)
19/04 21:00 Ghiroda Si Giarmata Vii 6-1 Metalurgistul Cugir (0-1)
19/04 21:00 Viitorul Domnesti 0-0 Afc Hermannstadt 2 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 12/04/2019
12/04 21:00 Acs Unu Fotbal Club Gloria 2-1 Cs Sanatatea Cluj (1-1)
12/04 21:00 Astra Giurgiu Ii 0-1 U Craiova 1948 Sa (0-0)
12/04 21:00 Cluj Ii 5-1 Gaz Metan Medias Ii (3-1)
12/04 21:00 Cs Universitatea Craiova B 1-1 Csm Flacara Moreni (0-0)
12/04 21:00 Botosani 2 0-2 Pascani (0-1)
12/04 21:00 Fcm Alexandria 2-1 Voin Tate Numa Glenn (1-0)
12/04 21:00 1Inainte Modelu 3-1 Sportul Chiscani (1-1)
12/04 21:00 Millenium Giarmata 3-3 National Sebis (1-1)
12/04 21:00 Unirea Dej 0-1 Acs Olimpic Cetate Rasnov (0-1)
12/04 21:00 Afc Hermannstadt 2 1-5 Pucioasa (0-2)
Thứ tư, Ngày 10/04/2019
10/04 21:00 Acs Dumbravita 2-0 Gloria Lunca Teuz Cermei (1-0)
10/04 21:00 Cs Sanatatea Darabani 0-6 Gloria Buzau (0-2)
10/04 21:00 Otelul Galati 0-1 Acs Somuz Falticeni (0-0)
10/04 21:00 1Gloria Popesti-leordeni 2-2 Afc Progresul Spartac Bucuresti (1-2)
10/04 21:00 Scolar Resita 2-0 Metalurgistul Cugir (0-0)
Thứ ba, Ngày 09/04/2019
09/04 21:00 Afc Hermannstadt 2 1-2 Cs Sporting Rosiori (1-1)
09/04 21:00 Stiinta Miroslava 2-0 Botosani 2 (1-0)
09/04 21:00 Avantul Reghin 1-2 Acs Unu Fotbal Club Gloria (0-1)
09/04 21:00 Soimii Lipova 1-0 Crisul Chisineu Cris1 (0-0)
09/04 21:00 Csm Flacara Moreni 1-1 Acso Filiasi (1-1)
09/04 21:00 Pascani 2-2 Bucovina Radauti (1-2)
09/04 21:00 1Pucioasa 1-3 Voin Tate Numa Glenn (0-1)
09/04 21:00 U Craiova 1948 Sa 4-0 Acs Flacara Horezu (2-0)
09/04 21:00 1Voluntari B 2-2 Fcm Alexandria (1-0)
09/04 21:00 Steaua Bucuresti 2 3-4 Inainte Modelu (2-1)
09/04 21:00 Csikszereda 1-0 Ariesu Turda1 (0-0)
09/04 21:00 Ghiroda Si Giarmata Vii 2-0 Millenium Giarmata (2-0)
09/04 21:00 1National Sebis 3-3 Corvinul Hunedoara (2-0)
09/04 21:00 Sportul Chiscani 0-1 Unirea 2004 Slobozia (0-0)
09/04 21:00 Sr Brasov 3-0 Astra Giurgiu Ii (0-0)
09/04 21:00 1Cs Ocna Mures 1-0 Cs Municipal Lugoj (1-0)
Thứ sáu, Ngày 05/04/2019
05/04 21:00 1Astra Giurgiu Ii 2-2 Atletic Bradu1 (1-1)
05/04 21:00 1Ariesu Turda 2-0 Cs Sanatatea Cluj2 (0-0)
05/04 21:00 Cluj Ii 1-2 Csikszereda (0-2)
05/04 21:00 Cs Municipal Lugoj 0-0 National Sebis (0-0)
05/04 21:00 Botosani 2 3-3 Otelul Galati (1-1)
05/04 21:00 Millenium Giarmata 2-1 Avrig (1-0)
05/04 21:00 Unirea Dej 0-0 Infratirea Harman (0-0)
Thứ sáu, Ngày 29/03/2019
29/03 20:00 Afc Hermannstadt 2 0-0 Acso Filiasi (0-0)
29/03 20:00 Atletic Bradu 0-3 Acs Flacara Horezu (0-0)
29/03 20:00 Avantul Reghin 2-0 Ariesu Turda (0-0)
29/03 20:00 Cluj Ii 5-3 Cs Iernut (2-0)
29/03 20:00 Cetate Deva 1-0 Acs Dumbravita (1-0)
29/03 20:00 Soimii Lipova 4-2 Industria Galda (2-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
BXH cập nhật lúc: 17/08/2019 19:34
Xem thêm: Bảng xếp hạng FIFA nam | Bảng xếp hạng FIFA nữ

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 23 23

2  Jordan Larsson 11 17

3  Muamer Tankovic 11 17

4  Filip Valencic 15 15

5  Nikola Djurdjic 9 14

6  Tarik Elyounoussi 9 14

7  Vitalii Kvashuk 9 14

8  Alassana Jatta 13 13

9  Torgeir Börven 13 13

10  Alexander Jeremejeff 8 12

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

#CLBT+/-Đ

1 Manchester City 1 5 3

2 Manchester United 1 4 3

3 Liverpool 1 3 3

4 Brighton 1 3 3

5 Burnley 1 3 3

6 Tottenham Hotspur 1 2 3

7 Arsenal 1 1 3

8 Bournemouth 1 0 1

9 Sheffield United 1 0 1

10 Crystal Palace 1 0 1

11 Everton 1 0 1

12 Leicester City 1 0 1

13 Wolves 1 0 1

14 Newcastle United 1 -1 0

15 Aston Villa 1 -2 0

16 Norwich 1 -3 0

17 Southampton 1 -3 0

18 Watford 1 -3 0

19 Chelsea 1 -4 0

20 West Ham 1 -5 0

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s